virt-manager - en to gu translation catalogue (774 entries)

en: 
    Starting install...
gu: 
    સ્થાપન શરૂ કરી રહ્યા છે...

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
gu: %(maxmem)s નું %(currentmem)s

en: %(graphicstype)s Server
gu: %(graphicstype)s સર્વર

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
gu: %(key)s એ 'હાં' અથવા 'ના' હોવી જ જોઇએ

en: %s Device
gu: %s ઉપકરણ

en: %s corresponds to multiple node devices
gu: %s એ ઘણાં નોડ ઉપકરણો સાથે સંકળાયેલ છે

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
gu: %s એ ૫૯૦૦ હોવુ જ જોઇએ, અથવા -૧ એ સ્વયં ફાળવણી માટે

en: (Insert host mem)
gu: (યજમાન મેમરીને દાખલ કરો)

en: --build-xml not supported for --%s
gu: --%s માટે --build-xml આધારભૂત નથી

en: --memory amount in MiB is required
gu: MiB માં --memory સંખ્યાની જરૂરિયાત છે

en: <b>Applications</b>
gu: <b>કાર્યક્રમો</b>

en: <b>Autostart</b>
gu: <b>આપોઆપ શરૂ કરો</b>

en: <b>Basic Details</b>
gu: <b>મૂળભૂત વિગતો</b>

en: <b>Basic details</b>
gu: <b>મૂળભૂત વિગતો</b>

en: <b>Boot device order</b>
gu: <b>બુટ ઉપકરણ ક્રમ</b>

en: <b>CPU usage</b>
gu: <b>CPU વપરાશ</b>

en: <b>Confirmations</b>
gu: <b>ખાતરીઓ</b>

en: <b>Connectivity</b>
gu: <b>સંયોજકતા</b>

en: <b>Container init</b>
gu: <b>પાત્ર init</b>

en: <b>Controller</b>
gu: <b>નિયંત્રક</b>

en: <b>Disk I/O</b>
gu: <b>ડિસ્ક I/O</b>

en: <b>Filesystem</b>
gu: <b>ફાઇલસિસ્ટમ</b>

en: <b>General</b>
gu: <b>સામાન્ય</b>

en: <b>Graphical Consoles</b>
gu: <b>ગ્રાફિકલ કન્સોલ</b>

en: <b>Hypervisor Details</b>
gu: <b>હાયપરવિઝર વિગતો</b>

en: <b>Memory usage</b>
gu: <b>મેમરી વપરાશ</b>

en: <b>Memory</b>
gu: <b>મેમરી</b>

en: <b>Network I/O</b>
gu: <b>નેટવર્ક I/O</b>

en: <b>New VM Defaults</b>
gu: <b>નવાં VM મૂળભૂતો</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
gu: <b>અવ્યવસ્થિત નંબર જનરેટર</b>

en: <b>Redirected device</b>
gu: <b>પુન:નિર્દેશિત ઉપકરણ</b>

en: <b>Smartcard Device</b>
gu: <b>સ્માર્ટકાર્ડ ઉપકરણ</b>

en: <b>Sound Device</b>
gu: <b>સાઉન્ડ ઉપકરણ</b>

en: <b>Stats Options</b>
gu: <b>પરિસ્થિતિ વિકલ્પો</b>

en: <b>Storage Volume Quota</b>
gu: <b>સંગ્રહ વોલ્યુમ ક્વોટા</b>

en: <b>TPM Device</b>
gu: <b>TPM ઉપકરણ</b>

en: <b>The console is currently unavailable</b>
gu: <b>કન્સોલ વર્તમાનમાં ઉપલબ્ધ નથી</b>

en: <b>Video</b>
gu: <b>વિડિયો</b>

en: <b>Virtual Disk</b>
gu: <b>વર્ચ્યુઅલ ડિસ્ક</b>

en: <b>Virtual Network Interface</b>
gu: <b>વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ</b>

en: <b>Volumes</b>
gu: <b>વોલ્યુમો</b>

en: <b>insert type</b>
gu: <b>પ્રકારને દાખલ કરો</b>

en: <small>In most configurations, macvtap does not work for host to guest network communication.</small>
gu: <small>મોટાભાગનાં રૂપરેખાંકનમાં, macvtap એ મહેમાન નેટવર્ક વાર્તાલાપમાં યજમાન માટે કામ કરતુ નથી.</small>

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
gu: <small>vCPUs ક્ષમતાની બહાર મોકલવાથી પ્રદર્શનમાં નુકશાન થઇ શકે છે</small>

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
gu: <small>આ VM હમણાં ચાલી રહ્યુ છે અને કાઢી નાંખતા પહેલાં તેની પર દબાણ કરવુ પડશે</small>

en: A domain must be specified
gu: ડોમેઇનન સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: A hostname is required for remote connections.
gu: યજમાનનામ દૂરસ્ત જોડાણો માટે જરૂરી છે.

en: A storage path must be specified.
gu: સંગ્રહ પાથ સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: A storage path to import is required.
gu: આયાત કરવા માટે સંગ્રહ પાથ જરૂરી છે.

en: A valid destination connection must be selected.
gu: યોગ્ય લક્ષ્ય જોડાણ પસંદ થયેલ જ હોવુ જોઇએ.

en: A_dd Hardware
gu: હાર્ડવેરને ઉમેરો (_d)

en: A_utoconnect:
gu: આપોઆપ જોડો (_u):

en: A_utostart:
gu: આપોઆપ શરૂ કરો (_u):

en: Aborted at user request
gu: વપરાશકર્તાની માંગણી પર કાઢી નાંખેલ છે

en: Absolute Movement
gu: નિશ્ચિત હિલચાલ

en: Ac_tion:
gu: ક્રિયા (_t):

en: Active
gu: સક્રિય

en: Add Connection
gu: જોડાણ ઉમેરો

en: Add Network
gu: નેટવર્કને ઉમેરો

en: Add New Virtual Hardware
gu: નવાં વર્ચ્યુઅલ હાર્ડવેરને ઉમેરો

en: Add Pool
gu: Pool ને ઉમેરો

en: Add a New Storage Pool
gu: નવા સંગ્રહ Pool ને ઉમેરો

en: Add a Storage Volume
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમને ઉમેરો

en: Add given file to root of initrd from --location
gu: --location માંથી initrd ની રુટની આપેલ ફાઇલને ઉમેરો

en: Add specified device. Example:
    --add-device --disk ...
gu: ખાસ ઉપકરણને ઉમેરો. ઉદાહરણ:
    --add-device --disk ...

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
gu: --location માંથી બુટ થયેલ કર્નલને સ્થાપિત કરવા પસાર કરવા વધારાની દલીલો

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
gu: વધારામાં, ચોક્કસ સંગ્રહ ઉપકરણોને દૂર કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલો હતી:

en: Addr_ess:
gu: સરનામું (_e):

en: Address:
gu: સરનામું:

en: Advanced _options
gu: ઉન્નત વિકલ્પો (_o)

en: Advanced options
gu: ઉન્નત વિકલ્પો

en: All interfaces
gu: બધા ઇન્ટરફેસ

en: Always
gu: હંમેશા

en: An OS directory path is required.
gu: OS ડિરેક્ટરી પાથ જરૂરી છે.

en: An application path is required.
gu: કાર્યક્રમ પાથ જરૂરી છે.

en: An init path must be specified
gu: init પાથ સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: An install media selection is required.
gu: સ્થાપન મીડિયા પસંદગીની જરૂર છે.

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
gu: સ્થાપન પદ્દતિ સ્પષ્ટ થયેલ હોવી જ જોઇએ
    (%(methods)s)

en: An install tree is required.
gu: સ્થાપન ટ્રી ની જરૂર છે.

en: Any physical device
gu: કોઇપણ ભૌતિક ઉપકરણ

en: Application Default
gu: કાર્યક્રમ મૂળભૂત

en: Application container
gu: કાર્યક્રમ પાત્ર

en: Apply changes to the running VM.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.
gu: ચાલતા VM માં ફેરફારોને લાગુ કરો.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.

en: Architecture '%s' is not installable
gu: આર્કિટેક્ચર '%s' સ્થાપિત કરી શકાય તેવુ નથી

en: Architecture options
gu: આર્કિટેક્ચર વિકલ્પો

en: Architecture:
gu: આર્કીટેક્ચર:

en: Are you sure you want to add this device?
gu: શું તમે ખરેખર તમે આ ઉપકરણ ને ઉમેરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete the storage?
gu: શું તમે ખરેખર સંગ્રહને કાઢવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' નો પાવર બંધ કરવા માટે દબાણ કરવા માંગો છોાંગો છો?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' ને પુન:સુયોજિત કરવા દબાણ કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to pause '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' ને અટકાવવાાપરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
gu: શું તમે ખરેખર કાયમ માટે નેટવર્ક %s ને કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
gu: શું તમે ખરેખર કાયમ માટે પુલ %s ને કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected snapshots?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ થયેલ સ્નેપશોટને કાયમ માટે કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
gu: શું તમે ખરેખર વોલ્યુમ %s ને કાયમ માટે કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' નો પાવર બંધ ર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' ને રિબુટ ર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to remove this device?
gu: શું તમે ખરેખર આ ઉપકરણને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to save '%s'?
gu: શું તમે ખરેખર '%s' ને સંગ્રહવા માંગો છો?

en: Auto _resize VM with window
gu: વિન્ડો સાથે VM નું આપમેળે માપને બદલો (_r)

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
gu: મૂળભૂત મહેમાન રૂપરેખાંકનમાંથી ક્લોન નામ અને સંગ્રહ પાથ સ્વયં પેદા કરો.

en: B_rowse
gu: બ્રાઉઝ (_r)

en: B_rowse...
gu: બ્રાઉઝ કરો (_r)...

en: Begin Installation
gu: સ્થાપનને શરૂ કરો

en: Bind host:
gu: બાઇન્ડ યજમાન:

en: Boot from the network using the PXE protocol
gu: PXE પ્રોટોકોલની મદદથી નેટવર્કમાંથી બુટ કરો

en: Booted
gu: બુટ થયેલ

en: Bro_wse
gu: બ્રાઉઝ (_w)

en: Bro_wse...
gu: બ્રાઉઝ કરો (_w)...

en: Browse
gu: બ્રાઉઝ

en: Build guest around an existing disk image
gu: હાલની ડિસ્ક ઇમેજની આજુબાજુ મહેમાન બનાવો

en: CD-ROM installation media
gu: CD-ROM સ્થાપન મીડિયા

en: CDROM device
gu: CDROM ઉપકરણ

en: CPU _default:
gu: CPU મૂળભૂત (_d):

en: CPU usage
gu: CPU વપરાશ

en: C_PUs:
gu: CPUs (_P):

en: C_lone
gu: ક્લોન કરો (_l)

en: C_onnection:
gu: જોડાણ (_o):

en: C_ustomize configuration before install
gu: સ્થાપન કરતા પહેલાં રૂપરેખાંકનને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો (_u)

en: Cac_he mode:
gu: કેશ સ્થિતિ (_h):

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
gu: VNC, SDL, --graphics અથવા --nographics નાં એક કરતા વધારેને સ્પષ્ટ કરી શકાતુ નથી

en: Can't use --confirm with stdin input.
gu: stdin ઇનપુટ સાથે --confirm ને વાપરી શકાતુ નથી.

en: Can't use --update with stdin input.
gu: stdin ઇનપુટ સાથે --update ને વાપરી શકાતુ નથી.

en: Cancelling job...
gu: જોબને રદ કરી રહ્યા છે...

en: Cannot delete unmanaged block device.
gu: અસંચાલિત થયેલ બ્લોક ઉપકરણને કાઢી શકાતો નથી.

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
gu: અસંચાલિત થયેલ દૂરસ્થ સંગ્રહને કાઢી શકાતો નથી.

en: Cannot display graphical console type '%s'
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલ પ્રકાર '%s' ને દર્શાની શકાતુ નથી

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
gu: --disk વિકલ્પો સાથે --file, --nonsparse, અથવા --file-size મિશ્રણ કરી શકાતુ નથી. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] વાપરો

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
gu: --graphics અને જૂની શૈલી ગ્રાફિકલ વિકલ્પોનું મિશ્રણ કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
gu: કર્નલ પાથને સ્પષ્ટ કર્યા વગર initrd સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
gu: કર્નલ પાથને સ્પષ્ટ કર્યા વગર કર્નલ દલીલોને સુયોજિત કરી શકાતી નથી

en: Cannot specify storage and use --nodisks
gu: સંગ્રહને સ્પષ્ટ કરી શકાતુ નથી અને --nodisks ને વાપરો

en: Cannot use --add-device with --%s
gu: --%s સાથે --add-device ને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use --remove-device with --%s
gu: --%s સાથે --remove-device ને વાપરી શકાતુ નથી

en: Cannot use local storage on remote connection.
gu: દૂરસ્થ જોડાણ પર સ્થાનિક સંગ્રહને વાપરી શકાતો નથી.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
gu: સંગ્રહ %(path)s ને વાપરી શકાતુ નથી: %(err)s

en: Change storage path
gu: સંગ્રહ પાથને બદલો

en: Change...
gu: બદલો...

en: Channel Device
gu: ચેનલ ઉપકરણ

en: Chipse_t:
gu: ચીપસેટ (_t):

en: Choose Storage Volume
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમને પસંદ કરો

en: Choose how you would like to install the operating system
gu: પસંદ કરો કે તમે કેવી રીતે ઓપરેટીંગ સિસ્ટમને વાપરવા માંગો છો

en: Choose source path
gu: સ્ત્રોત પાથ ને સપંદ કરો

en: Choose target directory
gu: લક્ષ્ય ડિરેક્ટરીને પસંદ કરો

en: Choose the container type
gu: પાત્ર પ્રકારને પસંદ કરો

en: Clear CPU configuration
gu: CPU રૂપરેખાંકનને સાફ કરો

en: Clone '%s' created successfully.
gu: ક્લોન '%s' સફળતાપૂર્વક બનાવ્યુ.

en: Clone Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનનો ક્લોન કરો

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
gu: હાલનાં સંગ્રહ વોલ્યુમમાં ક્લોન હાલમાં આધારભૂત નથી: '%s'

en: Clone this disk
gu: આ ડિસ્કનો ક્લોન કરો

en: Clone...
gu: ક્લોન...

en: Cloning %(srcfile)s
gu: %(srcfile)s ક્લોન કરી રહ્યા છે

en: Cloning will overwrite the existing file
gu: ક્લોનીંગ એ હાલની ફાઇલ પર ઉપર લખાશે

en: Co_nnect
gu: જોડો (_n)

en: Configure VM lifecycle management policy
gu: VM જીવનચક્ર સંચાલન પોલિસીને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure VM power management features
gu: VM પાવર સંચાલન લક્ષણોને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure VM resource partitioning (cgroups)
gu: VM સ્ત્રોત પાર્ટીશનીંગને રૂપરેખાંકિત કરો (cgroups)

en: Configure a guest TPM device. Ex:
    --tpm /dev/tpm
gu: મહેમાન TPM ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --tpm /dev/tpm

en: Configure a guest communication channel
gu: મહેમાન વાર્તાલાપ ચેનલને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
gu: મહેમાન memballoon ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest parallel device
gu: મહેમાન સમાંતર ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
gu: મહેમાન દિશામાન ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest serial device
gu: મહેમાન શ્રેણી ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
gu: મહેમાન સ્માર્ટકાર્ડ ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest watchdog device
gu: મહેમાન watchdog ઉપકરણને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure a text console connection between the guest and host
gu: મહેમાન અને યજમાન વચ્ચે લખાણ કન્સોલ જોડાણને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure grab key combination
gu: ગ્રેબ કી સંયોજનને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure guest boot settings. Ex:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)
gu: મહેમાન બુટ વિકલ્પોને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)

en: Configure guest metadata. Ex:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"
gu: મહેમાન મેટાડેટાને રૂપરેખાંકિત કરો. ઉદાહરણ:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"

en: Configure guest sound device emulation
gu: મહેમાન સાઉન્ડ ઉપકરણ ઍમ્યુલેશનને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure guest video hardware.
gu: મહેમાન વિડિયો હાર્ડવેરને રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
gu: libvirt URI સાથે હાઇપરવિઝરમાં જોડાવો

en: Connecting
gu: જોડાઇ રહ્યા છે

en: Connecting to graphical console for guest
gu: મહેમાન માટે ગ્રાફિકલ કન્સોલને જોડી રહ્યા છે

en: Connection does not support host device enumeration
gu: જોડાણ એ યજમાન ઉપકરણ ગણતરીને આધાર આપે છે

en: Connection does not support storage management.
gu: જોડાણ એ સંગ્રહ વ્યવસ્થાપનને આધાર આપતુ નથી.

en: Connection not active.
gu: જોડાણ સક્રિય નથી.

en: Conso_le
gu: કન્સોલ (_l)

en: Console
gu: કન્સોલ

en: Console Device
gu: કન્સોલ ઉપકરણ

en: Controller
gu: નિયંત્રક

en: Copy Volume Path
gu: વોલ્યુમ પાથની નકલ કરો

en: Could not build storage pool: %s
gu: સંગ્રહ પુલને બનાવી શક્યા નહિં: %s

en: Could not define storage pool: %s
gu: સંગ્રહ પુલને વ્યાખ્યાયિત કરી શક્યા નહિં: %s

en: Could not determine original disk information: %s
gu: મૂળભૂત ડિસ્ક જાણકારીને નક્કી કરી શક્યા નહિં: %s

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
gu: નિષ્ક્રિય VM રૂપરેખાંકનમાં સ્પષ્ટ થયેલ ઉપકરણને શોધી શક્યા નહિં: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
gu: પુલ autostart ફ્લેગને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં: %s

en: Could not start storage pool: %s
gu: સંગ્રહ પુલને શરૂ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Crashed
gu: ભાંગી પડેલ

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન માટે નવી ડિસ્ક (ક્લોન) ને બનાવો (_l)

en: Create a new virtual machine
gu: નવા વર્ચ્યુઅલ મશીનને બનાવો

en: Create a new virtual machine from specified install media.
gu: ખાસ સ્થાપન મીડિયામાંથી નવું વર્ચ્યુઅલ મશીન બનાવો.

en: Create a new virtual network
gu: નવા વર્ચ્યુઅલ નેટવર્કને બનાવો

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન દ્દારા સીધુ વાપરવા માટે સંગ્રહ એકમને બનાવો.

en: Create new snapshot
gu: નવાં સ્નેપશોટને બનાવો

en: Create new volume
gu: નવાં વોલ્યુમને બનાવો

en: Create snapshot
gu: સ્નેપશોટને બનાવો

en: Creating Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન બનાવી રહ્યા છીએ

en: Creating device
gu: ઉપકરણને બનાવી રહ્યા છે

en: Creating domain...
gu: ડોમેઇનને બનાવી રહ્યા છે...

en: Creating snapshot
gu: સ્નેપશોટને બનાવી રહ્યા છે

en: Creating storage pool...
gu: સંગ્રહ pool ને બનાવી રહ્યા છે...

en: Creating storage volume...
gu: સંગ્રહ વોલ્યમુ બનાવી રહ્યા છે...

en: Creating the storage pool may take a while...
gu: સંગ્રહ pool બનાવામાં થોડી વાર લાગશે...

en: Creating the storage volume may take a while...
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ બનાવવામાં થોડી વાર લાગશે...

en: Creating the virtual network may take a while...
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્કને બનાવવા થોડો સમય લાગી શકે છે...

en: Creating virtual machine clone '%s'
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન ક્લોન '%s' ને બનાવી રહ્યા છે

en: Creating virtual machine snapshot
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન સ્નેપશોટને બનાવી રહ્યા છે

en: Creating virtual network...
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્કને બનાવી રહ્યા છે...

en: DHCP range:
gu: DHCP સીમા:

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default storage format for new disk images.
gu: નવી ડિસ્ક ઇમેજ માટે મૂળભૂત સંગ્રહ બંધારણ.

en: Define '%s' with the changed XML?
gu: શું બદલેલ XML સાથે '%s' ને વ્યાખ્યાયિત કરવું છે?

en: Delete Network
gu: નેટવર્કને કાઢી નાંખો

en: Delete Pool
gu: Pool ને કાઢી નાંખો

en: Delete Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનને કાઢો

en: Delete _associated storage files
gu: અનૂકુળ થયેલ સંગ્રહ ફાઇલો ને કાઢી નાંખો (_a)

en: Delete selected snapshot
gu: પસંદ થયેલ સ્નેપશોટને કાઢો

en: Deleting path '%s'
gu: પાથ '%s' ને કાઢી રહ્યા છે

en: Deleting snapshot
gu: સ્નેપશોટને કાઢી રહ્યા છે

en: Deleting snapshot '%s'
gu: સ્નેપશોટ '%s' ને કાઢી રહ્યા છે

en: Deleting virtual machine '%s'
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન '%s' ને કાઢી રહ્યા છે

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
gu: ઉપકરણ પર આધાર રાખી રહ્યા છે, આને સમાપ્ત થવા માટે થોડો સમય લાગી શકે છે.

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Destroyed
gu: નાશ પામેલ

en: Details
gu: વિગતો

en: Device Options
gu: ઉપકરણ વિકલ્પો

en: Device _Type:
gu: ઉપકરણ પ્રકાર (_T):

en: Device could not be removed from the running machine
gu: ચાલતા મશીનમાંથી ઉપકરણને દૂર કરી શક્યા નહિં

en: Device mode_l:
gu: ઉપકરણ મોડલ (_l):

en: Device re_moval:
gu: દૂર કરી શકાય તેવું ઉપકરણ (_m):

en: Device type '%s' requires a path
gu: ઉપકરણ પ્રકાર '%s' ને માર્ગની જરૂર છએ

en: Device type:
gu: ઉપકરણ પ્રકાર:

en: Device:
gu: ઉપકરણ:

en: Did not find a matching node device for '%s'
gu: '%s' માટે બંધબેસતો નોડ ઉફકરણ મળ્યો નથી

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Disabled in preferences dialog.
gu: પસંદગી સંવાદમાં નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Disconnected
gu: જોડાણ તૂટી ગયેલ છે

en: Disk I/O
gu: ડિસ્ક I/O

en: Disk b_us:
gu: ડિસ્ક બસ (_u):

en: Disk device
gu: ડિસ્ક ઉપકરણ

en: Display %s
gu: દર્શાવો %s

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
gu: ક્લોનની ડિસ્ક ઇમેજ  માટે sparse ફાઇલને વાપરો નહિં

en: Do you really want to use the device?
gu: શું તમે ખરેખર ઉપકરણને વાપરવા માંગો છો?

en: Do you really want to use the disk?
gu: શું તમે ખરેખર ડિસ્કને વાપરવા માંગો છો ?

en: Do you want to correct this now?
gu: શું તમે આને સાચુ કરવા માંગો છો?

en: Domain '%s' defined successfully.
gu: ડોમેઇન '%s' ને સફળતાપૂર્વક વ્યાખ્યાયિત કરેલ છે.

en: Domain '%s' was not found.
gu: ડોમેઇન '%s' મળ્યુ ન હતુ.

en: Domain has crashed.
gu: ડોમેઇન ભાંગી ગયુ.

en: Domain has shutdown. Continuing.
gu: ડોમેઇન બંધ થઇ ગયુ. ચાલુ રાખવુ છે.

en: Domain install interrupted.
gu: ડોમેઇન સ્થાપન અવરોધેલ છે.

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
gu: ડોમેઇન સ્થાપન સફળ થવા માટે દેખાતુ નથી.
    જો તે દેખાતુ હોત તો, તમે ચલાવીને તમારા ડોમેઇનને પુન:શરૂ કરી શકો છો:
      %s
    નહિં તો, મહેરબાની કરીને તમારા સ્થાપનને પુન:શરૂ કરો.

en: Domain name, id, or uuid
gu: ડોમેઇન નામ, id, અથવા uuid

en: Domain:
gu: ડોમેઇન:

en: Don't ask about these directories again.
gu: ફરીથી આ ડિરેક્ટરીઓ વિશે પૂછો નહિં.

en: Don't ask me again
gu: ફરીથી મને પૂછો નહિં

en: Don't automatically try to connect to the guest console
gu: મહેમાન કન્સોલમાં જોડાવા આપમેળે પ્રયત્ન કરો નહિં

en: Don't boot guest after completing install.
gu: સ્થાપનને સમાપ્ત કર્યા પછી મહેમાનને બુટ કરો નહિં.

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
gu: નામ ભંગાણને ચકાસો નહિં, એજ નામ સાથે કોઇપણ મહેમાન પર લખો.

en: Don't know how to --update for --%s
gu: જાણતુ નથી કે કેવી રીતે --%s માટે --update કરવું

en: Don't know how to create storage for path '%s'. Use libvirt APIs to manage the parent directory as a pool first.
gu: જાણતા નથી કે કેવી રીતે પાથ '%s' માટે સંગ્રહને બનાવવુ. પહેલાં પુલ તરીતે મુખ્ય ડિરેક્ટરીને સંચાલિત કરવા માટે libvirt APIs ને વાપરો.

en: Don't warn me again.
gu: ફરીથી મને ચેતવણી આપો નહિં.

en: Dry run completed successfully
gu: ડ્રાય રીતે ચલાવવનું સફળતાપૂર્વક સમાપ્ત થયુ

en: Dumping
gu: ડમ્પીંગ

en: E_xport filesystem as readonly mount
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવા માઉન્ટ તરીકે ફાઇલસિસ્ટમની નિકાસ કરો (_x)

en: Edit VM XML. Examples:
    --edit --disk ...     (edit first disk device)
    --edit 2 --disk ...   (edit second disk device)
    --edit all --disk ... (edit all disk devices)
    --edit target=hda --disk ... (edit disk 'hda')
gu: VM XML ફેરફાર કરો. ઉદાહરણો:
    --edit --disk ...     (edit first disk device)
    --edit 2 --disk ...   (edit second disk device)
    --edit all --disk ... (edit all disk devices)
    --edit target=hda --disk ... (edit disk 'hda')

en: Edit libvirt XML using command line options.
gu: આદેશ વાક્ય વિકલ્પોની મદદથી libvirt XML માં ફેરફાર કરો.

en: Emulator:
gu: એમ્યુલેટર:

en: Enable DHCPv4
gu: DHCPv4 સક્રિય કરો

en: Enable DHCPv6
gu: DHCPv6 સક્રિય કરો

en: Enable _system tray icon
gu: સિસ્ટમ ટ્રે ચિહ્નને સક્રિય કરો (_s)

en: Enable boot me_nu
gu: બુટ મેનુને સક્રિય કરો (_n)

en: End:
gu: અંત:

en: Entropy Gathering Daemon
gu: એન્ટ્રોપી એ ડિમનને ભેગુ કરી રહ્યુ છે

en: Error Removing Device: %s
gu: ઉપકરણ દૂર કરવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error cancelling migrate job: %s
gu: જૉબને સ્થળાંતર કરવાનું રદ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error cancelling save job: %s
gu: જૉબને સંગ્રહ કરવાનુ રદ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error changing VM configuration: %s
gu: VM રૂપરેખાંકન ને બદલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error changing autostart value: %s
gu: આપોઆપ શરૂ થતી કિંમતો બદલવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error changing network settings: %s
gu: નેટવર્ક સુયોજનોને બદલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error changing pool settings: %s
gu: પુલ સુયોજનોને બદલી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error connecting to text console: %s
gu: લખાણ કન્સોલમાં જોડાઇ રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error creating pool: %s
gu: pool બનાવવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error creating snapshot: %s
gu: સ્નેપશોટને બનાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error creating virtual network: %s
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્કને બનાવવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error creating vol: %s
gu: vol ને બનાવવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error deleting network '%s'
gu: નેટવર્ક '%s' ને કાઢતી વખતે ભૂલ

en: Error deleting pool '%s'
gu: પુલ  '%s' ને કાઢતી વખતે ભૂલ

en: Error deleting snapshot '%s'
gu: સ્નેપશોટ '%s' ને કાઢી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error initializing spice USB device widget
gu: ભૂલ એ સ્પાઇસ USB ઉપકરણ વિજેટનો પ્રારંભ કરી રહ્યા છે

en: Error launching 'About' dialog: %s
gu: 'વિશે' સંવાદ શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error launching connect dialog: %s
gu: સંવાદને જોડવાનુ શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error launching delete dialog: %s
gu: સંવાદને કાઢવાનું શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error launching details: %s
gu: વિગતોને શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error launching hardware dialog: %s
gu: હાર્ડવેલ સંવાદને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error launching host dialog: %s
gu: યજમાન સંવાદને શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error launching manager: %s
gu: સંચાલકને શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error launching migrate dialog: %s
gu: સંવાદને સ્થળાંતર કરવાનુ શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error launching network wizard: %s
gu: નેટવર્ક વિઝાર્ડ ને પ્રકાશિત કરવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error launching pool wizard: %s
gu: pool વિઝાર્ડ ને પ્રકાશિત કરવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error launching preferences: %s
gu: પસંદગીઓને શરૂ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error launching volume wizard: %s
gu: વોલ્યુમ વિઝાર્ડને પ્રકાશિત કરવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error pausing domain
gu: ડોમેઇનને અટકાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error refreshing hardware page: %s
gu: હાર્ડવેર પાનાંને પુન:તાજુ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error refreshing pool '%s'
gu: પુલ '%s' ને તાજુ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error refreshing snapshot list: %s
gu: સ્નેપશોટની યાદીને તાજુ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error removing domain state: %s
gu: ડોમેઇન સ્થિતિને દૂર કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error resetting domain
gu: ડોમેઇનને પુન:સુયોજિત કરતી વખતે ભૂલ

en: Error running snapshot '%s'
gu: સ્નેપશોટ '%s' ને ચલાવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error saving domain: %s
gu: ડોમેઇન સંગ્રહ કરવા દરમિયાન ભૂલ: %s

en: Error selecting network: %s
gu: નેટવર્ક ને પસંદ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error selecting pool: %s
gu: pool ને પસંદ કરવા દરમ્યાન ભૂલ: %s

en: Error selecting snapshot: %s
gu: સ્નેપશોટને પસંદ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error setting default name.
gu: મૂળભૂત નામને સુયોજિત કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ.

en: Error setting installer parameters.
gu: સ્થાપનાપ પરિમાણોને સુયોજિત કરવામાં ભૂલ.

en: Error shutting down domain
gu: ડોમેઇનને બંધ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error starting Virtual Machine Manager
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન વ્યવસ્થાપક ને શરૂ કરવા દરમિયાન ભૂલ

en: Error starting domain
gu: ડોમેઇનને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error starting network '%s'
gu: નેટવર્ક '%s' ને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error starting pool '%s'
gu: પુલ '%s' ને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error stopping network '%s'
gu: નેટવર્ક '%s' ને બંધ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error stopping pool '%s'
gu: પુલ '%s' ને બંધ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error taking screenshot: %s
gu: સ્ક્રીનશોટને લઇ રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error unpausing domain
gu: ડોમેઇનને અટકાવતી ન વખતે ભૂલ

en: Error validating install location: %s
gu: સ્થાપન સ્થાનને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error validating snapshot: %s
gu: સ્નેપશોટને ચકાસી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
gu: જ્યારે સંગ્રહ ઉપકરણોને દૂર કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલો શોધાઇ.

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
gu: નીચેની ડિરેક્ટરીઓ માટે પરવાનગીઓ બદલતી વખતે ભૂલો મળી આવી હતી:

en: EvTouch USB Graphics Tablet
gu: EvTouch USB ગ્રાફીક્સ તકતી

en: Existing disk
gu: હાલની ડિસ્ક

en: External disk and memory
gu: બહારની ડિસ્ક અને મેમરી

en: External disk only
gu: ફક્ત બહારની ડિસ્ક

en: External memory only
gu: ફક્ત બહારની મેમરી

en: F_orce Reset
gu: પુન:સુયોજિત કરવા દબાણ કરો (_o)

en: F_ormat:
gu: બંધારણ (_o):

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Feed_back
gu: પ્રતિસાદ (_b)

en: Filesystem Directory
gu: ફાઇલસિસ્ટમ ડિરેક્ટરી

en: Filesystem Passthrough
gu: ફાઇલસિસ્ટમ પાસથ્રુ

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
gu: ફાઇલસિસ્ટમ લક્ષ્ય '%s' ચોક્કસ પાથ હોવો જ જોઇએ

en: Finish
gu: સમાપ્ત

en: Floppy device
gu: ફ્લોપી ઉપકરણ

en: Force defining the domain. Only required if a --print option was specified.
gu: ડોમેઇનને વ્યાખ્યાયિત કરવા દબાણ કરો, ફક્ત જરૂરી છે જો --print વિકલ્પ સ્પષ્ટ થયેલ હોય.

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
gu: ઉપકરણોની નકલ કરવા દબાણ કરો (દાત. જો  'hdc' એ એક cdrom ઉપકરણ છે, -force-copy=hdc)

en: Forcefully power off the guest
gu: મહેમાનને દબાણપૂર્વક બંધ કરો

en: Forcefully reset the guest
gu: દબાણપૂર્વક મહેમાનને પુન:સુયોજિત કરો

en: Format
gu: બંધારણ

en: Format attribute not supported for this volume type
gu: બંધારણ ગુણધર્મ આ વોલ્યુમ પ્રકાર માટે આધારભૂત નથી

en: Forwarding:
gu: ફોર્વડીંગ:

en: From snapshot
gu: સ્નેપશોટ માંથી

en: Fullscreen only
gu: ફક્ત પૂર્ણસ્ક્રીન

en: General Options
gu: સામાન્ય વિકલ્પો

en: Generated URI:
gu: ઉત્પન્ન થયેલ URI:

en: Gluster Filesystem
gu: ગ્લસ્ટર ફાઇલસિસ્ટમ

en: Gr_ab keys:
gu: ગ્રેબ કી (_a):

en: Gra_phics type:
gu: ગ્રાફિકસ પ્રકાર (_p):

en: Gracefully shutdown the guest
gu: સારી રીતે મહેમાનને બંધ કરો

en: Graphical console _scaling:
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલ સ્કેલીંગ (_s):

en: Graphical console not configured for guest
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલ મહેમાન માટે રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી

en: Graphics
gu: ગ્રાફિક્સ

en: Guest
gu: મહેમાન

en: Guest Configuration Options
gu: મહેમાન રૂપરેખાંકન વિકલ્પો

en: Guest agent is not available.
gu: મહેમાન ઍજન્ટ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Guest name '%s' is already in use.
gu: મહેમાન નામ '%s' એ પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: H_ostname:
gu: યજમાન નામ (_o):

en: Have domain autostart on host boot up.
gu: બુટ યજમાન પર ડોમેઇન સ્વયં શરૂ થાય છે.

en: Host CPU usage
gu: યજમાન CPU વપરાશ

en: Host Na_me:
gu: યજમાન નામ (_m):

en: Host _Device:
gu: યજમાન ઉપકરણ (_D):

en: Hypervisor Default
gu: હાઇપરવિઝર મૂળભૂત

en: Hypervisor default
gu: હાયપરવિઝર મૂળભૂત

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
gu: વાપરવા માટે હાઇપરવિઝર નામ (kvm, qemu, xen, ...)

en: Hypervisor:
gu: હાયપરવિઝર:

en: I/O error
gu: I/O ભૂલ

en: Import _existing disk image
gu: હાલની ડિસ્ક ઇમેજને આયાત કરો (_e)

en: Import existing OS image
gu: હાલની OS ઇમેજને આયાત કરો

en: Improper value for 'size': %s
gu: 'માપ' માટે અયોગ્ય કિંમત: %s

en: Inactive
gu: અસક્રિય

en: Init _path:
gu: Init પાથ (_p):

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Input Error
gu: ઇનપુટ ભૂલ

en: Install
gu: સ્થાપિત કરો

en: Installation Method Options
gu: સ્થાપન પદ્દતિ વિકલ્પો

en: Installation aborted at user request
gu: સ્થાપન વપરાશકર્તા માંગણી પર કાઢી નંખાયેલ છે

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
gu: સ્થાપન એ ખાસ સમય મર્યાદાને વધારેલ છે. કાર્યક્રમમાંથી બહાર નીકળી રહ્યા છે.

en: Interface %s
gu: ઇન્ટરફેસ %s

en: Invalid --edit option '%s'
gu: અયોગ્ય --edit વિકલ્પ '%s'

en: Invalid name for new guest: %s
gu: નવા મહેમાન માટે અયોગ્ય નામ: %s

en: Isolated network
gu: જુદું પડેલ નેટવર્ક

en: Isolated network, internal routing only
gu: અપ્રચલિત નેટવર્ક, આંતરિક રાઉટીંગ ફક્ત

en: Isolated network, routing disabled
gu: અપ્રચલિત નેટવર્ક, રાઉટીંગ નિષ્ક્રિય

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
gu: KVM ઉપલબ્ધ નથી. એનો મતલબ એ કે KVM પેકેજ સ્થાપિત થયેલ નથી, અથવા KVM કર્નલ મોડ્યુલો લાવેલ નથી. તમારા વર્ચ્યુઅલ મશાનો નબળી રીતે પ્રદર્શન કરી શકે છે.

en: Keyboard
gu: કિબોર્ડ

en: LVM Volume Group
gu: LVM વોલ્યુમ જૂથ

en: Leave fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન છોડો

en: Libvirt connection does not support snapshots.
gu: Libvirt જોડાણ સ્નેપશોટને આધાર આપતુ નથી.

en: Libvirt connection does not support storage management.
gu: Libvirt જોડાણ એ સંગ્રહ સંચાલનને આધાર આપતુ નથી.

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
gu: Libvirt જોડાણ એ વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક સંચાલનને આધાર આપતુ નથી.

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
gu: Libvirt આવૃત્તિ દૂરસ્થ URL સ્થાપનને આધાર આપતુ નથી.

en: Libvirt version does not support video devices.
gu: Libvirt આવૃત્તિ વિડિયો ઉપકરણોને આધાર આપતો નથી.

en: Local CDROM/ISO
gu: સ્થાનિય CDROM/ISO

en: Localhost only
gu: ફક્ત સ્થાનિક યજમાન

en: Locate ISO media
gu: ISO મીડિયાને સ્થિત કરો

en: Locate ISO media volume
gu: ISO મીડિયા વોલ્યુમને સ્થિત કરો

en: Locate directory volume
gu: ડિરેક્ટરી વોલ્યુમને સ્થિત કરો

en: Locate existing storage
gu: હાલનાં સંગ્રહને સ્થાપિત કરો

en: Locate floppy media
gu: ફ્લોપી મીડિયાને સ્થિત કરો

en: Locate floppy media volume
gu: ફ્લોપી મીડિયા વોલ્યુમને સ્થિત કરો

en: Locate or create storage volume
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમનેલ સ્થિત કરો અથવા બનાવો

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Logical host CPUs:
gu: લોજીકલ યજમાન CPUs:

en: M_ode:
gu: સ્થિતિ (_o):

en: M_odel:
gu: મોડલ (_o):

en: Machine _Type:
gu: મશીન પ્રકાર (_T):

en: Manage VM snapshots
gu: VM સ્નેપશોટને સંચાલિત કરો

en: Media Unknown
gu: મીડિયા અજ્ઞાત

en: Memory
gu: મેમરી

en: Memory usage
gu: મેમરી વપરાશ

en: Memory:
gu: મેમરી:

en: Migrate the virtual machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન ને ખસેડો

en: Migrate...
gu: સ્થળાંતર...

en: Migrated
gu: સ્થળાંતર

en: Migrating
gu: ખસેડો

en: Migrating VM '%s'
gu: VM '%s' ને પરિવહન કરી રહ્યા છે

en: Migrating domain
gu: ડોમેઇનનું સ્થળાંતર કરી રહ્યા છે

en: Migration canceled
gu: સ્થળાંતર રદ થયેલ છે

en: Minutes to wait for install to complete.
gu: સ્થાપન સમાપ્ત કરવા માટે થોડી મિનિટ રાહ જુઓ.

en: Miscellaneous Options
gu: વિવિધ જાતનાં વિકલ્પો

en: Mode:
gu: સ્થિતિ:

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Multipath Device Enumerator
gu: મલ્ટીપાથ ઉપકરણ ઍન્યુમરેટર

en: Multiple snapshots selected.
gu: ઘણાં સ્નેપશોટ પસંદ થયેલ છે.

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
gu: હાલમાં અસ્તિત્વમાં ન હોય તેના પાથ '%s' માટે સંગ્રહ નિર્માણ પરિમાણોને સ્પષ્ટ કરવા જ જોઇએ.

en: NAT to %s
gu: %s માં NAT

en: NAT to any device
gu: કોઇપણ ઉપકરણ માટે NAT

en: N_ew VM
gu: નવું VM (_e)

en: Name
gu: નામ

en: Name '%s' already in use by another network.
gu: બીજા નેટવર્ક દ્દારા નામ '%s' પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: Name '%s' already in use by another pool.
gu: નામ '%s' પહેલેથી બીજા પુલ દ્દારા વપરાશમાં છે.

en: Name '%s' already in use by another volume.
gu: નામ '%s' એ બીજા વોલ્યુમ દ્દારા પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: Name for the new guest
gu: નવાં મહેમાન માટે નામ

en: Name of the guest instance
gu: મહેમાન નમૂનાનું નામ

en: Name:
gu: નામ:

en: Nearest host CPU model
gu: નજીકનો મહેમાન CPU મોડલ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network Exported Directory
gu: નેટવર્ક નિકાસ થયેલ ડિરેક્ટરી

en: Network I/O
gu: નેટવર્ક I/O

en: Network:
gu: નેટવર્ક:

en: Networking Configuration
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાંકન

en: Never
gu: કદી નહિં

en: New
gu: નવું

en: New VM
gu: નવુ VM

en: New file to use as the disk image for the new guest
gu: નવાં મહેમાન માટે ડિસ્ક ઇમેજ તરીકે વાપરવા નવી ફાઇલ

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
gu: ક્લોન મહેમાન માટે નવું સુધારેલ MAC સરનામું. મૂળભૂત એ પેદા થયેલ MAC છે

en: No Devices Available
gu: ઉપકરણો ઉપલ્બધ નથી

en: No action
gu: કોઈ ક્રિયા નહિ

en: No active connection to install on.
gu: તેની પર સ્થાપિત કરવા માટે સક્રિય જોડાણ નથી.

en: No bootable devices
gu: બુટ કરી શકાય તેવાં ઉપકરણો નથી

en: No change specified.
gu: ફેરફાર સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: No graphical console available
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલ ઉપલબ્ધ નથી

en: No hypervisor options were found for this connection.
gu: હાઇપરવિઝર વિકલ્પો આ જોડાણ માટે શોધાયા નથી.

en: No install methods available for this connection.
gu: આ જોડાણ માટે સ્થાપિત પદ્દતિઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: No media detected
gu: મીડિયા શોધાયેલ નથી

en: No screenshot available
gu: સ્ક્રીનશોટ ઉપલબ્ધ નથી

en: No snapshot selected.
gu: સ્નેપશોટ પસંદ થયેલ નથી.

en: No storage pool selected.
gu: સંગ્રહ પુલ પસંદ થયેલ નથી.

en: No storage to clone.
gu: ક્લોન કરવા માટે સંગ્રહ નથી.

en: No text console available
gu: લખાણ કન્સોલ ઉપલબ્ધ નથી

en: No virtual network selected.
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક પસંદ થયેલ નથી.

en: No write access to parent directory.
gu: મુખ્ય ડિરેક્ટરીને લખવાનો પ્રવેશ નથી.

en: No write access to path.
gu: પાથ ને લખવા માટે પ્રવેશ નથી.

en: None
gu: કંઇ નહિં

en: Not supported
gu: આધારભૂત નથી

en: Not supported for this guest type.
gu: આ મહેમાન પ્રકાર માટે આધારભૂત નથી.

en: OS information
gu: OS જાણકારી

en: O_perating system container
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ નિયંત્રક (_p)

en: Off
gu: બંધ

en: On
gu: ચાલુ

en: On Boot
gu: બુટ પર

en: One of %s must be specified.
gu: %s માંનુ એક સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ.

en: Only print the requested change, in diff format
gu: સૂચિત ફેરફારને ફક્ત છાપો, વિવિધ બંધારણમાં

en: Only print the requested change, in full XML format
gu: ફક્ત સૂચિત ફેરફારને છાપો, સંપૂર્ણ XML બંધારણમાં

en: Operating system container
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ પાત્ર

en: Operation in progress
gu: પ્રક્રિયા પ્રગતિમાં છે

en: Output options
gu: આઉટપુટ વિકલ્પો

en: Output to a file
gu: ફાઇલનું આઉટપુટ

en: Overview
gu: ઝાંખી

en: P_olling
gu: પોલીંગ (_o)

en: Pa_ssword:
gu: પાસવર્ડ (_s):

en: Parallel Device
gu: સમાંતર ઉપકરણ

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
gu: મહેમાનમાં યજમાન ડિરેક્ટરીને પસાર કરો. ઉદાહરણ: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Path does not exist.
gu: પાથ અસ્તિત્વ ધરાવતો નથી.

en: Path:
gu: પાથ:

en: Pause
gu: અટકાવો

en: Pause the guest
gu: મહેમાનને અટકાવો

en: Pause the virtual machine
gu: ્થ વર્ચ્યુઅલ મને અટકાવોશીન

en: Paused
gu: અટકાવાયેલ

en: Permissions on '%s' did not stick
gu: '%s' પર પરવાનગીઓ ચોંટી નથી રહેતી

en: Physical Disk Device
gu: ભૌતિક ડિસ્ક ઉપકરણ

en: Please enter 'yes' or 'no'.
gu: મહેરબાની કરીને 'હાં' અથવા 'ના' દાખલ કરો.

en: Please press desired grab key combination
gu: મહેરબાની કરીને ઇચ્છિત ગ્રેબ કી સંયોજનને દબાવો

en: Please wait a few moments...
gu: મહેરબાની કરીને થોડી ક્ષણો રાહ જુઓ...

en: Poll C_PU usage
gu: પોલ CPU વપરાશ (_P)

en: Poll _Disk I/O
gu: પોલ ડિસ્ક I/O (_D)

en: Poll _Memory stats
gu: પોલ મેમરી સ્થિતિ (_M)

en: Poll _Network I/O
gu: પોલ નેટવર્ક I/O (_N)

en: Pool does not support volume creation
gu: પુલ વોલ્યુમ નિર્માણને આધાર આપતુ નથી

en: Power on the virtual machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન નો પાવર ચાલુ કરો

en: Powered by libvirt
gu: libvirt દ્વારા શક્તિપ્રદાન થયેલ છે

en: Poweroff/_Reboot/Save:
gu: પાવર બંધ/પુન:બુટ કરો (_R)/સંગ્રહો:

en: Pre-Formatted Block Device
gu: પહેલેથી બંધારિત થયેલ બ્લોક ઉપકરણ

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Press %s to release pointer.
gu: પોઇંટરને પ્રકાશિત કરવા માટે %s ને દબાવો.

en: Primary Console
gu: પ્રાથમિક કન્સોલ

en: Print debugging information
gu: ડિબગીંગ જાણકારી છાપો

en: Print the generated domain XML rather than create the guest.
gu: મહેમાનને બનાવવા કરતા પેદા થયેલ ડોમેઇન XML ને છાપો.

en: Processing...
gu: પ્રક્રિયા કરી રહ્યું છે...

en: Provide the _application path:
gu: કાર્યક્રમ પાથને પૂરુ પાડો (_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
gu: હાલની OS રુટ ડિરેક્ટરીને પૂરી પાડો (_d):

en: ROM _BAR:
gu: ROM BAR (_B):

en: R_eadonly:
gu: ફક્ત વાંચવાનું (_e):

en: R_esume
gu: પુન:શરૂ કરો (_e)

en: Random
gu: અવ્યવસ્થિત

en: Random Number Generator
gu: અવ્યવસ્થિત નંબર જનરેટર

en: Read Only
gu: ફક્ત વાંચવાનું

en: Refresh volume list
gu: વોલ્યુમ યાદીને તાજી કરો

en: Relative Movement
gu: સંબધિત હિલચાલ

en: Removab_le:
gu: દૂર કરી શકાય તેવુ (_l):

en: Remove specified device. Examples:
    --remove-device --disk 1 (remove first disk)
    --remove-device --disk all (remove all disks)
    --remove-device --disk /some/path
gu: ખાસ ઉપકરણને દૂર કરો. ઉદાહરણો:
    --remove-device --disk 1 (remove first disk)
    --remove-device --disk all (remove all disks)
    --remove-device --disk /some/path

en: Requested installation does not have XML step 2
gu: સૂચિત સ્થાપન પાસે XML તબક્કા 2 નથી

en: Require confirmation before saving any results.
gu: કોઇપણ પરિણામોનો સંગ્રહ કરતા પહેલાં ખાતરીની જરૂર છે.

en: Restored
gu: ફરી સંગ્રહેલ

en: Restoring Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન પુનઃસંગ્રહી રહ્યા છીએ

en: Restoring virtual machine memory from disk
gu: ડિસ્કમાંથી વર્ચ્યુઅલ મશીન મેમરીને પુન:સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Route to %s
gu: %s માં રાઉટ કરો

en: Routed
gu: રાઉટ થયેલ

en: Routed network
gu: રાઉટ થયેલ નેટવર્ક

en: Run
gu: ચલાવો

en: Run selected snapshot
gu: પસંદ થયેલ સ્નેપશોટને ચલાવો

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
gu: સ્થાપન પ્રક્રિયા મારફતે ચલાવો, પરંતુ ઉપકરણોને બનાવો નહિં અથવા મહેમાનને વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Running
gu: ચાલી રહ્યું છે

en: Running snapshot
gu: સ્નેપશોટને ચલાવી રહ્યા છે

en: Running snapshot '%s'
gu: સ્નેપશોટ '%s' ને ચલાવી રહ્યા છે

en: SCSI Host Adapter
gu: SCSI યજમાન ઍડપ્ટર

en: Sa_ve
gu: સંગ્રહો (_v)

en: Save Virtual Machine Screenshot
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન સ્ક્રીનશોટ સંગ્રહો

en: Save canceled
gu: રદ થયેલનો સંગ્રહ કરો

en: Save updated snapshot metadata
gu: સુધારેલ સ્નેપશોટ મેટાડેટાને સંગ્રહો

en: Saved
gu: સંગ્રહ થયેલ છે

en: Saving
gu: સંગ્રહી રહ્યા છે

en: Saving Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન સંગ્રહી રહ્યા છીએ

en: Saving domain to disk
gu: ડિસ્કમાં ડોમેઇનને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Saving virtual machine memory to disk
gu: ડિસ્કમાં વર્ચ્યુઅલ મશીન મેમરીને સંગ્રહ કરી રહ્યા છે

en: Screenshot:
gu: સ્ક્રીનશોટ:

en: See man page for examples and full option syntax.
gu: ઉદાહરણો અને સંપૂર્ણ વિકલ્પ બંધારણ માટે મુખ્ય પાનાંને જુઓ.

en: See the man page for examples of using --location with CDROM media
gu: CDROM મીડિયા સાથે --location ની મદદથી ઉદાહરણો માટે મુખ્ય પાનાંને જુઓ

en: Select USB devices for redirection
gu: દિશામાન માટે USB ઉપકરણોને પસંદ કરો

en: Send _Key
gu: કીને મોકલો (_K)

en: Send key combination
gu: કી સંયોજનને મોકલો

en: Serial Device
gu: શ્રેણી ઉપકરણ

en: Serial console not available for inactive guest
gu: શ્રેણી કન્સોલ અસક્રિય મહેમાન માટે ઉપલબ્ધ નથી

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
gu: autoport માટે ગ્રાફિક્સ ઉપકરણ પોર્ટને સુયોજિત કરી રહ્યા છે, તકરારને અવગણવા.

en: Share disk with %s
gu: %s સાથે ડિસ્કને વહેંચો

en: Sharea_ble:
gu: વહેંચી શકાય તેવુ (_b):

en: Show the graphical console
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલને બતાવો

en: Show the virtual machine console and details
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન કન્સોલ અને વિગતોને બતાવો

en: Show virtual hardware details
gu: વર્ચ્યુઅલ હાર્ડવેરને વિગતોને બતાવો

en: Shut Down
gu: બંધ કરો

en: Shut down
gu: બંધ કરો

en: Shutoff
gu: બંધ કરો

en: Shutting Down
gu: બંધ કરી રહ્યા છે

en: Shutting down
gu: બંધ કરી રહ્યા છે

en: Size
gu: માપ

en: Smartcard
gu: સ્માર્ટકાર્ડ

en: Sna_pshots
gu: સ્નેપશોટ (_p)

en: Snapshot Mode:
gu: સ્નેપશોટ સ્થિતિ:

en: Snapshots
gu: સ્નેપશોટ

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
gu: સ્નેપશોટ ફક્ત આધારભૂત છે જો મહેમાનમાં બધી ફાળવેલ લખી શકાય તેવી ડિસ્ક ઇમેજોનું બંધારણ qcow2 છે.

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
gu: સ્નેપશોટને મહેમાનમાં ફાળવેલ ઓછામાં ઓછી એક લખી શકાય તેવી qcow2 ડિસ્ક ઇમેજન જરૂરિયાત છે.

en: Sound
gu: સાઉન્ડ

en: Source host:
gu: સ્ત્રોત યજમાન:

en: Source path:
gu: સ્ત્રોત પાથ:

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
gu: સ્પાર્સ લૉજિકલ વોલ્યુમ આધારભૂત નથી, ક્ષમતા જેટલી ફાળવણીને સુયોજિત કરી રહ્યા છે

en: Spice agent
gu: સ્પાઇસ એજન્ટ

en: Spice port
gu: સ્પાઇસ પોર્ટ

en: Spice server
gu: Spice સર્વર

en: Start Network
gu: નેટવર્કને શરૂ કરો

en: Start Pool
gu: Pool ને શરૂ કરો

en: Start virt_ual machine on host boot up
gu: યજમાન બુટ પર વર્ચ્યુઅલ મશીન ને શરૂ કરો (_u)

en: Start:
gu: શરૂઆત:

en: State:
gu: પરિસ્થિતિ:

en: Status:
gu: પરિસ્થિતિ:

en: Step %(current_page)d of %(max_page)d
gu: %(max_page)d નું પગલુ %(current_page)d

en: Stop Network
gu: નેટવર્ક બંધ કરો

en: Stop Pool
gu: Pool ને બંધ કરો

en: Storage
gu: સંગ્રહ

en: Storage Configuration
gu: સંગ્રહ રૂપરેખાંકન

en: Storage Path
gu: સંગ્રહ પાથ

en: Storage is marked as shareable.
gu: સંગ્રહને વહેંચી શકાય એ તરીકે ચિહ્નિત થયેલ છે.

en: Storage is read-only.
gu: સંગ્રહ ફક્ત વાંચી શકાય છે.

en: Storage object
gu: સંગ્રહ ઑબ્જેક્ટ

en: Storage parameter error.
gu: સંગ્રહ પરિમાણ ભૂલ.

en: Storage size:
gu: સંગ્રહ માપ:

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
gu: સંગ્રહ વોલ્યુમ એ vol=poolname/volname તરીકે સ્પષ્ટ થયેલ હોવુ જ જોઇએ

en: Suppress non-error output
gu: ભૂલ વગરનાં આઉટપુટને દબાવો

en: Suspended
gu: સ્થગિત

en: Switch to fullscreen view
gu: સંપૂર્ણસ્ક્રીન દેખાવમાં ખસેડો

en: System default (%s)
gu: સિસ્ટમ મૂળભૂત (%s)

en: TCP net console
gu: TCP નેટ કન્સોલ

en: T_oolbar
gu: સાધનપટ્ટી (_o)

en: T_ype:
gu: પ્રકાર (_y):

en: Ta_rget path:
gu: લક્ષ્ય પાથ (_r):

en: Tablet
gu: તકતી

en: Target
gu: લક્ષ્ય

en: Target name:
gu: લક્ષ્ય નામ:

en: Target type:
gu: લક્ષ્ય પ્રકાર:

en: Te_mplate:
gu: ટૅમ્પલેટ (_m):

en: The CPU architecture to simulate
gu: અનુકરણ કરવા CPU આર્કિટેક્ચર

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
gu: બીજા વર્ચ્યુઅલ મશીન દ્દારા MAC સરનામું '%s' એ વપરાશમાં છે.

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
gu: ડોમેઇનને સંગ્રહ કરી શક્યા નહિં. શું તમે સંગ્રહ થયેલ સ્થિતિને દૂર કરવા
    માંગો છો અને શું નિયમિત શરૂઆત ચલાવવા માંગો છો?

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
gu: એમ્યુલેટર પાસે કદાચ પાથ '%s' શોધની પરવાનગીઓ નથી.

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
gu: ફાઇલસિસ્ટમ એ sparse ફાઇલની સંપૂર્ણ ફાળવણી માટે પૂરતી મુક્ત જગ્યા હશે નહિં જ્યા રે મહેમાન ચાલી રહ્યુ હોય.

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
gu: નીચેનાં પાથ કાઢી નંખાશે:
    
    %s

en: The machine type to emulate
gu: અનુકરણ કરવા મશીન પ્રકાર

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીનને બનાવી દેવામાં આવ્યુ છે. ડિસ્ક સંગ્રહનું વિતરણ અને સ્થાપન ઇમેજોને પાછુ મેળવવાનું સમાપ્ત કરવા માટે થોડી મિનિટો લાગી શકે છે.

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
gu: ત્યાં લાગુ થયેલ ફેરફારો નથી. શું તમે હવે તેઓને લાગુ કરવા માંગો છો?

en: There is not enough free space to create the disk.
gu: ત્યાં ડિસ્કને બનાવવા માટે પૂરતી મુક્ત જગ્યા નથી.

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
gu: પછીનાં મહેમાન બંધ થવા પછી આ ફેરફારો અસર કરશે.

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
gu: આ ફેરફાર પછીના મહેમાનને બંધ કરવા પછી અસર કરશે.

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
gu: આ ઉપકરણ ચાલતા મશીનમાં જોડાઇ શકતુ નથી. શું તમે પછીના મહેમાન બંધ કરવા પછી ઉપકરણને ઉપલબ્ધ બનાવવા માંગો છો?

en: This guest should be a container guest
gu: આ

en: This guest should be a fully virtualized guest
gu: આ મહેમાન સંપૂર્ણપણે વર્ચ્યુઅલાઇઝ થયેલ મહેમાન હોવુ જોઇએ

en: This guest should be a paravirtualized guest
gu: આ મહેમાન પૅરાવર્ચ્યુઅલાઇઝ મહેમાન હોવુ જોઇએ

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
gu: સામાન્ય રીતે આનો મતલબ એ છે કે QEMU અથવા KVM તમારા મશીન પર સ્થાપિત થયેલ નથી, અથવા KVM કર્નલ મોડ્યુલોને લાવેલ નથી.

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
gu: આ તુરંત જ VM ને OS ને બંધ કર્યા વગર પાવરબંધ કરી દેશે અને માહિતી નષ્ટ થવાનું કારણ બની શકે છે.

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
gu: આ OS ને બંધ કર્યા વગર VM ને તરત જ પુન:સુયોજિત કરશે અને માહિતીને ગુમાવવાનું કારણ બની શકે છે.

en: This will overwrite the existing path '%s'
gu: આ હાલનાં પાથ '%s' ઉપર લખાશે

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
gu: આ જોડાણને દૂર કરશે:
    
    %s
    
    શું તમે ચોક્કસ છો?

en: Timestamp:
gu: ટાઇમસ્ટેમ્પ:

en: Total host memory:
gu: કુલ યજમાન મેમરી:

en: Tune NUMA policy for the domain process.
gu: ડોમેઇન પ્રક્રિયા માટે ટુન NUMA પોલિસી.

en: Tune blkio policy for the domain process.
gu: ડોમેઇન પ્રક્રિયા માટે ટુન blkio પોલિસી.

en: Tune memory policy for the domain process.
gu: ડોમેઇન પ્રક્રિયા માટે ટુન મેમરી પોલિસી.

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: UDP net console
gu: UDP નેટ કન્સોલ

en: URL Install Tree
gu: URL સ્થાપન ટ્રી

en: USB Redirection
gu: USB પુન:નિર્દેશન

en: USB redirection error
gu: USB દિશામાન ભૂલ

en: Unable to add device: %s
gu: ઉપકરણ ને ઉમેરવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to complete install: '%s'
gu: સ્થાપન પૂર્ણ કરવા માટે અસમર્થ: '%s'

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
gu: ગ્રાફિકલ કન્સોલમાં જોડાવાનું અસમર્થ: virt-viewer સ્થાપિત થયેલ નથી. મહેરબાની કરીને 'virt-viewer' પેકેજ સ્થાપિત કરો.

en: Unable to migrate guest: %s
gu: મહેમાનને સ્થળાંતર કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Uncaught error validating input: %s
gu: ઇનપુટ ને ચકાસવા દરમિયાન આવતી ભૂલને પકડી શકાતી નથી: %s

en: Uncaught error validating install parameters: %s
gu: સ્થાપન પરિમાણો ને ચકાસવા દરમિયાન આવતી ભૂલને પકડી શકાતી નથી: %s

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Up to %(maxmem)s available on the host
gu: યજમાન પર %(maxmem)s સુધી ઉપલ્બધ

en: Use '--option=?' or '--option help' to see available suboptions
gu: ઉપલબ્ધ ઉપવિકલ્પોને જોવા માટે '--option=?' અથવા '--option help' વાપરો

en: Used By
gu: દ્દારા વપરાયેલ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Usermode networking
gu: વપરાશકર્તા સ્થિતિ નેટવર્કીંગ

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
gu: હાલની ઇમેજની મદદથી ક્લોન પ્રક્રિયા દરમ્યાન પાથ પર ઉપર લખાશે. શું તમે ખરેખર આ પાથને વાપરવા માંગો છો?

en: VM State:
gu: VM સ્થિતિ:

en: VNC server
gu: VNC સર્વર

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
gu: ચકાસો કે 'libvirtd' ડિમન ચાલી રહ્યુ છે.

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
gu: ચકાસો કે :
     - Xen યજમાન કર્નલ બુટ થયેલ હતુ
     - Xen સેવાને શરૂ કરી દેવામાં આવી છે

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Video %s
gu: વિડિયો %s

en: Video Device
gu: વિડિયો ઉપકરણ

en: Virtual Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન

en: Virtual Machine Manager
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન વ્યવસ્થાપક

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન વ્યવસ્થાપક જોડાણ નિષ્ફળ

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક '%s' સક્રિય નથી. શું તમે નેટવર્કને શરૂ કરવા ઇચ્છો છો?

en: Virtual Network is not active.
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક સક્રિય નથી.

en: Virtual _Machine
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન (_M)

en: Virtual network
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક

en: Virtualization Platform Options
gu: વર્ચ્યુઅલાઇઝેશન પ્લેટફોર્મ વિકલ્પો

en: Watchdog Device
gu: Watchdog ઉપકરણ

en: Would you still like to remember this connection?
gu: શું તમે આ જોડાણને હજુ યાદ રાખવા માંગો છો?

en: XML actions
gu: XML ક્રિયાઓ

en: XML file to use as the original guest.
gu: મૂળ મહેમાન તરીકે વાપરવા XML ફાઇલ.

en: XML options
gu: XML વિકલ્પો

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
gu: તમે તેઓને દબાવીને ગ્રેબ કીને વ્યાખ્યાયિત કરી શકો છો.
    તમારી પસંદગીને ખાતરી કરવા માટે મહેરબાની કરીને બરાબર બટન પર ક્લિક કરો
    જ્યારે તમે ઇચ્છિત કી દબાવેલ હોય તો.

en: _Add Connection...
gu: જોડાણ ઉમેરો (_A)...

en: _Add Hardware
gu: હાર્ડવેરને ઉમેરો (_A)

en: _Address:
gu: સરનામું (_A):

en: _Always
gu: હંમેશા (_A)

en: _Application container
gu: કાર્યક્રમ પાત્ર (_A)

en: _Architecture:
gu: આર્કીટેક્ચર (_A):

en: _Autoconnect:
gu: આપોઆપ જોડો (_A):

en: _Begin Installation
gu: સ્થાપન શરૂ કરો (_B)

en: _Browse Local
gu: સ્થાનિક ને બ્રાઉઝ કરો (_B)

en: _Browse...
gu: બ્રાઉઝ કરો (_B)...

en: _Bus type:
gu: બસ પ્રકાર (_B):

en: _Channel:
gu: ચેનલ (_C)

en: _Connection Details
gu: જોડાણ વિગતો (_C)

en: _Console
gu: કન્સોલ (_C)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete snapshot
gu: સ્નેપશોટને કાઢી નાંખો (_D)

en: _Deleting storage:
gu: સંગ્રહને કાઢી રહ્યા છે (_D):

en: _Description:
gu: વર્ણન (_D):

en: _Details
gu: વિગતો (_D)

en: _Device type:
gu: ઉપકરણ પ્રકાર (_D):

en: _Disk I/O
gu: ડિસ્ક I/O (_D)

en: _Driver:
gu: ડ્રાઇવર (_D):

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Enable storage for this virtual machine
gu: આ વર્ચ્યુઅલ મશીન માટે સંગ્રહને સક્રિય કરો (_E)

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Finish
gu: સમાપ્ત (_F)

en: _Force Off
gu: બંધ કરવા દબાણ કરો (_F)

en: _Force Poweroff:
gu: પાવર બંધ કરવા માટે દબાણ કરો (_F):

en: _Format:
gu: બંધારણ (_F):

en: _Fullscreen
gu: સંપૂર્ણસ્ક્રીન (_F)

en: _General
gu: સામાન્ય (_G)

en: _GiB
gu: GiB (_G)

en: _Graph
gu: ગ્રાફ (_G)

en: _Guest CPU Usage
gu: મહેમાન CPU વપરાશ (_G)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Host CPU Usage
gu: યજમાન CPU વપરાશ (_H)

en: _Hypervisor:
gu: હાયપરવિઝર (_H):

en: _Initrd path:
gu: Initrd પાથ (_I):

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
gu: સ્થાનિય સ્થાપન મીડિયા (ISO ઇમેજ અથવા CDROM) (_L)

en: _Login
gu: પ્રવેશ (_L)

en: _MAC address:
gu: MAC સરનામું (_M):

en: _Machine Type:
gu: મશીન પ્રકાર (_M):

en: _Memory Usage
gu: મેમરી વપરાશ (_M)

en: _Migrate
gu: ખસેડો (_M)

en: _Mode:
gu: સ્થિતિ (_M):

en: _Model:
gu: મોડલ (_M):

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _Network I/O
gu: નેટવર્ક I/O (_N)

en: _Network source:
gu: નેટવર્ક સ્ત્રોત (_N):

en: _Network:
gu: નેટવર્ક (_N):

en: _Never
gu: કદી નહિં (_N)

en: _New Virtual Machine
gu: નવું વર્ચ્યુઅલ મશીન (_N)

en: _Only when Fullscreen
gu: ફક્ત જ્યારે સંપૂર્ણસ્ક્રીન હોય તો (_O)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Overview
gu: ઝાંખી (_O)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Path:
gu: પાથ (_P):

en: _Pause
gu: અટકાવો (_P)

en: _Pause:
gu: અટકાવો (_P):

en: _Port:
gu: પોર્ટ (_P):

en: _Reboot
gu: પુન:બુટ કરો (_R)

en: _Redirect USB device
gu: દિશામાન USB ઉપકરણ (_R)

en: _Remove Hardware
gu: હાર્ડવેરને દૂર કરો (_R)

en: _Resize guest with window:
gu: વિન્ડો સાથે મહેમાનનું માપ બદલો (_R):

en: _Resize to VM
gu: VM નું માપ બદલો (_R)

en: _Restore
gu: પુન:સંગ્રહ કરો (_R)

en: _Run
gu: ચલાવો (_R)

en: _Save this password in your keyring
gu: તમારા કીરીંગમાં આ પાસવર્ડ સંગ્રહો (_S)

en: _Scale Display
gu: માપ દર્શાવ (_S)

en: _Show Virtual Machine Manager
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન સંચાલક બતાવો (_S)

en: _Shut Down
gu: બંધ કરો (_S)

en: _Source IQN:
gu: સ્ત્રોત IQN (_S):

en: _Source Path:
gu: સ્ત્રોત પાથ (_S):

en: _Source path:
gu: સ્ત્રોત પાથ (_S):

en: _Start snapshot
gu: સ્નેપશોટ શરૂ કરો (_S)

en: _Storage
gu: સંગ્રહ (_S)

en: _Storage format:
gu: સંગ્રહ બંધારણ (_S):

en: _Take Screenshot
gu: સ્ક્રીનશોટ લો (_T)

en: _Type:
gu: પ્રકાર (_T):

en: _Unapplied changes:
gu: લાગુ ન થયેલ ફેરફારો (_U):

en: _Update status every
gu: દરેક વખતે પરિસ્થિતિ સુધારો (_U)

en: _Username:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_U):

en: _Version:
gu: આવૃત્તિ (_V):

en: _View
gu: દેખાવ (_V)

en: _View Manager
gu: વ્યવસ્થાપક દર્શાવો (_V)

en: _Virt Type:
gu: Virt પ્રકાર (_V):

en: _Virtual Machine Details
gu: વર્ચ્યુઅલ મશીન વિગતો (_V)

en: _Virtual Networks
gu: વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક (_V)

en: iSCSI Target
gu: iSCSI લક્ષ્ય

en: label
gu: લેબલ

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: size is required for non-existent disk '%s'
gu: અસ્તિત્વમાં ન હોય તેવી ડિસ્ક '%s' માટે માપ જરૂરી છે
