virt-manager - en to kn translation catalogue (799 entries)

en: 
    Starting install...
kn: 
    ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
kn: %(maxmem)s ನಲ್ಲಿ %(currentmem)s

en: %(graphicstype)s Server
kn: %(graphicstype)s ಪೂರೈಕೆಗಣಕ

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
kn: %(key)s ಎನ್ನುವುದು 'yes' ಅಥವ 'no' ಆಗಿರಬೇಕು

en: %s Device
kn: %s ಸಾಧನ

en: %s already has a USB controller attached.
    Adding more than one USB controller is not supported.
    You can change the USB controller type in the VM details screen.
kn: %s ಗೆ ಒಂದು USB ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.
    ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ USB ನಿಯಂತ್ರಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.
    ನೀವು VM ವಿವರಣೆಗಳ ತೆರೆಯಲ್ಲಿ USB ನಿಯಂತ್ರಕದ ಬಗೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: %s corresponds to multiple node devices
kn: %s ಎಂಬುದು ಅನೇಕ ನೋಡ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುತ್ತದೆ

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
kn: ಸ್ವಯಂ ನಿಯೋಜನೆಗಾಗಿ %s ಎನ್ನುವುದು 5900 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರಬೇಕು ಅಥವ -1 ಆಗಿರಬೇಕು

en: (Insert host mem)
kn: (ಆತಿಥೇಯದ ಮೆಮೊರಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು)

en: --build-xml not supported for --%s
kn: --%s ಗಾಗಿ --build-xml ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲಿವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: --memory amount in MiB is required
kn: MiB ಯಲ್ಲಿರುವ --memory ಪ್ರಮಾಣದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: <b>Applications</b>
kn: <b>ಅನ್ವಯಗಳು</b>

en: <b>Autostart</b>
kn: <b>ಸಾರಾಂಶ:</b>

en: <b>Basic Details</b>
kn: <b>ಮೂಲ ವಿವರಗಳು</b>

en: <b>Basic details</b>
kn: <b>ಮೂಲ ವಿವರಗಳು</b>

en: <b>Boot device order</b>
kn: <b>ಬೂಟ್‌ ಸಾಧನದ ಕ್ರಮ</b>

en: <b>CPU usage</b>
kn: <b>CPUನ ಬಳಕೆ</b>

en: <b>CPUs</b>
kn: <b>CPUಗಳು</b>

en: <b>Confirmations</b>
kn: <b>ಖಚಿತಪಡಿಕೆ</b>

en: <b>Connectivity</b>
kn: <b>ಸಂಪರ್ಕ</b>

en: <b>Container init</b>
kn: <b>ಕಂಟೈನರ್ init</b>

en: <b>Controller</b>
kn: <b>ನಿಯಂತ್ರಕ</b>

en: <b>Disk I/O</b>
kn: <b>ಡಿಸ್ಕ್‌ I/O</b>

en: <b>Filesystem</b>
kn: <b>ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ</b>

en: <b>General</b>
kn: <b>ಸಾಮಾನ್ಯ</b>

en: <b>Graphical Consoles</b>
kn: <b>ಗ್ರಾಫಿಕಲ್ ಕನ್ಸೋಲುಗಳು</b>

en: <b>Hypervisor Details</b>
kn: <b>ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ವಿವರಗಳು</b>

en: <b>Memory usage</b>
kn: <b>ಮೆಮೊರಿ ಬಳಕೆ</b>

en: <b>Memory</b>
kn: <b>ಮೆಮೊರಿ</b>

en: <b>Network I/O</b>
kn: <b>ಜಾಲಬಂಧ I/O</b>

en: <b>New VM Defaults</b>
kn: <b>ಹೊಸ VM ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳು</b>

en: <b>Panic Notifier</b>
kn: <b>ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಸೂಚನೆಗಾರ</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
kn: <b>ರ‌್ಯಾಂಡಮ್ ನಂಬರ್ ಜನರೇಟರ್</b>

en: <b>Redirected device</b>
kn: <b>ಮರುನಿರ್ದೇಶಿತ ಸಾಧನ</b>

en: <b>Smartcard Device</b>
kn: <b>ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸಾಧನ</b>

en: <b>Sound Device</b>
kn: <b>ಧ್ವನಿ ಸಾಧನ</b>

en: <b>Stats Options</b>
kn: <b>ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: <b>Storage Volume Quota</b>
kn: <b>ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣ ಕೋಟಾ</b>

en: <b>TPM Device</b>
kn: <b>TPM ಸಾಧನ</b>

en: <b>The console is currently unavailable</b>
kn: <b>ಕನ್ಸೋಲು ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ದೊರಕುತ್ತಿಲ್ಲ</b>

en: <b>Video</b>
kn: <b>ವೀಡಿಯೊ</b>

en: <b>Virtual Disk</b>
kn: <b>ವರ್ಚುವಲ್‌ ಡಿಸ್ಕ್‍:</b>

en: <b>Virtual Network Interface</b>
kn: <b>ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ</b>

en: <b>Volumes</b>
kn: <b>ಪರಿಮಾಣಗಳು</b>

en: <b>insert type</b>
kn: <b>ಸೇರಿಸುವ ಬಗೆ</b>

en: <small><i>This was the most recently applied snapshot.</i></small>
kn: <small><i>ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಆಗಿದೆ.</i></small>

en: <small>In most configurations, macvtap does not work for host to guest network communication.</small>
kn: <small>ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂರಚನೆಗಳಲ್ಲಿ, ಆತಿಥೇಯಗಣಕದಿಂದ ಅತಿಥಿಗಣಕಕ್ಕಾಗಿನ ಸಂವಹನವು macvtap ನಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.</small>

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
kn: <small>vCPUಗಳ ಅತಿಸಲ್ಲಿಕೆಯು (ಓವರ್ ಕಮಿಟಿಂಗ್) ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು</small>

en: <small>QEMU usermode session is not the virt-manager
    default. It is likely that any pre-existing QEMU/KVM
    guests will not be available. Networking options
    are very limited. </small>
kn: <small>QEMU usermode ಅಧಿವೇಶನವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ
    virt-manager ಆಗಿಲ್ಲ. ಮೊದಲೆ ಇರುವ ಯಾವುದೆ QEMU/KVM
    ಅತಿಥಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿರದೆ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನೆಟ್‌ವರ್ಕಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು
    ಅತ್ಯಂತ ನಿಯಮಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ. </small>

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
kn: <small>ಈ VM ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ</small>

en: <span size='small'>Cloning does <u>not</u> alter the guest OS contents. If you need to do things
    like change passwords or static IPs, please see the virt-sysprep(1) tool.</span>
kn: <span size='small'>ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯು ಅತಿಥಿ OS ನಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು <u>ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ</u>. ನೀವು ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಅಥವ 
     ಸ್ಥಿರ IP ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ virt-sysprep(1) ಉಪಕರಣವನ್ನು ನೋಡಿ.</span>

en: A domain must be specified
kn: ಒಂದು ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: A hostname is required for remote connections.
kn: ದೂರಸ್ಥ ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕದ ಹೆಸರಿನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: A storage path must be specified.
kn: ಶೇಖರಣಾ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: A storage path to import is required.
kn: ಆಮದಿಗಾಗಿನ ಶೇಖರಣಾ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: A valid destination connection must be selected.
kn: ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕಿದೆ.

en: A_dd Hardware
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು (_d)

en: A_uto
kn: ಸ್ವಯಂ (_u)

en: A_utoconnect:
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಂಪರ್ಕಿಸು (_u):

en: A_utostart:
kn: ಸ್ವಯಂ ಆರಂಭ (_u):

en: Aborted at user request
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮನವಿಯ ಮೇರೆಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Absolute Movement
kn: ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಚಲನೆ

en: Ac_tion:
kn: ಕ್ರಿಯೆ (_t):

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Add Connection
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add New Virtual Hardware
kn: ಹೊಸ ವರ್ಚುವಲ್ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Pool
kn: ಪೂಲ್‌ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add a New Storage Pool
kn: ಹೊಸ ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a Storage Volume
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add given file to root of initrd from --location
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು --location ಇಂದ initrd ಯ ರೂಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add specified device. Example:
    --add-device --disk ...
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ:
    --add-device --disk ...

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
kn: --location ಇಂದ ಬೂಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಕರ್ನಲ್‌ಗೆ ನೀಡಬೇಕಿರುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನಿಶ್ಚಿತ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಾಗ ದೋಷಗಳು ಉಂಟಾಗಿವೆ:

en: Addr_ess:
kn: ವಿಳಾಸ (_e):

en: Address:
kn: ವಿಳಾಸ:

en: Advanced _options
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು (_o)

en: Advanced options
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: All interfaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನಗಳು

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: An OS directory path is required.
kn: ಒಂದು OS ಕೋಶದ ಮಾರ್ಗದ ಹೆಸರಿನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: An application path is required.
kn: ಒಂದು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾರ್ಗದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: An init path must be specified
kn: ಒಂದು init ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: An install media selection is required.
kn: ಒಂದು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
kn: ಒಂದು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವಿಧಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ
    (%(methods)s)

en: An install tree is required.
kn: ಒಂದು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವೃಕ್ಷದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Any physical device
kn: ಯಾವುದೆ ಭೌತಿಕ ಸಾಧನ

en: Application Default
kn: ಅನ್ವಯದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Application container
kn: ಅನ್ವಯದ ಕಂಟೈನರ್

en: Apply changes to the running VM.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.
kn: ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ VM ಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು.
    --add-device ನೊಂದಿಗೆ, ಒಂದು ಹಾಟ್‌ಪ್ಲಗ್‌ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.
    --remove-device ನೊಂದಿಗೆ, ಹಾಟ್‌ಅನ್‌ಪ್ಲಗ್‌ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.
    --edit ನೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಸಾಧನ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Architecture '%s' is not installable
kn: '%s' ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್‌ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Architecture options
kn: ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Architecture:
kn: ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್:

en: Are you sure you want to add this device?
kn: ನೀವು ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to delete the storage?
kn: ನೀವು ಶೇಖರಣೆಗಳನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯ ಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯ ಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to pause '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ವಿರಮಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
kn: ನೀವು ಜಾಲಬಂಧ %s ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
kn: ನೀವು ಪೂಲ್‌ %s ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected snapshots?
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
kn: ನೀವು ಪರಿಮಾಣ %s ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಆಫ್‌ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಬೂಟ್ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to remove this device?
kn: ನೀವು ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to save '%s'?
kn: ನೀವು '%s' ಅನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉಳಿಸಿಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Auto _resize VM with window
kn: ಕಿಟಕಿಯೊಂದಿಗೆ VM ಅನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸು (_r)

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
kn: ಮೂಲ ಅತಿಥಿ ಸಂರಚನೆಯಿಂದ ತದ್ರೂಪಿನ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಶೇಖರಣೆಯ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಉತ್ಪಾದಿಸು.

en: B_rowse
kn: ನೋಡು (_r)

en: B_rowse...
kn: ನೋಡು (_r)...

en: Begin Installation
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Bind host:
kn: ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಬೈಂಡ್ ಮಾಡು:

en: Boot from the network using the PXE protocol
kn: PXE ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಜಾಲಬಂಧದಿಂದ ಬೂಟ್ ಮಾಡು

en: Booted
kn: ಬೂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Bro_wse
kn: ನೋಡು (_w)

en: Bro_wse...
kn: ನೋಡು (_w)...

en: Browse
kn: ನೋಡು

en: Build guest around an existing disk image
kn: ಈಗಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಅತಿಥಿಗಣಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: CD-ROM installation media
kn: CD-ROM ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮ

en: CDROM device
kn: CDROM ಸಾಧನ

en: CDROM media does not print to the text console by default, so you likely will not see text install output. You might want to use --location.
kn: CDROM ಮಾಧ್ಯಮವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪಠ್ಯ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗೆ ಮುದ್ರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಪಠ್ಯ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು --location ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

en: CPU _default:
kn: CPU ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (_d):

en: CPU usage
kn: CPUನ ಬಳಕೆ

en: C_PUs:
kn: C_PUಗಳು:

en: C_lone
kn: ತದ್ರೂಪು (_C)

en: C_onnection:
kn: ಸಂಪರ್ಕ (_o):

en: C_ustomize configuration before install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಮೊದಲು ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಇಚ್ಛೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸು (_u)

en: Cac_he mode:
kn: ಕ್ಯಾಶೆ ಕ್ರಮ (_h):

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ VNC, SDL, --graphics ಅಥವ --nographics ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't use --confirm with stdin input.
kn: stdin ಇನ್‌ಪುಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ --confirm ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Can't use --update with stdin input.
kn: stdin ಇನ್‌ಪುಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ --update ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cancelling job...
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Cannot delete unmanaged block device.
kn: ನಿರ್ವಹಿಸದೆ ಇರುವ ಖಂಡ ಸಾಧನವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
kn: ನಿರ್ವಹಿಸದೆ ಇರುವ ದೂರಸ್ಥ ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot display graphical console type '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಕನ್ಸೋಲ್ ಬಗೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
kn: --file, --nonsparse, ಅಥವ --file-size ಅನ್ನು --disk ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
kn: --graphics ಮತ್ತು ಹಳೆಯ ಶೈಲಿಯ ಗ್ರಾಫಿಕಲ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಿಶ್ರಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
kn: ಕರ್ನಲ್ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸದೆ initrd ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
kn: ಕರ್ನಲ್ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸದೆ ಕರ್ನಲ್ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot specify storage and use --nodisks
kn: ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು --nodisks ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot use --add-device with --%s
kn: --add-device ಅನ್ನು --%s ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot use --remove-device with --%s
kn: --remove-device ಅನ್ನು --%s ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot use local storage on remote connection.
kn: ದೂರಸ್ಥ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
kn: %(path)s ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %(err)s

en: Change guest resolution when the guest window size is changed. Only works with properly configured guest using spice and the desktop agent.
kn: ಅತಿಥಿ ಗಣಕದ ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ಅತಿಥಿ ಗಣಕದ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು. ಕೇವಲ ಸ್ಪೈಸ್ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸರಿಯಾಗಿ ಸಂರಚಿಸಲಾದ ಅತಿಥಿ ಗಣಕದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Change storage path
kn: ಶೇಖರಣಾ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change...
kn: ಬದಲಾಯಿಸು...

en: Channel Device
kn: ಚಾನಲ್ ಸಾಧನ

en: Chipse_t:
kn: ಚಿಪ್‌ಸೆಟ್‌ (_t):

en: Choose Storage Volume
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Choose how you would like to install the operating system
kn: ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose source path
kn: ಆಕರ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose target directory
kn: ಗುರಿ ಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose the container type
kn: ಕಂಟೈನರ್ ಬಗೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Clear CPU configuration
kn: CPU ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Clone '%s' created successfully.
kn: "%s" ಎಂಬ ತದ್ರೂಪನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Clone Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ತದ್ರೂಪು ಮಾಡಿ

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಇರುವ ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣದ ಮೇಲೆ ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: '%s'

en: Clone this disk
kn: ಈ ಡಿಸ್ಕಿನ ತದ್ರೂಪನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Clone...
kn: ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸು...

en: Cloning %(srcfile)s
kn: %(srcfile)s ಅನ್ನು ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Cloning will overwrite the existing file
kn: ತದ್ರೂಪುಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಈಗಿರುವ ಕಡತದ ಮೇಲೆಯೆ ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯುತ್ತದೆ

en: Co_nnect
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸು (_n)

en: Configure VM lifecycle management policy
kn: VM ಜೀವನಚಕ್ರ ನಿರ್ವಹಣಾ ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure VM power management features
kn: VM ವಿದ್ಯುಚ್ಛಕ್ತಿ ನಿರ್ವಹಣಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure VM resource partitioning (cgroups)
kn: VM ಸಂಪನ್ಮೂಲ ವಿಭಜನೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ (cgroups)

en: Configure a guest TPM device. Ex:
    --tpm /dev/tpm
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿ TPM ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --tpm /dev/tpm

en: Configure a guest communication channel
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ಸಂವಹನ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ memballon ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest panic device. Ex:
    --panic default
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿ ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --panic default

en: Configure a guest parallel device
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ಸಮಾನಾಂತರ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest serial device
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ಅನುಕ್ರಮ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿ ಸ್ಮಾರ್ಟಕಾರ್ಡ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest watchdog device
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ವಾಚ್‌ಡಾಗ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure a text console connection between the guest and host
kn: ಅತಿಥಿಗಣಕ ಮತ್ತು ಆತಿಥೇಯಗಣಕದ ನಡುವೆ ಪಠ್ಯ ಕನ್ಸೋಲ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure grab key combination
kn: ಸೆಳೆಯುವ ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure guest boot settings. Ex:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)
kn: ಅತಿಥಿ ಬೂಟ್‌ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (ಕಂಟೇನರ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ)

en: Configure guest metadata. Ex:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"
kn: ಅತಿಥಿ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ. ಉದಾ:
    --metadata name=foo,title="My pretty title",uuid=...
    --metadata description="My nice long description"

en: Configure guest sound device emulation
kn: ಅತಿಥಿಗಣಕ ಸಾಧನದ ಎಮ್ಯುಲೇಶನ್‌ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

en: Configure guest video hardware.
kn: ಒಂದು ಅತಿಥಿಗಣಕ ವೀಡಿಯೊ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.

en: Conflicting options %s
kn: ಘರ್ಷಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು %s

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
kn: libvirt URI ಯೊಂದಿಗೆ ಹೈಪರ್ವೈಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: Connecting
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Connecting to graphical console for guest
kn: ಅತಿಥಿಗೋಸ್ಕರವಾಗಿ ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕನ್ಸೋಲಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Connection does not support host device enumeration
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಆತಿಥೇಯ ಸಾಧನದ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Connection does not support storage management.
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಶೇಖರಣೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Connection not active.
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Conso_le
kn: ಕನ್ಸೋಲ್ (_l)

en: Console
kn: ಕನ್ಸೋಲ್

en: Console Device
kn: ಕನ್ಸೋಲ್ ಸಾಧನ

en: Controller
kn: ನಿಯಂತ್ರಕ

en: Copy Volume Path
kn: ಪರಿಮಾಣದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Could not build storage pool: %s
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್‌ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not define storage pool: %s
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್‌ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not determine original disk information: %s
kn: ಮೂಲ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ VM ಸಂರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಚಿತ ಸಾಧನವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
kn: ಪೂಲ್ ಸ್ವಯಂಆರಂಭವನ್ನು ಫ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Could not start storage pool: %s
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Crashed
kn: ಕುಸಿತಗೊಂಡ

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
kn: ಈ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಸ ಡಿಸ್ಕ್ (ತದ್ರೂಪು) ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ (_l)

en: Create a new virtual machine
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create a new virtual machine from specified install media.
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಒಂದು ಹೊಸ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create a new virtual network
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
kn: ಒಂದು ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕದಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದಾದ ಒಂದು ಶೇಖರಣಾ ಘಟಕವನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Create new snapshot
kn: ಹೊಸ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new volume
kn: ಹೊಸ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸು

en: Creating Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating domain...
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಅನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating storage pool...
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating storage volume...
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating the storage pool may take a while...
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಬಹುದು...

en: Creating the storage volume may take a while...
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಬಹುದು...

en: Creating the virtual network may take a while...
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪೂಲ್‌ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಬಹುದು...

en: Creating virtual machine clone '%s'
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ತದ್ರೂಪ '%s'

en: Creating virtual machine snapshot
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating virtual network...
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: DHCP range:
kn: DHCP ವ್ಯಾಪ್ತಿ:

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default CPU setting for new VMs. This is typically a tradeoff between performance
    and migration compatibility: if using the 'copy host' option, your servers will need
    identical CPUs in order to migrate the VM.
kn: ಹೊಸ VMಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ CPU ಸಿದ್ಧತೆಗಳು. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ
    ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ: ನೀವು 'copy host' ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಪೂರೈಕೆಗಣಕಗಳು 
    VM ಅನ್ನು ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ CPU ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Default storage format for new disk images.
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶೇಖರಣಾ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: Define '%s' with the changed XML?
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ XML ನೊಂದಿಗೆ '%s' ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete Pool
kn: ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Delete _associated storage files
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಶೇಖರಣಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು (_a)

en: Delete selected snapshot
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Deleting path '%s'
kn: ಮಾರ್ಗ '%s' ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Deleting snapshot
kn: ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Deleting snapshot '%s'
kn: '%s' ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Deleting virtual machine '%s'
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ '%s' ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
kn: ಸಾಧನದ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿ, ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಇದಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ನಿಮಿಷಗಳು ಹಿಡಿಯಬಹುದು.

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Destroyed
kn: ನಾಶಗೊಂಡಿದೆ

en: Details
kn: ವಿವರಣೆಗಳು

en: Device Options
kn: ಸಾಧನದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Device _Type:
kn: ಸಾಧನದ ಬಗೆ (_T):

en: Device could not be removed from the running machine
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗಣಕದಿಂದ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Device mode_l:
kn: ಸಾಧನೆಯ ಕ್ರಮ (_l):

en: Device re_moval:
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆ (_m):

en: Device type '%s' requires a path
kn: ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ '%s' ಸಾಧನದ ಬಗೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Device type:
kn: ಸಾಧನದ ಬಗೆ:

en: Device:
kn: ಸಾಧನ:

en: Did not find a matching node device for '%s'
kn: '%s' ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ನೋಡ್ ಸಾಧನವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: Disabled in preferences dialog.
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Disconnected
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದಿದೆ

en: Disk I/O
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ I/O

en: Disk b_us:
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍  ಬಸ್ (_u):

en: Disk device
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ಸಾಧನ

en: Display %s
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕ %s

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
kn: ತದ್ರೂಪಿನ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಚದುರಿದ ಕಡತವನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ

en: Do you really want to use the disk?
kn: ನೀವು ಈ ಡಿಸ್ಕನ್ನು ನಿಜವಾಗಲೂ ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to correct this now?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Domain '%s' defined successfully.
kn: ಡೊಮೇನ್ '%s' ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Domain '%s' was not found.
kn: '%s' ಡೊಮೇನ್‌ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Domain has crashed.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಕುಸಿತಗೊಂಡಿದೆ.

en: Domain has shutdown. Continuing.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Domain install interrupted.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ತಡೆಯುಂಟಾಗಿದೆ.

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾದಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.
    ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಇದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಬಹುದು:
      %s
    ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ.

en: Domain name, id, or uuid
kn: ಡೊಮೇನ್ ಹೆಸರು, id, ಅಥವ uuid

en: Domain:
kn: ಡೊಮೇನ್:

en: Don't ask about these directories again.
kn: ಈ ಕೋಶಗಳ ಬಗೆಗೆ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಕೇಳಬೇಡ.

en: Don't ask me again
kn: ನನ್ನನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಕೇಳಬೇಡ

en: Don't automatically try to connect to the guest console
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅತಿಥಿ ಕನ್ಸೋಲಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಡ

en: Don't boot guest after completing install.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಅತಿಥಿಗಣಕವನ್ನು ಬೂಟ್ ಮಾಡಬೇಡ.

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
kn: ಹೆಸರಿನ ಘರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಡ, ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಯಾವುದೆ ಅತಿಥಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆ.

en: Don't know how to --update for --%s
kn: --%s ಗಾಗಿ --update ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Don't know how to create storage for path '%s'. Use libvirt APIs to manage the parent directory as a pool first.
kn: '%s' ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ರಚಿಸಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಮೂಲ ಕೋಶವನ್ನು ಮೊದಲು ಒಂದು ಪೂಲ್ ಆಗಿ ಬಳಸಲು libvirt APIಗಳನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

en: Don't warn me again.
kn: ನನ್ನನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಎಚ್ಚರಿಸಬೇಡ.

en: Dry run completed successfully
kn: ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಚಾಲನೆಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Dumping
kn: ಡಂಪ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Duplicate a virtual machine, changing all the unique host side configuration like MAC address, name, etc. 
    
    The VM contents are NOT altered: virt-clone does not change anything _inside_ the guest OS, it only duplicates disks and does host side changes. So things like changing passwords, changing static IP address, etc are outside the scope of this tool. For these types of changes, please see virt-sysprep(1).
kn: MAC ವಿಳಾಸ, ಹೆಸರು, ಇತ್ಯಾದಿ ವಿಶಿಷ್ಟ ಆತಿಥೇಯದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕದ ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ. 
    
    VM ನಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: virt-clone ಅತಿಥಿ OS ನ _ಒಳಗೆ_ ಏನನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಕೇವಲ ಡಿಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆತಿಥೇಯಗಣಕದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಗುಪ್ತಪದಗಳು, ಸ್ಥಿರ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಿಕೆ, ಇತ್ಯಾದಿಯು ಈ ಉಪಕರಣದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಹೊರತಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಬಗೆಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗಾಗಿ, ದಯವಿಟ್ಟು virt-sysprep(1) ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: E_xport filesystem as readonly mount
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಓದಲುಮಾತ್ರವಾದ ಏರಿಕೆಯಾಗಿ ರಫ್ತುಮಾಡು (_x)

en: Edit VM XML. Examples:
    --edit --disk ...     (edit first disk device)
    --edit 2 --disk ...   (edit second disk device)
    --edit all --disk ... (edit all disk devices)
    --edit target=hda --disk ... (edit disk 'hda')
kn: VM XML ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗಳು:
    --edit --disk ...     (ಮೊದಲ ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ)
    --edit 2 --disk ...   (ಎರಡನೆಯ ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ)
    --edit all --disk ... (ಎಲ್ಲಾ ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ)
    --edit target=hda --disk ... (ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನ 'hda' ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ)

en: Edit libvirt XML using command line options.
kn: ಆದೇಶ ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು libvirt XML ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

en: Emulator:
kn: ಎಮುಲೇಟರ್:

en: Enable DHCPv4
kn: DHCPv4 ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable DHCPv6
kn: DHCPv6 ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable _system tray icon
kn: ವ್ವವಸ್ಥೆಯ ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು (_s)

en: Enable boot me_nu
kn: ಬೂಟ್ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು (_n)

en: End:
kn: ಮುಕ್ತಾಯ:

en: Entropy Gathering Daemon
kn: ಎಂಟ್ರೋಪಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ಡೀಮನ್

en: Error Removing Device: %s
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error cancelling migrate job: %s
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error cancelling save job: %s
kn: ಉಳಿಸುವ ದೋಷವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error changing VM configuration: %s
kn: VM ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error changing autostart value: %s
kn: ಸ್ವಯಂ ಆರಂಭದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error changing network settings: %s
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error changing pool settings: %s
kn: ಪೂಲ್‌ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error connecting to text console: %s
kn: ಪಠ್ಯ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating pool: %s
kn: ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating snapshot: %s
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ: %s

en: Error creating virtual network: %s
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating vol: %s
kn: ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error deleting network '%s'
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ '%s'

en: Error deleting pool '%s'
kn: '%s' ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: Error deleting snapshot '%s'
kn: '%s' ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error initializing spice USB device widget
kn: ಸ್ಪೈಸ್ USB ಸಾಧನ ವಿಜೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error launching 'About' dialog: %s
kn: 'ಕುರಿತು' ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching connect dialog: %s
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching delete dialog: %s
kn: ಆತಿಥೇಯ ಅಳಿಸುವ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error launching details: %s
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching hardware dialog: %s
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error launching host dialog: %s
kn: ಆತಿಥೇಯ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching manager: %s
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching migrate dialog: %s
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching network wizard: %s
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಗಾರುಡಿ (ವಿಝಾರ್ಡ್) ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error launching pool wizard: %s
kn: ಪೂಲ್ ಗಾರುಡಿ(ವಿಜಾರ್ಡ್) ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error launching preferences: %s
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error launching volume wizard: %s
kn: ಪರಿಮಾಣ ಗಾರುಡಿ(ವಿಜಾರ್ಡ್) ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Error pausing domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error populating summary page: %s
kn: ಸಾರಾಂಶದ ಪುಟವನ್ನು ತುಂಬಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error refreshing hardware page: %s
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶ ಪುಟವನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error refreshing pool '%s'
kn: '%s' ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ತಾಜಾಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: Error refreshing snapshot list: %s
kn: ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಾಜಾಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error removing domain state: %s
kn: ಡೊಮೇನ್ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error resetting domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error running snapshot '%s'
kn: '%s' ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಚಲಾಯಿಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ದೋಷ

en: Error saving domain: %s
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error selecting network: %s
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error selecting pool: %s
kn: ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸುಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error selecting snapshot: %s
kn: ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error setting default name.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹೆಸರನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error setting installer parameters.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಸಜ್ಜುಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error shutting down domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error starting Virtual Machine Manager
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error starting domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error starting network '%s'
kn: '%s' ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error starting pool '%s'
kn: '%s' ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error stopping network '%s'
kn: '%s' ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error stopping pool '%s'
kn: '%s' ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error taking screenshot: %s
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error unpausing domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error validating install location: %s
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಸ್ಥಳವು ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error validating snapshot: %s
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ: %s

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಾಗ ದೋಷಗಳು ಉಂಟಾಗಿವೆ.

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕೋಶಗಳ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: EvTouch USB Graphics Tablet
kn: EvTouch USB ಗ್ರಾಫಿಕ್ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್

en: Event wakeup
kn: ಇವೆಂಟ್ ವೇಕ್‌ಅಪ್

en: Existing disk
kn: ಈಗಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್

en: External disk and memory
kn: ಹೊರಗಿನ ಡಿಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಮೆಮೊರಿ

en: External disk only
kn: ಹೊರಗಿನ ಡಿಸ್ಕ್ ಮಾತ್ರ

en: External memory only
kn: ಹೊರಗಿನ ಮೆಮೊರಿ ಮಾತ್ರ

en: F_orce Reset
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮರುಹೊಂದಿಸು (_o)

en: F_ormat:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ (_o):

en: Failed
kn: ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Feed_back
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ (_b)

en: Filesystem Directory
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕೋಶ

en: Filesystem Passthrough
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ ಪಾಸ್‌ತ್ರೂ

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ ಗುರಿ '%s' ಒಂದು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವಾಗಿರಬೇಕು

en: Finish
kn: ಮುಗಿಸು

en: Floppy device
kn: ಫ್ಲಾಪಿ ಸಾಧನ

en: Force defining the domain. Only required if a --print option was specified.
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಒತ್ತಾಯಿಸು. ಒಂದು --print ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದರ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
kn: ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸು (ಉದಾ, 'hdc' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಓದಲು ಮಾತ್ರವಾದ cdrom ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದರೆ, --force-copy=hdc)

en: Forcefully power off the guest
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಅತಿಥಿಗಣಕಗಳನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Forcefully reset the guest
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಅತಿಥಿಗಣಕಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: Format
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Format attribute not supported for this volume type
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಪರಿಮಾಣಕ್ಕಾಗಿನ ವಿನ್ಯಾಸ ಗುಣವಿಶೇಷಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Forwarding:
kn: ಫಾರ್ವಾರ್ಡಿಂಗ್‌:

en: From snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ನಿಂದ

en: Fullscreen only
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ಮಾತ್ರ

en: General Options
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Generated URI:
kn: ಉತ್ಪಾದಿತ URI:

en: Gluster Filesystem
kn: Gluster ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Gr_ab keys:
kn: ಸೆಳೆಯುವ ಕೀಲಿಗಳು (_a):

en: Gra_phics type:
kn: ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಬಗೆ (_p):

en: Gracefully shutdown the guest
kn: ಸುಲಲಿತವಾಗಿ ಅತಿಥಿಗಣಕವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Graphical console _scaling:
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ (_s):

en: Graphical console not configured for guest
kn: ಅತಿಥಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕನ್ಸೋಲ್ ಸಂರಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Graphics
kn: ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್

en: Guest
kn: ಅತಿಥಿ

en: Guest agent is not available.
kn: ಅತಿಥಿ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Guest name '%s' is already in use.
kn: '%s' ಎಂಬ ಅತಿಥಿಗಣಕದ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: H_ostname:
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು (_o):

en: Have domain autostart on host boot up.
kn: ಆತಿಥೇಯ ಬೂಟ್ ಆಗುವಾಗ ಡೊಮೇನ್‌ ಸ್ವಯಂಆರಂಭಗೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: Host CPU usage
kn: ಆತಿಥೇಯ CPUನ ಬಳಕೆ

en: Host Na_me:
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು (_m):

en: Host _Device:
kn: ಆತಿಥೇಯ ಸಾಧನ (_H):

en: Hypervisor Default
kn: ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Hypervisor default
kn: ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ಹೆಸರು (kvm, qemu, xen, ...)

en: Hypervisor:
kn: ಹೈಪರ್ವೈಸರ್:

en: I/O error
kn: I/O ದೋಷ

en: Import _existing disk image
kn: ಈಗಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ (_e)

en: Import existing OS image
kn: ಈಗಿರುವ OS ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು

en: Improper value for 'size': %s
kn: 'size' ಗಾಗಿ ಸೂಕ್ತವಾಗಿರದ ಮೌಲ್ಯ: %s

en: Inactive
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ

en: Init _path:
kn: ಇನಿಟ್‌ ಮಾರ್ಗ (_p):

en: Init ar_gs:
kn: ಇನಿಟ್‌ ar_gs:

en: Initiator _IQN:
kn: ಆರಂಭಕ _IQN:

en: Input
kn: ಆದಾನ

en: Input Error
kn: ಆದಾನ ದೋಷ

en: Install
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Installation Method Options
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನ ವಿಧಾನದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Installation aborted at user request
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮನವಿಯಿಂದಾಗಿ ಅನಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ನಿಶ್ಚಿತ ಸಮಯದ ಮಿತಿಯನ್ನು ಮೀರಿದೆ. ಅನ್ವಯದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Interface %s
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ %s

en: Invalid --edit option '%s'
kn: ತಪ್ಪಾದ --edit ಆಯ್ಕೆ '%s'

en: Invalid name for new guest: %s
kn: ಹೊಸ ಅತಿಥಿಗಣಕಕ್ಕಾಗಿನ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ: %s

en: Isolated network
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಜಾಲಬಂಧ

en: Isolated network, internal routing only
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಜಾಲಬಂಧ, ಆಂತರಿಕ ರೌಟಿಂಗ್ ಮಾತ್ರ

en: Isolated network, routing disabled
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಜಾಲಬಂಧ, ರೌಟಿಂಗ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
kn: KVM ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದರರ್ಥ KVM ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವ KVM ಕರ್ನಲ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕಗಳು ಅತಿ ಸಾಧಾರಣ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: LVM Volume Group
kn: LVM ಪರಿಮಾಣ ಗುಂಪು

en: Leave fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Libvirt connection does not support snapshots.
kn: Libvirt ಸಂಪರ್ಕವು ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Libvirt connection does not support storage management.
kn: Libvirt ಸಂಪರ್ಕವು ಶೇಖರಣೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
kn: Libvirt ಸಂಪರ್ಕವು ವರ್ಚುವಲ್ ಜಾಲಬಂಧದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
kn: Libvirt ಆವೃತ್ತಿಯು ದೂರದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Libvirt version does not support video devices.
kn: Libvirt ಆವೃತ್ತಿಯು ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Local CDROM/ISO
kn: ಸ್ಥಳೀಯ CDROM/ISO

en: Localhost only
kn: ಲೋಕಲ್‌ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾತ್ರ

en: Locate ISO media
kn: ISO ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Locate ISO media volume
kn: ISO ಮಾಧ್ಯಮ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Locate directory volume
kn: ಕೋಶ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Locate existing storage
kn: ಈಗಿರುವ ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Locate floppy media
kn: ಫ್ಲಾಪಿ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Locate floppy media volume
kn: ಫ್ಲಾಪಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Locate or create storage volume
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹುಡುಕು ಅಥವ ರಚಿಸು

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Logical host CPUs:
kn: ತಾರ್ಕಿಕ  ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ CPUಗಳು:

en: M_ode:
kn: ಸ್ಥಿತಿ (_o):

en: M_odel:
kn: ಮಾದರಿ (_o):

en: Machine _Type:
kn: ಗಣಕದ ಬಗೆ (_T):

en: Manage VM snapshots
kn: VM ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Media Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Memory
kn: ಮೆಮೊರಿ

en: Memory usage
kn: ಮೆಮೊರಿ ಬಳಕೆ

en: Memory:
kn: ಮೆಮೊರಿ:

en: Migrate the virtual machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Migrate...
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸು...

en: Migrated
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Migrating
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸುವಿಕೆ

en: Migrating VM '%s'
kn: VM '%s' ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Migrating domain
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Migration canceled
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ರದ್ದುಗೊಂಡಿದೆ

en: Minutes to wait for install to complete.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲು ಕಾಯಬೇಕಿರುವ ನಿಮಿಷಗಳು.

en: Miscellaneous Options
kn: ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Mode:
kn: ಕ್ರಮ:

en: Mouse
kn: ಮೌಸ್

en: Multipath Device Enumerator
kn: ಮಲ್ಟಿಪಾತ್ ಸಾಧನ ಎನ್ಯುಮರೇಟರ್

en: Multiple snapshots selected.
kn: ಅನೇಕ ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರದ '%s' ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಶೇಖರಣೆ ರಚನೆಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: NAT to %s
kn: %s ಗಾಗಿನ NAT

en: NAT to any device
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾಧನಕ್ಕೆ NAT

en: N_ew VM
kn: ಹೊಸ VM (_e)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name '%s' already in use by another network.
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೆ ಬೇರೊಂದು ಜಾಲಬಂಧದಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ.

en: Name '%s' already in use by another pool.
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೆ ಬೇರೊಂದು ಪೂಲ್‌ನಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ.

en: Name '%s' already in use by another volume.
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೆ ಬೇರೊಂದು ಪರಿಮಾಣದಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ.

en: Name for the new guest
kn: ಹೊಸ ಅತಿಥಿಗಾಗಿನ ಹೆಸರು

en: Name of the guest instance
kn: ಅತಿಥಿ ಸಂದರ್ಭದ (ಇನ್‌ಸ್ಟೆನ್ಸ್‍) ಹೆಸರು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Nearest host CPU model
kn: ಅತ್ಯಂತ ಹತ್ತಿರದ CPU ಮಾದರಿ

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Network Exported Directory
kn: ಜಾಲಬಂಧದಿಂದ ರಫ್ತುಮಾಡಲಾದ ಕೋಶ

en: Network I/O
kn: ಜಾಲಬಂಧ I/O

en: Network:
kn: ಜಾಲಬಂಧ:

en: Networking Configuration
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಂರಚನೆ

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: New VM
kn: ಹೊಸ VM

en: New file to use as the disk image for the new guest
kn: ಹೊಸ ಅತಿಥಿಗಾಗಿನ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಹೊಸ ಕಡತ

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
kn: ತದ್ರೂಪು ಅತಿಥಿಗಾಗಿನ ಹೊಸ ನಿಶ್ಚಿತ MAC ವಿಳಾಸ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಂತೆ ಉತ್ಪಾದಿತಗೊಂಡ MAC ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: No Devices Available
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾಧನಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No action
kn: ಯಾವುದೆ ಕಾರ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No active connection to install on.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No bootable devices
kn: ಬೂಟ್‌ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಸಾಧನಗಳಿಲ್ಲ

en: No change specified.
kn: ಯಾವುದೆ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No graphical console available
kn: ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕನ್ಸೋಲ್‌ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No hypervisor options were found for this connection.
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು
    ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No install methods available for this connection.
kn: ಈ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ವಿಧಾನಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: No media detected
kn: ಯಾವುದೆ ಮಾಧ್ಯಮವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No screenshot available
kn: ಯಾವುದೆ ತೆರೆಚಿತ್ರಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No snapshot selected.
kn: ಯಾವ ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನೂ ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No storage pool selected.
kn: ಯಾವುದೆ ಶೇಖರಣಾ ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: No storage to clone.
kn: ತದ್ರೂಪು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೆ ಶೇಖರಣೆ ಇಲ್ಲ.

en: No text console available
kn: ಯಾವುದೆ ಪಠ್ಯ ಕನ್ಸೋಲ್‌ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No virtual network selected.
kn: ಯಾವುದೆ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No write access to parent directory.
kn: ಮೂಲ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: No write access to path.
kn: ಮಾರ್ಗಕ್ಕೆ ಬರೆಯುವ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Not supported
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Not supported for this guest type.
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಅತಿಥಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.

en: OS information
kn: OS ಮಾಹಿತಿ

en: O_perating system container
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕಂಟೈನರ್ (_p)

en: Off
kn: ಆಫ್

en: On
kn: ಆನ್

en: On Boot
kn: ಬೂಟ್ ಆದಾಗ ಮಾತ್ರ

en: One of %s must be specified.
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Only one change operation may be specified (conflicting options %s)
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಬದಲಾವಣೆ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು (ಘರ್ಷಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು %s)

en: Only print the requested change, in diff format
kn: diff ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ, ಮನವಿ ಮಾಡಿದ ಪುಟವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುದ್ರಿಸು

en: Only print the requested change, in full XML format
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ XML ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ, ಮನವಿ ಮಾಡಿದ ಪುಟವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುದ್ರಿಸು

en: Operating system container
kn: ಕಾರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಕಂಟೈನರ್

en: Operation in progress
kn: ಕಾರ್ಯವು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ

en: Output options
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Output to a file
kn: ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡು

en: Overview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: P_olling
kn: ಪೋಲ್ ಮಾಡುವಿಕೆ (_o)

en: Pa_ssword:
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_s):

en: Panic Notifier
kn: ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಸೂಚನೆಗಾರ

en: Panicked
kn: ಪ್ಯಾನಿಕ್ ಆಗಿದೆ

en: Parallel Device
kn: ಸಮಾನಂತರ ಸಾಧನ

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕದ ಕೋಶವನ್ನು ಅತಿಥಿಗಣಕಕ್ಕೆ ರವಾನಿಸಿ. ಉದಾ: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Path does not exist.
kn: ಮಾರ್ಗವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Path:
kn: ಮಾರ್ಗ:

en: Pause
kn: ತಾತ್ಕಲಿಕ ತಡೆ

en: Pause the guest
kn: ಅತಿಥಿಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Pause the virtual machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ವಿರಮಿಸಿ

en: Paused
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ತಡೆಯಾಗಿದೆ

en: Permissions on '%s' did not stick
kn: '%s' ನ ಅನುಮತಿಗಳು ಉಳಿದುಕೊಂಡಿಲ್ಲ

en: Physical Disk Device
kn: ಭೌತಿಕ ಡಿಸ್ಕ್‍ ಸಾಧನ

en: Please enter 'yes' or 'no'.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು 'yes' ಅಥವ 'no' ಎಂದು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Please press desired grab key combination
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಸೆಳೆಯುವ ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Please wait a few moments...
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲವು ಕ್ಷಣಗಳವರೆಗೆ ಕಾಯಿರಿ...

en: Poll C_PU usage
kn: C_PUನ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಪೋಲ್ ಮಾಡು

en: Poll _Disk I/O
kn: ಪೋಲ್ ಡಿಸ್ಕ್‌ I/O (_D)

en: Poll _Memory stats
kn: ಮೆಮೊರಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪೋಲ್ ( _M)

en: Poll _Network I/O
kn: ಪೋಲ್ ಜಾಲಬಂಧ I/O (_N)

en: Pool does not support volume creation
kn: ಪರಿಮಾಣದ ರಚನೆಯನ್ನು ಪೂಲ್ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Power on the virtual machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಪವರ್ ಆನ್ ಮಾಡು

en: Powered by libvirt
kn: libvirt ನಿಂದ ಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: Poweroff/_Reboot/Save:
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆ/ಮರುಬೂಟ್‌/ಉಳಿಸುವಿಕೆ (_R):

en: Pre-Formatted Block Device
kn: ಮೊದಲೆ-ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಖಂಡ ಸಾಧನ

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Press %s to release pointer.
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲು %s ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Primary Console
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Print debugging information
kn: ದೋಷನಿದಾನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print the generated domain XML rather than create the guest.
kn: ಅತಿಥಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಬದಲಿಗೆ ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾದ ಡೊಮೇನ್ XML ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು.

en: Processing...
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Provide the _application path:
kn: ಅನ್ವಯದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ (_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
kn: ಈಗಿರುವ ಮೂಲ ಕೋಶವನ್ನು ಒದಗಿಸಿ (_d):

en: Pseudo TTY
kn: ಕಲ್ಪಿತ TTY

en: R_eadonly:
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ (_e):

en: R_esume
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು (_e)

en: Random
kn: ರ‌್ಯಾಂಡಮ್

en: Random Number Generator
kn:  ರ‌್ಯಾಂಡಮ್ ನಂಬರ್ ಜನರೇಟರ್

en: Read Only
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ

en: Redirect host USB device to virtual machine with SPICE graphics.
kn: SPICE ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆತಿಥೇಯ USB ಸಾಧನವನ್ನು ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಿ.

en: Refresh volume list
kn: ಪರಿಮಾಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಾಜಾಗೊಳಿಸು

en: Relative Movement
kn: ಅನುಗುಣವಾದ ಚಲನೆ

en: Removab_le:
kn: ತೆಗೆಯಬಹುದಾದ (_l):

en: Remove specified device. Examples:
    --remove-device --disk 1 (remove first disk)
    --remove-device --disk all (remove all disks)
    --remove-device --disk /some/path
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು. ಉದಾಹರಣೆಗಳು:
    --remove-device --disk 1 (ಮೊದಲ ಡಿಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ)
    --remove-device --disk all (ಎಲ್ಲಾ ಡಿಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ)
    --remove-device --disk /some/path

en: Requested installation does not have XML step 2
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು XML step 2 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Require confirmation before saving any results.
kn: ಯಾವುದೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಖಚಿತಪಡಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Restored
kn: ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Restoring Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Restoring virtual machine memory from disk
kn: ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Route to %s
kn: %s ಗೆ ರೌಟ್‌

en: Routed
kn: ರೌಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Routed network
kn: ರೌಟ್‌ ಮಾಡಲಾದ ಜಾಲಬಂಧ

en: Run
kn: ಚಲಾಯಿಸು

en: Run selected snapshot
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಮುಖಾಂತರ ಹಾದುಹೋಗು, ಆದರೆ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅಥವ ಅತಿಥಿಗಣಕಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಹೋಗಬೇಡ.

en: Running
kn: ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Running snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಚಲಾಯಿಸುವಿಕೆ

en: Running snapshot '%s'
kn: '%s' ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಚಲಾಯಿಸುವಿಕೆ

en: SCSI Host Adapter
kn: SCSI ಆತಿಥೇಯ ಅಡಾಪ್ಟರ್

en: Sa_ve
kn: ಉಳಿಸು (_v)

en: Save Virtual Machine Screenshot
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save canceled
kn: ಉಳಿಸುವಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಂಡಿದೆ

en: Save updated snapshot metadata
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Saved
kn: ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Saving
kn: ಉಳಿಸುವಿಕೆ

en: Saving Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving domain to disk
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving virtual machine memory to disk
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ಮೆಮೊರಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Screenshot:
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರ:

en: See man page for examples and full option syntax.
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಯ್ಕೆಯ ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸಿಗಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ (ಮ್ಯಾನ್) ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: See the man page for examples of using --location with CDROM media
kn: CDROM ಮಾಧ್ಯಮದೊಂದಿಗೆ --location ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿ

en: Select USB devices for redirection
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕಾಗಿ USB ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Send _Key
kn: ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸು (_K)

en: Send key combination
kn: ಕೀಲಿ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Serial Device
kn: ಅನುಕ್ರಮ ಸಾಧನ

en: Serial console not available for inactive guest
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಅತಿಥಿಗಳಿಗೆ ಅನುಕ್ರಮಿತ ಕನ್ಸೋಲ್ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: Set domain <clock> XML. Ex:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup
kn: ಡೊಮೇನ್ <clock> XML ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಉದಾ:
    --clock offset=localtime,rtc_tickpolicy=catchup

en: Set memory backing policy for the domain process. Ex:
    --memorybacking hugepages=on
kn: ಡೊಮೇನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ಮೆಮೊರಿ ಬ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಉದಾ:
    --memorybacking hugepages=on

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
kn: ಘರ್ಷಣೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಟೋಪೋರ್ಟಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Share disk with %s
kn: ಡಿಸ್ಕನ್ನು %s ನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊ

en: Sharea_ble:
kn: ಹಂಚಬಹುದಾದ (_b):

en: Show the graphical console
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕನ್ಸೋಲನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the virtual machine console and details
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ಕನ್ಸೋಲ್‌ ಹಾಗು ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show virtual hardware details
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ವಿವರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Shut Down
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Shut down
kn: ಮುಚ್ಚಿ ಬಿಡು

en: Shutoff
kn: ಮುಚ್ಚಿಹಾಕು

en: Shutting Down
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Shutting down
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Smartcard
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್

en: Sna_pshots
kn: ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳು (_p)

en: Snapshot Mode:
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಕ್ರಮ:

en: Snapshots
kn: ಸ್ನಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳು

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
kn: ಅತಿಥಿಗಣಕಕ್ಕೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಡಿಸ್ಕ್‌ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು qcow2 ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಅತಿಥಿಗಣಕಕ್ಕೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಬರೆಯಬಹುದಾದ qcow2 ಡಿಸ್ಕ್‌ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Source host:
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಆಕರ:

en: Source path:
kn: ಆಕರ ಮಾರ್ಗ:

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
kn: ವಿರಳವಾದ ತಾರ್ಕಿಕ ಪರಿಮಾಣಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ, ನಿಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿರುವಂತೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Spice agent
kn: ಸ್ಪೈಸ್ ಮಧ್ಯವರ್ತಿ

en: Spice port
kn: ಸ್ಪೈಸ್ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Spice server
kn: ಸ್ಪೈಸ್ ಪರಿಚಾರಕ

en: Start Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Start Pool
kn: ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Start virt_ual machine on host boot up
kn: ಆತಿಥೇಯವು ಬೂಟ್ ಆದಾಗ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು (_u)

en: Start:
kn: ಪ್ರಾರಂಭ:

en: State:
kn: ಸ್ಥಿತಿ:

en: Status:
kn: ಪರಿಸ್ಥಿತಿ:

en: Step %(current_page)d of %(max_page)d
kn: %(max_page)d ನಲ್ಲಿ %(current_page)d ಹಂತ

en: Stop Network
kn: ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Stop Pool
kn: ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Storage
kn: ಶೇಖರಣೆ

en: Storage Configuration
kn: ಶೇಖರಣೆಯ ಸಂರಚನೆ

en: Storage Path
kn: ಶೇಖರಣಾ ಮಾರ್ಗ

en: Storage is marked as shareable.
kn: ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಹಂಚಬಹುದು ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Storage is read-only.
kn: ಶೇಖರಣೆಯು ಕೇವಲ ಓದಲು ಮಾತ್ರ.

en: Storage object
kn: ಶೇಖರಣಾ ವಸ್ತು

en: Storage parameter error.
kn: ಶೇಖರಣಾ ನಿಯತಾಂಕದಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Storage size:
kn: ಶೇಖರಣೆಯ ಗಾತ್ರ:

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
kn: ಶೇಖರಣಾ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು vol=poolname/volname ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಬೇಕು

en: Suppress non-error output
kn: ದೋಷವಲ್ಲದ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸು

en: Suspended
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Switch to fullscreen view
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ನೋಟಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: System default (%s)
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (%s)

en: TCP net console
kn: TCP ನೆಟ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: T_oolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ (_o)

en: T_ype:
kn: ಬಗೆ (_y):

en: Ta_rget path:
kn: ಗುರಿಯ ಮಾರ್ಗ (_r):

en: Tablet
kn: ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್

en: Target
kn: ಗುರಿ

en: Target name:
kn: ಗುರಿಯ ವಿಳಾಸ:

en: Target type:
kn: ಗುರಿಯ ಬಗೆ:

en: Te_mplate:
kn: ಮಾದರಿ (_m):

en: The CPU architecture to simulate
kn: ಸಿಮುಲೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ CPU ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
kn: '%s' MAC ವಿಳಾಸವು ಬೇರೊಂದು ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕದಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ.

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
kn: ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಉಳಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು
    ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ನಂತರ ಸಾಮಾನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
kn: ಎಮ್ಯುಲೇಟರ್ '%s' ಮಾರ್ಗಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದರದೆ ಇರಬಹುದು.

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
kn: ಅತಿಥಿಗಣಕವು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ವಿರಳವಾದ (ಸ್ಪಾರ್ಸ್) ಕಡತವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಯೋಜಿಸಲು ಕಡತವ್ಯವಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಕ್ತ ಜಾಗವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ:
    
    %s

en: The machine type to emulate
kn: ಎಮ್ಯುಲೇಟ್‌ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಗಣಕದ ಬಗೆ

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಗಣಕವನ್ನು ಈಗ ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಡಿಸ್ಕಿನ ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವುದನ್ನು ಹಾಗು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ.

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
kn: ಅನ್ವಯಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ. ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: There is not enough free space to create the disk.
kn: ಡಿಸ್ಕನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ.

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
kn: ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಅತಿಥಿಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ.

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
kn: ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಅತಿಥಿಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ.

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
kn: ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಲಗತ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಅತಿಥಿಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಸಾಧನವು ನಿಮಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: This guest should be a container guest
kn: ಈ ಅತಿಥಿಯು ಒಂದು ಕಂಟೇನರ್ ಅತಿಥಿಯಾಗಿರಬೇಕು

en: This guest should be a fully virtualized guest
kn: ಈ ಅತಿಥಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವರ್ಚುವಲೈಸ್ ಮಾಡಲಾದ ಅತಿಥಿಯಾಗಿರಬೇಕು

en: This guest should be a paravirtualized guest
kn: ಈ ಅತಿಥಿಯು ಪ್ಯಾರಾ ವರ್ಚುವಲೈಸ್ ಮಾಡಲಾದ ಅತಿಥಿಯಾಗಿರಬೇಕು

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
kn: ಇದರರ್ಥ QEMU ಅಥವ KVM ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವ KVM ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದರ್ಥ.

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
kn: ಇದು OS ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚದೆ VM ಅನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಇದು ದತ್ತಾಂಶ ನಾಶಕ್ಕೂ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
kn: ಇದು OS ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚದೆ VM ಅನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಮರುಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಇದು ದತ್ತಾಂಶ ನಾಶಕ್ಕೂ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

en: This will overwrite the existing path '%s'
kn: ಇದು ಈಗಿರುವ '%s' ಎಂಬ ಮಾರ್ಗದ ಮೇಲೆ ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯುತ್ತದೆ

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
kn: ಇದು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತದೆ:
    
    %s
    
    ನೀವು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವೆ?

en: Timestamp:
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ:

en: Total host memory:
kn: ಒಟ್ಟು ಆತಿಥೇಯದ ಮೆಮೊರಿ:

en: Tune NUMA policy for the domain process.
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ NUMA ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡುವಿಕೆ.

en: Tune blkio policy for the domain process.
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ blkio ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡುವಿಕೆ.

en: Tune memory policy for the domain process.
kn: ಡೊಮೇನ್‌ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ಮೆಮೊರಿ ಪಾಲಿಸಿಯನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡುವಿಕೆ.

en: Type:
kn: ಬಗೆ:

en: UDP net console
kn: UDP ನೆಟ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: URL Install Tree
kn: URL ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವೃಕ್ಷ

en: USB Redirection
kn: USB ಮರುನಿರ್ದೇಶನ

en: USB redirection error
kn: USB ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ದೋಷ

en: Unable to add device: %s
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to complete install: '%s'
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲಿಲ್ಲ: '%s'

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
kn: ಗ್ರಾಫಿಕಲ್ ಕನ್ಸೋಲಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: virt-viewer ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು 'virt-viewer' ಪ್ಯಾಕೇಜನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ.

en: Unable to migrate guest: %s
kn: ಅತಿಥಿಯನ್ನು ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Uncaught error validating input: %s
kn: ಆದಾನವನ್ನು ಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷವು ದೊರೆತಿಲ್ಲ: %s

en: Uncaught error validating install parameters: %s
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಮಾನ್ಯಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೊರೆಯದೆ ಇರುವ ದೋಷ: %s

en: Unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: Unpaused
kn: ವಿರಮಿಸುವಿಕೆಯ ರದ್ಧತಿ

en: Up to %(maxmem)s available on the host
kn: ಆತಿಥೇಯದಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಟ %(maxmem)s ವರೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: Use '--option=?' or '--option help' to see available suboptions
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಉಪಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು '--option=?' ಅಥವ '--option help' ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Used By
kn: ಬಳಸಿದ್ದು

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Usermode networking
kn: ಬಳಕೆದಾರಕ್ರಮ ಜಾಲಬಂಧ

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
kn: ತದ್ರೂಪು ಮಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಅದು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಈ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಬಳಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: VM '%s' didn't show up after expected time.
kn: VM '%s' ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಮಯದ ನಂತರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: VM State:
kn: VM ಸ್ಥಿತಿ:

en: VNC server
kn: VNC ಪರಿಚಾರಕ

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
kn: 'libvirtd' ಡೀಮನ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
kn: ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:
     - ಒಂದು Xen ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಬೂಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ
     - Xen ಸೇವೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Video %s
kn: ವೀಡಿಯೊ %s

en: Video Device
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸಾಧನ

en: Virtual Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ

en: Virtual Machine Manager
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲ

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
kn: ವರ್ಚುವಲ್ ಜಾಲಬಂಧ '%s' ವು ಸಕ್ರಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಜಾಲಬಂಧವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Virtual Network is not active.
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Virtual _Machine
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ (_M)

en: Virtual network
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧ

en: Virtualization Platform Options
kn: ವರ್ಚುವಲೈಸೇಶನ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Watchdog
kn: ವಾಚ್‌ಡಾಗ್

en: Watchdog Device
kn: ವಾಚ್‌ಡಾಗ್ ಸಾಧನ

en: Would you still like to remember this connection?
kn: ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: XML actions
kn: XML ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: XML file to use as the original guest.
kn: ಮೂಲ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ XML ಕಡತ.

en: XML options
kn: XML ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
kn: ಸೆಳೆಯುವ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ.
    ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿದ ನಂತರ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು 'ಸರಿ' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: _Add Connection...
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು (_A)...

en: _Add Hardware
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Address:
kn: ವಿಳಾಸ (_A):

en: _Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ (_A)

en: _Application container
kn: ಅನ್ವಯ ಕಂಟೈನರ್ (_A)

en: _Architecture:
kn: ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್ (_A):

en: _Auto socket:
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಾಕೆಟ್ (_A):

en: _Autoconnect:
kn: ಸ್ವಯಂ ಸಂಪರ್ಕಿಸು (_A):

en: _Begin Installation
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸು (_B)

en: _Browse Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಾದುದಕ್ಕಾಗಿ ನೋಡು (_B)

en: _Browse...
kn: ನೋಡು (_B)...

en: _Bus type:
kn: ಬಸ್‌ ಬಗೆ (_B):

en: _Channel:
kn: ಚಾನಲ್ (_C):

en: _Connection Details
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ವಿವರಗಳು (_C)

en: _Console
kn: ಕನ್ಸೋಲ್ (_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Delete snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು (_D)

en: _Deleting storage:
kn: ಶೇಖರಣೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (_D):

en: _Description:
kn: ವಿವರಣೆ (_D):

en: _Details
kn: ವಿವರಗಳು (_D)

en: _Device type:
kn: ಸಾಧನದ ಬಗೆ (_D):

en: _Disk I/O
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ I/O (_D)

en: _Driver:
kn: ಚಾಲಕ (_D):

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು (_E)

en: _Enable storage for this virtual machine
kn: ಈ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕಕ್ಕಾಗಿ ಶೇಖರಣೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು (_E)

en: _File
kn: ಕಡತ (_F)

en: _Finish
kn: ಮುಗಿಸು (_F)

en: _Force Off
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚು (_F)

en: _Force Poweroff:
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮುಚ್ಚು (_F):

en: _Format:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ (_F):

en: _Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣಪರದೆ (_F)

en: _General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ (_G)

en: _Graph
kn: ನಕ್ಷೆ (_G)

en: _Guest CPU Usage
kn: ಅತಿಥಿ CPUನ ಬಳಕೆ (_G)

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ (_H)

en: _Host CPU Usage
kn: ಆತಿಥೇಯ CPUನ ಬಳಕೆ (_H)

en: _Hypervisor:
kn: ಹೈಪರ್ವೈಸರ್ (_H):

en: _Initrd path:
kn: _Initrd ಮಾರ್ಗ:

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾಧ್ಯಮ (ISO ಚಿತ್ರಿಕೆ ಅಥವ CDROM) (_L)

en: _Login
kn: ಪ್ರವೇಶ (_L)

en: _MAC address:
kn: MAC ವಿಳಾಸ (_M):

en: _Machine Type:
kn: ಗಣಕ ಬಗೆ (_M):

en: _Memory Usage
kn: ಮೆಮೊರಿ ಬಳಕೆ (_M)

en: _Migrate
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸು (_M)

en: _Mode:
kn: ಕ್ರಮ (_M):

en: _Model:
kn: ಮಾದರಿ (_M):

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು (_N):

en: _Network I/O
kn: ಜಾಲಬಂಧ I/O (_N)

en: _Network source:
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಆಕರ (_N):

en: _Network:
kn: ಜಾಲಬಂಧ (_N):

en: _Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ (_N)

en: _New Virtual Machine
kn: ಹೊಸ ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ (_N)

en: _Only when Fullscreen
kn: ಕೇವಲ ಪೂರ್ಣ ಪರದೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ (_O)

en: _Open
kn: ತೆರೆ (_O)

en: _Overview
kn: ಅವಲೋಕನ (_O)

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P):

en: _Path:
kn: ಮಾರ್ಗ (_P):

en: _Pause
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ತಡೆ (_P)

en: _Pause:
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ತಡೆ (_P):

en: _Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ (_P):

en: _Reboot
kn: ಮರಳಿ ಬೂಟ್ ಮಾಡು (_R)

en: _Redirect USB device
kn: USB ಸಾಧನವನ್ನು ಮರುನಿರ್ದೇಶನಗೊಳಿಸು (_R)

en: _Remove Hardware
kn: ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು (_R)

en: _Resize guest with window:
kn: ಕಿಟಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಅತಿಥಿಗಣಕವನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸು (_R):

en: _Resize to VM
kn: VM ಗೆ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸು (_R)

en: _Restore
kn: ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸು (_R)

en: _Run
kn: ಚಲಾಯಿಸು (_R)

en: _Save this password in your keyring
kn: ನಿಮ್ಮ ಕೀರಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಉಳಿಸು (_S)

en: _Scale Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಅಳತೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು (_S)

en: _Show Virtual Machine Manager
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ತೋರಿಸು (_S)

en: _Shut Down
kn: ಮುಚ್ಚು (_S)

en: _Source IQN:
kn: ಆಕರ IQN (_S):

en: _Source Path:
kn: ಆಕರದ ಮಾರ್ಗ (_S):

en: _Source path:
kn: ಆಕರ ಮಾರ್ಗ (_S):

en: _Start snapshot
kn: ಸ್ನ್ಯಾಪ್‌ಶಾಟ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು (_S)

en: _Storage
kn: ಶೇಖರಣೆ (_S)

en: _Storage format:
kn: ಶೇಖರಣಾ ವಿನ್ಯಾಸ (_S):

en: _Take Screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊ (_T)

en: _Type:
kn: ಬಗೆ (_T):

en: _Unapplied changes:
kn: ಅನ್ವಯಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳು (_U):

en: _Update status every
kn: ಪ್ರತಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡು (_U)

en: _Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು (_U):

en: _Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ (_V):

en: _View
kn: ನೋಟ (_V)

en: _View Manager
kn: ನೋಟ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ (_V)

en: _Virt Type:
kn: _Virt ಬಗೆ:

en: _Virtual Machine Details
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಗಣಕದ ವಿವರಗಳು (_V)

en: _Virtual Networks
kn: ವರ್ಚುವಲ್‌ ಜಾಲಬಂಧಗಳು (_V)

en: iSCSI Target
kn: iSCSI ಗುರಿ

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: panic
kn: ಪ್ಯಾನಿಕ್

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: size is required for non-existent disk '%s'
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರದ ಡಿಸ್ಕ್  '%s' ಗಾಗಿ ಗಾತ್ರದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ
