libguestfs 1.39.12 - en to ta translation catalogue (226 entries)

en: %s: cannot create temporary directory
ta: %s: தற்காலிக அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: %s: command arguments not separated by whitespace
ta: %s: கட்டளை விவாதங்கள் வொயிட்ஸ்பேஸ்ஸால் பிரிக்கப்படவில்லை

en: %s: too many arguments
ta: %s: அதிக விவாதங்கள்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Description
ta: விளக்கம்

en: activate or deactivate all volume groups
ta: அனைத்து தொகுதி குழுக்களையும் செயற்படுத்து அல்லது செயல்நீக்கு

en: activate or deactivate some volume groups
ta: சில தொகுதி குழுக்களையும் செயற்படுத்து அல்லது செயல்நீக்கு

en: add a CD-ROM disk image to examine
ta: ஒரு CD-ROM வட்டு படத்தை பரிசோதிக்க சேர்க்கவும்

en: add a drive in snapshot mode (read-only)
ta: ஸ்னேப்ஷாட் முறைமையில் ஒரு இயக்கியை சேர் (வாசிக்க-மட்டும்)

en: add a partition to the device
ta: ஒரு பகிர்வை சாதனத்தில் சேர்

en: add an image to examine or modify
ta: ஒரு படத்தை சோதிக்க அல்லது மாற்றியமைக்க சேர்

en: add an inotify watch
ta: ஒரு inotify கடிகாரத்தைச் சேர்

en: add options to kernel command line
ta: கெர்னல் கட்டளை வரிக்கு விருப்பங்களைச் சேர்

en: change file mode
ta: கோப்பு முறைமையை மாற்று

en: change file owner and group
ta: கோப்பு உரிமையாளர் மற்றும் குழுவை மாற்று

en: check an ext2/ext3 filesystem
ta: ஒரு ext2/ext3 கோப்புமுறையை சரிபார்

en: close and reopen libguestfs handle
ta: libguestfs ஹாண்டிலை மூடு மற்றும் மறுபடி திற

en: close the current Augeas handle
ta: நடப்பு Augeas ஹான்டிலை மூடு

en: close the inotify handle
ta: inotify ஹாண்டிலை மூடு

en: compute MD5, SHAx or CRC checksum of file
ta: MD5, SHAx அல்லது CRC checksumஐ கணக்கிடு

en: copy a file
ta: ஒரு கோப்பினை நகலெடு

en: copy a file or directory recursively
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவை மறுபடியும் நகலெடு

en: copy from source to destination using dd
ta: ddஐ பயன்படுத்தும் இலக்கை மூலத்திலிருந்து நகலெடு

en: count characters in a file
ta: ஒரு கோப்பிலுள்ள எழுத்துகளை கணக்கிடு

en: count lines in a file
ta: ஒரு கோப்பிலுள்ள வரிகளை கணக்கிடு

en: count words in a file
ta: ஒரு கோப்பிலுள்ள வார்த்தைகளை கணக்கிடு

en: create a directory
ta: ஒரு அடைவினை உருவாக்கு

en: create a directory and parents
ta: ஒரு அடைவு மற்றும் பொற்றோர்களை உருவாக்கு

en: create a directory with a particular mode
ta: ஒரு முக்கிய முறைமையை ஒரு அடைவுடன் உருவாக்கு

en: create a file
ta: ஒரு கோப்பை உருவாக்கு

en: create a hard link
ta: ஒரு வன் இணைப்பை உருவாக்கு

en: create a mountpoint
ta: ஒரு ஏறும்புள்ளியை உருவாக்கு

en: create a new Augeas handle
ta: ஒரு புதிய Augeas ஹாண்டிலை உருவாக்கு

en: create a swap file
ta: ஒரு ஸ்வாப் கோப்பை உருவாக்கு

en: create a swap partition
ta: ஒரு ஸ்வாப் பகிர்வை உருவாக்கு

en: create a swap partition with a label
ta: ஒரு ஸ்வாப் பகிர்வை ஒரு லேபிலுடன் உருவாக்கு

en: create a swap partition with an explicit UUID
ta: ஒரு தெளிவான UUID உடன் ஒரு ஸ்வாப் பகிர்வை உருவாக்கு

en: create a symbolic link
ta: ஒரு symbolic இணைப்பை உருவாக்கு

en: create a temporary directory
ta: ஒரு தற்காலிக அடைவினை உருவாக்கு

en: create an LVM physical volume
ta: ஒரு LVM பருநிலை தொகுதியை உருவாக்கு

en: create an LVM volume group
ta: ஒரு LVM தொகுதி குழுவினை உருவாக்கு

en: create an empty partition table
ta: ஒரு காலி பகிர்வு அட்டவணையை உருவாக்கு

en: create an inotify handle
ta: ஒரு inotify ஹாண்டிலை உருவாக்கு

en: create partitions on a block device
ta: ஒரு தொகுதி சாதனத்திற்கு பகிர்வுகளை உருவாக்கு

en: debugging and internals
ta: பிழைத்திருத்தம் மற்றும் உள்ளார்ந்தவை

en: define an Augeas node
ta: ஒரு Augeas முனையை வரையறு

en: define an Augeas variable
ta: ஒரு  Augeas மாறியை வரையறு

en: determine file type
ta: கோப்பு வகையை வரைநறு

en: determine file type inside a compressed file
ta: கோப்பு வகையில் உள்ள ஒரு அழுந்தியுள்ள கோப்பை வரையறு

en: disable swap on device
ta: சாதனத்தில் ஸ்வாப்பை செயல்நீக்கு

en: disable swap on file
ta: கோப்பில் ஸ்வாப்பை செயல்நீக்கு

en: disable swap on labeled swap partition
ta: லேபிலிடப்பட்ட ஸ்வாப் பகிர்வில் ஸ்வாப்பை செயல்நீக்கு

en: disable swap on swap partition by UUID
ta: ஸ்வாப் பகிர்வில் UUID படி ஸ்வாப்பை செயல்நீக்கு

en: dispatch failed to marshal args
ta: marshal args ஐ அனுப்ப முடியவில்லை

en: display a line of text
ta: உரையின் ஒரு வரியைக் காட்டு

en: display a list of commands or help on a command
ta: கட்டளைகளின் ஒரு பட்டியலைக் காட்டு அல்லது ஒரு கட்டளையில் உதவு

en: display the kernel geometry
ta: கெர்னல் வடிவியலைக் காட்டு

en: display the partition table
ta: பகிர்வு அட்டவணையைக் காட்டு

en: download a file to the local machine
ta: உள்ளமை கணினியில் ஒரு கோப்பினை பதிவிறக்கு

en: dump a file in hexadecimal
ta: ஹெக்ஸா தசமத்தில் ஒரு கோப்பை அழுத்து

en: echo arguments back to the client
ta: எதிரொலி விவாதங்கள் க்ளையன்ட்டுக்குவருகிறது

en: enable or disable direct appliance mode
ta: நேரடி பயன்பாடு முறைமையை செயல்படுத்து அல்லது செயல்நீக்கு

en: enable swap on device
ta: சாதனத்தில் ஸ்வாப்பை செயல்படுத்து

en: enable swap on file
ta: கொப்பில் ஸ்வாப்பை செயல்படுத்து

en: enable swap on labeled swap partition
ta: லேபிலிடப்பட்ட ஸ்வாப் பகிர்வில் ஸ்வாப்பை செயல்படுத்து

en: estimate file space usage
ta: கோப்பு இடைவெளிப் பயன்பாட்டை மதிப்பிடு

en: expand a wildcard path
ta: ஒரு வில்கார்ட் பாதையை விரிக்கவும்

en: expand wildcards in command
ta: கட்டளையில் வைல்கார்ட்டை விவரி

en: failed to parse file chunk
ta: கோப்பு சங்க்கை பகுக்க முடியவில்லை

en: file receive cancelled by daemon
ta: கோப்பினை பெறுதல் டொமைனால் ரத்து செய்யப்பட்டது

en: fill a file with octets
ta: ஆக்டெட்ஸ் உடன் ஒரு கோப்பை நிரப்பு

en: find all files and directories
ta: அனைத்து கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை தேடு

en: find all files and directories, returning NUL-separated list
ta: அனைத்து கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை தேடு, NUL-பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலிருந்து திரும்புகிறது

en: flush device buffers
ta: ஃப்ளஷ் சாதன பஃப்பர்

en: get SELinux enabled flag
ta: SELinux செயல்படுத்தப்பட்ட கொடியைப் பெறு

en: get SELinux security context
ta: SELinux பாதுகாப்பு உரையை பெறு

en: get autosync mode
ta: தானியக்கஒத்திசை முறையையை பொறு

en: get blocksize of block device
ta: தடுப்பு சாதனத்திற்கான தடுப்பு அளவை பெறு

en: get direct appliance mode flag
ta: நேரடி பயன்பாட்டு முறைமை கொடியை பெறு

en: get ext2/ext3/ext4 superblock details
ta: ext2/ext3/ext4 சிறந்த தொகுதி விவரங்களை பெறு

en: get file information
ta: கோப்பு தகவலைப் பெறு

en: get file information for a symbolic link
ta: ஒரு symbolic இணைப்பிற்கான கோப்பு தகவலைப் பெறு

en: get file system statistics
ta: கோப்புமுறைமையின் புள்ளிவிவரத்தைப் பெறு

en: get recovery process enabled flag
ta: செயல்படக்கூடிய கொடிக்கு திரும்பப்பெற்ற செயல்பாட்டை பெறவும்

en: get sectorsize of block device
ta: தொகுதி சாதனத்திற்கான செக்டர் அளவைப் பெறு

en: get the additional kernel options
ta: கூடுதல் கெர்னல் விருப்பங்களை பெறு

en: get the ext2/3/4 filesystem UUID
ta: ext2/3/4 கோப்புமுறை UUIDஐ பெறு

en: get the ext2/3/4 filesystem label
ta: ext2/3/4 கோப்புமுறைமை லேபிலைப் பெறு

en: get the library version number
ta: நூலக பதிப்பு எண்ணிக்கையை பெறு

en: get the partition table type
ta: பகிர்வு அட்டவணை வகையை பெறு

en: get the search path
ta: தேடும் பாதையை பெறு

en: get total size of device in 512-byte sectors
ta: 512-பைட் செக்கடரிகளில் சாதனத்தின் மொத்த அளவை பெறு

en: get total size of device in bytes
ta: பைட்டுகளில் மொத்த சாதனத்தின் அளவை பெறு

en: get verbose mode
ta: வெர்போஸ் முறைமையைப் பெறு

en: glob: guestfs_glob_expand call failed: %s
ta: glob: guestfs_glob_expand அழைக்க முடியவில்லை: %s

en: guestfish: protocol error: could not decode reply from server
ta: guestfish: protocol error: சேவையகத்திலிருந்து குறிநீக்க பதில் இல்லை

en: guestfish: protocol error: could not send initial greeting to server
ta: guestfish: protocol error: துவக்க அழைப்பை சேவையகத்திற்கு அனுப்ப முடியவில்லை

en: guestfish: remote: looks like the server is not running
ta: guestfish: remote: சேவையகம் இயங்காதது போல் உள்ளது

en: guestfs_close: called twice on the same handle
ta: guestfs_close: அதே ஹாண்டலில் இரண்டு முறை அழைக்கப்பட்டது

en: guestfs_launch failed, see earlier error messages
ta: guestfs_launch தோல்வியுற்றது, முந்தைய பிழைச் செய்தியைப் பார்

en: insert a sibling Augeas node
ta: ஒரு சகோதர Augeas முனையை நுழை

en: is block device set to read-only
ta: தொகுதி சாதனம்மை வாசிக்க மட்டும் அமை

en: is in configuration state
ta: அது கட்டமைப்பு நிலையில் உள்ளது

en: lgetxattr on multiple files
ta: lgetxattr ல் பல கோப்புகள்

en: list Augeas nodes under augpath
ta: Augeas முனைகளை augpath கீழ் பட்டியலிடு

en: list extended attributes of a file or directory
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவின் விரிவாக்கப்பட்ட தன்மைகளை பட்டியலிடு

en: list files in an initrd
ta: ஒரு initrdல் கோப்புகளைப் பட்டியலிடு

en: list partitions on a device
ta: ஒரு சாதனத்தின் பகிர்வுகளின் பட்டியல்

en: list the LVM logical volumes (LVs)
ta: LVM வலைகலை தொகுதிகளை பட்டியலிடு (LVs)

en: list the LVM physical volumes (PVs)
ta: LVM பருநிலை தொகுதிகளின் பட்டியல் (PVs)

en: list the LVM volume groups (VGs)
ta: LVM தொகுதி குழுக்களை பட்டியலிடு (VGs)

en: list the block devices
ta: தடுப்பு சாதனங்களின் பட்டியல்

en: list the contents of a file
ta: ஒரு கோப்பின் உள்ளடக்கங்களின் பட்டியல்

en: list the files in a directory
ta: ஒரு அடைவிலுள்ள கோப்புகளின் பட்டியல்

en: list the files in a directory (long format)
ta: ஒரு அடைவில் கோப்புகளை பட்டியலிடு (நீண்ட வடிவில்)

en: list the partitions
ta: பகிர்வுகளின் பட்டியல்

en: load a kernel module
ta: ஒரு கெர்னல் தொகுதியை உருவாக்கு

en: load files into the tree
ta: மரத்தில் கோப்புகளை ஏற்றவும்

en: look up the value of an Augeas path
ta: ஒரு Augeas பாதையின் மதிப்பை தேடு

en: lstat on multiple files
ta: பல கோப்புகளிலுள்ள lstat

en: make FIFO (named pipe)
ta: FIFOஐ செய் (pipe என்று பெயரிடப்பட்டது)

en: make a filesystem
ta: ஒரு கோப்புமுறையை செய்

en: make a filesystem with block size
ta: ஒரு கோப்புமுறையை தடுப்பு அளவுடன் செய்

en: make a partition bootable
ta: ஒரு துவக்கக்கூடிய பகிர்வை உருவாக்கு

en: make block device node
ta: தொகுதி சாதன முனையை செய்

en: make block, character or FIFO devices
ta: தொகுதி , எழுத்து அல்லது FIFO சாதனங்களுக்காக செய்

en: make char device node
ta: எழுத்துச் சாதன முனையைசெ செய்

en: make ext2/3/4 external journal
ta: ext2/3/4ஐ வெளிப்புற ஜர்னலுடன் செய்யவும்

en: make ext2/3/4 external journal with UUID
ta: ext2/3/4  UUID உடன் வெளிப்புள ஜர்னலை உருவாக்குகிறது

en: make ext2/3/4 external journal with label
ta: ext2/3/4 லேபிலுடன் வெளிப்புற ஜர்னலை உருவாக்குகிறது

en: make ext2/3/4 filesystem with external journal
ta: ext2/3/4 கோப்புமுறையை வெளிப்புற ஜர்னலுடன் உருவாக்குகிறது

en: message length (%u) > maximum possible size (%d)
ta: செய்தி அளவு (%u) > குறைந்தபட்ச சாத்தியமான அளவு (%d)

en: modify a single partition on a block device
ta: ஒரு தொருதி சாதனத்தில் ஒரு ஒற்றை பகிர்வை மாற்றியமை

en: mount a file using the loop device
ta: லூப் சாதனத்தை பயன்படுத்தி ஒரு கோப்பை ஏற்றுகிறது

en: mount a guest disk at a position in the filesystem
ta: கோப்புமுறைமையிலுள்ள இடத்தில் விருந்தினர் வட்டை ஏற்று

en: mount a guest disk with mount options
ta: ஏறும் விருப்பங்களுடன் ஒரு விருந்தினர் வட்டை ஏற்று

en: mount a guest disk, read-only
ta: விருப்பங்களுடன் ஒரு விருந்தினர் வட்டை ஏற்று, வாசிக்க-மட்டும்

en: move Augeas node
ta: Augeas முனையை நகர்த்து

en: move a file
ta: ஒரு கோப்பினை நகர்த்து

en: partition whole disk with a single primary partition
ta: ஒரு ஒற்றை முதன்மை பகிர்வுடன் மொத்த வட்டை பகிர்வு செய்

en: ping the guest daemon
ta: விருந்தினர் டொமைனை பிங் செய்

en: preallocate a file in the guest filesystem
ta: விருந்தினர் கோப்புமுறைமையில் ஒரு கோப்பை முன் ஒதுக்கீடவும்

en: print the printable strings in a file
ta: ஒரு கோப்பில் அச்சடிடக்கூடிய சரங்களை அச்சிடு

en: probe NTFS volume
ta: NTFS தொகுதியை ஆய்வு செய்

en: qemu has not been launched yet
ta: qemu இன்னும் துவங்கப்படவில்லை

en: qemu launched and contacted daemon, but state != READY
ta: qemu டொமைனுடன் துவக்கப்பட்டு தொடர்பு கொண்டது, ஆனால் நிலையானது != READY

en: quit - quit guestfish
         quit
ta: quit - guestfishஐ நிறுத்து
         quit

en: quit guestfish
ta: guestfishஐ நிறுத்து

en: read a file
ta: ஒரு கோப்பினை வாசி

en: read directories entries
ta: அடைவுகளின் உள்ளீட்டை வாசி

en: read file as lines
ta: கோப்பினை வரிகளாக வாசி

en: read part of a file
ta: ஒரு கோப்பின் பகுதியை வாசி

en: read the target of a symbolic link
ta: ஒரு symbolic இணைப்பின் இலக்கை வாசி

en: readlink on multiple files
ta: பல கோப்புகளின் வாசிக்கும் இணைப்பு

en: receive_file_data: unexpected flag received when reading file chunks
ta: receive_file_data: கோப்பு சங்க்கை வாசிக்கும் போது  எதிர்பாராத கொடி பெறப்பட்டது

en: remove a directory
ta: ஒரு அடைவினை நீக்கு

en: remove a file
ta: ஒரு கோப்பினை நீக்கு

en: remove a file or directory recursively
ta: மறுபடியும் ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவை நீக்கு

en: remove a mountpoint
ta: ஒரு ஏறும்புள்ளியை நீக்கு

en: remove all LVM LVs, VGs and PVs
ta: அனைத்து LVM LVs, VGs மற்றும் PVsஐ நீக்கு

en: remove an Augeas path
ta: ஒரு Augeas பாதையை நீக்கு

en: remove an LVM logical volume
ta: ஒரு LVM வரைகலை தொகுதியை நீக்கு

en: remove an LVM physical volume
ta: ஒரு  LVM பருநிலை தொகுதியை உருவாக்கு

en: remove an LVM volume group
ta: ஒருLVM தொகுதி குழுவை நீக்கு

en: remove an inotify watch
ta: ஒரு inotify கடிகாரத்தை நீக்கு

en: remove extended attribute of a file or directory
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவின்  விரிவாக்கப்பட்ட தன்மையை நீக்கு

en: reopen: guestfs_create: failed to create handle
ta: reopen: guestfs_create: ஹாண்டிலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: report file system disk space usage
ta: கோப்புமுறைமை வட்டு இடப் பயன்பாட்டை அறிக்கையிடு

en: report file system disk space usage (human readable)
ta: கோப்புமுறைமை வட்டு இடப் பயன்பாட்டை அறிக்கையிடு (வாசிக்கக்கூடிய)

en: reread partition table
ta: பகர்வு அட்டவணையை மீண்டும்வாசி

en: resize an LVM logical volume
ta: ஒரு LVM வரைகலை தொகுதியை மறுஅளவிடு

en: resize an LVM physical volume
ta: ஒரு  LVM பருநிலை தொகுதியை மறுஅளவிடு

en: return Augeas nodes which match augpath
ta: augpath உடன் பொருந்தும் Augeas முனைகளை கொடுக்கிறது

en: return first 10 lines of a file
ta: ஒரு கோப்பின் முதல் 10 வரிகளை திருப்பு

en: return first N lines of a file
ta: ஒரு கோப்பின் முதல் N வரிகளை திருப்பு

en: return kernel messages
ta: கெர்னல் செய்திகளை திருப்பு

en: return last 10 lines of a file
ta: ஒரு கோப்பின் கடைசி10 வரிகளை கொடுத்தது

en: return last N lines of a file
ta: ஒரு கோப்பின் கடைசி N வரிகளை கொடுத்தது

en: return lines matching a pattern
ta: திரும்பும் வரிகள் ஒரு பாணியில் பொருந்துகிறது

en: return list of inotify events
ta: inotify நிகழ்வுகளின் பட்டியலைக் கொடுத்தது

en: return list of watched files that had events
ta: கவனிக்கப்பட்ட கோப்புகளிலிருந்து திரும்பிய பட்டியல்கள் நிகழ்வுகளைப் பெற்றிருந்தது

en: run a command from the guest filesystem
ta: விருந்தினர் கோப்புமுறைமையிலிருந்து ஒரு கட்டளையை இயக்கு

en: run a command via the shell
ta: ஷெல் வழியாக ஒரு கட்டளையைக் காட்டு

en: run a command via the shell returning lines
ta: ஷெல் வழியாக கொடுக்கும் வரிகளுக்கு ஒரு கட்டளையை இயக்கு

en: run a command, returning lines
ta: திரும்பிவரும் வரிகளிலிருந்து, ஒரு கட்டளையை இயக்கு

en: run the filesystem checker
ta: மோப்புமுறை சாரிகாட்டியை இயக்கு

en: scrub (securely wipe) a device
ta: ஒரு சாதனத்தை (பாதுகாப்பாக துடை) துடை

en: scrub (securely wipe) a file
ta: ஒரு கோப்பை (பாதுகாப்பாக துடை) துடை

en: scrub (securely wipe) free space
ta: காலியான இடத்தை (பாதுகாப்பாக துடை) துடை

en: set Augeas path to value
ta: மதிப்பிடுவதற்கு Augeas பாதையை அமை

en: set SELinux security context
ta: SELinux பாதுகாப்பு உரையை அமை

en: set autosync mode
ta: தானியங்கு ஒத்திணை முறையை அமை

en: set block device to read-only
ta: தொகுதி சாதனத்தை வாசிக்க மட்டும் அமை

en: set block device to read-write
ta: தொகுதி சாதனத்தை வாசிக்க-எழுதுவதற்கு அமை

en: set blocksize of block device
ta: தொகுதி சாதனத்திற்கான தொகுதியளவை அமை

en: set extended attribute of a file or directory
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவின் விரிவாக்கப்பட்ட தன்மையை அமை

en: set partition name
ta: பகிர்வு பெயரை அமை

en: set the ext2/3/4 filesystem UUID
ta: ext2/3/4 கோப்புமுறைமை UUIDஐ அமை

en: set the ext2/3/4 filesystem label
ta: ext2/3/4 கோப்புமுறைமை லேபிலை அமை

en: set the search path
ta: தேடும் பாதையை அமை

en: set verbose mode
ta: வெர்போஸ் முறைமையை அமை

en: show mounted filesystems
ta: ஏறிய கோப்புமுறைகளைக் காட்டு

en: show mountpoints
ta: ஏற்ம்புள்ளிகளைக் காட்டு

en: sleep for some seconds
ta: சில விநாடிகளுக்கு ஓய்வெடு

en: test availability of some parts of the API
ta: APIன் சில பகுதிகளில் சோதனை கிடைக்கப்பெறுகிறது

en: test if file or directory exists
ta: அடைவைப் பெற்றிருந்தால் கோப்பினை பர்சோதி

en: test if two files have equal contents
ta: இரண்டு கோப்புகள் சமமான உள்ளடக்கங்களைப் பெற்றிருந்தால் அவற்றை பரசோதி

en: truncate a file to a particular size
ta: ஒரு கோப்பினில் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவை வெட்டிக் குறை

en: truncate a file to zero size
ta: ஒரு கோப்பினை பூஜ்ஜிய அளவுக்கு வெட்டிக் குறை

en: unmount a filesystem
ta: ஏற முடியாத ஒரு கோப்புமுறைமை

en: unmount all filesystems
ta: ஏறாத அனைத்து கோப்புமுறைமை

en: update file timestamps or create a new file
ta: கோப்பு நேரஸ்டேம்ப்புக்களை மேம்படுத்து அல்லது ஒரு புதிய கோப்பை உருவாக்கு

en: upload a file from the local machine
ta: உள்ளமை கணினியிலிருந்து ஒரு கோப்பை மேம்படுத்து

en: use '%s filename' to edit a file
ta: ஒரு கோப்பினை திருத்துவதற்கு '%s கோப்புபெயரை' பயன்படுத்து

en: use '%s filename' to page a file
ta: '%s கோப்புபெயரை' ஒரு கோப்பில் பக்கத்திற்குப் பயன்படுத்து

en: use 'alloc file size' to create an image
ta: 'கோப்பு அளவை ஒதுக்கீடுவதை' உருவாக்க ஒரு படத்தை பயன்படுத்து

en: use 'glob command [args...]'
ta: 'glob கட்டளையைப் பயன்படுத்து [args...]'

en: use 'lcd directory' to change local directory
ta: உள்ளமை அடைவை மாற்ற 'lcd அடைவை' பயன்படுத்து

en: use 'sparse file size' to create a sparse image
ta: 'ஸ்பார்ஸ் கோப்பு அளவை' பயன்படுத்தி ஒரு ஸ்பார்ஸ் படத்தை உருவாக்கு

en: use 'time command [args...]'
ta: 'நேர கட்டளையைப் பயன்படுத்து [args...]'

en: write all pending Augeas changes to disk
ta: வட்டில் அனைத்து மீதமுள்ள Augeas மாற்றங்களை எழுது

en: write to daemon socket
ta: டொமைன் சாக்கெட்டிற்கு எழுது

en: write zeroes to the device
ta: சாதனத்திற்கு பூஜ்ஜியங்களை எழுது

en: xdr_guestfs_chunk failed (buf = %p, buflen = %zu)
ta: xdr_guestfs_chunk தோல்வியுற்றது (buf = %p, buflen = %zu)

en: xdr_guestfs_message_header failed
ta: xdr_guestfs_message_header தோல்வியுற்றது

en: you must call guestfs_add_drive before guestfs_launch
ta: நீங்கள் guestfs_add_drive ஐ guestfs_launchக்கு முன் அழைக்க வேண்டும்
