gsettings-desktop-schemas master - en to ml translation catalogue (101 entries)

en: Allow logout
ml: പുറത്തിറങ്ങാന്‍ സമ്മതിക്കുക

en: Authenticate proxy server connections
ml: പ്രോക്ക്സി സര്‍വര്‍ ബന്ധങ്ങള്‍ അധികാരപ്പെടുത്തുക

en: Beep when a key is accepted
ml: ഒരു കീ അങ്കീകരിക്കുമ്പോള്‍ ശബ്തം ഉണ്ടാക്കുക

en: Beep when a key is first pressed
ml: ഒരു കീ ആദ്യം അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കുക

en: Beep when a key is rejected
ml: ഒരു കീ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a keyboard accessibility feature changes
ml: സ്ക്രീന്‍ അഭിഗമ്യത സജീകരണങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരുമ്പോള്‍ അറിയിക്കുക

en: Change brightness of blue
ml: നീലയുടെ തെളിച്ചം മാറ്റുക

en: Change brightness of green
ml: പച്ചയുടെ തെളിച്ചം മാറ്റുക

en: Change brightness of red
ml: ചുവപ്പിന്റെ തെളിച്ചം മാറ്റുക

en: Color Saturation
ml: നിറ സാച്ചുറേഷന്‍

en: Disable keyboard accessibility after a timeout
ml: കീബോഡ് അഭിഗമ്യത സമയപരിധിക്കുള്ളില്‍ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക

en: Disable when two keys are pressed at the same time
ml: രണ്ടു കീ അന്നിച്ചു അമര്‍ത്തിയാല്‍ നിര്‍ജീവമാക്കുക

en: Duration of the disabling timeout
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കേണ്ട സമയപരിധി

en: Duration of the timeout before disabling the keyboard accessibility.
ml: കീബോര്‍ഡ്‌ അഭിഗമ്യത നിര്ജീവമാക്കാന്‍ എടുക്കുന്ന സമയപരിധി.

en: Dwell click mode
ml: ഡ്വെല്ല് ഞെക്ക് ഭാവം

en: Enable accessibility keyboard shortcuts
ml: കീബോഡ് കുറുക്കുവഴികള്‍ സജീവമാക്കുക

en: Enable dwell clicks
ml: ഡ്വെല്ല് ഞെക്കുകള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Enable dwell clicks.
ml: ഡ്വെല്ല് ഞെക്കുകള്‍ സജ്ജമാക്കുക.

en: Enable simulated secondary clicks
ml: സിമുലേറ്റ് ചെയ്ത ദ്വിതീയ ഞെക്ക് സജ്ജമാക്കുക

en: Enable sticky keys
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍ സജീവമാക്കുക

en: FTP proxy host name
ml: എഫ്.ടി.പി. പ്രോക്സി ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: FTP proxy port
ml: എഫ്.ടി.പി. പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: Gesture double click
ml: ആംഗ്യ ഇരട്ട ഞെക്ക്

en: Gesture drag click
ml: ആംഗ്യ വലിച്ചിടുന്ന ഞെക്ക്

en: Gesture secondary click
ml: ആംഗ്യ രണ്ടാമത് ഞെക്ക്

en: Gesture single click
ml: ആംഗ്യ ഒറ്റ ഞെക്ക്

en: HTTP proxy host name
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സി ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: HTTP proxy password
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സി അടയാളവാക്ക്

en: HTTP proxy port
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്‌

en: HTTP proxy username
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്സി ഉപയോക്തൃ നാമം

en: How long to accelerate in milliseconds
ml: എത്രനേരം  ത്വരിതപ്പെടുത്തണം , മില്ലിസെക്കന്റില്‍

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
ml: പരമാവധി വേഗതയില്‍ എത്ര പിക്സലുകള്‍ ഒരു സെക്കന്‍റില്‍ അനങ്ങണം.

en: Initial delay in milliseconds
ml: തുടക്കത്തിലെ മന്ദത മില്ലിസെക്കന്റില്

en: Logout command
ml: പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനുളള ആജ്ഞ

en: Lower window below other windows
ml: ജാലകത്തെ മറ്റെല്ലാ ജാലകങ്ങള്‍ക്കും താഴെയാക്കുക

en: Minimum interval in milliseconds
ml: കുറഞ്ഞ ഇടവേള മില്ലിസെക്കന്റില്‍

en: Move window one workspace down
ml: ജാലകത്തെ താഴ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window one workspace to the left
ml: ജാലകത്തെ ഇടത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window one workspace to the right
ml: ജാലകത്തെ വലത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window one workspace up
ml: ജാലകത്തെ മുകളിലെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 1
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 1-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 10
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 10-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 11
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 11-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 12
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 12-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 2
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 2-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 3
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 3-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 4
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 4-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 5
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 5-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 6
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 6-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 7
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 7-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 8
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 8-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Move window to workspace 9
ml: ജാലകത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 9-ലേക്ക് നീക്കുക

en: Non-proxy hosts
ml: പ്രോക്സിയല്ലാത്ത ഹോസ്റ്റുകള്‍

en: On-screen keyboard
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ കീബോഡ്

en: Password to pass as authentication when doing HTTP proxying.
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സിയിലേക്ക് കയറാന്‍ കൊടുക്കേണ്ട അടയാളവാക്ക്.

en: Pixels per seconds
ml: പിക്സലുകള്‍, പ്രതിസെക്കന്റി

en: Raise window above other windows
ml: ജാലകത്തെ മറ്റെല്ലാ ജാലകങ്ങള്‍ക്കും  മുകളിലാക്കുക

en: Raise window if covered, otherwise lower it
ml: ത്തെ

en: Represents a change to the default brightness for the blue component. Zero indicates no change, values less than zero indicate a decrease, and values greater than zero indicate an increase.
ml: നീല ഘടകത്തിന്റെ സഹജമായ മൂല്യത്തിന്റെ ഒരു മാറ്റം സൂചിപ്പിക്കുന്നു. പൂജ്യം ഒരു മാറ്റവും ഇല്ല എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, പൂജ്യത്തിനു താഴെ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു കുറവും പൂജ്യത്തിനു മുകളില്‍ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു അധികവും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: Represents a change to the default brightness for the green component. Zero indicates no change, values less than zero indicate a decrease, and values greater than zero indicate an increase.
ml: പച്ച ഘടകത്തിന്റെ സഹജമായ മൂല്യത്തിന്റെ ഒരു മാറ്റം സൂചിപ്പിക്കുന്നു. പൂജ്യം ഒരു മാറ്റവും ഇല്ല എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, പൂജ്യത്തിനു താഴെ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു കുറവും പൂജ്യത്തിനു മുകളില്‍ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു അധികവും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: Represents a change to the default brightness of the red component. Zero indicates no change, values less than zero indicate a decrease, and values greater than zero indicate an increase.
ml: ചുവപ്പ് ഘടകത്തിന്റെ സഹജമായ മൂല്യത്തിന്റെ ഒരു മാറ്റം സൂചിപ്പിക്കുന്നു. പൂജ്യം ഒരു മാറ്റവും ഇല്ല എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, പൂജ്യത്തിനു താഴെ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു കുറവും പൂജ്യത്തിനു മുകളില്‍ ഉള്ള മൂല്യങ്ങള്‍ ഒരു അധികവും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

en: SOCKS proxy host name
ml: സോക്ക്സ്‌ പ്രോക്സി ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: SOCKS proxy port
ml: സോക്ക്സ്‌ പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: Screen magnifier
ml: ഭൂതക്കണ്ണാടി

en: Screen reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: Secondary click enabled
ml: ദ്വിതീയ ഞെക്ക് സജ്ജം

en: Secondary click time
ml: ദ്വിതീയ ഞെക്ക് സമയം

en: Secure HTTP proxy host name
ml: സുരക്ഷിത എച്ച്.ടി.ടി.പി. ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: Secure HTTP proxy port
ml: സുരക്ഷിത എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: Switch to workspace 1
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 1-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 10
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 10-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 11
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 11-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 12
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 12-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 2
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല -2ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 3
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 3-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 4
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 4-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 5
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 5-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 6
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 6-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 7
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 7-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 8
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 8-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace 9
ml: പ്രവര്‍ത്തനമേഖല 9-ലേക്ക് മാറുക

en: Switch to workspace above
ml: മുകളിലെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക്മാറുക

en: Switch to workspace below
ml: താഴത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക്മാറുക

en: Switch to workspace left
ml: വലത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക്മാറുക

en: Switch to workspace right
ml: വലത്തെ പ്രവര്‍ത്തനമേഖലയിലേക്ക്മാറുക

en: The machine name to proxy FTP through.
ml: എഫ.ടി.പി. പ്രോക്ക്സി ആയി ഉപയോഗിക്കേണ്ട മെഷീനിന്റെ നാമം.

en: The machine name to proxy HTTP through.
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സി ആയി ഉപയോഗിക്കേണ്ട മെഷീനിന്റെ നാമം.

en: The machine name to proxy secure HTTP through.
ml: സുരക്ഷിത എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സി ആയി ഉപയോഗിക്കേണ്ട മെഷീനിന്റെ നാമം.

en: The machine name to use as a SOCKS proxy.
ml: സോക്ക്സ്‌ പ്രോക്ക്സി ആയി ഉപയോഗിക്കേണ്ട മെഷീനിന്റെ നാമം.

en: Time before locking
ml: പൂട്ടുന്നതിന് മുന്മ്പുള്ള സമയം

en: Unused; ignore
ml: ഉപയോഗമില്ലാത്തത്; അവഗണിക്കുക

en: User name to pass as authentication when doing HTTP proxying.
ml: എച്ച്.ടി.ടി.പി. പ്രോക്ക്സിയിലേക്ക് കയറാന്‍ കൊടുക്കേണ്ട ഉപയോക്തൃ നാമം.

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ കീബോഡ് സജീവമാണോ

en: Whether the screen magnifier is turned on.
ml: ഭൂതക്കണ്ണാടി സജീവമാണോ

en: Whether the screen reader is turned on.
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍ സ‌‌ജീവമാണോ

en: Whether to beep when a key is accepted.
ml: ഒരു കീ അങ്കീകരിക്കുമ്പോള്‍ ശബ്തം ഉണ്ടാക്കണോ എന്ന്.

en: Whether to beep when a key is first pressed.
ml: ഒരു കീ ആദ്യം അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കണോ എന്ന്.

en: Whether to beep when a key is rejected.
ml: ഒരു കീ നിരസിക്കുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കണോ എന്ന്.

en: Whether to beep when a keyboard accessibility feature is enabled or disabled.
ml: കീബോഡ് അഭിഗമ്യതയില്‍ സജീവമാക്കുമ്പോഴോ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുമ്പോഴോ ബീപ് ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കണോ

en: Whether to disable keyboard accessibility after a timeout, useful for shared machines.
ml: കീബോഡ് അഭിഗമ്യത സമയപരിധിക്കുള്ളില്‍ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കണോ? പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഉപകരണങ്ങള്‍ക്ക് അനുയോജ്യം

en: Whether to disable sticky keys if two keys are pressed at the same time.
ml: രണ്ടു കീ അന്നിച്ചു അമര്‍ത്തിയാല്‍ സ്റിക്കി കീസ് നിര്‍ജീവമാക്കണോ എന്ന്.
