libvirt 6.0.0 - en to ta translation catalogue (5255 entries)

en: 
      (specify help <group> for details about the commands in the group)
ta: 
      (ஒரு தொகுதியில் உள்ள கட்டளைகளைப் பற்றிய விவரங்களுக்கு உதவி <group> ஐக் குறிப்பிடவும்)

en: 
    (Time: %.3f ms)
ta: 
    (நேரம்: %.3f ms)

en: 
    Usage:
      %s [options]
    
    Options:
      -h | --help            Display program help:
      -v | --verbose         Verbose messages.
      -d | --daemon          Run as a daemon & write PID file.
      -t | --timeout <secs>  Exit after timeout period.
      -f | --config <file>   Configuration file.
      -V | --version         Display version information.
      -p | --pid-file <file> Change name of PID file.
    
    libvirt lock management daemon:
ta: 
    பயன்பாடு:
      %s [விருப்பங்கள்]
    
    விருப்பங்கள்:
      -h | --help            நிரலின் உதவியைக் காட்டும்:
      -v | --verbose         விரிவான செய்திகள்.
      -d | --daemon          ஒரு டீமானாக இயங்கி & PID கோப்பை எழுதும்.
      -t | --timeout <secs>  நேரம் முடிவுக் காலத்திற்குப் பிறகு வெளியேறும்.
      -f | --config <file>   அமைவாக்கக் கோப்பு.
      -V | --version         பதிப்புத் தகவலைக் காட்டு.
      -p | --pid-file <file> PID கோப்பின் பெயரை மாற்று.
    
    libvirt பூட்டு நிர்வாக டீமான்:

en:   NAME
ta:   பெயர்

en:  %s (help keyword '%s')
ta:  %s (உதவி திறவுச்சொல் '%s')

en:  %s (help keyword '%s'):
ta:  %s (உதவி திறவுச்சொல் '%s'):

en:  Hypervisors:
ta:  ஹைப்பர்வைசர்கள்:

en:  Miscellaneous:
ta:  மற்றவை:

en:  Networking:
ta:  நெட்வொர்க்கிங்:

en:  Storage:
ta:  சேமிப்பகம்:

en: !!! SSH HOST KEY VERIFICATION FAILED !!!: Identity of host '%s:%d' differs from stored identity. Please verify the new host key '%s' to avoid possible man in the middle attack. The key is stored in '%s'.
ta: !!! SSH வழங்கி விசை சரிபார்ப்பு தோல்வி !!!: வழங்கி '%s:%d' இன் அடையாளம்சேகரிக்கப்பட்ட அடையாளத்திலிருந்து வேறுபடுகிறது. சாத்தியமுள்ள இடை மனித தாக்குதல்களைத் தவிர்க்க புதிய வழங்கி விசை '%s' ஐ சரிபார்க்கவும். விசை '%s' இல் சேகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: %6s: Checking %-60s:
ta: %6s: சரிபார்க்கிறது %-60s:

en: %s %s '%s' has an unsupported type '%s'
ta: %s %s '%s' இல் ஒரு ஆதரிக்கப்படாத வகை '%s' உள்ளது

en: %s %s '%s' has unsupported type '%s', expecting '%s' or '%s'
ta: %s %s '%s' இல் ஆதரிக்கப்படாத வகை '%s' உள்ளது, '%s' அல்லது '%s' எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: %s can't be empty
ta: %s காலியாக இருக்கக்கூடாது

en: %s family specified for non-IPv4 address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் IPv4 அல்லாத முகவரி '%s' க்கு %s குடும்பம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: %s forwarding requested, but no IP address provided for network '%s'
ta: %s முன்னனுப்புதல் கோரப்பட்டது, ஆனால் பிணையம் '%s' க்கு IP முகவரி வழங்கப்படவில்லை

en: %s harddisk '%s' has unsupported cache mode '%s'
ta: %s வட்டு இயக்கி '%s' இல் ஆதரிக்கப்படாத தேக்கக பயன்முறை '%s' உள்ளது

en: %s has illegal value %s
ta: %s இல் தவறான மதிப்பு %s உள்ளது

en: %s has unexpected '*' before last line
ta: %s இல் கடைசி வரிக்கு முன்பு எதிர்பார்க்காத '*' உள்ளது

en: %s in %s must be NULL
ta: %s இல் %s NULL ஆக இருக்கக்கூடாது

en: %s in %s must be zero
ta: %s இல் %s பூச்சியமாக இருக்க வேண்டும்

en: %s in %s must be zero or greater
ta: %s இல் %s பூச்சியம் அல்லது அதைவிட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: %s in %s must not be NULL
ta: %s இல் %s NULL ஆக இருக்கக்கூடாது

en: %s in %s must not be zero
ta: %s இல் %s பூச்சியமாக இருக்கக்கூடாது

en: %s is missing 'type' property
ta: %s இல் 'type' பண்பு இல்லை

en: %s length greater than maximum: %d > %d
ta: அதிகபட்ச நீளத்தை விட %s அதிக நீளம்: %d > %d

en: %s not implemented on Win32
ta: Win32வில் %s செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: %s not matched against 'allowed_users' in %s
ta: %s %s இல் உள்ள 'allowed_users' பட்டியலுடன் பொருந்தவில்லை

en: %s not parseable
ta: %s பாகுபடுத்தக்கூடியதல்ல

en: %s not supported in this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரியில் %s ஆதரிக்கப்படாது

en: %s object has invalid dynamic type
ta: %s பொருளில் தவறான டயனாமிக் வகை உள்ளது

en: %s object is missing the required '%s' property
ta: %s பொருளில் தேவையான '%s' பண்பு இல்லை

en: %s rule with port specification requires protocol specification with protocol to be either one of tcp(6), udp(17), dccp(33), or sctp(132)
ta: துறை விவரக்குறிப்பீட்டுடன் கூடிய %s விதிக்கு நெறிமுறை விவரக்குறிப்பீடு தேவை, அவ்விவரக்குறிப்பீட்டில் நெறிமுறை tcp(6), udp(17), dccp(33) அல்லது sctp(132) ஆகியவற்றில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்

en: %s uri uuid action
ta: %s uri uuid செயல்

en: %s: Cannot request read and write flags together
ta: %s: படித்தல் மற்றும் எழுதுதல் ஆகிய இரு கொடிகளையும் ஒரே சமயத்தில் கோர முடியாது

en: %s: error: %s%c
ta: %s: பிழை: %s%c

en: %s: error: %s. Check /var/log/messages or run without --daemon for more info.
ta: %s: பிழை: %s.  /var/log/messages ஐப் பார்க்கவும் அல்லது மேலும் தகவலுக்கு --daemon இல்லாமல் இயக்கவும்.

en: %s: error: unable to determine if daemon is running: %s
ta: %s: பிழை: டெமான் இயங்குகிறதா எனத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை: %s

en: %s: failed to read temporary file: %s
ta: %s: தற்காலிகமாக கோப்பினை வாசிக்க முடியவில்லை: %s

en: %s: failed to write log file: %s
ta: %s: பதிவு கோப்பினை எழுத முடியவில்லை: %s

en: %s: initialization failed
ta: %s: துவக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: %s: malformed fd %s
ta: %s: தவறான வடிவமைப்புள்ள fd %s

en: %s: migration_port_max: port must be between the minimal port %d and 65535
ta: %s: migration_port_max: முனையம் குறைந்தபட்ச முனையம் %d மற்றும் 65535 ஆகியவற்றுக்கு இடைப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: migration_port_min: port must be greater than 0
ta: %s: migration_port_min: முனையம் 0 ஐ விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: remote_display_port_max: port must be between the minimal port and %d
ta: %s: remote_display_port_max: முனையமானது குறைந்தபட்ச முனையம் மற்றும் %d க்கு இடைப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: remote_display_port_min: min port must not be greater than max port
ta: %s: remote_display_port_min: முனையமானது அதிகபட்ச முனையத்திற்கு அதிகமாக இருக்கக்கூடாது

en: %s: remote_display_port_min: port must be greater than or equal to %d
ta: %s: remote_display_port_min: முனையமானது %d க்கு சமமாக அல்லது அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: remote_websocket_port_max: port must be between the minimal port and %d
ta: %s: remote_websocket_port_max: முனையமானது குறைந்தபட்ச முனையம் மற்றும் %d க்கு இடைப்பட்டதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: remote_websocket_port_min: min port must not be greater than max port
ta: %s: remote_websocket_port_min: குறைந்தபட்ச முனையமானது அதிகபட்ச முனையத்தை விடப் பெரியதாக இருக்கக்கூடாது

en: %s: remote_websocket_port_min: port must be greater than or equal to %d
ta: %s: remote_websocket_port_min: முனையமானது %d க்கு சமமாக அல்லது அதை விடப் பெரியதாக இருக்க வேண்டும்

en: %s: temporary filename contains shell meta or other unacceptable characters (is $TMPDIR wrong?)
ta: %s: தற்காலிக கோப்பு ஷெல் மேடா அல்லது ஏற்றுக்கொள்ளப்படாத எண்கள் (இந்த $TMPDIR தவறா?)

en: %s: too many command line arguments
ta: %s: மிக அதிக கட்டளை வரி மதிப்புருக்கள்

en: %s: try --help for more details
ta: %s: மேலும் விவரங்களுக்கு --help ஐப் பயன்படுத்தி முயற்சிக்கவும்

en: %s: try --help for more details
ta: %s: மேலும் விவரங்களுக்கு --help ஐப் பயன்படுத்தி முயற்சிக்கவும்

en: %s: unsupported hypervisor name %s
ta: %s: ஆதரிக்கப்படாத ஹைப்பர்வைசர் பெயர் %s

en: %s: warning: %s%c
ta: %s: எச்சரிக்கை: %s%c

en: '%s' controller cannot be hot plugged.
ta: '%s' கன்ட்ரோலரை ஹாட் பிளக் செய்ய முடியாது.

en: '%s' controller cannot be hot unplugged.
ta: '%s' கன்ட்ரோலரை அன்பிளக் செய்ய முடியாது.

en: '%s' does not exist
ta: '%s' உள்ளிருக்கவில்லை

en: '%s' file does not fit in memory
ta: '%s' கோப்பு நினைவகத்தில் பொருந்தவில்லை

en: ':' not allowed in RBD source volume name '%s'
ta: RBD மூல தொகுப்பு பெயர் '%s' இல் ':' க்கு அனுமதிக்கப்படாது

en: 'arch' element cannot be used inside 'cpu' element with 'match' attribute'
ta: 'arch' கூறை 'cpu' கூறுக்கு உள்ளாக 'match' பண்புருவுடன் பயன்படுத்த முடியாது

en: 'can-offline' missing in reply of guest-get-vcpus
ta: guest-get-vcpus இன் பதிலளிப்பில் 'can-offline' இல்லை

en: 'cmd_per_lun' is only supported by virtio-scsi controller
ta: virtio-scsi கன்ட்ரோலர் மட்டுமே 'cmd_per_lun' ஐ ஆதரிக்கும்

en: 'floor' attribute allowed only in <inbound> element
ta: <inbound> கூறில் மட்டுமே 'floor' பண்புக்கூறு அனுமதிக்கப்படும்

en: 'logical-id' missing in reply of guest-get-vcpus
ta: guest-get-vcpus இன் பதிலளிப்பில் 'logical-id' இல்லை

en: 'max_sectors' is only supported by virtio-scsi controller
ta: virtio-scsi controller மட்டுமே 'max_sectors' ஐ ஆதரிக்கும்

en: 'online' missing in reply of guest-get-vcpus
ta: guest-get-vcpus இன் பதிலளிப்பில் 'online' இல்லை

en: 'parent' for vHBA not specified, and cannot find one on this host
ta: vHBA க்கு 'parent' குறிப்பிடப்படவில்லை, இந்த வழங்கியில் 'parent' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: 'peak' and 'burst' require 'average' attribute
ta: 'peak' மற்றும் 'burst' ஆகியவற்றுக்கு 'average' பண்புக்கூறு அவசியம்

en: 'pool' and 'volume' must be specified together for 'pool' type source
ta: 'pool' வகை மூலத்திற்கு 'pool' மற்றும் 'volume' ஆகியவை இரண்டும் சேர்த்து குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: 'queues' is only supported by virtio-scsi controller
ta: virtio-scsi கன்ட்ரோலர் மட்டுமே 'queues' ஐ ஆதரிக்கும்

en: 'wwnn' and 'wwpn' must be specified for adapter type 'fchost'
ta: அடாப்டர் வகை 'fchost' க்கு 'wwnn' மற்றும் 'wwpn' ஆகியவை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: (bridge interface definition)
ta: (பிரிட்ஜ் இடைமுக வரையறை)

en: (capabilities)
ta: (திறப்பாடுகள்)

en: (device_definition)
ta: (சாதன வரையறை) (_d)

en: (domain_definition)
ta: (கள வரையறை) (_d)

en: (esx execute response)
ta: (esx செயல்படுத்தல் பதிலளிப்பு)

en: (interface definition)
ta: (இடைமுக வரையறை)

en: (none)
ta: (எதுவுமில்லை)

en: (re)connect to hypervisor
ta: hypervisor உடன் (மறு)இணைப்பு செய்யப்படுகிறது

en: --%s and --current are mutually exclusive
ta: --%s மற்றும் --current ஆகியவை ஒன்றுக்கொன்று பிரத்யேகமானவை

en: --%s and --tree are mutually exclusive
ta: --%s மற்றும் --tree ஆகியவை ஒன்றுக்கொன்று பிரத்யேகமானவை

en: --%s or --current is required
ta: --%s அல்லது --current தேவை

en: --descendants requires either --from or --current
ta: --descendants விருப்பத்திற்கு --from அல்லது --current ஆகியவற்றில் ஒன்று அவசியம் தேவை

en: /proc/net/dev: Interface not found
ta: /proc/net/dev: இடைமுகம் இல்லை

en: 64-bit PCI hole setting is only for root PCI controllers
ta: 64-பிட் PCI துளை அமைவு ரூட் PCI கன்ட்ரோலர்களுக்கு மட்டுமே

en: <forward dev='%s'> must match first <interface dev='%s'/> in network %s
ta: பிணையம் %s இல் <forward dev='%s'> ஆனது முதல் <interface dev='%s'/> க்குப் பொருந்த வேண்டும்

en: <uuid> does not match secret file name '%s'
ta: <uuid> இரகசிய கோப்பு பெயர் '%s' பொருந்தவில்லை

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a bridge device
ta: பிரிட்ஜ் சாதனத்தைப் பயன்படுத்துகின்ற பிணையம் '%s' க்கு <virtualport type='%s'> ஆதரிக்கப்படாது

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses a macvtap device
ta: macvtap சாதனத்தைப் பயன்படுத்துகின்ற பிணையம் '%s' க்கு <virtualport type='%s'> ஆதரிக்கப்படாது

en: <virtualport type='%s'> not supported for network '%s' which uses an SR-IOV Virtual Function via PCI passthrough
ta: PCI பாஸ்த்ரூ மூலமாக மெய்நிகர் SR-IOV செயல்தொகுதியைப் பயன்படுத்துகின்ற பிணையம் '%s' க்கு <virtualport type='%s'> ஆதரிக்கப்படாது

en: <virtualport> element unsupported for <interface type='%s'>
ta: <interface type='%s'> க்கு <virtualport> கூறுக்கு ஆதரவில்லை

en: <virtualport> element unsupported for type='%s' in interface's <actual> element
ta: இடைமுகத்தின் <actual> கூறில் வகை='%s' க்கு <virtualport> கூறுக்கு ஆதரவில்லை

en: <vlan> element specified for network %s, whose type doesn't support vlan configuration
ta: பிணையம் %s க்கு <vlan> கூறு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அதன் வகை vlan அமைவாக்கத்தை ஆதரிக்காது

en: ? - print this help
ta: ? - இந்த உதவியை அச்சிடு

en: A close callback is already registered
ta: ஏற்கனவே ஒரு குளோஸ் கால்பேக் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது

en: A different callback was requested
ta: வேறு கால்பேக் கோரப்பட்டது

en: A network with forward mode='%s' can specify a bridge name or a forward dev, but not both (network '%s')
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள ஒரு பிணையம் பிரிட்ஜ் பெயர் அல்லது ஒரு முன்னோக்கு dev ஐக் குறிப்பிடலாமே தவிர இரண்டையும் குறிப்பிட முடியாது (பிணையம் '%s')

en: Aborts the currently running domain job
ta: தற்போது இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் செயற்கள பணியை சிதைக்கிறது

en: Accept SSH host key with hash '%s' for host '%s:%d' (%s/%s)?
ta: வழங்கி '%2$s:%3$d' (%4$s/%5$s) க்கு ஹாஷ் '%1$s' கொண்ட SSH வழங்கி விசையை ஏற்க வேண்டுமா?

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Activation of snoop request failed on interface '%s'
ta: இடைமுகம் '%s' இல் ஸ்னூப் கோரிக்கையை செயல்படுத்துதல் தோல்வி

en: Active %s devices on bus with %s, not doing bus reset
ta: செயலிலுள்ள %s சாதனங்கள் பஸ் %sஉடன், பஸ் மறுஅமைவை செய்யவில்லை

en: Active channel stream exists for this domain
ta: இந்த டொமைனுக்கு செயலில் உள்ள சேனல் ஓடை உள்ளது

en: Active console session exists for this domain
ta: இந்த டொமைனுக்கு செயலில் உள்ள கன்சோல் அமர்வு உள்ளது

en: Active:
ta: செயலிலுள்ளது:

en: Advice from numad is needed in case of automatic numa placement
ta: தானியக்க numa பிளேஸ்மென்ட்டாக இருந்தால் numad இடமிருந்து அறிவுரை தேவை

en: After dumping core, failed to resume domain '%d' with libxenlight
ta: கோரை டம்ப் செய்த பிறகு, டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு மீண்டும் தொடங்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: All identities provided by the SSH Agent were rejected
ta: SSH ஏஜன்ட் வழங்கிய அனைத்து அடையாளங்களும் நிராகரிக்கப்பட்டன

en: All provided authentication methods with credentials were rejected by the server
ta: சான்றளிப்புகளுடன் வழங்கப்பட்ட அனைத்து அங்கீகரிப்பு முறைகளையும் சேவையகம் நிராகரித்துவிட்டது

en: Allocation
ta: ஒதுக்கீடு

en: Allocation:
ta: ஒதுக்கீடு:

en: An error occurred, but the cause is unknown
ta: பிழை ஏற்பட்டது, ஆனால் காரணம் தெரியவில்லை

en: An explicit disk format must be specified
ta: பிரத்யேகமான வட்டு வடிவமைப்பு குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Ancestor model %s not found for CPU model %s
ta: CPU மாதிரி %sக்கான முந்தைய மாதிரி %s காணப்படவில்லை

en: AnyType is missing 'type' property
ta: AnyType இல் 'type' பண்பு இல்லை

en: Argument 'cellid' in memnode element must correspond to existing guest's NUMA cell
ta: memnode கூறில் உள்ள 'cellid' மதிப்புரு முன்பே உள்ள விருந்தினரின் NUMA கலத்திற்கு உரியதாக இருக்க வேண்டும்

en: Arguments must be non null
ta: சரிசெய்தல் மதிப்பு பூச்சியமாக இருக்கக்கூடாது

en: At least one cgroup controller is required
ta: குறைந்தது ஒரு cgroup கன்ட்ரோலர் தேவை

en: At least one of name, mac, or ip attribute must be specified for static host definition in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் நிலையான வழங்கி வரையறைக்கு குறைந்தபட்சம் பெயர், mac அல்லது ip பண்புருக்களில் ஒன்றேனும் குறிப்பிடப்பட வேன்டும்

en: Attach device from an XML <file>.
ta: XML கோப்பிலிருந்து சாதனத்தை இணைக்கிறது <file>.

en: Attach new disk device.
ta: புதிய வட்டு சாதனத்தை சேர்

en: Attach new network interface.
ta: புதிய பிணைய முகப்பை இணைக்கவும்

en: Attached device %s has no type
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனம் %s இல் வகை இல்லை

en: Attempt to create %s without specifying mode
ta: பயன்முறையைக் குறிப்பிடாமல் %s ஐ உருவாக்க முயற்சி

en: Attempt to migrate guest to the same host %s
ta: %s என்ற அதே வழங்கிக்கு விருந்தினரை இடப்பெயர்ப்பதற்கான முயற்சி

en: Attempt to send a non-blocking message with a synchronous reply
ta: தடுக்காத செய்தியை ஒரு ஒத்திசைவுள்ள பதிலளிப்புடன் அனுப்பும் முயற்சி

en: Attempt to send an asynchronous message with a synchronous reply
ta: ஒத்திசைவில்லாத செய்தியை ஒரு ஒத்திசைவுள்ள பதிலளிப்புடன் அனுப்பும் முயற்சி

en: Attempted double use of PCI Address %s
ta: PCI முகவரி %s ஐ இருமுறை பயன்படுத்த முயற்சிக்கப்பட்டது

en: Attribute mode is only allowed for guest CPU
ta: விருந்தினர் CPU க்கு மட்டுமே பண்புருப் பயன்முறை அனுமதிக்கப்படும்

en: Auto allocation of spice TLS port requested but spice TLS is disabled in qemu.conf
ta: ஸ்பைஸ் TLS முனையத்தின் தானியங்கு ஒதுக்கீடு கோரப்பட்டது, ஆனால் qemu.conf இல் ஸ்பைஸ் TLS முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Automatic disk lease mode enabled, but no host ID is set
ta: தானியக்க வட்டு லீஸ் பயன்முறை செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது, ஆனால் வழங்கி ஐடி அமைக்கப்படவில்லை

en: Autostart
ta: தானாக துவக்கம்

en: Autostart:
ta: தானாக துவக்கம்:

en: Available
ta: கிடைக்கக்கூடியது

en: Available:
ta: இருப்பவை:

en: Bad ipv4 end address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன்  <forward> இன் <nat> இல் உள்ள ipv4 முடிவு முகவரி '%s' சரியாக இல்லை

en: Bad ipv4 start address '%s' in <nat> in <forward> in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் ipv4 தொடக்க முகவரி '%s' சரியாக இல்லை

en: Bad value for nativeMode
ta: nativeMode க்கு தவறான மதிப்பு

en: Before dumping core, failed to suspend domain '%d' with libxenlight
ta: கோரை டம்ப் செய்யும் முன்பு, டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு இடைநிறுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Bit 29 (Long Mode) of HostSystem property 'hardware.cpuFeature[].edx' with value '%s' has unexpected value '%c', expecting '0' or '1'
ta: HostSystem பண்பு 'hardware.cpuFeature[].edx' இன் பிட் 29 இல் (நீள பயன்முறை) '%s' என்ற மதிப்பில் '%c' என்ற எதிர்பாராத மதிப்பு உள்ளது, எதிர்பார்ப்பது '0' அல்லது '1'

en: Block Commit
ta: ப்ளாக் ஒப்படைப்பு

en: Block Commit started
ta: ப்ளாக் ஒப்படைப்பு தொடங்கியது

en: Block Copy
ta: ப்ளாக் நகலெடு

en: Block Copy started
ta: ப்ளாக் நகலெடுத்தல் தொடங்கியது

en: Block I/O tuning is not available in session mode
ta: அமர்வுப் பயன்முறையில் தடுப்பு I/O டியூனிங் வசதி இல்லை

en: Block I/O tuning is not available on this host
ta: இந்த வழங்கியில் பின் I/O டியூனிங் வசதி இல்லை

en: Block Pull
ta: ப்ளாக் இழுத்தல்

en: Block Pull started
ta: ப்ளாக் இழுத்தல் தொடங்கியது

en: Block device '%s' is resized
ta: ப்ளாக் சாதனம் '%s' மறுஅளவு செய்யப்பட்டது

en: Both 'name' and 'parent' cannot be specified for the 'scsi_host' adapter
ta: 'scsi_host' அடாப்ட்டருக்கு 'பெயர்' மற்றும் 'தாய் உறுப்பு' ஆகிய இரண்டையும் குறிப்பிட முடியாது

en: Bounded
ta: பிணைக்கப்பட்டது

en: Bridge '%s' has no QoS set, therefore unable to set 'floor' on '%s'
ta: பிரிட்ஜ் '%s' இல் QoS தொகுப்பு இல்லை, ஆகவே '%s' இல் 'floor' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Bridge generation exceeded max id %d
ta: பாலம் உருவாக்கம் max id %dஐ தாண்டியது

en: Bridge interface %s started
ta: பிர்ட்ஜ் இடைமுகம் %s தொடங்கப்பட்டது

en: Bridge:
ta: பிரிட்ஜ்:

en: Buffer to small for ipset name
ta: ipset பெயருக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small for IPSETFLAGS type
ta: IPSETFLAGS வகைக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small for MAC address
ta: MAC முகவரிக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small for uint16 type
ta: uint16 வகைக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small for uint32 type
ta: uint32 வகைக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small for uint8 type
ta: uint8 வகைக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: Buffer too small to print variable '%s' into
ta: மாறி '%s' ஐ இதில் அச்சிட முடியாத அளவுக்கு பஃபர் மிக சிறியதாக உள்ளது

en: Build a given pool.
ta: கொடுக்கபட்ட தொகுப்பகத்தை உருவாக்கு

en: Bus 0 must be PCI for integrated PIIX3 USB or IDE controllers
ta: ஒருங்கிணைந்த PIIX3 USB அல்லது IDE கன்ட்ரோலர்களுக்கு பஸ் 0 ஆனது PCI ஆக இருக்க வேண்டும்

en: Busy
ta: பணியில்

en: CPU Affinity
ta: CPU ஈர்ப்புத்தன்மை

en: CPU Model %s too long for destination
ta: CPU மாடல் %s ஆனது இலக்கிற்கு மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: CPU arch %s does not match host arch
ta: CPU ஆர்க் %s ஆனது வழங்கி ஆர்க்குடன் பொருந்தவில்லை

en: CPU data
ta: CPU தரவு

en: CPU described in %s is identical to host CPU
ta: CPU ஆனது %s இல் புரவல CPUக்கு அடையாளதை விவரிக்கிறது

en: CPU described in %s is incompatible with host CPU
ta: CPU ஆனது %s இல் உடன்பாடில்லாத புரவல CPU உடன் விவரிக்கிறது

en: CPU feature %s already defined
ta: CPU தோற்றம் %s ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: CPU feature '%s' specified more than once
ta: CPU தோற்ற '%s' குறிப்பிட்ட ஒன்றும் அதற்கு மேற்பட்டது

en: CPU frequency:
ta: CPU அலைவரிசை:

en: CPU map:
ta: CPU மேப்:

en: CPU model %s already defined
ta: CPU மாதிரியம் %s ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: CPU model %s is not supported by hypervisor
ta: hypervisor CPU மாடல் '%s' க்கு ஆதரவளிக்கவில்லை

en: CPU model %s too long for destination
ta: CPU மாடல் %s ஆனது இலக்கிற்கு மிக நீளமானதாக உள்ளது

en: CPU model:
ta: CPU மாதிர:

en: CPU models
ta: CPU மாதிரியங்கள்

en: CPU socket topology has changed
ta: CPU சாக்கெட் டோபாலை மாறிவிட்டது

en: CPU socket(s):
ta: CPU சாக்கெட்(கள்):

en: CPU time
ta: CPU நேரம்

en: CPU time:
ta: CPU நேரம்:

en: CPU tuning is not available in session mode
ta: அமர்வுப் பயன்முறையில் CPU டியூனிங் வசதி இல்லை

en: CPU tuning is not available on this host
ta: இந்த வழங்கியில் CPU டியூனிங் வசதி இல்லை

en: CPU vendor %s already defined
ta: CPU வென்டார் %s ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: CPU vendor %s not found
ta: CPU வென்டார் %s இல்லை

en: CPU vendor %s of model %s differs from vendor %s
ta: %s என்ற மாடல் கொண்ட CPU வென்டார் %s ஆனது வென்டார் %s இலிருந்து வேறுபட்டுள்ளது

en: CPU vendor specified without CPU model
ta: CPU மாடல் இல்லாமல் CPU வென்டார் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: CPU vendors do not match
ta: CPU வென்டார்கள் பொருந்தவில்லை

en: CPU:
ta: CPU :

en: CPUs are incompatible
ta: CPUக்கள் இணக்கமாக இல்லை

en: CPUs online:
ta: ஆன்லைன் CPUகள்:

en: CPUs present:
ta: உள்ள CPUகள்:

en: CURL (multi) mismatch
ta: CURL (மல்டி) பொருத்தமில்லை

en: CURL (share) mismatch
ta: CURL (பகிர்வு) பொருத்தமில்லை

en: Call to %s for unexpected type '%s'
ta: தெரியாத வகை '%s' க்கு %s க்கான அழைப்பு

en: Call to %s for unexpected type '%s', expected '%s'
ta: எதிர்பாராத வகை '%s' க்கு %s க்கான அழைப்பு, எதிர்பார்த்தது '%s'

en: Call to '%s' returned a list, expecting exactly one item
ta: '%s' க்கான அழைப்பு ஒரு பட்டியலை வழங்கியுள்ளது, ஒரே ஒரு உருப்படியே எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Call to '%s' returned an empty result, expecting a non-empty result
ta: '%s' க்கான அழைப்புக்கு வெற்று முடிவு வந்துள்ளது, வெற்றாக அல்லாத முடிவு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Call to '%s' returned something, expecting an empty result
ta: '%s'க்கான அழைப்பு ஏதோ ஒன்றை வழங்கியுள்ளது, எதிர்பார்ப்பது ஒரு வெற்று முடிவு

en: Calling %s from '%s' failed
ta: '%s' இலிருந்து %s ஐ அழைத்தல் தோல்வி

en: Can only modify disk quota
ta: வட்டு ஒதுக்கீட்டளவை மட்டுமே மாற்றியமைக்க முடியும்

en: Can't add USB hub: USB is disabled for this domain
ta: USB ஹப்பைச் சேர்க்க முடியாது: இந்த டொமைனுக்கு USB முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Can't add USB input device. USB bus is disabled
ta: USB உள்லீடு சாதனத்தைச் சேர்க்க முடியாது. USB பஸ் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Can't add another USB controller: USB is disabled for this domain
ta: மற்றொரு USB கன்ட்ரோலரைச் சேர்க்க முடியாது: இந்த டொமைனுக்கு USB முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Can't add host USB device: USB is disabled in this host
ta: வழங்கி USB சாதனத்தைச் சேர்க்க முடியாது: இந்த வழங்கியில் USB முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Can't connect to $uri. Skipping.
ta: $uri இணைக்க முடியவில்லை. தவிர்க்கிறது.

en: Can't create %s container: %s
ta: %s கன்டெய்னரை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Can't create initial configuration
ta: தொடக்க அமைவாக்கத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Can't determine config path
ta: அமைவாக்கப் பாதையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Can't determine page size
ta: பக்க அளவை தீர்மானிக்க முடியாது

en: Can't determine pid file path.
ta: pid கோப்புப் பாதையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: Can't determine restart state file path
ta: மறுதுவக்க நிலைக் கோப்புப் பாதையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Can't determine socket paths
ta: சாக்கெட் பாதைகளைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Can't find prlctl command in the PATH env
ta: PATH env இல் prlctl கட்டளையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Can't initialize access manager
ta: அணுகல் நிர்வாகியைத் தொடக்க முடியவில்லை

en: Can't load config file: %s: %s
ta: அமைவாக்கக் கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை: %s: %s

en: Can't modify device type '%s'
ta: சாதன வகை '%s' ஐ மாற்றியமைக்க முடியாது

en: Can't parse prlctl output
ta: prlctl வெளியீட்டைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Can't perform authentication: Authentication callback not provided
ta: அங்கீகரிப்பை மேற்கொள்ள முடியாது: அங்கீகரிப்பு கால்பேக் வழங்கப்படவில்லை

en: Can't perform keyboard-interactive authentication: Authentication callback not provided
ta: விசைப்பலகை-இடைசெயல் தன்மை கொண்ட அங்கீகரிப்பை நிகழ்த்த முடியாது: அங்கீகரிப்பு கால்பேக் வழங்கப்படவில்லை

en: Can't set soft limit without hard limit
ta: வன் வரம்பு இல்லாமல் மென் வரம்பை அமைக்க முடியாது

en: Can't setup disk for non-block device
ta: தொகுப்பல்லாத சாதனத்திற்கு வட்டை அமைக்க முடியவில்லை

en: Can't setup disk without media
ta: ஊடகமில்லாமல் வட்டை அமைக்க முடியாது

en: Cancelable task is blocked by an unanswered question but cancellation failed
ta: ரத்துசெய்யத்தக்க பணியானது பதிலளிக்கப்படாத ஒரு கேள்வியால் தடுக்கப்பட்டது, ஆனால ரத்து செய்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Cannot access '%s'
ta: '%s' ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Cannot add CURL handle to a multi handle twice
ta: CURL கையாளுதலைப் மல்டி ஹேன்டிலில் இருமுறை சேர்க்க முடியாது

en: Cannot add uninitialized CURL handle to a multi handle
ta: துவக்கப்படாத CURL கையாளுதலை மல்டி ஹேன்டிலில் சேர்க்க முடியாது

en: Cannot attach disk until init PID is known
ta: init PID தெரியாதவரை வட்டை இணைக்க முடியாது

en: Cannot attach hostdev until init PID is known
ta: init PID தெரியாதவரை hostdev ஐ இணைக்க முடியாது

en: Cannot check NBD device %s pid
ta: NBD சாதனம் %s pid ஐ சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Cannot check QEMU binary %s
ta: QEMU பைனரி %s ஐ சோதிக்க முடியவில்லை

en: Cannot complete within timeout period
ta: காலாவதி நேரத்திற்குள் முடிக்க முடியவில்லை

en: Cannot convert socket address to string: %s
ta: சாக்கெட் முகவரியை சரமாக மாற்ற முடியாது: %s

en: Cannot create %s
ta: %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot create /dev
ta: /dev ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot create /dev/pts
ta: /dev/pts  உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot create autostart directory %s
ta: %s அடைவிற்கு தானியக்க துவக்கத்தை உருவாக்கவில்லை

en: Cannot create log directory '%s'
ta: பதிவு அடைவு '%s'ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot create macvlan devices on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் macvlan சாதனங்களை உருவாக்க்க முடியாது

en: Cannot deactivate network autostart
ta: பிணைய தானியக்க தொடக்கத்தை முடக்க முடியவில்லை

en: Cannot deactivate storage pool autostart
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தின் தானியக்க தொடக்கத்தை முடக்க முடியவில்லை

en: Cannot delete directory '%s'
ta: கோப்பகம் '%s' ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Cannot delete file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Cannot determine balloon device path
ta: பலூன் சாதனப் பாதையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Cannot determine system clock HZ
ta: கணினி கடிகாரம் HZ ஐத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Cannot disable close-on-exec flag
ta: close-on-exec கொடியை முடக்க முடியாது

en: Cannot disable close-on-exec flag on pipe %d
ta: பைப் %d இல் close-on-exec கொடியை முடக்க முடியாது

en: Cannot disable close-on-exec flag on socket %d
ta: சாக்கெட் %d இல் close-on-exec கொடியை முடக்க முடியாது

en: Cannot duplicate FD %d
ta: FD %d ஐ நகல்பிரதியெடுக்க முடியவில்லை

en: Cannot duplicate fd %d onto fd %d
ta: fd %d ஐ fd %d க்கு நகல் பிரதியெடுக்க முடியாது

en: Cannot enable close-on-exec flag
ta: close-on-exec கொடியை செயல்படுத்த முடியாது

en: Cannot enable general autostart option without affecting other domains
ta: மற்ற டொமைன்களைப் பாதிக்காமல் பொதுவான தானியக்கத் தொடக்க விருப்பத்தை செயல்படுத்த முடியாது

en: Cannot extract memnode nodes
ta: memnode கனுக்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: Cannot extract running %s hypervisor version
ta: இயங்கும் %s hypervisor பதிப்பினை பிரித்தெடுக்க முடியாது

en: Cannot find '%s' in path
ta: பாதையில் '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot find CPU model with PVR 0x%08x
ta: PVR 0x%08x கொண்ட CPU மாதிரியத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot find program %d version %d
ta: நிரல் %d பதிப்பு %d ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot find security driver '%s'
ta: பாதுகாப்பு இயக்கி '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot find suitable CPU model for given data
ta: கொடுக்கப்பட்ட தரவிற்கான CPUக்கு தகுதியான மாதிரியைத் தேட முடியவில்லை

en: Cannot find suitable emulator for %s
ta: %s க்கு ஏற்ற எமுலேட்டரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot get interface MAC on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக MAC ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Cannot get interface MTU on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக MTU ஐப் பெற முடியாது

en: Cannot get interface flags on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக கொடிகளை பெற முடியவில்லை

en: Cannot initialize thread local for current identity
ta: தற்போதைய அடையாளத்துக்கு தொடரிழை அகத்தைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Cannot instantiate filter due to unresolvable variables or unavailable list elements: %s
ta: தீர்க்க முடியாத மாறிகள் அல்லது கிடைக்காத பட்டியல் கூறுகளின் காரணமாக வடிகட்டிகளை கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Cannot mount filesystem type %s
ta: கோப்பு முறைமை வகை %s ஐ மவுன்ட் செய்ய முடியாது

en: Cannot move fd %d out of the way
ta: fd %d ஐ அதன் வழியிலிருந்து நகர்த்த முடியாது

en: Cannot obtain CPU count
ta: CPU எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Cannot offline enough CPUs
ta: போதிய CPUகளை ஆஃப்லைன் செய்ய முடியவில்லை

en: Cannot open %s
ta: %s ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot open /proc/cgroups
ta: /proc/cgroups ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot open init control %s
ta: init கட்டுப்பாடு %s ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot open network interface control socket
ta: பிணைய இடைமுக கட்டுப்பாட்டு சாக்கெட்டைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot parse <address> 'port' attribute
ta: <address> 'port' பண்புருவைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Cannot parse MAC address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள MAC முகவரி '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Cannot parse adapter '%s'
ta: அடாப்டர் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Cannot parse category in %s
ta: %s இல் பகுப்பைப் பாகுபடுத்த முடியாது

en: Cannot parse mode string
ta: பயன்முறை சரத்தைப் பாகுபடுத்த முடியாது

en: Cannot parse socket address '%s': %s
ta: சாக்கெட் முகவரி '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை: %s

en: Cannot parse sys stat '%s'
ta: கணினி புள்ளிவிவரம் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியாது

en: Cannot parse user stat '%s'
ta: பயனர் புள்ளிவிவரம் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியாது

en: Cannot read %s '%s'
ta: %s '%s' ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Cannot read cputime for domain
ta: செயற்களத்திற்கான cputimeஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Cannot recv data
ta: தரவை பெற முடியவில்லை

en: Cannot recv data: %s
ta: தரவை பெற முடியவில்லை: %s

en: Cannot remove CURL handle from a multi handle when it wasn't added before
ta: மல்டி ஹேன்டிலில் CURL கையாளுதலை சேர்க்காதபட்சத்தில் அதிலிருந்து CURL கையாளுதலை நீக்க முடியாது

en: Cannot remove stale PID file %s
ta: ஸ்டேல் PID கோப்பு %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Cannot remove state PID file %s
ta: PID கோப்பு %s ஐ தொலைநிலை நிலைக் குறிக்க முடியவில்லை

en: Cannot remove uninitialized CURL handle from a multi handle
ta: மல்டி ஹேன்டிலில் இருந்து துவக்கப்படாத CURL கையாளுதலை நீக்க முடியாது

en: Cannot rename interface '%s' to '%s' on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் இடைமுகம் '%s' க்கு '%s' என மறுபெயரிட முடியாது

en: Cannot resize the max memory on an active domain
ta: செயலில் உள்ள டொமைனில் அதிகபட்ச நினைவகத்தை மறுஅளவு செய்ய முடியாது

en: Cannot run interactive console without a controlling TTY
ta: TTY ஐ கட்டுப்படுத்தாமல் தொடர்புத்திறன் கொண்ட கன்சோலை இயக்க முடியாது

en: Cannot set a base label with AppArmour
ta: AppArmour உடன் ஒரு பேஸ் லேபிளை அமைக்க முடியாது

en: Cannot set autostart for transient domain
ta: ஊடுருவும் செயற்கள தானியக்க துவக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot set close-on-exec %d
ta: close-on-exec %d ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot set close-on-exec flag for socket
ta: சாக்கெட்டுக்கு close-on-exec கொடியை அமைக்க முடியாது

en: Cannot set context %s
ta: சூழல் %s ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot set interface MAC on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக MAC ஐ அமைக்க முடியாது

en: Cannot set interface MTU on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக MTU ஐ அமைக்க முடியாது

en: Cannot set interface flags on '%s'
ta: '%s' இல் இடைமுக கொடிகளை அமைக்க முடியாது

en: Cannot set memory higher than max memory
ta: அதிகபட்ச நினைவகத்தை விட அதிக நினைவகத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot setup CPU affinity until process is started
ta: செயலாக்கம் தொடங்கப்படும் வரை CPU விருப்பத்தன்மையை அமைக்க முடியாது

en: Cannot setup cgroups until process is started
ta: செயலாக்கம் தொடங்கப்படும் வரை cgroups ஐ அமைக்க முடியாது

en: Cannot share CURL handle that is already shared
ta: ஏற்கனவே பகிரப்பட்ட CURL கையாளுதலைப் பகிர முடியாது

en: Cannot share uninitialized CURL handle
ta: துவக்கப்படாத CURL கையாளுதலைப் பகிர முடியாது

en: Cannot specify a label if relabelling is turned off. model=%s
ta: ரிலேபிலிங் ஆஃப் செய்யப்பட்டிருந்தால் லேபிளைக் குறிப்பிட முடியாது. மாடல்=%s

en: Cannot stat %s
ta: %s ஐ ஸ்டேட் செய்ய முடியவில்லை

en: Cannot stat '%s'
ta: '%s' ஐத் தொடங்க முடியவில்லை

en: Cannot undefine HostVirtualSwitch that has a '%s' port
ta: '%s' முனையத்தைக் கொண்ட HostVirtualSwitch ஐ வரையறைநீக்கம் செய்ய முடியாது

en: Cannot undefine transient domain
ta: ஊடக செயற்களத்தை வரைநீக்க முடியவில்லை

en: Cannot unshare CURL handle that is not shared
ta: பகிரப்படாத CURL கையாளுதலைப் பகிர்வு நீக்க முடியாது

en: Cannot unshare mount namespace
ta: பெயர் இடைவெளி பகிராததை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Cannot unshare uninitialized CURL handle
ta: துவக்கப்படாத CURL கையாளுதலைப் பகிர்வு நீக்க முடியாது

en: Cannot use host name '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் வழங்கி பெயர் '%s' ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot use migrate v2 protocol with lock manager %s
ta: லாக் மேனேஜர் %s உடன் இடப்பெயர்ப்பு v2 நெறிமுறையைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot use predefined UUID
ta: முன்வரையறுக்கப்பட்ட UUID ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot use slcp with devices other than console
ta: கன்சோல் அல்லாத மற்ற சாதனங்களில் slcp ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot use virtio serial for parallel/serial devices
ta: பேரலல்/சீரியல் சாதனங்களுக்கு virtio சீரியல்களைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: Cannot write data
ta: தரவை எழுத முடியவில்லை

en: Capacity
ta: திறன்

en: Capacity:
ta: கொள்ளளவு:

en: Cardinality of list items must be the same for processing them in parallel
ta: பட்டியல் உருப்படிகளை இணையாக செயலாக்க அவற்றின் எண் அளவையானது மாறாமல் இருக்க வேண்டும்

en: Category range c%d-c%d too small
ta: வகை வரம்பு c%d-c%d மிகச் சிறியதாக உள்ளது

en: Ceph usage specified, but name is missing
ta: செஃப் பயன்பாடு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, ஆனால் பெயர் இல்லை

en: Certificate %s owner does not match the hostname %s
ta: சான்றிதழ் %s உரிமையாளர் வழங்கி பெயர் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS client
ta: சான்றிதழ் %s இன் தேவை அதனை TLS கிளையன்ட்டுடன் பயன்படுத்த அனுமதிக்காது

en: Certificate %s purpose does not allow use for with a TLS server
ta: சான்றிதழ் %s இன் தேவை அதனை TLS சேவையகத்துடன் பயன்படுத்த அனுமதிக்காது

en: Certificate %s usage does not permit certificate signing
ta: சான்றிதழ் %s பயன்பாடு சான்றிதழ் கையொப்பமிடலை அனுமதிக்காது

en: Certificate %s usage does not permit digital signature
ta: சான்றிதழ் %s பயன்பாடு டிஜிட்டல் கையொப்பத்தை அனுமதிக்காது

en: Certificate %s usage does not permit key encipherment
ta: சான்றிதழ் %s பயன்பாடு சான்றிதழ் விசை encipherment ஐ அனுமதிக்காது

en: Certificate failed validation: %s
ta: சான்றிதழ் சரிபார்த்தல் தோல்வி: %s

en: Chain name contains invalid characters
ta: சங்கிலி பெயரில் தாவறான எழுத்துக்குறிகள் உள்ளன

en: Change media of CD or floppy drive
ta: CD அல்லது நெகிழ்வட்டு இயக்கியின் ஊடகத்தை மாற்றவும்

en: Change media of CD or floppy drive.
ta: CD அல்லது நெகிழ்வட்டு இயக்கியின் ஊடகத்தை மாற்றவும்.

en: Change the current directory.
ta: இந்த நடப்பு அடைவை மாற்றவும்

en: Change the current memory allocation in the guest domain.
ta: விருந்தினர் செயற்களத்தில் நடப்பு நினைவக ஒதுக்கீட்டை மாற்றவும்.

en: Change the maximum memory allocation limit in the guest domain.
ta: விருந்தினர் செயற்களத்தில் அதிகபட்ச நினைவக ஒதுக்கீட்டை மாற்றவும்.

en: Change the number of virtual CPUs in the guest domain.
ta: விருந்தினர் செயற்களத்தில் செயலிலுள்ள மெய்நிகர் CPUக்களின் எண்ணிக்கையை மாற்றவும்

en: Changing device type to/from spicevmc would change default target channel name
ta: சாதன வகையை spicevmc இலிருந்து வேறொன்றுக்கோ அல்லது வேறொன்றிலிருந்து spicevmc க்கோ மாற்றினால், முன்னிருப்பு இலக்கு சேனல் பெயர் மாற்றப்படும்

en: Check that the 'kvm-intel' or 'kvm-amd' modules are loaded & the BIOS has enabled virtualization
ta: 'kvm-intel' அல்லது 'kvm-amd' தொகுதிக்கூறுகள் ஏற்றப்பட்டுள்ளதா என்றும் BIOS இல் மெய்நிகராக்கம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதா என்றும் சரிபார்க்கவும்

en: Child process (%lld) unexpected %s
ta: சேய் செயலாக்கம் (%lld) எதிர்பாராத %s

en: Child process (%s) unexpected %s%s%s
ta: சேய் செயலாக்கம் (%s) எதிர்பாராத %s%s%s

en: Child quit during startup handshake
ta: தொடக்க ஹேன்ட்ஷேக்கின் போது சேய் உறுப்பு வெளியேறியது

en: Children:
ta: சேய் உறுப்பு:

en: Class %s must derive from virDomainEvent
ta: வகை %s ஆனது virDomainEvent இலிருந்தே தருவிக்கப்பட வேண்டும்

en: Class %s must derive from virObjectEvent
ta: வகை %s ஆனது virObjectEvent இலிருந்தே தருவிக்கப்பட வேண்டும்

en: Class %s must derive from virObjectLockable
ta: வகை %s ஆனது virObjectLockable இலிருந்தே தருவிக்கப்பட வேண்டும்

en: Client socket identity not available
ta: கிளையன்ட் சாக்கெட் அடையாளம் இல்லை

en: Client's username is not on the list of allowed clients
ta: கிளையன்ட்டின் பயனர் பெயர் அனுமதிக்கப்பட்ட கிளையன்ட்டுகளின் பட்டியலில் இல்லை

en: Commit aborted
ta: ஒப்படைப்பு கைவிடப்பட்டது

en: Commit changes from a snapshot down to its backing image.
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டிலிருந்து அதன் அடிப்படைப் படத்திற்கு மாற்றங்களை ஒப்படைக்கவும்.

en: Commit complete
ta: ஒப்படைப்பு முடிந்தது

en: Compiled against library: libvirt %d.%d.%d
ta: இந்த தரவகத்தைப் பொறுத்து கம்பைல் செய்யப்பட்டது: libvirt %d.%d.%d

en: Compiled with support for:
ta: இதற்கான ஆதரவுடன் கம்பைல் செய்யப்பட்டது:

en: Completed with no error
ta: பிழை இன்றி நிறைவடைந்தது

en: Compressed data:
ta: சுருக்கப்பட்ட தரவு:

en: Compressed migration is not supported by QEMU binary
ta: QEMU பைனரி சுருக்கப்பட்ட இடப்பெயர்ப்பை ஆதரிக்காது

en: Compressed pages:
ta: சுருக்கப்பட்ட பக்கங்கள்:

en: Compression cache misses:
ta: சுருக்க தேக்ககத்தில் இவை விடுபட்டுள்ளது:

en: Compression cache:
ta: சுருக்க தேக்ககம்:

en: Compression cache: %.3lf %s
ta: சுருக்க தேக்ககம்: %.3lf %s

en: Compression overflows:
ta: சுருக்க மேற்பாய்வுகள்:

en: Compute baseline CPU for a set of given CPUs.
ta: தளத்தின்வரி CPU க்கான கணினிக்கு CPUs அமைத்து கொடுக்க வேண்டும்.

en: Concrete job for %s invocation is in error state
ta: %s வரவழைத்தலுக்கான கான்கிரீட் பணி பிழை நிலையில் உள்ளது

en: Concrete job for %s invocation is in unknown state
ta: %s வரவழைத்தலுக்கான கான்கிரீட் பணி தெரியாத நிலையில் உள்ளது

en: Config entry '%s' must represent a boolean value (true|false)
ta: அமைவாக்க உள்ளீடு '%s' ஆனது ஒரு பூலியன் மதிப்பாகவே (சரி|தவறு) இருக்க வேண்டும்

en: Config entry '%s' must represent an integer value
ta: அமைவாக்க உள்ளீடு '%s' ஆனது ஒரு நேர்க்குறி முழு எண் மதிப்பாகவே இருக்க வேன்டும்

en: Configure a domain to be automatically started at boot.
ta: தானாக துவங்க ஒரு செயற்களத்தை கட்டமைக்கவும்.

en: Configure a network to be automatically started at boot.
ta: தானாக துவங்க ஒரு பிணையத்தைக் கட்டமைக்கவும்

en: Configure a pool to be automatically started at boot.
ta: தானாக துவங்க ஒரு தொகுப்பகத்தை கட்டமைக்கவும்.

en: Connect the virtual serial console for the guest
ta: விருந்தினருக்கு மெய்நிகர் தொடர் பணியகத்தை இணைக்கவும்

en: Connect to local hypervisor. This is built-in command after shell start up.
ta: உள்ளமை hypervisor உடன் இணைக்கிறது. இது ஷெல் துவக்கத்தில் உள் கட்டப்பட்ட கட்டளையாகும்.

en: Constant pages:
ta: மாறிலி பக்கங்கள்:

en: Container ID is not specified
ta: கொள்கலன் ID குறிப்பிட படவில்லை

en: Container does not provide an initctl pipe
ta: கன்டெய்னர் initctl பைப்பை வழங்கவில்லை

en: Container is not defined
ta: கொள்கலம் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Control groups not supported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் கட்டுப்பாட்டுக் குழுக்களுக்கு ஆதரவில்லை

en: Controllers must use the 'ccid' address type
ta: கட்டுப்படுத்திகள் 'ccid' முகவரி வகையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்

en: Convert domain XML config to a native guest configuration format.
ta: சொந்த டொமைன் XML கட்டமைப்பு விருந்தினர் கட்டமைப்பு வடிவத்திற்கு மாற்றுகிறது.

en: Convert domain XML to native config
ta: டொமைன் XML சொந்த கட்டமைக்கு மாற்று

en: Convert native config to domain XML
ta: சொந்த கட்டமைப்பு டொமைன் XMLக்கு மாற்றுகிறது

en: Convert native guest configuration format to domain XML format.
ta: சொந்த விருந்தினர் கட்டமைப்பு வடிவ டொமைன் XMLக்கு மாற்றுகிறது.

en: Copy a disk backing image chain to dest.
ta: வட்டு பேக்கிங் படச் சங்கிலியை இலக்குக்கு நகலெடுக்கவும்.

en: Copy aborted
ta: நகலெடுத்தல் கைவிடப்பட்டது

en: Core dump a domain.
ta: ஒரு செயற்களத்தை கோரில் சேமிக்கவும்

en: Core(s) per socket:
ta: சாக்கெட்டுக்கான கோர்கள்:

en: Could find volume with name: %s
ta: இந்தப் பெயருள்ள பிரிவகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Could not assign address to disk '%s'
ta: வட்டு '%s' க்கு முகவரியை நிர்ணயிக்க முடியவில்லை

en: Could not build CURL header list
ta: CURL மேற்குறிப்புப் பட்டியலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not change memory parameters: %s
ta: நினைவக அளவுருக்களை மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: Could not change scheduler parameters: %s
ta: ஷெட்யூலர் அளவுருக்களை மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: Could not configure network
ta: பிணையத்தை கட்டமைப்பை முடியவில்லை

en: Could not convert domain name to VEID
ta: செயற்கள பெயரை dஐ செயற்கள VEIDUIDக்கு மா முடியவில்லைும்

en: Could not convert from %s to UTF-8 encoding
ta: %s இலிருந்து UTF-8 குறியாக்கத்திற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not copy an XML node
ta: XML கனுவை நகலெடுக்க முடியாது

en: Could not copy default config
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட முன்னிருப்பை நகலெடுக்க வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not copy volume: %s
ta: பிரிவகத்தை நகலெடுக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not create filter
ta: வடிப்பானை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create openwsman client
ta: openwsman கிளையன்ட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create snapshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not create thread. QEMU initialization might be incomplete
ta: இழையை உருவாக்க முடியவில்லை. QEMU துவக்கம் முழுமையின்றி இருக்கக்கூடும்

en: Could not create volume: %s
ta: பிரிவகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not define domain: %s
ta: டொமைனை வரையறுக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not delete snapshot '%s': %s
ta: '%s' என்ற ஸ்னாப்ஷாட்டை நீக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not delete volume: %s
ta: பிரிவகத்தை நீக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not deserialize pull response item
ta: இழுத்தல் பதிலளிப்பு உருப்படிகளை டீசீரியலைஸ் செய்ய முடியவில்லை

en: Could not destroy domain: %s
ta: டொமைனை அழிக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not dlsym %s from '%s': %s
ta: '%s' இலிருந்து %s ஐ டிஸ்லிம் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Could not extract VirtualBox version
ta: VirtualBox பதிப்பைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not extract vzctl version
ta: vzctl பதிப்பினை பிரித்தெடுக்க முடியாது

en: Could not find %s
ta: %s ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find %s with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட %s ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find 'active' element
ta: 'active' கூறைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find <name>
ta: <name> ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find <uuid>
ta: <uuid> ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find HostPortGroup for key '%s'
ta: '%s' என்ற விசைக்கான HostPortGroup ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find HostPortGroup with key '%s'
ta: '%s' என்ற விசை கொண்ட HostPortGroup ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find HostVirtualSwitch with UUID '%s'
ta: '%s' என்ற UUID கொண்ட HostVirtualSwitch ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find HostVirtualSwitch with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட HostVirtualSwitch ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find PhysicalNic with key '%s'
ta: '%s' என்ற விசை கொண்ட PhysicalNic ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find PhysicalNic with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட PhysicalNic ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find any 'network' element in status file
ta: நிலை கோப்பில் 'network' கூறு எதையும் காண முடியவில்லை

en: Could not find compute resource specified in '%s'
ta: '%s' இல் குறிப்பிடப்பட்ட கணினி வளத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find datacenter specified in '%s'
ta: '%s' இல் குறிப்பிடப்பட்ட டேட்டாசென்டரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find datastore containing absolute path '%s'
ta: '%s' என்ற துல்லியப் பாதையைக் கொண்ட டேட்டாஸ்டோரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find datastore with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட டேட்டாஸ்டோரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find directory separator in %s
ta: %s கோப்பக பிரிப்பானைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find domain snapshot with internal name '%s'
ta: '%s' என்ற அகப் பெயர் கொண்ட டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find domain with UUID '%s'
ta: '%s' என்ற UUID கொண்ட டொமைனைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find domain with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட டொமைனைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find host system specified in '%s'
ta: '%s' இல் குறிப்பிடப்பட்ட வழங்கி கணினியைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find matching device
ta: பொருந்தும் சாதனத்தை தேட முடியவில்லை

en: Could not find matching device '%s'
ta: பொருந்தும் சாதனம் '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find parent device for '%s'
ta: '%s' க்கான இறுதி தாய் சாதானத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find physical NIC with MAC address '%s'
ta: '%s” என்ற MAC முகவரி கொண்ட பௌதிக NIC ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find physical NIC with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட பௌதிக NIC ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find snapshot with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட ஸ்னாப்ஷாட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find storage pool with name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயருள்ள சேமிப்பக தொகுப்பகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find storage pool with name: %s
ta: இந்தப் பெயருள்ள சேமிப்பக தொகுப்பகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Could not find storage pool with uuid '%s'
ta: '%s' என்ற uuid கொண்ட சேமிப்பக தொகுப்பகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find storage volume with key '%s'
ta: '%s' என்ற விசையுள்ள சேமிப்பகத் தொகுப்பகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not find typefile '%s'
ta: வகைகோப்பு '%s' கண்டுபிடிக்க முடியவில்லைுடியவில்லை

en: Could not find value for variable '%s'
ta: மாறி '%s' க்கு ஒரு மதிப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find variable '%s' in iterator
ta: இட்டரேட்டரில் மாறி '%s' ஐக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find volume with name: %s
ta: இந்தப் பெயருள்ள தொகுதியைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s

en: Could not format channel target type
ta: சேனல் இலக்கு வகையை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: Could not free deserialized data
ta: டீசீரியலைஸ் செய்யப்பட்ட தரவை விடுவிக்க முடியவில்லை

en: Could not generate eth name for container
ta: கொள்கலனுக்கு eth பெயரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not generate next class ID
ta: அடுத்த கிளாஸ் ID ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not generate veth name
ta: வெத் பெயரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not get UUID of virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினியின் UUID ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get Virtual functions on %s
ta: %s இல் மெய்நிகர் செயல்தொகுதிகளைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get access to ACL tech driver '%s'
ta: ACL டெக் இயக்கி '%s' க்கான அணுகலைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get current time
ta: நடப்பு நேரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get interface information for '%s', which is a enslaved in bond '%s'
ta: பிணைப்பு '%s' இல் அடிமையாக்கப்பட்ட '%s' க்கான இடைமுக தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get interface information for '%s', which is a member of bridge '%s'
ta: பிரிட்ஜ் '%s' இன் உறுப்பினராக உள்ள '%s' க்கான இடைமுக தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get iterator index for (internal) iterator ID %u
ta: இட்டரேட்டர் ஐடி %u க்கான இட்டரேட்டர் இன்டெக்ஸைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get iterator index for iterator ID %u
ta: இட்டரேட்டர் ஐடி %u க்கான இட்டரேட்டரைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get list of Defined Domains, rc=%08x
ta: வரையறுக்கப்பட்ட டொமைன்களின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get list of Domains, rc=%08x
ta: டொமைன்களின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get list of domains, rc=%08x
ta: டொமைன்களின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get list of machines, rc=%08x
ta: கணினிகளின் பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get members of bridge '%s'
ta: பிரிட்ஜ் '%s' இன் உறுப்புகளைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get name of virtual machine
ta: மெய்நிகர் கணினியின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get nth (%u) value of variable '%s'
ta: மாறி '%2$s' இன் nth (%1$u) மதிப்பைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get number of Defined Domains, rc=%08x
ta: வரையறுக்கப்பட்ட டொமைன்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get number of Domains, rc=%08x
ta: டொமைன்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை, rc=%08x

en: Could not get slaves of bond '%s'
ta: பிணைப்பு '%s' க்கான அடிமைகளைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get snapshot name
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: Could not get syspath for parent of '%s'
ta: '%s' இன் தாய் உறுப்புக்கான syspath ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Could not handle file name '%s'
ta: '%s' என்ற கோப்புப் பெயரை கையாள முடியவில்லை

en: Could not initialize CURL
ta: CURL ஐத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize CURL (multi)
ta: CURL (மல்டி) ஐத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize CURL (share)
ta: CURL (பகிர்வு) ஐத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize CURL mutex
ta: CURL மியூட்டெக்ஸைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize a CURL (share) mutex
ta: CURL (பகிர்வு) மியூட்டெக்ஸைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize openwsman transport
ta: openwsman டிரான்ஸ்போர்ட்டைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize options
ta: விருப்பங்களைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not initialize session mutex
ta: அமர்வு மியூட்டெக்ஸைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Could not lookup %s for %s invocation
ta: %s வரவழைத்தலுக்கான %s ஐத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not lookup '%s' from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து '%s' ஐ தேட முடியவில்லை

en: Could not lookup '%s' list from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து '%s' பட்டியலைத் தேட முடியவில்லை

en: Could not lookup SOAP body
ta: SOAP பிரதான பகுதியைத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not lookup controller model for '%s'
ta: '%s' க்கான கன்ட்ரோலர் மாடலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not lookup datastore host mount
ta: டேட்டாஸ்டோர் ஹோஸ்ட் மவுன்ட்டைக் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not lookup pull response
ta: இழுத்தல் பதிலளிப்பைத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not lookup pull response items
ta: இழுத்தல் பதிலளிப்பு உருப்படிகளைத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not lookup root snapshot list
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பட்டியலைத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Could not migrate domain, migration task finished with an error: %s
ta: டொமைனை இடப்பெயர்க்க முடியவில்லை, இடப்பெயர்வுப் பணி ஒரு பிழையுடன் முடிந்தது: %s

en: Could not migrate domain, validation reported a problem
ta: டொமைனை இடப்பெயர்க்க முடியவில்லை, மதிப்பீட்டில் ஒரு சிக்கல் உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Could not migrate domain, validation reported a problem: %s
ta: டொமைனை இடப்பெயர்க்க முடியவில்லை, மதிப்பீட்டில் ஒரு சிக்கல் உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது: %s

en: Could not open '%s' to trigger host scan
ta: டிரிகர் புரவல ஸ்கேனை '%s' க்கு திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open /proc/net/dev
ta: /proc/net/devஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/arp_interval' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/arp_interval' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/arp_validate' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/arp_validate' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/downdelay' '%s' for '%s'
ta: க்கு '%s' 'bonding/downdelay' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/miimon' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/miimon' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/mode' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/mode' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/updelay' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/downdelay' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bonding/use_carrier' '%s' for '%s'
ta: '%2$s' க்கு 'bonding/use_carrier' '%1$s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse 'bridge/stp_state' '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/stp_state' '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse MTU value '%s'
ta: MTU மதிப்பு '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse UUID from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து UUID ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse UUID from string '%s'
ta: சரம் '%s' இல் இருந்து UUID ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse VPS ID %s
ta: VPS ID %s இடை நிறுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse barrier and limit of '%s' from config for container %d
ta: கன்டெய்னர் %2$d க்கான அமைவாக்கத்தில் இருந்து '%1$s' இன் தடை மற்றும் வரம்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse barrier of '%s' from config for container %d
ta: கன்டெய்னர் %2$d இன் அமைவாக்கத்திலிருந்து '%1$s' இன் தடையைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse chain priority '%s'
ta: சங்கிலி முன்னுரிமை '%s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse positive integer from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து நேர்க்குறி முழு எண்ணைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse return code from '%s'
ta: '%s' இன் வழங்கல் குறியீட்டைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse usb file %s
ta: usb கோப்பு %sஐ இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: Could not parse valid disk index from '%s'
ta: '%s' இலிருந்து சரியான வட்டு அட்டவணையைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Could not read '%s' from config for container %d
ta: கன்டெய்னர் %2$d க்கான அமைவாக்கத்தில் இருந்து '%1$s' ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read 'IP_ADDRESS' from config for container %d
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கொள்கலன் %dலிருந்து 'IP_ADDRESS' வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read 'NETIF' from config for container %d
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கொள்கலன் %dயிலிருந்து 'NETIF'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read 'OSTEMPLATE' from config for container %d
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கொள்கலன் %dயிலிருந்து 'OSTEMPLATE'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read 'VE_PRIVATE' from config for container %d
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கொள்கலன் %dயிலிருந்து 'VE_PRIVATE' ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read config for container %d
ta: கொள்கலன் %dக்கு கட்டமைப்பை வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read container config
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட கொள்கலனை வாசிக்க முடியவில்லை

en: Could not read typefile '%s'
ta: வகைகோப்பு '%s'ஐ வாசிக்க இயலவில்லை

en: Could not resume domain: %s
ta: டொமைனை மீண்டும் தொடங்க முடியவில்லை: %s

en: Could not retrieve 'bonding/arp_interval' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/arp_interval' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/arp_ip_target' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/arp_ip_target' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/arp_validate' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/arp_validate' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/downdelay' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/downdelay' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/miimon' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/miimon' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/mode' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/mode' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/updelay' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/updelay' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bonding/use_carrier' for '%s'
ta: '%s' க்கு 'bonding/use_carrier' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bridge/forward_delay' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bridge/forward_delay' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve 'bridge/stp_state' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bridge/stp_state' ஐ மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve pool information
ta: தொகுப்பக தகவலை மீட்டுப்பெற முடியவில்லை

en: Could not retrieve resource pool
ta: வள தொகுப்பகத்தை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not retrieve the AutoStartDefaults object
ta: AutoStartDefaults பொருளை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Could not revert to snapshot '%s': %s
ta: '%s' என்ற ஸ்னாப்ஷாட்டை மீட்டமைக்க முடியவில்லை: '%s

en: Could not search in datastore '%s': %s
ta: '%s' என்ற டேட்டாஸ்டோரில் தேட முடியவில்லை: %s

en: Could not set UUID
ta: UUIDஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set disk quota
ta: வட்டு ஒதுக்கீட்டளவை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set limit to %lld MHz, expecting positive value or -1 (unlimited)
ta: வரம்பை %lld MHz என அமைக்க முடியவில்லை, நேர்க்குறி மதிப்பு அல்லது -1 (வரம்பில்லாதது) எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Could not set max-memory to %lu kilobytes: %s
ta: அதிகபட்ச நினைவகத்தை %lu கிலோபைட்டுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set memory size
ta: நினைவக அளவை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set memory to %lu kilobytes: %s
ta: நினைவகத்தை %lu கிலோபைட்டுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set number of vCPUs
ta: vCPUs எண்ணிக்கையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not set number of virtual CPUs to %d: %s
ta: மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கையை %d என அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set reservation to %lld MHz, expecting positive value
ta: ரிசர்வேஷன் மதிப்பை %lld MHz என அமைக்க முடியவில்லை, நேர்க்குறி மதிப்பு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Could not set shares to %d, expecting positive value or -1 (low), -2 (normal) or -3 (high)
ta: பகிர்வுகளை %d என அமைக்க முடியவில்லை, நேர்க்குறி மதிப்பு அல்லது -1 (குறைவு), -2 (இயல்பு) அல்லது -3 (அதிகம்) எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Could not set the source dir for the filesystem
ta: கோப்புமுறைக்கு மூல அடைவினை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not start domain: %s
ta: டொமைனை தொடங்க முடியவில்லை: %s

en: Could not suspend domain: %s
ta: டொமைனை இடைநிறுத்த முடியவில்லை: %s

en: Could not verify disk address
ta: வட்டு முகவரியை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Could not wipe volume: %s
ta: பிரிவகத்தை வைப்பவுட் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Couldn't create lock file for device '%s' in path '%s'
ta: சாதனம் '%s' க்கு '%s' என்ற பாதையில் பூட்டுக் கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Couldn't read volume target path '%s'
ta: தொகுதி இலக்கு பாதை '%s'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Couldn't set link state on interface: %s
ta: இடைமுகத்தில் இணைப்பு நிலையை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Couldn't write to lock file for device '%s' in path '%s'
ta: '%s' என்ற பாதையில் சாதனம் '%s' க்கான பூட்டுக் கோப்பில் எழுத முடியவில்லை

en: Cpu '%u' in node '%zu' is out of range of the provided bitmap
ta: கனு '%2$zu' இல் உள்ள Cpu '%1$u' ஆனது வழங்கப்பட்ட பிட்மேப்பின் வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது

en: Create a device on the node.  Note that this command creates devices on the physical host that can then be assigned to a virtual machine.
ta: ஒரு சாதனத்தை முனையில் உருவாக்கு. இந்த கட்டளை பருநிலை புரவலனில் சாதனங்களை உருவாக்குகிறது பின் ஒரு மெய்நிகர் கணினிக்கு ஒதுக்கப்படுகிறது.

en: Create a domain.
ta: செயற்களத்தை உருவாக்கவும்.

en: Create a network.
ta: பிணையத்தை உருவாக்கவும்.

en: Create a pool.
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை உருவாக்கவும்.

en: Create a restore point for interfaces settings
ta: இடைமுக அமைப்புகளுக்கு ஒரு மீட்டமைப்புப் புள்ளியை உருவாக்கவும்

en: Create a snapshot (disk and RAM) from XML
ta: XML இலிருந்து ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டை (வட்டு மற்றும் RAM) உருவாக்கவும்

en: Create a snapshot (disk and RAM) from arguments
ta: மதிப்புருக்களிலிருந்து ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டை (வட்டு மற்றும் RAM) உருவாக்கவும்

en: Create a snapshot from XML
ta: XML இலிருந்து ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கவும்

en: Create a snapshot from a set of args
ta: args தொகுப்பிலிருந்து ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கவும்

en: Create a vol from an existing volume.
ta: ஒரு உள்ளிருக்கும் தொகுதியிலிருந்து ஒரு தொகுதியை உருவாக்கவும்.

en: Create a vol.
ta: ஒரு தொகுதியை உருவாக்கவும்.

en: Created bridge %s with attached device %s
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனம் %s உடன் பிரிட்ஜ் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Creating non-file volumes is not supported
ta: கோப்பல்லாத பிரிவகங்களை உருவாக்க ஆதரவில்லை

en: Creation Time
ta: உருவாக்க நேரம்

en: Creation of %s volumes is not supported
ta: %s பிரிவகங்களை உருவாக்க ஆதரவில்லை

en: Current:
ta: நடப்பு:

en: DNS HOST records cannot be modified, only added or deleted
ta: DNS HOST பதிவுகளை மாற்றியமைக்க முடியாது, சேர்க்கவோ நீக்கவோ மட்டுமே முடியும்

en: DNS SRV port attribute not permitted without target for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV துறை பண்புக்கூறானது இலக்கு இல்லாமல் அனுமதிக்கப்படாது

en: DNS SRV priority attribute not permitted without target for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV முன்னுரிமை பண்புக்கூறானது இலக்கு இல்லாமல் அனுமதிக்கப்படாது

en: DNS SRV records cannot be modified, only added or deleted
ta: DNS SRV பதிவுகளை மாற்றியமைக்க முடியாது, சேர்க்கவோ அல்லது நீக்கவோ மட்டுமே முடியும்

en: DNS SRV weight attribute not permitted without target for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV எடை பண்புக்கூறானது இலக்கு இல்லாமல் அனுமதிக்கப்படாது

en: DNS TXT records cannot be modified, only added or deleted
ta: DNS TXT பதிவுகளை மாற்றியமைக்க முடியாது, சேர்க்கவோ அல்லது நீக்கவோ மட்டுமே முடியும்

en: Data processed:
ta: தேதி செயற்படுத்தப்பட்டது:

en: Data remaining:
ta: தரவு மீதமுள்ளது:

en: Data total:
ta: மொத்த தரவு:

en: Datastore has unexpected type '%s'
ta: டேட்டாஸ்டோரின் வகை '%s' தெரியாதது

en: Datastore path '%s' doesn't have expected format '[<datastore>] <path>'
ta: டேட்டாஸ்டோர் பாதை '%s' ஆனது எதிர்பார்க்கப்பட்ட வடிவத்தில் இல்லை '[<datastore>] <path>'

en: Datastore path '%s' doesn't reference a file
ta: டேட்டாஸ்டோர் பாதை '%s' ஆனது ஒரு கோப்பைக் குறிக்கவில்லை

en: DatastoreInfo has unexpected type
ta: DatastoreInfo இன் வகை தெரியாத ஒன்று

en: Define a domain.
ta: செயற்களத்தை வரையறுக்கவும்

en: Define a new network filter or update an existing one.
ta: முன்பே உள்ள ஒரு பிணைய வடிப்பியிலிருந்து ஒரு புதிய பிணைய வடிப்பியை வரையறுக்கவும்.

en: Define a pool.
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை வரையறுக்கவும்.

en: Define or modify a secret.
ta: ஒரு இரகசியத்தை வரையறு அல்லது மாற்று.

en: Delete a domain snapshot
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டை அழி

en: Delete a given pool.
ta: கொடுக்கப்பட்ட தொகுப்பகத்தை சேதப்படுத்தவும்.

en: Delete a given vol.
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு தொகுதியை அழி.

en: Descendants:
ta: வழிவரும் உறுப்புகள்:

en: Destination libvirt does not support peer-to-peer migration protocol
ta: peer-to-peer இடப்பெயர்வு நெறிமுறைக்கு இலக்கு libvirt துணைப்புரியவில்லை

en: Destroy a device on the node.  Note that this command destroys devices on the physical host
ta: கனுவில் உள்ள ஒரு சாதனத்தை அழிக்கிறது. இந்த கட்டளை உண்மையான வழங்கியில் உள்ள சாதனங்களை அழிக்கிறது என்பதை கவனிக்கவும்

en: Destroyed node device '%s'
ta: சேதப்படுத்தப்பட்ட முனைச் சாதனம் '%s'

en: Detach device from an XML <file>
ta: ஒரு XML <file>இலிருந்து சாதனத்தை நீக்கவும்

en: Detach disk device.
ta: வட்டு சாதனத்தை துண்டி.

en: Detach network interface.
ta: பிணைய முகப்பை துண்டிக்கவும்

en: Detach node device from its device driver before assigning to a domain.
ta: ஒரு கனு சாதனத்தை ஒரு டொமைனுக்கு ஒதுக்கும் முன் அதனை அதன் சாதன இயக்கியிலிருந்து பிரிக்கவும்.

en: Device
ta: சாதனம்

en: Device %s already exists
ta: சாதனம் %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: Device %s detached
ta: சாதனம் %s பிரிக்கப்பட்டது

en: Device %s is already in use
ta: சாதனம் '%s' ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது

en: Device %s is behind a switch lacking ACS and cannot be assigned
ta: சாதனம் %s ACSக்கு பின்னால் உள்ளது அதை ஒதுக்க முடியாது

en: Device %s is not a bridge
ta: சாதனம் %s ஒரு பிரிட்ஜ் அல்ல

en: Device %s not found: could not access %s
ta: சாதனம் %s இல்லை: %s ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Device %s re-attached
ta: சாதனம் %s மறுஇணைக்கப்பட்டது

en: Device %s reset
ta: சாதனம் %s மீண்டும் அமைக்கிறது

en: Device %s un-attached from bridge %s
ta: சாதனம் %s ஆனது பிரிட்ஜ் %s இலிருந்து இணைப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Device attached successfully
ta: சாதனம் வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டது

en: Device attached to bridge %s has no name
ta: பிரிட்ஜ் %s உட இணைக்கப்பட்ட சாதனத்தில் பெயர் இல்லை

en: Device configuration is not compatible: Domain has no USB bus support
ta: சாதன அமைவாக்கம் இணக்கமாக இல்லை: டொமைனில் USB பஸ் ஆதரவு இல்லை

en: Device detached successfully
ta: சாதனம் வெற்றிகரமாக துண்டிக்கப்பட்டது

en: Device is not a fibre channel HBA
ta: சாதனம் ஒரு fibre சேனல் HBA இல்லை

en: Device type '%s' is not an integer
ta: சாதன வகை '%s' முழு எண் இல்லைடியவில்லை

en: Device updated successfully
ta: சாதனம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Device: %s
ta: சாதனம்: %s

en: Did not find USB device bus:%u device:%u
ta: USB சாதன பஸ் கண்டறியப்படவில்லை:%u சாதனம்:%u

en: Different inbound and outbound bandwidth is unsupported
ta: இன்பவுன்ட் மற்றும் அவுட்பவுன்ட் பட்டையகலங்களை அமைப்பதற்கு ஆதரவில்லை

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Disallowing client %llu with uid %llu
ta: %llu என்ற uid கொண்ட %llu கிளையன்ட்டை அனுமதி மறுக்கிறது

en: Disk address %d:%d:%d doesn't match target device '%s'
ta: வட்டு முகவரி %d:%d:%d ஆனது இலக்கு சாதனம் '%s' உடன் பொருந்தவில்லை

en: Disk attached successfully
ta: வட்டு வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டது

en: Disk cache mode %s is not supported
ta: வட்டு தேக்கக பயன்முறை %s ஆதரிக்கப்படாது

en: Disk detached successfully
ta: வட்டு வெற்றிகரமாக விடுவிக்கப்பட்டது

en: Disk device '%s' does not support snapshotting
ta: வட்டு சாதனம் '%s' ஸ்னாப்ஷாட்டை ஆதரிக்காது

en: Disk source %s must be a block device
ta: வட்டு மூலம் %s ஆனது தொகுப்பு சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Disk source %s must be a character/block device
ta: வட்டு மூலம் %s ஆனது எழுத்து/தொகுப்பு சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Disks on SCSI controller %d have inconsistent controller models, cannot autodetect model
ta: SCSI கன்ட்ரோலர் %d இல் உள்ள வட்டுகளின் கன்ட்ரோலர் மாடல்கள் இசைவில்லாமல் உள்ளன, மாடலை தானியங்கி முறையில் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Display per-CPU and total statistics about the domain's CPUs
ta: டொமைனின் CPUகளைப் பற்றிய ஒருCPUக்கான மற்றும் மொத்த புள்ளிவிவரங்களைக் காண்பி

en: Display the system version information.
ta: கணினி பதிப்பு தகவலை காட்டவும்

en: Displays the node's total number of CPUs, the number of online CPUs and the list of online CPUs.
ta: கனுவின் மொத்த CPU எண்ணிக்கை, ஆன்லைன் CPU களின் எண்ணிக்கை மற்றும் ஆன்லைன் CPU களின் பட்டியலைக் காண்பிக்கும்.

en: Do not change process security label
ta: செயலாக்க பாதுகாப்பு லேபிளை மாற்ற வேண்டாம்

en: Domain %s didn't show up
ta: டொமைன் %s காண்பிக்கப்படவில்லை

en: Domain '%d' has to be running because libxenlight will suspend it
ta: டொமைன் '%d' இயங்கிக்கொண்டிருக்க வேண்டும், ஏனெனில் libxenlight அதை இடைநிறுத்தும்

en: Domain '%s' is already running
ta: செயற்களம் '%s' ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: Domain '%s' sysinfo are not available
ta: டொமைன் '%s' சிஸின்ஃபோ கிடைக்கவில்லை

en: Domain XML doesn't contain any disks, cannot deduce datastore and path for VMX file
ta: டொமைன் XML இல் வட்டுகள் எதுவும் இல்லை, தரவகத்தையும் VMX கோப்புக்கான பாதையையும் பெற முடியவில்லை

en: Domain XML doesn't contain any file-based harddisks, cannot deduce datastore and path for VMX file
ta: டொமைன் XML இல் கோப்பு அடிப்படையிலான வட்டு இயக்கிகள் எதுவும் இல்லை, தரவகத்தையும் VMX கோப்புக்கான பாதையையும் பெற முடியவில்லை

en: Domain already exists, editing existing domains is not supported yet
ta: டொமைன் ஏற்கனவே உள்ளது, ஏற்கனவே உள்ள டொமைனைத் திருத்தும் வசதி இன்னும் இல்லை

en: Domain description updated successfully
ta: டொமைனின் விளக்கம் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Domain has multiple interfaces matching MAC address %s. You must use detach-device and specify the device pci address to remove it.
ta: டொமைனில் %s என்ற MAC முகவரிக்குப் பொருந்தும் பல இடைமுகங்கள் உள்ளன. நீங்கள் ஒரு சாதனத்தை அகற்ற detach-device ஐப் பயன்படுத்தி சாதனத்தின் pci முகவரியைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Domain has no current snapshot
ta: டொமைனில் நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை

en: Domain has no managed save image
ta: டொமைனில் நிர்வகிக்கப்பட்ட படத்தைச் சேமி என்ற வசதி இல்லை

en: Domain is already active
ta: செயற்களம் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: Domain is already active or is in state transition
ta: டொமைன் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது அல்லது நிலை மாற்றத்தில் உள்ளது

en: Domain is already running
ta: டொமைன் ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: Domain is not active
ta: டொமைன் செயலில் இல்லை

en: Domain is not active or is in state transition
ta: டொமைன் செயலில் இல்லை அல்லது நிலை மாற்றத்தில் உள்ளது

en: Domain is not paused
ta: டொமைன் இடைநிறுத்தப்படவில்லை

en: Domain is not powered off
ta: டொமைன் அணைக்கப்படவில்லை

en: Domain is not powered on
ta: டொமைன் இயக்கப்படவில்லை

en: Domain is not running
ta: செயற்களம் இயங்கவில்லை

en: Domain is not suspended
ta: செயற்களம் இடைநிறுத்தப்படவில்லை

en: Domain is not suspended or powered off
ta: டொமைன் இடைநிறுத்தப்படவில்லை அல்லது அணைக்கப்படவில்லை

en: Domain name contains invalid escape sequence
ta: டொமைன் பெயரில் தவறான எஸ்கேப் வரிசை உள்ளது

en: Domain not found
ta: செயற்களம் இல்லை

en: Domain not found: %s
ta: செயற்களம் இல்லை: %s

en: Domain requires KVM, but it is not available. Check that virtualization is enabled in the host BIOS, and host configuration is setup to load the kvm modules.
ta: டொமைனுக்கு KVM தேவைப்படுகிறது, ஆனால் அது கிடைக்கவில்லை. வழங்கியின் BIOS இல் மெய்நிகராக்கம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதா என்றும் வழங்கி அமைவாக்கமானது kvm தொகுதிக்கூறுகளை ஏற்றும் வகையில் அமைக்கப்பட்டுள்ளதா என்றும் பார்க்கவும்.

en: Domain restored from %s
ta: %sலிருந்து செயற்களம் மீட்டெடுக்கப்பட்டது

en: Domain snapshot %s children deleted
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் %s சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் அழிக்கப்பட்டன

en: Domain snapshot %s created
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Domain snapshot %s created from '%s'
ta: '%s' இலிருந்து டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Domain snapshot %s deleted
ta: டோமைன் ஸ்னாப்ஷாட் %s அழிக்கப்பட்டது

en: Domain snapshot not found
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை

en: Domain snapshot not found: %s
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை: %s

en: Domain title can't contain newlines
ta: களத் தலைப்பில் நியூலைன் எழுத்துக்குறிகள் இருக்கக்கூடாது

en: Domain:
ta: டொமைன்:

en: Done.
ta: முடிந்தது.

en: Download length it too large
ta: பதிவிறக்க நீளம் மிகப் பெரியது

en: Download volume contents to a file
ta: பிரிவக உள்ளடக்கத்தை ஒரு கோப்பாகப் பதிவிறக்கு

en: Driver state initialization failed
ta: இயக்கி நிலை துவக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Dump
ta: டம்ப்

en: Dump XML for a domain snapshot
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கான XML ஐ டம்ப் செய்

en: Dump XML of domain information for a saved state file to stdout.
ta: ஒரு சேமிக்கப்பட்ட நிலை கோப்புக்கான டொமைன் தகவலின் XML ஐ stdout க்கு டம்ப் செய்.

en: Dump failed
ta: டம்ப் தோல்வியுற்றது

en: Duplicate NUMA cell info for cell id '%u'
ta: கல id '%u' க்கான நகல் NUMA கலத் தகவல்

en: Duration not supported. Use 0 for now
ta: கால அளவுக்கு ஆதரவில்லை. இப்போதைக்கு 0 ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: EOF notify callback must be supplied
ta: EOF அறிக்கை பின்அழைப்பு வழங்கப்பட வேண்டும்

en: Edit the XML configuration for a domain.
ta: XML கட்டமைப்பின் ஒரு செயற்களமாக திருத்தவும்.

en: Edit the XML configuration for a network filter.
ta: ஒரு பிணைய வடிப்பிக்கான XML அமைவாக்கத்தைத் திருத்து.

en: Edit the XML configuration for a network.
ta: ஒரு பிணையத்திற்காக XML கட்டமைப்பு திருத்தியமைக்கப்பட்டது

en: Edit the XML configuration for a physical host interface.
ta: XML கட்டமைப்பு ஒரு பருநிலை புரவலை இடைமுகமாக திருத்தவும்.

en: Edit the XML configuration for a storage pool.
ta: ஒரு சேமிப்பக தொகுப்பகத்துக்காக XML கட்டமைப்பு திருத்தியமைக்கப்பட்டது

en: Edit the domain XML associated with a saved state file
ta: சேமிக்கப்பட்ட நிலை கோப்புடன் தொடர்புடைய டொமைன் XML ஐ திருத்தவும்

en: Edit the domain snapshot XML for a named snapshot
ta: ஒரு பெயருள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கான டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் XML ஐத் திருத்து

en: Either 'name' or 'parent' must be specified for the 'scsi_host' adapter
ta: 'scsi_host' அடாப்ட்டருக்கு 'பெயர்' அல்லது 'தாய் உறுப்பு' இவற்றில் ஏதேனும் ஒன்று குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Eject the media
ta: ஊடகத்தை வெளியேற்று

en: Element 'memnode' is invalid without any guest NUMA cells
ta: 'memnode' கூறுடன் விருந்தினர் NUMA கலங்கள் இல்லாவிட்டால், அது செல்லுபடியாகாது

en: Empty cpu list for pinning
ta: பின்னிங் செய்வதற்கான cpu பட்டியல் காலியாக உள்ளது

en: Empty response during %s
ta: %s இன் போது வெற்று பதிலளிப்பு

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: End of file while reading data
ta: தரவை படிக்கையில் கோப்பின் முடிவு வந்துவிட்டது

en: End of file while reading data: %s
ta: தரவை படிக்கையில் கோப்பின் முடிவு வந்துவிட்டது: %s

en: End of file while writing data
ta: தரவை எழுதுகையில் கோப்பின் முடிவு வந்துவிட்டது

en: Ensure data previously on a volume is not accessible to future reads
ta: ஒரு தொகுதியில் உள்ள முந்தைய தரவு இனி வாசிக்க அணுக முடியாது என உறுதிப்படுத்தவும்

en: Enter %s's password for %s
ta: %sஇன் கடவுச்சொல்லை %sக்கு உள்ளிடவும்

en: Enter username for %s
ta: %sக்கான பயனர் பெயரை உள்ளிடு

en: Enter username for %s [%s]
ta: %s காக பயனர்பெயரை உள்ளிடவும்[%s]

en: Error creating initial configuration
ta: துவக்க கட்டமைப்பு உருவாக்குவதில் பிழை

en: Error from child process creating '%s'
ta: சேய் செயற்படுத்தல் உருவாக்க '%s'லிருந்து பிழை

en: Error from child process opening '%s'
ta: '%s' ஐத் திறக்கும் சேய் செயலாக்கத்திலிருந்து பிழை

en: Error getting physical function's '%s' virtual_functions
ta: உண்மையான செயல்பாட்டின் '%s' virtual_functions ஐப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Error notify callback must be supplied
ta: பிழை அறிவிப்பு கால்பேக் கண்டிப்பாக குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: Error opening file %s
ta: கோப்பு %s ஐத் திறக்கையில் பிழை

en: Error reading secret: %s
ta: இரகசியத்தை வாசிப்பதில் பிழை: %s

en: Error while building firewall
ta: ஃபயர்வாலை கட்டமைக்கையில் பிழை

en: Error while building firewall: %s
ta: ஃபயர்வாலை கட்டமைக்கையில் பிழை: %s

en: Error while processing command's IO
ta: கட்டளையின் IO ஐ செயலாக்கும் போது பிழை

en: Error while reading /proc/cgroups
ta: /proc/cgroups ஐ படிக்கும்போது பிழை

en: Error while reading the domain name
ta: டொமைன் பெயரைப் படிக்கையில் பிழை

en: Exactly one 'cell' element per guest NUMA cell allowed, non-contiguous ranges or ranges not starting from 0 are not allowed
ta: விருந்தினர் NUMA கலம் ஒன்றுக்கு சரியாக ஒரு 'cell' கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும். நெருக்கமாக இல்லாத வரம்புகள் அல்லது 0 இல் இருந்து துவங்காத வரம்புகள் அனுமதிக்கப்படாது

en: Exceeded max iface limit %d
ta: அதிகபட்ச iface வரம்பு %dஐ எட்டியது

en: Executing new processes is not supported on Win32 platform
ta: Win32 இயங்குதளத்தில் புதிய செயலாக்கங்களைச் செயல்படுத்த ஆதரவில்லை

en: Existing device %s has no type
ta: உள்ள சாதனம் %s இல் வகை இல்லை

en: Existing device %s is already a bridge
ta: உள்ள சாதனம் %s இல் ஏற்கனவே ஒரு பிரிட்ஜ் உள்ளது

en: Expected a /dev path for '%s'
ta: '%s' க்கு ஒரு /dev பாதை எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: Expected at least one file descriptor
ta: குறைந்தது ஒரு கோப்பு விவரிப்பேனும் எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: Expected downtime:
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் செயல்படா நேரம்:

en: Expected exactly 1 host for the storage pool
ta: சேகரிப்பு தொகுப்பகத்திற்கு சரியாக 1 வழங்கி எதிர்பார்க்கப்பட்டது

en: Expecting VI API type 'HostAgent' or 'VirtualCenter' but found '%s'
ta: எதிர்பார்ப்பது VI API வகை 'HostAgent' அல்லது 'VirtualCenter' ஆனால் கண்டறிந்தது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'ata-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'ata-hardDisk' அல்லது 'disk' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'pvscsi' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'buslogic' அல்லது 'lsilogic' அல்லது 'lsisas1068' அல்லது 'pvscsi' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் இருப்பது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'cdrom-image' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'cdrom-image' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device' or 'file' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'device' அல்லது 'file' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'device', 'file' or 'pipe' or 'network' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'device', 'file' அல்லது 'pipe' அல்லது 'network' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'generated' or 'static' or 'vpx' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'generated' அல்லது 'static' அல்லது 'vpx' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'scsi-hardDisk' or 'disk' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'scsi-hardDisk' அல்லது 'disk' ஆகஇருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be 'server' or 'client' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது 'server' அல்லது 'client' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry '%s' to be MAC address but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' ஆனது MAC முகவரியாக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry 'config.version' to be 8 but found %lld
ta: VMX உள்ளீடு 'config.version' ஆனது 8 ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது %lld

en: Expecting VMX entry 'memsize' to be an unsigned integer (multiple of 4) but found %lld
ta: VMX உள்ளீடு 'memsize' ஆனது குறியற்ற முழு எண்ணாக (4 இன் மடங்காக) இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது %lld

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.affinity' to be a comma separated list of unsigned integers but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு 'sched.cpu.affinity' ஆனது குறியற்ற முழு எண்களின் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலாக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting VMX entry 'sched.cpu.shares' to be an unsigned integer or 'low', 'normal' or 'high' but found '%s'
ta: VMX உள்ளீடு 'sched.cpu.shares' ஆனது குறியற்ற முழு எண் அல்லது 'low', 'normal' அல்லது 'high' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting domain XML attribute 'arch' of entry 'os/type' to be 'i686' or 'x86_64' but found '%s'
ta: உள்ளீடு 'os/type' இன் டொமைன் XML பண்புரு 'arch' ஆனது 'i686' அல்லது 'x86_64' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Expecting domain XML attribute 'cpuset' of entry 'vcpu' to contain at least %d CPU(s)
ta: உள்ளீடு 'vcpu' வின் டொமைன் பண்புரு 'cpuset' ஆனது குறைந்தது %d CPU களைக் கொண்டிருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'fd'
ta: உள்ளீடு 'devices/disk/target' இன் டொமைன் XML பண்புரு 'dev' ஆனது 'fd' எனத் தொடங்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'hd'
ta: உள்ளீடு 'devices/disk/target' இன் டொமைன் XML பண்புரு 'dev' ஆனது 'hd' எனத் தொடங்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Expecting domain XML attribute 'dev' of entry 'devices/disk/target' to start with 'sd'
ta: உள்ளீடு 'devices/disk/target' இன் டொமைன் XML பண்புரு 'dev' ஆனது 'sd' எனத் தொடங்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Expecting domain XML attribute 'model' of entry 'controller' to be 'buslogic' or 'lsilogic' or 'lsisas1068' or 'vmpvscsi' but found '%s'
ta: 'controller' என்ற உள்ளீட்டின் XML பண்புரு 'model' ஆனது 'buslogic' அல்லது 'lsilogic' அல்லது 'lsisas1068' அல்லது 'vmpvscsi' என இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் இருப்பது '%s'

en: Expecting product 'gsx' or 'esx' or 'embeddedEsx' or 'vpx' but found '%s'
ta: எதிர்பார்ப்பது product 'gsx அல்லது 'embeddedEsx' அல்லது 'vpx' ஆனால் கண்டறிந்தது '%s'

en: Expecting source '%s' of first file-based harddisk to be a VMDK image
ta: முதல் கோப்பு அடிப்படையிலான வட்டு இயக்கியின் மூலம் '%s' ஆனது VMDK படமாக இருக்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: Expecting type '%s' but found '%s'
ta: எதிர்பார்க்கும் வகை '%s', ஆனால் கண்டறிந்தது '%s'

en: Expecting type to begin with 'ArrayOf' but found '%s'
ta: வகையானது 'ArrayOd' எனத் தொடங்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ஆனால் கண்டறிந்தது '%s'

en: Expecting virt type to be '%s' but found '%s'
ta: virt வகை '%s' ஆக இருக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் உள்ளது '%s'

en: Extract the snapshot's parent, if any
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் தாய் ஸ்னாப்ஷாட் இருந்தால் பிரித்தெடு

en: FAIL
ta: தோல்வி

en: FDC bus index %d out of [0] range
ta: FDC பஸ் அட்டவணை %d ஆனது [0] வரம்பைத் தாண்டியுள்ளது

en: FDC controller index %d out of [0] range
ta: FDC கன்ட்ரோலர் அட்டவணை %d ஆனது [0] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: FDC unit index %d out of [0..1] range
ta: FDC யூனிட் அட்டவணை %d ஆனது [0..1] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: Fail to create socket for incoming migration
ta: உள்வரும் இடப்பெயர்ப்புக்கு சாக்கஎட்டை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Failed set TLS x509 credentials: %s
ta: கிளையன் சரி பார்க்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to access '%s'
ta: '%s' ஐ அணுகுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to acquire lock
ta: லாக்கைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to acquire pid file '%s'
ta: pid கோப்பு '%s' ஐப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to add IP address %s to IP address cache for interface %s
ta: IP முகவரி %s ஐ இடைமுகம் %s க்கான IP முகவரி தேக்ககத்தில் சேர்ப்பதில் தோல்வி

en: Failed to add capability %s: %d
ta: %s திறப்பாட்டைச் சேர்க்க முடியவில்லை: %d

en: Failed to add netlink event handle watch
ta: நெட்லிங்க் நிகழ்வு ஹேன்டில் கவனிப்பைச் சேர்ப்பதில் தோல்வி

en: Failed to add signal handle watch
ta: சிக்னல் ஹேன்டில் கவனிப்பைச் சேர்ப்பதில் தோல்வி

en: Failed to allocate PCI device list: %s
ta: PCI சாதனப் பட்டியலை ஒதுக்கிடுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Failed to allocate XML buffer
ta: XML இடையகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Failed to allocate tty
ta: ttyஐ ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Failed to apply capabilities: %d
ta: திறன்களை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %d

en: Failed to attach device from %s
ta: %s லிருந்து சாதனத்தை இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to attach disk
ta: வட்டை இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to attach interface
ta: இடைமுகத்தை இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to attach to pid %u
ta: pid %u உடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to autostart VM '%s': %s
ta: தானியக்கி VM '%s'ஐ துவக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to autostart storage pool '%s': %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் '%s' ஐ தானாக துவக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to begin network config change transaction
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றத்தைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Failed to bind %s to new root %s
ta: %s ஐ புதிய ரூட் %s க்கு பிணைப்பது தோல்வியடைந்தது

en: Failed to bind cgroup '%s' on '%s'
ta: cgroup '%s' ஐ '%s' இல் பிணைப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to bind mount directory %s to %s
ta: மவுன்ட் கோப்பகம் %s ஐ %s க்கு பிணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to bind socket to '%s'
ta: '%s' க்கு சாக்கெட்டை பிணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to build pidfile path
ta: pidfile பாதையை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to build pidfile path.
ta: pidfile பாதையை கட்ட முடியவில்லை.

en: Failed to build pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to change owner of %s to %u:%u
ta: %s இன் உரிமையாளரை %u ஆக மாற்றுவதில் தோல்வியடைந்தது: %u

en: Failed to change ownership of '%s' to %d:%d
ta: '%s' இன் உரிமையாளரை %d க்கு மாற்றுவதில் தோல்வி:%d

en: Failed to chdir into %s
ta: %s இல் chdir செய்வதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to check for domain managed save image
ta: டொமைன் நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் படத்தை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Failed to check for managed save image
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் படத்தை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Failed to clean up %s
ta: %s ஐ சுத்தப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to clear security context for agent for %s
ta: %s க்கான ஏஜன்டுக்கு பாதுகாப்பு சூழலை அழிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to clear security context for monitor for %s
ta: %s க்கான மானிட்டருக்கு பாதுகாப்பு சூழலை அழிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to clone vol from %s
ta:  %s லிருந்து தொகுதியை க்ளோன் செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to close bind target %s
ta: பிணைப்பு இலக்கு %s ஐ மூடுவதில் தோல்வி

en: Failed to collect auth credentials
ta: auth நன்றிகளை சேகரிக்க முடியவில்லை

en: Failed to commit network config change transaction
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றத்தை ஒப்படைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to compare host CPU with %s
ta: புரவல CPU உடன் %sஐ ஒப்பிட முடியவில்லை

en: Failed to compile regex %s
ta: regex %sஐ மொழிபெயர்க்க முடியவில்லை

en: Failed to complete action %s on media
ta: ஊடகத்தில் செயல் %s ஐ முடிக்க முடியவில்லை

en: Failed to complete tree listing
ta: கிளையமைப்பு பட்டியலிடுதலை முடிக்க முடியவில்லை

en: Failed to connect socket to '%s'
ta: சாக்கெட்டை '%s' உடன் இணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to connect to ssh agent
ta: ssh ஏஜன்டுடன் இணைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to convert '%s' to int
ta: '%s' ஐ இன்டிஜர் எண்ணாக மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to convert '%s' to unsigned int
ta: '%s' ஐ குறியற்ற இன்டிஜர் எண்ணாக மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to convert '%s' to unsigned long long
ta: '%s' ஐ குறியற்ற முழு லாங் லாங் எண்ணாக மாற்றுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to copy XML node
ta: XML கனுவை நகலெடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to count network filters
ta: பிணைய வடிப்பிகளை எண்ண முடியவில்லை

en: Failed to count node devices
ta: முனை சாதனங்களிலிருந்து எண்ண முடியவில்லைுடியவில்லை

en: Failed to count secrets
ta: இரகசியங்களை எண்ண முடியவில்லை

en: Failed to create %s
ta: %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create '%s': %s
ta: '%s'ஐ உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to create SASL client context: %d (%s)
ta: SASL கிளையன் சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை: %d (%s)

en: Failed to create XML
ta: XMLஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create XML config object
ta: XML config பொருளை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to create bind target %s
ta: பிணைப்பு இலக்கு %s ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create bridge node in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரிட்ஜ் கனுவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create directory for '%s' dev '%s'
ta: '%s' dev '%s' க்கான கோப்பகத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to create directory for device %s
ta: சாதனம் %s க்கான கோப்பகத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to create disk pool geometry
ta: வட்டு தொகுப்பக வடிவியலை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: Failed to create domain from %s
ta:  %s லிருந்து செயற்களத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create domain save file '%s'
ta:  செயற்கள சேமிப்பு கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create file '%s': couldn't determine fs type
ta: கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி: fs வகையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Failed to create filesystem probe for device %s
ta: சாதனம் '%s' க்கான கோப்பு முறைமை ஆய்வை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create interface node under bridge node in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரிட்ஜ் கனுவின் கீழ் இடைமுக கனுவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create network from %s
ta:  %s லிருந்து பிணையத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create node device from %s
ta:  %s லிருந்து முனை சாதனத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create pool from %s
ta:  %s லிருந்து பூல்லை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create reboot thread, killing domain
ta: மறுதுவக்க தொடரிழையை உருவாக்குவதில் தோல்வி, டொமைனை முடிக்கிறது

en: Failed to create socket
ta: சாக்கெட்டை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create symlink '%s to '%s'
ta: %s லிருந்து %s க்கு symlinkஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create symlink '%s' to '%s'
ta: %s லிருந்து %s க்கு symlinkஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create thread to handle domain shutdown
ta: ஒரு டொமைன் ஷட்டவுனைக் கையாள ஒரு தொடரிழையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create thread to suspend the host
ta: வழங்கியை இடைநிறுத்த தொடரிழையை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create vol %s
ta: தொகுதி %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to create vol from %s
ta:  %s லிருந்து தொகுதியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to define domain from %s
ta:  %s லிருந்து செயற்களத்தை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define interface from %s
ta: %s லிருந்து இடைமுகத்தை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define network filter from %s
ta: %s லிருந்து பிணைய வடிப்பியை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define network from %s
ta:  %s லிருந்து பிணையத்தை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define new bridge interface %s
ta: புதிய பிரிட்ஜ் இடைமுகம் %s ஐ வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define new interface %s
ta: புதிய இடைமுகம் %s ஐ வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to define pool from %s
ta:  %s லிருந்து தொகுப்பகத்தை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Failed to delete autostart link '%s': %s
ta: தானியக்க தொடக்க இணைப்பு '%s' ஐ நீக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to delete pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to delete secret %s
ta: இரகசியம் %sஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Failed to delete snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Failed to delete symlink '%s'
ta: symlink '%s'ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Failed to delete veth device %s
ta: veth சாதனம் %s ஐ அழித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to delete vol %s
ta: தொகுதி %sஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to destroy bridge interface %s
ta: பிரிட்ஜ் இடைமுகம் %s ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: Failed to destroy domain '%d'
ta: டொமைன் '%d' ஐ அழிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to destroy interface %s
ta: இடைமுக %sஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to destroy network %s
ta: பிணையம் %sஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to destroy node device '%s'
ta: முனைச் சாதனம் '%s'ஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to destroy pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ சேதப்படுத்த முடியவில்லை

en: Failed to detach device %s
ta: சாதனம் %s ஐப் பிரிக்க முடியவில்லை

en: Failed to detach device from %s
ta:  %s லிருந்து சாதனத்தை நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to detach disk
ta: வட்டிலிருந்து நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to detach interface
ta: இடைமுகத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Failed to determine if %u:%u:%u:%u is a Direct-Access LUN
ta: %u:%u:%u:%u ஒரு நேரடி அணுகல் LUN னாக இருந்தால்ந்தல் வரையறுக்க முடியாது

en: Failed to determine state of guest: $guest. Not tracking it anymore.
ta: விருந்தினரின் நிலையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை: $guest. இனியும் அதைக் கண்காணிக்கவில்லை.

en: Failed to disconnect from the hypervisor
ta: hypervisor இலிருந்து துண்டிக்க முடியவில்லை

en: Failed to dump core of domain '%d' with libxenlight
ta: libxenlight ஐக் கொண்டு டொமைன் '%d' இன் கோரை டம்ப் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to extract interface information
ta: இடைமுக தகவலைப் பிரித்தெடுப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to extract interface information or no interfaces found
ta: இடைமுக தகவலைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை அல்லது இடைமுகம் இல்லை

en: Failed to find SCSI host with wwnn='%s', wwpn='%s'
ta: wwnn='%s', wwpn='%s' கொண்ட SCSI வழங்கியைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find a node driver
ta: ஒரு முனை இயக்கியை காண முடியவில்லை

en: Failed to find a node driver: %s
ta: முனை இயக்கியை தேட முடியவில்லை: %s

en: Failed to find a secret storage driver
ta: ஒரு இரகசிய சேமிப்பக இயக்கியை காண முடியவில்லை

en: Failed to find a secret storage driver: %s
ta: இரகசிய சேமிப்பக இயக்கியை தேட முடியவில்லை: %s

en: Failed to find a storage driver
ta: ஒரு சேமிப்பக இயக்கியை காண முடியவில்லை

en: Failed to find a storage driver: %s
ta: சேமிப்பக இயக்கியை தேட முடியவில்லை: %s

en: Failed to find any %s pool sources
ta: தொகுப்பக மூலங்கள் %sஐ காண முடியவில்லை

en: Failed to find group record for gid '%u'
ta: gid '%u' க்கு குழு பதிவைக் கண்டறிவதில் தோல்வி

en: Failed to find parent device for %s
ta: %sக்கு பெற்றோர் சாதறத்தை காண முடியவில்லை

en: Failed to find the interface
ta: இடைமுகத்தை காண முடியவில்லை

en: Failed to find the interface: %s
ta: இடைமுகத்தை காண முடியவில்லை: %s

en: Failed to find the network
ta: பிணையத்தை காண முடியவில்லை

en: Failed to find the network: %s
ta: பிணையத்தை காண முடியவில்லை: %s

en: Failed to find user record for uid '%u'
ta: uid '%u' க்கு பயனர் பதிவைக் கண்டறிவதில் தோல்வி

en: Failed to fork as daemon: %s
ta: டீமானாக பிடிக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to format new xml document for bridge %s
ta: பிரிட்ஜ் %s க்கு புதிய xml ஆவணத்தை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to fully read directory %s
ta: %s கோப்பகத்தை முழுதும் வாசிப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to generate UUID
ta: UUID ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to get %s minor number
ta: %s மைனர் எண்ணைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to get SRIOV function from device link '%s'
ta: சாதன இணைபு '%s' இலிருந்து SRIOV செயலம்சத்தைப் பெறுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to get UUID of created secret
ta: UUID உருவாக்கப்பட்ட இரகசியத்தை பெற முடியவில்லை

en: Failed to get VNC port. Is this domain using VNC?
ta: VNC முனையாத்தைப் பெற முடியவில்லை. டொமைன் VNC ஐப் பயன்படுத்துகிறதா?

en: Failed to get block stats %s %s
ta: %s %s க்கு தொகுதியை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Failed to get capability names of the device
ta: சாதனத்தின் திறப்பாடு பெயர்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get capability numbers of the device
ta: சாதனத்தின் திறப்பாடு எண்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get certificate %s distinguished name: %s
ta: சான்றிதழ் %s வேறுபடுத்தியறியக்கூடிய பெயரைப் பெற முடியவில்லை: %s

en: Failed to get client socket PID
ta: கிளையன்ட் சாக்கெட் PID ஐப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to get client socket identity
ta: கிளையன்ட் சாக்கெட் அடையாளத்தைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to get disk information
ta: வட்டு தகவலை பெற முடியவில்லை

en: Failed to get domain autostart state
ta: டொமைனின் தானியக்கத் தொடக்க நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get domain description xml
ta: டொமைன் விளக்க xml ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get domain persistence info
ta: டொமைன்களின் உறுதி தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get domain state
ta: டொமைனின் நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get domain's UUID
ta: டொமைனின் UUID யைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get host number for iSCSI session with path '%s'
ta: iSCSI அமர்வுகளுக்கு பாதை '%s'உடன் புரவலன் எண்ணை பெற முடியவில்லை

en: Failed to get interface information
ta: முகப்பு தகவலை பெற முடியவில்லை

en: Failed to get interface stats %s %s
ta: முகப்பு நிலை %s %sஐ பெற முடியவில்லை

en: Failed to get memory statistics for domain %s
ta: செயற்கள %s க்கான நினைவக புள்ளிவிவரங்களை பெற முடியவில்லை

en: Failed to get network autostart state
ta: பிணைய தானியக்கத் தொடக்க நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get network persistence info
ta: பிணைய உறுதி தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get node physical info from libxenlight
ta: libxenlight இலிருந்து கனு உண்மை தகவலைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to get option '%s': %s
ta: '%s' விருப்பத்தைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Failed to get pool autostart state
ta: தொகுப்பகத்தின் தானியக்கத் தொடக்க நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get pool persistence info
ta: தொகுப்பகங்களின் உறுதி தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get scheduler id for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான ஷெட்யூலர் ஐடியை libxenlight கொண்டு பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to get scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான அளவுருக்களை libxenlight கொண்டு பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to get snapshot count
ta: ஸ்னாப்ஷாட் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get the number of active networks
ta: செயலிலுள்ள பிணையங்களின் எண்னிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get the number of active pools
ta: செயலிலுள்ள தொகுப்பகங்களின் எண்னிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get the number of inactive networks
ta: செயலில் இல்லாத பிணையங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get the number of inactive pools
ta: செயலில் இல்லாத தொகுப்பகங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get uuid of secret
ta: இரகசியத்தின் uuid ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Failed to get valid client socket identity
ta: செல்லுபடியான புரவலன் சாக்கெட் அடையாளத்தைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to get valid client socket identity groups
ta: செல்லுபடியான புரவலன் சாக்கெட் அடையாளக் குழுக்களைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to get version info from libxenlight
ta: libxenlight இலிருந்து பதிப்பு தகவலைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize TLS session: %s
ta: TLS அமர்வைத் துவக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to initialize libssh2 agent handle
ta: libssh2 ஏஜன்ட் ஹேன்டிலைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize libssh2 known hosts table
ta: libssh2 தெரிந்த வழங்கிகள் அட்டவணையைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize libssh2 session
ta: libssh2 அமர்வைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize libvirt
ta: லிப்விர்ட்டைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to initialize mutex
ta: மியூட்டெக்ஸைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize security drivers
ta: பாதுகாப்பு இயக்கிகளைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to initialize storage pool '%s': %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் '%s' ஐத் துவக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to inquire lock
ta: லாக்கை வினவுவதில் தொல்வி

en: Failed to list active domains
ta: செயலிலுள்ள செயற்களங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list active interfaces
ta: செயலிலுள்ள இடைமுகங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list active networks
ta: செயலிலுள்ள பிணையங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list active pools
ta: செயலிலுள்ள பூல்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list domains
ta: டொமைன்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list inactive domains
ta: செயலற்ற செயற்களங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list inactive interfaces
ta: செயலற்ற இடைமுகங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list inactive networks
ta: செயலற்ற பிணையங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list inactive pools
ta: செயலற்ற பூல்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list interfaces
ta: இடைமுகங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list network filters
ta: பிணைய வடிப்பிகளைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list networks
ta: பிணையங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list node devices
ta: முனைச் சாதனங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list node secrets
ta: கனு இரகசியங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list persistent guests on $uri
ta: $uri இல் உள்ள உறுதியான விருந்தினர்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list pools
ta: தொகுப்பகங்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list secrets
ta: இரகசியங்களை பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list ssh agent identities
ta: ssh ஏஜன்டு அடையாளங்களைப் பட்டியலிடுவதில் தோல்வி

en: Failed to list storage volumes
ta: சேமிப்பக பிரிவகங்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list transient guests
ta: இடைநிலை விருந்தினர்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to list vcpus for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான vcpus ஐ libxenlight கொண்டு பட்டியலிடுவதில் தோல்வி

en: Failed to list volumes
ta: பிரிவகங்களைப் பட்டியலிட முடியவில்லை

en: Failed to load PCI stub module %s
ta: PCI stub தொகுதிக்கூறு %s ஐ ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to load plugin %s: %s
ta: செருகுநிரல் %s ஐ ஏற்றுவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to make auth credentials
ta: auth credentialsஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to make device %s
ta: சாதனம் %sஐ செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to make directory %s readonly
ta: கோப்பகம் %s ஐ வாசிக்க மட்டுமே என அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to make dnsmasq (PID: %d) reload config files.
ta: dnsmasq (PID: %d) மீளேற்றல் அமைவாக்கக் கோப்புகளை உருவாக்குவதில் தோல்வி.

en: Failed to make domain persistent after migration
ta: இடம்பெயர்ந்ததிற்கு பின் உறுதியாய் செயற்களத்தை செய்ய முடியாது

en: Failed to make domain persistent after migration: %s
ta: இடம்பெயர்ந்ததிற்கு பின் உறுதியாய் செயற்களத்தை செய்ய முடியாது: %s

en: Failed to make mount %s readonly
ta: %s ஐ வாசிக்க மட்டுமானதாக மாற்றுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to make new root %s readonly
ta: புதிய ரூட் %s ஐ வாசிக்க மட்டுமே என அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to make path %s
ta: பாதை %sஐ செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to make root private
ta: தனிப்பட்ட ரூட்டை செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to mkdir %s
ta: mkdir %s க்கு தோல்வி

en: Failed to mount %s on %s type %s
ta: %s ஐ %s வகை %s இல் மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount %s on /dev
ta: %s ஐ /dev இல் மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to mount %s on /dev/pts
ta: %s ஐ /dev/pts இல் மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount %s on /proc/meminfo
ta: /proc/meminfo இல் %s ஐ மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount devfs on %s type %s (%s)
ta: devfs ஐ %s வகை %s இல் மவுன்ட் செய்தல் தோல்வியடைந்தது (%s)

en: Failed to mount device %s to %s
ta: சாதனம் %s ஐ %s இல் மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount device %s to %s as %s
ta: சாதனம் %s ஐ %s இல் %s ஆக மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount device %s to %s, unable to detect filesystem
ta: சாதனம் %s ஐ %s இல் மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி, கோப்புமுறைமையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Failed to mount devpts on %s
ta: devpts ஐ %s க்கு ஏற்ற முடியவில்லை

en: Failed to mount directory %s as tmpfs
ta: கோப்பகம் %s ஐ tmpfs ஆக மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to mount empty tmpfs at %s
ta: காலியான tmpfs ல் %s க்கு ஏற்ற முடியவில்லை

en: Failed to move '%s' element in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் '%s' கூறை நகர்த்த முடியவில்லை

en: Failed to open %s
ta: %s ஐ திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to open '%s'
ta: '%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open config space file '%s'
ta: கட்டமைக்கப்பட்ட இடைவெளி கோப்பு '%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open domain image file '%s'
ta: டொமைன் படக் கோப்பு '%s' ஐத் திறப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to open file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open file '%s': couldn't determine fs type
ta: கோப்பு '%s' ஐத் திறப்பதில் தோல்வி: fs வகையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Failed to open pid file '%s'
ta: pid கோப்பு '%s' ஐத் திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to open socket to sanlock daemon
ta: சேன்லாக் டெமானுக்கு சாக்கெட்டைத் திறப்பதில் தோல்வி

en: Failed to open storage volume with path '%s'
ta: பாதை '%s'உடன் சேமிப்பக தொகுதியைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to open tty %s
ta: tty %sஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse PCI config address '%s'
ta: PCL அமைவாக்க முகவரி '%s' ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: Failed to parse bitmap '%s'
ta: பிட்மேப் '%s' ஐப் பாகுபடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to parse block name %s
ta: தொகுதி பெயர் %s ஐ பகுக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse configuration of %s
ta: %s இன் அமைவாக்கத்தை பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Failed to parse dir name '%s'
ta: அடைவு பெயர் '%s'ஐ இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: Failed to parse domain description xml
ta: டொமைன் விளக்க xml ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Failed to parse group '%s'
ta: குழு '%s' ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: Failed to parse mode '%s'
ta: முறைமை '%s'ஐ பகுக்க முடியவில்லை

en: Failed to parse port number
ta: முனைய எண்ணைப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: Failed to parse positive integer from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து நேர்க்குறி முழு எண்ணைப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி

en: Failed to parse snapshot XML from file '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து ஸ்னாப்ஷாட் XML ஐப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி

en: Failed to parse uid and gid from '%s'
ta: '%s' இலிருந்து uid மற்றும் gid ஐப் பாகுபடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to parse user '%s'
ta: பயனர் '%s' ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: Failed to parse value of URI component %s
ta: URI கூறின் மதிப்பை பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி %s

en: Failed to parse vzlist output
ta: vzlist வெளிப்பாட்டை பகுக்க முடியவில்லை

en: Failed to pin vcpu '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் vcpu '%d' ஐ libxenlight கொண்டு பொருத்திவைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to pivot root
ta: pivot ரூட்டாக்க முடியவில்லை

en: Failed to pre-allocate space for file '%s'
ta: கோப்பு '%s' க்கு இடத்தை முன்னொதுக்கம் செய்வதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to probe capabilities for %s: %s
ta: %s க்கான திறப்பாடுகளை ஆய்ந்தறிய முடியவில்லை: %s

en: Failed to process SCSI device with sysfs path '%s'
ta: sysfs பாதை '%s' கொண்ட SCSI சாதனத்தை செயலாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to query numad for the advisory nodeset
ta: அட்வைசரி நோட்செட்டுக்கு நியூமாடை வினவுவதில் தோல்வி

en: Failed to re-attach PCI device: %s
ta: PCI சாதனத்தை மறுஇணைப்பு செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Failed to re-attach device %s
ta: சாதனம் %s ஐ மீண்டும் இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to read %s
ta: %s ஐ வாசித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to read '%s'
ta: '%s'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read /proc/mounts
ta: /proc/ ஏற்றங்களை வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read AppArmor profiles list '%s'
ta: AppArmor விவரக்குறிப்புகளின் பட்டியல் '%s'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read PCI config space for %s
ta: PCI கட்டமை இடத்தை %sக்காக வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read from signal pipe
ta: சிக்னல் பைப்பிலிருந்து வாசிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to read product/vendor ID for %s
ta: விற்பனையாளர் ID %s கான வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to read the container continue message
ta: கொள்கலனில் செய்தியை தொடர்ந்து வாசிக்க முடியவில்லை

en: Failed to readdir for %s (%d)
ta: %s (%d) க்கான கோப்பகத்தைப் படிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to reboot domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு மறுதொடக்கம் செய்வதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to reconnect to the hypervisor
ta: ஹைபர்வைசருடன் மீண்டும்இணைக்க முடியவில்லை

en: Failed to recv file descriptor
ta: கோப்பு விவரிப்பியை பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to refresh pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ மீண்டும் தொடர செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to register lock failure action
ta: தோல்வியைப் பூட்டுதல் செயலைப் பதிவு செய்தல் தோல்வியுற்றது

en: Failed to register shutdown timeout
ta: வெளியேறும் நேரத்தை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to register xml namespace '%s'
ta: xml நேம்ஸ்பேஸ் '%s' ஐப் பதிவு செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to release lock
ta: லாக்கை விடுவிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to remove capability %s: %d
ta: %s திறப்பாட்டை நீக்க முடியவில்லை: %d

en: Failed to remove domain managed save image
ta: டொமைனில் நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் படத்தை நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to remove managed save file '%s'
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் கோப்பு '%s' ஐ நீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to remove storage volume '%s'(%s)
ta: சேமிப்பக பிரிவகம் '%s' (%s) ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to request maximum NUMA node id
ta: அதிகபட்ச NUMA கனு id ஐக் கோருவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to reserve port %zu
ta: துறை %zu ஐ ஒதுக்கிப்பெறுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to reset PCI device: %s
ta: PCI சாதனத்தை மறுஅமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Failed to reset device %s
ta: %sு சாதனத்தைமீண்டும் அமைக்கக முடியவில்லை

en: Failed to resize block device '%s'
ta: ப்ளாக் சாதனம் '%s' ஐ மறுஅளவு செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to resolve device link '%s'
ta: சாதன இணைப்பு '%s' ஐ தீர்ப்பதில் தோல்வி

en: Failed to resolve symlink at %s
ta: %s இல் உள்ள சிம்லிங்க்கைத் தீர்ப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to restore PCI config space for %s
ta: PCI கட்டமைப்பு இடைவெளி '%s' க்கு மறுசேமிக்க முடியவில்லை

en: Failed to restore domain from %s
ta: %s லிருந்து செயற்களத்தை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Failed to restrict process
ta: செயலாக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதில் தோல்வி

en: Failed to resume domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு மீண்டும் தொடங்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to resume guest %s after failure
ta: விருந்தினர் %sக்கு பிறகு மீண்டும் தொடர முடியவில்லை

en: Failed to retrieve CPU statistics for domain '%s'
ta: டொமைன் '%s' க்கு CPU புள்ளிவிவரங்களை மீட்டுப்பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to retrieve current vcpu count
ta: தற்போதைய vcpu எண்ணிக்கையை மீட்டுப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to retrieve maximum vcpu count
ta: அதிகபட்ச vcpu எண்ணிக்கையை மீட்டுப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to retrieve ssh host key: %s
ta: ssh வழங்கி விசையை மீட்டுப் பெற முடியவில்லை: %s

en: Failed to retrieve vCPU count from the guest
ta: விருந்தினரிலிருந்து vCPU எண்ணிக்கையை மீட்டுப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to rollback network config change transaction
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றத்தை மீளமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to run clone container
ta: க்ளோன் கொள்கலனை இயக்க முடியவில்லை

en: Failed to run command '%s' to create new iscsi interface
ta: புதிய iscsi இடைமுகத்தை உருவாக்க கட்டளை '%s' ஐ இயக்க முடியவில்லை

en: Failed to run command '%s' to update iscsi interface with IQN '%s'
ta: iscsi இடைமுகத்தை IQN '%s' உடன் புதுப்பிக்க கட்டளை '%s'ஐ இயக்க முடியவில்லை

en: Failed to save '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு '%s' ஐச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Failed to save domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' ஐ libxenlight உடன் சேமிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to send continue signal to controller
ta: கன்ட்ரோலருக்கு தொடரும் சமிக்ஞையை அனுப்புவதில் தோல்வி

en: Failed to send file descriptor %d
ta: கோப்பு விவரிப்பி %d ஐ அனுப்புவதில் தோல்வி

en: Failed to send migration data to destination host
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவை இலக்கு வழங்கிக்கு அனுப்புவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to send request to init control %s
ta: init கட்டுப்பாடு %s க்கு கோரிக்கையை அனுப்புவது தோல்வியடைந்தது

en: Failed to set %s for %s: value too large
ta: %s க்கான %s ஐ அமைப்பதில் தோல்வி: மதிப்பு மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: Failed to set attributes from %s
ta: %sஇலிருந்து அளவுருக்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set bridge delay %d in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரிட்ஜ் தாமதம் %d ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set bridge interface type to 'bridge' in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரிட்ஜ் இடைமுக வகையை 'bridge' என அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set close-on-exec flag '%s'
ta: close-on-exec கொடி '%s' ஐ அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set interface name to '%s' in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் இடைமுகத்தின் பெயரை '%s' என அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set interface type to '%s' in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் இடைமுக வகையை '%s' என அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set master bridge interface name to '%s' in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரதான பிரிட்ஜ் இடைமுகத்தின் பெயரை '%s' என அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set maximum memory for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான அதிகபட்ச நினைவகத்தை libxenlight கொண்டு அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set memory for domain
ta: செயற்களத்திற்கான நினைவகத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set memory for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான நினைவகத்தை libxenlight கொண்டு அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set new domain description
ta: டொமைனின் புதிய விளக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set non-blocking file descriptor flag
ta: non-blocking கோப்பு விவரிப்பி கொடியை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set scheduler parameters for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான ஷெட்யூலர் அளவுருக்களை libxenlight கொண்டு பெறுவதில் தோல்வி

en: Failed to set secret value
ta: இரகசிய மதிப்பை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set security context for agent for %s
ta: %s க்கான ஏஜன்டுக்கான பாதுகாப்பு சூழலை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set security context for monitor for %s
ta: %s க்கான மானிட்டருக்கு பாதுகாப்பு சூழலை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to set stp attribute in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் stp பண்புருவை அமைக்க முடியவில்லை

en: Failed to set vcpus for domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' க்கான vcpus ஐ libxenlight கொண்டு அமைப்பதில் தோல்வி

en: Failed to shutdown domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு அணைப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to start SASL negotiation: %d (%s)
ta: SASL ஐ துவக்க முடியவில்லை: %d (%s)

en: Failed to start bridge interface %s
ta: பிரிட்ஜ் இடைமுகம் %s ஐத் தொடங்க முடியவில்லை

en: Failed to start interface %s
ta: இடைமுக %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to start job on VM '%s': %s
ta: VM '%s' இல் பணியைத் தொடங்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to start network %s
ta: பிணைய %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to start pool %s
ta: தொகுப்பகம் %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to start the nwfilter driver
ta: nwfilter இயக்கியைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Failed to start the nwfilter driver: %s
ta: nwfilter இயக்கியைத் தொடங்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to stat storage volume with path '%s'
ta: '%s' பாதையுடன் சேமிப்பக தொகுதியை துவக்க முடியவில்லை

en: Failed to step SASL negotiation: %d (%s)
ta: SASL நெகோஷியேஷனைப் படியெடுப்பதில் தோல்வி: %d (%s)

en: Failed to suspend domain '%d' with libxenlight
ta: டொமைன் '%d' ஐ libxenlight கொண்டு இடைநிறுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to symlink device %s to %s
ta: சாதனம் %s ஐ %s இல் சிம்லிங்க் செய்வதில் தோல்வி

en: Failed to take snapshot: %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் எடுப்பது தோல்வி: %s

en: Failed to terminate process %lld with SIG%s
ta: %2$s என்ற SIG கொண்ட %1$lld செயலாக்கத்தை முடிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to truncate file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ சுருக்க முடியவில்லை

en: Failed to truncate volume with path '%s' to %ju bytes
ta: பாதை '%s' கொண்ட பிரிவகத்தை %ju பைட்டுகளுக்கு வெட்டிநீக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to truncate volume with path '%s' to 0 bytes
ta: பாதை '%s' லிருந்து 0 பைட்டுகள் தொகுதியை வெட்டிநீக்க முடியவில்லை

en: Failed to unbind PCI device '%s' from %s
ta: PCI சாதனம் '%s' ஐ %s இலிருந்து பிணைப்புநீக்க முடியவில்லை

en: Failed to undefine bridge interface %s
ta: பிர்ட்ஜ் இடைமுகம் %s ஐ வரையறை நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to undefine interface %s
ta: இடைமுக %sஐ வரையறுக்கப்படாமல் இருக்க முடியவில்லை

en: Failed to undefine network %s
ta: பிணையம் %sஐ வரையறுக்கப்படாதது முடியவில்லை

en: Failed to undefine network filter %s
ta: பிணைய வடிப்பி %s ஐ வரையறை நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to undefine pool %s
ta: தொகுப்பகம் %sஐ வரையறுக்கப்படாததாக்க முடியவில்லை

en: Failed to unmount '%s' and could not detach subtree '%s'
ta: '%s' ஐ அன்மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி மேலும் துணைக்கிளையமைப்பு '%s' ஐயும் பிரிக்க முடியவில்லை

en: Failed to unmount '%s' and could not unmount old root '%s'
ta: '%s' ஐ அன்மவுன்ட் செய்வதில் தோல்வி மேலும் பழைய ரூட் '%s' ஐயும் அன்மவுன்ட் செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to unpause domain
ta: டொமைனை மீண்டும் இயக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to update %s
ta: %s ஐப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Failed to update '%s' of node mode for target '%s'
ta: இலக்கு '%s' க்கான கனு பயன்முறையின் '%s' ஐப் புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to update device from %s
ta: %s இலிருந்து சாதனத்தைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Failed to update interface link state
ta: இடைமுக இணைப்பு நிலையைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Failed to update network %s
ta: பிணையம் %s ஐப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Failed to verify peer's certificate
ta: பியரின் சான்றிதழை சரிபார்ப்பதில் தோல்வி

en: Failed to wipe vol %s
ta: தொகுதி %sஐ துடைக்க முடியவில்லை

en: Failed to write %zu bytes to storage volume with path '%s'
ta: %zu பைட்டுகளை சேமிப்பக தொகுதிக்கு பாதை '%s'உடன் எழுத முடியவில்லை

en: Failed to write save file header
ta: கோப்பைச் சேமி தலைப்பை எழுதுவதில் தோல்வி

en: Failed to write to pid file '%s'
ta: pid கோப்பு '%s' இல் எழுதுவதில் தோல்வி

en: Failed to write vmx file '%s'
ta: vmx கோப்பு '%s' இல் எழுதுவதில் தோல்வி

en: Failed to write xml description
ta: xml விளக்கத்தை எழுதுவதில் தோல்வி

en: Failed! Volume not removed.
ta: தோல்வியடைந்தது! பிரிவகம் நீக்கப்படவில்லை.

en: Failed.
ta: தோல்வியடைந்தது.

en: Failure action %s is not supported by sanlock
ta: sanlock தோல்வி செயல் %s ஐ ஆதரிக்காது

en: Failure to mask address
ta: முகவரியை மாஸ்க் செய்வதில் தோல்வி

en: Failure while reading log output
ta: பதிவு வெளியீட்டை வாசிக்கும் போது தோல்வியுற்றது

en: Family 'ipv6' specified for non-IPv6 address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் IPv6 அல்லாத முகவரி '%s' க்கு 'ipv6' குடும்பம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Feature %s required by CPU model %s not found
ta: தோற்றம் %s கோரப்படுவதின் படி CPU மாதிரி %s காணப்படுவதில்லை

en: Field '%s' too long for destination
ta: இலக்குக்கு, புலம் '%s' மிக நீளமானது

en: Field kernel memory too long for destination
ta: கெர்னல் நினைவகம் என்ற புலம் இலக்குக்கு மிக நீளமானதாக உள்ளது

en: Field name '%s' too long
ta: புலப் பெயர் '%s' மிக நீளமாக உள்ளது

en: File '%s' has unknown type
ta: '%s' கோப்பு தெரியாத வகையைக் கொண்டுள்ளது

en: File descriptor returned by udev %d does not match node device file descriptor %d
ta: udev %d வழங்கிய கோப்பு விவரிப்பு கனு சாதன கோப்பு விவரிப்பு %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: File name '%s' doesn't have expected format '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'
ta: கோப்புப் பெயர் '%s' ஆனது எதிர்பார்க்கப்பட்ட வடிவத்தில் இல்லை '/vmfs/volumes/<datastore>/<path>'

en: File name '%s' refers to non-existing datastore '%s'
ta: கோப்புப் பெயர் '%s' ஆனது '%s' என்ற இல்லாத ஒரு தரவகத்தைக் குறிப்பிடுகிறது

en: File processed:
ta: கோப்பு செயற்படுத்தப்பட்டது:

en: File remaining:
ta: கோபு மீதமுள்ளது:

en: File total:
ta: மொத்த கோப்பு:

en: Filesystem driver type not supported
ta: கோப்புமுறைமை இயக்கி வகை ஆதரிக்கப்படாது

en: Filter '%s' is in use.
ta: வடிப்பி %s பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: Filtering is not supported by this libvirt
ta: இந்த லிப்விர்ட்டில் வடிகட்டும் வசதிக்கு ஆதரவு இல்லை

en: Filtering using --type is not supported by this libvirt
ta: இந்த லிப்விர்ட்டில் --type ஐப் பயன்படுத்தி வடிகட்ட ஆதரவில்லை

en: First file-based harddisk has no source, cannot deduce datastore and path for VMX file
ta: முதல் கோப்பு அடிப்படையிலான வட்டு இயக்கியில் மூலம் இல்லை, தரவகத்தையும் VMX கோப்புக்கான பாதையையும் பெற முடியவில்லை

en: Floppy '%s' has unsupported type '%s', expecting '%s' or '%s'
ta: நெகிழ்வட்டு '%s' இல் ஆதரிக்கப்படாத வகை '%s' உள்ளது, எதிர்பார்ப்பது '%s' அல்லது '%s'

en: Floppy disk index (parsed from '%s') is too large
ta: நெகிழ்வட்டு அட்டவணை ('%s' இலிருந்து பாகுபடுத்தியது) மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: For IPv4, multiple DHCP definitions cannot be specified.
ta: IPv4 க்கு, பல DHCP வரையறைகளைக் குறிப்பிட முடியாது.

en: For IPv6, multiple DHCP definitions cannot be specified.
ta: IPv6 க்கு, பல DHCP வரையறைகளைக் குறிப்பிட முடியாது.

en: Forcefully stop a given domain, but leave its resources intact.
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு டொமைனின் வளங்கள் பாதிக்கப்படாமல் டொமைனை மட்டும் நிர்பந்தித்து நிறுத்தவும்.

en: Forcefully stop a given network.
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிணையத்தை நிர்ப்பந்தித்து நிறுத்தவும்.

en: Forcefully stop a given pool. Raw data in the pool is untouched
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு தொகுப்பகத்தை நிர்ப்பந்தித்து நிறுத்தவும். தொகுப்பகத்தில் உள்ள அசல் தரவு பாதிக்கப்படாது

en: Formatting IP address for host '%s' failed: %s
ta: வழங்கி '%s' க்கான IP முகவரியை வடிவமைத்தல் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Found invalid device link '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் செல்லுபடியாகாத சாதன இணைப்பு '%s' கண்டறியப்பட்டது

en: Found unexpected controller model '%s' for disk '%s'
ta: வட்டு '%s' க்கு எதிர்பார்க்காத கன்ட்ரோலர் மாடல் '%s' கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: Fully-qualified path of block device
ta: ப்ளாக் சாதனத்தின் முழு தகுதிவாய்ந்த பாதை

en: Fully-qualified path or target of disk device
ta: வட்டின் முழு தகுதியான பாதை அல்லது இலக்கு

en: GET operation failed
ta: GET செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது

en: GET operation failed: %s
ta: GET செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது: %s

en: GNUTLS call error
ta: GNUTLS அழைப்பு பிழை

en: Get block device size info for a domain.
ta: ஒரு டொமனுக்கு ப்ளாக் சாதன அளவு தகவலைப் பெறு.

en: Get device block stats for a running domain. See man page or use --human for explanation of fields
ta: இயங்கும் ஒரு டொமைனுக்கு சாதன ப்ளாக் புள்ளிவிவரங்களைப் பெறு. புலங்களின் விளக்கத்தைக் காண man பக்கத்தைக் காணவும் அலல்து --human ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Get link state of a domain's virtual interface.
ta: ஒரு டொமைனின் மெய்நிகராக்க இடைமுகத்தின் இணைப்பு நிலையைப் பெறு.

en: Get memory statistics for a running domain.
ta: ஒரு இயங்கும் டொமைனுக்கு நினைவக புள்ளிவிவரங்களைப் பெறு.

en: Get network interface stats for a running domain.
ta: இயங்கும் செயற்களத்தின் நிலையை கொடுக்கிறது.

en: Get or set blkio parameters
ta: blkio அளவுருக்களைப் பெறு அல்லது அமை

en: Get or set memory parameters
ta: நினைவக அளவுருக்களை பெறு அல்லது அமை

en: Get or set node memory parameters
ta: கனு நினைவக அளவுருக்களை பெறு அல்லது அமை

en: Get or set node memory parameters
        To get the memory parameters, use following command: 
    
        virsh # node-memory-tune
ta: கனு நினைவக அளவுருக்களைப் பெறவும் அல்லது அமைக்கவும்
        நினைவக அளவுருக்களைப் பெற பின்வரும் கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்: 
    
        virsh # node-memory-tune

en: Get or set numa parameters
ta: நியூமா அளவுருக்களைப் பெறு அல்லது அமை

en: Get or set the current blkio parameters for a guest domain.
        To get the blkio parameters use following command: 
    
        virsh # blkiotune <domain>
ta: ஒரு விருந்தினர் டொமைனுக்கான நடப்பு blkio அளவுருக்களைப் பெறு அல்லது அமை.
        blkio அளவுருக்களைப் பெற பின்வரும் கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்: 
    
        virsh # blkiotune <domain>

en: Get or set the current memory parameters for a guest domain.
        To get the memory parameters use following command: 
    
        virsh # memtune <domain>
ta: ஒரு விருந்தினர் டொமைனுக்கான நடப்பு நினைவக அளவுருக்களைப் பெறவும் அல்லது அமைக்கவும்.
        நினைவக அளவுருக்களைப் பெற பின்வரும் கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்: 
    
        virsh # memtune <domain>

en: Get or set the current numa parameters for a guest domain.
        To get the numa parameters use following command: 
    
        virsh # numatune <domain>
ta: ஒரு விருந்தினர் டொமைனுக்கான நடப்பு நியூமா அளவுருக்களைப் பெறவும் அல்லது அமைக்கவும்.
        நியூமா அளவுருக்களைப் பெற பின்வரும் கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்: 
    
        virsh # numatune <domain>

en: Get or set the current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பெறு/அமை

en: Get persistent config failed
ta: தொடர்ந்த அமைவாக்கத்தைப் பெறுவது தோல்வியடைந்தது

en: Get persistent interface state
ta: உறுதியான இடைமுக நிலையைப் பெறு

en: Get the CPU models for an arch.
ta: ஒரு கட்டமைப்புக்கான CPU மாதிரியங்களைப் பெறு.

en: Get the maximum migration bandwidth
ta: அதிகபட்ச இடப்பெயர்ப்பு பட்டையகலத்தைப் பெறு

en: Get the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain.
ta: டொமைனுக்கான அதிகபட்ச இடப்பெயர்ப்பு பட்டையகலத்தைப் (MiB/s இல்) பெறு.

en: Get the name of the parent of a snapshot
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டின் தாய் ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரைப் பெறு

en: Get the summary of block devices for a domain.
ta: ஒரு டொமைனுக்கான ப்ளாக் சாதனங்களின் சுருக்கத்தைப் பெறு.

en: Get the summary of virtual interfaces for a domain.
ta: ஒரு டொமைனுக்கான மெய்நிகர் இடைமுகங்களின் சுருக்கத்தைப் பெறு.

en: Get/set parameters of a domain's virtual interface.
ta: ஒரு டொமைனின் மெய்நிகர் இடைமுகத்தின் அளவுருக்களைப் பெறு/அமை.

en: Get/set size of the cache (in bytes) used for compressing repeatedly transferred memory pages during live migration.
ta: நிகழ்நேர இடப்பெயர்ப்பின் போது மீண்டும் மீண்டும் நகர்த்தப்படும் நினைவகப் பக்கங்களைச் சுருக்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்படும் Get/set அளவு (பைட்டுகளில்).

en: Got invalid memory size %d
ta: %d என்ற தவறான நினைவாக அளவைப் பெற்றது

en: Grouped commands:
ta: குழுப்படுத்திய கட்டளைகள்:

en: Guest agent is not responding
ta: விருந்தினர் ஏஜன்டு பதிலளிக்கவில்லை

en: Guest agent is not responding: %s
ta: விருந்தினர் ஏஜன்டு பதிலளிக்கவில்லை: %s

en: Guest agent not available for now
ta: தற்போது விருந்தினர் ஏஜன்ட் கிடைக்கவில்லை

en: HTTP response code %d for call to '%s'
ta: '%2$s' க்கான அழைப்புக்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, XPath evaluation failed
ta: '%2$s' க்கான அழைப்புக்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d. பிழை என்ன என்று தெரியவில்லை, XPath மதிப்பீடு தோல்வியடைந்தது

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault is unknown, deserialization failed
ta: '%2$s' க்கான அழைப்புக்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d. பிழை என்ன என்று தெரியவில்லை, டீசீரியலைசேஷன் தோல்வியடைந்தது

en: HTTP response code %d for call to '%s'. Fault: %s - %s
ta: '%2$s' க்கான அழைப்புக்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d. பிழை: %3$s - %4$s

en: HTTP response code %d for download from '%s'
ta: '%2$s' இல் இருந்து பதிவிறக்கத்திற்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d

en: HTTP response code %d for upload to '%s'
ta: '%2$s' க்கு பதிவேற்றுவதற்கு HTTP பதிலளிப்புக் குறியீடு %1$d

en: Handshake is already complete
ta: ஹேன்ட்ஷேக் ஏற்கனவே முடிவடைந்தது

en: Hook for %s, failed to find operation #%d
ta: %s க்கான ஹூக், செயல்பாடு #%d ஐக் கண்டறிவதில் தோல்வி

en: Hook script execution failed
ta: ஹூக் ஸ்கிரிப்ட் செயல்படுத்தல் தோல்வி

en: Hook script execution failed: %s
ta: ஹூக் ஸ்கிரிப்ட் செயல்படுத்தல் தோல்வி: %s

en: Host CPU does not provide required features
ta: வழங்கி CPU ஆனது தேவையான அம்சங்களை வழங்கவில்லை

en: Host CPU does not strictly match guest CPU: Extra features
ta: வழங்கி CPU ஆனது விருந்தினர் CPU உடன் கண்டிப்பாக பொருந்தவில்லை: கூடுதல் அம்சங்கள்

en: Host CPU is a superset of CPU described in %s
ta: புரலவன் CPU என்பது %sஇல் வரையறுக்கப்பட்ட CPUஇன் சூப்பர் செட் ஆகும்

en: Host CPU provides forbidden features
ta: வழங்கி CPU ஆனது தடுக்கப்பட்ட அம்சங்களை வழங்குகிறது

en: Host SMBIOS information is not available
ta: வழங்கி SMBIOS தகவல் கிடைக்கவில்லை

en: Host sysinfo extraction not supported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் வழங்கி sysinfo பிரித்தெடுத்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected format
ta: HostCpuIdInfo பதிவு '%s' இல் எதிர்பார்க்காத வடிவம் உள்ளது

en: HostCpuIdInfo register '%s' has an unexpected length
ta: HostCpuIdInfo பதிவு '%s' இல் செயல்படுத்த முடியாத நீளம் உள்ளது

en: HostPortGroup with name '%s' exists already
ta: '%s' என்ற பெயரில் ஏற்கெனவே HostPortGroup உள்ளது

en: HostVirtualSwitch already exists, editing existing ones is not supported yet
ta: HostVirtualSwitch ஏற்கனவே உள்ளது, ஏற்கனவே உள்ள ஒன்றை திருத்தும் வசதி இன்னும் இல்லை

en: Hostdev source %s must be a block device
ta: Hostdev மூலம் %s ஆனது தொகுப்பு சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Hostname is needed for host key verification
ta: வழங்கி விசை சரிபார்த்தலுக்கு வழங்கி பெயர் அவசியம்

en: Hostname of '%s' is unset
ta: '%s' இன் வழங்கி பெயர் அமைக்கப்படவில்லை

en: Human monitor command is not available to run %s
ta: %s ஐ இயக்க ஹியூமன் மானிட்டர் கட்டளை கிடைக்கவில்லை

en: Hybrid-Suspend
ta: கலப்பின இடைநிறுத்தல்

en: HyperV spinlock retry count differs: source: '%u', destination: '%u'
ta: HyperV spinlock மறூமுயற்சி எண்ணிக்கை வேறுபடுகிறது: மூலம்: '%u', இலக்கு: '%u'

en: HyperV spinlock retry count must be at least 4095
ta: HyperV ஸ்பின்லாக் மறுமுயற்சி எண்ணிக்கை குறைந்தபட்சம் 4095 இருக்க வேண்டும்

en: I/O error
ta: I/O பிழை

en: ID of a screen to take screenshot of
ta: திரைப்பிடிப்பு எடுக்க வேண்டிய திரையின் ஐடி

en: IDE bus index %d out of [0..1] range
ta: IDE பஸ் அட்டவணை %d ஆனது [0..1] வரம்பைத் தாண்டியுள்ளது

en: IDE controller index %d out of [0] range
ta: IDE கன்ட்ரோலர் அட்டவணை %d ஆனது [0] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: IDE disk index (parsed from '%s') is too large
ta: IDE வட்டு அட்டவணை ('%s' இலிருந்து பாகுபடுத்தியது) மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: IDE unit index %d out of [0..1] range
ta: IDE யூனிட் அட்டவணை %d ஆனது [0..1] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: IFLA_PORT_SELF is missing
ta: IFLA_PORT_SELF இல்லை

en: IFLA_VF_PORTS is missing
ta: IFLA_VF_PORTS இல்லை

en: IOThreads not supported for this QEMU
ta: இந்த QEMU க்கு IOThreads ஆதரிக்கப்படாது

en: IP address lookup for host '%s' failed: %s
ta: வழங்கி '%s' க்கான IP முகவரி தேடுதல் தோல்வியடைந்தது: %s

en: IP parameter must be given since libvirt was not compiled with IP address learning support
ta: லிப்விர்ட்டானது IP முகவரி கற்றல் ஆதரவுடன் கம்பைல் செய்யப்படவில்லை என்பதால் IP அளவுரு வழங்கப்பட வேண்டியது அவசியம்

en: IP parameter must be provided since snooping the IP address does not work possibly due to missing tools
ta: கருவிகள் இல்லாத காரணத்தால் IP முகவரியை ஸ்னூப்பிங் செய்வது வேலை செய்யாது என்பதால் IP அளவுருவானது வழங்கப்பட வேண்டும்

en: ISession object is null
ta: ISession பொருள் null ஆக உள்ளது

en: IVirtualBox object is null
ta: IVirtualBox பொருள் null ஆக உள்ளது

en: Identity attribute is already set
ta: அடையாளப் பண்புக்கூறு ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Ignoring guests on $uri URI
ta: $uri URI இல் உள்ள விருந்தினர்களைப் புறக்கணிக்கிறது

en: Image file for %s %s '%s' has unsupported suffix, expecting '%s'
ta: %s %s '%s' க்கான ஒரு படக்கோப்பில் ஆதரிக்கப்படாத பின்னொட்டு உள்ளது, '%s' எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: In use
ta: பயனில் உள்ளது

en: Incoming cookie data had unexpected UUID %s vs %s
ta: உள்வரும் குக்கி தரவில் எதிர்பார்க்காத UUID %s உடன் %s இருந்தது

en: Incoming cookie data had unexpected name %s vs %s
ta: உள்வரும் குக்கி தரவில் எதிர்பார்க்காத பெயர் %s உடன் %s உள்ளது

en: Inconsistent SCSI controller model ('%s' is not '%s') for SCSI controller index %d
ta: SCSI கன்ட்ரோலர் அட்டவணை %3$d க்கு இசைவில்லா SCSI கன்ட்ரோலர் மாடல் ('%1$s' ஆனது '%2$s' அல்ல)

en: Incorrect data type
ta: தவறான தரவு வகை

en: Incorrect xpath '%s'
ta: தவறான xpath '%s'

en: Init pid is not yet available
ta: இன்னும் init pid கிடைக்கவில்லை

en: Init process ID is not yet known
ta: Init செயலாக்க ID இன்னும் தெரியவில்லை

en: Initialization of %s state driver failed: %s
ta: %s நிலை இயக்கியை துவக்குவது தோல்வியடைந்தது: %s

en: Inject NMI to the guest
ta: விருந்தினரில் NMI ஐ செலுத்து

en: Inject NMI to the guest domain.
ta: விருந்தினர் டொமைனில் NMI ஐ செலுத்து.

en: Insert the media
ta: ஊடகத்தை உள்ளிடவும்

en: Instantiation of rules failed on interface '%s'
ta: இடைமுகம் '%s' இல் விதிகளை நிறுவுதல் தோல்வி

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Interface %s XML configuration edited.
ta: இடைமுக %s XML கட்டமைப்பு திருத்தப்பட்டது.

en: Interface %s XML configuration not changed.
ta: இடைமுக %s XML கட்டமைப்பை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Interface %s defined from %s
ta: இடைமுக %sஐ %sலிருந்து வரையறுக்கவும்

en: Interface %s destroyed
ta: இடைமுக %s அழிக்கப்பட்டது

en: Interface %s started
ta: இடைமுக %s தொடங்கப்பட்டது

en: Interface %s undefined
ta: இடைமுக %s வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Interface (dev: %s) not found.
ta: இடைமுகம் (dev: %s) காணப்படவில்லை.

en: Interface (mac: %s) not found.
ta: இடைமுகம் (mac: %s) காணப்படவில்லை.

en: Interface attached successfully
ta: முகப்பு வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டது

en: Interface detached successfully
ta: முகப்பு வெற்றிகரமாக துண்டிக்கப்பட்டது

en: Interface name from config %s doesn't match given supplied name %s
ta: அமைவாக்கம் %s இலுள்ள இடைமுகப் பெயர் கொடுக்கப்பட்ட பெயர் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Interface not found
ta: இடைமுகம் காணப்படவில்லை

en: Interface not found: %s
ta: இடைமுகம் காணப்படவில்லை: %s

en: Interface type hostdev is currently supported on SR-IOV Virtual Functions only
ta: இடைமுக வகை தற்போது hostdev SR-IOV மெய்நிகர் செயலம்சங்களில் ஆதரிக்கப்படுகிறதுonly

en: Invalid BIOS 'date' format
ta: செல்லுபடியாகாத BIOS 'date' வடிவம்

en: Invalid CPU feature name
ta: தவறான CPU வசதி பெயர்

en: Invalid CPU feature policy
ta: தவறான CPU வசதி கொள்கை

en: Invalid CPU vendor string '%s'
ta: தவறான CPU vendor சரம் '%s'

en: Invalid DNS SRV priority attribute for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV முன்னுரிமை பண்புக்கூறு தவறானது

en: Invalid IP address in network '%s' DNS HOST record
ta: பிணையம் '%s' DNS HOST பதிவில் செல்லுபடியாகாத IP முகவரி

en: Invalid IP address in static host definition for network '%s'
ta: பிணையம் '%s' க்கான நிலையான வழங்கி வரையறையில் தவறான IP முகவரி உள்ளது

en: Invalid NULL callback provided
ta: தவறான NULL கால்பேக் வழங்கப்பட்டது

en: Invalid PCI address %s. Only PCI buses up to %zu are available
ta: செல்லுபடியாகாத PCI முகவரி %s. %zu வரையிலான PCI பஸ்கள் மட்டுமே உள்ளன

en: Invalid PCI address %s. Only PCI domain 0 is available
ta: செல்லுபடியாகாத PCI முகவரி %s. PCI டொமைன் 0 மட்டுமே உள்ளது

en: Invalid PCI address %s. function must be <= %u
ta: செல்லுபடியாகாத PCI முகவரி %s. சார்பு <= %u என்று இருக்க வேண்டும்

en: Invalid PCI address %s. slot must be <= %zu
ta: செல்லுபடியாகாத PCI முகவரி %s. துளையானது <= %zu என்று இருக்க வேண்டும்

en: Invalid PCI address %s. slot must be >= %zu
ta: செல்லுபடியாகாத PCI முக்வரி %s. துளையானது >= %zu என்று இருக்க வேண்டும்

en: Invalid PID %d for VM
ta: VM க்கு தவறான PID %d

en: Invalid STP state value %d received for '%s'. Must be -1, 0, or 1.
ta: '%2$s' க்கு செல்லுபடியாகாத STP நிலை மதிப்பு %1$d பெறப்பட்டது. -1, 0 அல்லது 1 என்று இருக்க வேண்டும்.

en: Invalid adapter name '%s' for SCSI pool
ta: SCSI தொகுப்பகத்திற்கு செல்லுபடியாகாத அடாப்டர் பெயர் '%s'

en: Invalid address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் செல்லுபடியாகாத முகவரி '%s'

en: Invalid address for a USB device
ta: USB சாதனத்திற்கு செல்லுபடியாகாத முகவரி

en: Invalid address.
ta: தவறான  முகவரி.

en: Invalid argument
ta: தவறான அளவுரு

en: Invalid authentication method: '%s'
ta: தவறான அங்கீகரிப்பு முறை: '%s'

en: Invalid boolean value for field '%s'
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான பூலியன் மதிப்பு

en: Invalid bridge mac address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் தவறான பிரிட்ஜ் மேக் முகவரி '%s' உள்ளது

en: Invalid bus type '%s' for disk
ta: தவறான பஸ் வகை '%s' கான வட்டு

en: Invalid bus type '%s' for floppy disk
ta: தவறான பஸ் வகை '%s' நெகிழ் வட்டுக்கு

en: Invalid call
ta: தவறான அழைப்பு

en: Invalid call, no mutex
ta: தவறான அழைப்பு, மியூட்டெக்ஸ் இல்லை

en: Invalid call, no session
ta: தவறான அழைப்பு, அமர்வு இல்லை

en: Invalid capability type
ta: தவறான திறப்பாடு வகை

en: Invalid certificate
ta: தவறான சான்றிதழ்

en: Invalid chain name '%s'. Please use a chain name called '%s' or any of the following prefixes:
ta: தவறான சங்கிலி பெயர் '%s'. '%s' அல்லது பின்வரும் முன்னொட்டுகளில் ஏதேனும் ஒன்றைக் கொண்ட சங்கிலி பெயரைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Invalid character '%c' in id '%s' of network '%s'
ta: பிணையம் '%3$s' இன் id '%2$s' இல் செல்லுபடியாகாத எழுத்து '%1$c'

en: Invalid character in source channel for char device
ta: char சாதனத்திற்கான மூல சேனலில் தவறான எழுத்து

en: Invalid class ID %d
ta: செல்லுபடியாகாத கிளாஸ் ID %d

en: Invalid collection period value '%d'
ta: செல்லுபடியாகாத சேகரிப்புக் கால மதிப்பு '%d'

en: Invalid compressed save format %d
ta: தவறான குறுக்க சேமிப்பு வடிவம் %d

en: Invalid context
ta: தவறான சூழல்

en: Invalid cpuNum in %s
ta: %s இல் தவறான cpuNum

en: Invalid data provided by guest agent
ta: விருந்தினர் ஏஜன்ட் செல்லுபடியாகாத தரவை வழங்கியுள்ளது

en: Invalid delay value in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் செல்லுபடியாகாத தாமதித்தல் மதிப்பு

en: Invalid device %s driver file %s is not a symlink
ta: செல்லுபடியாகாத சாதன  %s இயக்கி கோப்பு %s ஒரு symlink அல்ல

en: Invalid device %s iommu_group file %s is not a symlink
ta: செல்லுபடியாகாத சாதனம் %s iommu_group கோப்பு %s ஆனது symlink அல்ல

en: Invalid device type supplied: %s
ta: செல்லுபடியாகாத சாதன வகை வழங்கப்பட்டது: %s

en: Invalid domain state %s
ta: தவறான டொமைன் நிலை %s

en: Invalid domain supplied
ta: தவறான டொமைன் வழங்கப்பட்டது

en: Invalid driver type: %d
ta: செல்லுபடியாகாத இயக்கி வகை: %d

en: Invalid duration
ta: தவறான கால அளவு

en: Invalid enslaved interface name '%s' seen for bond '%s'
ta: பிணைப்பு '%s' க்கு செல்லுபடியாகாத அடிமையாக்கப்பட்ட இடைமுகப் பெயர் '%s' காணப்பட்டது

en: Invalid environment name, it must begin with a letter or underscore
ta: தவறான சூழல் பெயர், அது ஒரு எழுத்து அல்லது அன்டர்ஸ்கோருடனே தொடங்க வேண்டும்

en: Invalid environment name, it must contain only alphanumerics and underscore
ta: தவறான சூழல் பெயர், அது ஒரு எழுத்து அல்லது எண் மற்றும் அன்டர்ஸ்கோரை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: Invalid fallback attribute
ta: தவறான ஃபால்பேக் பண்புரு

en: Invalid floppy device name: %s
ta: தவறான நெகிழ் சாதன பெயர்: %s

en: Invalid format for 'bonding/arp_validate' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bonding/arp_validate' க்கு செல்லுபடியாகாத வடிவமைப்பு

en: Invalid format for 'bonding/mode' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bonding/mode' க்கு செல்லுபடியாகாத வடிவமைப்பு

en: Invalid forwarder IP address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் செல்லுபடியாகாத முன்னனுப்பல் IP முகவரி '%s'

en: Invalid harddisk device name: %s
ta: தவறான நிலைவட்டு சாதன பெயர்: %s

en: Invalid hook name for #%d
ta: #%d க்கு தவறான ஹூக் பெயர்

en: Invalid host key verification method: '%s'
ta: வழங்கி விசை சரிபார்ப்பு முறை தவறானது: '%s'

en: Invalid ipv6 setting '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் செல்லுபடியாகாத ipv6 அமைப்பு '%s'

en: Invalid lookup from '%s'
ta: '%s லிருந்து தவறான தேடுதல்

en: Invalid lookup of '%s' from '%s'
ta: '%s' இல் இருந்து தவறான '%s' தேடுதல்

en: Invalid mode attribute '%s'
ta: தவறான பண்புக்கூறுப் பயன்முறை '%s'

en: Invalid mode: %s
ta: தவறான பயன்முறை: %s

en: Invalid multicast bridge mac address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் தவறான மல்டிகாஸ்ட் பிரிட்ஜ் மேக் முகவரி '%s' உள்ளது

en: Invalid netmask '%s' for address '%s' in network '%s' (both must be IPv4)
ta: பிணையம் '%s' இல் முகவரி '%s' க்கு செல்லுபடியாகாத netmask '%s' (இரண்டும் IPv4 ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Invalid netmask '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் செல்லுபடியாகாத netmask '%s'

en: Invalid network filter
ta: தவறான பிணைய வடிப்பி

en: Invalid network filter: %s
ta: தவறான பிணைய வடிப்பி: %s

en: Invalid nvram format: '%s'
ta: தவறான nvram வடிவமைப்பு: '%s'

en: Invalid or not yet handled value '%s' for VMX entry '%s' for device type '%s'
ta: சாதன வகை '%s' க்கான VMX உள்ளீடு '%s' க்கு '%s' என்பது செல்லுபடியாகாத அல்லது இன்னும் கையாளப்படாத மதிப்பு

en: Invalid parameter
ta: தவறான அளவுரு

en: Invalid parameter to virXPathBoolean()
ta: virXPathBoolean()க்கு தவறான அளவுரு

en: Invalid parameter to virXPathNode()
ta: virXPathNode()க்கு தவறான அளவுரு

en: Invalid parameter to virXPathNodeSet()
ta: virXPathNodeSet()க்கு தவறான அளவுரு

en: Invalid partial specification for virtio ccw address
ta: virtio ccw முகவரிக்கு செல்லுபடியாகாத பகுதியளவு விவரக் குறிப்பீடு

en: Invalid partition type
ta: தவறான பகிர்வு வகை

en: Invalid pool type '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத தொகுப்பக வகை '%s'

en: Invalid port number: %s
ta: தவறான துறை எண்: '%s'

en: Invalid port range '%u-%u'.
ta: செல்லுபடியாகாத முனைய வரம்பு '%u-%u'.

en: Invalid prefix or netmask for '%s'
ta: '%s' க்கு தவறான முன்னொட்டு அல்லது நெட்மாஸ்க்

en: Invalid relative path '%s'
ta: தவாறான தொடர்புடைய பாதை '%s'

en: Invalid secret
ta: தவறான இரகசியம்

en: Invalid secret: %s
ta: தவறான இரகசியம்: %s

en: Invalid security label %s
ta: தவறான பாதுகாப்பு லேபில் %s

en: Invalid security label '%s'
ta: தவறான பாதுகாப்பு லேபில் '%s'

en: Invalid state '%s' in domain snapshot XML
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் XML இல் '%s' எனும் தவறான நிலை உள்ளது

en: Invalid state for this operation
ta: இந்த செயல்பாட்டுக்கு தவறான நிலை

en: Invalid state transition
ta: தவறான நிலை மாற்றம்

en: Invalid string '%s' for escape sequence
ta: எஸ்கேப் வரிசைக்கு தவறான சரம் '%s'

en: Invalid suspend target
ta: தவறான இடைநிறுத்தல் இலக்கு

en: Invalid syntax for --set, expecting name=value
ta: --setக்கான தவறான இலக்கணம், name=valueஐ எதிர்பார்க்கிறது

en: Invalid target
ta: தவறான இலக்கு

en: Invalid to specify MAC address '%s' in network '%s' IPv6 static host definition
ta: நெட்வொர்க் '%s' IPv6 நிலை வழங்கி வரையறையில் '%s' என்ற MAC முகவரியை குறிப்பிடுவது செல்லுபடியாகாது

en: Invalid type '%s' requested for parameter '%s', actual type is '%s'
ta: '%s' அளவுருக்கு '%s' எனும் செல்லுபடியாகாத வகை கோரப்பட்டது, உண்மையான வகை '%s' ஆகும்

en: Invalid use of 'floor' on interface with MAC address %s - network '%s' has no inbound QoS set
ta: %s என்ற MAC முகவரி கொண்ட இடைமுகத்தில் செல்லாதவகையில் 'floor' பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது - பிணையம் '%s' இல் அக QoS தொகுப்பு இல்லை

en: Invalid value '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு செல்லுபடியாகாத மதிப்பு '%s'

en: Invalid value '%s' for VMX entry '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' க்கு தவறான மதிப்பு '%s'

en: Invalid value for field '%s': expected double
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான மதிப்பு: எதிர்பார்த்தது double

en: Invalid value for field '%s': expected int
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான மதிப்பு: எதிர்பார்த்தது int

en: Invalid value for field '%s': expected long long
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான மதிப்பு: எதிர்பார்த்தது long long

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned int
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான மதிப்பு: எதிர்பார்த்தது unsigned int

en: Invalid value for field '%s': expected unsigned long long
ta: புலம் '%s' க்கு தவறான மதிப்பு: எதிர்பார்த்தது unsigned long long

en: Invalid value for number of CPUs to show
ta: காண்பிக்க வேண்டிய CPUகளின் எண்ணிக்கைக்கு செல்லுபடியாகாத மதிப்பு

en: Invalid value for start CPU
ta: தொடக்க CPU க்கான மதிப்பு செல்லாதது

en: Invalid value for timeout
ta: நேர வெளியேற்றத்திற்கான மதிப்பு தவறானது

en: Invalid value of %d for I/O weight
ta: I/O எடைக்கு %d இன் தவறான மதிப்பு

en: Invalid vendor element in CPU model %s
ta: CPU மாடல் %s இல் தவறான வென்டார் கூறு

en: Invalid vport operation (%d)
ta: தவறான vport செயல்பாடு (%d)

en: Invocation of %s returned an error: %s (%d)
ta: %s வரவழைத்தல் பிழையை வழங்கியது: %s (%d)

en: Invoke fstrim on domain's mounted filesystems.
ta: டொமைனின் மவுன்ட் செய்யப்பட்ட கோப்புமுறைமைகளில் fstrim ஐ வரவழை.

en: Iterator ID exceeds maximum ID of %u
ta: இட்டரேட்டர் ஐடி %u இன் அதிகபட்ச ஐடியை மீறுகிறது

en: Job submission failed on interface '%s'
ta: இடைமுகம் '%s' இல் பணியை சமர்ப்பித்தல் தோல்வி

en: Job type:
ta: பணி வகை:

en: Just a hint to ignore contiguous free ranges smaller than this (Bytes)
ta: இதை விட (பைட்டுகள்) சிறிய இணைந்த தடையற்ற வரம்புகளை புறக்கணிப்பதற்கான குறிப்பு

en: Kernel does not support private devpts
ta: கெர்னல் தனிப்பட்ட devpts ஐ ஆதரிக்காது

en: Kernel doesn't support user namespace
ta: கெர்னல் பயனர் பெயரிடைவெளியை ஆதரிக்காது

en: Key of the current session differs from the key at last login
ta: தற்போதைய அமர்வின் விசையானது கடந்த புகுபதிவில் இருந்த விசையிலிருந்து வேறுபடுகிறது

en: Lease %s in lockspace %s already exists
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s இல் லீஸ் %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: Lease %s in lockspace %s does not exist
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s இல் லீஸ் %s இல்லை

en: Lease path '%s' exceeds %d characters
ta: லீஸ் பாதை '%s' இன் அளவு %d எழுத்துகளை மீறுகிறது

en: Library '%s' doesn't exist
ta: தரவகம் '%s' இல்லை

en: Library function returned error but did not set virError
ta: தரவக செயல்தொகுதி பிழையை வழங்கியது ஆனால் virError ஐ அமைக்கவில்லை

en: List snapshots for a domain
ta: ஒரு டொமைனுக்கான ஸ்னாப்ஷாட்டுகளைப் பட்டியலிடு

en: Load the 'tun' module to enable networking for QEMU guests
ta: QEMU விருந்தினர்களுக்கான நெட்வொர்க்கிங்கை செயல்படுத்த 'tun' தொகுதிக்கூறை ஏற்றவும்

en: Load the 'vhost_net' module to improve performance of virtio networking
ta: virtio நெட்வொர்க்கிங்கின் செயல்திறனை மேம்படுத்த 'vhost_net' தொகுதிக்கூறை ஏற்றவும்

en: Location:
ta: இருப்பிடம்:

en: Lockspace for path %s already exists
ta: பாதை %s க்கான Lockspace முன்பே உள்ளது

en: Lockspace for path %s does not exist
ta: பாதை %s க்கான Lockspace இல்லை

en: Lockspace location %s exists, but is not a directory
ta: லாக்ஸ்பேஸ் இருப்பிடம் %s உள்ளது, ஆனால் அது ஒரு கோப்பகமல்ல

en: Lockspace path '%s' exceeded %d characters
ta: லாக்ஸ்பேஸ் பாதை '%s' இன் அளவு %d எழுத்துகளை மீறுகிறது

en: Lockspace resource '%s' is locked
ta: லாக்ஸ்பேஸ் வளம் '%s' பூட்டியுள்ளது

en: Lockspace resource '%s' is not locked
ta: லாக்ஸ்பேஸ் வளம் '%s' பூட்டியில்லை

en: Lookup of value at index %u resulted in a NULL pointer
ta: இன்டெக்ஸ் %u இல் உள்ள மதிப்பை லுக்கப் செய்ததில் விளைவாக NULL பாயின்ட்டர் கிடைத்தது

en: Lost connection to destination host
ta: இலக்கு வழங்கியுடனான இணைப்பு இழக்கப்பட்டது

en: MAC Address
ta: MAC முகவரி

en: MAC address
ta: MAC முகவரி

en: MCS level for existing domain label %s already reserved
ta: தற்போதுள்ள டொமைன் லேபிள் %s க்கான MCS நிலை ஏற்கனவே முன்னொதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: MD5 hash '%s' unexpectedly larger than %d characters
ta: MD5 ஹாஷ் '%s' எதிர்பாராவிதமாக %d எழுத்துகளை விட அதிகமானதாக உள்ளது

en: Malformatted array index
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட அணி இன்டெக்ஸ்

en: Malformatted iterator id
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட இட்டரேட்டர் ஐடி

en: Malformatted variable
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட மாறி

en: Malformed 'floor_sum' attribute: %s
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட 'floor_sum' பண்புக்கூறு: %s

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', aliases may only contain 'a-Z, 0-9, _, -'
ta: 'uri_aliases' அமைவாக்க உள்ளீடு '%s' வடிவம் தவறானது, மாற்றுப் பெயரில் 'a-Z, 0-9, _, -' ஆகியவை இருக்கலாம்

en: Malformed 'uri_aliases' config entry '%s', expected 'alias=uri://host/path'
ta: 'uri_aliases' அமைவாக்க உள்ளீடு '%s' வடிவம் தவறானது, எதிர்பார்க்கப்பட்டது 'alias=uri://host/path'

en: Malformed ctrl-alt-del setting '%s'
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட ctrl-alt-del அமைப்புகள் '%s'

en: Malformed device value '%s'
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட சாதன மதிப்பு '%s'

en: Malformed nbd port '%s'
ta: தவறான வடிவமைப்புள்ள nbd முனையம் '%s'

en: Malformed owner value in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ள உரிமையாளர் மதிப்பு

en: Malformed size %s
ta: தவறான அளவு %s

en: Malformed wwn: %s
ta: தவறான வடிவமைப்புள்ள wwn: %s

en: Manage active block operations
ta: செயலில் உள்ள ப்ளாக் செயல்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Managed save:
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல்:

en: ManagedObjectReference is missing 'type' property
ta: ManagedObjectReference இல் 'type' பண்பு இல்லை

en: Managedsave
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல்

en: Mandatory option not present
ta: அவசியமான விருப்பம் இருக்கவில்லை

en: Max memory plus swap, as scaled integer (default KiB)
ta: அதிகபட்ச நினைவகம் கூட்டல் ஸ்வேப், மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: Max memory, as scaled integer (default KiB)
ta: அதிகபட்ச நினைவக, மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: Max memory:
ta: அதிகபட்ச நினைவகம்:

en: Memory '%llu' must be less than %llu
ta: நினைவகம் '%llu' ஆனது %llu ஐ விடக்குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Memory balloon device type '%s' is not supported by this version of qemu
ta: qemu இன் இந்தப் பதிப்பில் நினைவக பலூன் சாதன வகை '%s' க்கு ஆதரவில்லை

en: Memory cgroup is not available on this host
ta: இந்த வழங்கியில் நினைவக cgroup இல்லை

en: Memory during contention, as scaled integer (default KiB)
ta: முன்மொழியும்போதான அதிகபட்ச நினைவகம், மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: Memory processed:
ta: நினைவகம் செயற்படுத்தப்பட்டது:

en: Memory remaining:
ta: நினைவக மீதமுள்ளது:

en: Memory size should be multiple of 1Mb.
ta: நினைவக அளவானது 1Mb இன் மடங்குகளாகவே இருக்க வேண்டும்.

en: Memory size:
ta: நினைவக அளவு:

en: Memory total:
ta: மொத்த நினைவகம்:

en: Memory tuning is not available in session mode
ta: அமர்வுப் பயன்முறையில் நினைவக டியூனிங் வசதி இல்லை

en: Metadata modified
ta: மீத்தரவு மாற்றியமைக்கப்பட்டது

en: Metadata not changed
ta: மீத்தரவு மாற்றப்படவில்லை

en: Metadata removed
ta: மீத்தரவு அகற்றப்பட்டது

en: Metadata:
ta: மீத்தரவு:

en: MethodFault is missing 'type' property
ta: MethodFault இல் 'type' பண்பு இல்லை

en: Migrate domain to another host.  Add --live for live migration.
ta: செயற்களத்தை வேறு புரவலனுக்கு மாற்று. --liveஐ சேர்க்கவும்.

en: Migration
ta: இடப்பெயர்ப்பு

en: Migration APIs with extensible parameters are not supported but extended parameters were passed
ta: நீட்டிக்கத்தக்க அளவுருக்களைக் கொண்ட இடப்பெயர்ப்பு APIகளுக்கு ஆதரவில்லை, ஆனால் நீட்டிக்கப்பட்ட அளவுருக்கள் வழங்கப்பட்டன

en: Migration URI has to specify resource pool and host system
ta: இடப்பெயர்வு URI ஆனது வள தொகுப்பகத்தையும் வழங்கி கணினியையும் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Migration cookie was not NULL terminated
ta: இடப்பெயர்ப்பு குக்கி NULL முடிக்கப்பட்டதாக இல்லை

en: Migration failed. Domain is not running on destination host
ta: இடப்பெயர்ப்பு தோல்வியடைந்தது. டொமைன் இலக்கு வழங்கியில் இயங்கவில்லை

en: Migration failed. No domain on destination host with matching name '%s'
ta: இடப்பெயர்ப்பு தோல்வியடைந்தது. இலக்கு வழங்கியில் டொமைன்  எதுவும் '%s' எனும் பெயருடன் பொருந்தவில்லை

en: Migration graphics data already present
ta: இடப்பெயர்ப்பு கிராஃபிக்ஸ் தரவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Migration lockstate data already present
ta: இடப்பெயர்ப்பு லாக்ஸ்டேட் தரவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Migration not possible without a vCenter
ta: vCenter இல்லாமல் இடப்பெயர்த்தல் (மைக்ரேஷன்) சாத்தியமில்லை

en: Migration persistent data already present
ta: இடப்பெயர்ப்பு ஒரேநிலை தரவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Migration source and destination have to refer to the same vCenter
ta: இடப்பெயர்வு மூலம் மற்றும் இலக்கு ஆகிய இரண்டுமே ஒரே vCenter ஐயே குறிப்பிட வேண்டும்

en: Migration with lock driver %s requires cookie support
ta: லாக் இயக்கி %s உடனான இடப்பெயர்ப்புக்கு குக்கி ஆதரவு அவசியம்

en: Min guaranteed memory, as scaled integer (default KiB)
ta: குறைந்தபட்ச உத்தரவாதமுள்ள நினைவகம், மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: Missing %s lock state for migration cookie
ta: இடப்பெயர்ப்பு குக்கியில் %s லாக் நிலை இல்லை

en: Missing '%s' field in lock manager driver
ta: லாக் நிர்வாகி இயக்கியில் '%s' புலம் இல்லை

en: Missing '%s' property
ta: '%s' பண்பு இல்லை

en: Missing '%s' property while looking for ManagedEntityStatus
ta: ManagedEntityStatus ஐத் தேடுகையில் பண்பு '%s' இல்லை

en: Missing '/' separator in cgroup mount '%s'
ta: cgroup மவுன்ட் '%s' இல் '/' பிரிப்பான் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing 'end' attribute in dhcp range for network '%s'
ta: பிணையம் '%s' க்கான dhcp வரம்பில் 'end' பண்புரு இல்லை

en: Missing 'key' element for lease
ta: லீஸுக்கான 'key' கூறு இல்லை

en: Missing 'link' attribute for NIC
ta: NIC க்கு 'link' பண்புக்கூறு இல்லை

en: Missing 'name' property in %s lookup
ta: %s தேடியறிதலில் 'name' பண்பு இல்லை

en: Missing 'runtime.powerState' property
ta: 'runtime.powerState' பண்பு இல்லை

en: Missing 'start' attribute in dhcp range for network '%s'
ta: பிணையம் '%s' க்கான dhcp வரம்பில் 'start' பண்புரு இல்லை

en: Missing 'target' element for lease
ta: லீஸுக்கு 'target' கூறு இல்லை

en: Missing <block> element in hostdev storage device
ta: hostdev சேமிப்பக சாதனத்தில் <block> கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing <char> element in hostdev character device
ta: hostdev character சாதனத்தில் <char> கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing <interface> element in hostdev net device
ta: hostdev நெட் சாதனத்தில் <interface> கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing <source> element in hostdev device
ta: ஹோஸ்ட்டெவ் சாதனத்தில் <source> கூறு இல்லை

en: Missing <source> element with bridge name in interface's <actual> element
ta: இடைமுகத்தின் <actual> கூறில் பிரிட்ஜ் பெயருடன் <source> கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing CPU architecture
ta: CPU கட்டமைப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing CPU feature name
ta: விடுப்பட்ட CPU வசதி பெயர்

en: Missing CPU model name
ta: CPU மாதிரி பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing ID parameter for domain object
ta: டொமைன் பொருளுக்கு ID அளவுரு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing IP address in network '%s' DNS HOST record
ta: பிணையம் '%s' DNS HOST பதிவில் IP முகவரி இல்லை

en: Missing IP address in static host definition for network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் நிலையான வழங்கி வரையறையில் IP முகவரி இல்லை

en: Missing SCSI controller for index %d
ta: அட்டவணை %d க்கான SCSI கன்ட்ரோலர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing TPM device path
ta: TPM சாதன பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: Missing UUID parameter for domain object
ta: டொமைன் பொருளுக்கு UUID அளவுரு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing address
ta: முகவரி இல்லை

en: Missing ancestor's name in CPU model %s
ta: CPU மாதிரி %s இல் முன்னோர்கள் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing auth field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் auth புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing backend %d
ta: பின்புல முறைமை %d இல்லை

en: Missing client data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் கிளையன்ட் தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing clients data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் கிளையன்ட் தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing defaultLockspace data from JSON file
ta: JSON கோப்பில் defaultLockspace தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing errfd data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் errfd தரவு இல்லை

en: Missing essential config entry '%s'
ta: முக்கியமான அமைவாக்க உள்ளீடு '%s' விடுபட்டுள்ளது

en: Missing fd data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் fd தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing feature name for CPU model %s
ta: CPU மாதிரி %s க்காக அம்சப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing group 'credentials-%s' referenced from group '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் குழு '%s' இல் குறிக்கப்பட்டுள்ள 'credentials-%s' குழு இல்லை

en: Missing hostname in network '%s' DNS HOST record
ta: பிணையம் '%s' DNS HOST பதிவில் வழங்கி பெயர் இல்லை

en: Missing ip and hostname in network '%s' DNS HOST record
ta: பிணையம் '%s' DNS HOST பதிவில் ip மற்றும் வழங்கி பெயர் இல்லை

en: Missing isClient data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் isClient தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing item 'credentials' in group '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் உள்ள குழு '%s' இல் 'credentials' உருப்படி இல்லை

en: Missing keepaliveCount data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் keepaliveCount தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing keepaliveInterval data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் keepaliveInterval தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing lock driver name in migration cookie
ta: இடப்பெயர்ப்பு குக்க்கியில் லாக் இயக்கி பெயர் இல்லை

en: Missing lockspaces data from JSON file
ta: JSON கோப்பில் lockspaces தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing magic data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் magic தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing mandatory average or floor attributes
ta: அவசியமான சராசரி அல்லது ஃப்ளோர் பண்புக்கூறுகள் விடுபட்டுள்ளன

en: Missing max_clients data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் max_clients தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing max_workers data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் max_workers தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing min_workers data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் min_workers தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing monitor reply object
ta: மானிட்டர் பதில் பொருள் இல்லை

en: Missing name parameter for domain object
ta: டொமைன் பொருளுக்கு name அளவுரு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing nrequests_client_max field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் nrequests_client_max புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing or empty 'hostName' property
ta: 'hostName' பண்பு இல்லை அல்லது காலியாக உள்ளது

en: Missing or invalid 'end' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் 'end' பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது அல்லது செல்லாததாக உள்ளது

en: Missing or invalid 'start' attribute in <port> in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் 'start' பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது அல்லது செல்லாததாக உள்ளது

en: Missing or invalid scsi adapter 'unique_id' value
ta: scsi அடாப்ட்டர் 'unique_id' மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது அல்லது தவறாக உள்ளது

en: Missing ownerId data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் ownerId தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing ownerName data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் ownerName தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing ownerPid data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் ownerPid தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing ownerUUID data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் ownerUUID தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing path or lockspace for lease resource
ta: லீஸ் வளத்திற்கான பாதை அல்லது lockspace விடுபட்டுள்ளது

en: Missing pid data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் pid தரவு இல்லை

en: Missing plugin initialization symbol 'virLockDriverImpl'
ta: செருகுநிரல் துவக்க சின்னம் 'virLockDriverImpl' இல்லை

en: Missing priority_workers data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் priority_workers தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing privateData field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் PrivateData புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing readonly field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் readonly புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required 'service' attribute in SRV record of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் SRV பதிவில் தேவையான 'service' பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required address attribute in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் தேவையான முகவரி பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required dev attribute in <forward> <interface> element of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> <interface> கூறில் தேவையான dev பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required dev attribute in <pf> element of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் <pf> கூறில் தேவையான dev பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required name attribute in portgroup
ta: முனையக் குழுவில் தேவையான பெயர் பண்புரு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required name or value in DNS TXT record of network %s
ta: பிணையம் %s இன் DNS TXT பதிவில் தேவையான பெயர் அல்லது மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing required nodeset attribute in memnode element
ta: memnode கூறில் தேவையான nodeset பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing resource fd in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வள fd விடுபட்டுள்ளது

en: Missing resource flags in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வள கொடிகள் விடுபட்டுள்ளன

en: Missing resource lockHeld in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வள lockHeld விடுபட்டுள்ளது

en: Missing resource name in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வளப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing resource owners in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வள உரிமையாளர்கள் விடுபட்டுள்ளன

en: Missing resource path in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வளப் பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: Missing resources value in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் வளங்கள் மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing restricted data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் தடைசெய்யப்பட்ட தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing scsi_host PCI address element
ta: scsi_host PCI கூறு இல்லை

en: Missing server data from JSON file
ta: JSON கோப்பில் சேவையக தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing service data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் சேவை தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing services data in JSON document
ta: JSON ஆவணத்தில் சேவைகள் தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing sock field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் sock புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing socks field in JSON state document
ta: JSON நிலை ஆவணத்தில் socks புலம் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing source channel attribute for char device
ta: char சாதனத்திற்கு மூல சேனல் பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing source host attribute for char device
ta: எழுத்து சாதனத்திற்கு மூல புரவலன் மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: Missing source path attribute for char device
ta: எழுத்து சாதனத்திற்கு மூல தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing source service attribute for char device
ta: எழுத்துக்குறி சாதனத்திற்கான மூல சேவை மதிப்புருக்களை விடுபட்டுள்ளது

en: Missing storage block path
ta: சேமிப்பக தொகுப்புப் பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: Missing storage host block path
ta: சேமிப்பக வழங்கி தொகுப்புப் பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: Missing storage volume name for disk '%s'
ta: வட்டு '%s' க்கான சேமிப்பக தொகுப்பகப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: Missing vendor string for CPU vendor %s
ta: %s என்ற CPU வென்டாருக்கு வென்டார் சரம் இல்லை

en: Model
ta: மாடல்

en: Model %s too big for destination
ta: மாதிரி %s ஆனது இலக்கிற்கு மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: Model name contains invalid characters
ta: மாதிரி பெயர் தவறான எழுத்துக்களை கொண்டுள்ளது

en: Monitor path %s too big for destination
ta: கணினி பாதை %s இலக்கிற்கு மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: Multi-head video devices are unsupported
ta: மல்டி-ஹெட் வீடியோ சாதனங்களுக்கு ஆதரவில்லை

en: Multiple '%s' controllers with index '%d'
ta: '%2$d' என்ற குறியீட்டுடன் பல '%1$s' கன்ட்ரோலர்கள்

en: Multiple IPv4 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv4 address on each network
ta: பல IPv4 dhcp பிரிவுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன -- ஒவ்வொரு பிணையத்திலும் ஒற்றை IPv4 முகவரிக்கு மட்டுமே  dhcp ஆதரிக்கப்படும்

en: Multiple IPv6 dhcp sections found -- dhcp is supported only for a single IPv6 address on each network
ta: பல IPv6 dhcp பிரிவுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன -- ஒவ்வொரு பிணையத்திலும் ஒற்றை IPv6 முகவரிக்கு மட்டுமே dhcp ஆதரிக்கப்படும்

en: Multiple USB devices for %x:%x were found, but none of them is at bus:%u device:%u
ta: %x:%x க்கு பல USB சாதனங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன, ஆனால் அவற்றில் எதுவும் பஸ்:%u சாதனம்:%u இல் இல்லை

en: Multiple USB devices for %x:%x, use <address> to specify one
ta: %x:%x க்கு பல USB சாதனங்கள், ஒன்றைக் குறிப்பிட <address> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Multiple interfaces attached to bridge
ta: பிரிட்ஜில் பல இடைமுகங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன

en: Multiple legacy USB controllers are not supported
ta: பல லிகசி USB கன்ட்ரோலர்களுக்கு ஆதரவில்லை

en: Multiple memnode elements with cellid %u
ta: cellid %u உடன் பல memnode கூறுகள்

en: Multiqueue devices are not supported on this system
ta: இந்த கணினியில் மல்டிக்கியூ சாதனங்கள் ஆதரிக்கப்படாது

en: Must use --rename or --clone to change %s to %s
ta: %s ஐ %s க்கு மாற்ற --rename அல்லது --clone ஐப் பயன்படுத்த வேண்டியது அவசியம்

en: N/A
ta: பொருந்தாது

en: NOTE
ta: கவனிக்கவும்

en: NULL string parameter '%s'
ta: NULL சர அளவுரு '%s'

en: NULL value for field '%s'
ta: புலம் '%s' க்கு NULL மதிப்பு

en: NUMA cell number
ta: NUMA செல் எண்

en: NUMA cell(s):
ta: NUMA கலங்கள்:

en: NUMA free memory
ta: NUMA வெற்று நினைவகம்

en: NUMA isn't available on this host
ta: இந்த வழங்கியில் NUMA இல்லை

en: NUMA memory tuning in 'preferred' mode only supports single node
ta: 'preferred' பயன்முறையில் NUMA நினைவக் டியூனிங்கானது ஒற்றைக் கனுவை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: NUMA node selections to set
ta: அமைக்க வேண்டிய NUMA கனு தேர்ந்தெடுப்புகள்

en: NUMA topology defined without NUMA cells
ta: NUMA செல்கள் இல்லாமல் NUMA டோப்பாலஜி குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Name
ta: பெயர்

en: Name of chain is longer than %u characters
ta: சங்கிலியின் பெயர் %u எழுத்தை விட அதிக நீளமாக உள்ளது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Network %s XML configuration edited.
ta: பிணையம் %s XML அமைவாக்கம் திருத்தப்பட்டது.

en: Network %s XML configuration not changed.
ta: பிணையம் %s XML அமைவாக்கம் மாற்றப்படவில்லை.

en: Network %s created from %s
ta: பிணைய %s %sலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது

en: Network %s defined from %s
ta: பிணையம் %s %sலிருந்து வரையறுக்கவும்

en: Network %s destroyed
ta: பிணையம் %s அழிக்கப்பட்டது

en: Network %s has been undefined
ta: பிணையம் %s வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Network %s marked as autostarted
ta: பிணையம் %s தானாக துவக்குவதாக குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Network %s started
ta: பிணைய %s தொடங்கப்பட்டது

en: Network %s unmarked as autostarted
ta: பிணையம் %s தானாக துவக்குவதாக குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Network '%s' IP address cannot have both a prefix and a netmask
ta: பிணையம் '%s' IP முகவரிக்கு முன்னொட்டு மற்றும் netmask ஆகிய இரண்டும் இருக்க முடியாது

en: Network '%s' is already running
ta: பிணையம் '%s' ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: Network '%s' is still running
ta: பிணையம் '%s' இன்னும் இயங்குகிறது

en: Network config change transaction committed
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றம் ஒப்படைக்கப்பட்டது

en: Network config change transaction rolled back
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றம் மீளமைக்கப்பட்டது

en: Network config change transaction started
ta: பிணைய அமைவாக்க மாற்ற பரிமாற்றம் தொடங்கப்பட்டது

en: Network config filename '%s' does not match network name '%s'
ta: பிணைய கட்டமைப்பு கோப்பு பெயர் '%s' பிணைய பெயர் '%s'உடன் பொருந்தவில்லை

en: Network device %s already exists
ta: பிணைய சாதனம் %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: Network device configuration is not supported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் பிணைய சாதன அமைவாக்கம் ஆதரிக்கப்படாது

en: Network device type is not supported
ta: பிணைய சாதன வகைக்கு ஆதரவில்லை

en: Network filter %s XML configuration edited.
ta: பிணைய வடிப்பி %s XML அமைவாக்கம் திருத்தப்பட்டது.

en: Network filter %s XML configuration not changed.
ta: பிணைய வடிப்பி %s XML அமைவாக்கம் மாற்றப்படவில்லை.

en: Network filter %s defined from %s
ta: பிணைய வடிப்பி %s ஆனது %s லிருந்து வரையறுக்கப்பட்டது

en: Network filter %s undefined
ta: பிணைய வடிப்பி %s வரையறை நீக்கப்பட்டது

en: Network filter not found
ta: பிணைய வடிப்பி இல்லை

en: Network filter not found: %s
ta: பிணைய வடிப்பி இல்லைள: %s

en: Network interface name '%s' is too long
ta: பிணைய இடைமுகப் பெயர் '%s' மிக நீளமாக உள்ளது

en: Network is already in use by interface %s
ta: %s ஏற்கனவே பிணையத்தைப் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது

en: Network migration data already present
ta: பிணைய இடப்பெயர்ப்பு தரவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Network not found
ta: பிணையம் இல்லை

en: Network not found: %s
ta: பிணையம் இல்லை: %s

en: Network type %d is not supported
ta: பிணைய வகை %d துணைபுரியவில்லை

en: New size of the block device, as scaled integer (default KiB)
ta: ப்ளாக் சாதனத்தின் புதிய அளவு, மறுஅளவீடு செய்யப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: No FD available at slot %zu
ta: ஸ்லாட் %zu இல் FD கிடைக்கவில்லை

en: No IP address for host '%s' found: %s
ta: வழங்கி '%s' க்கான IP முகவரி இல்லை: %s

en: No JSON parser implementation is available
ta: JSON இடைநிறுத்தி கருவி கிடைக்கவில்லை

en: No PCI buses available
ta: PCI பஸ்கள் கிடைக்கவில்லை

en: No authentication callback available
ta: அங்கீகரிப்பு கால்பேக் கிடைக்கவில்லை

en: No authentication methods and credentials provided
ta: அங்கீகார முறைகள் மற்றும் சான்றளிப்புகள் எதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: No authentication methods supplied
ta: அங்கீகரிப்பு முறைகள் வழங்கப்படவில்லை

en: No bridge name specified
ta: பிரிட்ஜ் பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No bridge node in xml document
ta: xml ஆவணத்தில் பிரிட்ஜ் கனு இல்லை

en: No category range available
ta: பகுப்பு வரம்பு இல்லை

en: No channel command provided
ta: சேனல் கட்டளை வழங்கப்படவில்லை

en: No data supplied for <initarg> element
ta: <initarg> கூறுக்கு தரவு வழங்கப்படவில்லை

en: No description for domain: %s
ta: டொமைனுக்கு விளக்கம் இல்லை: %s

en: No device with bus '%s' and target '%s'
ta: பஸ்வுடன் சாதனம் '%s' இல்லை மற்றும் இலக்கு'%s'

en: No disk found whose source path or target is %s
ta: மூலப் பாதை அல்லது இலக்கு %s கொண்டுள்ள வட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: No domain with ID %d
ta: %d என்ற ஐடி கொண்ட டொமைன் இல்லை

en: No domain with UUID %s
ta: UUID '%s' கொண்ட டொமைன் இல்லை

en: No domain with matching ID '%d'
ta: '%d' என்ற ஐடியுடன் பொருந்தும் டொமைன் இல்லை

en: No domain with matching id %d
ta: %d என்ற ஐடி பொருந்தும் டொமைன் இல்லை

en: No domain with matching name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் பொருந்தும் டொமைன் இல்லை

en: No domain with matching uuid '%s'
ta: பொருந்தும் uuid '%s' உடன் செயற்களம் இல்லை

en: No domain with name %s
ta: %s என்ற பெயரில் டொமைன் இல்லை

en: No error message from child failure
ta: சேய் உறுப்பு தோல்வியில் இருந்து பிழை செய்தி எதுவும் இல்லை

en: No error message provided
ta: பிழையான செய்திகள் கொடுக்கப்படவில்லை

en: No errors found
ta: பிழைகள் இல்லை

en: No free NBD devices
ta: NBD சாதனங்கள் எதுவும் கட்டற்று இல்லை

en: No graphics backend with index %d
ta: அட்டவணை %d கொண்ட கிராஃபிக்ஸ் பின்புல முறைமை இல்லை

en: No interface attached to bridge
ta: பிரிட்ஜில் இடைமுகம் எதுவும் இணைக்கப்பட்டில்லை

en: No interface found whose type is %s
ta: %s வகை கொண்ட இடைமுகம் கண்டறியப்படவில்லை

en: No interface with MAC address %s was found
ta: %s என்ற MAC முகவாரி கொண்ட இடைமுகம் இல்லை

en: No master USB controller specified
ta: பிரதான USB கன்ட்ரோலர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No more available PCI slots
ta: மேலும் PCI துளைகள் இல்லை

en: No per-CPU stats available
ta: ஒரு CPU க்கான புள்ளிவிவரம் கிடைக்கவில்லை

en: No qemu command-line argument specified
ta: qemu கட்டளை வரி அளவுரு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No qemu environment name specified
ta: qemu சூழல் பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No socket addresses found for '%s'
ta: '%s' க்கு சாக்கெட் முகவரிகள் இல்லை

en: No source device specified when formatting pool '%s'
ta: தொகுப்பகம் '%s' ஐ ஃபார்மேட் செய்யும் போது, மூல சாதனம் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No storage volume with key or path '%s'
ta: '%s' என்ற விசை அல்லது பாதையில் சேமிப்பக பிரிவகம் இல்லை

en: No support for %s in command 'attach-disk'
ta: 'attach-disk' கட்டளையில் %s க்கு ஆதரவில்லை

en: No support for %s in command 'attach-interface'
ta: 'attach-interface' கட்டளையில் %s க்கு ஆதரவில்லை

en: No support for domain XML entry 'vcpu' attribute 'current'
ta: டொமைன் XML உள்ளீடு 'vcpu' பண்புரு 'current' க்கு ஆதரவில்லை

en: No support for multiple video devices
ta: பல வீடியோ சாதனங்களுக்கு ஆதரவில்லை

en: No total stats available
ta: மொத்த புள்ளிவிவரம் கிடைக்கவில்லை

en: No type specified for device address
ta: குறிப்பிட்ட சாதனத்திற்கான முகவரி வகை இல்லை

en: No usable Vf's present on SRIOV PF %s
ta: SRIOV PF %s இல் பயன்படுத்தக்கூடிய Vf எதுவும் இல்லை

en: No user interaction callback provided: Can't retrieve private key passphrase
ta: பயனர் இடைசெயல் கால்பேக் வழங்கப்படவில்லை: தனிப்பட்ட விசை கடவுச்சொற்றொடரை மீட்டெடுக்க முடியாது

en: No user interaction callback provided: Can't verify the session host key
ta: பயனர் இடைசெயல் கால்பேக் வழங்கப்படவில்லை: அமர்வு வழங்கி திறப்பை சரிபார்க்க முடியாது

en: No valid cgroup for machine %s
ta: கணினி %s க்கு செல்லுபடியான  cgroup இல்லை

en: No yet handled value '%s' for VMX entry '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' க்கு இன்னும் கையாளப்படாத மதிப்பு '%s'

en: Node %zu out of range
ta: கனு %zu வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது

en: Node device %s created from %s
ta: %sலிருந்து முனை சாதனம் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Node device not found
ta: முனை சாதனம் இல்லை

en: Node device not found: %s
ta: முனை சாதனம் இல்லை: %s

en: Non-cancelable task is blocked by an unanswered question
ta: ரத்துசெய்யத்தகாத பணியானது பதிலளிக்கப்படாத ஒரு கேள்வியால் தடுக்கப்பட்டது

en: Non-empty feature list specified without CPU model
ta: CPU மாதிரி இல்லாத காலியான தோற்ற பட்டியல் குறிப்பிடப்படுகிறது

en: None
ta: ஒன்றுமில்லாத

en: None of the requested authentication methods are supported by the server
ta: கோரப்பட்ட அங்கீகரிப்பு முறைகள் எதுவும் சேவையகத்தால் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Normal data:
ta: இயல்பான தரவு:

en: Normal pages:
ta: இயல்பான பக்கங்கள்:

en: Not detaching active device %s
ta: செயலில் உள்ள சாதனம் %s ஐக் கண்டறியவில்லை

en: Not enough free space in pool for volume '%s'
ta: தொகுதி '%s'க்கு போதிய இடம் தொகுப்பகத்தில் இல்லை

en: Not reattaching active device %s
ta: செயலிலுள்ள சாதனம் %s ஐ மறு இணைப்பு செய்யவில்லை

en: Not resetting active device %s
ta: செயலிலுள்ள சாதனம் %sஐ மறு அமைக்க முடியவில்லை

en: Not supported
ta: ஆதரவு இல்லை

en: Not supported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் ஆதரிக்கப்படாது

en: Not suspending transient guests on URI: $uri:
ta: URI: $uri இல் உள்ள இடைநிலை விருந்தினர்களை இடைநிறுத்தவில்லை:

en: Now in mirroring phase
ta: இப்போது பிரதிபலித்தல் கட்டத்தில் உள்ளது

en: Number of CPUs in <numa> exceeds the <vcpu> count
ta: <numa> இல் உள்ள CPUகளின் எண்ணிக்கை <vcpu> எண்ணிக்கையை மீறுகிறது

en: Number of domain stats records is %d, which exceeds max limit: %d
ta: டொமைன் ஸ்டாட்ஸ் பதிவுகளின் எண்ணிக்கை %d ஆக உள்ளது, இது அதிகபட்ச வரம்பான %d க்கும் அதிகமாக உள்ளது

en: Number of leases is %d, which exceeds max limit: %d
ta: குத்தகைகளின் எண்ணிக்கை %d ஆக உள்ளது, இது அதிகபட்ச வரம்பான %d க்கும் அதிகமாக உள்ளது

en: Number of shown CPUs at most
ta: காண்பிக்கப்படும் அதிகபட்ச CPUகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of vCPUs should be >= 1
ta: vCPUs எண்ணிக்கை >= 1 என இருக்க வேண்டும்

en: OS Type:
ta: OS வகை:

en: O_DIRECT read needs entire seekable file
ta: O_DIRECT படித்தலுக்கு முழுவதும் தேடி அடையத்தக்க கோப்பு அவசியம்

en: O_DIRECT unsupported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் O_DIRECT க்கு ஆதரவில்லை

en: O_DIRECT write needs empty seekable file
ta: O_DIRECT எழுதுதலுக்கு காலி தேடி அடையத்தக்க கோப்பு அவசியம்

en: ObjectContent does not reference a virtual machine
ta: ObjectContent ஒரு மெய்நிகர் கணினியைக் குறிக்கவில்லை

en: Offset must be zero for this lock manager
ta: இந்த லாக் மேனேஜருக்கு ஆஃப்செட் பூச்சியமாக இருக்க வேண்டும்

en: One or more references were leaked after disconnect from the hypervisor
ta: hypervisor இலிருந்து துண்டித்த பிறகு ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட குறிப்புகள் கசிந்தன

en: Only %d CPUs available to show
ta: %d CPUகள் மட்டுமே காண்பிக்கக் கிடைப்பதாயுள்ளன

en: Only '%s' filesystem type is supported
ta: '%s' வகை கோப்பு முறைமை மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: Only PCI device addresses with function=0 are supported
ta: PCI சாதன முகவரிகளுடன் செயல் மட்டும்=0 துணைபுரிகிறது

en: Only PTY console types are supported
ta: PTY கன்சோல் வகைகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: Only bridged veth devices can be detached
ta: பிரிட்ஜ் செய்யப்பட்ட veth சாதனங்களை மட்டுமே துண்டிக்க முடியும்

en: Only emulated CPUs are available, performance will be significantly limited
ta: எமுலேஷன் செய்யப்பட்ட CPUகள் மட்டுமே உள்ளன செயல்திறன் கணிசமாக குறைவாகவே இருக்கும்

en: Only ide and scsi disk support wwn
ta: ide மற்றும் scsi வட்டு மட்டுமே wwn ஐ ஆதரிக்கும்

en: Only one <address> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் ஒரே ஒரு <address> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one <nat> element is allowed in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் ஒரே ஒரு <nat> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one <pf> element is allowed in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் ஒரே ஒரு <pf> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one <port> element is allowed in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் ஒரே ஒரு <port> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one argument from --table, --name and --uuid may be specified.
ta: --table, --name மற்றும் --uuid ஆகியவற்றில் ஒரு மதிப்புரு மட்டுமே குறிப்பிடப்பட முடியும்.

en: Only one child <inbound> element allowed
ta: ஒரே ஒரு சேய் உறுப்பு <inbound> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one child <outbound> element allowed
ta: ஒரே ஒரு சேய் உறுப்பு <outbound> கூறு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: Only one primary video device is supported
ta: ஒரு பிரதான வீடியோ சாதனம் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: Only scsi disk supports vendor and product
ta: scsi வட்டு மட்டுமே வென்டார் மற்றும் தயாரிப்பை ஆதரிக்கும்

en: Only the first console can be a serial port
ta: முதல் கன்சோல் மட்டுமே தொடர் முனையமாக இருக்கலாம்

en: Only the init process may be killed
ta: Init செயலாக்கத்தை மட்டுமே நிறுத்த முடியும்

en: Only vpxmigr:// migration URIs are supported
ta: vpxmigr:// இடப்பெயர்வு URIகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: Only x509 certificates are supported
ta: x509 சான்றிதழ்கள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess failed, domain can't be started
ta: OpenRemoteSession/LaunchVMProcess தோல்வி, டொமைனைத் தொடங்க முடியாது

en: OpenVZ control file /proc/vz does not exist
ta: OpenVZ கட்டுப்பாடு கோப்பு /proc/vz இல்லை

en: OpenVZ control file /proc/vz is not accessible
ta: OpenVZ கட்டுப்பாடு கோப்பு /proc/vz அணுகக்கூடியதாக இல்லை

en: Operation not supported
ta: செயல்பாட்டிற்கு ஆதரவு கிடையாது

en: Operation not supported: %s
ta: செயல்பாட்டிற்கு ஆதரவு கிடையாது: %s

en: Option argument is empty
ta: விருப்பம் மதிப்புரு காலியாக உள்ளது

en: Options --%s and --%s are mutually exclusive
ta: --%s மற்றும் --%s ஆகிய விருப்பங்கள் ஒன்றுக்கொன்று பிரத்யேகமானவை

en: Other tasks are pending for this domain
ta: இந்த டொமைனுக்கு மற்ற பணிகள் நிலுவையிலுள்ளன

en: Our own certificate %s failed validation against %s: %s
ta: எங்கள் சொந்த சான்றிதழ் %s %s க்கு எதிரான மதிப்பீட்டில் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Out of memory
ta: நினைவகம் போதவில்லை

en: Out of space while reading log output: %s
ta: பதிவு வெளியீட்டை வாசிக்கும் போது இடம் போதவில்லை: %s

en: Output a secret value
ta: ஒரு இரகசிய மதிப்பை வெளிப்பாடு செய்

en: Output a secret value to stdout.
ta: stdoutக்கு ஒரு இரகசிய மதிப்பை வெளிப்பாடு செய்.

en: Output attributes of a secret as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு ஒரு இரகசியத்தின் அளவுருக்களை வெளிப்பாடு செய்.

en: Output the IP address and port number for the VNC display.
ta: VNC காட்சிக்கு IP முகவரி மற்றும் துறை எண்ணின் வெளிப்பாடு.

en: Output the IP address and port number for the graphical display.
ta: கிராஃபிக்கல் காட்சிக்கான IP முகவரி மற்றும் முனைய எண்ணை வெளியீடு செய்.

en: Output the device for the TTY console.
ta: TTY பணியகத்திற் வெளிப்பாடு சாதனம்.

en: Output the domain information as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு செயற்கள தகவலின் வெளியீடு.

en: Output the network filter information as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdout க்கு பிணைய வடிப்பியின் தகவலை வெளியீடு செய்.

en: Output the network information as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு பிணைய தகவலின் வெளிப்பாடு.

en: Output the node device details as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு முனைச் சாதனத்தின் விவரங்களை வெளியீடு.

en: Output the physical host interface information as an XML dump to stdout.
ta: பருநிலை புரவலன் முகப்பு தகவல் ஒரு XML டம்பாக stdoutக்கு வெளிப்பாட இருக்கிறது.

en: Output the pool information as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு செயற்கள தகவலின் வெளியீடு.

en: Output the vol information as an XML dump to stdout.
ta: XML dump லிருந்து stdoutக்கு தொகுதி தகவலின் வெளியீடு.

en: PASS
ta: வெற்றி

en: PCI device %04x:%02x:%02x.%x allocated from network %s is already in use by domain %s
ta: பிணையம் %5$s PCI இலிருந்து ஒதுக்கப்பட்ட சாதனம் %1$04x:%2$02x:%3$02x.%4$x ஐ ஏற்கனவே டொமைன் %6$s பயன்படுத்திக்கொண்டுள்ளது

en: PCI device %s is not assignable
ta: PCI சாதனம் %s ஆனது நிர்ணயிக்கத்தக்கதாக இல்லை

en: POST operation failed
ta: POST செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது

en: POST operation failed: %s
ta: POST செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது: %s

en: Parallel devices are not supported by libxl
ta: libxl இணை சாதனங்களை ஆதரிக்காது

en: Parallel port index %d out of [0..2] range
ta: பேரல்லல் முனைய அட்டவணை %d ஆனது [0..2] வரம்பைத் தாண்டியுள்ளது

en: Parameter '%s' is not a string
ta: அளவுரு '%s' ஒரு சரமல்ல

en: Parameter '%s' is not supported by this kernel
ta: அளவுரு '%s' ஆனது இந்த கெர்னலில் ஆதரிக்கப்படாது

en: Parent
ta: தாய் உறுப்பு

en: Parent device %s is not capable of vport operations
ta: தாய் சாதனம் %s க்கு vport செயல்களைச் செய்யும் திறன் இல்லை

en: Parent:
ta: தாய் உறுப்பு:

en: Parsed JSON reply '%s' isn't an object
ta: பாகுபடுத்திய JSON மறுமொழி '%s' ஒரு பொருளல்ல

en: Partition path '%s' must start with '/'
ta: பிரிவகப் பாதை '%s' ஆனது  '/' ஐக் கொண்டே தொடங்க வேண்டும்

en: Passphrase for key '%s'
ta: விசை '%s' க்கான கடவுச்சொற்றொடர்

en: Password request failed
ta: கடவுச்ச்சொல் கோரிக்கை தோல்வி

en: Path
ta: பாதை

en: Path %s too long for unix socket
ta: பாதை %s unix சாக்கெட்டிற்கு மிக நீளமாக உள்ளது

en: Path '%s' does not specify a compute resource
ta: பாதை '%s' ஆனது கணினி வளத்தைக் குறிப்பிடவில்லை

en: Path '%s' does not specify a datacenter
ta: பாதை '%s' ஆனது ஒரு டேட்டாசென்டரைக் குறிப்பிடவில்லை

en: Path '%s' does not specify a host system
ta: பாதை '%s' ஆனது ஒரு வழங்கி கணினியைக் குறிப்பிடவில்லை

en: Path '%s' ends with an excess item
ta: பாதை '%s' ஆனது ஒரு கூடுதல் உருப்படி கொண்டு முடிகிறது

en: Path '%s' is not accessible
ta: பாதை '%s' ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Path '%s' must be a block device
ta: பாதை '%s' ஒரு தொகுப்பு சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Path has to specify the datacenter and compute resource
ta: பாதையானது தரவகத்தையும் கணினி வளத்தையும் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', no possible answers
ta: நிலுவையிலுள்ள கேள்வி மெய்நிகர் கணினி செயல்படுத்தலைத் தடுக்கிறது, கேள்வி: '%s', சாத்தியமுள்ள பதில்கள் இல்லை

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s
ta: நிலுவையிலுள்ள கேள்வி மெய்நிகர் கணினி செயல்படுத்தலைத் தடுக்கிறது, கேள்வி: '%s', சாத்தியமுள்ள பதில்கள் %s

en: Pending question blocks virtual machine execution, question is '%s', possible answers are %s, but no default answer is specified
ta: நிலுவையிலுள்ள கேள்வி மெய்நிகர் கணினி செயல்படுத்தலைத் தடுக்கிறது, கேள்வி: '%s', சாத்தியமுள்ள பதில்கள் %s, ஆனால் முன்னிருப்பு பதில் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Per-node binding is not compatible with automatic NUMA placement.
ta: கனுவுக்கு முந்தைய பிணைப்பாக்கம் தானியக்க NUMA இடப்பொருத்துகையுடன் இணக்கமானதல்ல.

en: Persistent
ta: உறுதியான

en: Persistent:
ta: உறுதியான:

en: Physical:
ta: உண்மையான:

en: Pin domain VCPUs to host physical CPUs.
ta: Pin செயற்கள VCPUகள் பருநிலை CPUகளை நிறுவுகிறது.

en: Pin domain emulator threads to host physical CPUs.
ta: டொமைன் எமுலேட்டர் தொடரிழைகளை வழங்கியின் உண்மையான CPUகளில் பொருத்தவும்.

en: Plugin %s not accessible
ta: செருகுநிரல் %s அணுகும்படி இல்லை

en: Policy kit denied action %s from <anonymous>
ta: <anonymous> இடமிருந்து வந்த செயல் %s ஐ கொள்கைத் தொகுப்பு நிராகரித்தது

en: Pool %s XML configuration edited.
ta: தொகுப்பகம் %s XML அமைவாக்கம் திருத்தப்பட்டது.

en: Pool %s XML configuration not changed.
ta: தொகுப்பகம் %s XML அமைவாக்கம் மாற்றப்படவில்லை.

en: Pool %s built
ta: தொகுப்பகம் %s கட்டு

en: Pool %s created
ta: தொகுப்பகம் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Pool %s created from %s
ta: தொகுப்பகம் %s %sலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது

en: Pool %s defined
ta: தொகுப்பகம் %s வரையறுக்கப்பட்டது

en: Pool %s defined from %s
ta: தொகுப்பகம் %s %sலிருந்து வரையறுக்கவும்

en: Pool %s deleted
ta: தொகுப்பகம் %s நீக்கப்பட்டது

en: Pool %s destroyed
ta: தொகுப்பகம் %s சேதப்படுத்தப்பட்டது

en: Pool %s has been undefined
ta: தொகுப்பகம் %s வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Pool %s marked as autostarted
ta: தொகுப்பகம் %s தானாக துவக்க குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Pool %s refreshed
ta: தொகுப்பகம் %s மீண்டும் தொடரப்படுகிறது

en: Pool %s started
ta: தொகுப்பகம் %s தொடங்கப்பட்டது

en: Pool %s unmarked as autostarted
ta: தொகுப்பகம் %s தானாக துவக்க குறிக்கப்படவில்லை

en: Populate a disk from its backing image.
ta: ஒரு அடிப்படை படத்திலிருந்து வட்டை அமை.

en: Port profile Associate failed for %s
ta: %s க்கு போர்ட் ப்ரொஃபைல் அசோசியேட் தோல்வி

en: PrepareTunnel called but no TUNNELLED flag set
ta: தயாரான Tunnel அழைத்தது ஆனால் TUNNELLED கொடி அமைக்கப்படவில்லை

en: Primary IDE controller must have PCI address 0:0:1.1
ta: முதன்மை IDE கட்டுபடுத்தி PCI முகவரியை கொண்டிருக்க வேண்டும் 0:0:1.1

en: Primary SATA controller must have PCI address 0:0:1f.2
ta: முதன்மை SATA கன்ட்ரோலர் PCI முகவரி 0:0:1f.2 ஐக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: Print the current directory.
ta: இந்த நடப்பு அடைவை அச்சிடவும்.

en: Prints cpu stats of the node.
ta: கனுவின் cpu புள்ளிவிவரத்தை அச்சிடும்.

en: Prints global help, command specific help, or help for a
        group of related commands
ta: முழு உதவி, கட்டளைக்குரிய உதவி அல்லது தொடர்புடைய கட்டளைகளின் தொகுப்புக்கான 
    உதவியை அச்சிடும்

en: Prints global help, command specific help, or help for a group of related commands
ta: முழு உதவி, கட்டளைக்குரிய உதவி அல்லது தொடர்புடைய கட்டளைகளின் தொகுப்புக்கான உதவியை அச்சிடும்

en: Prints memory stats of the node.
ta: கனுவின் நினைவக புள்ளிவிவரத்தை அச்சிடும்.

en: Priority '%d' is outside valid range of [%d,%d]
ta: முன்னுரிமை '%d' ஆனது [%d,%d] என்ற செல்லுபடியான வரம்புக்கு அப்பால் உள்ளது

en: Process CPU affinity is not supported on this platform
ta: இந்த ஃப்ளாட்பார்மில் செயற்பாடு CPU affinity க்கு துணைபுரியவில்லை

en: Processes %d refused to die
ta: செயலாக்கங்கள் %d முடிய மறுத்துவிட்டன

en: Property 'guest-stats-polling-interval' not found on memory balloon driver.
ta: நினைவக பலூன் இயக்கியில் பண்பு 'guest-stats-polling-interval' காணப்படவில்லை.

en: Pull aborted
ta: இழுத்தல் கைவிடப்பட்டது

en: Pull complete
ta: இழுத்தல் முடிவடைந்தது

en: QEMU Attach
ta: QEMU இணை

en: QEMU Guest Agent Command
ta: QEMU விருந்தினர் ஏஜன்ட் கட்டளை

en: QEMU Monitor Command
ta: QEMU மானிட்டர் கட்டளை

en: QEMU binary %s is not executable
ta: QEMU பைனரி %s ஆனது செயல்படுத்தத்தக்கது அல்ல

en: QEMU guest agent is not available due to an error
ta: ஒரு பிழையின் காரணமாக QEMU விருந்தினர் ஏஜன்ட் கிடைக்கவில்லை

en: QEMU guest agent is not configured
ta: QEMU விருந்தினர் ஏஜன்ட் அமைவாக்கம் செய்யப்படவில்லை

en: Query parameter 'auto_answer' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
ta: வினவல் அளவுரு 'auto_answer' ஆனது '%s' என்ற எதிர்பார்க்காத மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது (0 அல்லது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Query parameter 'no_verify' has unexpected value '%s' (should be 0 or 1)
ta: வினவல் அளவுரு 'no_verify' ஆனது '%s' என்ற எதிர்பார்க்காத மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது (0 அல்லது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Query parameter 'proxy' contains unexpected type '%s' (should be (http|socks(|4|4a|5))
ta: வினவல் அளவுருவான 'proxy' ஆனது '%s' என்ற எதிர்பார்க்காத மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது (http|socks (|4|4a|5) ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Query parameter 'proxy' doesn't contain a hostname
ta: வினவல் அளவுரு 'proxy' இல் வழங்கி பெயர் இல்லை

en: Query parameter 'proxy' has unexpected port value '%s' (should be [1..65535])
ta: வினவல் அளவுரு 'proxy' இல் '%s' என்ற எதிர்பார்க்காத மதிப்பு உள்ளது ([1..65535] ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Query parameter 'transport' has unexpected value '%s' (should be http|https)
ta: வினவல் அளவுருவான 'transport' ஆனது '%s' என்ற எதிர்பார்க்காத மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது (http|https ஆக இருக்க வேண்டும்)

en: Query, adjust speed, or cancel active block operations.
ta: செயலில் உள்ள ப்ளாக் செயல்களை வினவவும், வேகத்தை சரி செய்யவும் அல்லது ரத்து செய்யவும்.

en: QueryPerf returned object with unexpected type '%s'
ta: QueryPerf ஆனது '%s' என்ற எதிர்பாராத வகை உள்ளதாக கூறுகிறது

en: QueryVirtualDiskUuid not available, cannot lookup storage volume by UUID
ta: QueryVirtualDiskUuid கிடைக்கவில்லை, UUID கொண்டு சேமிப்பக பிரிவகத்தைத் தேட முடியாது

en: RPC error
ta: RPC பிழை

en: Range exceeds available cells
ta: இருக்கும் அறைகளுக்கு வரம்பை மீறியது

en: Raw I/O is not supported on this platform
ta: Raw I/O இந்த இயங்குதளத்தில் ஆதரிக்கப்படாது

en: Read/write, exclusive access, disks were present, but no leases specified
ta: படித்தல்/எழுதுதல், சிறப்பு அணுகல், வட்டுகள் இருந்தன, ஆனால் லீஸ் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Reattach node device to its device driver once released by the domain.
ta: ஒருமுறை செயற்களத்தால் வெளியிடப்பட்டதின் படி முனை சாதனத்தை அதன் சாதன இயக்கிக்கு மீண்டும் சேர்க்கவும்.

en: Received too many FDs %d, expected %d maximum
ta: மிக அதிக FDகளைப் பெற்றது %d, எதிர்பார்ப்பது அதிகபட்சம் %d

en: Receiving file descriptors is not supported on this socket
ta: இந்த சாக்கெட்டில் கோப்பு விவரிப்புகளை பெற ஆதரவு இல்லை

en: Reconnected to the hypervisor
ta: ஹைபர்வைசருக்கு மீண்டும்இணைக்கப்படுகிறது

en: Redirection bus %s is not supported by QEMU
ta: இந்த QEMU இல் திருப்பிவிடல் பஸ் %s ஆதரிக்கப்படாது

en: Refresh a given pool.
ta: ஒரு கொடுக்கப்பட்ட தொகுப்பகத்தை புதுப்பி

en: Refusing to undefine while %d snapshots exist
ta: %d ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் இருக்கும் போது வரையறையை நீக்க மறுக்கப்படுகிறது

en: Refusing to undefine while domain managed save image exists
ta: டொமைன் நிர்வகிக்கும் சேமி படம் இருக்கையில் வரையறை நீக்க மறுக்கிறது

en: Remote command terminated with non-zero code: %d
ta: தொலைநிலை கட்டளை பூச்சியமல்லாத குறியீட்டுடன் முடிக்கப்பட்டது: %d

en: Remote program terminated with non-zero code: %d
ta: தொலைநிலை நிரல் பூச்சியமல்லாத குறியீட்டுடன் முடிக்கப்பட்டது: %d

en: Removable media not supported for %s device
ta: '%s'சாதனத்திற்கான நீக்கப்படக்கூடிய ஊடகத்திற்கு துணைபுரியவில்லை

en: Remove an existing managed save state file from a domain
ta: ஒரு டொமைனிலிருந்து நடப்பிலுள்ள ஒரு நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமிப்பு நிலைக் கோப்பை நீக்கு

en: Remove managed save of a domain
ta: ஒரு டொமைனின் நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தலை நீக்கு

en: Renaming domains on migration not supported
ta: இடப்பெயர்த்தலின் போது டொமைனுகு மறுபெயரிடுதலுக்கு ஆதரவில்லை

en: Replace the domain XML associated with a saved state file
ta: சேமிக்கப்பட்ட நிலை கோப்புடன் தொடர்புடைய டொமைன் XML ஐ இடமாற்றவும்

en: Requested device '%s' is locked by lock file '%s' held by process %lld
ta: கோரப்பட்ட சாதனம் '%1$s' ஆனது %3$lld என்ற செயலாக்கத்தின் கீழமைந்த '%2$s' என்ற பூட்டுக் கோப்பால் பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Requested metadata element is not present
ta: கோரிய மீத்தரவு கூறு இல்லை

en: Requested number of virtual CPUs is greater than max allowable number of virtual CPUs for the domain: %d > %d
ta: கோரிய மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கையானது டொமைனுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட மெய்நிகர் CPUகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை விடப் பெரியதாக உள்ளது: %d > %d

en: Requested number of virtual CPUs must at least be 1
ta: கோரிய மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கை குறைந்தது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: Requested operation is not valid
ta: கோரப்பட்ட செயல்பாடு தவறானது இல்லை

en: Requested operation is not valid: %s
ta: கோரப்பட்ட செயல்பாடு  சரியானது இல்லை: %s

en: Reset node device before or after assigning to a domain.
ta: முனை சாதனத்தை மறுஅமைக்கவும் முன்னால் அல்லது ஒரு செயற்களத்தை ஒதுக்குவதற்கு பின்னால்.

en: Reset the target domain as if by power button
ta: ஒரு இலக்கு டொமைனை பவர் பொத்தானைக் கொண்டு மீட்டமைப்பது போல் மீட்டமை

en: Resize block device of domain.
ta: டொமைனின் ப்ளாக் சாதனத்தை மறுஅளவிடு.

en: Resource lockspace '%s' exceeds %d characters
ta: வள லாக்ஸ்பேஸ் '%s' இன் அளவு %d எழுத்துகளை மீறுகிறது

en: Resource name '%s' exceeds %d characters
ta: வளப் பெயர் '%s' இன் அளவு %d எழுத்துகளை மீறுகிறது

en: Resource partition '%s' must start with '/'
ta: வள பிரிவாக்கம் '%s' ஆனது '/' என்று தொடங்க வேண்டும்

en: Restore a domain.
ta: செயற்களத்தை மீட்டெடுக்கவும்.

en: Restoring of leases failed on interface '%s'
ta: இடைமுகம் '%s' இல் லீஸ்களை மீட்டமைத்தல் தோல்வி

en: Resume a previously suspended domain.
ta: முன்பு தற்காலிகமாக நிறுத்தப்பட்ட செயற்களும் மீண்டும் தொடரப்படுகிறது.

en: Resume operation failed
ta: தொடர் செயற்பாடு தோல்வியுற்றது

en: Resuming after dump failed
ta: டம்ப் தோல்வியுற்ற பின் தொடர்கிறது

en: Resuming guest $name:
ta: விருந்தினர் $name ஐ மீண்டும் தொடங்குகிறது:

en: Resuming guests on $uri URI...
ta: $uri URI இல் உள்ள விருந்தினர்களை மீண்டும் தொடங்குகிறது...

en: Returns XML <sources> document.
ta: XML <sources> ஆவணத்தைக் கொடுக்கிறது.

en: Returns a list of secrets
ta: இரகசியங்களின் பட்டியலை கொடுக்கிறது.

en: Returns basic information about a snapshot.
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது.

en: Returns basic information about the domain virtual CPUs.
ta: செயற்களம் மெய்நிகர் CPUகள் பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது.

en: Returns basic information about the domain.
ta: செயற்களம் பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது.

en: Returns basic information about the network
ta: பிணையம் பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது

en: Returns basic information about the node.
ta: முனை பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது

en: Returns basic information about the storage pool.
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது

en: Returns basic information about the storage vol.
ta: சேமிப்பக தொகுதி பற்றிய அடிப்படை தகவலை கொடுக்கிறது.

en: Returns capabilities of hypervisor/driver.
ta: hypervisor/இயக்கியின் செயல்திறனை கொடுக்கிறது.

en: Returns cpu stats of the node, in nanoseconds.
ta: கனுவின் cpu புள்ளிவிவரத்தை நானோசெகன்ட் அலகில் வழங்கும்.

en: Returns information about jobs running on a domain.
ta: ஒரு செயற்களத்தில் பணிகள் இயக்குவதில் தகவலை திருப்புகிறது.

en: Returns list of domains.
ta: செயற்களங்களின் பட்டியலை கொடுக்கிறது.

en: Returns list of network filters.
ta: பிணைய வடிப்பிகளின் பட்டியலை வழங்கும்.

en: Returns list of networks.
ta: பிணையங்களின் பட்டியலை கொடுக்கிறது.

en: Returns list of physical host interfaces.
ta: பருநிலை புரவல இடைமுகங்களாக பட்டியலை திருப்புகிறது.

en: Returns list of pools.
ta: பூல்களின் பட்டியலை கொடுக்கிறது.

en: Returns list of vols by pool.
ta: தொகுதிகளின் பட்டியலை கொடுக்கிறது.

en: Returns memory stats of the node, in kilobytes.
ta: கனுவின் நினைவக புள்ளிவிவரத்தை கிலோபைட்டு அலகில் வழங்கும்.

en: Returns state about a domain.
ta: ஒரு செயற்களத்தின் நிலையை கொடுக்கிறது

en: Returns state of a control interface to the domain.
ta: டோமைனுக்கு ஒரு கட்டுப்பாட்டு இடைமுக நிலையை வழங்குகிறது.

en: Returns the number of virtual CPUs used by the domain.
ta: டொமைன் பயன்படுத்தும் மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கையை வழங்கும்.

en: Revert a domain to a snapshot
ta: டொமைனை மீண்டும் ஸ்னாப்ஷாட்டாக மீட்டமை

en: Revert domain to snapshot
ta: டொமைனை மீண்டும் ஸ்னாப்ஷாட்டாக மீட்டமை

en: Run a reboot command in the target domain.
ta: இலக்கு செயற்களத்தில் மறு துவக்க கட்டளையை இயக்கவும்.

en: Run an arbitrary qemu guest agent command; use at your own risk
ta: ஒரு தனிப்பட்ட qemu விருந்தினர் ஏஜன்ட் கட்டளையை இயக்கவும்; விளைவுகளுக்கு நீங்கள் தான் பொறுப்பு என்பதை புரிந்து துணிந்தால் பயன்படுத்தவும்

en: Run shutdown in the target domain.
ta: இலக்கு செயற்களத்தில் பணிநிறுத்தத்தை இயக்கவும்

en: Running against daemon: %d.%d.%d
ta: இந்த டெமானைப் பொறுத்து இயங்குகிறது: %d.%d.%d

en: Running guests on $uri URI:
ta: $uri URI இல் உள்ள விருந்தினர்களை இயக்குகிறது:

en: Running hypervisor: %s %d.%d.%d
ta: இயங்கும் hypervisor: %s %d.%d.%d

en: S3 state is disabled for this domain
ta: இந்த டொமைனுக்கு S3 நிலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: S4 state is disabled for this domain
ta: இந்த டொமைனுக்கு S4 நிலை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: SASL data length %zu too long, max %zu
ta: SASL தரவு நீளம் %zu மிக நீளமாக உள்ளது, அதிகபட்சம் %zu

en: SASL mechanism %s not supported by server
ta: SASL நுட்பம் %s சேவையகத்தால் துணைபுரியவில்லை

en: SASL negotiation data too long: %zu bytes
ta: SASL நெகோஷியேஷன் தரவு மிக நீளமாக உள்ளது: %zu பைட்கள்

en: SATA is not supported with this QEMU binary
ta: இந்த QEMU binary உடன் SATA துணைபுரியவில்லை

en: SCSI bus index %d out of [0] range
ta: SCSI பஸ் அட்டவணை %d ஆனது [0] வரம்பைத் தாண்டியுள்ளது

en: SCSI controller index %d out of [0..3] range
ta: SCSI கன்ட்ரோலர் அட்டவணை %d ஆனது [0..3] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: SCSI controller only supports 1 bus
ta: SCSI கட்டுப்படுத்தி 1 பஸ் மட்டும் துணைபுரிகிறது

en: SCSI device '%s': could not access %s
ta: SCSI சாதனம் '%s': %s ஐ அணுக முடியவில்லை

en: SCSI disk index (parsed from '%s') is too large
ta: SCSI வட்டு அட்டவணை ('%s' இலிருந்து பாகுபடுத்தியது) மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: SCSI host device doesn't support managed mode
ta: SCSI புரவலன் சாதனம் நிர்வகிக்கப்பட்ட பயன்முறையை ஆதரிக்காது

en: SCSI unit index %d out of [0..6,8..15] range
ta: SCSI யூனிட் அட்டவணை %d ஆனது [0..6,8..15] வரம்பைத் தாண்டி உள்ளது

en: SHUTDOWN_TIMEOUT must be equal or greater than 0
ta: SHUTDOWN_TIMEOUT ஆனது 0 க்கு சமமாக அல்லது அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: SOAP fault during %s: code '%s', subcode '%s', reason '%s', detail '%s'
ta: %s இன் போது SOAP பிழை: குறியீடு '%s', துணைக் குறியீடு '%s', காரணம் '%s', விவரம் '%s'

en: SSH Agent did not provide any authentication identity
ta: SSH ஏஜன்ட் அங்கீகரிப்பு அடையாளம் எதையும் வழங்கவில்லை

en: SSH host key for '%s' (%s) was not accepted
ta: '%s' க்கான (%s) SSH விசை ஏற்கப்படவில்லை

en: SSH session handshake failed: %s
ta: SSH அமர்வு ஹேன்ட்ஷேக் தோல்வி: %s

en: SSH transport error
ta: SSH டிரான்ஸ்போர்ட் பிழை

en: SSH transport error: %s
ta: SSH டிரான்ஸ்போர்ட் பிழை: %s

en: STP filtering in %s direction with source MAC address set is not supported
ta: மூல MAC முகவரி அமைக்கப்பட்டு, %s திசையில் STP வடிகட்டுதலுக்கு ஆதரவில்லை

en: Sanlock helper arguments are longer than %d: '%s'
ta: Sanlock ஹெல்பர் மதிப்புருக்கள் %d ஐ விட நீளமாக உள்ளன: '%s'

en: Sanlock helper path is longer than %d: '%s'
ta: Sanlock ஹெல்பர் பாதை %d ஐ விட நீளமாக உள்ளது: '%s'

en: Sanlock plugin is not initialized
ta: சேன்லாக் செருகுநிரல் துவக்கப்படவில்லை

en: Save
ta: சேமி

en: Save and destroy a running domain, so it can be restarted from
        the same state at a later time.  When the virsh 'start'
        command is next run for the domain, it will automatically
        be started from this saved state.
ta: இயங்கும் ஒரு டொமைனை சேமித்து அழிக்கவும், அப்போது அது
        பிறகு அதே நிலையைக் கொண்டு தொடங்க முடியும்.  டொமைனுக்காக அடுத்த முறை virsh 'start'
        கட்டளை இயங்கும் போது, அது தானாகவே
        சேமிக்கப்பட்ட நிலையில் இருந்து தொடங்கும்.

en: Save the RAM state of a running domain.
ta: இயங்கும் டொமைனின் RAM நிலையைச் சேமிக்கவும்.

en: Saved image %s XML configuration not changed.
ta: சேமிக்கப்பட்ட படம் %s XML அமைவாக்கம் மாறவில்லை.

en: Scheduler
ta: திட்ட மேலாளர்

en: Screenshot saved to %s, with type of %s
ta: திரைப்பிடிப்பு %s இல் சேமிக்கப்பட்டது, அதன் வகை - %s

en: Secret %s created
ta: இரகசிய %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Secret %s deleted
ta: இரகசியம் %s அழிக்கப்பட்டது

en: Secret not found
ta: இரகசியத்தை காண முடியவில்லை

en: Secret not found: %s
ta: இரகசியம் காணப்படவில்லை: %s

en: Secret value set
ta: இரகசிய மதிப்பை அமை

en: Security DOI:
ta: பாதுகாப்பு DOI:

en: Security driver "none" cannot create confined guests
ta: பாதுகாப்பு இயக்கி "none" ஆல் கட்டுப்பட்ட விருந்தினர்களை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Security driver %s not enabled
ta: பாதுகாப்பு இயக்கி %s செயலாக்கப்படவில்லை

en: Security driver %s not found
ta: பாதுகாப்பு இயக்கி %s இல்லை

en: Security label:
ta: பாதுகாப்பு லேபிள்:

en: Security model %s cannot be entered
ta: பாதுகாப்பு மாதிரியம் %s க்குள் நுழையமுடியவில்லை

en: Security model not found
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி இல்லை

en: Security model not found: %s
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி இல்லை: %s

en: Security model:
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி:

en: See web site at %s
ta: %s என்ற முகவரியில் வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும்

en: Send keycodes (integers or symbolic names) to the guest
ta: விருந்தினருக்கு விசைக்குறியீடுகளை (முழு எண்கள் அல்லது குறியீட்டுப் பெயர்கள்) அனுப்பு

en: Send keycodes to the guest
ta: விருந்தினருக்கு விசைக்குறியீடுகளை அனுப்பு

en: Send signals to processes
ta: செயலாக்கங்களுக்கு சமிக்ஞைகளை அனுப்பு

en: Send signals to processes in the guest
ta: விருந்தினரில் உள்ள செயலாக்கங்களுக்கு சமிக்ஞைகளை அனுப்பு

en: Sending file descriptors is not supported on this socket
ta: இந்த சாக்கெட்டில் கோப்பு விவரிப்புகளை அனுப்ப ஆதரவு இல்லை

en: Serial port index %d out of [0..3] range
ta: சீரியல் முனைய அட்டவணை %d ஆனது [0..3] வரம்பைத் தாண்டியுள்ளது

en: Set a secret value.
ta: ஒரு இரகசிய மதிப்பை அமை.

en: Set link state of a domain's virtual interface. This command wraps usage of update-device command.
ta: ஒரு டொமைனின் மெய்நிகர் இடைமுகத்தின் இணைப்பு நிலையை அமைக்கவும். இந்தக் கட்டளையில் update-device கட்டளையின் பயனும் உள்ளமைந்துள்ளது.

en: Set maximum tolerable downtime of a domain which is being live-migrated to another host.
ta: ஒரு டொமைனில் அதிகபட்ச பதிவிறக்க நேரத்தை நேரடி இடம்பெயர்வாக மற்றொரு புரவலனில் வைக்கவும்.

en: Set or query a block device I/O tuning parameters.
ta: ஒரு ப்ளாக் சாதன I/O டியூனிங் அளவுருக்களை அமை அல்லது வினவு.

en: Set or query disk I/O parameters such as block throttling.
ta: ப்ளாக் த்ராட்லிங் போன்ற வட்டு I/O அளவுருக்களை அமை அல்லது வினவு.

en: Set the maximum migration bandwidth
ta: அதிகபட்ச இடப்பெயர்ப்பு பட்டையகலத்தை அமைக்கவும்

en: Set the maximum migration bandwidth (in MiB/s) for a domain which is being migrated to another host.
ta: வேறொரு வழங்கிக்கு இடப்பெயர்க்கப்படுகின்ற டொமைனுக்கான அதிகபட்ச இடப்பெயர்ப்பு பட்டையகலத்தை (MiB/s இல்) அமைக்கவும்

en: Setting security context '%s' on '%s' not supported. Consider setting virt_use_nfs
ta: '%s' இல் பாதுகாப்பு சூழல் '%s' ஐ அமைக்க ஆதரவில்லை. virt_use_nfs ஐ அமைப்பது பற்றி சிந்திக்கவும்

en: Setting startupPolicy is only allowed for USB devices
ta: USB சாதனங்களுக்கு மட்டுமே startupPolicy அமைக்க அனுமதி உண்டு

en: Setting the 64-bit PCI hole size is not supported for machine '%s'
ta: கணினி '%s' க்கு 64-பிட் PCI துளை அளவை அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Setting vendor or product for scsi disk is not supported by this QEMU
ta: இந்த QEMU இல் scsi வட்டுக்கு வென்டார் அல்லது தயாரிப்பை அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Setting vendor or product is not supported for lun device
ta: lun சாதனத்திற்கு வென்டார் அல்லது தயாரிப்பை அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Setting wwn for ide disk is not supported by this QEMU
ta: இந்த QEMU இல் ide வட்டுக்கு wwn ஐ அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Setting wwn for scsi disk is not supported by this QEMU
ta: இந்த QEMU இல் scsi வட்டுக்கு wwn ஐ அமைக்க ஆதரவில்லை

en: Setting wwn is not supported for lun device
ta: lun சாதனத்திற்கு wwn ஐ அமைப்பதற்கு ஆதரவில்லை

en: Shared memory:
ta: பகிரப்பட்ட நினைவகம்:

en: Show block device errors
ta: ப்ளாக் சாதன பிழைகளைக் காண்பி

en: Show errors on block devices
ta: ப்ளாக் சாதனங்களில் உள்ள பிழைகளைக் காண்பி

en: Show features that are part of the CPU model type
ta: CPU மாதிரி வகையின் பகுதியான அம்சங்களைக் காண்பிக்கவும்

en: Show maximum number of virtual CPUs for guests on this connection.
ta: இந்த இணைப்புக்கான விருந்தினர்களுக்கான அதிகபட்ச CPUகளின் எண்ணிக்கையைக் காண்பி.

en: Show statistics from this CPU
ta: இந்த CPU விலிருந்து புள்ளிவிவரங்களை காண்பி

en: Show total statistics only
ta: மொத்த புள்ளிவிவரங்களை மட்டும் காண்பி

en: Show/Set scheduler parameters.
ta: திட்டமிடும் மதிப்புகளை காட்டுதல்/அமைத்தல்.

en: Shows or modifies the XML metadata of a domain.
ta: ஒரு டொமைனின் XML மீத்தரவைக் காண்பிக்கும் அல்லது மாற்றம் செய்யும்.

en: Shutdown of guest $name complete.
ta: விருந்தினர் $name இன் இயக்கம் நிறுத்துதல் முடிவடைந்தது.

en: Shutdown of guest $name failed to complete in time.
ta: விருந்தினர் $name ஐ சரியான நேரத்திற்குள் இயக்கம் நிறுத்துதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Shutting down guests on $uri URI...
ta: $uri URI இல் உள்ள விருந்தினர்களை இயக்க நிறுத்துகிறது...

en: Size of volume '%s' successfully changed by %s
ta: பிரிவகம் '%s' இன் அளவு %s மாற்றப்பட்டது

en: Size of volume '%s' successfully changed to %s
ta: பிரிவகம் '%s' இன் அளவு %s க்கு மாற்றப்பட்டது

en: Snapshot %s XML configuration not changed.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s XML அமைவாக்கம் மாற்றப்படவில்லை.

en: Snapshot %s cloned to %s.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s ஆனது %s க்க்கு நகலெடுக்கப்பட்டது.

en: Snapshot %s edited.
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s திருத்தப்பட்டது.

en: Snapshot %s set as current
ta: ஸ்னால்ஷாட் %s நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டாக அமைக்கப்பட்டது

en: Snapshot '%s' already exists
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' ஏற்கனவே உள்ளது

en: Snapshot Delete
ta: ஸ்னாப்ஷாட் அழி

en: Snapshot Dump XML
ta: ஸ்னாப்ஷாட் டம்ப் XML

en: Snapshot List
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பட்டியல்

en: Snapshots are not yet supported with 'pool' volumes
ta: 'pool' தொகுதிகளுக்கு இப்போது ஸ்னாப்ஷாட் ஆதரவில்லை

en: Snapshots have inconsistent relations for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கு ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் இசைவில்லா தொடர்புகளைக் கொண்டுள்ளன

en: Some processes refused to die
ta: சில செயலாக்கங்கள் முடிய மறுத்துவிட்டன

en: Source
ta: மூலம்

en: Source device does not exist when formatting pool '%s'
ta: தொகுப்பகம் '%s' ஐ ஃபார்மேட் செய்யும் போது, மூல சாதனம் இல்லை

en: Source host lock driver %s different from target %s
ta: மூல வழங்கி லாக் இயக்கி %s ஆனது இலக்கு %s இல் இருந்து வேறுபட்டுள்ளது

en: Specified both --storage and --remove-all-storage
ta: --storage மற்றும் --remove-all-storage ஆகிய இரண்டும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: Specifies if pages from different numa nodes can be merged
ta: வெவ்வேறு numa கனுக்களைச் சேர்ந்த பக்கங்களை ஒன்றிணைக்க முடியுமா என்பதைக் குறிக்கிறது

en: Specifying mount point is not supported for now
ta: மவுன்ட் புள்ளியைக் குறிப்பிட தற்போது ஆதரவில்லை

en: Start a block commit operation.
ta: ப்ளாக் ஒப்படைப்பு செயலைத் தொடங்கு.

en: Start a block copy operation.
ta: ப்ளாக் நகலெடுத்தல் செயலைத் தொடங்கு.

en: Start a domain, either from the last managedsave
        state, or via a fresh boot if no managedsave state
        is present.
ta: கடந்த நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமிப்பு நிலையில் இருந்தோ
      அல்லது நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமிப்பு நிலை இல்லாவிட்டால்
     புதிதாக பூட் செய்தோ ஒரு டொமைனைத் தொடங்கவும்.

en: Start a network.
ta: ஒரு பிணையத்தை துவக்கவும்.

en: Start a pool.
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை துவக்கவும்.

en: Starting shutdown on guest: $name
ta: விருந்தினரில் இயக்க நிறுத்தத்தைத் தொடங்குகிறது: $name

en: State
ta: நிலை

en: State file %s edited.
ta: நிலை கோப்பு %s திருத்தப்பட்டது.

en: State file %s updated.
ta: நிலை கோப்பு %s புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: State of HyperV enlightenment feature '%s' differs: source: '%s', destination: '%s'
ta: HyperV முதிர்ச்சியாக்க அம்சம் '%s' இன் நிலை வேறுபடுகிறது: மூலம்: '%s', இலக்கு: '%s'

en: State of KVM feature '%s' differs: source: '%s', destination: '%s'
ta: KVM அம்சம் '%s' இன் நிலையானது வேறுபடுகிறது: மூலம்: '%s', இலக்கு: '%s'

en: State of feature '%s' differs: source: '%s', destination: '%s'
ta: அம்சம் '%s' இன் நிலையானது வேறுபடுகிறது: மூலம்: '%s', இலக்கு: '%s'

en: State:
ta: நிலை:

en: Static host definition in IPv4 network '%s' must have mac or name attribute
ta: IPv4 பிணையம் '%s' இல் உள்ள நிலையான வழங்கி வரையறையில் ஒரு மேக் அல்லது பெயர் பண்புரு கட்டாயம் இருக்க வேண்டும்

en: Static host definition in IPv6 network '%s' must have id or name attribute
ta: IPv6 பிணையம் '%s' இல் உள்ள நிலையான வழங்கி வரையறையில் id அல்லது பெயர் பண்புக்கூறு கட்டாயம் இருக்க வேண்டும்

en: Stats %s too big for destination
ta: ஸ்டேட்ஸ் %s இலக்குக்கு மிகப் பெரியது

en: Status is unknown
ta: நிலை தெரியவில்லை

en: Storage pool '%s' for volume '%s' not found.
ta: தொகுதி '%s' க்கான சேமிப்பக தொகுப்பகம் '%s' இல்லை.

en: Storage pool already built
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் ஏற்கனவே கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Storage pool already built: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் ஏற்கனவே கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது: %s

en: Storage pool config filename '%s' does not match pool name '%s'
ta: தொகுப்பக பெயர் '%s' தொகுப்பக சேமிப்பக கட்டமைப்பு கோப்புபெயர் '%s'உடன் பொருந்தவில்லை

en: Storage pool not found
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் இல்லை

en: Storage pool not found: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் இல்லை: %s

en: Storage pool probe failed
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக ஆய்வு தோல்வி

en: Storage pool probe failed: %s
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக ஆய்வு தோல்வி: %s

en: Storage source %s must be a block device
ta: சேமிப்பக மூலம் %s ஆனது தொகுப்பு சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Storage source %s must be a character device
ta: சேமிப்பக மூலம் %s ஆனது எழுத்து சாதனமாக இருக்க வேண்டும்

en: Storage source conflict with pool: '%s'
ta: தொகுப்பகத்துடன் சேமிப்பக மூல முரண்பாடு: '%s'

en: Storage volume '%s'(%s) is not managed by libvirt. Remove it manually.
ta: சேமிப்பக பிரிவகம் '%s'(%s) லிப்விர்ட்டால் நிர்வகிக்கப்படவில்லை. அதை கைமுறையாக நீக்கவும்.

en: Storage volume deletion is supported only on stopped domains
ta: நிறுத்தப்பட்ட டொமைன்களில் மட்டுமே சேமிப்பக பிரிவகத்தைக் கண்டறிதலுக்கு ஆதரவுள்ளது

en: Storage volume not found
ta: சேமிப்பக தொகுதி இல்லை

en: Storage volume not found: %s
ta: சேமிப்பக தொகுதி இல்லை: %s

en: Stream data too long to send (%zu bytes needed, %zu bytes available)
ta: ஸ்ட்ரீம் தரவு அனுப்ப முடியாத அளவுக்கு மிக நீளமாக உள்ளது (%zu பைட்டுகள் தேவைப்படுகிறது, %zu பைட்டுகள் உள்ளது)

en: Successfully copied
ta: வெற்றிகரமாக நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Successfully pivoted
ta: வெற்றிகரமாக பைவட்டாக்கப்பட்டது

en: Support for AppArmor is not enabled
ta: AppArmor க்கான ஆதரவு செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: Support for SELinux is not enabled
ta: SELinux க்கான ஆதரவு செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: Suspend a running domain.
ta: இயக்கத்திலுள்ள செயற்களத்தின் தற்காலிக நீக்கம்.

en: Suspend duration in seconds, at least 60
ta: இடைநிறுத்த கால அளவு விநாடிகளில், குறைந்தது 60 இருக்க வேண்டும்

en: Suspend operation already in progress
ta: இடைநிறுத்தல் செயல்பாடு ஏற்கனவே நிகழ்ந்துகொண்டுள்ளது

en: Suspend operation failed
ta: நிறுத்த செயல்பாடு தோல்வியுற்றது

en: Suspend the host node for a given time duration and attempt to resume thereafter.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கால அளவுக்கு வழங்கி கனுவை இடைநிறுத்தி பிறகு மீண்டும் தொடங்க முயற்சிக்கவும்.

en: Suspend-to-Disk
ta: வட்டுக்கு இடைநிறுத்தல்

en: Suspend-to-RAM
ta: RAM க்கு இடைநிறுத்தல்

en: Suspending $name:
ta: $name ஐ இடைநிறுத்துகிறது:

en: Suspending guests on $uri URI...
ta: $uri URI இல் உள்ள விருந்தினர்களை இடைநிறுத்துகிறது...

en: Suspends a running domain using guest OS's power management. (Note: This requires a guest agent configured and running in the guest OS).
ta: விருந்தினர் OS இன் பவர் மேனேஜ்மென்ட் அம்சத்தைப் பயன்படுத்தி ஒரு இயங்கும் டொமைனை இடைநிறுத்தும். (குறிப்பு: இதற்கு விருந்தினர் ஏஜன்ட் அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டு விருந்தினர் OS இல் இயங்கிக்கொண்டு இருக்க வேண்டியது அவசியம்).

en: System is in use
ta: கணினி பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: System is not available
ta: கணினி கிடைக்கவில்லை

en: System lacks NETNS support
ta: கணினியில் NETNS துணை இல்லை

en: TLS handshake failed %s
ta: TLS ஹேன்ட்ஷேக் தோல்வி %s

en: TPM device path %s is invalid
ta: TPM சாதன பாதை %s ஆனது செல்லாதது

en: Target
ta: இலக்கு

en: Target CPU arch %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU ஆர்க் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU cores %d does not match source %d
ta: இலக்கு CPU கோர்கள் %d மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU does not match source
ta: இலக்கு CPU மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU feature %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU அம்சம் %s மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU feature count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு CPU அம்சம் எண்ணிக்கை %zu மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU feature policy %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU அம்சம் கொள்கை %s மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU mode %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU பயன்முறை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU model %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU sockets %d does not match source %d
ta: இலக்கு CPU சாக்கெட் %d மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU threads %d does not match source %d
ta: இலக்கு CPU இழைகள் %d மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU type %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU vendor %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU வென்டார் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target CPU vendor id %s does not match source %s
ta: இலக்கு CPU வென்டார் ஐ %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target RNG model '%s' does not match source '%s'
ta: இலக்கு RNG மாடல் '%s' ஆனது மூலம் '%s' உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target TSC mode %s does not match source %s
ta: இலக்கு TSC பயன்முறை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB Class code does not match source
ta: இலக்கு USB வகை குறியீடு மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB allow '%s' does not match source '%s'
ta: இலக்கு USB அனுமதி '%s' ஆனது மூலம் '%s' உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB product ID does not match source
ta: இலக்கு USB தயாரிப்பு ஐடியானது மூலத்துடன் உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB redirection filter rule count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு USB திருப்பிவிடுதல் வடிப்பி விதி எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB vendor ID does not match source
ta: இலக்கு USB வென்டார் ஐடியானது மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target USB version does not match source
ta: இலக்கு USB பதிப்பு மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target already exists
ta: இலக்கு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Target balloon model %s does not match source %s
ta: இலக்கு பலூன் மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target channel addr %s does not match source %s
ta: இலக்கு சேனல் addr %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target channel name %s does not match source %s
ta: இலக்கு சேனல் பெயர் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target channel type %s does not match source %s
ta: இலக்கு சேனல் வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target console type %s does not match source %s
ta: இலக்கு கன்சோல் வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target controller index %d does not match source %d
ta: இலக்கு கன்ட்ரோலர் இன்டெக்ஸ் %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target controller model %d does not match source %d
ta: இலக்கு கன்ட்ரோலர் மாடல் %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target controller ports %d does not match source %d
ta: இலக்கு கன்ட்ரோலர் முனையங்கள் %d மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target controller type %s does not match source %s
ta: இலக்கு கன்ட்ரோலர் வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target controller vectors %d does not match source %d
ta: இலக்கு கன்ட்ரோலர் வெக்டார்கள் %d மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target device address type %s does not match source %s
ta: இலக்கு சாதன முகவரி வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target device ccid address %d:%d does not match source %d:%d
ta: இலக்கு சாதன ccid முகவரி %d:%d ஆனது மூலம் %d:%d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target device drive address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
ta: இலக்கு சாதன இயக்கி முகவரி  %d:%d:%d ஆனது மூலம் %d:%d:%d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target device isa address %d:%d does not match source %d:%d
ta: இலக்கு சாதன isa முகவரி %d:%d ஆனது மூலம் %d:%d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target device virtio serial address %d:%d:%d does not match source %d:%d:%d
ta: இலக்கு சாதன virtio சீரியல் முகவரி %d:%d:%d ஆனது மூலம் %d:%d:%d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target disk %s does not match source %s
ta: இலக்கு வட்டு %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target disk access mode does not match source
ta: இலக்கு வட்டு அணுகல் பயன்முறை மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target disk bus %s does not match source %s
ta: இலக்கு வட்டு பஸ் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target disk device %s does not match source %s
ta: இலக்கு சாதனம் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target disk serial %s does not match source %s
ta: இலக்கு வட்டு சீரியல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain OS type %s does not match source %s
ta: இலக்கு டொமைன் OS வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain RNG device count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் RNG சாதன எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain SMBIOS mode %s does not match source %s
ta: இலக்கு டொமைன் SMBIOS பயன்முறை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain USB redirection filter count %d does not match source %d
ta: இலக்கு டொமைன் USB திருப்பிவிடுதல் வடிப்பி எண்ணிக்கை %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain architecture %s does not match source %s
ta: இலக்கு டொமைன் கட்டமைப்பு %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain channel count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் சேனல் எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain console count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் கன்சோல் எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain controller count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் கன்ட்ரோலர் எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain current memory %lld does not match source %lld
ta: இலக்கு டொமைனின் தற்போதைய நினைவகம் %lld ஆனது மூலம் %lld உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain disk count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் வட்டு எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain filesystem count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் கோப்புமுறைமை எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain host device count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் வழங்கி சாதன எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain hub device count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் ஹப் சாதன எண்ணிக்கை %zu மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain input device count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் உள்ளீடு சாதன எண்ணிக்கை %zu மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain max memory %lld does not match source %lld
ta: இலக்கு டொமைன் அதிகபட்ச நினைவகம் %lld ஆனது மூலம் %lld உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain memory balloon count %d does not match source %d
ta: இலக்கு டொமைன் நினைவக பலூன் எண்ணிக்கை %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain name '%s' does not match source '%s'
ta: இலக்கு டொமைன் பெயர் '%s' ஆனது மூலம் '%s' உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain net card count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் நெட் கார்டு எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain parallel port count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் இணை முனைய எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain redirected devices count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் திருப்பிடப்பட்ட சாதனங்களின் எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain serial port count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் சீரியல் முனைய எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain smartcard count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் ஸ்மார்ட்கார்டு எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain sound card count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் சவுன்ட் கார்டு எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain timers do not match source
ta: இலக்கு டொமைன் டைமர்கள் மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain uuid %s does not match source %s
ta: இலக்கு வட்டு uuid %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain video card count %zu does not match source %zu
ta: இலக்கு டொமைன் வீடியோ கார்டு எண்ணிக்கை %zu ஆனது மூலம் %zu உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain virt type %s does not match source %s
ta: இலக்கு டொமைன் virt வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target domain watchdog count %d does not match source %d
ta: இலக்கு டொமைன் வாட்ச்டாக் எண்ணிக்கை %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target filesystem access mode does not match source
ta: இலக்கு கோப்புமுறைமை அணுகல் பயன்முறை மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target filesystem guest target %s does not match source %s
ta: இலக்கு கோப்புமுறைமை விருந்தினர் இலக்கு %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target host device mode %s does not match source %s
ta: இலக்கு வழங்கி சாதன பயன்முறை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target host device subsystem %s does not match source %s
ta: இலக்கு வழங்கி சாதன உபமுறைமை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target hub device type %s does not match source %s
ta: இலக்கு ஹப் சாதன வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target input device bus %s does not match source %s
ta: இலக்கு உள்ளீடு சாதன பஸ் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target input device type %s does not match source %s
ta: இலக்கு உள்ளீடு சாதன வகை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target network card mac %s does not match source %s
ta: இலக்கு பிணைய கார்டு mac %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target network card model %s does not match source %s
ta: இலக்கு நெட்வொர்க் கார்டு மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target not found
ta: இலக்கு இல்லை

en: Target parallel port %d does not match source %d
ta: இலக்கு இணை முனையம் %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target redirected device bus %s does not match source %s
ta: இலக்கு திருப்பிவடப்பட்ட சாதன பஸ் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target redirected device source type %s does not match source device source type %s
ta: இலக்கு திருப்பிவடப்பட்ட சாதன மூல வகை %s ஆனது மூல சாதன மூல வகை %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target serial port %d does not match source %d
ta: இலக்கு சீரியல் முனையம் %d ஆனது மூலம் %d உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target sound card model %s does not match source %s
ta: இலக்கு சவுன்ட் கார்டு மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target sysinfo %s %s does not match source %s
ta: இலக்கு sysinfo %s %s ஆஅனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target sysinfo %s does not match source %s
ta: இலக்கு sysinfo %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target sysinfo does not match source
ta: இலக்கு sysinfo மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target timer %s does not match source %s
ta: இலக்கு timer பயன்முறை %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card 2d accel %u does not match source %u
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு 2d accel %u ஆனது மூலம் %u உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card 3d accel %u does not match source %u
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு 3d accel %u ஆனது மூலம் %u உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card acceleration does not match source
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு ஆksஅலரேஷன் மூலத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card heads %u does not match source %u
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு ஹெட்ஸ் %u ஆனது மூலம் %u உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card model %s does not match source %s
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card ram %u does not match source %u
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு %u ஆனது மூலம் %u உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target video card vram %u does not match source %u
ta: இலக்கு வீடியோ கார்டு vram %u ஆனது மூலம் %u உடன் பொருந்தவில்லை

en: Target watchdog model %s does not match source %s
ta: இலக்கு watchdog மாடல் %s ஆனது மூலம் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: The <nat> element can only be used when <forward> 'mode' is 'nat' in network %s
ta: பிணையம் %s இல் <forward> 'mode' ஆனது 'nat' என இருக்கையில் மட்டுமே <nat>  கூறைப் பயன்படுத்த முடியும்

en: The CA certificate %s has expired
ta: CA சான்றிதழ் %s காலாவதியாகிவிட்டது

en: The CA certificate %s is not yet active
ta: CA சான்றிதாழ் %s இன்னும் செயல்படவில்லை

en: The QEMU executable %s does not support TPM backend type %s
ta: QEMU செயல்படுத்தத்தக்கக் கூறு %s ஆனது TPM பின்புல முறைமை வகை %s ஐ ஆதரிக்காது

en: The QEMU executable %s does not support TPM model %s
ta: QEMU செயல்படுத்தத்தக்கக் கூறு %s ஆனது TPM மாதிரியம் %s ஐ ஆதரிக்காது

en: The XML configuration was changed by another user.
ta: XML அமைவாக்கம் வேறு பயனரால் மாற்றப்பட்டது.

en: The certificate %s basic constraints do not show a CA
ta: சான்றிதழ் %s அடிப்படைக் கட்டுப்பாடுகள் CA வைக் காட்டவில்லை

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a client
ta: சான்றிதழ் %s அடிப்படைக் கட்டுப்பாடுகள் CA வைக் காட்டுகின்றது, ஆனால் எங்களுக்கு கிளையன்ட்டுக்கானது தேவை

en: The certificate %s basic constraints show a CA, but we need one for a server
ta: சான்றிதழ் %s அடிப்படைக் கட்டுப்பாடுகள் CA வைக் காட்டுகின்றது, ஆனால் எங்களுக்கு சேவையகத்திற்கானது தேவை

en: The certificate %s is missing basic constraints for a CA
ta: சான்றிதழ் %s இல் CA க்கான அடிப்படைக் கட்டுப்பாடுகள் இல்லை

en: The certificate has been revoked.
ta: சான்றிதழ் முடிவுற்றது

en: The certificate has no peers
ta: சான்றிதழில் பியர்கள் இல்லை

en: The certificate hasn't got a known issuer.
ta: சான்றிதழ் தெரிந்தவரால் வழங்கப்படவில்லை.

en: The certificate is not trusted.
ta: சான்றிதழ் நம்பகமாக இல்லை.

en: The certificate uses an insecure algorithm
ta: சான்றிதழ் பாதுகாப்பில்லாத கணிமுறையை கொண்டுள்ளது.

en: The client certificate %s has expired
ta: கிளையன்ட் சான்றிதழ் %s காலாவதியாகிவிட்டது

en: The client certificate %s is not yet active
ta: கிளையன்ட் சான்றிதாழ் %s இன்னும் செயல்படவில்லை

en: The disk device '%s' already has media
ta: வட்டு சாதனம் '%s' இல் ஏற்கனவே ஊடகம் உள்ளது

en: The disk device '%s' doesn't have media
ta: வட்டு சாதனம் '%s' இல் ஊடகம் இல்லை

en: The domain is not running
ta: இந்த செயற்களம் இயங்கவில்லை

en: The host was not suspended
ta: வழங்கி இடைநிறுத்தப்படவில்லை

en: The ich9-intel-hda audio controller is not supported in this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரியில் ich9-intel-hda ஆடியோ கன்ட்ரோலர் ஆதரிக்கப்படாது

en: The server certificate %s has expired
ta: சேவையக சான்றிதழ் %s காலாவதியாகிவிட்டது

en: The server certificate %s is not yet active
ta: சேவையக சான்றிதழ் %s இன்னும் செயல்படவில்லை

en: The server redirects from '%s' to '%s'
ta: சேவையகம் '%s' இல் இருந்து '%s' க்கு திருப்பிவிடுகிறது

en: There are no more free CCW devnos.
ta: மேலும் தடையற்ற CCW devnos எதுவும் இல்லை.

en: This QEMU doesn't support '-device usb-storage'
ta: இந்த QEMU ஆனது '-device usb-storage' ஐ ஆதரிக்காது

en: This QEMU doesn't support scsi-block for lun passthrough
ta: இந்த QEMU ஆனது lun பாஸ்த்ரூவுக்கான scsi-block ஐ ஆதரிக்காது

en: This QEMU doesn't support setting the removable flag of USB storage devices
ta: இந்த QEMU ஆனது USB சேமிப்பக சாதனங்களுக்கு அகற்றக்கூடிய கொடி அமைத்தலை ஆதரிக்காது

en: This QEMU doesn't support target greater than 7
ta: இந்த QEMU ஆனது 7 ஐ விட பெரிய இலக்கை ஆதரிக்காது

en: This QEMU doesn't support the LSI 53C895A SCSI controller
ta: இந்த QEMU ஆனது  LSI 53C895A SCSI கன்ட்ரோலரை ஆதரிக்காது

en: This QEMU doesn't support virtio scsi controller
ta: இந்த QEMU ஆனது virtio scsi கன்ட்ரோலரை ஆதரிக்காது

en: This QEMU only supports both bus and unit equal to 0
ta: இந்த QEMU ஆனது 0 க்கு சமமாக உள்ள பஸ் மற்றும் யூனிட்டை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: This command is intended to be used by libvirtd and not used directly.
ta: இந்தக் கட்டளையானது libvirtd ஆல் பயன்படுத்த மட்டுமே ஆனது, நேரடியாக பயன்படுத்துவதற்கல்ல.

en: This function is not supported on WIN32 platform
ta: WIN32 இயங்கு தளத்தில் இந்த செயலம்சத்திற்கு ஆதரவில்லை

en: This host is not managed by a vCenter
ta: வழங்கியானது ஒரு vCenter ஆல் நிர்வகிக்கப்படவில்லை

en: This type of disk cannot be hot unplugged
ta: இந்த வகையான வட்டை ஹாட் அன்ப்ளக் செய்ய முடியாது

en: Thread(s) per core:
ta: கோருக்கான த்ரட்(கள்):

en: Time '%lld' is too big for guest agent
ta: நேரம் '%lld' ஆனது விருந்தினர் ஏஜன்ட்டுக்கு மிகப் பெரியது

en: Time elapsed:
ta: நேரம் கழிந்துவிட்டது:

en: Time remaining:
ta: நேரம் மீதமுள்ளது:

en: Timed out during operation
ta: செயற்பாட்டின் போது நேரம் முடிந்தது

en: Timed out during operation: %s
ta: செயல்பாட்டின் போது நேரம் முடிந்தது: %s

en: Timed out while reading log output: %s
ta: பதிவு வெளியீட்டை வாசிக்கையில் நேரம் முடிந்தது: %s

en: Timeout
ta: நேரம் கடந்தது

en: Timeout expired while shutting down domains
ta: டொமைன்களை இயக்க நிறுத்தும் போது நேரம் கடந்துவிட்டது

en: Timeout parameter not supported
ta: காலாவதி அளவுருவுக்கு ஆதரவில்லை

en: Title
ta: தலைப்பு

en: To enable ip%stables filtering for the VM do 'echo 1 > %s'
ta: VM க்கு ip%stables வடிகட்டுதலை செயல்படுத்த 'echo 1 > %s' செய்யவும்

en: Too long bridge device name
ta: மிக நீளமான பால சாதனத்தின் பெயர்

en: Too long network device name
ta: மிக நீள பிணைய சாதனப் பெயர்

en: Too many CPU models '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான CPU மாதிரியங்கள் '%d'

en: Too many FDs to send %d, expected %d maximum
ta: %d ஐ அனுப்ப மிக அதிகமான FDகள், அதிகபட்சம் எதிர்பார்ப்பது %d

en: Too many bytes to read from stream
ta: ஸ்ட்ரீமீலிருந்து வாசிக்க முடியாதபடி மிக அதிக பைட்டுகள் உள்ளன

en: Too many bytes to write to stream
ta: ஸ்ட்ரீமீல் எழுதுத முடியாதபடி மிக அதிக பைட்டுகள் உள்ளன

en: Too many domains '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான டொமைன்கள் '%d'

en: Too many drivers, cannot register %s
ta: மிக அதிக இயக்கிகள் உள்ளன, %s ஐப் பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Too many filesystems detected for %s
ta: %s க்கு மிக அதிகமான கோப்புமுறைமைகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன

en: Too many interfaces '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான இடைமுகங்கள் '%d'

en: Too many migration parameters '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான இடப்பெயர்ப்பு அளவுருக்கள் '%d'

en: Too many model names '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான மாதிரியப் பெயர்கள் '%d'

en: Too many networks '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான பிணையங்கள் '%d'

en: Too many resources %d for object
ta: பொருளுக்கு மிக அதிக வளங்கள் %d

en: Too many secrets '%d' for limit '%d'
ta: வரம்பு '%d' க்கு மிக அதிகமான இரகசியங்கள் '%d'

en: Too many snapshots claiming to be current for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கு மிக அதிக ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் நடப்பில் உள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Transition started
ta: மாற்றம் தொடங்கியது

en: Transport error during %s: %s (%d)
ta: %s இன் போது டிரான்ஸ்போர்ட் பிழை: %s (%d)

en: Tried to write socket in error state
ta: பிழை நிலையில் சாக்கெட்டில் எழுத முயற்சிக்கப்பட்டது

en: Trying to free MultiCURL object that is still in use
ta: இன்னும் பயன்பாட்டில் உள்ள MultiCURL பொருளை விடுவிக்க முயற்சிக்கிறது

en: Trying to free SharedCURL object that is still in use
ta: இன்னும் பயன்பாட்டில் உள்ள SharedCURL பொருளை விடுவிக்க முயற்சிக்கிறது

en: Trying to lock unknown SharedCURL lock %d
ta: தெரியாத SharedCURL பூட்டு %d ஐப் பூட்ட முயற்சிக்கிறது

en: Trying to unlock unknown SharedCURL lock %d
ta: தெரியாத SharedCURL பூட்டு %d ஐ திறக்க முயற்சிக்கிறது

en: Tunnelled migration requested but invalid RPC method called
ta: வளைவு இடப்பெயர்வு கோரியது ஆனால் தவறான RPC முறை அழைக்கப்பட்டது

en: Tunnelling sockets not supported on this platform
ta: டன்னெலிங் சாக்கெட்டுகள் இந்த இயங்கு தளத்தில் ஆதரிக்கப்படாது

en: Type
ta: வகை

en: Type:
ta: வகை:

en: Type:  'help' for help with commands
           'quit' to quit
ta: வகை:  'help' கட்டளைகளுடன் உதவி
           'quit' வெளியேறுதல்

en: Type='%s' unsupported for <interface type='vhostuser'>
ta: <interface type='vhostuser'> க்கு Type='%s' ஆதரவில்லை

en: UNIX sockets are not supported on this platform
ta: UNIX சாக்கெட்டுகள் இந்த இயங்கு தளத்தில் ஆதரிக்கப்படாது

en: URI is missing the server part
ta: URI இல் சேவையகப் பகுதி இல்லை

en: URI of the namespace
ta: பெயரிடைவெளியின் URI

en: USB device %s is already in use
ta: USB சாதனம் '%s' ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது

en: USB host device is missing bus/device information
ta: USB புரவலச் சாதனமானது பஸ்/சாதனத் தகவலை விட்டுவிட்டது

en: USB redirection filter is not supported by this version of QEMU
ta: QEMU இன் இந்தப் பதிப்பில் USB திருப்பிவிடுதல் வடிப்பிக்கு ஆதரவில்லை

en: USB redirection is not supported by this version of QEMU
ta: QEMU இன் இந்தப் பதிப்பில் USB திருப்பிவிடுதலுக்கு ஆதரவில்லை

en: USB source %s was not a character device
ta: USB மூலம் %s ஆனது ஒரு எழுத்து சாதனமல்ல

en: UUID in config file malformed
ta: UUID தவறான கட்டமைப்பு கோப்பு

en: UUID mismatch between <uuid> and <sysinfo>
ta: <uuid> மற்றும் <sysinfo> ஆகியவற்றுக்கு இடையே UUID பொருந்தாமை உள்ளது

en: Unable to accept client
ta: கிளையன்ட்டை ஏற்க முடியவில்லை

en: Unable to access %s
ta: %s ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Unable to access cache '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கான தேக்ககம் '%s' ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Unable to access config file %s
ta: %s என்ற அமைவாக்கக் கோப்பை அணுக முடியவில்லை

en: Unable to access file descriptor %d
ta: கோப்பு விவரிப்பு %d ஐ அணுக முடியவில்லை

en: Unable to access stream for '%s'
ta: '%s' க்கான ஸ்ட்ரீமை அணுக முடியவில்லை

en: Unable to acquire lock on '%s'
ta: '%s' இல் லாக்கைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to add bridge %s port %s
ta: பிரிட்ஜ் %s முனையம் %s ஐச் சேர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to add epoll fd
ta: epoll fd ஐ சேர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to add lockspace %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ சேர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to add port %s to OVS bridge %s
ta: முனையம் %s ஐ OVS பிரிட்ஜ் %s இல் சேர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to allocate lease %s
ta: லீஸ் %s ஐ ஒதுக்கீடு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to allocate lockspace %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ ஒதுக்கீடு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to allocate x509 credentials: %s
ta: x509 சான்றளிப்புகளை நிர்ணயிக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to append command 'id' string
ta: கட்டளை 'id' சரத்தைப் பின்னொட்ட முடியவில்லை

en: Unable to associate TAP device
ta: TAP சாதனத்தை தொடர்புபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to associate device %s with blkid library
ta: சாதனம் %s ஐ blkid தரவகத்துடன் தொடர்புப்படுத்த முடியவில்லை

en: Unable to associate file %s with NBD device
ta: கோப்பு %s ஐ NBD சாதனத்துடன் தொடர்புபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to associate file %s with loop device
ta: கோப்பு %s ஐ லூப் சாதனத்துடன் தொடர்புபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to attach %s to loop device
ta: %s ஐ லூப் சாதனத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to become session leader
ta: அமர்வு தலைவராக முடியவில்லை

en: Unable to bind to port
ta: முனையத்திற்கு பிணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to change MaxMemorySize
ta: MaxMemorySizeஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change balloon collection period.
ta: பலூன் சேகரிப்புக் காலத்தை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Unable to change blkio parameters
ta: blkio அளவுருக்களை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change block I/O throttle
ta: ப்ளாக் I/O த்ராட்டிலை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change memory of active domain without the balloon device and guest OS balloon driver
ta: பலூன் சாதனமும் விருந்தின OS பலூன் இயக்கியும் இல்லாமல் செயலில் உள்ள டொமைனின் நினைவகத்தை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change memory parameters
ta: நினைவக அளவுருக்களை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change numa parameters
ta: நியூமா அளவுருக்களை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change target guest XML during migration
ta: இடப்பெயர்வின் போது இலக்கு விருந்தினர் XML ஐ மாற்ற முடியாது

en: Unable to change to %s
ta: %s க்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to change to root dir
ta: ரூட் அடைவை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to chdir(%s)
ta: chdir(%s) செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to check interface %s
ta: இடைமுகம் %s ஐ சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to check interface config on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் இடைமுக அமைவாக்கத்தைச் சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to check interface flags for %s
ta: %s க்கு இடைமுக கொடிகளை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to check status of pid file '%s'
ta: pid கோப்பு '%s' இன் நிலையை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to check virtual function status on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மெய்நிகர் செயலம்ச நிலையை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to clone to check reboot support
ta: மறுதொடக்க ஆதரவை சோதிப்பதற்காக குளோன் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to close %s
ta: %s ஐ மூட முடியவில்லை

en: Unable to configure libxl's memory management parameters
ta: libxl இன் நினைவக நிர்வாக அளவுருக்களை அமைவாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to convert lease expiry time to long long: %s
ta: குத்தகை காலாவதி நேரத்தை லாங் லாங் வகைக்கு மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: Unable to copy socket file handle
ta: சாக்கெட் கோப்பு ஹேன்டிலை நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: Unable to create %s
ta: %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create JSON formatter
ta: JSON ஃபார்மேட்டரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create JSON parser
ta: JSON பாகுபடுத்தியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create TAP devices on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் TAP சாதனங்களை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create blkid library handle
ta: blkid தரவக ஹேன்டிலை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create bridge %s
ta: பிரிட்ஜ் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create bridge device
ta: பிரிட்ஜ் சாதனத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create device %s
ta: சாதனம் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create directory %s
ta: கோப்பகம் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create directory '%s'
ta: கோப்பகம் '%s' ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create epoll fd
ta: epoll fd ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create lockspace %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create lockspace %s: parent directory does not exist or is not a directory
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை: தாய் கோப்பகம் இல்லை அல்லது அது ஒரு கோப்பகம் இல்லை

en: Unable to create migration thread
ta: இடப்பெயர்ப்பு தொடரிழையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create socket
ta: சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create tap device
ta: டேப் சாதனத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create tap device %s
ta: டேப் சாதனம் %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create thread to process command's IO
ta: கட்டளையின் IO ஐ செயலாக்க தொடரிழையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to decode header until len is received
ta: len பெறப்படும் வரை தலைப்பை குறிநீக்கம் செய்ய முடியாது

en: Unable to decode message header
ta: செய்தி தலைப்பை குறிநீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to decode message length
ta: செய்தி நீளத்தை குறிநீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to decode message payload
ta: செய்தி பேலோடை குறிநீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to decode number of FDs
ta: FD களின் எண்ணிக்கையை குறிநீக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to delete TAP devices on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் TAP சாதனங்களை அழிக்க முடியவில்லை

en: Unable to delete bridge %s
ta: பிரிட்ஜ் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to delete lockspace resource %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் வளம் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to delete port %s from OVS
ta: முனையம் %s ஐ OVS இலிருந்து அழிக்க முடியவில்லை

en: Unable to detect filesystem for %s
ta: %s க்கான கோப்புமுறைமையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to determine mount table on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மவுன்ட் டேபிளைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Unable to disable nagle algorithm
ta: nagle அல்காரிதத்தை முடக்க முடியவில்லை

en: Unable to dump link info on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் இணைப்பு தகவலை டம்ப் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to duplicate FD %d
ta: FD %d ஐ நகல்பிரதி எடுக்க முடியவில்லை

en: Unable to enable keepalives without async IO support
ta: async IO ஆதரவு இல்லாமல் கீப்பலைவ்ஸ் ஐ செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Unable to enable non-blocking flag
ta: தடுக்காத கொடியை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: Unable to encode message header
ta: செய்தி தலைப்பை குறியாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to encode message length
ta: செய்தி நீளத்தை குறியாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to encode message payload
ta: செய்தி பேலோடை குறியாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to encode number of FDs
ta: FD களின் எண்ணிக்கையை குறியாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to exec shell %s
ta: ஷெல் %s ஐ exec செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to find 'cpuacct' cgroups controller mount
ta: 'cpuacct' cgroups கன்ட்ரோலர் மவுன்ட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find 'devices' cgroups controller mount
ta: 'devices' cgroups கன்ட்ரோலர் மவுன்ட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find 'memory' cgroups controller mount
ta: 'memory' cgroups கன்ட்ரோலர் மவுன்ட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find 'qemu-nbd' binary in $PATH
ta: $PATH இல் 'qemu-nbd' பைனரி எதையும் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find a free loop device in /dev
ta: /dev இல் கட்டற்ற லூப் சாதனத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find an unused port in range '%s' (%d-%d)
ta: வரம்பு '%s' இல் (%d-%d) பயன்படுத்தப்படாத முனையத்தைக் கண்டறிதல் தோல்வியடைந்தது

en: Unable to find any usable hugetlbfs mount for %llu KiB
ta: %llu KiB க்கு பயன்படுத்தக்கூடிய hugetlbfs எதையும் காணவில்லை

en: Unable to find correct value in 'bonding/arp_validate' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bonding/arp_validate' இல் சரியான மதிப்பைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find correct value in 'bonding/mode' for '%s'
ta: '%s' க்கான 'bonding/mode' இல் சரியான மதிப்பைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to find filesystem type for %s
ta: %s க்கான கோப்புமுறைமை வகையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Unable to force bind to IPv6 only
ta: IPv6 க்கு மட்டுமே பிணைக்குமாறு பலவந்தப்படுத்த முடியவில்லை

en: Unable to format SELinux context
ta: SELinux சூழலை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to format guestfwd port
ta: guestfwd துறையை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to format time
ta: நேரத்தை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to get Capabilities
ta: திறப்பாடுகளைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get LVM key for %s
ta: %s க்கு  LVM விசையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get SCSI key for %s
ta: %s க்கு SCSI விசையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get STP delay on %s on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் %s இல் STP தாமதத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get STP on %s on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் %s இல் STP ஐ பெற முடியவில்லை

en: Unable to get VLAN for interface %s
ta: இடைமுகம் %s க்கான VLAN ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get VLAN on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் VLAN ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get blkio parameters
ta: blkio அளவுருக்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get block I/O throttle parameters
ta: ப்ளாக் I/O த்ராட்டில் அளவுருக்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get bridge %s %s
ta: பிரிட்ஜ் %s %s ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get cpu map
ta: cpu மேப்பைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get current process SELinux context
ta: நடப்பு செயலாக்க SELinux சூழலைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get current time
ta: நடப்பு நேரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get domain status
ta: செயற்களம் நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get free loop device via ioctl
ta: ioctl மூலம் தடையற்ற லூப் சாதனத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get index for interface %s
ta: இடைமுகம் %s இன் அட்டவணையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get interface index for %s
ta: %s க்கான இடைமுக அட்டவணையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get interface index on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் இடைமுக அட்டவணையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get interface parameters
ta: இடைமுக அளவுருக்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get kvm descriptor: %s
ta: kvm விவரிப்பைப் பெற முடியவில்லை: %s

en: Unable to get local socket name
ta: லோக்கல் சாக்கெட் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get loop status on %s
ta: %s இல் லூப் நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get memory parameters
ta: நினைவக அளவுருக்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get memory stats
ta: நினைவக புள்ளிவிவரங்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get node cpu stats
ta: கனு cpu புள்ளிவிவரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get numa parameters
ta: நியூமா அளவுருக்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of blkio parameters
ta: blkio அளவுருக்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of block I/O throttle parameters
ta: ப்ளாக் I/O த்ராட்டில் அளவுருக்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of cpu stats
ta: cpu புள்ளிவிவரங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of interface parameters
ta: இடைமுக அளவுருக்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of memory parameters
ta: நினைவக அளவுருக்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get number of memory stats
ta: நினைவக புள்ளிவிவரங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get peer socket name
ta: பீர் சாக்கெட் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get physical function status on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் உண்மையான செயலம்ச நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get remote socket name
ta: தொலைநிலை சாக்கெட் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get virtual function index on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மெய்நிகர் செயலம்ச அட்டவணையைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get virtual function info on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மெய்நிகர் செயலம்ச தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to get virtual functions on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மெய்நிகர் செயலம்சங்களைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to import CA certificate list %s
ta: CA சான்றிதழ் பட்டியல் %s ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to import client certificate %s
ta: கிளையன்ட் சான்றிதழ் %s ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to import server certificate %s
ta: சேவையக சான்றிதழ் %s ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to init device stream mutex
ta: சாதன ஸ்ட்ரீம் சடுதிமாற்றத்தை init செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to initialize audit layer
ta: ஆடிட் லேயரைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize certificate
ta: சான்றிதழை துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize lease %s
ta: லீஸ் %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize lockspace %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize lockspace mutex
ta: லாக்ஸ்பேஸ் மியூட்டெக்ஸைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize mutex
ta: மியூட்டெக்ஸைத் துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to invoke fstrim
ta: fstrim ஐ வரவழைக்க முடியவில்லை

en: Unable to join domain namespace
ta: டொமைன் namespace இல் சேர முடியவில்லை

en: Unable to kill all processes
ta: செயலாக்கங்களைக் கொல்ல முடியவில்லை

en: Unable to listen on socket
ta: சாக்கெட்டில் கவனிக்க முடியவில்லை

en: Unable to load certificate
ta: சான்றிதழை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to lookup SELinux process context
ta: SELinux செயலாக்க சூழலைத் தேடியறிய முடியவில்லை

en: Unable to make TAP device non-persistent
ta: TAP சாதனத்தை ஒரேநிலையல்லாததாக அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to mark loop device as autoclear
ta: லூப் சாதனத்தை autoclear ஆக குறிக்க முடியவில்லை

en: Unable to modify live devices
ta: நிகழ்நேர சாதனங்களை மாற்றியமைக்க  முடியவில்லை

en: Unable to notify child process
ta: சேய் செயலாக்கத்திற்கு தெரிவிக்க முடியவில்லை

en: Unable to notify parent process
ta: தாய் செயலாக்கத்தைத் தெரிவிக்க முடியவில்லை

en: Unable to obtain host UUID
ta: வழங்கி UUID ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to obtain hostInternetScsiHba
ta: hostInternetScsiHba ஐப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to obtain iSCSI adapter
ta: iSCSI அடாப்டர்ரைப் பெற முடியவில்லை

en: Unable to obtain information about pid: %d
ta: pid பற்றிய தகவலைப் பெற முடியவில்லை: %d

en: Unable to open %s
ta: %sஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open %s (%d)
ta: %s (%d) ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open '%s'
ta: '%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open /dev/loop-control
ta: /dev/loop-control ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open /proc/mounts
ta: /proc/mounts ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open UNIX socket
ta: UNIX சாக்கெட்டைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open control socket
ta: கட்டுப்பாட்டு சாக்கெட்டைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open filesystem %s
ta: கோப்புமுறைமை %s ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open log file %s
ta: பதிவுக் கோப்பு %s ஐத் திறக்க இயலவில்லை

en: Unable to open resource %s
ta: வளம் %s ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open stream for '%s'
ta: '%s' க்கான ஸ்ட்ரீமைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open test socket
ta: test சாக்கெட்டைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Unable to open/create resource %s
ta: வளம் %s ஐ திறக்க/உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to override peer2peer migration URI
ta: peer2peer இடப்பெயர்வு URI ஐ மீறி செயல்பட முடியாது

en: Unable to parse '%s' as an integer
ta: '%s' ஐ ஒரு முழு எண்ணாகப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse FD number '%s'
ta: FD எண் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse URI %s
ta: URI %s ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse base SELinux context '%s'
ta: அடிப்படை SELinux சூழல் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse class id '%s'
ta: class id ' %s' ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse current SELinux context '%s'
ta: நடப்பு SELinux சூழல் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse integer parameter
ta: முழு எண் அளவுருவைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse lock state %s
ta: லாக் நிலை %s ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse quota
ta: ஒதுக்கீட்டளவைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to parse string parameter
ta: சர அளவுருவைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: Unable to process file with flags %d
ta: கொடிகள் %d ஐக் கொண்ட கோப்பை செயலாக்க முடியவில்லை

en: Unable to query certificate %s basic constraints %s
ta: சான்றிதழ் %s அடிப்படைக் கட்டுப்பாடுகளை %s வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query certificate %s key purpose %s
ta: சான்றிதழ் %s விசை தேவை %s ஐ வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query certificate %s key usage %s
ta: சான்றிதழ் %s விசை பயன்பாடு %s ஐ வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query peer security context
ta: பீர் பாதுகாப்பு சூழலை வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query process ID start time
ta: செயலாக்க ID தொடக்க நேரத்தை வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query sector size %s
ta: செக்ட்டாரின் அளவு %s ஐ வினவ முடியவில்லை

en: Unable to query tap interface name
ta: tap இடைமுகப் பெயரை வினவ முடியவில்லை

en: Unable to re-encode message length
ta: செய்தி நீளத்தை மறு-குறியாக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to read %s
ta: %s ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: Unable to read TLS confirmation
ta: TLS உறுதிப்படுத்தலைப் படிக்க முடியவில்லை

en: Unable to read container pty
ta: கன்டெய்னர் pty ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: Unable to read from '%s'
ta: '%s' இலிருந்து வாசிக்க முடியவில்லை

en: Unable to read from monitor
ta: மானிட்டரில் இருந்து வாசிக்க முடியவில்லை

en: Unable to register async IO callback
ta: async IO கால்பேக்கைப் பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to register disconnect callback
ta: இணைப்பு துண்டிப்பு கால்பேக்கைப் பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to remove %s (%d)
ta: %s (%d) ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove bridge %s
ta: பிரிட்ஜ் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove bridge %s port %s
ta: பிரிட்ஜ் %s முனையம் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove device %s
ta: சாதனம் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove epoll fd
ta: epoll fd ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove metadata of %d snapshots
ta: %d ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் மீத்தரவை நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove tap device %s
ta: டேப் சாதனம் %s ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to rename '%s' to '%s'
ta: '%s' க்கு '%s' என மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Unable to request personality for %s on %s
ta: %s இல் %s க்கான பெர்சனாலிட்டியைக் கோர முடியவில்லை

en: Unable to reset PCI device %s: %s
ta: PCI சாதனம் %sஐ மறுஅமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to resolve address '%s' service '%s': %s
ta: முகவரி '%s' சேவை '%s' ஐ தீர்க்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to resolve device %s driver symlink %s
ta: சாதன %s இயக்கி symlink %s ஐ தீர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to resolve device %s iommu_group symlink %s
ta: சாதனம் %s iommu_group symlink %s ஐ தீர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to restart self
ta: செல்ஃபை மறுதொடக்க முடியவில்லை

en: Unable to run command to get OVS port data for interface %s
ta: இடைமுகம் %s க்கான OVS முனைய தரவைப் பெறுவதற்கான கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை

en: Unable to run command to set OVS port data for interface %s
ta: இடைமுகம் %s க்கான OVS முனைய தரவை அமைப்பதற்கான கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை

en: Unable to save '%s'
ta: '%s' ஐ சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to save lease %s
ta: லீஸ் %s ஐ சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to save lockspace %s
ta: லாக்ஸ்பேஸ் %s ஐ சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to save socket state when SASL session is active
ta: SASL அமர்வு செயலில் உள்ள போது சாக்கெட் நிலையைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to save socket state when TLS session is active
ta: TLS அமர்வு செயலில் உள்ள போது சாக்கெட் நிலையைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to save state file %s
ta: நிலைக் கோப்பு %s ஐ சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to seek %s to %llu
ta: %s ஐ %llu க்கு நகர்த்திச் செல்ல முடியவில்லை

en: Unable to seek log file %s to %llu
ta: பதிவுக் கோப்பு %s ஐ %llu க்கு கொண்டு செல்ல முடியவில்லை

en: Unable to send %d signal to process %d
ta: %d ஐ செயலாக்க %d சமிக்ஞையை அனுப்ப முடியவில்லை

en: Unable to send SIGTERM to init pid %llu
ta: Init pid %llu க்கு SIGTERM ஐ அனுப்ப முடியவில்லை

en: Unable to send container continue message
ta: கொள்கலனுக்கு தொடர் செய்தியை அனுப்ப முடியவில்லை

en: Unable to set FD %d blocking
ta: FD %d தொகுப்பாக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set SELinux context MCS '%s'
ta: SELinux சூழல் MCS '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set SELinux context role '%s'
ta: SELinux சூழல் பங்கு '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set SELinux context user '%s'
ta: SELinux சூழல் பயனர் '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set STP delay on %s
ta: %s இல் STP தாமதத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set STP delay on %s on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் %s இல் STP தாமதத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set STP on %s on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் %s இல் STP ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set cloexec flag
ta: cloexec கொடியை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set close-on-exec flag
ta: close-on-exec கொடியை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set console file descriptor non-blocking
ta: கன்சோல் கோப்பு விவரிப்பை நான்-ப்ளாக்கிங்காக அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set interface parameters
ta: இடைமுக அளவுருக்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set monitor close-on-exec flag
ta: close-on-exec கொடியை மானிட்டருக்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set network bandwidth on direct interfaces
ta: நேரடி இடைமுகங்களில் பிணைய பேன்ட்விட்த்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set non-blocking mode
ta: தடுக்காப் பயன்முறையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set port profile on direct interfaces
ta: நேரடி இடைமுகங்களில் முனைய விவரத் தொகுப்பை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set socket reuse addr flag
ta: socket reuse addr கொடியை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set tap device %s to persistent
ta: டேப் சாதனம் %s ஐ தொடரியக்கமுள்ளதாக அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set thread local identity
ta: தொடரிழை அக அடையாளத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Unable to set x509 CA certificate: %s: %s
ta: x509 CA சான்றிதழை அமைக்க முடியவில்லை: %s: %s

en: Unable to set x509 certificate revocation list: %s: %s
ta: x509 சான்றிதழ் திரும்பப்பெறல் பட்டியலை அமைக்க முடியவில்லை: %s: %s

en: Unable to set x509 key and certificate: %s, %s: %s
ta: x509 விசை மற்றும் சான்றிதழை அமைக்க முடியவில்லை: %s: %s: %s

en: Unable to split FD list '%s'
ta: FD பட்டியல் '%s' ஐப் பிரிக்க முடியவில்லை

en: Unable to stat %s
ta: %s ஐ stat செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to stat bind source %s
ta: மூலம் %s ஐ ஸ்டாட் பிணைப்பு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to stat bind target %s
ta: இலக்கு %s ஐ ஸ்டாட் பிணைப்பு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to symlink directory %s to %s
ta: கோப்பகம் %s ஐ %s க்கு சிம்லிங்க் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to thaw all processes
ta: எல்லா செயலாக்கங்களையும் குலைக்க முடியவில்லை

en: Unable to truncate %s
ta: %s ஐ சுருக்க முடியவில்லை

en: Unable to verify TLS peer: %s
ta: TLS பியரை சரிபார்க்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to verify client certificate %s against CA certificate %s
ta: கிளையன்ட் சான்றிதழ் %s ஐ CA சான்றிதழ் %s க்கு எதிராக சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to verify server certificate %s against CA certificate %s
ta: சேவையக சான்றிதழ் %s ஐ CA சான்றிதழ் %s க்கு எதிராக சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Unable to wait for child process
ta: சேய் செயலாக்கத்திற்காக காத்திருக்க முடியவில்லை

en: Unable to wait on epoll
ta: epoll இல் காத்திருக்க முடியவில்லை

en: Unable to wait on parent process
ta: தாய் உறுப்பு செயலாக்கத்தின் போது காத்திருக்க முடியவில்லை

en: Unable to watch epoll FD
ta: epoll FD ஐ கவனிக்க முடியவில்லை

en: Unable to watch host console PTY
ta: வழங்கி கன்சோல் PTY ஐ கவனிக்க முடியவில்லை

en: Unable to write %s
ta: %s ஐ எழுத முடியவில்லை

en: Unable to write pid file '%s/%s.pid'
ta: pid கோப்பு '%s/%s.pid' ஐ எழுத முடியவில்லை

en: Unable to write to '%s'
ta: '%s' இல் எழுத முடியவில்லை

en: Unable to write to container pty
ta: கன்டெய்னர் pty ஐ எழுத முடியவில்லை

en: Unable to write to monitor
ta: மானிட்டரில் எழுத முடியவில்லை

en: Unbounded
ta: தடுக்கப்படாதது

en: Unconfined guests are not allowed on this host
ta: இந்த வழங்கியில் உறுதிப்படுத்தாத விருந்தினர்கள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை

en: Undefine a given network filter.
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிணைய வடிப்பியை வரையறை நீக்கவும்.

en: Undefine a secret.
ta: வரையறுக்கப்படாத ஒரு இரகசியம்

en: Undefine an inactive domain, or convert persistent to transient.
ta: செயலில் இல்லாத ஒரு டொமைனின் வரையறையை நீக்கவும் அல்லது உறுதியான நிலையிலிருந்து இடைநிலை நிலைக்கு மாற்றவும்.

en: Undefine the configuration for an inactive pool.
ta: ஒரு செயலற்ற செயற்களத்திற்கு வரையறுக்கப்படாத கட்டமைப்பு.

en: Unexpected CPU fallback value: %d
ta: எதிர்பாராத CPU ஃபால்பேக் மதிப்பு: %d

en: Unexpected CPU feature policy %d
ta: எதிர்பாராத CPU வசதி கொள்கை %d

en: Unexpected CPU match policy %d
ta: எதிர்பாராத CPU போருந்தும் பாலிசி %d

en: Unexpected CPU mode %d
ta: எதிர்பார்க்காத CPU பயன்முறை %d

en: Unexpected HTTP response during %s: %d
ta: %s இன் போது எதிர்பாராத HTTP பதிலளிப்பு: %d

en: Unexpected JSON reply '%s'
ta: எதிர்பாராத JSON பதில் '%s'

en: Unexpected QEMU agent still active during domain deletion
ta: எதிர்பாராத QEMU ஏஜன்ட் டொமைன் நீக்கத்தின் போதும் செயலில் உள்ளது

en: Unexpected QEMU monitor still active during domain deletion
ta: எதிர்பாராத QEMU மானிட்டர் டொமைன் நீக்கத்தின் போதும் செயலில் உள்ளது

en: Unexpected bhyve URI path '%s', try bhyve:///system
ta: எதிர்பாராத bhyve URI பாதை '%s', bhyve:///system என்பதை முயற்சிக்கவும்

en: Unexpected confirm code '%c' from parent
ta: தாய் உறுப்பிலிருந்து எதிர்பாராத உறுதிப்படுத்தல் குறியீடு '%c'

en: Unexpected dconnuri parameter with non-peer2peer migration
ta: peer2peer அல்லாத இடப்பெயர்ப்புடன் எதிர்பாராத dconnuri அளவுரு

en: Unexpected device type %d
ta: எதிர்பார்க்காத சாதன வகை %d

en: Unexpected disk sgio mode '%d'
ta: எதிர்பாராத வட்டு sgio பயன்முறை '%d'

en: Unexpected filesystem type %s
ta: எதிர்பார்க்காத கோப்புமுறைமை வகை %s

en: Unexpected hostdev mode %d
ta: எதிர்பார்க்காத hostdev பயன்முறை %d

en: Unexpected lock parameters for disk resource
ta: வட்டு வளத்திற்கு எதிர்பார்க்காத லாக் அளவுருக்கள்

en: Unexpected message proc %d != %d
ta: எதிர்பாராத செய்தி proc %d != %d

en: Unexpected message serial %d != %d
ta: எதிர்பார்க்காத செய்தி சீரியல் %d != %d

en: Unexpected message status %d
ta: எதிர்பார்க்காத செய்தி நிலை %d

en: Unexpected message status %u
ta: எதிர்பார்க்காத செய்தி நிலை %u

en: Unexpected message type %d
ta: எதிர்பார்க்காத செய்தி வகை %d

en: Unexpected message type %u
ta: எதிர்பார்க்காத செய்தி வகை %u

en: Unexpected parameter %s for lease resource
ta: லீஸ் வளத்திற்கு எதிர்பாராத அளவுரு %s

en: Unexpected parameter %s for object
ta: பொருளுக்கு, எதிர்பாராத அளவுரு %s

en: Unexpected parameters for disk resource
ta: வட்டு வளத்திற்கு எதிர்பார்க்காத அளவுருக்கள்

en: Unexpected protocol %d
ta: எதிர்பார்க்காத நெறிமுறை %d

en: Unexpected root filesystem without loop device
ta: மடக்கி சாதனம் இல்லாமல் எதிர்பார்க்காத ரூட் கோப்புமுறைமை

en: Unexpected rule protocol %d
ta: எதிர்பார்க்காத விதி நெறிமுறை %d

en: Unexpected signal received: %d
ta: எதிர்பாராத சிக்னல் பெறப்பட்டது: %d

en: Unexpected state of feature '%s'
ta: அம்சம் '%s' இன் எதிர்பாராத நிலை

en: Unexpected volume path format: %s
ta: எதிர்பாராத பிரிவக பாதை வடிவம்: %s

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Unknown CPU feature %s
ta: தெரியாத CPU தோற்றம் %s

en: Unknown CPU model %s
ta: தெரியாத CPU மாதிரி %s

en: Unknown CPU vendor %s
ta: தெரியாத CPU வென்டார் %s

en: Unknown JSON reply '%s'
ta: தெரியாத JSON பதில் '%s'

en: Unknown QEMU arch %s
ta: தெரியாத QEMU arch %s

en: Unknown SCSI subsystem protocol '%s'
ta: தெரியாத SCSI உபமுறைமை நெறிமுறை '%s'

en: Unknown architecture %s
ta: தெரியாத கட்டமைப்பு %s

en: Unknown async job type %s
ta: தெரியாத async பணி வகை %s

en: Unknown blkio parameter %s
ta: தெரியாத blkio அளவுரு %s

en: Unknown cgroup controller '%s'
ta: தெரியாத cgroup கன்ட்ரோலர் '%s'

en: Unknown disk name '%s' and no address specified
ta: '%s' என்ற தெரியாத வட்டுப் பெயர் மற்றும் முகவரி குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Unknown driver name '%s'
ta: தெரியாத இயக்கி பெயர் '%s'

en: Unknown driver type %s
ta: தெரியாத இயக்கி வகை %s

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Unknown error value
ta: தெரியாத பிழை மதிப்பு

en: Unknown forward <driver name='%s'/> in network %s
ta: பிணையம் %s இல் தெரியாத முன்னனுப்பல் <driver name='%s'/>

en: Unknown forward type %d in network '%s'
ta: பிணையம் '%2$s' இல் தெரியாத முன்னனுப்பல் வகை %1$d உள்ளது

en: Unknown forwardPlainNames type %d in network
ta: பிணையத்தில் தெரியாத forwardPlainNames வகை %d உள்ளது

en: Unknown job
ta: தெரியாத பணி

en: Unknown job phase %s
ta: தெரியாத பணி நிலை %s

en: Unknown job type %s
ta: தெரியாத பணி வகை %s

en: Unknown lock manager object type %d
ta: தெரியாத லாக் மேனேஜர் பொருள் வகை %d

en: Unknown migration cookie feature %s
ta: தெரியாத இடப்பெயர்ப்பு குக்கி அம்சம் %s

en: Unknown model type '%s'
ta: தெரியாத மாடல் வகை '%s'

en: Unknown parameter %s
ta: தெரியாத அளவுரு %s

en: Unknown protocol '%s'
ta: தெரியாத நெறிமுறை '%s'

en: Unknown qemu capabilities flag %s
ta: தெரியாத qemu திறப்பாடுகள் கொடி %s

en: Unknown release: %s
ta: தெரியாத வெளியீடு: %s

en: Unknown return code
ta: தெரியாத வழங்கல் குறியீடு

en: Unknown source type: '%s'
ta: தெரியாத மூல வகை: '%s'

en: Unknown suspend target: %u
ta: தெரியாத இடைநிறுத்து இலக்கு: %u

en: Unknown taint flag %s
ta: தெரியாத டெயின்ட் கொடி %s

en: Unknown value '%s' for %s
ta: %s க்கு தெரியாத மதிப்பு '%s'

en: Unknown value '%s' for %s 'type' property
ta: %s 'type' பண்புக்கு தெரியாத மதிப்பு '%s'

en: Unknown value '%s' for AnyType 'type' property
ta: AnyType 'type' பண்புக்கு தெரியாத மதிப்பு '%s'

en: Unknown value '%s' for xsd:boolean
ta: xsd:boolean க்கு தெரியாத '%s' மதிப்பு

en: Unknown vendor %s referenced by CPU model %s
ta: CPU மாடல் %s ஆனது தெரியாத vendor %s ஐ குறிப்பிட்டது

en: Unrecognized family '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் '%s' என்ற அடையாளம் காணப்படாத குடும்பம் உள்ளது

en: Unsafe migration
ta: பாதுகாப்பற்ற இடப்பெயர்ப்பு

en: Unsafe migration: %s
ta: பாதுகாப்பற்ற இடப்பெயர்ப்பு: %s

en: Unsupported <dns> element in network %s with forward mode='%s'
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத <dns> கூறு

en: Unsupported <domain> element in network %s with forward mode='%s'
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத <domain> கூறு

en: Unsupported <ip> element in network %s with forward mode='%s'
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத <ip> கூறு

en: Unsupported <mac> element in network %s with forward mode='%s'
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத <mac> கூறு

en: Unsupported <tftp> element in an IPv6 element in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் IPv6 கூறில் ஆதரிக்கப்படாத <tftp> கூறு உள்ளது

en: Unsupported NUMA memory placement mode '%s'
ta: ஆதரவில்லாத  NUMA நினைவக பிளேஸ்மென்ட் பயன்முறை '%s'

en: Unsupported NUMA memory tuning mode '%s'
ta: ஆதரவில்லாத NUMA நினைவக டியூனிங் பயன்முறை '%s'

en: Unsupported OS type: %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத OS வட்டு வகை %s

en: Unsupported SMBIOS mode '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத SMBIOS பயன்முறை '%s'

en: Unsupported action: %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத செயல்: %s

en: Unsupported algorithm '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத வழிமுறை '%s'

en: Unsupported bus type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத பஸ் வகை '%s'

en: Unsupported bus type '%s' for %s
ta: '%s' க்கு ஆதரிக்கப்படாத பஸ் வகை %s

en: Unsupported bus type '%s' for device type '%s'
ta: சாதன வகை '%s' க்கு ஆதரிக்கப்படாத பஸ் வகை '%s'

en: Unsupported capacity-to-allocation relation
ta: கொள்ளளவு-ஒதுக்கீட்டளவு உறவு ஆதரிக்கப்படாதது

en: Unsupported character device TCP protocol '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத நெறிமுறை வஎழுத்து சாதன TCP நெறிமுறை '%s'

en: Unsupported character device type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத எழுத்து சாதன வகை '%s'

en: Unsupported config format '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத அமைவாக்க வடிவம் '%s'

en: Unsupported config type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத அமைவாக்க வகை %s

en: Unsupported controller model: %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத கன்ட்ரோலர் மாடல்: %s

en: Unsupported device type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத சாதன வகை '%s'

en: Unsupported disk address type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத வட்டு முகவரி வகை '%s'

en: Unsupported disk device type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத வட்டு சாதன வகை '%s'

en: Unsupported forward mode '%s'
ta: ஆதரவில்லாத forward பயன்முறை '%s'

en: Unsupported graphics type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத கிராஃபிக்ஸ் வகை '%s'

en: Unsupported host device mode %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத வழங்கி சாதன பயன்முறை %s

en: Unsupported host device type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத வழங்கி சாதன வகை '%s

en: Unsupported hostdev mode %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத hostdev பயன்முறை %s

en: Unsupported hostdev type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத hostdev வகை %s

en: Unsupported migration cookie feature %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத இடப்பெயர்ப்பு குக்கி அம்சம் %s

en: Unsupported net type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத நெட் வகை '%s'

en: Unsupported network type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத பிணைய வகை %s

en: Unsupported network-wide <bandwidth> element in network %s with forward mode='%s'
ta: முன்னோக்குப் பயன்முறை='%s' என அமைந்துள்ள பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத பிணையம் முழுமைக்குமான <bandwidth> கூறு

en: Unsupported numatune mode '%d'
ta: ஆதரிக்கப்படாத numatune பயன்முறை '%d'

en: Unsupported numatune placement '%d'
ta: ஆதரிக்கப்படாத numatune பிளேஸ்மென்ட் '%d'

en: Unsupported object type %d
ta: ஆதரிக்கப்படாத பொருள் வகை %d

en: Unsupported root filesystem type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத ரூட் கோப்புமுறைமை வகை %s

en: Unsupported spicevmc target name '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத spicevmc இலக்கு பெயர் '%s'

en: Unsupported video device type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத வீடியோ சாதன வகை '%s'

en: Unsupported virt type
ta: ஆதரிக்கப்படாத virt வகை

en: Unused
ta: பயன்படுத்தாதது

en: Unusual value in %s/devices/%s/class: %s
ta: %s/devices/%s/class இல் விநோதமான மதிப்பு: %s

en: Update device from an XML <file>.
ta: ஒரு XML <file> இலிருந்து சாதனத்தைப் புதுப்பி.

en: Update the media
ta: ஊடகத்தைப் புதுப்பி

en: Upgrade to a kernel supporting namespaces
ta: கெர்னல் ஆதரவுள்ள பெயரிடங்களுக்கு மேம்படுத்தவும்

en: Upload file contents to a volume
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை ஒரு பிரிவகத்திற்குப் பதிவேற்றவும்

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Usage: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}
ta: பயன்பாடு: $program_name {start|stop|status|restart|condrestart|try-restart|reload|force-reload|gueststatus|shutdown}

en: Use of 'wwnn', 'wwpn', and 'parent' attributes requires use of the adapter 'type'
ta: 'wwnn', 'wwpn' மற்றும் 'parent' பண்புக்கூறுகளைப் பயன்படுத்த அடாப்டர் 'type' ஐப் பயன்படுத்த வேண்டியது அவசியம்

en: Used memory:
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட நினைவகம்:

en: Username and key file path must be provided for private key authentication
ta: தனிப்பட்ட விசை அங்கீகரிப்புக்கு பயனர் பெயரும் விசைக் கோப்பு பாதையும் வழங்கப்பட வேண்டும்

en: Username must be provided for ssh agent authentication
ta: ssh ஏஜன்ட் அங்கீகரிப்புக்கு பயனர் பெயர் வழங்கப்பட வேண்டும்

en: Username request failed
ta: பயனர்பெயர் கோரிக்கை தோல்வி

en: Using API: %s %d.%d.%d
ta: API பயன்படுத்துதல்: %s %d.%d.%d

en: Using library: libvirt %d.%d.%d
ta: இந்த தரவகம் பயன்படுத்தப்படுகிறது: libvirt %d.%d.%d

en: VCPU:
ta: VCPU :

en: VFB %s too big for destination
ta: VFB %s இலக்கிற்கு மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: VFIO PCI device assignment is not supported by this version of qemu
ta: qemu இன் இந்தப் பதிப்பில் VFIO PCI சாதன ஒதுக்கீடுக்கு ஆதரவில்லை

en: VFIO device assignment is currently not supported on this system
ta: இந்தக் கணினியில் இப்போது VFIO சாதனம் ஒதுக்கியமைத்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: VM is already active
ta: VM ஏற்கனவே செயலிலுள்ளது

en: VMX entry '%s' contains unsupported scheme '%s'
ta: VMX உள்ளீடு '%s' இல் ஆதரிக்கப்படாத திட்டவடிவம் '%s' உள்ளது

en: VMX entry '%s' doesn't contain a port part
ta: VMX உள்ளீடு '%s' இல் முனையப் பகுதி இல்லை

en: VMX entry 'annotation' contains invalid escape sequence
ta: VMX உள்ளீடு 'annotation' இல் தவறான எஸ்கேப் வரிசை உள்ளது

en: VMX entry 'name' contains invalid escape sequence
ta: VMX உள்ளீடு 'name' இல் தவறான எஸ்கேப் வரிசை உள்ளது

en: VMX entry 'sched.cpu.affinity' contains a %d, this value is too large
ta: VMX உள்ளீடு 'sched.cpu.affinity' இல் ஒரு %d உள்ளது, இந்த மதிப்பு மிகப் பெரியது

en: VNC supports connected='keep' only
ta: இணைக்கப்பட்டவை='keep' மட்டுமே VNC ஆதரிக்கும்

en: Value '%s' is not representable as %s
ta: மதிப்பு '%s' ஐ %s ஆக குறிக்க முடியாது

en: Value '%s' is out of %s range
ta: '%s' மதிப்பு %s வரம்பாஇத் தாண்டி உள்ளது

en: Variable value contains invalid character
ta: மாறியின் மதிப்பில் ஒரு தவறான எழுத்துக்குறி உள்ளது

en: Virsh command line tool of libvirt %s
ta: லிப்விர்ட்டின் Virsh கட்டளை வரிக் கருவி %s

en: Virtual machines need to be saved
ta: மெய்நிகர் கணினிகள் சேமிக்கப்பட வேண்டும்

en: Virtual port profile association not supported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் மெய்நிகர் முனைய விவரத்தொகுப்பு தொடர்பு படுத்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: Vol %s cloned from %s
ta: %sலிருந்து தொகுதி %s க்ளோன் செய்யப்பட்டது

en: Vol %s created
ta: தொகுதி %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Vol %s created from %s
ta: தொகுதி %s %sலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது

en: Vol %s created from input vol %s
ta: உள்ளீடு தொகுதி %s லிருந்து தொகுதி%s உருவாக்கப்பட்டது

en: Vol %s deleted
ta: தொகுதி %s அழிக்கப்பட்டது

en: Vol %s wiped
ta: தொகுதி %s துடைக்கப்பட்டது

en: Volume '%s' was not found in domain's definition.
ta: டொமைனின் வரையறையில் பிரிவகம் '%s' இல்லை.

en: Volume '%s'(%s) removed.
ta: பிரிவகம் '%s'(%s) நீக்கப்பட்டது.

en: Volume name '%s' doesn't have expected format '<directory>/<file>'
ta: பிரிவகத்தின் பெயர் '%s' ஆனது எதிர்பார்க்கப்பட்ட வடிவத்தில் இல்லை '<directory>/<file>'

en: Volume name '%s' has unsupported suffix, expecting '.vmdk'
ta: பிரிவகத்தின் பெயர் '%s' ஆனது ஆதரிக்கப்படாத பின்னொட்டைக் கொண்டுள்ளது எதிர்பார்க்கப்படுவது  '.vmdk'

en: Volume path '%s' did not start with parent pool source device name.
ta: தொகுதி பாதை '%s' பெற்றோர் தொகுப்பகம் மூல சாதன பெயருடன் துவக்கப்படவில்லை.

en: WARN
ta: எச்சரிக்கை

en: Waiting for %d guests to shut down, %d seconds left\n
ta: %d விருந்தினர்கள் இயக்கம் நிறுத்தக் காத்திருக்கிறது, இன்னும் %d வினாடிகள் உள்ளது\n

en: Waiting for %d guests to shut down\n
ta: %d விருந்தினர் இயக்கம் நிறுத்தக் காத்திருக்கிறது\n

en: Waiting for guest %s to shut down, %d seconds left\n
ta: விருந்தினர் %s இயக்கம் நிறுத்தக் காத்திருக்கிறது, இன்னும் %d வினாடிகள் உள்ளது\n

en: Waiting for guest %s to shut down\n
ta: விருந்தினர் %s இயக்கம் நிறுத்தக் காத்திருக்கிறது\n

en: Wakeup a domain that was previously suspended by power management.
ta: பவர் மேனேஜ்மென்ட் அம்சத்தைக் கொண்டு இடைநிறுத்தப்பட்ட ஒரு டொமைனை எழுப்பவும்.

en: Welcome to %s, the virtualization interactive terminal.
ta: %sக்கு வரவேற்கப்படுகிறீர்கள், மெய்நிகராக்க இடைச்செயல் முனையம்.

en: Wiping volume '%s'(%s) ...
ta: பிரிவகம் '%s'(%s) அழிக்கப்படுகிறது...

en: Write of '%s' to '%s' during vport create/delete failed
ta: '%s' இலிருந்து '%s'க்கு vport உருவாக்குதல்/அழித்தல் எழுத முடியவில்லை

en: Write to '%s' to trigger host scan failed
ta: டிரிகல் புரவல ஸ்கேனை '%s' க்கு எழுதுவதில் தோல்வி

en: Wrong MAC address
ta: தவறான MAC முகவரி

en: Wrong XML element type %d
ta: தவறான XML கூறு வகை %d

en: Wrong length MAC address
ta: தவறான நீளமான MAC முகவரி

en: Wrong or no <model> 'type' attribute specified with <interface type='vhostuser'/>. vhostuser requires the virtio-net* frontend
ta: <interfacetype='vhostuser'/> உடன் தவறான <model> 'type' பண்புக்கூறு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது அல்லது குறிப்பிடப்படவில்லை. vhostuser க்கு virtio-net* முன்புல முறைமை அவசியம்

en: XBZRLE is active, but 'bytes' data was missing
ta: XBZRLE செயலில் உள்ளது, ஆனால் 'bytes' தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: XBZRLE is active, but 'cache-miss' data was missing
ta: XBZRLE செயலில் உள்ளது, ஆனால் 'cache-miss' தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: XBZRLE is active, but 'cache-size' data was missing
ta: XBZRLE செயலில் உள்ளது, ஆனால் 'cache-size' தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: XBZRLE is active, but 'overflow' data was missing
ta: XBZRLE செயலில் உள்ளது, ஆனால் 'overflow' தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: XBZRLE is active, but 'pages' data was missing
ta: XBZRLE செயலில் உள்ளது, ஆனால் 'pages' தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: XML description is invalid or not well formed
ta: XML விளக்கம் தவறானது அல்லது சரியாக வடிவமைக்கப்படவில்லை

en: XML does not contain expected 'cpu' element
ta: XML இல் எதிர்பார்த்த 'cpu' கூறு இல்லை

en: XML error: %s
ta: XML பிழை: %s

en: XML file
ta: XML கோப்பு

en: XML node doesn't contain text, expecting an %s value
ta: XML கனுவில் உரை இல்லை ஒரு %s மதிப்பு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: XML node doesn't contain text, expecting an xsd:dateTime value
ta: XML கனுவில் உரை இல்லை ஒரு xsd:dateTime மதிப்பு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: XPath evaluation of response for call to '%s' failed
ta: '%s' க்கான அழைப்புக்கான பதிலளிப்புக் குறீயீட்டின் XPath மதிப்பீடு தோல்வியடைந்தது

en: You must map the root user of container
ta: கன்டெய்னரின் ரூட் பயனரை நீங்கள் மேப் செய்தாக வேண்டும்

en: a different backing store cannot be specified.
ta: ஒரு வேறுபட்ட பேக்கிங் ஸ்டோரைக் குறிப்பிட முடியாது.

en: a different portgroup entry in network '%s' is already set as the default. Only one default is allowed.
ta: பிணையம் '%s' இல் ஏற்கனவே வேறொரு முனையக்குழு முன்னிருப்பு முனையக்குழுவாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. ஒன்றை மட்டுமே முன்னிருப்பு முனையக்குழுவாக அமைக்க அனுமதிக்கப்படும்.

en: a redefined snapshot must have a name
ta: மறுவரையறை செய்த ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கு ஒரு பெயர் இருக்க வேண்டும்

en: a secret with UUID %s already defined for use with %s
ta: ஒரு இரகசியம் ஏற்கனவே uuid %s  %sஉடன் வரையறுக்கப்பட்டது

en: a secret with UUID %s is already defined for use with %s
ta: ஒரு இரகசியம் ஏற்கனவே uuid %s பயன்படுத்தப்பட்டது %sஉடன் வரையறுக்கப்பட்டது

en: abort active domain job
ta: ஒதுக்க செயலிலுள்ள செயற்களப் பணி

en: abort on soft errors during migration
ta: இடப்பெயர்ப்பின் போது மென்மையான பிழைகள் ஏற்பட்டால் கைவிடு

en: abort the active job on the specified disk
ta: குறிப்பிடப்பட்ட வட்டிலுள்ள செயலிலுள்ள பணியைக் கைவிடவும்

en: access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: access denied: %s
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது: %s

en: active
ta: செயலிலுள்ளது

en: active qemu domains require external disk snapshots; disk %s requested internal
ta: செயலில் உள்ள qemu டொமைன்களுக்கு வெளிப்புற வட்டு ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் தேவை; வட்டு %s ஆனது உள்புற வட்டு ஸ்னாப்ஷாட்டுகளைக் கோரியது

en: add a column showing parent snapshot
ta: தாய் ஸ்னாப்ஷாட்டைக் காண்பிக்கும் ஒரு செங்குத்து வரிசையைச் சேர்

en: additionally display the type and device value
ta: அத்துடன் வகை மற்றும் சாதன மதிப்பைக் காண்பி

en: address of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் முகவரி

en: address type='%s' not supported in hostdev interfaces
ta: முகவரி வகை ='%s' க்கு ஹோஸ்டெவ் இடைமுகங்களில் ஆதரவில்லை

en: affect current domain
ta: நடப்பு டொமைனில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: affect current state of network
ta: பிணையத்தின் நடப்பு நிலையில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: affect next boot
ta: அடுத்த பூட்டில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: affect next network startup
ta: அடுத்த பிணைய தொடக்கத்தில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: affect running domain
ta: இயங்கும் டொமைனில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: affect running network
ta: இயங்கும் பிணையத்தில் விளைவை ஏற்படுத்து

en: after reverting, change state to paused
ta: மீட்டமைத்த பிறகு, நிலையை இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலைக்கு மாற்று

en: after reverting, change state to running
ta: மீட்டமைத்த பிறகு, நிலையை இயங்கும் நிலைக்கு மாற்று

en: allocate the new capacity, rather than leaving it sparse
ta: லேசானதாக விட்டுவிடாமல் புதிய கொள்ளளவை ஒதுக்கீடு செய்யவும்

en: allocated netlink buffer is too small
ta: ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்ட netlink பஃபர் மிகச் சிறியது

en: allow cloning to new name
ta: புதிய பெயருக்கு நகலெடுப்பதை அனுமதி

en: allow renaming an existing snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டை மறூபெயரிடுதலை அனுமதி

en: allow the resize to shrink the volume
ta: மறுஅளவு அம்சம் பிரிவகத்தை சுருக்க அனுமதிக்கவும்

en: already active
ta: ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: also print reason for the state
ta: நிலைக்கான காரணத்தையும் அச்சிடு

en: also set edited snapshot as current
ta: அத்துடன் திருத்திய ஸ்னால்ஷாட்டை நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டாக அமை

en: alter live configuration of running domain
ta: இயங்கும் டொமைனின் நேரலை அமைவாக்கத்தை மாற்றியமை

en: alter persistent configuration, effect observed on next boot
ta: உறுதியான அமைவாக்கத்தை மாற்றியமை, விளைவுகள் எடுத்த பூட்டின் போது செயல்படுத்தப்படும்

en: amount of data to download
ta: பதிவிறக்க வேண்டிய தரவின் அளவு

en: amount of data to upload
ta: பதிவேற்ற வேண்டிய தரவின் அளவு

en: apparmor_parser exited with error
ta: apparmor_parser பிழையுடன் வெளியேறியது

en: applyDHCPOnlyRules failed - spoofing not protected!
ta: applyDHCPOnlyRules தோல்வி - ஸ்பூஃபிங் பாதுகாக்கப்படவில்லை!

en: architecture
ta: கட்டமைப்பு

en: argument key '%s' must not have null value
ta: அளவுரு விசை '%s' வெற்று மதிப்பைக் கொண்டிருக்கக்கூடாது

en: argument unsupported
ta: மதிப்புருவுக்கு ஆதரவில்லை

en: argument unsupported: %s
ta: மதிப்புருவுக்கு ஆதரவில்லை: %s

en: argument virt_type must not be NULL
ta: virt_type மதிப்புரு NULL ஆக இருக்கக்கூடாது

en: arguments to echo
ta: echo செய்ய வேண்டிய மதிப்புருக்கள்

en: array element missing in guest-get-vcpus return value
ta: guest-get-vcpus திருப்பல் மதிப்பில் அணிவரிசை கூறு இல்லை

en: at line %d: %s%s
    %s
ta: வரி %d இல்: %s%s
    %s

en: attach device from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து சாதனத்தை இணைக்கவும்

en: attach disk device
ta: வட்டு சாதனத்தை இணை

en: attach network interface
ta: பிணைய முகப்பை இணைத்தல்

en: attach to console after creation
ta: உருவாக்கத்திற்கு பின் பணியகத்தை இணை

en: attaching serial console is not supported
ta: தொடர் பணிமுனையத்தை இணைக்க ஆதரவில்லை

en: attempt to merge virtualports with mismatched instanceids ('%s' and '%s')
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத instanceids உடன் ('%s' மற்றும் '%s') ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched interfaceids ('%s' and '%s')
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத interfaceids உடன் ('%s' மற்றும் '%s') ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched managerids (%d and %d)
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத managerids உடன் (%d மற்றும் %d) ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched profileids ('%s' and '%s')
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத profileids உடன் ('%s' மற்றும் '%s') ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeids (%d and %d)
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத typeids உடன் (%d மற்றும் %d) ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched typeidversions (%d and %d)
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத typeidversions உடன் (%d மற்றும் %d) ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: attempt to merge virtualports with mismatched types (%s and %s)
ta: மெய்நிகர் முனையங்களை பொருந்தாத வகைகளுடன் (%s மற்றும் %s) ஒன்றாக்கும் முயற்சி

en: authentication cancelled
ta: அங்கீகரிப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது

en: authentication cancelled: %s
ta: அங்கீகரிப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது: %s

en: authentication failed
ta: அங்கீகாரம் செயலிழக்கப்பட்டது

en: authentication failed, see test XML for the correct username/password
ta: அங்கீகரித்தல் தோல்வியடைந்தது, சரியான பயனர்பெயர்/கடவுச்சொல்லுக்கு சோதனை XML ஐப் பார்க்கவும்

en: authentication failed: %s
ta: அங்கீகாரம் செயலிழக்கப்பட்டது: %s

en: authentication required
ta: அங்கீகாரம் தேவைப்படுகிறது

en: authentication with private key '%s' has failed: %s
ta: தனிப்பட்ட விசை '%s' கொண்டு அங்கீகரித்தல் தோல்வி: %s

en: automatically destroy the guest when virsh disconnects
ta: virsh இணைப்பு துண்டிக்கப்படும் போது தானாகவே விருந்தினரை அழிக்கவும்

en: autostart a domain
ta: ஒரு செயற்களத்தை தானாக துவக்கவும்.

en: autostart a network
ta: ஒரு பிணையத்தை தானாக துவக்கவும்

en: autostart a pool
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை தானாக துவக்கவும்.

en: avoid file system cache when dumping
ta: டம்ப் செய்யும் போது கோப்பு முறைமை தேக்ககச் செயலைத் தவிர்க்கவும்

en: avoid file system cache when loading
ta: ஏற்றும் போது கணினி தேக்ககச் செயலைத் தவிர்க்கவும்

en: avoid file system cache when restoring
ta: மீட்டமைக்கும் போது கோப்பு முறைமை தேக்ககச் செயலைத் தவிர்க்கவும்

en: avoid file system cache when saving
ta: ஏற்றும் போது கோப்பு முறைமை தேக்ககச் செயலைத் தவிர்க்கவும்

en: background job
ta: பின்புலப் பணி

en: bad command
ta: தவறான கட்டளை

en: bad name
ta: தவறான பெயர்

en: bad pathname
ta: தவறான பாதைப் பெயர்

en: bandwidth limit in MiB/s
ta: MiB/s இல் பட்டையகல வரம்பு

en: bandwidth must be less than %llu
ta: பட்டையகலம் %llu ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: base '%s' is not immediately below '%s' in chain for '%s'
ta: '%s' க்கான சங்கிலியில் '%s' க்கு அடுத்தபடியாக கீழே அடிப்பகுதி '%s' இல்லை

en: base64-encoded secret value
ta: base64-encoded இரகசிய மதிப்பு

en: bhyve state driver is not active
ta: bhyve நிலை இயக்கி செயல்பாட்டில் இல்லை

en: blkio cgroup isn't mounted
ta: blkio cgroup மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: block
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: block copy still active
ta: ப்ளாக் நகல் இன்னும் செயலில் உள்ளது

en: block copy still active: %s
ta: ப்ளாக் நகல் இன்னும் செயலில் உள்ளது: %s

en: block device
ta: தடுக்கப்பட்ட சாதனம்

en: block peek request too large for remote protocol, %zi > %d
ta: தொலை நெறிமுறையில் நீளமாக உள்ளது, %zi > %d

en: block_io_throttle device entry was not in expected format
ta: block_io_throttle சாதன உள்ளீடு ஏதிர்பார்த்த வடிவத்தில் இல்லை

en: block_io_throttle field '%s' missing in qemu's output
ta: qemu வெளியீட்டில் block_io_throttle புலம் '%s' இல்லை

en: block_io_throttle inserted entry was not in expected format
ta: block_io_throttle செருகப்பட்ட உள்ளீடு எதிர்பார்த்த வடிவத்தில் இல்லை

en: blockstats device entry was not in expected format
ta: blockstats சாதனம் எதிர்பார்த்த வடித்தை கொண்டிருக்கவில்லை

en: blockstats stats entry was not in expected format
ta: blockstats நிலை உள்ளிடு எதிர்பார்த்த வடிவத்தில் இல்லை

en: bond arp monitoring has no target
ta: bond arp கண்காணித்தலுக்கு இலக்கு இல்லை

en: bond interface arpmon interval missing or invalid
ta: bond முகப்பு arpmon இடைவெளி விடுபட்டுள்ளது அல்லது தவறானது

en: bond interface arpmon target missing
ta: bond முகப்பு arpmon இலக்கு விடுபட்டுள்ளது

en: bond interface miimon downdelay invalid
ta: bond முகப்பு miimon downdelay தவறானது

en: bond interface miimon freq missing or invalid
ta: bond முகப்பு miimon freq விடுபட்டுள்ளது அல்லது தவறானது

en: bond interface miimon updelay invalid
ta: bond முகப்பு miimon updelay தவறானது

en: bond interface misses the bond element
ta: bond முகப்பு bond உருப்படியை இழந்துள்ளது

en: boot order '%s' used for more than one device
ta: '%s' என்ற பூட் வரிசை ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சாதனங்களுக்குப் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: booted
ta: பூட் செய்யப்பட்டது

en: bridge %s doesn't exist
ta: பிரிட்ஜ் %s இல்லை

en: bridge '%s' has an invalid netmask or IP address
ta: பிரிட்ஜ் '%s' இல் தவறான நெட்மாஸ்க் அல்லது IP முகவரி உள்ளது

en: bridge '%s' has an invalid prefix
ta: பிரிட்ஜ் '%s' இல் தவறான முன்னொட்டு உள்ளது

en: bridge an existing network device
ta: முன்பே உள்ள பிணைய சாதனத்தை பிரிட்ஜ் செய்யவும்

en: bridge interface misses the bridge element
ta: bridge முகப்பு bridge உருப்படியை இழந்துள்ளது

en: bridge interface stp should be on or off got %s
ta: bridge முகப்பு stp ஆன் அல்லது ஆஃபாக இருக்க வேண்டும் %s பெறப்பட்டது

en: bridge name '%s' already in use.
ta: பாலம் பெயர் '%s' ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: bridge name not allowed in %s mode (network '%s')
ta: %s பயன்முறையில் பிரிட்ஜ் பெயருக்கு அனுமதி இல்லை (பிணையம் '%s')

en: buffer for root interface name is too small
ta: மூல இடைமுக பெயருக்கான பஃபர் மிகச் சிறியது

en: buffer too small for IP address
ta: IP முகவரிக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: buffer too small for IPv6 address
ta: IPv6 முகவரிக்கு பஃபர் மிகச் சிறியது

en: build a pool
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை உருவாக்கு

en: building
ta: உருவாக்குகிறது

en: bypass cache unsupported by this system
ta: இந்த கணினி பைபாஸ் தேக்ககத்தை ஆதரிக்காது

en: cache mode of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் தேக்கக பயன்முறை

en: caller ignores cookie or cookielen
ta: காலர் குக்கி அல்லது குக்கிலனைப் புறக்கணிக்கிறது

en: caller ignores cookieout or cookieoutlen
ta: காலர் குக்கி அவுட் அல்லது குக்கி அவுட்லென்னைப் புறக்கணிக்கிறது

en: caller ignores uri_out
ta: காலர் uri_out ஐப் புறக்கணிக்கிறது

en: can't change link state: device alias not found
ta: இணைப்பு நிலையை மாற்ற முடியாது: சாதன மாற்றுப் பெயர் இல்லை

en: can't change numatune mode for running domain
ta: இயங்கும் டொமைனுக்கு numatune பயன்முறையை மாற்ற முடியாது

en: can't convert relative size: '%s'
ta: ஒப்பீட்டு அளவை மாற்ற முடியாது: '%s'

en: can't open session to the domain with id %d
ta: %d என்ற ஐடி கொண்ட டொமைனுக்கான அமர்வைத் திறக்க முடியவில்லை

en: can't parse cputune emulator period value
ta: cputune எமுலேட்டர் கால அளவு மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: can't parse cputune emulator quota value
ta: cputune எமுலேட்டர் ஒதுக்கீடு மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: can't parse cputune period value
ta: cputune கால அளவு மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: can't parse cputune quota value
ta: cputune ஒதுக்கீடு மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: can't parse cputune shares value
ta: cputune பகிர்வுகள் மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: can't shrink capacity below existing allocation
ta: தற்போதுள்ள ஒதுக்கீட்டுக்கும் கீழே கொள்ளளவைச் சுருக்க முடியாது

en: can't update '%s' section of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் '%s' பிரிவைப் புதுப்பிக்க முடியாது

en: can't update unrecognized section of network
ta: பிணையத்தின் அடையாளம் காண முடியாத பிரிவைப் புதுப்பிக்க முடியாது

en: canceled by client
ta: கிளையன்டால் ரத்து செய்யப்பட்டது

en: cannot abort incoming migration; use virDomainDestroy instead
ta: உள்வரும் இடப்பெயர்ப்புகளைக் கைவிட முடியாது; மாறாக virDomainDestroy ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: cannot acquire job mutex
ta: பணி mutexஐ பெற முடியவில்லை

en: cannot acquire state change lock
ta: நிலை மாற்று பூட்டை பெற முடியவில்லை

en: cannot acquire state change lock due to max_queued limit
ta: max_queued வரம்பின் காரணமாக நிலை மாற்றப் பூட்டைப் பெற முடியாது

en: cannot add netlink membership
ta: நெட்லிங்க் உறுப்பினர் தகுதியைச் சேர்க்க முடியவில்லை

en: cannot allocate %llu bytes in file '%s'
ta: கோப்பு '%2$s' இல் %1$llu பைட்டுகளை ஒதுக்கி நியமிக்க முடியவில்லை

en: cannot allocate nlhandle for netlink
ta: நெட்லிங்கிற்கு nlhandle ஐ ஒதுக்க முடியாது

en: cannot allocate placeholder nlhandle for netlink
ta: நெட்லிங்கிற்கு ப்ளேஸ்ஹோல்டர் nlhandle ஐ ஒதுக்க முடியாது

en: cannot apply process capabilities %d
ta: செயலாக்க திறப்பாடுகளைப் பயன்படுத்த முடியவில்லை %d

en: cannot become session leader
ta: அமர்வு தலைவராக முடியவில்லை

en: cannot block signals
ta: சிக்னல்களை தடுக்க முடியவில்லை

en: cannot change between online and offline snapshot state in snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இல் ஆன்லைன் மற்றும் ஆஃப்லைன் ஸ்னாப்ஷாட் நிலைகளுக்கு இடையே மாற முடியாது

en: cannot change keymap setting on spice graphics
ta: ஸ்பைஸ் கிராஃபிக்ஸில் கீமேப் அமைப்பை மாற்ற முடியாது

en: cannot change keymap setting on vnc graphics
ta: vnc கிராஃபிக்ஸில் கீமேப் அமைப்பை மாற்ற முடியாது

en: cannot change network interface mac address from %s to %s
ta: பிணைய இடைமுக mac முகவரியை %s இலிருந்து %s ஆக மாற்ற முடியாது

en: cannot change network interface type to '%s'
ta: பிணைய இடைமுக வகையை '%s' என மாற்ற முடியாது

en: cannot change permission of '%s'
ta: '%s' இன் அனுமதியை மாற்ற முடியாது

en: cannot change persistent config of a transient domain
ta: இடைநிலை டொமைனின் தொடர்ந்த அமைவாக்கத்தை மாற்ற முடியாது

en: cannot change persistent config of a transient network
ta: இடைநிலை பிணையத்தின் ஒரே நிலையான அமைவாக்கத்தை மாற்ற முடியாது

en: cannot change port settings on spice graphics
ta: ஸ்பைஸ் கிராஃபிக்ஸில் முனைய அமைப்புகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot change port settings on vnc graphics
ta: vnc கிராஃபிக்ஸில் முனைய அமைப்புகளை மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot change private flag on existing secret
ta: தனிப்பட்ட கொடியை இருக்கும் இரகசியத்தில் மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot change to '%u' group
ta: '%u' குழுவிற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot change to root directory
ta: மூல கோப்பகத்தை மாற்ற முடியாது

en: cannot change to root directory: %s
ta: ரூட் அடைவை மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: cannot change to uid to '%u'
ta: uid ஐ '%u' க்கு மாற்ற முடியாது

en: cannot chmod '%s' to 0660
ta: '%s' ஐ 0660 க்கு chmod செய்ய முடியாது

en: cannot chown %s to (%u, %u)
ta: %s க்கு (%u, %u) மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot chown '%s' to (%u, %u)
ta: '%s' க்கு (%u, %u) ஆராய முடியவில்லை

en: cannot chown '%s' to group %u
ta: '%s' க்கு குழு %uவை நினைக்க முடியவில்லை

en: cannot close file
ta: கோப்பை மூட முடியவில்லை

en: cannot close file %s
ta: கோப்பு %s ஐ மூட முடியவில்லை

en: cannot close file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ மூட முடியவில்லை

en: cannot close file: %s
ta: கோப்பை மூட முடியவில்லை: %s

en: cannot close volume %s
ta: பிரிவகம் %s ஐ மூட முடியவில்லை

en: cannot compare CPUs of %s architecture
ta: CPUs '%s'ஐ இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: cannot compute baseline CPU of %s architecture
ta: CPU கட்டமைப்பு '%s'ஐ தளவரியில் கணிக்க முடியவில்லை

en: cannot connect to netlink socket with protocol %d
ta: நெறிமுறை %d கொண்டு நெட்லிங்க் சாக்கெட்டுடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: cannot convert disk '%s' to bus/device index
ta: cannot convert வட்டு '%s' ஐ ப

en: cannot copy from volume to a directory volume
ta: தொகுதிக்கு ஒரு அடைவு தொகுதியிலிருந்து நகலெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot create %s
ta: %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create a new stream
ta: புதிய ஸ்ட்ரீம் `%s' ஐ உருவாக்க முடியாது

en: cannot create autostart directory %s
ta: %s அடைவிற்கு தானியக்கி துவக்கத்தை உருவாக்க முடியாது

en: cannot create autostart directory '%s'
ta: %s தானியக்கி துவக்க அடைவினை உருவாக்க முடியாது

en: cannot create capabilities for libxenlight
ta: libxenlight க்கான திறப்பாடுகளை உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create config directory %s
ta: கட்டமை அடைவை %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create config directory '%s'
ta: கட்டமை அடைவை '%s'ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create directory %s
ta: அடைவை %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create file %s
ta: கோப்பு %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create log directory %s
ta: பதிவு அடைவு %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create logger for libxenlight, disabling driver
ta: libxenlight க்கான பதிவியை உருவாக்க முடியவில்லை, இயக்கியை முடக்குகிறது

en: cannot create path '%s'
ta: '%s' பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot create pipe for tunnelled migration
ta: டன்னல்டு இடப்பெயர்ப்புக்கு பைப்பை உருவாக்க முடியாது

en: cannot create snapshot directory '%s'
ta: ஸ்னாப்ஷாட் கோப்பகம் '%s' ஐ உருவாக்க முடியாது

en: cannot decode CPU data for %s architecture
ta: CPU தரவு %s கட்டமைப்புக்காக மறிகுறியீடப்படவில்லை

en: cannot delete domain snapshot for running domain
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் டொமைனுக்கு டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டை அழிக்க முடியாது

en: cannot delete inactive domain with %d snapshots
ta: %d ஸ்னாப்ஷாட் கொண்டுள்ள செயலில் இல்லாத டொமைனை நீக்க முடியாது

en: cannot delete snapshots of running domain
ta: இயங்கும் டொமைனின் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை அழிக்க முடியாது

en: cannot determine filesystem for '%s'
ta: '%s' க்கான கோப்புமுறைமையை வரையறுக்க முடியாது

en: cannot do managed save for transient domain
ta: டிரான்ஸியன்ட் டொமைனுக்கு நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமிப்பைச் செய்ய முடியாது

en: cannot download from volume %s
ta: பிரிவகம் %s இலிருந்து பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: cannot encode CPU data for %s architecture
ta: CPU தரவிற்கான %s கட்டமைப்பை மறைகுறியாக்க முடியவில்லை

en: cannot enforce change protection
ta: பாதுகாப்பை மாற்றுதலைக் கட்டாயப்படுத்த முடியாது

en: cannot execute binary %s
ta: binary %sஐ இயக்க முடியவில்லை

en: cannot extend file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ விரிவாக்க முடியவில்லை

en: cannot extract blkiotune nodes
ta: blkiotune கனுக்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract console devices
ta: கன்சோல் சாதனங்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract device leases
ta: சாதன லீஸ்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract emulatorpin nodes
ta: எமுலாட்டார்ப்பின் கனுக்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract hugepages nodes
ta: hugepages கனுக்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract iothreadpin nodes
ta: iothreadpin கனுக்களைப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: cannot extract resource nodes
ta: வள கனுக்களைப் பிரிக்க முடியவில்லை

en: cannot fill file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ நிரப்ப முடியவில்லை

en: cannot find CPU map for %s architecture
ta: %s கட்டமைப்புக்கான CPU வரைபடத்தை தேட முடியவில்லை

en: cannot find architecture %s
ta: கட்டமைப்பு %s ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find channel %s
ta: சேனல் %s ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find character device %s
ta: எழுத்து சாதனம் %s ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find console device '%s'
ta: கன்சோல் சாதனம் '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find init path '%s' relative to container root
ta: கன்டெய்னர் ரூட்டுக்கு தொடர்புடைய init பாதை '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find newly created volume '%s'
ta: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட தொகுதி '%s'ஐ காண முடியவில்லை

en: cannot find pid in vmware log file
ta: vmware பதிவுக் கோப்பில் pid ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot find statistics for device '%s'
ta: சாதனம் '%s'க்கான புள்ளிவிவரங்களைத் தேட முடியவில்லை

en: cannot find throttling info for device '%s'
ta: சாதனம் '%s' க்கு த்ராட்லிங் தகவலைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: cannot fork child process
ta: சேய் செயலை பிடிக்க முடியவில்லை

en: cannot format %s CPU data
ta: %s CPU தரவை வடிவமைக்க முடியவில்லை

en: cannot generate a random uuid for instanceid
ta: instanceid க்காக ஒரு எழுந்தமானமான uuid ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot generate a random uuid for interfaceid
ta: interfaceid க்காக ஒரு எழுந்தமானமான uuid ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot generate dac user and group id for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கு dac பயனர் மற்றும் குழு ஐடியை உருவாக்க முடியாது

en: cannot generate external snapshot name for disk '%s' on a '%s' device
ta: '%s' சாதனம் ஒன்றிலுள்ள வட்டு '%s' க்கான வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் பெயரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot generate external snapshot name for disk '%s' without source
ta: மூலம் இல்லாமல் வட்டு '%s' க்கு வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் பெயரை உருவாக்க முடியவில்லை

en: cannot get CPU affinity of process %d
ta: CPU affinity ன் செயற்பாடு %dஐ பெற முடியவில்லை

en: cannot get RSS for domain
ta: டொமைனுக்கான RSS ஐப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get current time
ta: நடப்பு நேரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get feature flags on macvtap tap
ta: macvtap டேப்பில் உள்ள அம்ச கொடிகளைப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get file context of '%s'
ta: '%s' கோப்பின் சூழலை பெற முடியவில்லை

en: cannot get host CPU capabilities
ta: புரவல CPU செயல்திறன்களைப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get interface flags on macvtap tap
ta: macvtap டேப்பில் இடைமுக கொடிகளை பெற முடியவில்லை

en: cannot get netlink socket fd
ta: நெட்லின்க் சாக்கெட் fd ஐப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get security props %d (%s)
ta: பாதுகாப்பு props %d (%s) ஐ பெற முடியவில்லை

en: cannot get the host uuid
ta: வழங்கி uuid ஐப் பெற முடியவில்லை

en: cannot get vCPU placement & pCPU time
ta: vCPU இடத்தை & pCPU நேரத்தை பெற முடியவில்லை

en: cannot halt after snapshot of transient domain
ta: இடைநிலை டொமைனின் ஸ்னாப்ஷாட்டுக்குப் பிறகு நிறுத்த முடியவில்லை

en: cannot halt after transient domain snapshot
ta: இடைநிலை டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டுக்குப் பிறகு நிறுத்த முடியவில்லை

en: cannot initialize cert object: %s
ta: சான்றிதழ் பொருளைத் துவக்க முடியவில்லை: %s

en: cannot initialize condition variable
ta: நிபந்தனை மாறியை துவக்க முடியவில்லை

en: cannot initialize libxenlight context, probably not running in a Xen Dom0, disabling driver
ta: libxenlight சூழலைத் துவக்க முடியவில்லை, சரியாக ஒரு Xen Dom0 இல் இயங்கவில்லை, இயக்கியை முடக்குகிறது

en: cannot initialize monitor condition
ta: கணினி நிபந்தனையை துவக்க முடியவில்லை

en: cannot initialize mutex
ta: mutexஐ துவக்க முடியவில்லை

en: cannot limit locked memory of process %lld to %llu
ta: செயலாக்கம் %lld இன் பூட்டப்பட்ட நினைவகத்தை %llu என வரம்பிட முடியவில்லை

en: cannot limit number of open files of process %lld to %u
ta: செயலாக்கம் %lld இன் திறக்கப்பட்ட கோப்புகளின் எண்ணிக்கையை %u என வரம்பிட முடியவில்லை

en: cannot limit number of subprocesses of process %lld to %u
ta: செயலாக்கம் %lld இன் உப செயலாக்கங்களின் எண்ணிக்கையை %u என வரம்பிட முடியவில்லை

en: cannot list SASL mechanisms %d (%s)
ta: SASL நுட்பங்கள் %d (%s)ஐ பட்டியலிட முடியாது

en: cannot list vcpu pinning for an inactive domain
ta: vcpusஐ பின்னிங்கை செயலற்ற செயற்களத்திற்காக பட்டியலிட முடியவில்லை

en: cannot list vcpus for an inactive domain
ta: ஒரு செயலற்ற செயற்களத்தில் vcpus காக பட்டியலிட முடியவில்லை

en: cannot load AppArmor profile '%s'
ta: AppArmor விவரத்தொகுப்பு '%s' ஐ ஏற்ற முடியாது

en: cannot load cert data from %s: %s
ta: %s இலிருந்து சான்றிதழ் தரவை ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: cannot migrate domain with %d snapshots
ta: %d ஸ்னாப்ஷாட்டுகளைக் கொண்டுள்ள டொமைனை இடப்பெயர்க்க முடியாது

en: cannot migrate domain with I/O error
ta: I/O பிழையுடன் உள்ள டொமைனை இடப்பெயர்க்க முடியாது

en: cannot mix caller fds with blocking execution
ta: காலர் fdகளை ப்ளாக்கிங் செயல்படுத்தலின்றி கலக்க முடியாது

en: cannot mix string I/O with asynchronous command
ta: சர I/O ஐ ஒத்திசைவற்ற கட்டளையுடன் கலக்க முடியாது

en: cannot mix string I/O with daemon
ta: சர I/O ஐ டெமானுடன் கலக்க முடியாது

en: cannot modify network device boot index setting
ta: பிணைய சாதன பூட் அட்டவணை அமைப்பை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify network device guest PCI address
ta: பிணைய சாதன விருந்தினர் PCI முகவரியை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify network device model from %s to %s
ta: பிணைய சாதன மாடலை %s இலிருந்து %s ஆக மாற்ற முடியாது

en: cannot modify network device rom bar setting
ta: பிணைய சாதன rom பட்டி அமைப்பை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify network device script attribute
ta: பிணைய சாதன ஸ்கிரிப்ட் பண்புக்கூறை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify network device tap name
ta: பிணைய சாதன டேப் பெயரை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify network rom file
ta: பிணைய rom கோப்பை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify the persistent configuration of a domain
ta: ஏற்கனவே உள்ள கட்டமைப்பினை ஒரு செயற்களமாக ஆற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot modify virtio network device driver attributes
ta: virtio பிணைய சாதன இயக்கி பண்புக்கூறுகளை மாற்றியமைக்க முடியாது

en: cannot obtain CPU freq
ta: CPU நிகழ்வெண்ணைப் பெற முடியவில்லை

en: cannot open %s
ta: %sஐ திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open '%s'
ta: '%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open SELinux label_handle
ta: SELinux label_handle ஐத் திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open file using fd
ta: fd ஐப் பயன்படுத்தி கோப்பைத் திறக்க முடியாது

en: cannot open macvtap tap device %s
ta: macvtap டேப் சாதன %sஐ திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open path '%s'
ta: பாதை '%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open path '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் உள்ள பாதை '%s' ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: cannot open volume '%s'
ta: '%s' தொகுதியை திறக்க முடியவில்லை

en: cannot parse %s CPU data
ta: %s CPU தரவை பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse %s version number in '%.*s'
ta: '%s' ஐ '%.*s' பதிப்பு எண்ணில் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse CPU data
ta: CPU தரவை பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse device end location
ta: சாதன இடத்தை பகுக்க முடியவில்லை

en: cannot parse device start location
ta: சாதன துவக்க இடத்தை பகுக்க முடியவில்லை

en: cannot parse instanceid parameter as a uuid
ta: instanceid அளவுருவை ஒரு uuid ஆக பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse interfaceid parameter as a uuid
ta: interfaceid அளவுருவை ஒரு uuid ஆக பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse json %s: %s
ta: json %sஐ இடைநிறுத்த முடியவில்லை: %s

en: cannot parse json %s: unterminated string/map/array
ta: json %s ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை: முடிவுறா சரம் /map/array

en: cannot parse partition number from target '%s'
ta: இலக்கு '%s'இலிருந்து பகிர்வு எண்ணை பகுக்க முடியவில்லை

en: cannot parse password validity time '%s', expect YYYY-MM-DDTHH:MM:SS
ta: '%s' என்ற கடவுச்சொல் செல்லுபடிக்காலத்தைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை, எதிர்பார்ப்பது YYYY-MM-DDTHH:MM:SS

en: cannot parse pid in vmware log file
ta: vmware பதிவுக் கோப்பில் pid ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse rdp port %s
ta: rdp துறை %sஐ பகுக்க முடியவில்லை

en: cannot parse usage '%s' for RAM filesystem
ta: RAM கோப்பு முறைமைக்கு '%s' ஐப் பயன்படுத்தி பாகுபடுத்த முடியாது

en: cannot parse value of managerid parameter
ta: managerid அளவுருவின் மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse value of typeid parameter
ta: typeid அளவுருவின் மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse value of typeidversion parameter
ta: typeidversion அளவுருவின் மதிப்பைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse video heads '%s'
ta: வீடியோ தலைப்புகள் '%s'ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse video ram '%s'
ta: வீடியோ ராம் '%s'ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: cannot parse vnc port %s
ta: vnc துறை %sஐ இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: cannot pass pipe for tunnelled migration
ta: டன்னல்டு இடப்பெயர்ப்புக்கு பைப்பை பாஸ் செய்ய முடியாது

en: cannot perform tunnelled migration without using peer2peer flag
ta: வளைவு இடப்பெயர்விற்கு peer2peer பொடியை பயன்படுத்தாமல் செயற்படுத்த முடியவில்லை

en: cannot pin vcpus on an inactive domain
ta: செயலற்ற செயற்களத்தில் vcpusஐ பின் செய்ய முடியவில்லை

en: cannot probe backing volume format: %s
ta: பேக்கிங் பிரிவக வடிவத்தை ஆய்வு செய்ய முடியாது: %s

en: cannot query SASL ssf on connection %d (%s)
ta: SASL ssf ஐ இணைப்பு %d (%s)இல் வினாயிட முடியவில்லை

en: cannot query SASL username on connection %d (%s)
ta: SASL பயனர் பெயரை இணைப்பு %d (%s)இல் வினாயிட முடியவில்லை

en: cannot query both live and config at once
ta: லைவ் மற்றும் அமைவாக்கம் ஆகிய இரண்டையும் ஒரே சயமத்தில் வினவ முடியாது

en: cannot read %s
ta: %sஐ வாசிக்க இயலவில்லை

en: cannot read %s statistic
ta: %s புள்ளிவிவரத்தை வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read %s value
ta: %s மதிப்பைப் படிக்க முடியவில்லை

en: cannot read '%s'
ta: '%s'ஐ வாசிக்க இயலவில்லை

en: cannot read SELinux virtual domain context file '%s'
ta: SELinux மெய்நிகர் டொமைன் சூழல் கோப்பு '%s' ஐ படிக்க முடியாது

en: cannot read SELinux virtual image context file %s
ta: SELinux மெய்நிகர் உருவ சூழல் கோப்பு %sஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read beginning of file '%s'
ta: '%s' கோப்பின் துவக்கத்தை வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read cputime for domain
ta: செயற்களத்திற்கான cputime வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read cputime for domain %d
ta: %dகான செயற்களம் cputimeஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read dir '%s'
ta: dir %sஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read domain image '%s'
ta: '%s' உருவை வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: cannot read from stream
ta: ஸ்ட்ரீமிலிருந்து வாசிக்க முடியாது

en: cannot read header '%s'
ta: தலைப்பு'%s'ஐ வாசிக்க இயலவில்லை

en: cannot read mount list '%s'
ta: பட்டியல் ஏற்ற %sஐ வாசிக்க இயலவில்லை

en: cannot receive data from volume %s
ta: பிரிவகம் %s இலிருந்து தரவைப் பெற முடியவில்லை

en: cannot register file watch on stream
ta: ஸ்ட்ரீம்மை கவனித்து கோப்பை பதிவு செய்ய முடியாது

en: cannot remove config %s
ta: %sக்கு கட்டமைப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: cannot remove config file '%s'
ta: தொலை கட்டமைப்பட்ட கோப்பு %sஐ நீக்க முடியவில்லை

en: cannot remove config for %s
ta: %sக்கு கட்டமைப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: cannot remove corrupt file: %s
ta: சிதைவுக் கோப்பை அகற்ற முடியவில்லை: %s

en: cannot remove directory '%s'
ta: கோப்பகம் '%s' ஐ நீக்க முடியாது

en: cannot remove managed save file %s
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் கோப்பு %s ஐ அகற்ற முடியவில்லை

en: cannot rename file '%s' as '%s'
ta: கோப்பு '%s' க்கு '%s' என மறுபெயரிட முடியாது

en: cannot replace NETIF config
ta: NETIF கட்டமைப்பை மாற்ற முடியவில்லை

en: cannot resize the maximum memory on an active domain
ta: செயலில் உள்ள டொமைனில் உள்ள அதிகபட்ச நினைவகத்தை மறுஅளவு செய்ய முடியாது

en: cannot resolve driver link %s
ta: இணைப்பு %sஐ தீர்வு செய்ய முடியவில்லை

en: cannot restore domain '%s' uuid %s from a file which belongs to domain '%s' uuid %s
ta: டொமைன் '%s' uuid %s ஐ டொமைன் '%s' uuid %s க்கு சொந்தமான கோப்பிலிருந்து மீட்டெடுக்க முடியாது

en: cannot restore domain snapshot for running domain
ta: இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் டொமைனுக்கு டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட்டை மீட்டமைக்க முடியாது

en: cannot revert snapshot of running domain
ta: இயங்கும் டொமைனின் ஸ்னாப்ஷாட்டை மீட்டமைக்க முடியாது

en: cannot save file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ சேமிக்க முடியவில்லை

en: cannot seek in '%s'
ta: '%s' இல் தேடியடைய முடியவில்லை

en: cannot seek to beginning of file '%s'
ta: '%s' கோப்பின் துவக்கத்தை காண முடியவில்லை

en: cannot seek to start of '%s'
ta: '%s' இன் முடிவைத் தேடி அடைய முடியாது

en: cannot send data to volume %s
ta: பிரிவகம் %s க்கு தரவை அனுப்ப முடியவில்லை

en: cannot send to netlink socket
ta: நெட்இணைப்பு சாக்கெட்டை அனுப்ப முடியவில்லை

en: cannot set CPU affinity on process %d
ta: CPU செயற்பாடு %dஇல் ஒப்புமையை அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set autostart for transient domain
ta: transient செயற்களத்திற்கு தானியக்க துவக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set autostart for transient network
ta: transient பிணையத்திற்கு தானியக்க துவக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set external SSF %d (%s)
ta: வெளிப்புற SSF %d (%s)அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set file mode '%s'
ta: கோப்பு முறைமை '%s'ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set file owner '%s'
ta: கோப்பு உரிமையாளர் '%s'ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set memory higher than max memory
ta: அதிகபட்ச நினைவகத்தை விட அதிக நினைவகம் அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set mode of '%s' to %04o
ta: '%s' க்கு %04o முறைமையை அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set netlink socket nonblocking
ta: நெட்லிங்க் சாக்கெட்டை தடுக்காததாக அமைக்க முடியாது

en: cannot set security props %d (%s)
ta: பாதுகாப்பு props %d (%s)ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set supplemental groups
ta: கூடுதல் குழுக்களை அமைக்க முடியவில்லை

en: cannot set to start of '%s'
ta: '%s' இன் தொடக்கத்தை அமைக்க முடியாது

en: cannot set vcpus on an inactive domain
ta: செயலற்ற டொமைனில் vcpus அமைக்க முடியாது

en: cannot stat '%s'
ta: '%s'ஐ வரையறுக்க முடியவில்லை

en: cannot stat fd %d
ta: fd %d ஐ ஸ்டேட் செய்ய முடியவில்லை

en: cannot stat file '%s'
ta: கோப்பு '%s'நிலையாக இல்லை

en: cannot stat path '%s'
ta: பாதை '%s' ஐ ஸ்டாட் செய்ய முடியவில்லை

en: cannot statvfs path '%s'
ta: statvfs பாதை '%s' செய்யப்படவில்லை

en: cannot statvfs path '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் உள்ள பாதை '%s' ஐ statvfs செய்ய முடியவில்லை

en: cannot sync data to file '%s'
ta: கோப்பு '%s' க்கு தரவை ஒத்திசைக்க முடியவில்லை

en: cannot sync data to volume with path '%s'
ta: தரவை '%s' என்ற பாதை கொண்ட பிரிவகத்திற்கு ஒத்திசைக்க முடியவில்லை

en: cannot sync file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ ஒத்திசைக்க முடியவில்லை

en: cannot unblock signals
ta: சிக்னல்களை தடுக்காமலிருக்க முடியவில்லை

en: cannot undefine transient domain
ta: செயலிலுள்ள செயற்களத்தை குறிப்புநீக்க முடியவில்லை

en: cannot unlink file '%s'
ta: கோப்பு '%s'ஐ துண்டிக்க முடியவில்லை

en: cannot update AppArmor profile '%s'
ta: AppArmor விவரக்குறிப்பு '%s'ஐ மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: cannot upload to volume %s
ta: பிரிவகம் %s க்கு பதிவேற்ற முடியவில்லை

en: cannot version information from libxenlight, disabling driver
ta: libxenlight இலிருந்து தகவலைப் பதிப்பிட முடியவில்லை, இயக்கியை முடக்குகிறது

en: cannot write config file '%s'
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு '%s'ஐ எழுத முடியவில்லை

en: cannot write data to file '%s'
ta: கோப்பு '%s' இல் தரவை எழுத முடியாது

en: cannot write to stream
ta: ஸ்ட்ரீம்மை எழுத முடியாது

en: cap for XEN_CREDIT
ta: XEN_CREDIT க்கு cap

en: capabilities
ta: செயல்திறன்கள்

en: capability names, separated by comma
ta: திறப்பாடுகள் பெயர், காற்புள்ளிகளால் பிரித்தபடி

en: capacity in %s cannot be zero without 'delta' or 'shrink' flags set
ta: 'delta' அல்லது 'shrink' கொடிகள் அமைக்கப்பட்ட நிலையில் %s இல் உள்ள capacity ஐ பூச்சியமாக அமைக்க முடியாது

en: capture disk state but not vm state
ta: வட்டு நிலையைப் பிடிக்கவும், vm நிலை தேவையில்லை

en: cd: command valid only in interactive mode
ta: cd: கட்டளை ஊடாடல் முறைமையில் மட்டுமே செல்லுபடியாகும்

en: cdrom device without source path not supported
ta: மூலப் பாதையில்லாத cdrom சாதனம் ஆதரிக்கப்படாது

en: cellNum in %s must be less than or equal to %d
ta: %s இல் உள்ள cellNum ஆனது %d க்கு சமமாக அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டியது அவசியம்

en: cellNum in %s only accepts %d as a negative value
ta: %s இல் உள்ள cellNum எதிர்க்குறி மதிப்பாக %d ஐ மட்டுமே ஏற்றுக்கொள்ளும்

en: cgroup CPU controller is not mounted
ta: cgroup CPU கன்ட்ரோலர் மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: cgroup CPUACCT controller is not mounted
ta: cgroup CPUACCT கன்ட்ரோலர் மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: cgroup cpu is required for scheduler tuning
ta: ஷெட்யூலர் டியூனிங் செய்வதற்கு cgroup cpu தேவை

en: cgroup cpuset controller is not mounted
ta: cgroup cpuset கன்ட்ரோலர் மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: cgroup memory controller is not mounted
ta: cgroup நினைவக கன்ட்ரோலர் மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: change maximum memory limit
ta: அதிகபட்ச நினைவக வரையறையை மாற்றவும்

en: change memory allocation
ta: நினைவக ஒதுக்கீட்டை மாற்றவும்

en: change number of virtual CPUs
ta:  CPUகள் மெய்நிகர் எண்ணிக்கையை மாற்றவும்

en: change of nodeset for running domain requires strict numa mode
ta: இயங்கும் டொமைனுக்கான கனுத்தொகுப்பை மாற்ற கண்டிப்பான நியூமா பயன்முறை அவசியம்

en: change the current directory
ta: நடப்பு அடைவை மாற்றவும்

en: channel %s is not using a UNIX socket
ta: சேனல் %s UNIX சாக்கெட்டைப் பயன்படுத்தவில்லை

en: character device %s is not using a PTY
ta: எழுத்துக்குறி சாதனம் %s ஒரு PTY ஐப் பயன்படுத்தவில்லை

en: character device information was missing array element
ta: எழுத்து சாதனத் தகவலில் அணிக் கூறு இல்லை

en: character device information was missing filename
ta: கோப்புபெயரில் எழுத்து சாதன தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: character device name
ta: எழுத்து சாதன பெயர்

en: chardev already exists
ta: chardev ஏற்கனவே உள்ளது

en: chardev-add reply was missing pty path
ta: chardev-add பதிலளிப்பில் pty பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: child failed to create directory '%s'
ta: அடைவு '%s'ஐ சேயால் உருவாக்க முடியவில்லை

en: child process failed to create file '%s'
ta: சேய் செயலாக்கமானது கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: child process failed to send fd to parent
ta: சேய் செயலாக்கமானது fd ஐ தாய் உறுப்புக்கு அனுப்புவதில் தோல்வியடைந்தது

en: client socket is closed
ta: கிளையன்ட் சாக்கெட் மூடப்பட்டது

en: client tried invalid PolicyKit init request
ta: கிளையன் தவறான PolicyKit init கோரிக்கையை முயற்சித்தது

en: client tried invalid SASL init request
ta: தவறான SASL init கோரிக்கையை கிளையன் முயற்சித்தது

en: client tried invalid SASL start request
ta: தவறான SASL துவக்க கோரிக்கையை முயற்சிக்கிறது

en: clone a volume.
ta: ஒரு தொகுதியை க்ளோன் செய்.

en: clone name
ta: க்ளோன் பெயர்

en: close: %s: failed to write or close temporary file: %s
ta: மூடவும்: %s: கோப்பினை எழுதி அல்லது மூடுவதில் தோல்வி: %s

en: command
ta: கட்டளை

en: command '%s' doesn't support option --%s
ta: கட்டளை '%s'  --%sவிருப்பத்திற்கு துணை புரியாது

en: command '%s' requires --%s option
ta: கட்டளை '%s' க்கு --%s விருப்பம் தேவைப்படுகிறது

en: command '%s' requires <%s> option
ta: கட்டளை '%s' க்கு <%s> விருப்பம் தேவைப்படுகிறது

en: command is already running as pid %lld
ta: கட்டளை ஏற்கனவே pid %lld ஆக இயக்கத்தில் உள்ளது

en: command is in human monitor protocol
ta: கட்டளை ஹியூமன் மானிட்டர் நெறிமுறையில் உள்ளது

en: command is not yet running
ta: கட்டளை இன்னும் இயங்கவில்லை

en: command or command group '%s' doesn't exist
ta: கட்டளை அல்லது கட்டளைத் தொகுப்பு '%s' இல்லை

en: commit changes and free restore point
ta: மாற்றங்களை ஒப்படைத்து மீட்டமைப்பு புள்ளியை விடுவிக்கவும்

en: commit changes made since iface-begin and free restore point
ta: iface-begin இல் இருந்து ஏற்பட்ட மாற்றங்களை ஒப்படைத்து மீட்டமைப்பு புள்ளியை விடுவிக்கவும்

en: compare CPU with host CPU
ta: CPU உடன் புரவல CPUஐ பொருத்தவும்

en: compare host CPU with a CPU described by an XML file
ta: புரவல CPU உடன் ஒரு CPU விவரிக்கப்பட்ட ஒரு XML கோப்பு

en: compatibility option only available with qcow2
ta: இணக்கத்தன்மை விருப்பம் qcow2 இல் மட்டுமே கிடைக்கும்

en: compress repeated pages during live migration
ta: நிகழ்நேர இடப்பெயர்ப்பின் போது மீளிடம்பெறும் பக்கங்களைச் சுருக்கவும்

en: compute baseline CPU
ta: தளத்தின்வரி CPUஐ கணக்கிடு

en: config
ta: அமைவாக்கம்

en: config data file to import from
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு இதிலிருந்து இறக்குமதி செய்கிறது

en: config value %s was malformed
ta: %s தவறான கட்டமைப்பு மதிப்பு

en: config value %s was missing
ta: பெயர் கட்டமைப்பு மதிப்பு %s விடுபட்டுள்ளது

en: configuration file syntax error
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு இலக்கண பிழை

en: configuration file syntax error: %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு இலக்கண பிழை: %s

en: connect to the guest console
ta: விருந்தினர் பணியகத்துடன் இணைக்கவும்

en: connection URI of the destination host as seen from the client(normal migration) or source(p2p migration)
ta: கிளையன்ட் (சாதாரண இடப்பெயர்ப்பு) அல்லது மூலத்திலிருந்து (p2p இடப்பெயர்ப்பு) தெரிகின்ற இலக்கு வழங்கியின் இணைப்பு URI

en: connection already open
ta: இணைப்பு ஏற்கனவே திறந்துள்ளது

en: connection not open
ta: இணைப்பு திறக்கப்படவில்லை

en: connection vcpu maximum
ta: இணைப்பு vcpu அதிகபட்சம்

en: control domain's incoming traffics
ta: டொமைனின் உள்வரும் போக்குவரத்தைக் கட்டுப்படுத்து

en: control domain's outgoing traffics
ta: டொமைனின் வெளிச்செல்லும் போக்குவரத்தைக் கட்டுப்படுத்து

en: control or query domain emulator affinity
ta: டொமைன் எமுலேட்டர் ஈர்ப்புத்தன்மையை கட்டுப்படுத்தவும் அல்லது வினவவும்

en: control or query domain vcpu affinity
ta: டொமைன் vcpu ஈர்ப்புத் தன்மையைக் கட்டுப்படுத்தவும் அல்லது வினவவும்

en: controller %s:%d not found
ta: கன்ட்ரோலர் %s:%d காணப்படவில்லை

en: conversion from hyper to %s overflowed
ta: ஹைப்பரிலிருந்து %s க்கு மாற்றும் செயல் அதீதப் பாய்வானது

en: conversion from string failed
ta: சரத்திலிருந்து மாற்றும் செயல் தோல்வியடைந்தது

en: convert a domain id or UUID to domain name
ta: செயற்கள ஐடி அல்லது UUIDஐ செயற்கள பெயருக்கு மாற்றவும்

en: convert a domain name or UUID to domain id
ta: செயற்கள பெயரை மாற்றவும் அல்லது UUID ஐ செயற்களம் ஐடிக்கு மாற்றவும்

en: convert a domain name or id to domain UUID
ta: செயற்கள பெயர் அல்லது idஐ செயற்களம் UUIDக்கு மாற்றவும்

en: convert a network UUID to network name
ta: பிணைய ஐடி அல்லது UUIDஐ பிணைய பெயருக்கு மாற்றவும்

en: convert a network name to network UUID
ta: பிணையப் பெயர் அல்லது idஐ பிணையம் UUIDக்கு மாற்றவும்

en: convert a pool UUID to pool name
ta: தொகுப்பக UUIDஐ தொகுப்பக பெயருக்கு மாற்றவும்

en: convert a pool name to pool UUID
ta: தொகுப்பக பெயரை தொகுப்பக UUIDக்கு மாற்றவும்

en: convert an interface MAC address to interface name
ta: ஒரு இடைமுக MAC முகவரிக்கு இடைமுகப் பெயரை மாற்றவும்

en: convert an interface name to interface MAC address
ta: இடைமுக MAC முகவரிக்கு ஒரு இடைமுகத்தை மாற்றவும்

en: corrupted profileid string
ta: profileid சரம் சிதைந்துள்ளது

en: could not allocate memory
ta: நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை

en: could not attach shared folder '%s', rc=%08x
ta: பகிரப்பட்ட கோப்புறை '%s' ஐ இணைக்க முடியவில்லை, rc=%08x

en: could not build absolute core file path
ta: துல்லியமான கோர் கோப்புப் பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: could not build absolute input file path
ta: துல்லியமான உள்ளீடு கோப்புப் பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: could not build absolute output file path
ta: துல்லியமான வெளியீடு கோப்புப் பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: could not change ACPI status to: %s, rc=%08x
ta: ACPI நிலையை இவ்வாறாக மாற்ற முடியவில்லை: %s, rc=%08x

en: could not change APIC status to: %s, rc=%08x
ta: APIC நிலையை இவ்வாறாக மாற்ற முடியவில்லை: %s, rc=%08x

en: could not change PAE status to: %s, rc=%08x
ta: PAE நிலையை இவ்வாறாக மாற்ற முடியவில்லை: %s, rc=%08x

en: could not close handshake fd
ta: ஹேன்ட்ஷேக் fd ஐ மூட முடியவில்லை

en: could not close logfile
ta: பதிவுக் கோப்பை மூட முடியவில்லை

en: could not connect to Xen Store
ta: Xen Store உடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: could not connect to Xen Store %s
ta: Xen Store %s உடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: could not convert bandwidth average value '%s'
ta: பட்டையகல சராசரி மதிப்பு '%s' ஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: could not convert bandwidth burst value '%s'
ta: பட்டையகல வெடிப்பு மதிப்பு '%s' ஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: could not convert bandwidth floor value '%s'
ta: பட்டையகல ஃப்ளோர் மதிப்பு '%s' ஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: could not convert bandwidth peak value '%s'
ta: பட்டையகல உச்ச மதிப்பு '%s' ஐ மாற்ற முடியவில்லை

en: could not create profile
ta: விவரத்தொகுப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: could not define a domain, rc=%08x
ta: டொமைனை வரையறுக்க முடியவில்லை, rc=%08x

en: could not delete snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை அழிக்க முடியவில்லை

en: could not delete the domain, rc=%08x
ta: டொமைனை அழிக்க முடியவில்லை, rc=%08x

en: could not detach shared folder '%s', rc=%08x
ta: பகிரப்பட்ட கோப்புறை '%s' ஐ பிரிக்க முடியவில்லை, rc=%08x

en: could not determine max vcpus for the domain
ta: அதிகபட்ச vcpus செயற்களத்திற்கு வரையறுக்க முடியவில்லை

en: could not find event callback %d for deletion
ta: அழித்தலுக்காக நிகழ்வு பின்அழைப்பு %d ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: could not find libvirtd
ta: libvirtdஐ காண முடியவில்லை

en: could not find name in XML
ta: XML இல் பெயரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: could not get MAC address of interface %s
ta: இடைமுகம் %s இன் MAC முகவரியைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get VM definition
ta: VM வரையறையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get children snapshots
ta: சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get creation time of snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இன் உருவாக்க நேரத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get current snapshot name
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get current snapshot of domain %s
ta: டொமைன் %s இன் நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get description of snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இன் விளக்கத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get domain UUID
ta: டொமைன் UUID ஐப் பெற முடியவில்லை

en: could not get domain state
ta: டொமைன் நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get information about NUMA topology
ta: NUMA இடவியலைப் பற்றிய தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get interface XML description: %s%s%s
ta: இடைமுக XML விளக்கத்தைப் பெற முடியவில்லை: %s%s%s

en: could not get name of parent of snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இன் தாய் ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get number of volumes in the pool: %s, rc=%08x
ta: தொகுப்பகத்தில் உள்ள பிரிவகங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை: %s, rc=%08x

en: could not get online state of snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இன் ஆன்லைன் நிலையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get parent of snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s இன் தாய் ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get root snapshot for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கான மூல ஸ்னாப்ஷாட்டைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get snapshot UUID
ta: ஸ்னாப்ஷாட் UUID ஐப் பெற முடியவில்லை

en: could not get snapshot count for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கான ஸ்னாப்ஷாட் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get snapshot count for listed domains
ta: பட்டியலிடப்பட்ட டொமைன்களுக்கான ஸ்னாப்ஷாட் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get snapshot name
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get the volume list in the pool: %s, rc=%08x
ta: தொகுப்பகத்தில் உள்ள பிரிவக பட்டியலைப் பெற முடியவில்லை: %s, rc=%08x

en: could not initialize domain event timer
ta: டொமைன் நிகழ்வு டைமரைத் துவக்க முடியவில்லை

en: could not open VirtualBox session with domain %s
ta: டொமைன் %s இல் VirtualBox அமர்வைத் திறக்க முடியவில்லை

en: could not open input path '%s'
ta: உள்ளீடு பாதை '%s'ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: could not parse XML
ta: XML ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse arguments
ta: அளவுருக்களைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse read bytes sec %s
ta: வாசித்தல் பைட்டுகள் வினாடி %s ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse read iops sec %s
ta: வாசித்தல் iops வினாடி %s ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse weight %s
ta: %s எடையை பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse write bytes sec %s
ta: எழுதுதல் பைட்டுகள் வினாடி %s ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not parse write iops sec %s
ta: எழுதுதல் iops வினாடி %s ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: could not read xml file
ta: xml கோப்பை படிக்க முடியவில்லை

en: could not remove profile for '%s'
ta: %sகாக விவரக்குறிப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: could not restore snapshot for domain %s
ta: டொமைன் %s க்கான ஸ்னாப்ஷாட்டை மீட்டமைக்க முடியவில்லை

en: could not set IFS
ta: IFS ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: could not set PATH
ta: PATH ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: could not set the memory size of the domain to: %llu Kb, rc=%08x
ta: டொமைனின் நினைவக அளவை இந்த மதிப்புகளுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %llu Kb, rc=%08x

en: could not set the memory size of the domain to: %lu Kb, rc=%08x
ta: டொமைனின் நினைவக அளவை இந்த மதிப்புகளுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %lu Kb, rc=%08x

en: could not set the number of cpus of the domain to: %u, rc=%08x
ta: டொமைனின் cpuகளின் எண்ணிக்கையை இந்த மதிப்புகளுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %u, rc=%08x

en: could not set the number of virtual CPUs to: %u, rc=%08x
ta: மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கையை இந்த அளவுகளுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %u, rc=%08x

en: could not take a screenshot of %s
ta: %s இன் திரைப்பிடிப்பை எடுக்க முடியவில்லை

en: could not take snapshot of domain %s
ta: டொமைன் %s இன் ஸ்னாப்ஷாட்டை எடுக்க முடியவில்லை

en: could not use Xen hypervisor entry
ta: Xen hypervisor உள்ளீட்டை பயன்படுத்த முடியவில்லை

en: could not use Xen hypervisor entry %s
ta: Xen hypervisor உள்ளீடு %sஐ பயன்படுத்த முடியவில்லை

en: couldn't fetch array of leases
ta: குத்தகைகளின் அணிவரிசையைப் பெற முடியவில்லை

en: couldn't find IFLA_VF_INFO for VF %d in netlink response
ta: நெட்லிங்க் பதிலளிப்பில் VF %d க்கான IFLA_VF_INFO ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't find a portgroup entry in network '%s' matching <portgroup name='%s'>
ta: பிணையம் '%s' இல் <portgroup name='%s'> க்குப் பொருந்துகிற  ஒரு portgroup உள்ளீட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't find an interface entry in network '%s' matching <interface dev='%s'>
ta: பிணையம் '%s' இல் <interface dev='%s'> க்குப் பொருந்தும் இடைமுக உள்ளீட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't find interface named '%s'
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட இடைமுகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't find interface named '%s': %s%s%s
ta: '%s' என்ற பெயர் கொண்ட இடைமுகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s%s%s

en: couldn't find interface with MAC address '%s'
ta: '%s' என்ற MAC முகவரி கொண்ட இடைமுகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't find interface with MAC address '%s': %s%s%s
ta: '%s' என்ற MAC முகவரி கொண்ட இடைமுகத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %s%s%s

en: couldn't locate a matching DNS HOST record in network %s
ta: பிணையம் %s இல் பொருந்தும் ஒரு DNS HOST பதிவைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't locate a matching DNS SRV record in network %s
ta: பிணையம் %s இல் பொருந்தும் ஒரு DNS SRV பதிவைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't locate a matching DNS TXT record in network %s
ta: பிணையம் %s இல் பொருந்தும் ஒரு DNS TXT பதிவைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't locate a matching dhcp host entry in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் பொருந்துகிற ஒரு dhcp வழங்கி உள்ளீட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't locate a matching dhcp range entry in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் பொருந்துகிற ஒரு dhcp வரம்பு உள்ளீட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't locate an existing dhcp host entry with "mac='%s'" "name='%s'" "ip='%s'" in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் "mac='%s'" "name='%s'" "ip='%s'" கொண்ட நடப்பில் உள்ள ஒரு dhcp வழங்கி உள்ளீட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: couldn't retrieve authentication methods list: %s
ta: அங்கீகரிப்பு முறைகள் பட்டியலை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை: %s

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found at index %d in network '%s'
ta: dhcp வழங்கி உள்ளீட்டைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை - பிணையம் '%2$s' இல் அட்டவணை %1$d இல் <ip> கூறு இல்லை

en: couldn't update dhcp host entry - no <ip> element found in network '%s'
ta: dhcp வழங்கி உள்ளீட்டைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை - பிணையம் '%s' இல் <ip> கூறு இல்லை

en: couldn't write dnsmasq config file '%s'
ta: Dnsmasq அமைவாக்கக் கோப்பு '%s' இல் எழுத முடியவில்லை

en: cpu affinity is not supported
ta: cpu affinity துணைபுரியவில்லை

en: cpuNum in %s only accepts %d as a negative value
ta: %s இல் உள்ள cpuNum எதிர்க்குறி மதிப்பாக %d ஐ மட்டுமே ஏற்றுக்கொள்ளும்

en: cpuacct parse error
ta: cpuacct பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: crash the domain after core dump
ta: கோர் டம்பிற்கு பின் டம்பை சேதப்படுத்துகிறது

en: crashed
ta: முறிவுற்றது

en: create a bridge device and attach an existing network device to it
ta: ஒரு பிரிட்ஜ் சாதனத்தை உருவாக்கி அத்துடன் நடப்பிலுள்ள ஒரு பிணைய சாதனத்தை இணைக்கவும்

en: create a device defined by an XML file on the node
ta: ஒரு XML கோப்பு முனையின் படிவரையறுக்கப்படாத சாதனத்தை உருவாக்கு

en: create a domain from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து செயற்களத்தை உருவாக்கவும்

en: create a network from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து ஒரு பிணையத்தை உருவாக்கவும்

en: create a pool from a set of args
ta: XML கோப்பிலிருந்து தொகுப்பகத்தை உருவாக்கவும்

en: create a pool from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து தொகுப்பகத்தை உருவாக்கவும்

en: create a snapshot of current interfaces settings, which can be later committed (iface-commit) or restored (iface-rollback)
ta: நடப்பு இடைமுக அமைப்புகளின் ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்கவும், அது பின்னர் ஒப்படைக்கப்படும் (iface-commit) அல்லது மீட்டமைக்கப்படும் (iface-rollback)

en: create a vol from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து vol உருவாக்கவும்

en: create a vol, using another volume as input
ta: வேறு தொகுதியை உள்ளீடாக கொண்டு ஒரு தொகுதியை உருவாக்கவும்

en: create a volume from a set of args
ta: ஒரு அளவுருக்களிலிருது ஒரு தொகுதியை உருவாக்கு

en: creating snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை உருவாக்குகிறது

en: creation of non-raw file images is not supported without qemu-img.
ta: qemu-img இல்லாமல் ரா உருக்கள் உருவாக்கம் துணைபுரியவில்லை.

en: creation of pid file requires daemonized command
ta: pid கோப்பை உருவாக்க டெமனைஸ் செய்யப்பட்ட கட்டளை அவசியம்

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) returned an error: %s (%d) : %s
ta: curl_easy_getinfo(CURLINFO_REDIRECT_URL) பிழையை வழங்கியது: %s (%d) : %s

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned a negative response code
ta: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) எதிர்மறாஇ பதிலளிப்புக் குறியீட்டை வழங்கியது

en: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) returned an error: %s (%d) : %s
ta: curl_easy_getinfo(CURLINFO_RESPONSE_CODE) பிழையை வழங்கியது: %s (%d) : %s

en: curl_easy_perform() returned an error: %s (%d) : %s
ta: curl_easy_perform() பிழையை வழங்கியது: %s (%d) : %s

en: current
ta: நடப்பு

en: current bridge device name
ta: நடப்பு பிரிட்ஜ் சாதனத்தின் பெயர்

en: current vcpu count must equal maximum
ta: நடப்பு vcpu எண்ணிக்கை அதிகபட்சம் இதற்கு சமமாக இருக்க வேண்டும்

en: current vcpus must be equal to maxvcpus
ta: தற்போதைய vcpus ஆனது maxvcpus க்கு சமமாக இருக்க வேண்டும்

en: daemonized command cannot set working directory %s
ta: டெமனைஸ் செய்யப்பட்ட கட்டளையால் பணிபுரியும் கோப்பகம் %s ஐ அமைக்க முடியாது

en: daemonized command cannot use virCommandRunAsync
ta: டெமனைஸ் செய்யப்பட்ட கட்டளையால் virCommandRunAsync ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: dangling \
ta: டேங்லிங் \

en: data sinks cannot be used for non-blocking streams
ta: தடுக்கப்பட்ட ஸ்ட்ரீம்களுக்கு தரவு மூழ்கை பயன்படுத்த முடியவில்லை

en: data sources cannot be used for non-blocking streams
ta: தடுக்கப்பட்ட ஸ்ட்ரீம்களுக்கு தரவு மூலங்களை பயன்படுத்த முடியவில்லை

en: default
ta: முன்னிருப்பு

en: define (but don't start) a domain from an XML file
ta: ஒரு XML கோப்பிலிருந்து ஒரு செயற்களத்தை வரையறுக்கவும் (ஆனால் ஆரம்பிக்க வேண்டாம்)

en: define a pool from a set of args
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை ஒரு மதிப்புருக்கு வரையறு

en: define or modify a secret from an XML file
ta: ஒரு XML கோப்பிலிருந்து ஒரு இரகசியத்தை வரையறு அல்லது மாற்று

en: define or update a network filter from an XML file
ta: ஒரு XML கோப்பிலிருந்து ஒரு பிணைய வடிப்பியை வரையறுக்கவும் அல்லது புதுப்பிக்கவும்

en: definition for snapshot %s must use uuid %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s க்கான வரையறை uuid %s ஐ கண்டிப்பாக பயன்படுத்த வேண்டும்

en: degraded
ta: குறைக்கப்பட்டது

en: delete a pool
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை அழி

en: delete a vol
ta: ஒரு தொகுதியை அழி

en: delete children but not snapshot
ta: சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை அழி ஆனால் ஸ்னாப்ஷாட்டை அழிக்க வேண்டாம்

en: delete current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டை அழி

en: delete files that were successfully committed
ta: வெற்றிகரமாக ஒப்படைக்கப்பட்ட கோப்புகளை அழி

en: delete only libvirt metadata, leaving snapshot contents behind
ta: ஸ்னாப்ஷாட் உள்ளடக்கத்தை விட்டுவிட்டு லிப்விர்ட் மீத்தரவை மட்டும் அழி

en: delete snapshot and all children
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டையும் அனைத்து சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டையும் அழி

en: description of snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் விளக்கம்

en: destroy (stop) a device on the node
ta: கனுவில் உள்ள ஒரு சாதனத்தை அழிக்கவும் (நிறுத்தவும்)

en: destroy (stop) a domain
ta: ஒரு டொமைனை அழி (நிறுத்து)

en: destroy (stop) a network
ta: ஒரு பிணையத்தை அழிக்கவும் (நிறுத்தவும்)

en: destroy (stop) a pool
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை அழி (நிறுத்து)

en: destroy a physical host interface (disable it / "if-down")
ta: ஒரு பருநிலை புரவலன் முகப்பை அழி (disable it / "if-down")

en: destroyed
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: detach device from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து சாதனத்தை பிரிக்கவும்

en: detach disk device
ta: வட்டு சாதனத்தை துண்டி

en: detach network interface
ta: பிணைய முகப்பை நீக்கவும்

en: detach node device from its device driver
ta: கனு சாதனத்தை அதன் சாதன இயக்கியிலிருந்து பிரிக்கவும்

en: detaching serial console is not supported
ta: வரிசை பணிமுனையத்தை பிரித்தெடுப்பதற்கு ஆதரவில்லை

en: detailed domain vcpu information
ta: விவரமான டொமைன் vcpu தகவல்

en: dev->id buffer overflow: %d %d
ta: dev->id பஃபர் அதீதப்பாய்வு: %d %d

en: dev->id buffer overflow: %s %s
ta: dev->id பஃபர் அதீதப்பாய்வு: %s %s

en: dev->name buffer overflow: %.3d:%.3d
ta: dev->name பஃபர் மேல்வழிதல்: %.3d:%.3d

en: device %s iommu_group symlink %s has invalid group number %s
ta: சாதனம் %s iommu_group symlink %s இல் செல்லுபடியாகாத குழு எண் %s உள்ளது

en: device %s is not a PCI device
ta: சாதனம் %s ஒரு PCI சாதனமல்ல

en: device alias not found: cannot set link state to down
ta: சாதன மாற்றுப் பெயர் இல்லை: இணைப்பு நிலையை கீழிறங்கியதாக அமைக்க முடியாது

en: device cannot be detached: device is busy
ta: சாதனத்தை பிரித்தெடுக்க முடியாது: சாதனம் பணிமிகுதியாக உள்ளது

en: device is already in the domain configuration
ta: டொமைன் அமைவாக்கத்தில் சாதனம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: device key
ta: சாதன விசை

en: device name or wwn pair in 'wwnn,wwpn' format
ta: 'wwnn,wwpn' வடிவமைப்பில் சாதனப் பெயர் அல்லது wwn இணை

en: device not present in domain configuration
ta: டொமைன் அமைவாக்கத்தில் சாதனம் இல்லை

en: device path '%s' doesn't exist
ta: சாதன பாதை '%s' இல்லை

en: device type '%s' cannot be attached
ta: சாதன வகை '%s'ஐ இணைக்க முடியவில்லை

en: device type '%s' cannot be detached
ta: சாதன வகை '%s' ஐ பிரிக்க முடியவில்லை

en: device type '%s' cannot be updated
ta: சாதன வகை '%s'ஐ புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: device type '%s' cannot hot unplugged
ta: வட்டு வகை '%s' ஐ ஹாட் அன்ப்ளக் செய்ய முடியவில்லை

en: devices cgroup isn't mounted
ta: devices cgroup மவுன்ட் செய்யப்படவில்லை

en: dhcp ranges cannot be modified, only added or deleted
ta: dhcp வரம்புகளை சேர்க்கலாம் அல்லது நீக்கலாமே தவிர மாற்றியமைக்க முடியாது

en: direct migration
ta: நேரடி இடம்பெயர்வு

en: direct setting of the vlan tag is not allowed for hostdev devices using %s mode
ta: %s பயன்முறையைப் பயன்படுத்தும் hostdev சாதனத்திற்கு vlan குறிச்சொல்லின் நேரடி அமைப்புக்கு அனுமதியில்லை

en: directory to switch to (default: home or else root)
ta: மாற்ற வேண்டிய அடைவு (முன்னிருப்புt: இல்லம் அல்லது ரூட்)

en: disable
ta: செயல்நீக்கம்

en: disable autostarting
ta: தானாக துவக்குதலை செயல்நீக்கவும்

en: discover potential storage pool sources
ta: முக்கிய சேமிப்பக தொகுப்பக மூலங்களை கண்டுபிடி

en: disk %s has no source file to be committed
ta: வட்டு %s இல் ஒப்படைக்க மூலக் கோப்புகள் எதுவும் இல்லை

en: disk %s not found
ta: வட்டு %s காணப்படவில்லை

en: disk '%s' does not currently have a source assigned
ta: வட்டு '%s' க்கு தற்போது மூலம் ஒதுக்கியமைக்கப்படவில்லை

en: disk '%s' must use snapshot mode '%s'
ta: '%s' என்ற வட்டு '%s' என்ற ஸ்னாப்ஷாட் பயன்முறையையே பயன்படுத்த வேண்டும்

en: disk '%s' specified twice
ta: '%s' என்ற வட்டு இரண்டுமுறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: disk bus '%s' cannot be hot unplugged.
ta: வட்டு பஸ் '%s' ஐ அன்ப்ளக் செய்யமுடியவில்லை.

en: disk bus '%s' cannot be hotplugged.
ta: வட்டு பஸ் '%s'ஐ  hotplugged செய்யமுடியவில்லை.

en: disk bus '%s' cannot be updated.
ta: வட்டு பஸ் '%s'ஐ புதுப்பிக்க முடியவில்லை.

en: disk device type '%s' cannot be detached
ta: வட்டு சாதன வகை '%s' ஐ பிரிக்க முடியாது

en: disk device type '%s' cannot be hotplugged
ta: வட்டு சாதன வகை '%s' கூடுதல் இணைக்கப்படவில்லை

en: disk device='lun' is not supported for bus='%s'
ta: bus='%s' க்கு disk device='lun' ஆதரிக்கப்படாது

en: disk device='lun' is not supported for protocol='%s'
ta: disk device='lun' ஆனது protocol='%s' க்கு ஆதரிக்கப்படாது

en: disk device='lun' is not supported for usb bus
ta: usb பஸுக்கு disk device='lun' ஆதரிக்கப்படாது

en: disk device='lun' is only valid for block type disk source
ta: disk device='lun' என்பது வட்டு மூலம் என்ற தொகுப்பு வகைக்கு மட்டுமே செல்லுபடியாகும்

en: disk driver %s is not supported
ta: வட்டு இயக்கி %s க்கு ஆதரவில்லை

en: disk event_idx mode supported only for virtio bus
ta: virtio பஸில் மட்டுமே டிஸ்க் event_idx பயன்முறைக்கு ஆதரவுண்டு

en: disk format %s is not supported
ta: வட்டு வடிவமைப்பு %s க்கு ஆதரவில்லை

en: disk ioeventfd mode supported only for virtio bus
ta: virtio பஸில் மட்டுமே டிஸ்க் ioeventfd பயன்முறைக்கு ஆதரவுண்டு

en: disk migration was active, but 'remaining' data was missing
ta: வட்டு இடப்பெயர்ப்பு செயலில் இருந்தது, ஆனால் 'மீதமுள்ள' தரவு இல்லை

en: disk migration was active, but 'total' data was missing
ta: வட்டு இடப்பெயர்ப்பு செயலில் இருந்தது, ஆனால் 'மொத்த' தரவு இல்லை

en: disk migration was active, but 'transferred' data was missing
ta: வட்டு இடப்பெயர்ப்பு செயலில் இருந்தது, ஆனால் 'பரிமாற்றப்பட்ட' தரவு இல்லை

en: disk product is not printable string
ta: வட்டு தயாரிப்பு சரத்தை அச்சிடவில்லை

en: disk snapshot image path '%s' must be absolute
ta: வட்டு ஸ்னாப்ஷாட் பிம்பப் பாதை '%s' ஆனது முழுமையானதாக இருக்க வேண்டும்

en: disk snapshots not supported yet
ta: வட்டு ஸ்னாப்ஷாட்டுகளுக்கு இன்னும் ஆதரவு இல்லை

en: disk source mode is only valid when storage pool is of iscsi type
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் iscsi வகையாக இருந்தால் மட்டுமே வட்டு மூலப் பயன்முறை செல்லுபடியாகும்

en: disk source path is missing
ta: வட்டு மூலப்பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: disk vendor is not printable string
ta: வட்டு வென்டார் சரத்தை அச்சிடவில்லை

en: disk-only flag for snapshot %s requires disk-snapshot state
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s க்கான வட்டு-மட்டுமே கொடிக்கு வட்டு-ஸ்னாப்ஷாட் நிலை அவசியம்

en: disk-only snapshots require at least one disk to be selected for snapshot
ta: வட்டு-மட்டும் என்ற வகை ஸ்னாப்ஷாட்டுகளுக்கு குறைந்தது ஒரு வட்டாவது ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கு தேர்ந்தெடுக்க வேண்டியது அவசியம்

en: display
ta: காட்சி

en: display available free memory for the NUMA cell.
ta: காட்சி NUMA அறைக்கு நினைவகத்தை  வெற்றாக்குகிறது.

en: display extended details for pools
ta: தொகுப்பகங்களுக்கான விரிவான தகவலைக் காண்பி

en: display extended details for volumes
ta: பிரிவகங்களுக்கான விரிவான தகவலைக் காண்பி

en: display the progress of dump
ta: டம்பின் செயல் நிலையைக் காண்பி

en: display the progress of migration
ta: இடப்பெயர்ப்பின் செயல் நிலையைக் காண்பி

en: display the progress of save
ta: சேமிப்பின் செயல் நிலையைக் காண்பி

en: do not enable STP for this bridge
ta: இந்த பிரிட்ஜுக்கு STP ஐ செயல்படுத்த வேண்டாம்

en: do not restart the domain on the destination host
ta: இலக்கு புரவலத்தினுள் செயற்களத்தை மறுதுவக்க முடியவில்லை

en: domain %s exists already
ta: செயற்களம் %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: domain %s has no snapshots with name %s
ta: டொமைன் %s இல் %s என்ற பெயர் கொண்ட ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் இல்லை

en: domain %s is already running
ta: டொமைன் %s ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: domain '%s' already exists with uuid %s
ta: செயற்களம் '%s' ஏற்கனவே uuid %sஉடன் ஃள்ளது

en: domain '%s' coredump: failed to open %s
ta: செயற்களம் '%s' coredump: %sஐ திறப்பதில் தோல்வியுற்றது

en: domain '%s' coredump: failed to write header to %s
ta: செயற்களம் '%s' coredump: %s தலைப்பை எழுதவதில் தோல்வியுற்றது

en: domain '%s' coredump: write failed: %s
ta: செயற்களம் '%s' coredump: எழுத முடியவில்லை: %s

en: domain '%s' has no current snapshot
ta: டொமைன் '%s' இல் நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை

en: domain '%s' in %s must match connection
ta: %s இல் உள்ள டொமைன் '%s' இணைப்புக்குப் பொருந்த வேண்டும்

en: domain '%s' is already active
ta: டொமைன் '%s' ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: domain '%s' is already being started
ta: டொமைன் '%s' ஏற்கனவே தொடங்கப்பட்டது

en: domain '%s' is already defined with uuid %s
ta: செயற்களம் %s ஏற்கனவே uuid %sஉடன் வரையறுக்கப்பட்டது

en: domain '%s' is not being migrated
ta: டொமைன் '%s' இடப்பெயர்ப்பு செய்யப்படவில்லை

en: domain '%s' is not processing incoming migration
ta: டொமைன் '%s' ஆனது உள்வரும் இடப்பெயர்ப்பை செயலாக்குகிறது

en: domain '%s' not paused
ta: செயற்களம் '%s' ஐ  இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: domain '%s' not running
ta: செயற்களம் '%s' இயங்கவில்லை

en: domain block device size information
ta: டொமைன் ப்ளாக் சாதன அளவு தகவல்

en: domain control interface state
ta: டொமைன் கட்டுப்பாடு இடைமுக நிலை

en: domain display connection URI
ta: டொமைன் காட்சி இணைப்பு URI

en: domain event %d not registered
ta: கள நிகழ்வு %d பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: domain event callback %d not registered
ta: டொமைன் நிகழ்வு கால்பேக் %d பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: domain has active block job
ta: டொமைனில் செயலிலுள்ள ஒரு தொகுப்புப் பணி உள்ளது

en: domain has assigned host devices
ta: டொமைன் வழங்கி சாதனங்களை நியமித்துள்ளது

en: domain has no snapshots
ta: டொமைனில் ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் இல்லை

en: domain id or name
ta: செயற்களம் ஐடி அல்லது பெயர்

en: domain id or uuid
ta: செயற்களம் id அல்லது uuid

en: domain information
ta: செயற்கள தகவல்

en: domain information in XML
ta:  XML பற்றிய செயற்கள தகவல்

en: domain is already running
ta: செயற்களம் ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: domain is marked for auto destroy
ta: டொமைன் தானியக்க அழிவுக்குக் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: domain is no longer running
ta: டொமைன் இப்போது இயங்கவில்லை

en: domain is not in running state
ta: செயற்களம் இயங்கும் நிலையில் இல்லை

en: domain is not in shutoff state
ta: செயற்களம் shutoff நிலையுடன் இல்லை

en: domain is not in suspend state
ta: டொமைன் இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலையில் இல்லை

en: domain is not running
ta: செயற்களம் இயங்கவில்லை

en: domain is not running on destination host
ta: டொமைன் இலக்கு வழங்கியில் இயங்கவில்லை

en: domain is not transient
ta: டொமைன் நிலையற்றதல்ல

en: domain is pmsuspended
ta: டொமைன் pmsuspended செய்யப்பட்டுள்ளது

en: domain is transient
ta: டொமைன் நிலையற்றது

en: domain job information
ta: செயற்கள பணித்தகவல்

en: domain name or uuid
ta: செயற்களப் பெயர் அல்லது uuid

en: domain name, id or uuid
ta: செயற்களத்தின் பெயர், id or uuid

en: domain snapshot XML
ta: டொமைன் ஸ்னாப்ஷாட் XML

en: domain state
ta: செயற்கள நிலை

en: domain stats query failed
ta: டொமைன் புள்ளிவிவர வினவல் தோல்வியுற்றது

en: domain type
ta: டொமைன் வகை

en: domain vcpu counts
ta: டொமைன் vcpu எண்ணிக்கைகள்

en: domain with managedsave data can only have runstate 'shutoff'
ta: managedsave தரவைக் கொண்ட டொமைனின் இயக்க நிலை 'shutoff' என்றே இருக்க முடியும்

en: domainMigratePrepare did not set uri
ta: domainMigratePrepare  uriஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: domainMigratePrepare2 did not set uri
ta: domainMigratePrepare  uriஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: domainMigratePrepare3 did not set uri
ta: domainMigratePrepare3  ஆனது uri ஐ அமைக்கவில்லை

en: doms array in %s must contain at least one domain
ta: %s இல் உள்ள டோம்ஸ் அணிவரிசையில் குறைந்தது ஒரு டொமைனாவது இருக்க வேண்டும்

en: don't know how to remove a %s device
ta: ஒரு %s சாதனத்தை அகற்றுவது எப்படி என்று தெரியவில்லை

en: don't start the bridge immediately
ta: பிரிட்ஜை உடனடியாக தொடங்க வேண்டாம்

en: done
ta: முடிந்தது

en: download volume contents to a file
ta: பிரிவக உள்ளடக்கத்தை ஒரு கோப்பாகப் பதிவிறக்கு

en: driver of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் இயக்கி

en: driver serial '%s' contains unsafe characters
ta: இயக்கி சீரயல் '%s' பாதுகாப்பில்லாத எழுத்துக்களை கொண்டுள்ளது

en: dump domain's memory only
ta: டொமைனின் நினைவகத்தை மட்டும் டம்ப் செய்

en: dump the core of a domain to a file for analysis
ta: செயற்களத்தை ஆய்வு செய்ய ஒரு கோப்பில் கோர் சேமிக்கவும்

en: dumpformat '%d' is not supported
ta: '%d' எனும் டம்ப் வடிவமைப்பு ஆதரிக்கப்படாது

en: dumping
ta: டம்ப் செய்கிறது

en: dup2(stderr) failed
ta: dup2(stderr) தோல்வி

en: dup2(stdin) failed
ta: dup2(stdin) தோல்வி

en: dup2(stdout) failed
ta: dup2(stdout) தோல்வி

en: duplicate blkio device path '%s'
ta: நகல் blkio சாதனப் பாதை '%s'

en: duplicate native vlan setting
ta: பூர்வீக vlan அமைவை பிரதியெடு

en: duration in seconds
ta: கால அளவு, விநாடிகளில்

en: dynamic label type must use resource relabeling
ta: டைனமிக் லேபிளின் வகையானது ரிசோர்ஸ் ரிலேபிலிங்கைப் பயன்படுத்த வேண்டும்

en: edit XML configuration for a domain
ta: XML கட்டமைப்பை ஒரு செயற்களமாக திருத்து

en: edit XML configuration for a network
ta: ஒரு பிணையத்திற்காக XML கட்டமைப்பு திருத்தியமைக்கப்பட்டது

en: edit XML configuration for a network filter
ta: ஒரு பிணைய வடிப்பிக்கான XML அமைவாக்கத்தைத் திருத்து

en: edit XML configuration for a physical host interface
ta: XML கட்டமைப்பை ஒரு பருநிலை புரவலை இடைமுகமாக திருத்து

en: edit XML configuration for a storage pool
ta: ஒரு சேமிப்பக தொகுப்பகத்துக்காக XML கட்டமைப்பு திருத்தியமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: edit XML for a domain's saved state file
ta: ஒரு டொமைனின் சேமிக்கப்பட்ட நிலை கோப்புக்கான XML ஐத் திருத்து

en: edit XML for a snapshot
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கான XML ஐத் திருத்து

en: element 'name' is mandatory for RBD pool
ta: RBD தொகுப்பகத்திற்கு 'name' கூறு அவசியம்

en: empty json array
ta: வெற்று json அணிவரிசை

en: empty path
ta: காலியான பாதை

en: emulator:
ta: எமுலேட்டர்:

en: enable
ta: செயல்படுத்து

en: encountered an error on interface %s index %d
ta: இடைமுகம் %s அட்டவணை %d இல் ஒரு பிழையை எதிர்கொண்டது

en: entry was missing 'device'
ta: உள்ளீட்டில் 'device' இல்லை

en: entry was missing 'len'
ta: உள்ளீட்டில் 'len' இல்லை

en: entry was missing 'offset'
ta: உள்ளீட்டில் 'offset' இல்லை

en: entry was missing 'speed'
ta: உள்ளீட்டில் 'speed' இல்லை

en: entry was missing 'type'
ta: உள்ளீட்டில் 'type' இல்லை

en: enumerate devices on this host
ta: இந்த புரவலனில் சாதனத்தை எண்ணிட வேண்டும்யவில்லை

en: error
ta: பிழை

en: error %d during port-profile setlink on interface %s (%d)
ta: இடைமுகம் %2$s (%3$d) இல் முனையம்-விவரத்தொகுப்பு செட்லிங்கின் போது பிழை %1$d

en: error calling aa_change_profile()
ta: aa_change_profile()ஐ அழைப்பதில் பிழை

en: error calling security_getenforce()
ta: security_getenforce()ஐ அழைப்பதில் பிழை

en: error changing profile to %s
ta: தனியமைப்பை %s என்பதற்கு மாற்றுவதில் பிழை

en: error copying UUID
ta: UUID ஐ நகலெடுக்கும் போது பிழை

en: error copying profile name
ta: விவரக்குறிப்பு பெயரை நகலெடுப்பத்தில் பிழை

en: error count:
ta: பிழை எண்ணிக்கை:

en: error dumping %s (%d) interface
ta: %s (%d) இடைமுகத்தை டம்ப் செய்வதில் பிழை

en: error during virtual port configuration of ifindex %d
ta: ifindex %d இன் மெய்நிகர் முனைய அமைவாக்கத்தின் போது பிழை

en: error from service
ta: சேவையிலிருந்து பிழை

en: error from service: %s
ta: சேவையிலிருந்து பிழை: %s

en: error in poll call
ta: போல் அழைப்பில் பிழை

en: error parsing IFLA_PORT_SELF part
ta: IFLA_PORT_SELF பகுதியைப் பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: error parsing IFLA_VF_INFO
ta: IFLA_VF_INFO ஐப் பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: error parsing IFLA_VF_PORT part
ta: IFLA_VF_PORT பகுதியைப் பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: error parsing pid of lldpad
ta: lldpad இன் pid ஐப் பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: error receiving signal from container
ta: கன்டெய்னரிலிருந்து சிக்னலைப் பெறுவதில் பிழை

en: error sending continue signal to daemon
ta: டெமானுக்கு தொடர்ச்சியான சிக்னலை அனுப்புவதில் பிழை

en: error while iterating over IFLA_VF_PORTS part
ta: IFLA_VF_PORTS பகுதியின் மீது திரும்பச் செய்யும் போது பிழை

en: error while resuming the domain
ta: டொமைனை மீண்டும் தொடங்குகையில் பிழை

en: error while suspending the domain
ta: டொமைனை இடைநிறுத்துகையில் பிழை

en: error:
ta: பிழை:

en: escape for XML use
ta: XML பயன்பாட்டுக்கு எஸ்கேப் செய்

en: escape for shell use
ta: ஷெல் பயன்பாட்டுக்கு எஸ்கேப் செய்

en: event callback already tracked
ta: நிகழ்வு பின்னழைப்பு ஏற்கனவே தேடப்பட்டுள்ளது

en: event callback function %p not registered
ta: நிகழ்வு பின் அழைப்பு செயல் %p பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: event callback id %d not registered
ta: நிகழ்வு பின் அழைப்பு ஐடி %d பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: event from unexpected fd %d!=%d / watch %d!=%d
ta: எதிர்பாராத fd %d!=%d / watch %d!=%d இல் இருந்து நிகழ்வு

en: event wakeup
ta: நிகழ்வு எழுப்புதல்

en: eventID in %s must be less than %d
ta: %s இல் உள்ள eventID ஆனது %d ஐ விடக் குறைவாகவே இருக்க வேண்டும்

en: execute command without timeout
ta: நேரக்கடப்பு இல்லாமல் கட்டளையைச் செயல்படுத்தவும்

en: execute command without waiting for timeout
ta: நேரக்கடப்புக்கு காத்திருக்காமல் கட்டளையைச் செயல்படுத்தவும்

en: existing interface name
ta: முன்பே உள்ள இடைமுக பெயர்

en: exit status %d
ta: வெளியேற்ற நிலை %d

en: expected syntax: --%s <%s>
ta: எதிர்பார்த்த இலக்கணம்: --%s <%s>

en: expected unicast mac address, found multicast '%s'
ta: யூனிகாஸ்ட் மேக் முகவரி எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் மல்டிகாஸ்ட் '%s' கண்டறியப்பட்டது

en: expected unicast mac address, found multicast '%s' in network '%s'
ta: யூனிகாஸ்ட் மேக் முகவரி எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் பிணையம் '%s' இல் மல்டிகாஸ்ட் '%s' கண்டறியப்பட்டது

en: expecting %zu consoles, but got %zu tty file handlers
ta: எதிர்பார்ப்பது %zu கன்சோல்கள், ஆனால் பெற்றது %zu tty கோப்பு ஹேன்டிலர்கள்

en: expecting %zu veths, but got %zu
ta: எதிர்பார்ப்பது %zu veths, ஆனால் பெற்றது %zu

en: expecting a name
ta: எதிர்பார்த்த பெயர்

en: expecting a separator
ta: எதிர்பார்த்த ஒரு பிரிப்பி

en: expecting a separator in list
ta: பட்டியலில் பிரிப்பி எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: expecting a value
ta: எதிர்பார்த்த ஒரு மதிப்பு

en: expecting absolute path: %s
ta: ஒரு முழுமையான பாதை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது: %s

en: expecting an assignment
ta: திட்டம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: expecting an ide:00.00.00 address.
ta: ஒரு ide:00.00.00 முகவரி எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

en: extended partition already exists
ta: விரிவான பகிர்வு ஏற்கனவே இருக்கிறது

en: external
ta: புற

en: external active snapshots are not supported on '%s' disks
ta: '%s' வட்டுகளில் வெளிப்புற செயலில் உள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: external active snapshots are not supported on scsi passthrough devices
ta: scsi பாஸ்த்ரூ சாதனங்களில் வெளிப்புற செயலில் உள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: external destination file for disk %s already exists and is not a block device: %s
ta: வட்டு %s க்கான வெளிப்புற இலக்குக் கோப்பு முன்பே உள்ளது, மேலும் அது ஒரு தொகுப்பு சாதனமல்ல: %s

en: external inactive snapshots are not supported on '%s' disks
ta: '%s' வட்டுகளில் வெளிப்புற செயலில் இல்லா ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: external inactive snapshots are not supported on 'network' disks using '%s' protocol
ta: '%s' நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தும் 'network' வட்டுகளில் வெளிப்புற செயலில் இல்லா ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: external memory snapshots require a filename
ta: வெளிப்புற நினைவக ஸ்னாப்ஷாட்டுகளுக்கு கோப்புப் பெயர் தேவைப்படுகிறது

en: external snapshot file for disk %s already exists and is not a block device: %s
ta: வட்டு %s க்கான வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது, அது தொகுப்பு சாதனமும் அல்ல: %s

en: external snapshot format for disk %s is unsupported: %s
ta: வட்டு %s க்கான வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் வடிவம் ஆதரிக்கப்படாது: %s

en: extra %s unsupported in <virtualport type='%s'>
ta: <virtualport type='%s'> இல் கூடுதல் %s க்கு ஆதரவில்லை

en: f - force, try to redefine again
ta: f - நிர்ப்பந்தி, மீண்டும் வரையறுக்க முயற்சி செய்

en: failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: failed Xen syscall %s
ta: செயலிழக்கப்பட்ட Xen syscall %s

en: failed reading from file '%s'
ta: கோப்பு '%s'லிருந்து வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to add new filter rules to '%s' - attempting to restore old rules
ta: '%s' இல் புதிய வடிப்பி விதிகளைச் சேர்ப்பது தோல்வியடைந்தது - பழைய விதிகளை மீட்டெடுக்க முயற்சிக்கிறது

en: failed to apply capabilities: %d
ta: செயல்திறனை செயல்படுத்த முடியவில்லை: %d

en: failed to authenticate using SSH agent: %s
ta: SSH ஏஜன்டைப் பயன்படுத்தி அங்கீகரிப்பதில் தோல்வி: %s

en: failed to begin transaction: %s%s%s
ta: பரிமாற்றத்தைத் தொடங்குவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to calculate ssh host key hash
ta: ssh வழங்கி விசை ஹாஷைக் கணக்கிடுதல் தோல்வி

en: failed to change to directory '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் '%s' கோப்பகத்திற்கு மாற்றுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to close file
ta: கோப்பை மூடுவதில் தோல்வி

en: failed to close or write to profile
ta: விவரத்தொகுப்பை மூடுவது அல்லது அதில் எழுதுவதில் தோல்வி

en: failed to collect snapshot list
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பட்டியலைச் சேகரிக்க முடியவில்லை

en: failed to commit transaction: %s%s%s
ta: பரிமாற்றத்தை ஒப்படைப்பதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to compile regex '%s': %s
ta: regex '%s' ஐ கம்பைல் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: failed to connect to %s
ta: %s உடன் இணைப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to connect to monitor socket
ta: மானிட்டர் சாக்கெட்டுக்கு இணைப்பதில் தோல்வி

en: failed to connect to the RADOS monitor on: %s
ta: RADOS மானிட்டருக்கு இணைப்பதில் தோல்வி: %s

en: failed to connect to the hypervisor
ta: hypervisor உடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: failed to convert size: '%s'
ta: அளவை மாற்றுவதில் தோல்வி: '%s'

en: failed to convert the XML node tree
ta: XML கனு கிளையமைப்பை மாற்றுவது தோல்வியடைந்தது

en: failed to create %s
ta: %s ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create (start) interface %s: %s%s%s
ta: %s எனும் இடைமுகத்தை உருவாக்குவதில் (தொடங்குவதில்) தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to create a new XML namespace
ta: ஒரு புதிய XML பெயரிடைவெளியை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: failed to create directory '%s'
ta: அடைவு '%s:ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to create image file '%s'
ta: பிம்பக் கோப்பு '%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create include file
ta: சேர்ப்பு கோப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create json
ta: json ஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to create logfile %s
ta: logfile %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to create profile
ta: விவரத்தொகுப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create socket
ta: சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to create socket needed for '%s'
ta: '%s' க்குத் தேவையான சாக்கெட்டை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create the RADOS cluster
ta: RADOS க்ளஸ்டரை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to create the RBD IoCTX. Does the pool '%s' exist?
ta: RBD IoCTX ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி. தொகுப்பகம் '%s' உள்ளதா?

en: failed to create udev context
ta: udev சூழலை உருவாக்குவது தோல்வியுற்றது

en: failed to create volume '%s/%s'
ta: பிரிவகம் '%s/%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to decode SASL data: %d (%s)
ta: SASL தரவை குறிநீக்கம் செய்வதில் தோல்வி: %d (%s)

en: failed to destroy (stop) interface %s: %s%s%s
ta: %s எனும் இடைமுகத்தை அழிப்பதில் (நிறுத்துவதில்) தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to enable IP forwarding
ta: IP முன்னனுப்புதலை செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: failed to enable mac filter in '%s'
ta: mac வடிப்பியை '%s' இல் செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: failed to encode SASL data: %d (%s)
ta: SASL தரவைக் குறியாக்கம் செய்வதில் தோல்வி: %d (%s)

en: failed to execute command '%s': %s
ta: '%s' கட்டளையை செயல்படுத்துவதில் தோல்வி: %s

en: failed to find the VID for the VLAN device '%s'
ta: VLAN சாதனம் '%s' க்கான VID ஐக் கண்டறிவதில் தோல்வியுற்றது

en: failed to find the real device for the VLAN device '%s'
ta: VLAN சாதனம் '%s' க்கு மெய்யான சாதனத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: failed to finish job for disk %s
ta: வட்டு %s க்கான பணியை முடிக்க முடியவில்லை

en: failed to generate XML
ta: XMLஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to generate uuid
ta: uuid ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: failed to get CPU model names
ta: CPU மாதிரியப் பெயர்களைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to get URI
ta: URIஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get capabilities
ta: செயல்திறனை பெற முடியவில்லை

en: failed to get domain '%s'
ta: செயற்களம் '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get domain UUID
ta: UUID செயற்களத்தை பெற முடியவில்லை

en: failed to get domain xml
ta: செயற்களம் xml ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get free memory for NUMA node number: %lu
ta: NUMA கனு எண்ணுக்கான காலி நினைவகத்தைப் பெறுவதில் தோல்வி: %lu

en: failed to get hostname
ta: புரவலன் பெயரை பெற முடியவில்லை

en: failed to get hypervisor type
ta: hypervisor வகையை பெற முடியவில்லை

en: failed to get interface '%s'
ta: இடைமுக '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get list of %s interfaces on host
ta: வழங்கியில் %s இடைமுகங்களின் பட்டியலைப் பெறுவதில் தோல்வியுற்றது

en: failed to get network '%s'
ta: பிணையம் '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get network UUID
ta: UUID பிணையத்தைப் பெற முடியவில்லை

en: failed to get node information
ta: முனை தகவலை பெறுவதில் தோல்வி

en: failed to get number of %s interfaces on host
ta: வழங்கியில் %s இடைமுகங்களின் எண்ணைப் பெறுவதில் தோல்வியுற்றது

en: failed to get number of host interfaces: %s%s%s
ta: வழங்கி இடைமுகங்களின் எண்ணிக்கையைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to get nwfilter '%s'
ta: nwfilter '%s' ஐப் பெற முடியவில்லை

en: failed to get parent pool
ta: பெற்றோர் தொகுப்பகத்தை பெற முடியவில்லை

en: failed to get pool '%s'
ta: தொகுப்பகம் '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get pool UUID
ta: UUID தொகுப்பகத்தை பெற முடியவில்லை

en: failed to get secret '%s'
ta: இரகசிய '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get source from sourceList
ta: ஒரு மூல சாக்கெட் பட்டியலிருந்து மூலத்தைபெற முடியவில்லை

en: failed to get status of interface %s: %s%s%s
ta: %s எனும் இடைமுகத்தின் நிலையைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to get sysinfo
ta: sysinfo வைப் பெற முடியவில்லை

en: failed to get the daemon version
ta: டெமான் பதிப்பை பெற முடியவில்லை

en: failed to get the hypervisor version
ta: hypervisor பதிப்பை பெற முடியவில்லை

en: failed to get the library version
ta: நூலக பதிப்பை பெற முடியவில்லை

en: failed to get vol '%s'
ta: தொகுதி '%s'ஐ பெற முடியவில்லை

en: failed to get vol '%s', specifying --%s might help
ta: vol '%s' ஐப் பெற முடியவில்லை, --%s ஐக் குறிப்பிட்டால் உதவக்கூடும்

en: failed to initialize RADOS
ta: RADOS ஐத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: failed to initialize SASL library: %d (%s)
ta: SASL நூலகத்தை துவக்க முடியவில்லை: %d (%s)

en: failed to initialize netcf
ta: netcf ஐ துவக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to list host interfaces: %s%s%s
ta: வழங்கி இடைமுகங்களின் பட்டியலைப் பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to lookup interface with MAC address '%s'
ta: '%s' என்ற MAC முகவரி கொண்ட இடைமுகத்தைத் தேடியறிவது தோல்வியடைந்தது

en: failed to mark network %s as autostarted
ta: பிணையம் %sஐ தானாக துவக்க குறிக்கு முடியவில்லை

en: failed to mark pool %s as autostarted
ta: தொகுப்பகம் %s ஐ குறிக்க தானாக துவக்க முடியவில்லை

en: failed to move file to %s
ta: கோப்பை %s க்கு நகர்த்துவதில் தொல்வி

en: failed to open file
ta: கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: failed to open logfile %s
ta: பதிவுக்கோப்பு %s ஐத் திறத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: failed to open ssh channel: %s
ta: ssh சேனலைத் திறப்பதில் தோல்வி: %s

en: failed to open the RBD image '%s'
ta: RBD படம் '%s' ஐத் திறப்பதில் தோல்வி

en: failed to open the log file. check the log file path
ta: பதிவு கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை. பதிவு கோப்பு பாதையை சரி பார்க்கவும்

en: failed to parse %s
ta: %s ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: failed to parse %sversion
ta: %sversion ஐ பாகுபடுத்துவது தோல்வியடைந்தது

en: failed to parse configuration file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பினை இலக்கணப்படுத்த முடியவில்லை

en: failed to parse configuration file %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு %s ஐ இலக்கணப்படுத்த முடியவில்லை

en: failed to parse device weight: '%s'
ta: சாதன எடையைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை: '%s'

en: failed to parse int: '%s'
ta: int ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி: '%s'

en: failed to parse integer: '%s'
ta: முழு எண்ணைப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி: '%s'

en: failed to parse json
ta: json ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி

en: failed to parse port number '%s'
ta: துறை எண் '%s' ஐப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to parse qemu capabilities cpus
ta: qemu திறப்பாடுகள் cpus ஐப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி

en: failed to parse qemu capabilities flags
ta: qemu திறப்பாடுகள் கொடிகளைப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி

en: failed to parse qemu capabilities machines
ta: qemu திறப்பாடுகள் கணினிகளைப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வி

en: failed to parse qemu device list
ta: qemu சாதனப் பட்டியலைப் பாகுபடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: failed to parse read_bps_device: '%s'
ta: read_bps_device ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி: '%s'

en: failed to parse read_iops_device: '%s'
ta: read_iops_device ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி: '%s'

en: failed to parse write_bps_device: '%s'
ta: write_bps_device ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி: '%s'

en: failed to parse write_iops_device: '%s'
ta: write_iops_device ஐப் பாகுபடுத்துவது தோல்வி: '%s'

en: failed to pivot job for disk %s
ta: வட்டு %s க்கான பணியை பைவட்டாக்க முடியவில்லை

en: failed to preserve fd %d
ta: fd %d ஐ பாதுகாத்து வைத்திருப்பதில் தோல்வி

en: failed to query job for disk %s
ta: வட்டு %s க்கான பணியை வினவ முடியவில்லை

en: failed to re-init netcf
ta: netcf ஐ மீண்டும் துவக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to read AppArmor template
ta: AppArmor வார்ப்புருவைப் படிப்பதில் தோல்வி

en: failed to read XML
ta: XMLஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to read configuration file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பினை வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to read configuration file %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு %s ஐ வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to read directory '%s' in '%s'
ta: '%s' இல் உள்ள கோப்பகம் '%s' ஐப் படிப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to read from wakeup fd
ta: wakeup fd இலிருந்து வாசிப்பதில் தோல்வி

en: failed to read libxl header
ta: libxl தலைப்பை வாசிப்பதில் தோல்வி

en: failed to read metadata length in '%s'
ta: மெட்டா தரவு '%s' நீளத்தை வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to read qemu header
ta: qemu தலைப்பை வாசிக்க முடியவில்லை

en: failed to read temporary file created with template %s
ta: template %sஆல் உருவாக்கப்பட்ட தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: failed to register udev interface driver
ta: udev இடைமுக இயக்கியைப் பதிவு செய்தல் தோல்வியுற்றது

en: failed to remove nvram: %s
ta: nvram ஐ நீக்க முடியவில்லை: %s

en: failed to remove pool '%s'
ta: தொகுப்பகம் '%s'ஐ நீக்க முடியவில்லை

en: failed to remove volume '%s/%s'
ta: பிரிவகம் '%s/%s' ஐ அகற்றுவதில் தோல்வி

en: failed to resize the RBD image '%s'
ta: RBD படம் '%s' ஐ மறுஅளவு செய்வதில் தோல்வி

en: failed to resume domain
ta: செயற்களத்தை தொடர முடியவில்லை

en: failed to retrieve credentials
ta: சான்றளிப்புகளை மீட்டுப் பெறுவதில் தோல்வி

en: failed to retrieve decision to accept host key
ta: வழங்கி விசையை ஏற்கும் முடிவை மீட்டுப் பெற முடியவில்லை

en: failed to retrieve private key passphrase: callback has failed
ta: தனிப்பட்ட விசை கடவுச்சொற்றொடரை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வி: கால்பேக் தோல்வியடைந்தது

en: failed to rollback transaction: %s%s%s
ta: பரிமாற்றத்தை திரும்பப்பெறுவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to run apparmor_parser
ta: apparmor_parser ஐ இயக்குவதில் தோல்வி

en: failed to save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: failed to seek to end of %s
ta: %s இன் முடிவைத் தேடி அடைவதில் தோல்வி

en: failed to serialize S-Expr
ta: S-Expr ஐ வரிசைப்படுத்த முடியவில்லை

en: failed to serialize S-Expr: %s
ta: S-Exprஐ வரிசைப்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: failed to set %s
ta: %s ஐ அமைப்பதில் தோல்வி

en: failed to set RADOS option: %s
ta: RADOS விருப்பத்தை அமைப்பதில் தோல்வி: %s

en: failed to set close-on-exec flag on %s
ta: %s இல் close-on-exec கொடியை அமைப்பதில் தோல்வி

en: failed to set cpuset.cpus in cgroup for emulator threads
ta: எமுலேட்டர் இழைகளுக்கான cgroup இல் set cpuset.cpus ஐ அமைப்பதில் தோல்வி

en: failed to setup stderr file handle
ta: stderr கோப்பு கையாளுதலை அமைக்க முடியவில்லை

en: failed to setup stdin file handle
ta: stdin கோப்பை கையாளுதலை அமைக்க முடியவில்லை

en: failed to setup stdout file handle
ta: stdout கோப்பை கையாளுதலை அமைக்க முடியவில்லை

en: failed to stat remote file '%s'
ta: '%s' எனும் தொலைநிலைக் கோப்பை ஸ்டேட் செய்ய முடியவில்லை

en: failed to stat the RADOS cluster
ta: RADOS க்ளஸ்டரை ஸ்டேட் செய்வதில் தோல்வி

en: failed to stat the RADOS pool '%s'
ta: RADOS தொகுப்பகம் '%s' ஐ ஸ்டேட் செய்வதில் தோல்வி

en: failed to store %lld to %s
ta: %lld ஐ %s இல் சேமிப்பதில் தோல்வி

en: failed to take screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பு எடுப்பதில் தோல்வி

en: failed to truncate %s
ta: %s ஐ சுருக்குவதில் தோல்வி

en: failed to undefine interface %s: %s%s%s
ta: %s எனும் இடைமுகத்தை வரையறைநீக்குவதில் தோல்வியடைந்தது: %s%s%s

en: failed to unmark network %s as autostarted
ta: பிணையம் %sஐ தானாக துவக்க குறிக்க முடியவில்லை

en: failed to unmark pool %s as autostarted
ta: தொகுப்பகம் %s ஐ குறிநீக்க தானாக துவக்க முடியவில்லை

en: failed to validate SSH host key: %s
ta: SSH வழங்கி விசையை மதிப்பீடு செய்வதில் தோல்வி: %s

en: failed to wait on condition
ta: கட்டளைக்கு காத்திருக்க முடியவில்லை

en: failed to wakeup migration tunnel
ta: இடப்பெயர்ப்பு டனெலை எழுப்புவதில் தோல்வியடைந்தது

en: failed to write configuration file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பினை எழுத முடியவில்லை

en: failed to write configuration file: %s
ta: கட்டமைப்பு கோப்பினை எழுத முடியவில்லை: %s

en: failed to write header to domain save file '%s'
ta: டொமைன் சேமித்தல் கோப்பு '%s' இல் தலைப்பை எழுதுவதில் தோல்வி

en: failed to write known_host file '%s': %s
ta: known_host file '%s' இல் எழுதுதல் தோல்வி: %s

en: failed to write the log file
ta: பதிவு கோப்பினை எழுத முடியவில்லை

en: failed to write to profile
ta: விவரத்தொகுப்பில் எழுதுவதில் தோல்வி

en: failed writing to file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ எழுத முடியவில்லை

en: fatal signal %d
ta: மிகத் தீவிரமான சிக்னல் %d

en: fd must be valid
ta: fd சரியானதாக இருக்க வேண்டும்

en: fd passing is not supported by this connection
ta: இந்த இணைப்பு fd அனுப்புதலை ஆதரிக்காது

en: file
ta: கோப்பு

en: file %s does not exist
ta: %s என்ற கோப்பு இல்லை

en: file '%s' for disk '%s' requires use of external snapshot mode
ta: '%s' என்ற வட்டுக்கான  கோப்பு '%s' க்க்கு வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் பயன்முறையைப் பயன்படுத்த வேண்டியுள்ளது

en: file containing XML CPU descriptions
ta: XML CPU விளக்கங்களை கோப்பு கொண்டுள்ளது

en: file containing an XML CPU description
ta: கோப்பானது ஒரு XML CPU விளக்கத்தை கொண்டுள்ளது

en: file containing an XML description of the device
ta: சாதனத்திற்கான ஒரு XML விளக்கத்தை கோப்பு கொண்டுள்ளது

en: file containing an XML domain description
ta: XML செயற்கள விளக்கத்தை கொண்டுள்ள கோப்பு

en: file containing an XML interface description
ta: ஒரு XML இடைமுகம் விளக்கத்தை கோப்பு கொண்டுள்ளது

en: file containing an XML network description
ta: XML பிணைய விளக்கத்தை கொண்டுள்ள கோப்பு

en: file containing an XML network filter description
ta: XML பிணைய வடிப்பி விளக்கத்தை கொண்டுள்ள கோப்பு

en: file containing an XML pool description
ta: XML தொகுப்பக விளக்கத்தை கொண்டுள்ள கோப்பு

en: file containing an XML vol description
ta: XML தொகுதி விளக்கத்தை கொண்டுள்ள கோப்பு

en: file containing secret attributes in XML
ta: XMLஇல் இரகசிய அளவுருக்கள் கொண்ட கோப்பு

en: file format type raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk
ta: கோப்பு வடிவமைப்பு வகை raw,bochs,qcow,qcow2,qed,vmdk

en: filename containing updated XML for the target
ta: இலக்குக்கான புதுப்பிக்கப்பட்ட XML ஐக் கொண்டுள்ள கோப்புப் பெயர்

en: filesystem is not of type 'template' or 'mount'
ta: கோப்பு முறைமை 'template' அல்லது 'mount' வகை இல்லை

en: filter '%s' already exists with uuid %s
ta: %s என்ற uuid கொன்ட '%s' எனும் வடிப்பான் ஏற்கனவே உள்ளது

en: filter '%s' learning value '%s' invalid.
ta: வடிகட்டி '%s' கற்றல் மதிப்பு '%s' தவறானது.

en: filter by disk-only snapshots
ta: வட்டு-மட்டுமே ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் படி வடிகட்டு

en: filter by external snapshots
ta: புற ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் படி வடிகட்டு

en: filter by internal snapshots
ta: அக ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் படி வடிகட்டு

en: filter by snapshots taken while inactive
ta: செயலில் இல்லாத போது எடுக்கப்பட்ட ஸ்னாப்ஷாட்டுகளின் படி வடிகட்டு

en: filter has no name
ta: வடிப்பானுக்குப் பெயர் இல்லை

en: filter with same UUID but different name ('%s') already exists
ta: ஒரே UUID கொண்டு ஆனால் வெவ்வேறு பெயர் கொண்டு ஒரு வடிப்பி ('%s') ஏற்கனவே உள்ளது

en: filter would introduce a loop
ta: வடிப்பி ஒரு சுழல் செயலை அறிமுகப்படுத்தும்

en: filters not supported on interfaces of type %s
ta: %s வகை இடைமுகங்களில் வடிப்பிகளுக்கு ஆதரவில்லை

en: find parent of current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டின் சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டைக் கண்டறி

en: find parent of snapshot name
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயரின் தாய் உறுப்பைக் கண்டறி

en: find potential storage pool sources
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக மூலங்களின் திறனை காணப்படுகிறது

en: finish step ignored that migration was cancelled
ta: முடித்தல் படி புறக்கணிக்கப்பட்டது, அந்த இடப்பெயர்ப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது

en: flags parameter must be VIR_MEMORY_VIRTUAL or VIR_MEMORY_PHYSICAL
ta: கொடிகள் அளவுரு VIR_MEMORY_VIRTUAL அல்லது VIR_MEMORY_PHYSICAL ஆக இருக்க வேண்டும்

en: for Linux >= %d.%d.%d
ta: Linux க்கு >= %d.%d.%d

en: forbidden characters in 'compat' attribute
ta: 'compat' பண்புக்கூறில் தடுக்கப்பட்ட எழுத்துக்குறிகள்

en: force console connection (disconnect already connected sessions)
ta: கன்சோல் இணைப்பை நிர்ப்பந்தி (ஏற்கனவே இணைந்துள்ள அமர்வுகளை துண்டிக்கவும்)

en: force device update
ta: சாதன புதுப்பிப்பை நிர்ப்பந்தி

en: force fresh boot by discarding any managed save
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் ஏதேனும் இருப்பின், அதை நீக்கி புதிதாக பூட் ஆக நிர்ப்பந்திக்கவும்

en: force media changing
ta: ஊடகத்தை மாற்ற நிர்ப்பந்தி

en: force migration even if it may be unsafe
ta: பாதுகாப்பில்லாததாக இருந்தாலும் இடப்பெயர்ப்பை கட்டாயமாக்கு

en: forcefully stop a physical host interface.
ta: உண்மையான ஒரு வழங்கி இடைமுகத்தை நிர்ப்பந்தித்து நிறுத்து.

en: format features only available with qcow2
ta: வடிவமைப்பு அம்சங்கள் qcow2 இல் மட்டுமே கிடைக்கும்

en: format for underlying storage
ta: அடிப்படை சேமிப்பகத்திற்கான வடிவமைப்பு

en: format of backing volume if taking a snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை எடுத்தால், பின்புல பிரிவகத்தின் வடிவமைப்பு

en: formatter for %s %s reported error
ta: %s %s புகாரளிக்கப்பட்ட பிழைக்கான ஃபார்மேட்டர்

en: forward interface entries cannot be modified, only added or deleted
ta: முன்னோக்கு இடைமுக உள்ளீடுகளை மாற்றியமைக்க முடியாது, சேர்க்கலாம் அல்லது நீக்கலாம்

en: found lease without expiry-time
ta: காலாவதி நேரம் இல்லாத குத்தகை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: found lease without ip-address
ta: ip முகவரி இல்லாத குத்தகை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: found lease without mac-address
ta: mac முகவரி இல்லாத குத்தகை கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: from snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டிலிருந்து

en: fs driver %s is not supported
ta: fs இயக்கி %s ஆதரிக்கப்படாது

en: fs format %s is not supported
ta: fs வடிவமைப்பு %s ஆதரிக்கப்படாது

en: fully-qualified path of disk
ta: வட்டின் முழு தகுதியான பாதை

en: fuse_loop failed
ta: fuse_loop தோல்வியடைந்தது

en: get active job information for the specified disk
ta: குறிப்பிடப்பட்ட வட்டுக்கான செயலிலுள்ள பணியின் தகவலைப் பெறு

en: get device block stats for a domain
ta: சாதன தொகுதி நிலையை ஒரு செயற்களத்திற்கு பெறுகிறது

en: get inactive rather than running configuration
ta: அமைவாக்கத்தை இயக்காமல் செயலில் இல்லாதவற்றைப் பெறு

en: get link state of a virtual interface
ta: ஒரு மெய்நிகராக்க இடைமுகத்தின் இணைப்பு நிலையைப் பெறு

en: get maximum count of vcpus
ta: அதிகபட்ச vcpus எண்ணிக்கையைப் பெறவும்

en: get memory statistics for a domain
ta: ஒரு செயற்களத்திற்கு நினைவக புள்ளிவிவரங்களை பெறுகிறது

en: get network interface stats for a domain
ta: பிணைய முகப்பு நிலையை ஒரு செயற்களத்திற்குப் பெறுகிறது

en: get number of currently active vcpus
ta: தற்போது செயலில் உள்ள vcpus இன் எண்ணிக்கையைப் பெறு

en: get value according to current domain state
ta: நடப்பு டொமைன் நிலையைப் பொறுத்து மதிப்பைப் பெறு

en: get value from running domain
ta: இயங்கும் டொமைனிலிருந்து மதிப்பைப் பெறு

en: get value to be used on next boot
ta: அடுத்த பூட்டில் பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பைப் பெறு

en: get/set compression cache size
ta: get/set சுருக்க தேக்கக அளவு

en: get/set current scheduler info
ta: நடப்பு ஷெட்யுலர் தகவலைப் பெறு/அமை

en: get/set parameters of a virtual interface
ta: ஒரு மெய்நிகர் இடைமுகத்தின் அளவுருக்களைப் பெறு/அமை

en: get/set value from running domain
ta: இயங்கும் டொமைனிலிருந்து மதிப்பைப் பெறு/அமை

en: get/set value to be used on next boot
ta: அடுத்த பூட்டில் பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பைப் பெறு/அமை

en: given uuid does not match XML uuid
ta: கொடுக்கப்பட்ட uuid ஆனது XML uuid உடன் பொருந்தவில்லை

en: gluster pool name '%s' must not contain /
ta: கிளஸ்ட்டர் தொகுப்பக பெயர் '%s' இல் / இருக்கக்கூடாது

en: gluster pool path '%s' must start with /
ta: கிளஸ்ட்டர் தொகுப்பக பாதை '%s' ஆனது / கொண்டே தொடங்க வேண்டும்

en: got unexpected RPC call prog %d vers %d proc %d type %d
ta: எதிர்பாராத RPC அழைப்பு prog %d vers %d proc %d type %d ஐப் பெற்றது

en: gracefully shutdown a domain
ta: ஒரு செயற்களத்தை பணிநிறுத்தம் செய்யவும்

en: graphics URI to be used for seamless graphics migration
ta: தடையற்ற கிராஃபிக்ஸ் இடப்பெயர்ப்புக்குப் பயன்படுத்த வேண்டிய கிராஃபிக்ஸ் URI

en: guest agent reports less cpu than requested
ta: விருந்தினர் ஏஜன்ட் கோரப்பட்டதை விடக் குறைவான cpu வை அறிக்கையிடுகிறது

en: guest agent timeout '%d' is less than the minimum '%d'
ta: விருந்தினர் ஏஜன்ட் காலாவதி '%d' குறைந்தபட்சமான '%d' ஐ விடக் குறைவாக உள்ளது

en: guest failed to start: %s
ta: விருந்தினர் %s ஐ துவங்குவதில் தோல்வி

en: guest unexpectedly quit
ta: விருந்தினர்கள் எதிர்பாராவிதமாக வெளியேறிவிட்டன

en: guest unexpectedly quit during hotplug
ta: விருந்தினர் ஹாட்பிளக்கின் போது எதிர்பாராவிதமாக வெளியேறிவிட்டது

en: guest-get-vcpus reply was missing return data
ta: guest-get-vcpus பதிலளிப்பில் திருப்பல் தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: guestfwd channel does not define a target address
ta: guestfwd சேனல் ஒரு இலக்கு முகவரியை வரையறுக்கவில்லை

en: guestfwd channel only supports IPv4 addresses
ta: guestfwd சேனல் மட்டுமே IPv4 முகவரிகளை துணைபுரிகிறது

en: halt domain after snapshot is created
ta: ஸ்னாப்ஷாட் உருவாக்கப்பட்ட பிறகு டொமைனை நிறுத்து

en: hash lookup resulted in NULL pointer
ta: ஹாஷ் லுக்கப் செயல்பாட்டின் முடிவாக NULL பாயின்ட்டர் கிடைத்தது

en: host CPU model does not match required CPU model %s
ta: புரவலன் CPU மாதிரியம் தேவையான CPU மாதிரியம் %s க்குப் பொருந்தவில்லை

en: host CPU vendor does not match required CPU vendor %s
ta: வழங்கி CPU வென்டார் தேவையான CPU வென்டார் %s உடன் பொருந்தவில்லை

en: host USB device already exists
ta: வழங்கி USB சாதனம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: host cpu counting not implemented on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் வழங்கி cpu எண்ணுதல் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: host cpu number(s) to set, or omit option to query
ta: அமைக்க வேண்டிய வழங்கி cpu எண்கள், அல்லது வினவ இந்த விருப்பத்தைத் தவிர்க்கவும்

en: host device already exists
ta: வழங்கி சாதனம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: host doesn't support VFIO PCI passthrough
ta: வழங்கி VFIO PCI பாஸ்த்ரூவை ஆதரிக்காது

en: host doesn't support legacy PCI passthrough
ta: வழங்கி PCI பாஸ்த்ரூவை ஆதரிக்காது

en: host doesn't support paravirtual spinlocks
ta: வழங்கி இணைமெய்நிகராக்க spinlocks ஐ ஆதரிக்காது

en: host doesn't support passthrough of host PCI devices
ta: வழங்கி PCI சாதனங்களின் பாஸ்த்ரூவை வழங்கி ஆதரிக்காது

en: host isn't capable of IPv6
ta: வழங்கிக்கு IPv6 செயல் வசதி இல்லை

en: host reports map buffer length exceeds maximum: %d > %d
ta: புரவலன் அதிகபட்சத்தை விட அதிக நீளத்தை அறிக்கையிடுகிறது: %d > %d

en: host reports too many vCPUs: %d > %d
ta: புரவலன் அதிக vCPUsஐ அறிக்கையிடுகிறது: %d > %d

en: host usb device %03d.%03d not found
ta: புரவல usb சாதனம்%03d.%03d காணப்படவில்லை

en: host usb device vendor=0x%.4x product=0x%.4x not found
ta: வழங்கி usb சாதன வென்டார்=0x%.4x தயாரிப்பு=0x%.4x இல்லை

en: host-certificates mode needs exactly three certificates
ta: வழங்கி-சான்றிதழ்கள் பயன்முறைக்கு சரியாக மூன்று சான்றிதழ்கள் அவசியம்

en: hostdev %s not found
ta: hostdev %s இல்லை

en: hostdev invalid secret type '%s'
ta: ஹோஸ்ட்டெவ் தவறான ரகசிய வகை '%s'

en: hostdev mode '%s' not supported
ta: hostdev mode '%s' துணைபுரியவில்லை

en: hostdev mode 'capabilities' is not supported in %s
ta: %s இல் 'capabilities' எனும் ஹோஸ்ட்டெவ் பயன்முறை ஆதரிக்கப்படாது

en: hostdev subsys type '%s' not supported
ta: hostdev subsys வகை '%s' துணைபுரியவில்லை

en: hostname must be specified for netfs sources
ta: netfs மூலங்களுக்கு வழங்கி பெயர் குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: hostname on destination resolved to localhost, but migration requires an FQDN
ta: இலக்கில் உள்ள வழங்கி பெயர் லோக்கல்ஹோஸ்ட்டுக்கு தீர்க்கப்பட்டது, ஆனால் இடப்பெயர்ப்புக்கு FQDN அவசியம்

en: hpet timer is not supported
ta: hpet டைமருக்கு ஆதரவில்லை

en: hub type %s not supported
ta: ஹப் வகை %s க்கு ஆதரவில்லை

en: hugepage size can't be zero
ta: hugepage அளவு பூச்சியமாக இருக்கக்கூடாது

en: hugepages: node %zd not found
ta: hugepages: கனு %zd இல்லை

en: hugetlbfs filesystem is not mounted or disabled by administrator config
ta: hugetlbfs கோப்பு முறைமை மவுண்ட் செய்யப்படவில்லை அல்லது நிர்வாகி அமைவாக்கத்தால் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: hypervisor connection URI
ta: hypervisor இணைப்பு URI

en: iSCSI storage pool does not support volume creation
ta: iSCSI சேமிப்பக தொகுப்பகம் பிரிவக உருவாக்கத்தை ஆதரிக்காது

en: iSCSI storage pool does not support volume deletion
ta: iSCSI சேமிப்பக தொகுப்பகம் பிரிவக நீக்கத்தை ஆதரிக்காது

en: iSCSI storage pool does not support volume wiping
ta: iSCSI சேமிப்பக தொகுப்பகம் பிரிவக அழிப்பை ஆதரிக்காது

en: iSCSI usage specified, but target is missing
ta: iSCSI பயன்பாடு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது, ஆனால் இலக்கு விடுபட்டுள்ளது

en: idle
ta: வெறுமை

en: idle:
ta: செயலின்றி:

en: ifkey "%s" has no req
ta: ifkey "%s" இல் req இல்லை

en: ignoring debug level %d out of range [%d-%d]
ta: வழுநீக்கல் நிலை %d ஆனது வரம்புக்கு வெளியே [%d-%d] இருப்பதால் அதைப் புறக்கணிக்கிறது

en: image magic is incorrect
ta: image magic தவறாக உள்ளது

en: image version is not supported (%d > %d)
ta: image version துணைபுரியவில்லை (%d > %d)

en: in shutdown
ta: பணி நிறுத்தத்தில்

en: inaccessible
ta: அணுக முடியவில்லை

en: inaccessible backing store volume %s
ta: அணுக முடியாத சேமிப்பு தொகுதி %s

en: inactive
ta: செயலில்லாதது

en: include security sensitive information in XML dump
ta: XML டம்பில் பாதுகாப்பு உணர்வு தகவல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: includes the password into the connection URI if available
ta: கடவுச்சொல் இருந்தால் அதையும் இணைப்பு URI இல் சேர்த்துக்கொள்ளும்

en: incoming RDMA migration is not supported with this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரியில் உள்வரும் RDMA இடப்பெயர்ப்புக்கு ஆதரவில்லை

en: incomplete metadata in '%s'
ta: '%s' இல் முழுமையாக அல்லாத மீத்தரவு

en: incomplete save header in '%s'
ta: முடிவில்லாத '%s' தலைப்பு சேமி

en: info balloon reply was missing balloon data
ta: பலூன் தரவின் போது தகவல் பலூன் பதிலுக்கு விடுபட்டது

en: info migration reply was missing return status
ta: நிலைக்கு திரும்பும் போது தகவல் நகருதல் விடுபட்டது

en: info on current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டின் தகவல்

en: init binary must be specified
ta: init பைனரி குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: initial allocation size, as scaled integer (default bytes)
ta: தொடக்க ஒதுக்கீடு அளவு, மறுஅளவீடு செய்யப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு பைட்டுகள்)

en: input too large: %d * %d
ta: உள்ளீடு மிகப் பெரியது: %d * %d

en: input too large: %u * %u
ta: உள்ளீடு மிகப் பெரியது: %u * %u

en: integer overflow on %s. Please contact the libvirt development team at libvir-list@redhat.com
ta: %s இல் முழு எண் அதீதப்பாய்வு. libvir-list@redhat.com எனும் முகவரியில் libvirt உருவாக்குநர் குழுவைத் தொடர்புகொள்ளவும்

en: interface '%s' failing; reopening
ta: இடைமுகம் '%s' தோல்வியடைகிறது; மீண்டும் திறக்கப்படுகிறது

en: interface device (MAC Address)
ta: இடைமுக சாதனம் (MAC முகவரி)

en: interface has no name
ta: முகப்புக்கு பெயர் இல்லை

en: interface has unsupported type '%s'
ta: இடைமுகம் துணைபுரியாத வகை '%s'ஐ கொண்டுள்ளது

en: interface information in XML
ta: XML னுள் இடைமுகத் தகவல்

en: interface is already running
ta: இடைமுகம் ஏற்கனவே இயக்கத்தில் உள்ளது

en: interface is not running
ta: இடைமுகம் இயங்கவில்லை

en: interface mac
ta: இடைமுகப்பு சாதனம்

en: interface name
ta: இடைமுகப் பெயர்

en: interface name or MAC address
ta: MAC முகவரி அல்லது இடைமுகப் பெயர்

en: interface stats not implemented on this platform
ta: இடைமுக ஸ்டேட்ஸ் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: internal
ta: அக

en: internal error
ta: உள்ளார்ந்த பிழை

en: internal error: %s
ta: அகப் பிழை: %s

en: internal inactive snapshots are not supported on '%s' disks
ta: '%s' வட்டுகளில் வெளிப்புற செயலில் உள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: internal inactive snapshots are not supported on 'network' disks using '%s' protocol
ta: '%s' நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தும் 'network' வட்டுகளில் உள் செயலில் இல்லா ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் ஆதரிக்கப்படாது

en: internal snapshot for disk %s unsupported for storage type %s
ta: சேமிப்பக வகை %s க்கு வட்டு %s க்கான உட்புற ஸ்னாப்ஷாட்  வசதிக்கு ஆதரவில்லை

en: internal snapshot of a running VM must include the memory state
ta: இயங்கிக் கொண்டிருக்கும் ஒரு VM இன் அக ஸ்னாப்ஷாட்ட்டில் நினைவக நிலையும் இருக்க வேண்டும்

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - must be yes or no
ta: <vlan> இல் தவறான "trunk='%s'" உள்ளது - ஆம் அல்லது இல்லை என்று மட்டுமே இருக்க வேண்டும்

en: invalid "trunk='%s'" in <vlan> - trunk='yes' is required for more than one vlan tag
ta: <vlan> இல் தவறான "trunk='%s'" உள்ளது - ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட vlan குறிச்சொற்களுக்கு trunk='yes' தேவை

en: invalid %s value: '%s'
ta: தவறான %s மதிப்பு: '%s'

en: invalid '=' after option --%s
ta: விருப்பம் --%s க்கு அடுத்ததாக தவறான '=' உள்ளது

en: invalid <address> element found in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் செல்லுபடியாகாத <address> கூறு உள்ளது

en: invalid <forwarder> element found in <dns> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <dns> இல் செல்லுபடியாகாத <forwarder> கூறு கண்டறியப்பட்டது

en: invalid <host> element found in <dns> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <dns> இல் செல்லுபடியாகாத <host> கூறு உள்ளது

en: invalid <interface> element found in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் செல்லுபடியாகாத <interface> கூறு உள்ளது

en: invalid <nat> element found in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் செல்லுபடியாகாத <nat> கூறு உள்ளது

en: invalid <pf> element found in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் செல்லுபடியாகாத <pf> கூறு உள்ளது

en: invalid <port> element found in <forward> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் செல்லுபடியாகாத <port> கூறு உள்ளது

en: invalid <srv> element found in <dns> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <dns> இல் செல்லுபடியாகாத <srv> கூறு உள்ளது

en: invalid <txt> element found in <dns> of network %s
ta: பிணையம் %s இன் <dns> இல் செல்லுபடியாகாத <txt> கூறு உள்ளது

en: invalid CPU definition at index %zu
ta: குறியீடு %zu இல் தவறான CPU வரையறை

en: invalid CPU definition stub
ta: தவறான CPU வரையறை ஸ்டப்

en: invalid DNS SRV port attribute for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV துறை பண்புக்கூறு தவறானது

en: invalid DNS SRV weight attribute for service '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள '%s' சேவைக்கு DNS SRV எடை பண்புக்கூறு தவறானது

en: invalid MAC address
ta: தவறான MAC முகவரி

en: invalid MAC address: %s
ta: தவறான MAC முகவரி: %s

en: invalid NUMA node ID supplied for '%s'
ta: '%s' க்கு தவறான NUMA கனு ID கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid PCI bus ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தவறான PCI bus ID கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid PCI domain ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தவறான PCI domain ID கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid PCI function ID supplied for '%s'
ta: தவறான PCI நிகழ்வு '%s'ஆல் ID வழங்கப்படுகிறது

en: invalid PCI passthrough type '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத PCI பாஸ்த்ரூ வகை '%s'

en: invalid PCI product ID supplied for '%s'
ta: தவறான PCI product ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid PCI slot ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தவறான PCI slot ID கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid PCI vendor ID supplied for '%s'
ta: தவறான PCI விற்பனையாளர் ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid RNG rate bytes value
ta: செல்லுபடியாகாத RNG வீத பைட்டுகள் மதிப்பு

en: invalid RNG rate period value
ta: செல்லுபடியாகாத RNG வீத கால அளவு மதிப்பு

en: invalid SCSI LUN ID supplied for '%s'
ta: தவறான SCSI LUN ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid SCSI bus ID supplied for '%s'
ta: தவறான SCSI bus ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid SCSI host ID supplied for '%s'
ta: தவறான SCSI host ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid SCSI target ID supplied for '%s'
ta: தவறான SCSI target ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB bus number supplied for '%s'
ta: தவறான USB bus எண் '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: invalid USB device number supplied for '%s'
ta: தவறான USB சாதன எண் '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB interface class supplied for '%s'
ta: தவறான USB முகப்பு வகுப்பு '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB interface number supplied for '%s'
ta: தவறான USB முகப்பு எண் '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB interface protocol supplied for '%s'
ta: %sக்கு தவறான USB முகப்பு நெறிமுறை கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB interface subclass supplied for '%s'
ta: தவறான USB முகப்பு துணை வகுப்பு '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: invalid USB product ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தவறான USB product ID கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid USB vendor ID supplied for '%s'
ta: தவறான USB விற்பனையாளர் ID '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid UUID
ta: தவறான UUID

en: invalid VM definition
ta: தவறான VM வரையறை

en: invalid XML length: %d
ta: தவறான XML நீளம்: %d

en: invalid argument
ta: தவறான மதிப்புரு

en: invalid argument supplied
ta: தவறான அளவுரு வழங்கப்பட்டது

en: invalid argument: %s
ta: தவறான மதிப்புரு: %s

en: invalid character in protocol attribute '%s' in DNS SRV record of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் DNS SRV பதிவில் உள்ள நெறிமுறை பண்புக்கூறு '%s' இல் செல்லுபடியாகாத எழுத்து

en: invalid character in service attribute '%s' in DNS SRV record of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் DNS SRV பதிவில் உள்ள சேவை பண்புக்கூறு '%s' இல் செல்லுபடியாகாத எழுத்து

en: invalid cipher size for TLS session
ta: தவறான cipher அளவு TLS அமர்வுக்கு

en: invalid configuration in <vlan> - "trunk='no'" is not allowed with a native vlan id
ta: <vlan> இல் செல்லுபடியாகாத அமைவாக்கம் - பூர்வீக vlan id யில் "trunk='no'" க்கு அனுமதி இல்லை

en: invalid connection pointer in
ta: தவறான இணைப்பு புள்ளி

en: invalid connection pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான இணைப்பு புள்ளி

en: invalid domain pointer in
ta: தவறான கள புள்ளி

en: invalid domain pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான களப்புள்ளி

en: invalid domain state reason '%s'
ta: தவறான கள நிலைக் காரணம் '%s'

en: invalid domain state: %d
ta: தவறான டொமைன் நிலை: %d

en: invalid domain type %s
ta: தவறான செயற்கள வகை %s

en: invalid driver type for version detection
ta: பதிப்பு கண்டறிதலுக்கு செல்லுபடியாகாத இயக்கி வகை

en: invalid failure action: '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத தோல்வி செயல்: '%s'

en: invalid fd %d for %s
ta: %2$s க்கு தவறான fd %1$d

en: invalid flag
ta: தவறான கொடி

en: invalid flag combination: (0x%x)
ta: தவறான கொடி சேர்க்கை: (0x%x)

en: invalid hasmanagedsave
ta: செல்லுபடியாகாத hasmanagedsave

en: invalid host UUID: %s
ta: தவறான வழங்கி UUID: %s

en: invalid idmap start/target/count settings
ta: தவறான idmap start/target/count அமைவுகள்

en: invalid interface name %s
ta: தவறான இடைமுக பெயர் %s

en: invalid interface pointer in
ta: தவறான இடைமுகச் சுட்டியினுள்

en: invalid interface pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான இடைமுகச் சுட்டியினுள்

en: invalid iothreads count '%s'
ta: தவறான iothreads எண்ணிக்கை '%s'

en: invalid json in file: %s
ta: கோப்பில் தவறான json: %s

en: invalid json in file: %s, rewriting it
ta: கோப்பில் தவறான json: %s, அதனை மேலெழுதுகிறது

en: invalid keycode: '%s'
ta: தவறான விசைக்குறியீடு: '%s'

en: invalid length for new profile
ta: புதிய விவரத்தொகுப்பிற்கு தவறான நீளம்

en: invalid link state '%s'
ta: தவறான இணைப்பு நிலை '%s'

en: invalid mode
ta: தவறான பயன்முறை

en: invalid netfs path (ends in /): %s
ta: தவறான netfs பாதை(முடிவில் /): %s

en: invalid netfs path (no /): %s
ta: தவறான netfs பாதை(இல்லை /): %s

en: invalid network pointer in
ta: தவறான பிணைய சுட்டி

en: invalid network pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான பிணைய சுட்டி

en: invalid network type supplied for '%s'
ta: %sக்கு தவறான பிணைய வகை கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid node cpu active value
ta: தவறான கனு cpu செயல்நிலை மதிப்பு

en: invalid node cpu cores value
ta: தவறான கனு cpu கோர்கள் மதிப்பு

en: invalid node cpu mhz value
ta: தவறான கனு cpu mhz மதிப்பு

en: invalid node cpu nodes value
ta: தவறான கனு cpu கனுக்கள் மதிப்பு

en: invalid node cpu sockets value
ta: தவறான கனு cpu சாக்கெட்டுகள் மதிப்பு

en: invalid node cpu threads value
ta: தவறான கனு cpu தொடரிழைகள் மதிப்பு

en: invalid node device pointer
ta: தவறான முனை சாதன சுட்டி

en: invalid node device pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான உமைன சாதன சுட்டி

en: invalid node memory value
ta: தவறான கனு cpu நினைவக மதிப்பு

en: invalid path %s not assigned to domain
ta: டொமைனுக்கு நிர்ணயிக்கப்படாத தவறான பாதை %s

en: invalid path, '%s' is not a known interface
ta: தவறான பாதை, '%s'க்கு தெரிந்த முகப்பு இல்லை

en: invalid path: %s
ta: தவறான பாதை: %s

en: invalid protocol argument: %d
ta: தவறான அளவுரு மதிப்பு: %d

en: invalid removable media size supplied for '%s'
ta: தவறான நீக்கக்கூடிய ஊடக அளவு '%s'க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid runstate
ta: செல்லுபடியாகாத runstate

en: invalid scale %llu
ta: தவறான அளவுகோல் %llu

en: invalid scheduler option: %s
ta: தவறான ஷெட்யுலர் விருப்பம்: %s

en: invalid secret type %s
ta: தவறான பாதுகாப்பு வகை %s

en: invalid secret type '%s'
ta: செல்லுபடியாகாத ரகசிய வகை '%s'

en: invalid size supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தவறான அளவு வழங்கப்பட்டுள்ளதாம்

en: invalid snapshot name '%s': name can't contain '/'
ta: செல்லுபடியாகாத ஸ்னாப்ஷாட் பெயர் '%s': பெயரில் '/' இருக்கக்கூடாது

en: invalid snapshot name '%s': name can't start with '.'
ta: செல்லுபடியாகாத ஸ்னாப்ஷாட் பெயர் '%s': பெயர் '.' ஐக் கொண்டு தொடங்கக்கூடாது

en: invalid storage pool pointer in
ta: தவறான சேமிப்பக தொகுப்பக சுட்டி

en: invalid storage pool pointer in %s
ta: %sஇல் தவறான சேமிப்பக தொகுப்பக சுட்டி

en: invalid storage volume pointer in
ta: தவறான சேமிப்பக தொகுதி சுட்டி

en: invalid storage volume pointer in %s
ta: தவறான சேமிப்பக தொகுதி சுட்டி %sஇல்

en: invalid stream pointer
ta: தவறான ஸ்டீரீம் பாயின்டர்

en: invalid stream pointer in %s
ta: %s இல் தவறான ஸ்டீரீம் பாயின்டர்

en: invalid tlsPort number: %s
ta: செல்லுபடியாகாத tlsPort எண்: %s

en: invalid transient
ta: செல்லுபடியாகாத இடைநிலை

en: invalid type '%s' for parameter '%s', expected '%s'
ta: அளவுரு '%s' க்கு தவறான வகை '%s', எதிர்பார்த்தது '%s'

en: invalid unique_id supplied for '%s'
ta: '%s' க்கு தவறான unique_id வழங்கப்பட்டுள்ளது

en: invalid use of command API
ta: கட்டளை API யின் தவறான பயன்பாடு

en: invalid use with no flags
ta: கொடிகள் இல்லாமல் தவறான பயன்பாடு

en: invalid uuid %s
ta: தவறான uuid %s

en: invalid value %d
ta: தவறான மதிப்பு %d

en: invalid value for boot menu timeout, must be in range [0,65535]
ta: பூட் மெனு காலாவதிக்கு தவறான மதிப்பு, மதிப்பு அதற்குரிய வரம்புக்குள்ளே இருக்க வேண்டும் [0,65535]

en: invalid value for rebootTimeout, must be in range [-1,65535]
ta: rebootTimeout க்கு தவறான மதிப்பு, [-1,65535] என்ற வரம்பிலேயே இருக்க வேண்டும்

en: invalid value of 'ephemeral'
ta: 'ephemeral'க்கு தவறான மதிப்பு

en: invalid value of 'private'
ta: 'தனிப்பட்டதற்கு' தவறான மதிப்பு

en: invalid watchdog action
ta: தவறான watchdog செயல்பாடு

en: ipset name contains invalid characters
ta: ipset பெயரில் தவறான எழுத்துக்கள் உள்ளன

en: ipset name is too long
ta: ipset பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது

en: iscsi pool only supports 'chap' auth type
ta: iscsi தொகுப்பகங்கள் 'chap' அங்கீகரிப்பு வகையை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: kdump-compressed format is only supported with memory-only dump
ta: memory-only டம்பில் மட்டுமே kdump-compressed வடிவமைப்பு ஆதரிக்கப்படும்

en: keepalive interval %d too large
ta: keepalive இடைவேளை %d மிகப் பெரியதாக உள்ளது

en: keepalive interval already set
ta: keepalive இடைவேளை ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: kernel cpu time field is too long for the destination
ta: கெர்னல் cpu நேரம் புலம், இலக்கிற்கு மிக நீளமானது

en: key to be used as a namespace identifier
ta: பெயரிடைவெளி அடையாளங்காட்டியாகப் பயன்படுத்த வேண்டிய விசை

en: keyboard interactive authentication failed: %s
ta: விசைப்பலகை தொடர்புத்திறன் கொண்ட அங்கீகரிப்பு தோல்வி: %s

en: keycode %zu is invalid: 0x%X
ta: விசைக்குறியீடு %zu செல்லுபடியாகாதது: 0x%X

en: known hosts file '%s' does not exist
ta: தெரிந்த வழங்கிகள் கோப்பு '%s' இல்லை

en: label overrides require relabeling to be enabled at the domain level
ta: லேபிள் ஓவர்ரைடுகள் அம்சம் வேண்டுமானால், டொமைன் மட்டத்தில் ரிலேபிலிங்கைச் செயல்படுத்துவது அவசியம்

en: lease file write failed
ta: லீஸ் கோப்பில் எழுதுதல் தோல்வி

en: leave the guest paused after creation
ta: உருவாக்கிய பிறகு விருந்தினர் இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலையிலேயே இருக்கட்டும்

en: length of metadata out of range
ta: மெட்டா தரவின் எண்ணிக்கை அதிகமாக உள்ளது

en: libnl was not available at build time
ta: பில்ட் நேரத்தின் போது libnl கிடைக்கவில்லை

en: libssh2 transport support was not enabled
ta: libssh2 டிரான்ஸ்போர்ட் ஆதரவு செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: libvirt was built without the '%s' driver
ta: '%s' இயக்கி இல்லாமல் லிப்விர்ட் உருவாக்கப்பட்டது

en: libvirt was not compiled with libpcap and "
ta: லிப்விர்ட்டானது libpcap  " கொண்டு கம்பைல் செய்யப்படவில்லை

en: libvirt-guests is configured not to start any guests on boot
ta: லிப்விர்ட்-விருந்தினர்கள் பூட் சமயத்தில் விருந்தினர் எதையும் தொடங்காதபடி அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: libvirtd quit during handshake
ta: ஹேன்ட்ஷேக்கின் போது லிப்விர்ட் வெளியேறியது

en: libxenlight does not support disk driver %s
ta: libxenlight ஆனது வட்டு இயக்கி %s ஐ ஆதரிக்காது

en: libxenlight does not support disk format %s with disk driver %s
ta: libxenlight வட்டு இயக்கி %s ஐக் கொண்ட வட்டு வடிவமைப்பு %s ஐ ஆதரிக்காது

en: libxenlight does not support transient disks
ta: libxenlight ஆனது நிலையற்ற வட்டுகளை ஆதரிக்காது

en: libxenlight failed to attach disk '%s'
ta: libxenlight ஆனது வட்டு '%s' ஐ இணைப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to attach network device
ta: libxenlight ஆனது பிணைய சாதனத்துடன் இணைவதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to change media for disk '%s'
ta: libxenlight ஆனது '%s' வட்டுக்கான மீடியாவை மாற்றுவதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to create new domain '%s'
ta: libxenlight ஆனது புதிய டொமைன் '%s' ஐ உருவாக்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to detach disk '%s'
ta: libxenlight ஆனது வட்டு '%s' ஐ பிரிப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to detach network device
ta: libxenlight ஆனது பிணைய சாதனத்திலிருந்து பிரிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to parse UUID '%s'
ta: libxenlight ஆனது UUID '%s' ஐப் பாகுபடுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to resolve security label '%s'
ta: libxenlight ஆனது பாதுகாப்பு லேபிள் '%s' ஐ தீர்ப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to restore domain '%s'
ta: libxenlight ஆனது டொமைன் '%s' ஐ மீட்டெடுப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight failed to store userdata
ta: libxenlight பயனர் தரவைச் சேமிப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: libxenlight state driver is not active
ta: libxenlight நிலை இயக்கி செயலில் இல்லை

en: libxl_domain_info failed for domain '%d'
ta: டொமைன் '%d' க்கு libxl_domain_info தோல்வி

en: libxl_get_cpu_topology failed
ta: libxl_get_cpu_topology தோல்வியடைந்தது

en: libxl_get_numainfo failed
ta: libxl_get_numainfo தோல்வியடைந்தது

en: libxl_get_physinfo_info failed
ta: libxl_get_physinfo_info தோல்வி

en: libxml2 doesn't handle %s encoding
ta: libxml2 ஆனது %s குறியாக்கத்தைக் கையாளாது

en: limit list to children of current snapshot
ta: பட்டியலில் நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டின் சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் காண்பி

en: limit list to children of given snapshot
ta: பட்டியலில் கொடுக்கப்பட்ட ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டின் சேய் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் காண்பி

en: line %d corrupt ipaddr "%s"
ta: வரி %d சிதைந்துள்ளது ipaddr "%s"

en: list all domain blocks
ta: அனைத்து டோமைன் ப்ளாக்குகளின் பட்டியல்

en: list all domain virtual interfaces
ta: அனைத்து டொமைன் மெய்நிகர் இடைமுகங்களையும் பட்டியலிடவும்

en: list devices in a tree
ta: பட்டியல் சாதனம் மரத்தில் உள்ளதுகள் தகவல்

en: list domain names only
ta: டொமைன்களின் பெயர்களை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list domains
ta: செயற்கள பட்டியல்

en: list domains in other states
ta: பிற நிலைகளிலுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains in paused state
ta: இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலையிலுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains in running state
ta: இயங்கும் நிலையிலுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains in shutoff state
ta: மூடிய நிலையிலுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains with autostart disabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் முடக்கப்பட்டுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains with autostart enabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains with existing snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains with managed save state
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் நிலையிலுள்ள டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains without a snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட் இல்லாத டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list domains without managed save
ta: நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் நிலையிலில்லாத டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list ephemeral secrets
ta: நிலையற்ற இரகசியங்களை பட்டியலிடு

en: list inactive & active domains
ta: செயலற்ற & செயலிலுள்ள செயற்களங்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive & active interfaces
ta: செயலற்ற & செயலிலுள்ள இடைமுகங்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive & active networks
ta: செயலற்ற & செயலிலுள்ள பிணையங்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive & active pools
ta: செயலற்ற & செயலிலுள்ள பூல்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive domains
ta: செயலிலில்லாத செயற்களங்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive interfaces
ta: செயலில் இல்லாத இடைமுகத்தை பட்டியலிடவும்

en: list inactive networks
ta: செயலிலில்லாத பிணையங்களை பட்டியலிடவும்

en: list inactive pools
ta: செயலிலில்லாத பூல்களை பட்டியலிடவும்

en: list is not closed with ]
ta: பட்டியல் ]ஆல் மூடப்படவில்லை

en: list network filters
ta: பிணைய வடிப்பிகளைப் பட்டியலிடு

en: list networks
ta: பட்டியல் பிணையங்கள்

en: list networks with autostart disabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் முடக்கப்பட்டுள்ள பிணையங்களைப் பட்டியலிடு

en: list networks with autostart enabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள பிணையங்களைப் பட்டியலிடு

en: list non-ephemeral secrets
ta: நிலையற்றதல்லாத இரகசியங்களை பட்டியலிடு

en: list non-private secrets
ta: தனிப்பட்டதல்லாத இரகசியங்களை பட்டியலிடு

en: list only snapshots that are not leaves (with children)
ta: லீவ்ஸ் அல்லாத (சேய் உறுப்புகளைக் கொண்டுள்ள) ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list only snapshots that have metadata that would prevent undefine
ta: வரையறைநீக்கத்தைத் தடுக்கக்கூடிய மீத்தரவைக் கொண்டுள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list only snapshots that have no metadata managed by libvirt
ta: லிப்விர்ட் நிர்வகிக்கும் மீத்தரவைக் கொண்டில்லாத ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list only snapshots without children
ta: சேய் உறுப்புகள் இல்லாத ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list only snapshots without parents
ta: தாய் உறுப்புகள் இல்லாத ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list persistent domains
ta: உறுதியான டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list persistent networks
ta: உறுதியான பிணையங்களைப் பட்டியலிடு

en: list persistent pools
ta: உறுதியான தொகுப்பகங்களைப் பட்டியலிடு

en: list physical host interfaces
ta: பருநிலை புரவலன் முகப்புகள் பட்டியல்

en: list pools
ta: பூல்கள் பட்டியல்

en: list pools with autostart disabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் முடக்கப்பட்டுள்ள தொகுப்பகங்களை பட்டியலிடு

en: list pools with autostart enabled
ta: தானியக்க தொடங்குதல் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள தொகுப்பகங்களை பட்டியலிடு

en: list private secrets
ta: தனிப்பட்ட இரகசியங்களை பட்டியலிடு

en: list secrets
ta: இரகசியங்களை பட்டியலிடு

en: list snapshot names only
ta: ஸ்னாப்ஷாட் பெயர்களை மட்டும் பட்டியலிடவும்

en: list snapshots in a tree
ta: ஒரு கிளையமைப்பில் உள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டுகளைப் பட்டியலிடு

en: list table (default)
ta: பட்டியல் அட்டவணை (முன்னிருப்பு)

en: list the name, rather than the full xml
ta: முழு xml ஐ பட்டியலிடாமல் பெயரை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list transient domains
ta: இடைநிலை டொமைன்களைப் பட்டியலிடு

en: list transient networks
ta: இடைநிலை பிணையங்களைப் பட்டியலிடு

en: list transient pools
ta: இடைநிலை தொகுப்பகங்களைப் பட்டியலிடு

en: list uuid's only
ta: uuid களை மட்டும் பட்டியலிடு

en: list vols
ta: தொகுதிகள் பட்டியல்

en: listen address that destination should bind to for incoming migration
ta: உள்வடும் இடப்பெயர்ப்புக்காக இலக்கு பிணைக்கப்பட வேண்டிய கவனிப்பு முகவரி

en: lists not allowed in VMX format
ta: பட்டியல்கள் VMX வடிவத்தை அனுமதிக்கவில்லை

en: live
ta: லைவ்

en: live attach of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' இன் நேரடி இணைப்புக்கு ஆதரவில்லை

en: live detach of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' இன் நேரடி பிரித்தெடுத்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: live migration
ta: நேரடி இடம்பெயர்வு

en: live update of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' இன் நேரடி புதுப்பிப்புக்கு ஆதரவில்லை

en: lock manager connection has been restricted
ta: லாக் மேனேஜர் இணைப்பு தடுக்கப்பட்டது

en: lock owner details have not been registered
ta: லாக் உரிமையாளர் விவரங்கள் பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: lxc state driver is not active
ta: lxc நிலை இயக்கி செயலில் இல்லை

en: lxcChild() passed invalid vm definition
ta: lxcChild() தவறான vm விளக்கத்தை கொடுத்தது

en: machine already powered down
ta: கணினி ஏற்கனவே பவர் டவுன் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: machine is not in poweroff|saved|aborted state, so couldn't start it
ta: கணினி மின்சக்தி நிறுத்தம்|சேமிக்கப்பட்ட|கைவ்டப்பட்ட நிலையில் இல்லை, ஆகவே அதைத் தொடங்க முடியாது

en: machine not in running state to suspend it
ta: அதை இடைநிறுத்த கணினி இயங்கும் நிலையில் இல்லை

en: machine not paused, so can't resume it
ta: கணினி இடைநிறுத்தப்படவில்லை, ஆகவே மீண்டும் தொடங்க முடியாது

en: machine not running, so can't reboot it
ta: கணினி இயங்கவில்லை, ஆகவே அதை மறுதொடக்கம் செய்ய முடியாது

en: machine paused, so can't power it down
ta: கணினி இடைநிறுத்தப்பட்டது, அதை பவர் டவுன் செய்ய முடியாது

en: make live change persistent
ta: நிகழ்நேர மாற்றத்தை நிலையானதாக்கவும்

en: make the copy share a backing chain
ta: நகலானது ஒரு அடிப்படை சங்கிலையைப் பகிரும்படி செய்

en: malformed <sysinfo> uuid element
ta: தவறான <sysinfo> uuid கூறு

en: malformed capacity element
ta: தவறான கொள்ளளவு உருப்படி

en: malformed char device string
ta: malformed char சாதன சரம்

en: malformed group element
ta: தவறான குழு உருப்படி

en: malformed hostuuid element in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் hostuuid கூறு தவறான வடிவமைப்பில் உள்ளது

en: malformed ipset flags
ta: ipset கொடிகள் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன

en: malformed mac address '%s'
ta: தவறான mac முகவரி '%s'

en: malformed machine cpu count in QEMU capabilities cache
ta: QEMU  திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் கணினி cpu எண்ணிக்கை வடிவமைப்பு தவறானது

en: malformed netlink response message
ta: தவறான நெட்லிங்க் பதில் செய்தி

en: malformed octal mode
ta: தவறான எண்ம முறைமை

en: malformed owner element
ta: தவறான உரிமையாளர் உருப்படி

en: malformed return value
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட வழங்கல் மதிப்பு

en: malformed signal name: %s
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட சமிக்ஞை பெயர்: %s

en: malformed uuid element
ta: தவறான uuid உருப்படி

en: malformed uuid element for '%s'
ta: '%s'ன் தவறான uuid உருப்படி

en: malformed volume allocation value
ta: பிரிவக ஒதுக்கீடு மதிப்பின் வடிவம் தவறானது

en: malformed volume extent devices value
ta: பிரிவக எக்ஸ்டென்ட் சாதனங்கள் மதிப்பு தவறானது

en: malformed volume extent length value
ta: தவறான தொகுதி விரிவாக்க நீள மதிப்பு

en: malformed volume extent offset value
ta: தவறான தொகுதி விரிவாக்க ஆப்செட் மதிப்பு

en: malformed volume extent size value
ta: தவறான தொகுதி விரிவாக்க அளவு மதிப்பு

en: malformed volume extent stripes value
ta: பிரிவக எக்ஸ்டென்ட் ஸ்ட்ரைப்ஸ் மதிப்பின் வடிவம் தவறானது

en: managed save of a domain state
ta: ஒரு டொமைன் நிலையின் நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல்

en: mark inactive domains with managed save state
ta: செயலில் இல்லாத டொமைன்களை நிர்வகிக்கப்பட்ட சேமித்தல் நிலையாகக் குறி

en: maxerrors too large
ta: maxerrors மிகப்பெரியது

en: maximum
ta: அதிகபட்சம்

en: maximum tolerable downtime (in milliseconds) for migration
ta: நகருவதற்கான (மில்லிவிநாடிகளில்) அதிகபட்ச ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய நேரம்

en: memory attributes: [file=]name[,snapshot=type]
ta: நினைவக பண்புருக்கள்: [file=]name[,snapshot=type]

en: memory filename '%s' requires external snapshot
ta: நினைவக கோப்புப் பெயர் '%s' க்கு வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் தேவைப்படுகிறது

en: memory hard_limit tunable value must be lower than or equal to swap_hard_limit
ta: நினைவக hard_limit ட்யூன் செய்யத்தக்க மதிப்பானது swap_hard_limit க்கு சமமாக அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: memory peek request too large for remote protocol, %zi > %d
ta: தொலை நெறிமுறைக்கு நீளமாக உள்ளது, %zi > %d

en: memory size can't be changed unless domain is powered down
ta: டொமைனை பவர் டவுன் செய்யாமல் நினைவக அளவை மாற்ற முடியாது

en: memory snapshot file path (%s) must be absolute
ta: நினைவக ஸ்னாப்ஷாட் பிம்பப் பாதை (%s) முழுமையானதாக இருக்க வேண்டும்

en: memory state cannot be saved with offline or disk-only snapshot
ta: நினைவக நிலையை ஆஃப்லைன் அல்லது வட்டு-மட்டும் ஸ்னாப்ஷாட் கொண்டு சேமிக்க முடியாது

en: message
ta: செய்தி

en: metadata not found
ta: மீத்தரவு இல்லை

en: metadata not found: %s
ta: மீத்தரவு இல்லை: %s

en: metadata preallocation conflicts with backing store
ta: மீத்தரவு முன்னொதுக்கமானது பின்புல முறைமை ஸ்டோருடன் முரண்படுகிறது

en: metadata preallocation is not supported for block volumes
ta: தொகுப்பு பிரிவகங்களுக்கு மீத்தரவு முன்னொதுக்கம் ஆதரிக்கப்படாது

en: metadata preallocation is not supported for raw volumes
ta: அசல் பிரிவகங்களுக்கு மீத்தரவு முன்னொதுக்கம் ஆதரிக்கப்படாது

en: metadata preallocation only available with qcow2
ta: qcow2 இல் மட்டுமே மீத்தரவு முன்னொதுக்க அம்சம் கிடைக்கும்

en: migrate domain to another host
ta: வேறு புரவலனுக்கு செயற்களத்தை இடமாற்றவும்

en: migrate: Invalid downtime
ta: இடம்பெயர்தல்: தவறான டவுன்டைம்

en: migrate: Unexpected timeout for offline migration
ta: இடப்பெயர்ப்பு: ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்புக்கு எதிர்பாராமல் நேரம் கடந்தது

en: migrated
ta: இடப்பெயர்க்கப்பட்டது

en: migrating
ta: இடப்பெயர்க்கிறது

en: migration
ta: இடப்பெயர்ப்பு

en: migration URI, usually can be omitted
ta: URI இடமாற்றம், பொதுவாக தவிர்க்கப்படும்

en: migration bandwidth limit in MiB/s
ta: MiB/s இல் இடப்பெயர்ப்பு பட்டையகல வரம்பு

en: migration canceled
ta: இடப்பெயர்ப்பு ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: migration protocol going backwards %s => %s
ta: இடப்பெயர்ப்பு நெறிமுறை பின்னோக்கிச் செல்கிறது %s => %s

en: migration was active, but RAM 'remaining' data was missing
ta: நகருதல் செயல்படுத்தப்பட்டது, ஆனால் RAM 'மீதமுள்ள' தரவு விடுபட்டது

en: migration was active, but RAM 'total' data was missing
ta: நகருதல் செயல்படுத்தப்பட்டது, ஆனால் RAM 'மொத்த' தரவு விடுபட்டது

en: migration was active, but RAM 'transferred' data was missing
ta: நகருதல் செயல்படுத்தப்பட்டது, ஆனால் RAM 'இடமாற்றம்' தரவு விடுபட்டது

en: migration with non-shared storage with full disk copy
ta: முழு வட்டு நகலுடனான பகிரப்படாத சேமிப்பகத்துடனான இடப்பெயர்ப்பு

en: migration with non-shared storage with incremental copy (same base image shared between source and destination)
ta: அதிகரிக்கப்படும் நகலுடனான பகிரப்படாத சேமிப்பகத்துடனான இடப்பெயர்ப்பு (மூலம் மற்றும் இலக்கு ஆகிய இரண்டுக்கும் ஒரே அடிப்படைப் படம் பகிரப்படும்)

en: mirror requires file name
ta: மிரருக்கு கோப்புப் பெயர் தேவை

en: mirror requires source element
ta: மிரருக்கு மூலக் கூறு தேவை

en: mirror without type only supported by copy job
ta: வகை இல்லாத மிரருக்கு நகலெடுத்தல் பணி மட்டுமே ஆதரவளிக்கும்

en: mismatched header magic
ta: பொருத்தமில்லாத தலைப்பு மேஜிக்

en: missing "
ta: " விடுபட்டுள்ளது

en: missing %s in <virtualport type='%s'>
ta: <virtualport type='%s'> இல் %s இல்லை

en: missing 'end' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இல் உள்ள <forward> இல் உள்ள <nat> இல் <address> கூறில் 'end' பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: missing 'start' attribute in <address> element in <nat> in <forward> in network %s
ta: பிணையம் %s இன் <forward> இல் உள்ள <nat> இல் <address> கூறில் 'start' பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: missing 'timezone' attribute for clock with offset='timezone'
ta: 'timezone' பண்பானது offset='timezone'கான கடிகாரத்துடன் விடுபட்டுள்ளது

en: missing 'usage' attribute for RAM filesystem
ta: RAM கோப்பு முறைமைக்கு 'usage' பண்புரு இல்லை

en: missing EGD backend type
ta: EGD பின்புலமுறைமை வகை விடுபட்டுள்ளது

en: missing IFLA_VF_INFO in netlink response
ta: நெட்லிங்க் பதிலளிப்பில் IFLA_VF_INFO விடுபட்டுள்ளது

en: missing RNG device backend model
ta: RNG சாதன பின்புல முறைமை மாதிரியம் விடுபட்டுள்ளது

en: missing RNG device model
ta: RNG சாதன மாதிரியம் விடுபட்டுள்ளது

en: missing SCSI host capability type for '%s'
ta: '%s' கான SCSI புரவலன் திறன் வகை விடுபட்டுள்ளது

en: missing TPM device backend
ta: TPM சாதன பின்புல முறைமை விடுபட்டுள்ளது

en: missing address type in network %s
ta: பிணையம் %s இல் முகவரி வகை விடுபட்டுள்ளது

en: missing arch in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் ஆர்ச் இல்லை

en: missing argument
ta: மதிப்புரு விடுபட்டுள்ளது

en: missing array element
ta: அணிக் கூறு இல்லை

en: missing backend for pool type %d
ta: தொகுப்பகம் வகை %dக்கு பின்னனி விடுப்பட்டது

en: missing backend for pool type %d (%s)
ta: தொகுப்பக வகை %d க்கு (%s) பின்புல முறைமை இல்லை

en: missing capacity element
ta: கொள்ளளவு உருப்படி விடுபட்டுள்ளது

en: missing cpu name in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் cpu பெயர் இல்லை

en: missing cpuid-register in CPU data
ta: CPU தரவில் cpuid-register இல்லை

en: missing cpuset for emulatorpin
ta: emulatorpin க்கான cpuset இல்லை

en: missing cpuset for iothreadpin
ta: iothreadpin க்கான cpuset இல்லை

en: missing cpuset for vcpupin
ta: vcpupin க்கான cpuset இல்லை

en: missing creationTime from existing snapshot
ta: தற்போதுள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டில் creationTime இல்லை

en: missing destination file for disk %s: %s
ta: வட்டு %s க்கான இலக்கு கோப்பு விடுபட்ட்உள்ளது: %s

en: missing dev attribute in <interface> element
ta: <interface> கூறில் dev பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: missing devices information
ta: சாதனங்கள் தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing devices information for %s
ta: %sக்கு சாதனங்கள் தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing disk backing store format
ta: வட்டு பின்னாதரவு ஸ்டோர் வடிவமைப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: missing disk backing store source
ta: வட்டு பின்னாதரவு ஸ்டோர் மூலம் விடுபட்டுள்ளது

en: missing disk device alias name for %s
ta: வட்டு சாதனத்தின் %sக்கான புனைப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing domain in snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டில் டொமைன் இல்லை

en: missing domain type attribute
ta: செயற்கள வகை மதிப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: missing entry in migration capabilities list
ta: இடப்பெயர்ப்பு திறப்பாடுகள் பட்டியலில் உள்ளீடு விடுபட்டுள்ளது

en: missing existing file for disk %s: %s
ta: வட்டு %s க்கு உள்ள கோப்பு விடுபட்டுள்ளது: %s

en: missing feature name
ta: அம்சத்தின் பெயர் இல்லை

en: missing filter parameter table
ta: கோப்பு அளவுரு அட்டவணை இல்லை

en: missing flag name in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் கொடி பெயர் இல்லை

en: missing host in migration URI: %s
ta: இடப்பெயர்ப்பு URI இல் வழங்கி விடுபட்டுள்ளது: %s

en: missing hostname element in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் வழங்கி பெயர் கூறு இல்லை

en: missing hostuuid element in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் hostuuid கூறு இல்லை

en: missing hub device type
ta: ஹப் சாதன வகை இல்லை

en: missing iSCSI hostdev source path name
ta: iSCSI ஹோஸ்ட்டெவ் மூலப் பாதைப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing input device type
ta: உள்ளீடு சாதன வகை விடுபட்டுள்ளது

en: missing input volume target path
ta: உள்ளீடு பிரிவக இலக்குப் பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: missing interface information
ta: இடைமுக தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing kernel information
ta: கர்னல் தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing label for static security driver in domain %s
ta: டொமைன் %s இல் நிலையான பாதுகாப்பு இயக்கிக்கான லேபிள் இல்லை

en: missing listen attribute in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் listen பண்புரு இல்லை

en: missing machine name in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் கணினி பெயர் இல்லை

en: missing migration capability name
ta: இடப்பெயர்ப்பு திறப்பாடு பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing name element in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் பெயர் கூறு இல்லை

en: missing name for disk source
ta: வட்டு மூலத்திற்கான பெயர் இல்லை

en: missing name for host
ta: வழங்கிக்குப் பெயர் இல்லை

en: missing name from disk snapshot element
ta: வட்டு ஸ்னாப்ஷாட் கூறில் பெயர் இல்லை

en: missing name information
ta: பெயர் தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing name information in %s
ta: %s இல் பெயர் தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing operating system information
ta: இயக்கத்தள தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing operating system information for %s
ta: %sக்கு இயக்கத்தள தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing or invalid cpuid-input-eax in CPU data
ta: CPU தரவில் cpuid-input-eax இல்லை அல்லது செல்லுபடியாகாதது

en: missing or invalid features in CPU data
ta: CPU தரவில் அம்சங்கள் இல்லை அல்லது செல்லுபடியாகாதது

en: missing per-device path
ta: பெர்-டிவைஸ் பாதை இல்லை

en: missing pool source name element
ta: தொகுப்பக மூல பெயர் உருப்படி விடுபட்டுள்ளது

en: missing port attribute in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் முனையம் பண்புரு இல்லை

en: missing product
ta: தயாரிப்பு விடுபட்டுள்ளது

en: missing qemuctime in QEMU capabilities XML
ta: QEMU திறப்பாடுகள் XML இல் qemuctime இல்லை

en: missing required name attribute in DNS TXT record of network %s
ta: பிணையம் %s இன் DNS TXT பதிவில் தேவையான பெயர் பண்புரு இல்லை

en: missing required protocol attribute in DNS SRV record '%s' of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் DNS SRV பதிவு '%s' இல் தேவையான நெறிமுறை பண்புக்கூறு இல்லை

en: missing required service attribute in DNS SRV record of network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இன் DNS SRV பதிவில் தேவையான சேவை பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது'

en: missing required value attribute in DNS TXT record named '%s' of network %s
ta: பிணையம் %s இன் '%s' என்ற பெயர் கொண்ட பதிவில் DNS TXT இல் உள்ள தேவையான மதிப்பு பண்புரு விடுபட்டுள்ளது

en: missing required virtualport type
ta: தேவையான மெய்நிகர் முனைய வகை இல்லை

en: missing root device information
ta: ரூட் சாதன தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing root device information in %s
ta: %s இல் ரூட் சாதன தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing root element
ta: ரூட் உருப்படி விடுபட்டுள்ளது

en: missing security model in domain seclabel
ta: டொமைன் seclabel இல் பாதுகாப்பு மாடல் இல்லை

en: missing security model when using multiple labels
ta: பல லேபிள்களைப் பயன்படுத்துகையில் பாதுகாப்பு மாடல் இல்லை

en: missing selfctime in QEMU capabilities XML
ta: QEMU திறப்பாடுகள் XML இல் selfctime இல்லை

en: missing socket for unix transport
ta: unix போக்குவரத்துக்கான சாக்கெட் விடுபட்டுள்ளது

en: missing source address type
ta: மூல முகவரி வகை இல்லை

en: missing source device
ta: மூல சாதனம் விடுபட்டுள்ளது

en: missing source host
ta: மூல புரவலன் விடுபட்டுள்ளது

en: missing source information for device
ta: சாதனத்திற்கு மூல தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing source information for device %s
ta: சாதனம் %sக்கு மூல தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing source path
ta: மூல பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: missing state from existing snapshot
ta: தற்போதுள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டில் நிலை இல்லை

en: missing storage capability type for '%s'
ta: '%s' கான சேமிப்பக திறன் வகை விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool host name
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக வழங்கிப் பெயர் இல்லை

en: missing storage pool source adapter
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக மூல அடாப்டர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool source device name
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக மூலச் சாதன பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool source device path
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் மூல சாதன பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool source host name
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக மூல புரவலன் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool source path
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் மூலப் பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: missing storage pool target path
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக இலக்கு பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: missing tag id - each <vlan> must have at least one <tag id='n'/> subelement
ta: குறிச்சொல் ஐடி இல்லை - ஒவ்வொரு <vlan> குறிச்சொல்லுக்கும் குறைந்தது ஒரு <tag id='n'/> உபகூறு இருக்க வேண்டும்

en: missing target information for device
ta: சாதனத்திற்கு இலக்கு தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing target information for device %s
ta: சாதனம் %s க்கு இலக்கு தகவல் விடுபட்டுள்ளது

en: missing the host address for the iSCSI hostdev
ta: iSCSI ஹோஸ்ட்டெவுக்கான வழங்கி முகவரி விடுபட்டுள்ளது

en: missing tlsPort attribute in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் tisPort பண்புரு இல்லை

en: missing tmpfs size, set the size option
ta: tmpfs அளவு இல்லை, அளவு விருப்பத்தை அமைக்கவும்

en: missing type attribute in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் வகை பண்புரு இல்லை

en: missing type in redirdev
ta: redirdev இல் வகை இல்லை

en: missing username for auth
ta: அங்கீகாரத்திற்கான பயனர் பெயர் இல்லை

en: missing username in /node/auth/user field
ta: /node/auth/user புலத்தில் பயனர் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing uuid element in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் uuid கூறு இல்லை

en: missing vendor
ta: வெண்டார் விடுபட்டுள்ளது

en: missing version in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் பதிப்பு இல்லை

en: missing video model and cannot determine default
ta: இழந்த வீடியோ மாதிரி மற்றும் முன்னிருப்பை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: missing vlan tag data
ta: vlan குறிச்சொல் தரவு இல்லை

en: missing volume name element
ta: தொகுதி பெயர் உருப்படி விடுபட்டுள்ளது

en: missing volume name or file name in gluster source path '%s'
ta: gluster மூலப் பாதை '%s' இல் தொகுதிப் பெயர் அல்லது கோப்புப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: missing vporttype attribute in migration data
ta: இடப்பெயர்ப்பு தரவில் vporttype பண்புக்கூறு விடுபட்டுள்ளது

en: mixing internal and external targets for a snapshot is not yet supported
ta: ஒரு ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கான அக மற்றும் புற இலக்குகளை கலப்பதற்கு இப்போது ஆதரவில்லை

en: mode of device reading and writing
ta: சாதன முறைமை எழுதுதல் மற்றும் வாசித்தல்

en: model type
ta: மாடல் வகை

en: modify cpu state in the guest
ta: விருந்தினரில் cpu நிலையை மாற்று

en: modify/get current state configuration
ta: நடப்பு நிலை அமைவாக்கத்தை மாற்று/பெறு

en: modify/get persistent configuration
ta: உறுதியான அமைவாக்கத்தை மாற்று/பெறு

en: modify/get running state
ta: இயங்கும் நிலையை மாற்று/பெறு

en: modify/get the title instead of description
ta: விளக்கத்திற்கு பதிலாக தலைப்பை மாற்று/பெறு

en: monitor must not be NULL
ta: மானிட்டர் NULL ஆக இருக்கக்கூடாது

en: more than one snapshot claims to be active
ta: ஒன்றுக்கு அதிகமான ஸ்னாப்ஷாட்டுகள் செயலில் உள்ளதாக கூறப்படுகிறது

en: multiple DNS SRV records matching all specified fields were found in network %s
ta: பிணையம் %s இல் பொருந்தும் DNS SRV பதிவுகள் பல கண்டறியப்பட்டுள்ளன

en: multiple forwarding interfaces specified for network '%s', only one is supported
ta: பிணையம் '%s' க்கு பல முன்னனுப்பல் இடைமுகங்கள் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன, ஆனால் ஒன்றை மட்டும் பயன்படுத்தவே ஆதரவுள்ளது

en: multiple interfaces with matching MAC address
ta: MAC முகவரியுடன் பல முகப்புகள் பொருந்துகிறது

en: multiple matching DNS HOST records were found in network %s
ta: பிணையம் %s இல் பொருந்தும் DNS HOST பதிவுகள் பல கண்டறியப்பட்டுள்ளன

en: multiple matching interfaces found
ta: பல பொருந்தும் முகப்புகள் காணப்பட்டது

en: multiple matching interfaces found: %s
ta: பல பொருந்தும் முகப்புகள் காணப்பட்டது: %s

en: multiple stream callbacks not supported
ta: பல ஸ்ட்ரீம் கால்பேக்குக்கு ஆதரவு இல்லை

en: mutex initialization failed
ta: மியூட்டெக்ஸைத் துவக்குவதில் தோல்வி

en: n - no, throw away my changes
ta: n - வேண்டாம், என் மாற்றங்களைக் கைவிட்டுவிடு

en: name of existing snapshot to make current
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டாக அமைக்க வேண்டிய உள்ள ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயர்

en: name of file containing xml (or, if it starts with '<', the complete xml element itself) to add/modify, or to be matched for search
ta: சேர்க்க/மாற்றியமைக்க அல்லது தேடலுக்கு பொருந்த வேண்டிய xml ஐக் (அல்லது, '<' ஐக் கொண்டு தொடங்கினால், முழு xml கூறையும்) கொண்டுள்ள கோப்பின் பெயர்

en: name of snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயர்

en: name of the inactive domain
ta: செயலற்ற செயற்களப் பெயர்

en: name of the pool
ta: தொகுப்பக பெயர்

en: name of the volume
ta: தொகுதியின் பெயர்

en: namespace key is required when modifying metadata
ta: மீத்தரவை மாற்றியமைக்க பெயரிடைவெளி விசை தேவைப்படுகிறது

en: ncpus count exceeds maximum: %u > %u
ta: ncpus எண்ணிக்கை அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %u > %u

en: ncpus too large
ta: ncpus மிகப்பெரியது

en: needs rawio capability
ta: rawio திறன் தேவை

en: negotiated SSF %d was not strong enough
ta: SSF %d போதிய பலமாக இல்லை

en: negotiation SSF %d was not strong enough
ta: SSF %d போதிய பலமாக இல்லை

en: netlink event service not running
ta: நெட்லிங்க் சேவை இயங்கவில்லை

en: netmask not allowed for IPv6 address '%s' in network '%s'
ta: பிணையம் '%s' இல் IPv6 முகவரி '%s' க்கு netmask அனுமதிக்கப்படாது

en: network
ta: பிணையம்

en: network %s exists already
ta: பிணையம் %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: network %s is not active
ta: பிணையம் %s செயலில் இல்லை

en: network '%s' already exists with uuid %s
ta: ஏற்கனவே %s எனும் uuid கொண்ட பிணையம் '%s' உள்ளது

en: network '%s' does not have a bridge name.
ta: பிணையம் '%s' ஒரு பாலம் பெயர் இல்லை.

en: network '%s' doesn't have PCI device %04x:%02x:%02x.%x in use by domain
ta: பிணையம் '%s' இல் PCI சாதனம் %04x:%02x:%02x இல்லை.%x ஐ டொமைன் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளது

en: network '%s' doesn't have dev='%s' in use by domain
ta: பிணையம் '%s' இல் டொமைன் dev='%s' ஐ பயன்படுத்திக் கொண்டு இல்லை

en: network '%s' has an invalid netmask or IP address in route definition
ta: பிணையம் '%s' இல் தட வரையறையில் செல்லுபடியாகாத நெட்மாஸ்க் அல்லது IP முகவரி உள்ளது

en: network '%s' has multiple default <portgroup> elements (%s and %s), but only one default is allowed
ta: பிணையம் '%s' க்கு பல முன்னிருப்பு <portgroup> கூறுகள் (%s மற்றும் %s) உள்ளன, ஆனால் ஒரு முன்னிருப்பு மதிப்பு மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்

en: network '%s' has no associated interface or bridge
ta: பிணையம் '%s' இல் இணைந்த இடைமுகம் அல்லது பிரிட்ஜ் இல்லை

en: network '%s' in %s must match connection
ta: %s இல் உள்ள பிணையம் '%s' இணைப்புக்குப் பொருந்த வேண்டும்

en: network '%s' is already defined with uuid %s
ta: பிணையம் '%s' ஆனது ஏற்கனவே uuid %s கொண்டு வரையறுக்கப்பட்டது

en: network '%s' is not active
ta: பிணையம் %s செயலில் இல்லை

en: network '%s' requires exclusive access to interfaces, but none are available
ta: பிணையம் '%s' க்கு இடைமுகங்களுக்கான பிரத்யேக அணுகல் தேவை ஆனால் கிடைக்கவில்லை

en: network '%s' uses a direct mode, but has no forward dev and no interface pool
ta: பிணையம் '%s' ஒரு நேரடி பயன்முறையைப் பயன்படுத்துகிறது, ஆனால் அதில் முன்னோக்கு dev இல்லை மற்றும் இடைமுக தொகுப்பகம் இல்லை

en: network event callback %d not registered
ta: பிணைய நிகழ்வு கால்பேக் %d பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: network filter config filename '%s' does not match name '%s'
ta: பிணைய வடிப்பான் அமைவாக்கக் கோப்புப் பெயர் '%s' ஆனது பெயர் '%s' உடன் பொருந்தவில்லை

en: network filter information in XML
ta: XML இல் பிணைய வடிப்பியின் தகவல்

en: network filter name or uuid
ta: பிணைய வடிப்பி பெயர் அல்லது uuid

en: network information
ta: பிணைய தகவல்

en: network information in XML
ta:  XML பற்றிய பிணைய தகவல்

en: network interface type
ta: பிணைய முகப்பு வகை

en: network is already active
ta: பிணையம் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: network is already active as '%s'
ta: பிணையம் ஏற்கனவே '%s' ஆக செயலில் உள்ளது

en: network is not running
ta: பிணையம் இயங்கவில்லை

en: network name
ta: பிணைய பெயர்

en: network name or uuid
ta: பிணைய பெயர் அல்லது uuid

en: network uuid
ta: பிணைய uuid

en: new bridge device name
ta: புதிய பிரிட்ஜ் சாதனத்தின் பெயர்

en: new capacity for the vol, as scaled integer (default bytes)
ta: பிரிவகத்திற்கான புதிய கொள்ளளவு, மறுஅளவீடு செய்யப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு பைட்டுகள்)

en: new maximum memory size, as scaled integer (default KiB)
ta: புதிய அதிகபட்ச நினைவக அளவு, மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: new memory size, as scaled integer (default KiB)
ta: புதிய நினைவக அளவு, மறுஅளவிடப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு KiB)

en: new metadata to set
ta: அமைக்க வேண்டிய புதிய மீத்தரவு

en: new state of the device
ta: சாதனத்தின் புதிய நிலை

en: new xml too large to fit in file
ta: புதிய xml கோப்பில் பொருந்த முடியாத அளவுக்கு மிகப் பெரிதாக உள்ளது

en: nl_recv failed
ta: nl_recv தோல்வியடைந்தது

en: nl_recv returned with error
ta: nl_recv பிழையை வழங்கியது

en: no
ta: இல்லை

en: no CPU model specified at index %zu
ta: குறியீடு %zu இல் CPU மாடல் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: no CPUs found
ta: CPUகள் இல்லை

en: no FLR, PM reset or bus reset available
ta: FLR இல்லை, PM மறுஅமை அல்லது பஸ் மறுஅமை கிடைக்கிறது

en: no IFLA_PORT_RESPONSE found in netlink message
ta: நெட்லின்க் செய்தியில் IFLA_PORT_RESPONSE இல்லை

en: no PCI bus ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு PCI bus ID கொடுக்கப்படவில்லை

en: no PCI domain ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு PCI domain ID கொடுக்கப்படவில்லை

en: no PCI function ID supplied for '%s'
ta: PCI function ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no PCI product ID supplied for '%s'
ta: PCI product ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no PCI slot ID supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு PCI slot ID கொடுக்கப்படவில்லை

en: no PCI vendor ID supplied for '%s'
ta: PCI விற்பனை ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no SCSI LUN ID supplied for '%s'
ta: SCSI LUN ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no SCSI bus ID supplied for '%s'
ta: SCSI bus ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no SCSI host ID supplied for '%s'
ta: '%s'hhd SCSI host ID கொடுக்கப்படவில்லை

en: no SCSI target ID supplied for '%s'
ta: SCSI target ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB bus number supplied for '%s'
ta: USB bus எண் '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB device number supplied for '%s'
ta: USB சாதன எண் '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB interface class supplied for '%s'
ta: USB முகப்பு வகுப்பு '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB interface number supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு  USB முகப்பு எண் கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB interface protocol supplied for '%s'
ta: USB முகப்பு நெறிமுறை '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB interface subclass supplied for '%s'
ta: USB முகப்பு துணைவகுப்பு '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB product ID supplied for '%s'
ta: USB product ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no USB vendor ID supplied for '%s'
ta: USB விற்பனையாளர் ID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no WWNN supplied for '%s', and auto-generation failed
ta: '%s' க்கு WWNN வழங்கப்படவில்லை, தானியக்க உருவாக்காமும் தோல்வி

en: no WWPN supplied for '%s', and auto-generation failed
ta: '%s' க்கு WWPN வழங்கப்படவில்லை, தானியக்க உருவாக்கமும் தோல்வி

en: no assigned pty for device %s
ta: சாதனம் %s க்கான pty ஒதுக்கப்படவில்லை

en: no autostart
ta: தானாக துவக்கம் இல்லை

en: no available memory line found
ta: மெமரி லைன் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: no block device path supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு தடுப்பு சாதன பாதை கொடுக்கப்படவில்லை

en: no call waiting for reply with prog %d vers %d serial %d
ta: prog %d vers %d serial %d கொண்ட பதிலளிப்புக்கு அழைப்புக் காத்திருப்பு இல்லை

en: no client username was found
ta: கிளையன் பயனர் பெயர் காணப்படவில்லை

en: no config file for %s
ta: %sக்கு கட்டமைப்பு கோப்பு இல்லை

en: no connection driver available
ta: இணைப்பு இயக்கி இல்லை

en: no connection driver available for %s
ta: %s க்கு இணைப்பு இயக்கி இல்லை

en: no console devices available
ta: பணிமுனைய சாதனங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: no device capabilities for '%s'
ta: '%s'க்கு சாதன திறன்கள் இல்லை

en: no device found with alias %s
ta: %s என்ற மாற்றுப் பெயர் கொண்ட சாதனம் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: no disk named '%s'
ta: '%s' என்ற பெயரிடப்பட்ட வட்டு இல்லை

en: no domain XML passed
ta: XML செயற்களத்தை கடக்கவில்லை

en: no domain config
ta: செயற்கள கட்டமைப்பு இல்லை

en: no domain snapshot with matching name '%s'
ta: '%s' என்ற பெயருடன் பொருந்தும் டொமைன் இல்லை

en: no domain with matching id %d
ta: id %dஉடன் எந்த செயற்களமும் இல்லை

en: no domain with matching name '%s'
ta: செயற்களம் உடன் பொருந்தும் '%s' கான பெயர் இல்லை

en: no domain with matching uuid
ta: ஒப்பிடும் uuidஉடன் செயற்களம் இல்லை

en: no domain with matching uuid '%s'
ta: பொருந்தும் uuid '%s'உடன் செயற்களம் இல்லை

en: no domain with matching uuid '%s' (%s)
ta: uuid '%s' க்கு பொருந்தும் டொமைன் இல்லை (%s)

en: no error
ta: பிழை இல்லை

en: no extended partition found and no primary partition available
ta: விரிவாக்கப்பட்ட பகிர்வு மற்றும் முதன்மை பகிர்வு காணப்படவில்லை

en: no guest CPU model specified
ta: விருந்தினர் CPU மாடல் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: no job is active on the domain
ta: செயற்களத்திற்கு செயல்பாட்டிலுள்ள பணி இல்லை

en: no large enough free extent
ta: வெற்று விரிவாக்கம் போதிய பெரியதாக இல்லை

en: no limit
ta: வரையறை இல்லை

en: no matching filesystem device was found
ta: பொருந்தும் கோப்புமுறைமை சாதனம் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: no monitor path
ta: மானிட்டர் பாதை இல்லை

en: no network interface supplied for '%s'
ta: '%s'க்கு பிணைய முகப்பு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no network with matching name '%s'
ta: பொருந்தும் பெயர் '%s'உடன் பிணையம் இல்லை

en: no network with matching uuid '%s' (%s)
ta: uuid '%s' க்குப் பொருந்தும் பிணையம் எதுவும் இல்லை (%s)

en: no node device with matching name '%s'
ta: முனை சாதனம் பொருந்தும் பெயர் '%s'இல் இல்லை

en: no nwfilter with matching name '%s'
ta: பெயர் '%s' உடன் பொருந்தும் nwfilter இல்லை

en: no parent for this device
ta: இந்த சாதனத்திற்கு பெற்றோர் இல்லை

en: no prefix found
ta: முன்னொட்டு இல்லை

en: no removable media size supplied for '%s'
ta: நீக்கப்படக்கூடிய '%s'கான ஊடக அளவு வழங்கப்பட வில்லை

en: no replacement string in template
ta: வார்ப்புருவில் இடமாற்றுச் சரம் இல்லை

en: no running guests.
ta: விருந்தினர்கள் இயங்கவில்லை.

en: no secret with matching usage '%s'
ta: பொருந்தும் பெயர் '%s'உடன் இரகசியம் இல்லை

en: no secret with matching uuid '%s'
ta: பொருந்தும் uuid '%s'உடன் இரகசியம் இல்லை

en: no size supplied for '%s'
ta: '%s'காக எந்த அளவுகளும் வழங்கப்படவில்லை

en: no sockets found
ta: சாக்கெட்டுகள் காணப்படவில்லை

en: no space
ta: இடம் இல்லை

en: no state
ta: நிலையில்லை

en: no storage pool with matching name '%s'
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்துடன் பொருந்தும் பெயர் '%s'க்கு இல்லை

en: no storage vol with matching key %s
ta: விசை %s க்குப் பொருந்தும் சேமிப்பக பிரிவகம் இல்லை

en: no storage vol with matching key '%s'
ta: சேமிப்பக vol பொருந்தும் விசை '%s'க்கு இல்லை

en: no storage vol with matching name '%s'
ta: சேமிப்பக vol பொருந்தும் பெயர் '%s'க்கு இல்லை

en: no storage vol with matching path '%s'
ta: சேமிப்பக vol பொருந்தும் '%s' பாதையில் இல்லை

en: no stream callback registered
ta: பதிவு செய்யப்பட்ட ஸ்ட்ரீம் கால்பேக் இல்லை

en: no suitable info found
ta: பொருத்தமான தகவல் இல்லை

en: no suitable method to retrieve authentication credentials
ta: அங்கீகரிப்பு சான்றளிப்புகளை மீட்டெடுக்க பொருத்தமான முறை இல்லை

en: no suitable method to retrieve key passphrase
ta: கடவுச்சொற்றொடரை மீட்டெடுக்க பொருத்தமான முறை இல்லை

en: no system UUID supplied for '%s'
ta: system UUID '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no target device %s
ta: இலக்கு சாதனம் %s இல்லை

en: no target name supplied for '%s'
ta: இலக்குப் பெயர் '%s'க்கு கொடுக்கப்படவில்லை

en: no threads found
ta: த்ரெட்டுகள் காணப்படவில்லை

en: no transaction running, nothing to be committed.
ta: பரிமாற்றங்கள் எதுவும் நிகழவில்லை, ஒப்படைக்க எதுவும் இல்லை.

en: no transaction running, nothing to rollback.
ta: பரிமாற்றங்கள் எதுவும் நிகழவில்லை, திரும்பப்பெற எதுவும் இல்லை.

en: no valid connection
ta: சரியான இணைப்பு இல்லை

en: no valid netlink response was received
ta: சரியான நெட்லிங்க் பதிலளிப்புகள் பெறப்படவில்லை

en: no x86 CPU data found
ta: x86 CPU தரவு இல்லை

en: node CPU stats not implemented on this platform
ta: கனு CPU ஸ்டேட்ஸ் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: node cpu info not implemented on this platform
ta: கனு cpu தகவல் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: node cpu map
ta: கனு cpu மேப்

en: node device details in XML
ta: XMLஇல் முனை சாதன விவரங்கள்

en: node get memory parameters not implemented on this platform
ta: கனு பெறுதல் நினைவக அளவுருக்கள் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: node info not implemented on this platform
ta: முனைத் தகவல் இந்த தளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: node information
ta: முனை தகவல்

en: node memory stats not implemented on this platform
ta: கனு நினைவக ஸ்டேட்ஸ் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: node set memory parameters not implemented on this platform
ta: கனு அமைப்பு நினைவக அளவுருக்கள் இந்த இயங்குதளத்தில் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: nodeset attribute of hugepages of sizes %llu and %llu intersect
ta: %llu அளவையும் %llu வெட்டையும் கொண்ட hugepages இன் nodeset பண்புக்கூறு

en: nodeset for NUMA memory tuning must be set if 'placement' is 'static'
ta: 'placement' ஆனது 'static' ஆக இருந்தால் NUMA நினைவகடியூனிங்குக்கான கனுத்தொகுதி அமைக்கப்பட வேண்டும்

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL cpus
ta: பூஜ்ஜியமில்லாத ncpus ஆனது NULL cpus உடன் பொருந்தவில்லை

en: nonzero ncpus doesn't match with NULL xmlCPUs
ta: பூஜ்ஜியமில்லாத ncpus ஆனது NULL xmlCPUs உடன் பொருந்தவில்லை

en: not supported on non-linux platforms
ta: லினக்ஸ் அல்லாத இயங்குதளங்களில் ஆதரிக்கப்படாது

en: nothing selected for snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுகளுக்கு எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: nparams count exceeds maximum: %u > %u
ta: nparams எண்ணிக்கை அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %u > %u

en: nparams in %s must be %d
ta: %s இல் உள்ல nparams ஆனது %d ஆக இருக்க வேண்டியது அவசியம்

en: nparams in %s must be equal to %d
ta: %s இல் உள்ள nparams ஆனது %d க்கு சமமாக இருக்க வேண்டியது அவசியம்

en: nparams too large
ta: nparams மிகப்பெரியது

en: numad is not available on this host
ta: இந்த வழங்கியில் நியுமாட் வசதி இல்லை

en: number
ta: எண்

en: number of bytes read:
ta: படித்த பைட்டுகளின் எண்ணிக்கை:

en: number of bytes written:
ta: எழுதிய பைட்டுகளின் எண்ணிக்கை:

en: number of flush operations:
ta: ஃப்ளஷ் செயல்பாடுகளின் எண்ணிக்கை:

en: number of millisecs the shared memory service should sleep before next scan
ta: அடுத்த ஸ்கேனுக்கு முன்பு பகிரப்பட்ட நினைவக சேவை இயங்காநிலையில் இருக்க வேண்டிய மில்லிசெகன்டின் எண்ணிக்கை

en: number of pages to scan before the shared memory service goes to sleep
ta: பகிரப்பட்ட நினைவக சேவை இயங்காநிலைக்குச் செல்லும் முன்பு ஸ்கேன் செய்யப்பட வேண்டிய பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: number of read operations:
ta: படித்தல் செயல்பாடுகளின் எண்ணிக்கை:

en: number of seconds to squelch traffic on newly connected ports
ta: புதிதாக இணைக்கப்பட்ட முனையங்களில் squelch போக்குவரத்துக்கான வினாடிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of virtual CPUs
ta: மெய்நிகர் CPUகளின் எண்ணிக்கை

en: number of write operations:
ta: எழுதுதல் செயல்பாடுகளின் எண்ணிக்கை:

en: numbers not allowed in VMX format
ta: VMX வடிவத்தில் எண்கள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை

en: numerical overflow
ta: எண்ணியல் அதீதப்பாய்வு

en: numerical overflow: %s
ta: எண்ணியல் அதீதப்பாய்வு: %s

en: nvcpus is zero
ta: nvcpus பூச்சியம்

en: nvram address type must be spaprvio
ta: nvram முகவரி வகை spaprvio ஆகவே இருக்க வேண்டும்

en: nvram device is not supported by this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரி nvram சாதனத்தை ஆதரிக்காது

en: nvram device is only supported for PPC64
ta: PPC64 க்கு மட்டுமே nvram சாதனம் ஆதரிக்கப்படும்

en: nwfilter is in use
ta: nwfilter பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: occupied
ta: வேலையாக

en: offline
ta: இணைப்பில் இல்லாமல்

en: offline migration
ta: ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பு

en: offline migration cannot handle non-shared storage
ta: ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பால் பகிரப்படாத சேமிப்பகத்தைக் கையாள முடியாது

en: offline migration is not supported by the destination host
ta: இலக்கு வழங்கி ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பை ஆதரிக்கவில்லை

en: offline migration is not supported by the source host
ta: மூல வழங்கி ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பை ஆதரிக்கவில்லை

en: offline migration must be specified with the persistent flag set
ta: ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பானது நிலையான கொடித் தொகுப்பால் குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: ok
ta: சரி

en: only a single memory balloon device is supported
ta: ஒற்றை நினைவக பலூன் சாதனம் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: only a single nvram device is supported
ta: ஒரே ஒரு nvram சாதனம் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: only a single watchdog device is supported
ta: ஒரே ஒரு watchdog சாதனம் துணைபுரிகிறது

en: only connect if safe console handling is supported
ta: பாதுகாப்பான கன்சோல் கையாளுகைக்கு ஆதரவு இருந்தால் மட்டும் இணைக்கவும்

en: only list pool of specified type(s) (if supported)
ta: குறிப்பிடப்பட்ட வகைகளைச் சேர்ந்த தொகுப்பகங்களை மட்டும் பட்டியலிடு (ஆதரிக்கப்பட்டால்)

en: only nmdm console types are supported
ta: nmdm பணிமுனைய வகைகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: only one RNG backend is supported
ta: ஒரே ஒரு RNG பின்புலமுறைமைக்கு மட்டுமே ஆதரவுண்டு

en: only one TPM backend is supported
ta: ஒரே ஒரு TPM பின்புல முறைமை மட்டுமே ஆதரிக்கபப்டும்

en: only one emulatorpin is supported
ta: ஒரே ஒரு எமுலாட்டார்ப்பினுக்கு மட்டுமே ஆதரவுண்டு

en: only one filesystem supported
ta: ஒரே ஒரு கோப்பு முறைமை துணைபுரிந்தது

en: only one numatune is supported
ta: ஒரே ஒரு numatune க்கு மட்டுமே ஆதரவுண்டு

en: only one resource element is supported
ta: ஒரே ஒரு வள கூறு மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: only one set of redirection filter rule is supported
ta: திருப்பிவிடுதல் வடிப்பியின் விதிகளின் ஒரு தொகுப்பு மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: only one source host address may be specified for the iSCSI hostdev
ta: iSCSI ஹோஸ்ட்டெவுக்கு ஒரு மூல வழங்கி முகவரியை மட்டுமே குறிப்பிட முடியும்

en: only supports mount filesystem type
ta: மவுன்ட் கோப்புமுறைமை வகையை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: only supports passthrough accessmode
ta: பாஸ்த்ரூ அணுகல்பயன்முறையை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: only two serial ports are supported
ta: இரண்டு தொடர் துறைகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படும்

en: open an editor to modify the description
ta: விளக்கத்தை மாற்ற ஒரு திருத்தியைத் திற

en: open("%s")
ta: திற("%s")

en: operation aborted
ta: செயல்பாடு கைவிடப்பட்டது

en: operation aborted: %s
ta: செயல்பாடு கைவிடப்பட்டது: %s

en: operation failed
ta: செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது

en: operation failed: %s
ta: செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது: %s

en: operation forbidden for read only access
ta: வாசிப்பு மட்டும் அணுகலுக்கு செயல்பாடு தடை செய்யப்பட்டுள்ளது

en: operation forbidden: %s
ta: செயல் தடைசெய்யப்பட்டது: %s

en: operation type %d not supported
ta: செயல்பாட்டின் வகை %d க்கு ஆதரவு கிடையாது

en: option %s takes a numeric argument
ta: விருப்பம் %s ஆனது எண் மதிப்புருக்களைப் பெறும்

en: option '-%c' requires an argument
ta: '-%c' விருப்பத்திற்கு ஒரு மதிப்புரு தேவைப்படுகிறது

en: option '-%c'/'--%s' requires an argument
ta: '-%c'/'--%s' விருப்பத்திற்கு ஒரு அளவுரு தேவைப்படுகிறது

en: option --%s already seen
ta: விருப்பம்--%s ஏற்கனவே பார்க்கப்பட்டது

en: optional file of source xml to query for pools
ta: விருப்ப கோப்பு மூல xmlக்கு பூல்களுக்கு வினாயிட

en: optional host to query
ta: வினாயிட விருப்பமான புரவலன்

en: optional initiator IQN to use for query
ta: வினவலுக்குப் பயன்படுத்தக்கூடிய மாற்று தொடக்கி (இனிஷியேட்டர்) IQN

en: optional port to query
ta: வினாயிட விருப்பமான துறை

en: out of memory
ta: நினைவகம் போதவில்லை

en: outbound average is mandatory
ta: வெளிவகை சராசரி கட்டாயம் அவசியம்

en: output an XML string for the hypervisor sysinfo, if available
ta: கிடைத்தால், ஹைப்பர்வைசர் sysinfo வுக்கு ஒரு XML சரத்தை வெளியீடு செய்

en: overwrite any existing data
ta: உள்ள தரவை மேலெழுது

en: owner %lld does not hold the resource lock
ta: உரிமையாளர் %lld இல் வளப் பூட்டு இல்லை

en: packet %d bytes received from server too large, want %d
ta: சேவையகத்திலிருந்து பெறப்பட்ட பேக்கெட் %d பைட்டுகள் மிகப் பெரியது, %d தேவை

en: packet %d bytes received from server too small, want %d
ta: சேவையகத்திலிருந்து பெறப்பட்ட பேக்கெட் %d பைட்டுகள் மிகச் சிறியது, %d தேவை

en: panic is supported only with ISA address type
ta: ISA முகவரி வகையுடன் மட்டுமே பேனிக் ஆதரிக்கப்படும்

en: panicked
ta: குழம்பிவிட்டது

en: parameter '%s' not supported
ta: அளவுரு '%s' க்கு ஆதரவில்லை

en: parameter '%s' occurs multiple times
ta: அளவுரு '%s' பல முறை இடம்பெறுகிறது

en: parameter=value
ta: அளவுரு=மதிப்பு

en: parent %s would create cycle to %s
ta: தாய் உறுப்பு %s ஆனது %s க்கு ஒரு சுழற்சியை உருவாக்கும்

en: parser error
ta: பிரிப்பு பிழை

en: pass file descriptors N,M,... to the guest
ta: கோப்பு விளக்கிகள் N,M,... ஐ விருந்தினருக்கு அனுப்பு

en: passthrough mode requires a character device type attribute
ta: பாஸ்த்ரூ பயன்முறைக்கு ஒரு எழுத்துக்குறி சாதன வகை பண்புடு அவசியம்

en: path '%s' doesn't reference a file
ta: பாதை '%s' ஆனது ஒரு கோப்பைக் குறிக்கவில்லை

en: path '%s' is not absolute
ta: பாதை '%s' முழுமையாக இல்லை

en: path does not exist, skipping file type checks
ta: பாதை இல்லை, கோப்பு வகை சோதனைகளைத் தவிர்க்கிறது

en: path of backing file in chain for a partial pull
ta: பகுதியளவு இழுத்தலுக்கான சங்கியில் உள்ள அடிப்படைக் கோப்பின் பாதை

en: path of base file to commit into (default bottom of chain)
ta: ஒப்படைக்க வேண்டிய அடிக் கோப்பின் பாதை (சங்கிலியின் முன்னிருப்பு அடிப்பகுதி)

en: path of the copy to create
ta: உருவாக்க வேண்டிய நகலின் பாதை

en: path of top file to commit from (default top of chain)
ta: ஒப்படைக்க வேண்டிய மேல் கோப்பின் பாத்ஹை (சங்கியின் முன்னிருப்பு மேல் பகுதி)

en: paused
ta: இடை நிறுத்தப்பட்டது

en: pcap_create failed
ta: pcap_create தோல்வி

en: pci-root and pcie-root controllers should have index 0
ta: pci-root மற்றும் pcie-root கன்ட்ரோலர்கள் குறியீடு 0 ஐக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: pci-root and pcie-root controllers should not have an address
ta: pci-root மற்றும் pcie-root கன்ட்ரோலர்கள் முகவரியைக் கொண்டிருக்கக்கூடாது

en: peer-2-peer migration
ta: peer-2-peer இடம்பெயர்வு

en: per-device IO Weights, in the form of /path/to/device,weight,...
ta: per-device IO எடைகள், /path/to/device,weight,... என்ற வடிவத்தில்

en: per-device boot elements cannot be used together with os/boot elements
ta: பெர்-டிவைஸ் பூட் கூறுகளை os/பூட் கூறுகளுடன் சேர்த்துப் பயன்படுத்த முடியாது

en: perform a live core dump if supported
ta: துணைபுரிந்தால் ஒரு நேரடி கோர் டம்பை செய்கிறது

en: perform selected wiping algorithm
ta: தேர்ந்தெடுத்த வைப்பிங் வழிமுறையை செயல்படுத்தவும்

en: period in seconds to set collection
ta: சேகரிப்பை அமைப்பதற்கான கால அளவு, வினாடிகளில்

en: persist VM on destination
ta: இலக்கில் உறுதியான VM

en: persistent attach of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' ஐ நிரந்தரமாக இணைக்க ஆதரவில்லை

en: persistent attach of device is not supported
ta: சாதனத்தை ஒரே நிலையாக இணைத்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: persistent detach of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' ஐ நிரந்தரமாக பிரித்தெடுக்க ஆதரவில்லை

en: persistent detach of device is not supported
ta: சாதனத்தை ஒரே நிலையாக பிரித்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: persistent update of device '%s' is not supported
ta: சாதனம் '%s' ஐ நிரந்தரமாக புதுப்பிக்க ஆதரவில்லை

en: persistent update of device is not supported
ta: சாதனத்தை ஒரே நிலையாக புதுப்பித்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: pid_value in %s is too large
ta: %s இல் உள்ள pid_value மிகப்பெரியது

en: poll failed in migration tunnel
ta: இடப்பெயர்ப்பு டனெலில் போல் தோல்வியடைந்தது

en: pool '%s' already exists with uuid %s
ta: %s என்ற uuid கொன்ட தொகுப்பகம் '%s' ஏற்கனவே உள்ளது

en: pool '%s' has asynchronous jobs running.
ta: தொகுப்பகம் '%s' ஒரு ஒத்திசைவில்லா பணிகளை இயங்குகிறது.

en: pool '%s' is already defined with uuid %s
ta: %s என்ற uuid கொண்டு '%s' என ஒரு தொகுப்பகம் ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: pool does not support pool deletion
ta: பூல்லானது தொகுப்பகம் அழித்தலுக்கு துணைபுரிவதில்லை

en: pool has no config file
ta: தொகுப்பக கட்டமைப்பு கோப்பினை பெற்றிருக்கவில்லை

en: pool information in XML
ta: XML பற்றிய செயற்கள தகவல்

en: pool is already active as '%s'
ta: தொகுப்பகம் ஏற்கனவே '%s' என செயலில் உள்ளது

en: pool name
ta: தொகுப்பக பெயர்

en: pool name or uuid
ta: தொகுப்பக பெயர் அல்லது uuid

en: pool name or uuid of the input volume's pool
ta: தொகுப்பக பெயர் அல்லது uuid உள்ளீடு தொகுதிகளின் தொகுப்பகம்

en: pool type '%s' does not support source discovery
ta: தொகுப்பக வகை '%s' ஆனது மூல கண்டுபிடிப்புக்கு துணைபுரியவில்லை

en: port-profile setlink timed out
ta: முனையம்-விவரத்தொகுப்பு செட்லிங்க் நேரம் கடந்துவிட்டது

en: prctl failed to reset KEEPCAPS
ta: KEEPCAPS ஐ மீட்டமைப்பதில் prctl தோல்வியடைந்தது

en: prctl failed to set KEEPCAPS
ta: KEEPCAPS அமைப்பதில் prctl தோல்வியடைந்தது

en: preallocate is only supported for raw type volume
ta: அசல் வகை பிரிவகங்களுக்கு மட்டுமே முன்னொதுக்கம் ஆதரிக்கப்படும்

en: preallocate metadata (for qcow2 instead of full allocation)
ta: மீத்தரவை முன்னொதுக்கம் செய் (முழு ஒதுக்கத்திற்குப் பதிலாக qcow2 க்கு மட்டும்)

en: pretty-print any qemu monitor protocol output
ta: qemu மானிட்டர் நெறிமுறை வெளியீடு இருந்தால் அதை ப்ரெட்டி பிரின்ட் முறையில் அச்சிடு

en: pretty-print the output
ta: வெளியீட்டை அழகாக அச்சிடு

en: prevent any configuration changes to domain until migration ends
ta: இடப்பெயர்ப்பு முடியும் வரை டொமைனின் அமைவாக்கத்தில் மாற்ற எதுவும் ஏற்படுவதைத் தடுக்கவும்

en: print XML document rather than attach the disk
ta: வட்டை இணைக்காமல் XML ஆவணத்தை அச்சிடவும்

en: print XML document rather than create
ta: XML ஆவணத்தை உருவாக்குவதற்கு பதில் அச்சிடு

en: print XML document, but don't define/create
ta: XML ஆவணத்தை அச்சிடு, ஆனால் வரையறுக்கவோ/உருவாக்கவோ வேண்டாம்

en: print a more human readable output
ta: மனிதரால் வாசிக்க  இன்னும் சிறந்த விதத்திலுள்ள ஒரு வெளியீட்டை அச்சிடு

en: print help
ta: அச்சு உதவி

en: print help for this function
ta: இந்த செயலம்சத்திற்கான உதவியை அச்சிடு

en: print the current directory
ta: நடப்பு அடைவை அச்சிடவும்

en: print the domain's hostname
ta: டொமைனின் வழங்கி பெயரை அச்சிடு

en: print the hypervisor canonical URI
ta: hypervisor கலோனிக்கல் URIஐ அச்சிடுகிறது

en: print the hypervisor hostname
ta: hypervisor புரவலன் பெயரை அச்சிடு

en: print the hypervisor sysinfo
ta: ஹைப்பர்வைசர் sysinfo வை அச்சிடு

en: prints by percentage during 1 second.
ta: 1 வினாடியின் போதான சதவீதத்தின்படி அச்சிடும்.

en: prints specified cell statistics only.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கலத்தின் புள்ளிவிவரங்களை மட்டும் அச்சிடும்.

en: prints specified cpu statistics only.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட cpu புள்ளிவிவரங்களை மட்டும் அச்சிடும்.

en: profile does not exist
ta: விவரத்தொகுப்பு இல்லை

en: profile exists
ta: விவரத்தொகுப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: profileid parameter too long
ta: profileid அளவுரு மிக நீளமாக உள்ளது

en: program mismatch (actual %x, expected %x)
ta: நிரல் பொருந்தவில்லை (actual %x, expected %x)

en: protocol '%s' accepts only one host
ta: நெறிமுறை '%s' ஒரு வழங்கியை மட்டுமே ஏற்கும்

en: protocol misses the family attribute
ta: நெறிமுறை குடும்ப அளவுருவை கொண்டிருக்கவில்லை

en: provide XML suitable for migrations
ta: இடப்பெயர்ப்புகளுக்குப் பொருத்தமான XML ஐ வழங்கவும்

en: ps2 bus does not support %s input device
ta: ps2 %s உள்ளீடு சாதனத்திற்கு துணைபுரியவில்லை

en: qemu doesn't support taking snapshots of PMSUSPENDED guests
ta: PMSUSPENDED விருந்தினர்களின் ஸ்னாப்ஷாட்டை எடுத்தலை qemu ஆதரிக்காது

en: qemu emulator '%s' does not support xen
ta: qemu emulator '%s' ஆனது xenக்கு துணைபுரியாது

en: qemu monitor event callback %d not registered
ta: qemu மானிட்டர் நிகழ்வு கால்பேக் %d பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: qemu state driver is not active
ta: qemu நிலை இயக்கி செயலில் இல்லை

en: qom-get invalid object property type %d
ta: qom-get செல்லுபடியாகாத பொருள் பண்பு வகை %d

en: qom-get reply was missing return data
ta: qom-get பதிலளிப்பில் திருப்பல் தரவு விடுபட்டுள்ளது

en: qom-list reply data was missing 'name'
ta: qom-list பதிலளிப்புத் தரவில் 'name' விடுபட்டுள்ளது

en: qom-list reply has malformed 'type' data
ta: qom-list பதிலளிப்பில் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட 'type' தரவு உள்ளது

en: qom-list-types reply data was missing 'name'
ta: gom-பட்டியல்-வகைகள் பதிலளிப்பில் 'பெயர்' இல்லை

en: qom-set invalid object property type %d
ta: qom-set செல்லுபடியாகாத பொருள் பண்பு வகை %d

en: query-commands reply data was missing 'name'
ta: க்வெரி-கட்டளைகள் பதிலளிப்பு தரவில் 'பெயர்' இல்லை

en: query-cpu-definitions reply data was missing 'name'
ta: க்வெரி-cpu-வரையறைகள் பதிலளிப்பில் 'பெயர்' இல்லை

en: query-kvm replied unexpected data
ta: query-kvm ஆனது எதிர்பாராத தரவை பதிலாக அளித்துள்ளது

en: query-machines reply data was missing 'name'
ta: க்வெரி-எந்திரங்கள் பதிலளிப்பு தரவில் 'பெயர்' இல்லை

en: query-machines reply has malformed 'alias' data
ta: க்வெரி-எந்திரங்கள் பதிலளிப்பில் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட 'alias' தரவு உள்ளது

en: query-machines reply has malformed 'cpu-max' data
ta: query-machines பதிலளிப்பில் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட 'cpu-max' தரவு உள்ளது

en: query-machines reply has malformed 'is-default' data
ta: க்வெரி-எந்திரங்கள் பதிலளிப்பில் தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட 'is-default' தரவு உள்ளது

en: query-status reply was missing running state
ta: க்வெர்ட்டி-நிலை பதிலளிப்பில் இயங்கும் நிலை இல்லை

en: query-target reply was missing arch data
ta: க்வெரி-இலக்கு பதிலளிப்பில் arch தரவு இல்லை

en: query-version reply was missing 'major' version
ta: க்வெரி-பதிப்பு பதிலளிப்பில் 'major' பதிப்பு இல்லை

en: query-version reply was missing 'micro' version
ta: க்வெரி-பதிப்பு பதிலளிப்பில் 'micro' பதிப்பு இல்லை

en: query-version reply was missing 'minor' version
ta: க்வெரி-பதிப்பு பதிலளிப்பில் 'minor' பதிப்பு இல்லை

en: query-version reply was missing 'package' version
ta: க்வெரி-பதிப்பு பதிலளிப்பில் 'package' பதிப்பு இல்லை

en: query-version reply was missing 'qemu' data
ta: க்வெரி-பதிப்பு பதிலளிப்பில் 'qemu' தரவு இல்லை

en: quiesce guest's file systems
ta: விருந்தினரின் கோப்பு முறைமைகளை அமைதியாக்கு

en: quit this interactive terminal
ta: இந்த இடைச்செயல் முனையத்தை விட்டு வெளயேறவும்

en: rawio is only supported for scsi host device
ta: scsi வழங்கி சாதனத்திற்கு மட்டுமே rawio ஆதரிக்கப்படும்

en: read I/O operations limit per second
ta: ஒரு வினாடிக்கான படித்தல் I/O செயல்பாடுகள் வரம்பு

en: read error on pipe
ta: பைப்பில் படித்தல் தொடர்பான பிழை

en: read only access prevents %s
ta: வாசிக்க மட்டுமான அணுகல் %s ஐத் தடுக்கிறது

en: read-only connection
ta: வாசிப்பு மட்டும் இணைப்புகள்

en: readonly ide disks are not supported
ta: வாசிக்க மட்டுமான ide வட்டுகளுக்கு ஆதரவு இல்லை

en: readonly sata disks are not supported
ta: வாசிக்க மட்டுமான sata வட்டுகளுக்கு ஆதரவு இல்லை

en: reattach node device to its device driver
ta: முனை சாதனத்தை அதன் சாதன இயக்கிக்கு மீண்டும் சேர்க்கவும்

en: reboot a domain
ta: ஒரு செயற்களத்தை மறு துவக்கம் செய்கிறது

en: received malformed monitor, check the XML definition
ta: தவறாக வடிவமைக்கப்பட்ட மானிட்டரைப் பெற்றது, XML வரையறையை சரிபார்க்கவும்

en: received unexpected cookie with P2P migration
ta: P2P இடப்பெயர்ப்புடன் எதிர்பார்க்காத குக்கி பெறப்பட்டது

en: redefine metadata for existing snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கான மீத்தரவை மறுவரையறை செய்

en: redefine the XML for a domain's saved state file
ta: ஒரு டொமைனின் சேமிக்கப்பட்ட நிலைக் கோப்புக்கான XML ஐ மீண்டும் வரையறுக்கவும்

en: referenced filter '%s' is missing
ta: குறிப்பு வடிப்பி '%s' இல்லை

en: refresh a pool
ta: ஒரு தொகுப்பகத்தை புதுப்பி

en: remoteDomainBlockStatsFlags: returned number of stats exceeds limit
ta: remoteDomainBlockStatsFlags: வழங்கப்பட்ட ஸ்டேட்களின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறுகிறது

en: remoteDomainGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
ta: remoteDomainGetCPUStats: வழங்கிய ஸ்டேட்ஸின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறுகிறது

en: remoteNodeGetCPUStats: returned number of stats exceeds limit
ta: remoteNodeGetCPUStats: வழங்கப்பட்ட ஸ்டேட்களின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறுகிறது

en: remoteNodeGetMemoryStats: returned number of stats exceeds limit
ta: remoteNodeGetMemoryStats: வழங்கப்பட்ட ஸ்டேட்களின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறுகிறது

en: remote_open: for 'ext' transport, command is required
ta: remote_open: 'ext' போக்குவரத்துக்கு, கட்டளை தேவைப்படுகிறது

en: removable is only valid for usb disks
ta: அகற்றக்கூடியதானது usb வட்டுகளுக்கு மட்டுமே செல்லுபடியாகும்

en: remove all associated storage volumes (use with caution)
ta: தொடர்புடைய அனைத்து சேமிப்பக பிரிவகங்களையும் நீக்கு (எச்சரிக்கையுடன் பயன்படுத்தவும்)

en: remove associated storage volumes (comma separated list of targets or source paths) (see domblklist)
ta: தொடர்புடைய சேமிப்பக பிரிவகங்களை நீக்கவும் (இலக்கு அல்லது மூல பாதைகளின் பட்டியல், காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டபடி) (domblklist ஐப் பார்க்கவும்)

en: remove domain managed state file
ta: டொமைனால் நிர்வகிக்கப்படும் நிலைக் கோப்பை நீக்கு

en: remove the metadata corresponding to an uri
ta: ஒரு uri க்கு உரிய மீத்தரவை அகற்றவும்

en: removing block or network volumes is not supported: %s
ta: தொகுப்பு அல்லது பிணைய பிரிவகங்களை அகற்ற ஆதரவில்லை: %s

en: rename to new name during migration (if supported)
ta: இடமாற்றத்தின் போது ஒரு புதிய பெயருக்கு மறுபெயரிடப்பட்டது (துணைபுரிந்தால்)

en: rename("%s", "%s")
ta: மறுபெயரிடு("%s", "%s")

en: reply was missing return data
ta: பதிலளிப்பில் திருப்பி வழங்கல் தரவு இல்லை

en: report daemon version too
ta: டெமான் பதிப்பையும் புகாரளி

en: requested authentication type %s rejected
ta: கோரப்பட்ட அங்கீகார வகை %s மறுக்கப்பட்டது

en: requested cpu amount exceeds maximum (%d > %d)
ta: கோரிய cpu அளவானது அதிகபட்சத்தை மீறுகிறது (%d > %d)

en: requested size of the cache (in bytes) used for compression
ta: சுருக்கத்திற்குப் பயன்படுத்தப்படும் தேக்ககத்திற்கு கோரப்பட்ட அளவு (பைட்டுகளில்)

en: requested vcpu count is greater than the count of enabled vcpus in the domain: %d > %d
ta: கோரிய vcpu எண்ணிக்கையானது டொமைனில் உள்ள செயல்படுத்தப்பட்டுள்ள vcpus இன் எண்ணிக்கையை விட அதிகமாக உள்ளது: %d > %d

en: requested vcpus is greater than max allowable vcpus for the domain: %d > %d
ta: கோரப்பட்ட vcpus அதிகமாக அனுமதிக்கூடிய vcpusஐ செயற்களத்திற்கு அனுமதிக்கூடியது: %d > %d

en: require atomic operation
ta: அட்டாமிக் செயல்பாடு தேவை

en: reset a domain
ta: ஒரு டொமைனை மீட்டமை

en: reset node device
ta: முனை சாதனத்தை மறுஅமைக்கவும்

en: reset the domain after core dump
ta: கோர் டம்பிற்கு பின் டொமைனை மீட்டமை

en: resize a vol
ta: ஒரு பிரிவகத்தை மறுஅளவிடுக

en: resource busy
ta: வளம் பணிமிகுதியில் உள்ளது

en: resource relabeling is not compatible with 'none' label type
ta: ரிசோர்ஸ் ரிலேபிலிங் 'none' லேபிள் வகையுடன் ஒத்துபோவதல்ல

en: restore a domain from a saved state in a file
ta: ஒரு கோப்பில் சேமிக்கப்பட்ட நிலையிலிருந்து ஒரு செயற்களத்தை மீட்டெடுக்கவும்

en: restore domain into paused state
ta: டொமைனை இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலைக்கு மீட்டமை

en: restore domain into running state
ta: டொமைனை இயங்கும் நிலைக்கு மீட்டமை

en: restored
ta: மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: result too large: %llu
ta: முடிவு மிகப் பெரியது: %llu

en: resume a domain
ta: ஒரு செயற்களத்தை மீண்டும் தொடங்குகிறது

en: resume operation failed
ta: தொடர்ந்த செயற்பாடு செயலிழக்கப்பட்டது

en: resuming after dump failed
ta: டம்ப் தோல்வியுற்ற பின் தொடர்கிறது

en: resuming after snapshot failed
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுக்குப் பிறகு மீண்டும் தொடங்குதல் தோல்வியுற்றது

en: retrieve vcpu count from the guest instead of the hypervisor
ta: vcpu எண்ணிக்கையை ஹைப்பர்வைசருக்கு பதிலாக விருந்தினரிலிருந்து மீட்டுப்பெறவும்

en: return the pool uuid rather than pool name
ta: தொகுப்பகத்தின் பெயருக்கு பதிலாக அதன் uuid ஐ வழங்கும்

en: returned buffer is not same size as requested
ta: கோரப்பட்டதை விட அதே அளவு அல்ல

en: returned number of disk errors exceeds limit
ta: வழங்கிய வட்டு பிழைகளின் எண்ணிக்கை வரம்பை தாண்டுகிறது

en: returns the storage pool for a given volume key or path
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிரிவக விசை அல்லது பாதைக்கான சேமிப்பக தொகுப்பகத்தை வழங்கும்

en: returns the volume key for a given volume name or path
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிரிவக பெயர் அல்லது பாதைக்கான பிரிவக விசையை வழங்கும்

en: returns the volume name for a given volume key or path
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிரிவக விசை அல்லது பாதைக்கான பிரிவக பெயரை வழங்கும்

en: returns the volume path for a given volume name or key
ta: கொடுக்கப்பட்ட ஒரு பிரிவக பெயர் அல்லது விசைக்கான பிரிவக பாதையை வழங்கும்

en: reuse any existing external files
ta: வெளிப்புறக் கோப்புகள் ஏதேனும் இருந்தால் அவற்றை மீண்டும் பயன்படுத்திக்கொள்ளவும்

en: reuse existing destination
ta: நடப்பு இலக்கை மீண்டும் பயன்படுத்து

en: revert requires force
ta: திரும்பப்பெற நிர்பந்திக்க வேண்டியுள்ளது

en: revert requires force: %s
ta: திரும்பப்பெற நிர்பந்திக்க வேண்டியுள்ளது: %s

en: revert to current snapshot
ta: நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டாக மீட்டமை

en: revert to external snapshot not supported yet
ta: வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கு மீட்டமைக்கும் வசதிக்கு இன்னும் ஆதரவு இல்லை

en: rollback to previous restore point
ta: முந்தைய மீட்டமைப்புப் புள்ளிக்கு மீளமை

en: rollback to previous saved configuration created via iface-begin
ta: iface-begin மூலம் உருவாக்கப்பட்ட முந்தைய சேமிக்கப்பட்ட அமைவாக்கத்திற்கு மீளமை

en: rule node requires action attribute
ta: விதி கனுவுக்கு செயல் பண்புரு தேவை

en: rule node requires direction attribute
ta: விதி கனுவுக்கு திசை பண்புரு தேவை

en: running
ta: இயங்குகிறது

en: runstate '%d' out of range'
ta: runstate '%d' வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது'

en: sasl start reply data too long %d
ta: sasl துவக்கம் தரவு மிக நீளம் %d

en: sasl step reply data too long %d
ta: sasl படிநிலை பதில் தரவு மிக நீளம் %d

en: save a domain state to a file
ta: செயற்களத்தின் நிலையை கோப்பாக சேமிக்கவும்

en: save canceled
ta: சேமிப்பு ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: save image is incomplete
ta: சேமித்தல் படம் முழுமையாக இல்லை

en: saved
ta: சேமிக்கப்பட்டது

en: saved state domain information in XML
ta: XML இல் சேமிக்கப்பட்ட நிலை டொமைன் தகவல்

en: saved state file to edit
ta: திருத்துவதற்கு சேமிக்கப்பட்ட நிலைக் கோப்பு

en: saved state file to modify
ta: மாற்றம் செய்வதற்கு சேமிக்கப்பட்ட நிலைக் கோப்பு

en: saved state file to read
ta: படிப்பதற்கு சேமிக்கப்பட்ட நிலைக் கோப்பு

en: saving
ta: சேமிக்கிறது

en: saving domain '%s' failed to allocate space for metadata
ta: சேமிக்கப்பட்ட செயற்கள '%s' மெட்டாடேட்டாவுக்கு இடத்தை ஒதுக்கீட முடியவில்லை

en: saving domain '%s' to '%s': open failed
ta:  '%s' லிருந்து '%s' செயற்களத்தை சேமிக்கவும்:திறப்பதில் தோல்வியுற்றதுd

en: saving domain '%s' to '%s': write failed
ta: '%s' லிருந்து '%s' செயற்களத்தை சேமிக்கிறது: எழுவதில் தோல்வியுற்றது

en: screen ID higher than monitor count (%d)
ta: திரை ஐடி மதிப்பு மானிட்டர் எண்ணிக்கையை விட அதிகமாக உள்ளது (%d)

en: screenshot of a current domain console
ta: நடப்பு டொமைன் கன்சோலின் திரைப்பிடிப்பு

en: script used to bridge network interface
ta: பாலம் பிணைய முகப்புக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட ஸ்கிரிப்ட்

en: scripts are not supported on interfaces of type %s
ta: %s வகை இடைமுகங்களில் ஸ்கிரிப்ட்டுகளுக்கு ஆதரவில்லை

en: secret '%s' does not have a value
ta: இரசியம் '%s' ஒரு மதிப்பை பெற்றிருக்கவில்லை

en: secret UUID
ta: இரகசிய UUID

en: secret attributes in XML
ta: XMLஇல் இரகசிய அளவுருக்கள்

en: secret is private
ta: இரகசியம் தனிப்பட்டது

en: security DOI string exceeds max %d bytes
ta: பாதுகாப்பு DOI அதிகபட்சத்தை %d பைட்களை விட மிஞ்சியது

en: security doi exceeds maximum: %zu
ta: பாதுகாப்பு doi அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %zu

en: security image label already defined for VM
ta: VM காக ஏற்கனவே பட லேபில் வரையறுக்கப்படுள்ளது

en: security imagelabel is missing
ta: பாதுகாப்பு உருவலேபில் விடுப்பட்டுள்ளது

en: security label already defined for VM
ta: VMகாக ஏற்கனவே பாதுகாப்பு லேபில் வரையறுக்கப்படுள்ளது

en: security label driver mismatch: '%s' model configured for domain, but hypervisor driver is '%s'.
ta: பாதுகாப்பு லேபிள் இயக்கி பொருந்தவில்லை: '%s' செயற்களத்திற்கு மாதிரி கட்டமைக்கப்பட்டது, ஆனால் ஹைபர்வைசர் இயக்கி '%s'.

en: security label exceeds maximum length: %d
ta: பாதுகாப்பு லேபிள் அதிகபட்ச நீளத்தை தாண்டியது: %d

en: security label exceeds maximum: %zd
ta: பாதுகாப்பு லேபிள் அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %zd

en: security label exceeds maximum: %zu
ta: பாதுகாப்பு லேபிள் அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %zu

en: security label is missing
ta: பாதுகாப்பு லேபிள் விடுப்பட்டுள்ளது

en: security label model %s is not supported with selinux
ta: selinux இல் பாதுகாப்பு லேபிள் மாதிரி %s க்கு ஆதரவில்லை

en: security model exceeds maximum: %zu
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %zu

en: security model string exceeds max %d bytes
ta: பாதுகாப்பு மாதிரி அதிகபட்ச %d பைட்களை விட மிஞ்சியது

en: sending of PortProfileRequest failed.
ta: PortProfileRequest ஐ அனுப்புதல் தோல்வி.

en: serial of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் சீரியல்

en: server verification (of our certificate or IP address) failed
ta: (எங்கள் சான்றிதழ் அல்லது IP முகவரியின்) சேவையக சரிபார்ப்பு தோல்வி

en: service attribute '%s' in network '%s' is too long, limit is %d bytes
ta: பிணையம் '%s' இல் உள்ள சேவை பண்புக்கூறு பெயர் '%s' மிக நீளமாக உள்ளது, %d பைட்டுகள் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்

en: set a secret value
ta: ஒரு இரகசிய மதிப்பை அமை

en: set domain to be paused on next start
ta: டொமைன் அடுத்த முறை தொடங்கும் போது இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலையைப் பெறும்படி அமை

en: set domain to be paused on restore
ta: டொமைனை மீட்டமைக்கும் போது  இடைநிறுத்தப்பட்ட நிலையைப் பெறும்படி அமை

en: set domain to be running on next start
ta: டொமைன் அடுத்த முறை தொடங்கும் போது இயங்கும் நிலையைப் பெறும்படி அமை

en: set domain to be running on restore
ta: டொமைனை மீட்டமைக்கும் போது  இயங்கும் நிலையைப் பெறும்படி அமை

en: set link state of a virtual interface
ta: மெய்நிகர் இடைமுகத்தின் இணைப்பு நிலையை அமைக்கவும்

en: set maximum limit on next boot
ta: அடுத்த பூட்டின் போதான அதிகபட்ச வரம்பை அமைக்கவும்

en: set maximum tolerable downtime
ta: அதிகபட்சமாக நடுத்தர இறக்கநேரத்தை அமை

en: setting ACPI S3 not supported
ta: ACPI S3 ஐ அமைப்பதற்கு ஆதரவில்லை

en: setting ACPI S4 not supported
ta: ACPI S4 ஐ அமைப்பதற்கு ஆதரவில்லை

en: setting of timer catchup policies is only supported with tickpolicy='catchup'
ta: டைமர் கேட்ச்சப் கொள்கைகளை அமைக்கும் வசதி tickpolicy='catchup' என்ற அமைப்பில் மட்டுமே கிடைக்கும்

en: setuid or setgid failed
ta: setuid அல்லது setgid தோல்வியடைந்தது

en: setup of pcap handle failed: %s
ta: pcap ஹேன்டிலின் அமைவு தோல்வி: %s

en: sgio is only supported for scsi host device
ta: scsi புரவலன் சாதனத்திற்கு மட்டுமே sgio ஆதரிக்கப்படும்

en: show domain cpu statistics
ta: டொமைன் cpu புள்ளிவிவரங்களைக் காண்பி

en: show free memory for all NUMA cells
ta: அனைத்து NUMA கலங்களுக்குமான காலி நினைவகத்தைக் காண்பி

en: show inactive defined XML
ta: செயலிலில்லாத வரையறுக்கப்பட்ட XMLஐ காட்டு

en: show or set domain's custom XML metadata
ta: டொமைனின் தனிப்பயன் XML மீத்தரவைக் காண்பி அல்லது அமை

en: show or set domain's description or title
ta: டொமைனின் விளக்கம் அல்லது தலைப்பைக் காண்பி அல்லது அமை

en: show version
ta: பதிப்பை காட்டவும்

en: show/set scheduler parameters
ta: திட்டமிடும் மதிப்புகளை காட்டுதல்/அமைத்தல்

en: shut off
ta: பணி நிறுத்தம்

en: shutdown
ta: இயக்க நிறுத்தம்

en: shutting down
ta: இயக்க நிறுத்துகிறது

en: signum value %d is out of range
ta: signum மதிப்பு %d ஆனது வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: size > maximum buffer size
ta: அளவு > அதிகபட்ச இடையக அளவு

en: size must be less than %llu
ta: அளவு %llu ஐ விடக் குறைவாகவே இருக்க வேண்டும்

en: size of the vol, as scaled integer (default bytes)
ta: vol இன் அளவு, மறுஅளவீடு செய்யப்பட்ட முழு எண்ணாக (முன்னிருப்பு பைட்டுகள்)

en: skipped non-absolute path
ta: முழுமையல்லாத பாதைகளைத் தவிர்த்தது

en: skipped restricted file
ta: தடைசெய்யப்பட்ட கோப்பைத் தவிர்த்தது

en: snapshot %s disappeared from list
ta: பட்டியலில் இருந்து ஸ்னாப்ஷாட் %s மறைந்துவிட்டது

en: snapshot '%s' does not have a parent
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' க்கு தாய் உறுப்பு இல்லை

en: snapshot '%s' has no parent
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' க்கு தாய் ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை

en: snapshot '%s' lacks domain '%s' rollback info
ta: ஸ்னாப்ஷாட் '%s' இல் டொமைன் '%s' திரும்பப்பெறுதல் தகவல் இல்லை

en: snapshot information
ta: ஸ்னாப்ஷாட் தகவல்

en: snapshot name
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டின் பெயர்

en: sndbuf must be a positive integer
ta: sndbuf ஒரு நேர்க்குறி முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: socketpair failed
ta: சாக்கெட்பேர் தோல்வி

en: sockpair failed
ta: சாக்ஜோடி செயலிழக்கப்பட்டது

en: sound card model '%s' is not supported by qemu
ta: இந்த qemu சவுன்ட் கார்டு மாடல் '%s' ஐ ஆதரிக்காது

en: source config data format
ta: மூல கட்டமை தரவு வடிவம்

en: source device for underlying storage
ta: மூல சாதனம் சேமிப்பகத்திற்கு

en: source for disk '%s' is not a regular file; refusing to generate external snapshot name
ta: '%s' என்ற வட்டுக்கான மூலம்  ஒரு சாதாரண கோப்பல்ல; வெளிப்புற ஸ்னாப்ஷாட் பெயரை உருவாக்க மறுக்கிறது

en: source name for underlying storage
ta: மூல பெயர் சேமிப்பகத்தில் அடிக்கோடிடப்பட்டுள்ளது

en: source of network interface
ta: பிணைய முகப்பினை மூலம்

en: source of the media
ta: ஊடகத்தின் மூலம்

en: source path for underlying storage
ta: மூல பாதை சேமிப்பகத்திற்கு

en: source-host for underlying storage
ta: source-host சேமிப்பகத்திற்கு

en: spapr-vio address %#llx already in use
ta: spapr-vio முகவரி %#llx ஆனது ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது

en: specifying a script is only supported with interface types bridge and ethernet
ta: பிரிட்ஜ் மற்றும் ஈத்தர்நெட் ஆகிய வகை இடைமுகங்களில் மட்டுமே ஸ்கிரிப்ட்டுகளைக் குறிப்பிடும் ஆதரவுண்டு

en: spice TLS port set in XML configuration, but TLS is disabled in qemu.conf
ta: ஸ்பைஸ் TLS முனையம் XML அமைவாக்கத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் qemu.conf இல் TLS முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: spicevmc device type only supports virtio
ta: spicevmc சாதன வகை virtio வை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: start a (previously defined) inactive domain
ta: ஒரு செயலற்ற செயற்களத்தை ஆரம்பிக்கவும் (முன்பு வரையறுக்கப்பட்டது)

en: start a (previously defined) inactive network
ta: ஒரு செயலற்ற பிணையத்தை ஆரம்பிக்கவும் (முன்பு வரையறுக்கப்பட்டது)

en: start a (previously defined) inactive pool
ta: ஒரு செயலற்ற செயற்களத்தை ஆரம்பிக்கவும் (முன்பு வரையறுக்கப்பட்டது)

en: start a physical host interface (enable it / "if-up")
ta: ஒரு பருநிலை புரவலன் முகப்பை துவக்கு (enable it / "if-up")

en: start a physical host interface.
ta: ஒரு பருநிலை புரவலன் முகப்பை துவக்கு

en: start cell %d out of range (0-%d)
ta: ஆரம்ப செல் %d வரம்புக்கு வெளியே உள்ளது (0-%d)

en: start_cpu %d larger than maximum of %d
ta: start_cpu %d ஆனது அதிகபட்சம் %d ஐ விட பெரிதாக உள்ளது

en: started
ta: தொடங்கப்பட்டது

en: stat of '%s' failed
ta: '%s' ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: stopped, with no saved guests
ta: எந்த விருந்தினர்களும் சேமிக்கப்படாமல் நிறுத்தப்பட்டது

en: stopped, with saved guests
ta: சேமித்த விருந்தினர்களுடன் நிறுத்தப்பட்டது

en: storage pool '%s' containing volume '%s' is not active
ta: தொகுதி '%s' ஐக் கொண்டுள்ள சேமிப்பக தொகுப்பகம் '%s' செயலில் இல்லை

en: storage pool '%s' is already active
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக '%s'ல் ஏற்கனவே செயலில் உள்ளது

en: storage pool '%s' is not active
ta: சேமிக்கப்பட்ட தொகுப்பகம் '%s' செயல்பாட்டில் இல்லை

en: storage pool '%s' is still active
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் '%s' இன்னும் செயலில் உள்ளது

en: storage pool does not support changing of volume capacity
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் பிரிவக கொள்ளளவை மாற்றுவதை ஆதரிக்காது

en: storage pool does not support encrypted volumes
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக தொகுதி உருவாக்கத்திற்கு துணைபுரியவில்லை

en: storage pool does not support vol deletion
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் தொகுதி அழித்தலுக்கு துணைபுரியவில்லை

en: storage pool does not support volume creation
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் தொகுதி உருவாக்கத்திற்கு துணைபுரியவில்லை

en: storage pool does not support volume creation from an existing volume
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகம் தொகுதி உருவாக்கத்திற்கு ஒரு உள்ளிருக்கும் தொகுதிக்கு துணைபுரியவில்லை

en: storage pool information
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக தகவல்

en: storage pool is not active
ta: சேமிக்கப்பட்ட  தொகுப்பகம் செயல்பாட்டில் இல்லை

en: storage pool missing auth type
ta: சேமிப்பக தொகுப்பகத்தில் அங்கீகரிப்பு வகை விடுபட்டுள்ளது

en: storage vol already exists
ta: சேமிப்பக தொகுதி ஏற்கனவே உள்ளது

en: storage vol information
ta: சேமிப்பக தொகுதி தகவல்

en: storage volume %s exists already
ta: சேமிப்பக தொகுதி %s ஏற்கனவே உள்ளது

en: storage volume name '%s' already in use.
ta: சேமிப்பக தொகுதி பெயர் '%s' ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: stream aborted with unexpected status %d
ta: எதிர்பாராத நிலை %d உடன் ஸ்ட்ரீம் தோல்வியடைகிறது

en: stream already has a callback registered
ta: ஸ்ட்ரீம் ஏற்கனவை பதிவு செய்யப்பட்ட ஒரு பின்னழைப்பை கொண்டுள்ளது

en: stream does not have a callback registered
ta: ஸ்ட்ரீம் ஒரு பின்அழைப்பு பதிவைப் பெற்றிருக்கவில்லை

en: stream had I/O failure
ta: ஸ்ட்ரீமானது I/Oஐ பெறவில்லை

en: stream had unexpected termination
ta: ஸ்ட்ரீமானது எதிர்பாராத முனையை பெற்றுள்ளது

en: stream in %s must match connection of volume '%s'
ta: %s இல் உள்ள ஸ்ட்ரீமானது தொகுதி '%s' இன் இணைப்புடன் பொருந்த வேண்டும்

en: stream is not open
ta: ஸ்ட்ரீம் திறக்கப்படவில்லை

en: string
ta: சரம்

en: string parameter '%s' unsupported
ta: சர அளவுரு '%s' க்கு ஆதரவில்லை

en: string parameter name '%.*s' too long
ta: சர அளவுரு பெயர் '%.*s' மிக நீளமாக உள்ளது

en: subdriver of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் துணை இயக்கி

en: summary statistics are not supported yet
ta: சுருக்க விவரப் புள்ளிவிவரத்திற்கு ஆதரவில்லை

en: suspend a domain
ta: செயற்களத்தின் தற்காலிக நிறுத்தம்

en: suspend a domain gracefully using power management functions
ta: பவர் மேனேஜ்மென்ட் செயலம்சங்களைப் பயன்படுத்தி ஒரு டொமைனை நேர்த்தியாக இடைநிறுத்தவும்

en: suspend the host node for a given time duration
ta: கொடுக்கப்பட்ட கால அளவுக்கு வழங்கி கனுவை இடைநிறுத்தவும்

en: sysconf(_SC_OPEN_MAX) failed
ta: sysconf(_SC_OPEN_MAX) தோல்வியடைந்தது

en: sysctl failed for '%s'
ta: '%s' க்கு sysctl தோல்வியடைந்தது

en: system call error
ta: கணினி அழைப்பு பிழை

en: system:
ta: கணினி:

en: take a live snapshot
ta: நேரடி ஸ்னாப்ஷாட்டை எடு

en: take a screenshot of a current domain console and store it into a file
ta: நடப்பு டொமைன் கன்சோலின் திரைப்பிடிப்பை எடுத்து அதை ஒரு கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: take snapshot but create no metadata
ta: ஸ்னாப்ஷாட் எடு, ஆனால் மீத்தரவை உருவாக்க வேண்டாம்

en: target %s already exists
ta: இலக்கு %s ஏற்கனவை இருக்கிறது

en: target %s already exists.
ta: இலக்கு %s ஏற்கனவே உள்ளது.

en: target %s doesn't exist.
ta: இடைமுகம் %s இல்லை.

en: target %s:%d already exists
ta: இலக்கு %s: %d ஏற்கனவை இருக்கிறது

en: target config data type format
ta: இலக்கு கட்டமை தரவு வகை வடிவம்

en: target device type
ta: இலக்கு சாதன வகை

en: target for underlying storage
ta: சேமிப்பகத்திற்கு இலக்கு

en: target must be 0 for controller fdc
ta: கன்ட்ரோலர் fdc க்கு இலக்கு 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: target must be 0 for controller model 'lsilogic'
ta: கன்ட்ரோலர் மாடல் 'lsilogic' க்கு இலக்கு 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: target must be 0 for ide controller
ta: ide கன்ட்ரோலருக்கு இலக்கு 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: target network name
ta: இலக்கு பிணைய பெயர்

en: target of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் இலக்கு

en: target type must be specified for %s device
ta: %s சாதனத்திற்கு இலக்கு வகை குறிப்பிடப்பட வேண்டும்

en: template '%s' does not exist
ta: கட்டளை '%s' உள்ளிருக்கவில்லை

en: template does not exist
ta: வார்ப்புரு இல்லை

en: terminate gracefully
ta: கனிவாக நிறுத்து

en: testOpen: supply a path or use test:///default
ta: testOpen: ஒரு பாதையை கொடுக்கவும் அல்லது test:///default ஐ பயன்படுத்தவும்

en: the <forward> 'dev' attribute cannot be used when <address> or <pf> sub-elements are present in network %s
ta: பிணையம் %s இல் <address> அல்லது <pf> உப கூறுகள் இருக்கையில் <forward> 'dev' பண்புக்கூறைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: the MAC address '%s' matches multiple interfaces
ta: MAC முகவரி '%s' ஆனது பல இடைமுகங்களுக்குப் பொருந்துகிறது

en: the backing volume if taking a snapshot
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டை எடுத்தால், பின்புல பிரிவகம்

en: the caller doesn't support keepalive protocol; perhaps it's missing event loop implementation
ta: காலர் keepalive நெறிமுறையை ஆதரிக்கவில்லை; ஒரு வேளை அதில் நிகழ்வு லூப் செயல்படுத்தல் இல்லாமலிருக்கலாம்

en: the codeset of keycodes, default:linux
ta: விசைக்குறியீடுகளின் codeset, முன்னிருப்பு:linux

en: the default lockspace already exists
ta: முன்னிருப்பு lockspace முன்பே உள்ளது

en: the domain does not have a current snapshot
ta: டொமைனில் நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட் இல்லை

en: the key code
ta: விசை குறியீடு

en: the process ID
ta: செயலாக்க ID

en: the result won't fit into REMOTE_NODE_MAX_CELLS
ta: முடிவானது REMOTE_NODE_MAX_CELLS க்குள் பொருந்தாது

en: the signal number or name
ta: சமிக்ஞை எண் அல்லது பெயர்

en: the state to restore
ta: நிலையினை மீட்டெடுக்கவும்

en: the time (in milliseconds) how long the keys will be held
ta: விசைகள் வைத்திருக்கப்பட வேண்டிய நேரம் (மில்லிசெகன்டில்)

en: there is already a DNS TXT record with name '%s' in network %s
ta: பிணையம் %s இல் ஏற்கனவே '%s' என்ற பெயருள்ள ஒரு DNS TXT பதிவு உள்ளது

en: there is already at least one DNS HOST record with a matching field in network %s
ta: பிணையம் %s இல் ஒரு பொருந்தும் புலத்துடன் ஏற்கனவே குறைந்தது ஒரு DNS HOST பதிவு உள்ளது

en: there is already at least one DNS SRV record matching all specified fields in network %s
ta: பிணையம் %s இல் உள்ள குறிப்பிடப்பட்ட அனைத்து புலங்களுக்கும் பொருந்தும் குறைந்தபட்ச ஒரு DNS SRV பதிவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: there is an existing dhcp host entry in network '%s' that matches "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>"
ta: பிணையம் '%s' இல் "<host mac='%s' name='%s' ip='%s'/>" க்குப் பொருந்துகிற ஒரு நடப்பில் உள்ள dhcp வழங்கி உள்ளீடு உள்ளது

en: there is an existing dhcp range entry in network '%s' that matches "<range start='%s' end='%s'/>"
ta: பிணையம் '%s' இல் "<range start='%s' end='%s'/>" க்குப் பொருந்துகிற ஒரு நடப்பில் உள்ள dhcp வரம்பு உள்ளீடு உள்ளது

en: there is an existing interface entry in network '%s' that matches "<interface dev='%s'>"
ta: பிணையம் '%s' இல் "<interface dev='%s'>" க்குப் பொருந்தும் ஒரு இடைமுக உள்ளீடு ஏற்கனவே உள்ளது

en: there is an existing portgroup entry in network '%s' that matches "<portgroup name='%s'>"
ta: பிணையம் '%s' இல் "<portgroup name='%s'>" க்குப் பொருந்துகிற ஒரு நடப்பில் உள்ள portgroup உள்ளீடு உள்ளது

en: there is another transaction running.
ta: மற்றொரு பரிமாற்றம் நடந்துகொண்டுள்ளது.

en: this QEMU binary lacks multiple smartcard support
ta: இந்த QEMU பைனரியில் பல ஸ்மார்ட்கார்டு ஆதரவு இல்லை

en: this QEMU binary lacks smartcard host mode support
ta: இந்த QEMU பைனரியில் ஸ்மார்ட்கார்டு வழங்கி பயன்முறை ஆதரவு இல்லை

en: this QEMU binary lacks smartcard passthrough mode support
ta: இந்த QEMU பைனரியில் ஸ்மார்ட்கார்டு பாஸ்த்ரூ பயன்முறை ஆதரவு இல்லை

en: this disk doesn't support update
ta: இந்த வட்டு புதுப்பித்தலை ஆதரிக்காது

en: this domain does not have a device to delete snapshots
ta: இந்த டொமைனில் ஸ்னாப்ஷாட்டுகளை நீக்குவதற்கான சாதனம் இல்லை

en: this domain does not have a device to take snapshots
ta: இந்த டொமைனில் ஸ்னாப்ஷாட் எடுப்பதற்கான சாதனம் இல்லை

en: this domain exists already
ta: இந்த செயற்களம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: this function is not supported by the connection driver
ta: இணைப்பு இயக்கி இந்த செயலம்சத்தை ஆதரிக்காது

en: this function is not supported by the connection driver: %s
ta: இணைப்பு இயக்கி இந்த செயலம்சத்தை ஆதரிக்காது: %s

en: this network exists already
ta: இந்த பிணையம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: this platform is missing dlopen
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் dlopen இல்லை

en: this qemu doesn't support the rng-egd backend
ta: இந்த qemu ஆனது rng-egd பின்புல முறைமையை ஆதரிக்காது

en: this qemu doesn't support the rng-random backend
ta: rng-random பின்புல முறைமையை இந்த qemu ஆதரிக்காது

en: this storage volume exists already
ta: இந்த சேமிப்பக தொகுதி ஏற்கனவே உள்ளது

en: timeout must be positive
ta: நேரக் கடப்பு நேர்க்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: timeout seconds. must be positive.
ta: நேரக் கடப்பு வினாடிகள். நேர்க்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: timeout, async and block options are exclusive
ta: timeout, async மற்றும் block ஆகிய விருப்பங்கள் ஒன்றுக்கொன்று பிரத்யேகமானவை

en: timer %s doesn't support setting of timer frequency
ta: டைமர் %s ஆனது டைமர் நிகழ்வெண்ணை அமைக்கும் வசதியை ஆதரிக்காது

en: timer %s doesn't support setting of timer mode
ta: டைமர் %s ஆனது டைமர் முறைமையை அமைக்கும் வசதியை ஆதரிக்காது

en: timer %s doesn't support setting of timer tickpolicy
ta: டைமர் %s ஆனது டைமர் டிக் கொள்கையை அமைக்கும் வசதியை ஆதரிக்காது

en: timer %s doesn't support setting of timer track
ta: டைமர் %s ஆனது டைமர் ட்ராக்கை அமைக்கும் வசதியை ஆதரிக்காது

en: too many NUMA cells: %d > %d
ta: மிக அதிக NUMA அறைகள்: %d > %d

en: too many disk snapshot requests for domain
ta: டொமைனில் இருந்து மிக அதிக வட்டு ஸ்னாப்ஷாட்டு கோரிக்கைகள்

en: too many drivers registered
ta: பல இயக்கிகள் பதிவு செய்யப்பட்டன

en: too many drivers registered in %s
ta: பல இயக்கிகள் %s இல் பதிவு செய்யப்பட்டன

en: too many keycodes
ta: மிக அதிக விசைக்குறியீடுகள்

en: too many memory stats requested: %d > %d
ta: மிக அதிக நினைவக துவக்கங்கள் கோரப்பட்டது: %d > %d

en: top '%s' in chain for '%s' has no backing file
ta: '%s' க்கான சங்கியிலில் உள்ள மேல் '%s' இல் பேக்கிங் கோப்பு இல்லை

en: total I/O operations limit per second
ta: ஒரு வினாடிக்கான மொத்த I/O செயல்பாடுகள் வரம்பு

en: total and read/write bytes_sec cannot be set at the same time
ta: மொத்த மற்றும் படித்தல்/எழுதுதல் bytes_sec ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் அமைக்க முடியாது

en: total and read/write iops_sec cannot be set at the same time
ta: மொத்தம் மற்றும் படித்தல்/எழுதுதல் iops_sec ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் அமைக்க முடியாது

en: total and read/write of bytes_sec cannot be set at the same time
ta: மொத்த மற்றும் படித்தல்/எழுதுதல் bytes_sec ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் அமைக்க முடியாது

en: total and read/write of iops_sec cannot be set at the same time
ta: மொத்தம் மற்றும் படித்தல்/எழுதுதல் iops_sec ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் அமைக்க முடியாது

en: total duration of flushes (ns):
ta: மொத்த ஃப்ளஷ் நேரம் (ns):

en: total duration of reads (ns):
ta: மொத்த படித்தல் நேரம் (ns):

en: total duration of writes (ns):
ta: மொத்த எழுதுதல் நேரம் (ns):

en: transient disks not supported yet
ta: நிலையற்ற வட்டுகளுக்கு இப்போது ஆதரவில்லை

en: transient domain cannot have runstate 'shutoff'
ta: இடைநிலை டொமைனின் இயக்க நிலை 'shutoff' என இருக்கக்கூடாது

en: transient domain needs to request run or pause to revert to inactive snapshot
ta: செயலில் இல்லா ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கு மீட்டமைக்க இடைநிலை டொமைன் இயங்கவோ அல்லது இடைநிறுத்தவோ வேண்டியுள்ளது

en: transient domains do not have any persistent config
ta: இடைநிலை டொமைனில் நிலையான அமைவாக்கம் எதுவும் இல்லை

en: transport '%s' does not support socket attribute
ta: போக்குவரத்து '%s' ஆனது சாக்கெட் பண்புக்கூறை ஆதரிக்காது

en: transport methods unix, ssh and ext are not supported under Windows
ta: போக்குவரத்து முறைகள் unix, ssh மற்றும் ext விண்டோஸில் துணைபுரியவில்லை

en: tray is only valid for cdrom and floppy
ta: ட்ரே சிடிரோம் மற்றும் ஃப்ளாப்பி ஆகியவற்றுக்கு மட்டுமே தகுந்தது

en: try harder on risky reverts
ta: ஆபத்தான நிகழ்வுகளில் கடினமாக முயற்சி செய்

en: tty console
ta: tty பணியகம்

en: tunnelled migration
ta: வளைவு இடம்பெயர்வு

en: tunnelled migration failed to read from qemu
ta: qemuலிருந்து வளைவு இடப்பெயர்வை வாசிக்க முடியவில்லை

en: tunnelled migration requested but NULL stream passed
ta: வளைவு இடப்பெயர்வு கோரப்பட்டது ஆனால் NULL ஸ்ட்ரீம் கடந்தது

en: tunnelled offline migration does not make sense
ta: டன்னல்டு ஆஃப்லைன் இடப்பெயர்ப்பு அர்த்தமற்றது

en: two master hugepages detected: %llu and %llu
ta: இரண்டு மாஸ்ட்டர் hugepages உள்ளது: %llu மற்றும் %llu

en: type of storage pool sources to discover
ta: சேமிப்பக பூல்கள் மூலங்கள் வகை கண்டுபிடிக்கப்படுள்ளது

en: type of storage pool sources to find
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக மூலங்கள் வகை காணப்பட்டது

en: type of the pool
ta: தொகுப்பகத்தின் வகை

en: type of update (add-first, add-last (add), delete, or modify)
ta: புதுப்பிப்பின் வகை (சேர்-முதல், சேர்-கடைசி (சேர்), அழி அல்லது மாற்றியமை)

en: udev_monitor_new_from_netlink returned NULL
ta: udev_monitor_new_from_netlink ஆனது NULL ஐ வழங்கியது

en: uid and gid should be mapped both
ta: uid மற்றும் gid இரண்டும் மேப் செய்யப்பட்டிருக்க வேண்டும்

en: unable to access device %s
ta: சாதனம் %s ஐ அணுக முடியவில்லை

en: unable to access disk %s
ta: வட்டு %s ஐ அணுக முடியவில்லை

en: unable to add SSH host key for host '%s': %s
ta: வழங்கி '%s' க்கு SSH வழங்கி விசையைச் சேர்க்க முடியவில்லை: %s

en: unable to allocate security context
ta: பாதுகாப்பு சூழலை ஒதுக்கிட முடியவில்லை

en: unable to allocate socket security context '%s'
ta: சாக்கெட் பாதுகாப்பு சூழல் '%s' ஐ ஒதுக்கிட முடியவில்லை

en: unable to change config on '%s' graphics type
ta: '%s' கிராஃபிக்ஸ் வகையில் உள்ள அமைவாக்கத்தை மாற்ற முடியவில்லை

en: unable to change config on '%s' network type
ta: '%s' பிணைய வகையில் உள்ள அமைவாக்கத்தை மாற்ற முடியவில்லை

en: unable to clear socket security context '%s'
ta: சாக்கெட் பாதுகாப்பு சூழல் '%s' ஐ அழிக்க முடியவில்லை

en: unable to close %s
ta: %s ஐ மூட முடியவில்லை

en: unable to close file %s
ta: கோப்பு %s ஐ மூட முடியவில்லை

en: unable to close pipe
ta: பைப்பை மூட முடியவில்லை

en: unable to connect to server at '%s:%s'
ta: '%s:%s' இல் சேவையகத்தை இணைக்க முடியவில்லை

en: unable to create hugepage path %s
ta: hugepage பாதை %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: unable to create rundir %s: %s
ta: rundir %sஐ உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: unable to create selinux context for: %s
ta: இதற்கு selinux சூழலை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: unable to create socket pair
ta: சாக்கெட்டை ஜோடியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: unable to delete interface '%s' in network '%s'. It is currently being used  by %d domains.
ta: பிணையம் '%s' இல் இடைமுகம் '%s' ஐ நீக்க முடியவில்லை. தற்போது %d டொமைன்கள் அதைப் பயன்படுத்திக் கொண்டுள்ளன.

en: unable to determine if snapshot has parent
ta: ஸ்னாப்ஷாட்டுக்கு தாய் உறுப்பு உள்ளதா எனத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: unable to execute QEMU agent command '%s'
ta: QEMU ஏஜென்ட் கட்டளை '%s' ஐ செயல்படுத்த முடியவில்லை

en: unable to execute QEMU agent command '%s': %s
ta: QEMU ஏஜென்ட் கட்டளை '%s' ஐ செயல்படுத்த முடியவில்லை: %s

en: unable to execute QEMU command '%s'
ta: QEMU கட்டளை '%s'ஐ செயலாற்ற முடியவில்லை

en: unable to execute QEMU command '%s': %s
ta: QEMU கட்டளை '%s'ஐ செயலாற்ற முடியவில்லை: %s

en: unable to find valid requested VMware backend '%s'
ta: கோரப்பட்ட செல்லுபடியான VMware பின்புல முறைமை '%s' ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: unable to fsync %s
ta: %s ஐ fsync செய்ய முடியவில்லை

en: unable to generate uuid
ta: uuidஐ உருவாக்க முடியவில்லை

en: unable to get PID %d security context
ta: PID %d பாதுகாப்பு சூழலை பெற முடியவில்லை

en: unable to get cpu account
ta: cpu கணக்கைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get current process context '%s'
ta: நடப்பு செயலாக்க  சூழல் '%s' ஐப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get monitor count
ta: மானிட்டர் எண்ணிக்கையைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get node capabilities
ta: கனு திறப்பாடுகளைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get numa affinity
ta: நியூமா விருப்பத்தன்மையைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get screen resolution
ta: திரை தெளிவுத்திறனைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get selinux context range
ta: selinux சூழல் வரம்பைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to get tty attributes: %s
ta: tty பண்புகளைப் பெற முடியவில்லை: %s

en: unable to handle monitor type: %s
ta: மானிட்டர் பாதை கையாள முடியவில்லை: %s

en: unable to init mutex
ta: mutex ஐ init செய்ய முடியவில்லை

en: unable to initialize VirtualBox driver API
ta: VirtualBox இயக்கி APIஐ திறக்க முடியவில்லை

en: unable to load knownhosts file '%s': %s
ta: knownhosts கோப்பு '%s' ஐ ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: unable to make terminal raw: console isn't a tty
ta: முனையத்தை அசலானதாக்க முடியவில்லை: பணிமுனையம் ஒரு tty அல்ல

en: unable to open stream
ta: ஸ்ட்ரீமைத் திறக்க முடியவில்லை

en: unable to parse URI scheme '%s'
ta: URI திட்டம் '%s' ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: unable to parse URI: %s
ta: URI ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை: %s

en: unable to parse blkio device '%s' '%s'
ta: '%s' '%s' blkio சாதனத்தைப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: unable to parse diskspec: %s
ta: diskspec ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை: %s

en: unable to parse mac address '%s'
ta: mac முகவரி'%s'க்கு இடைநிறுத்த முடியவில்லை

en: unable to parse memspec: %s
ta: memspec ஐப் பாகுபடுத்த முடியவில்லை: %s

en: unable to perform snapshot filtering
ta: ஸ்னாப்ஷாட் வடித்தலைச் செய்ய முடியவில்லை

en: unable to poll on child
ta: சேய் உறுப்பில் போல் செய்ய முடியவில்லை

en: unable to read '%s'
ta: '%s' ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: unable to read child stderr
ta: சேய் stderr ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: unable to read child stdout
ta: சேய் stdout ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: unable to read server cert %s
ta: சேவையக சான்றிதழ் %s ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: unable to read vmware log file
ta: vmware பதிவுக் கோப்பினை படிக்க முடியவில்லை

en: unable to register monitor events
ta: கணினி நிகழ்வுகளை பதிவுசெய்ய முடியவில்லை

en: unable to save metadata for snapshot %s
ta: ஸ்னாப்ஷாட் %s க்கான மீத்தரவைச் சேமிக்க முடியவில்லை

en: unable to set AppArmor profile '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு AppArmor சுயவிவரம் '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set SELinux security context '%s' for '%s'
ta: '%s' க்கு SELinux பாதுகாப்பு சூழல் '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set balloon driver collection period
ta: பலூன் இயக்கி சேகரிப்புக் காலத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set blocking mode for '%s'
ta: '%s' க்கு தடுப்புப் பயன்முறையை அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set ownership of '%s' to %d:%d
ta: உரிமையாளர் '%s'ஐ %d:%d க்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set ownership of '%s' to user %d:%d
ta: '%s'க்கு உரிமையாளரை அமைக்க முடியவில்லை %d:%d

en: unable to set security context '%s'
ta: பாதுகாப்பு சூழல் '%s' அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set security context '%s' on '%s'
ta: பாதுகாப்பு சூழல் '%s'ஐ %sஇல் அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set security context '%s' on fd %d
ta: fd %2$d இல் பாதுகாப்பு சூழல் '%1$s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set security context range '%s'
ta: பாதுகாப்பு சூழல் வரம்பு '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set socket security context '%s'
ta: சாக்கெட் பாதுகாப்பு சூழல் '%s' ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to set tty attributes: %s
ta: tty பண்புகளை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: unable to set user and group to '%ld:%ld' on '%s'
ta: '%3$s' இல் பயனர் மற்றும் குழுவை '%1$ld:%2$ld' என அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to stat for disk %s: %s
ta: வட்டு %s க்கு ஸ்டேட் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: unable to unload already unloaded profile
ta: ஏற்கனவே இறக்கப்பட்ட விவரத்தொகுப்பை மீண்டும் இறக்க முடியவில்லை

en: unable to wait for process %lld
ta: செயலாக்கம் %lld க்காக காத்திருக்க முடியவில்லை

en: unable to wait on console condition
ta: கன்சோல் நிலையில் காத்திருக்க முடியவில்லை

en: unable to write data to '%s'
ta: '%s' இல் தரவை எழுத முடியவில்லை

en: unable to write to child input
ta: சேய் உள்ளீட்டில் எழுத முடியவில்லை

en: unable write to %s
ta: %s இல் எழுத முடியவில்லை

en: unbridge a network device
ta: ஒரு பிணைய சாதனத்தை அன்-பிரிட்ஜ் செய்யவும்

en: undefine VM on source
ta: மைலத்தினுள் வரையறுக்கப்படாத VM

en: undefine a domain
ta: ஒரு டொமைன் வரையறையை நீக்கு

en: undefine a network filter
ta: ஒரு பிணைய வடிப்பியை வரையறை நீக்கவும்

en: undefine a physical host interface (remove it from configuration)
ta: குறிப்பிடப்படாத ஒரு பருநிலை புரவலன் முகப்பு (கட்டமைப்பிலிருந்து நீக்கு)

en: undefine a secret
ta: வரையறுக்கப்படாத ஒரு இரகசியம்

en: undefine an inactive pool
ta: வரையறுக்கப்படாத ஒரு செயலற்ற தொகுப்பகம்

en: undefine an interface.
ta: வரையறுக்கப்படாத ஒரு இடைமுகம்

en: undefined hardware architecture
ta: வரையறுக்கப்படாத வன்பொருள் ஆர்க்டெக்ச்சர்

en: unexpected %s action: %d
ta: எதிர்பாராத %s செயல்பாடு: %d

en: unexpected OpenVZ URI path '%s', try openvz:///system
ta: எதிர்பாராத OpenVZ URI பாதை '%s', openvz:///systemஐ முயற்சிக்கவும்

en: unexpected VMware URI path '%s', try vmwareplayer:///session, vmwarews:///session or vmwarefusion:///session
ta: எதிர்பாராத VMware URI பாதை '%s', vmwareplayer:///session, vmwarews:///session அல்லது vmwarefusion:///session ஐ முயற்சிக்கவும்

en: unexpected accessmode %d
ta: எதிர்பார்க்காத அணுகல்பயன்முறை %d

en: unexpected actual net type %d
ta: எதிர்பார்க்காத actual net வகை %d

en: unexpected address type for fdc disk
ta: fdc வட்டிற்கான எதிர்பார்க்காத முகவரி

en: unexpected address type for ide disk
ta: வெறுமையான வட்டிற்கான எதிர்பார்க்காத முகவரி

en: unexpected address type for scsi disk
ta: scsi வட்டிற்கான எதிர்பார்க்காத முகவரி

en: unexpected boot device type %d
ta: எதிர்பார்க்காத பூட் சாதன வகை %d

en: unexpected capability feature '%s'
ta: எதிர்பாராத திறப்பாட்டு அம்சம் '%s'

en: unexpected char device type %d
ta: எதிர்பார்க்காத எழுத்துக்குறி சாதன வகை %d

en: unexpected char type %d
ta: எதிர்பார்க்காத எழுத்து வகை %d

en: unexpected chr device type
ta: எதிர்பாராத chr சாதன வகை

en: unexpected code path
ta: எதிர்பாராத குறியீடு பாதை

en: unexpected codec type %d
ta: எதிர்பார்க்காத கோடெக் வகை %d

en: unexpected controller type %d
ta: எதிர்பார்க்காத கட்டுப்படுத்தி வகை %d

en: unexpected data '%s'
ta: எதிர்பாராத தரவு '%s'

en: unexpected disk address type %s
ta: எதிர்பார்க்காத வட்டி முகவரி வகை %s

en: unexpected disk backing store format %d
ta: எதிர்பார்க்காத வட்டு பின்னாதரவு ஸ்டோர் வடிவமைப்பு %d

en: unexpected disk bus %d
ta: எதிர்பார்க்காத செயற்கள பஸ் %d

en: unexpected disk device %d
ta: எதிர்பார்க்காத வட்டு சாதனம் %d

en: unexpected disk type %d
ta: எதிர்பார்க்காத வட்டி வகை %d

en: unexpected disk type %s
ta: எதிர்பார்க்காத வட்டி வகை %s

en: unexpected domain %s already exists
ta: எதிர்பார்க்காத செயற்கள %s ஏற்கனவை இருக்கிறது

en: unexpected domain type %d
ta: எதிர்பார்க்காத செயற்கள வகை %d

en: unexpected element <%s>, expecting <%s>, while updating network '%s'
ta: பிணையம் '%s' ஐ புதுப்பிக்கும் போது எதிர்பாராத கூறு <%s> எதிர்கொள்ளப்பட்டது, எதிர்பார்ப்பது <%s>

en: unexpected encryption format
ta: எதிர்பாராத மறைகுறியாக்க வடிவம்

en: unexpected feature '%s'
ta: எதிர்பாராத அம்சம் '%s'

en: unexpected filesystem type %d
ta: எதிர்பார்க்காத கோப்புமுறைமை வகை %d

en: unexpected hostdev driver name type %d
ta: எதிர்பார்க்காத hostdev இயக்கி பெயர் வகை %d

en: unexpected hostdev mode %d
ta: எதிர்பார்க்காத hostdev முறை %d

en: unexpected hostdev type %d
ta: எதிர்பார்க்காத hostdev வகை%d

en: unexpected hub type %d
ta: எதிர்பார்க்காத ஹப் வகை %d

en: unexpected input bus type %d
ta: எதிர்பார்க்காத உள்ளீடு பஸ் வகை %d

en: unexpected input type %d
ta: எதிர்பார்க்காத உள்வரும் வகை %d

en: unexpected interface type %d
ta: எதிர்பார்க்காத இடைமுக வகை %d

en: unexpected iscsi volume name '%s'
ta: எதிர்பாராத iscsi தொகுதி பெயர் '%s'

en: unexpected lifecycle action %d
ta: எதிர்பாராத வாழ்க்கைசூழல் செயல் %d

en: unexpected memballoon model %d
ta: எதிர்பார்க்காத மெம்பலூன் மாடல் %d

en: unexpected migration status in %s
ta: %sல் எதிர்பாராத இடப்பெயர்வு நிலை

en: unexpected model type %d
ta: எதிர்பார்க்காத மாடல் வகை %d

en: unexpected net type %d
ta: எதிர்பார்க்காத இணைய வகை %d

en: unexpected number of snapshots < %u
ta: எதிர்பாராத ஸ்னாப்ஷாட் எண்ணிக்கை < %u

en: unexpected number of snapshots > %u
ta: எதிர்பாராத ஸ்னாப்ஷாட் எண்ணிக்கை > %u

en: unexpected pci hostdev driver name type %d
ta: எதிர்பார்க்காத pci hostdev இயக்கி பெயர் வகை %d

en: unexpected pool type
ta: எதிர்பாராத தொகுப்பக வகை

en: unexpected problem reading snapshot xml
ta: ஸ்னாப்ஷாட் xml ஐப் படிப்பதில் எதிர்பாராத சிக்கல்

en: unexpected protocol type
ta: எதிர்பார்க்காத நெறிமுறை வகை

en: unexpected secret usage type %d
ta: எதிர்பார்க்காத இரகசிய பயன்பாட்டு வகை %d

en: unexpected security label type '%s'
ta: எதிர்பார்க்காத பாதுகாப்பு லேபிள் வகை '%s'

en: unexpected smartcard type %d
ta: எதிர்பார்க்காத ஸ்மார்ட்கார்டு வகை %d

en: unexpected smbios mode %d
ta: எதிர்பார்க்காத smbios பயன்முறை %d

en: unexpected sound model %d
ta: எதிர்பார்க்காத ஒலி வகை %d

en: unexpected source mode %d
ta: எதிர்பார்க்காத மூலப் பயன்முறை %d

en: unexpected storage mode for '%s'
ta: '%s' க்கு எதிர்பார்க்காத சேமிப்பக பயன்முறை

en: unexpected storage volume type '%s' for storage pool type '%s'
ta: சேமிப்பக தொகுப்பக வகை '%s' க்கு எதிர்பார்க்காத சேமிப்பக தொகுதி வகை '%s'

en: unexpected sysinfo type model %d
ta: எதிர்பார்க்காத sysinfo வகை மாடல் %d

en: unexpected type %d for field %s
ta: புலம் %2$s க்கு எதிர்பாராத வகை %1$d

en: unexpected value %s for on_crash
ta: on_crashக்கு எதிர்பாராத மதிப்பு %s

en: unexpected value %s for on_poweroff
ta: பவர்ஆஃபின்  மேல் %sன் எதிர்பாராத மதிப்பு (_p)

en: unexpected value %s for on_reboot
ta: மறுபூட்டின் மேல் %s கான எதிர்பாராத மதிப்பு (_r)

en: unexpected video model %d
ta: எதிர்பார்க்காத வீடியோ மாதிரி %d

en: unexpected volume encryption secret type
ta: எதிர்பாராத தொகுதி மறைகுறியாக்க இரகசிய வகை

en: unexpected watchdog action %d
ta: எதிர்பாராத watchdog செயல்பாடு %d

en: unexpected watchdog model %d
ta: எதிர்பார்க்காத watchdog மாதிரி %d

en: unexpected zero/negative length request %lld
ta: எதிர்பாராத பூச்சிய/எதிர்க்குறி நீளக் கோரிக்கை %lld

en: unimplemented parameter type %d
ta: செயல்படுத்தப்படாத அளவுரு வகை %d

en: unknown
ta: தெரியாத

en: unknown %s action: %s
ta: தெரியாத %s செயல்: %s

en: unknown CPU register '%s'
ta: தெரியாத CPU ரெஜிஸ்ட்டர் '%s'

en: unknown OS type
ta: தெரியாத OS வகை

en: unknown OS type %s
ta: தெரியாத OS வகை %s

en: unknown RNG backend model '%s'
ta: தெரியாத RNG பின்புல முறைமை மாதிரியம் '%s'

en: unknown RNG model '%s'
ta: தெரியாத RNG மாதிரி '%s'

en: unknown SCSI host capability type '%s' for '%s'
ta: தெரியாத SCSI புரவலன் செயல்திறன் வகை '%s' க்கு '%s'

en: unknown address type '%s'
ta: தெரியாத முகவரி வகை '%s'

en: unknown address type '%s' in network %s
ta: பிணையம் %s இல் தெரியாத முகவரி வகை '%s'

en: unknown arch %s in QEMU capabilities cache
ta: QEMU திறப்பாடுகள் தேக்ககத்தில் தெரியாத ஆர்ச் %s உள்ளது

en: unknown arp bonding validate %s
ta: தெரியாத arp பிணைத்து மதிப்பிடும் %s

en: unknown auth type '%s'
ta: தெரியாத auth வகை '%s'

en: unknown authentication type %s
ta: தெரியாத அங்கீகார வகை %s

en: unknown backend type '%s' for egd
ta: egd க்கு தெரியாத பின்புலமுறைமை வகை '%s'

en: unknown block IO status: %s
ta: தெரியாத ப்ளாக் IO நிலை: %s

en: unknown bonding mode %s
ta: தெரியாத பிணைக்கும் தொகுதி %s

en: unknown capability type '%d' for '%s'
ta: '%d'க்கு தெரியாத தகுதியான வகை '%s'

en: unknown character device type: %s
ta: தெரியாத எழுத்துக்குறி சாதன வகை: %s

en: unknown chr device type '%s'
ta: தெரியாத எழுத்து சாதன வகை '%s'

en: unknown chrdev type
ta: தெரியாத chrdev வகை

en: unknown clock adjustment '%s'
ta: தெரியாத கடிகார அட்ஜஸ்ட்மென்ட் '%s'

en: unknown clock basis '%s'
ta: தெரியாத கடிகார பேசிஸ் '%s'

en: unknown clock offset '%s'
ta: தெரியாத கடிகார ஆஃப்செட் '%s'

en: unknown codec type '%s'
ta: தெரியாத கோடெக் வகை '%s'

en: unknown codeset: '%s'
ta: தெரியாத codeset: '%s'

en: unknown command: '%s'
ta: தெரியாத கட்டளை: '%s'

en: unknown connected value %s
ta: தெரியாத இணைக்கப்பட்ட மதிப்பு %s

en: unknown device type '%s'
ta: தெரியாத சாதன வகை '%s'

en: unknown disk snapshot driver '%s'
ta: தெரியாத வட்டு ஸ்னாப்ஷாட் இயக்கி '%s'

en: unknown driver format value '%s'
ta: தெரியாத இயக்கி வடிவ மதிப்பு '%s'

en: unknown driver name '%s'
ta: தெரியாத இயக்கி பெயர் '%s'

en: unknown dumpformat '%d'
ta: தெரியாத டம்ப் வடிவமைப்பு '%d'

en: unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: unknown forwarding type '%s'
ta: தெரியாத முன்செல்லும் வகை '%s'

en: unknown graphics type %s
ta: தெரியாத கிராஃபிக்ஸ் வகை '%s

en: unknown host
ta: தெரியாத புரவலன்

en: unknown host %s
ta: தெரியாத புரவலன் %s

en: unknown host device source address type '%s'
ta: வழங்கி சாதன மூல முகவரி வகை '%s' தெரியாதது

en: unknown hostdev mode '%s'
ta: தெரியாத hostdev முறைமை '%s'

en: unknown hub device type '%s'
ta: தெரியாத ஹப் சாதன வகை '%s'

en: unknown input bus type '%s'
ta: தெரியாத உள்ளீடு பஸ் வகை '%s'

en: unknown input device type '%s'
ta: தெரியாத உள்ளீடு சாதனம் வகை '%s'

en: unknown interface link state '%s'
ta: தெரியாத இடைமுக இணைப்பு நிலை '%s'

en: unknown interface startmode %s
ta: தெரியாத இடைமுக startmode %s

en: unknown metadata type '%d'
ta: தெரியாத மீத்தரவு வகை '%d'

en: unknown migration protocol
ta: தெரியாத இடப்பெயர்ப்பு நெறிமுறை

en: unknown mii bonding carrier %s
ta: தெரியாத mii பிணைத்து எடுத்துச் செல்லும் %s

en: unknown mirror job type '%s'
ta: தெரியாத மிரர் பணி வகை '%s'

en: unknown mirror ready state %s
ta: தெரியாத மிரர் தயார் நிலை %s

en: unknown option
ta: தெரியாத விருப்பம்

en: unknown parameter type: %d
ta: தெரியாத அளவுரு வகை: %d

en: unknown partition type
ta: தெரியாத பிரிவு வகை

en: unknown pool format number %d
ta: துணைபுரியாத தொகுப்பக வடிவ எண் %d

en: unknown pool format type %s
ta: தெரியாத தொகுப்பக முறை வகை %s

en: unknown procedure: %d
ta: தெரியாத செயல்பாடு: %d

en: unknown protocol transport type '%s'
ta: தெரியாத நெறிமுறை போக்குவரத்து வகை '%s'

en: unknown redirdev bus '%s'
ta: தெரியாத redirdev பஸ் '%s'

en: unknown redirdev character device type '%s'
ta: தெரியாத redirdev எழுத்துக்குறி சாதன வகை '%s'

en: unknown rule action attribute value
ta: விதி செயல் பண்புருவுக்கு தெரியாத மதிப்பு

en: unknown rule direction attribute value
ta: கனு திசை பண்புருவுக்கு தெரியாத மதிப்பு

en: unknown secret usage type
ta: தெரியாத இரகசிய பயன்பாட்டு வகை

en: unknown secret usage type %s
ta: தெரியாத இரகசிய பயன்பாடு வகை %s

en: unknown smbios mode '%s'
ta: தெரியாத smbios பயன்முறை '%s'

en: unknown source mode '%s' for volume type disk
ta: தொகுதி வகை வட்டுக்கு தெரியாத மூலப் பயன்முறை '%s'

en: unknown storage capability type '%s' for '%s'
ta: தெரியாத சேமிப்பக தொகுதி வகை '%s' க்கு '%s'

en: unknown storage pool type %s
ta: தெரியாத சேமிப்பக தொகுதி வகை %s

en: unknown storage vol backing store type %d
ta: தெரியாத சேமிப்பக பின்தள சேமிப்பு வகை %d

en: unknown storage vol type %d
ta: தெரியாத சேமிப்பக தொகுதி வகை %d

en: unknown suffix '%s'
ta: தெரியாத பின்னொட்டு '%s'

en: unknown target type '%s' specified for character device
ta: கேரக்டர் சாதனத்திற்கு தெரியாத இலக்கு வகை '%s' குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: unknown type '%s'
ta: தெரியாத வகை '%s'

en: unknown type presented to host for character device: %s
ta: எழுத்துக்குறி சாதனத்திற்கான வழங்கிக்கு தெரியாத வகை வழங்கப்பட்டது: %s

en: unknown video model '%s'
ta: தெரியாத வீடியோ மாதிரி '%s'

en: unknown virtualport type %s
ta: தெரியாத மெய்நிகர் முனைய வகை %s

en: unknown volume encryption format
ta: தெரியாத தொகுதி மறைகுறியாக்க வடிவம்

en: unknown volume encryption format type %s
ta: தெரியாத தொகுதி மறைகுறியாக்க வடிவ வகை %s

en: unknown volume encryption secret type
ta: தெரியாத தொகுதி மறைகுறியாக்கப்பட்ட இரகசிய வகை

en: unknown volume encryption secret type %s
ta: தெரியாத தொகுதி மறைகுறியாக்க இரகசிய வகை %s

en: unknown volume format number %d
ta: துணைபுரியாத தொகுதி முறை எண் %d

en: unknown volume format type %s
ta: தெரியாத தொகுதி முறை வகை %s

en: unknown volume type '%s'
ta: தெரியாத தொகுதி வகை '%s'

en: unknown watchdog action '%s'
ta: தெரியாத watchdog செயல்பாடு '%s'

en: unknown watchdog model '%s'
ta: தெரியாத watchdog மாதிரி '%s'

en: unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: unlink("%s")
ta: இணைப்புநீக்கு("%s")

en: unpaused
ta: இடைநிறுத்தப்படாதது

en: unreachable static route gateway '%s' specified for network '%s'
ta: பிணையம் '%s' க்கு அடைய முடியாத நிலையான தட நுழைவாயில் '%s' குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: unrecognized command name '%s'
ta: அடையாளம் காணப்படாத கட்டளை பெயர் '%s'

en: unrecognized network update command code %d
ta: அடையாளம் காணப்படாத புதுப்பிப்பு கட்டளைக் குறியீடு %d

en: unrecognized section name '%s'
ta: அடையாளம் காணப்படாத பிரிவு பெயர் '%s'

en: unspecified error
ta: குறிப்பிடப்படாத பிழை

en: unsupported HyperV Enlightenment feature: %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத HyperV என்லைட்மென்ட் அம்சம்: %s

en: unsupported KVM feature: %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத KVM அம்சம்: %s

en: unsupported SSH key type
ta: ஆதரிக்கப்படாத SSH விசை வகை

en: unsupported address type '%s' in network %s
ta: பிணையம் %s இல் ஆதரிக்கப்படாத முகவரி வகை '%s'

en: unsupported algorithm %d
ta: ஆதரிக்கப்படாத வழிமுறை %d

en: unsupported authentication type %d
ta: துணைபுரியாத அங்கீகார வகை %d

en: unsupported chardev '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத chardev '%s'

en: unsupported chr device type '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத chr சாதன வகை '%s'

en: unsupported clock adjustment='reset'
ta: ஆதரிக்கப்படாத கடிகார சரிசெய்தல்='reset'

en: unsupported clock offset '%s'
ta: துணைபுரியாத கடிகார ஆஃப்செட் '%s'

en: unsupported clock offset='%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத கடிகார ஆஃப்செட்='%s'

en: unsupported config type %s
ta: துணைபுரியாத கட்டமை வகை %s

en: unsupported configuration
ta: துணைபுரியாத கட்டமைப்பு

en: unsupported configuration: %s
ta: துணைபுரியாத கட்டமைப்பு: %s

en: unsupported console target type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத கன்சோல் இலக்கு வகை %s

en: unsupported data type '%c' for arg '%s'
ta: துணைபுரியாத தரவு வகை'%c' கான arg '%s'

en: unsupported device type in network %s interface pool
ta: பிணையம் %s இடைமுக தொகுப்பகத்தில் ஆதரிக்கப்படாத சாதன வகை உள்ளது

en: unsupported disk bus '%s' with device setup
ta: துணைபுரியாத வட்டு பஸ் '%s' உடன் சாதனத்தை அமைக்கவும்

en: unsupported disk device
ta: ஆதரிக்கப்படாத வட்டு சாதனம்

en: unsupported disk type
ta: ஆதரிக்கப்படாத வட்டு வகை

en: unsupported disk type %s
ta: துணைபுரியாத வட்டு வகை %s

en: unsupported driver name '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத இயக்கி பெயர் '%s'

en: unsupported driver name '%s' for disk '%s'
ta: %s' கான வட்டு '%s'ஐ இயக்கியின் பெயரை துணைப்புரியவில்லை

en: unsupported dumpformat '%s' for this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரிக்கு ஆதரிக்கப்படாத டம்ப் வடிவமைப்பு '%s'

en: unsupported element '%s' of 'origstates'
ta: 'origstates' இன் '%s' கூறுக்கு ஆதரவில்லை

en: unsupported event ID %d
ta: ஆதரவில்லாத நிகழ்வு ஐடி %d

en: unsupported failure action: '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத தோல்வி செயல்: '%s'

en: unsupported feature %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத அம்சம் %s

en: unsupported flags (0x%x)
ta: ஆதரிக்கப்படாத கொடிகள் (0x%x)

en: unsupported flags: (0x%x)
ta: ஆதரிக்கப்படாத கொடிகள்: (0x%x)

en: unsupported input bus %s
ta: துணைபுரியாத உள்ளீடு பஸ் %s

en: unsupported interface type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத இடைமுக வகை %s

en: unsupported monitor type '%s'
ta: துணைபுரியாத கணினி வகை '%s'

en: unsupported network event ID %d
ta: ஆதரவில்லாத பிணைய நிகழ்வு ஐடி %d

en: unsupported numatune mode: '%d'
ta: ஆதரிக்கப்படாத numatune பயன்முறை: '%d'

en: unsupported option
ta: ஆதரிக்கப்படாத விருப்பம்

en: unsupported option '%s'. See --help.
ta: ஆதரிக்கப்படாத விருப்பம் '%s'. --help ஐப் பார்க்கவும்.

en: unsupported option '-%c'. See --help.
ta: துணையில்லாத விருப்பம் '-%c'. --help ஐ பார்க்கவும்.

en: unsupported pit tickpolicy '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத pit டிக்பாலிசி '%s'

en: unsupported protocol family '%s'
ta: துணைபுரியாத நெறிமுறை குடும்பம் '%s'

en: unsupported protocol type %s
ta: ஆதரிக்கப்படாத நெறிமுறை வகை %s

en: unsupported rtc timer tickpolicy '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத rtc டைமர் டிக்பாலிசி '%s'

en: unsupported rtc timer track '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத rtc டைமர் டிராக் '%s'

en: unsupported timer type (name) '%s'
ta: ஆதரிக்கப்படாத டைமர் வகை (பெயர்) '%s'

en: unsupported type '%s' in interface's <actual> element
ta: இடைமுகத்தின் <actual> கூறில் ஆதரவில்லாத வகை '%s' உள்ளது

en: unsupported type='%s' to model 'none'
ta: மாதிரி 'none' க்கு ஆதரிக்கப்படாத வகை type='%s'

en: unsupported volume encryption format %d
ta: துணைபுரியாத தொகுதி மறைகுறியாக்க வடிவம் %d

en: unterminated number
ta: முடிவுறாத எண்

en: unterminated string
ta: முடிவுறாத சரம்

en: update device from an XML file
ta: XML கோப்பிலிருந்து சாதனத்தை புதுப்பிக்கவும்

en: update guest CPU according to host CPU
ta: விருந்தினர் CPU வை வழங்கி CPU க்கு ஏற்ப புதுப்பிக்கவும்

en: update parts of an existing network's configuration
ta: நடப்பிலுள்ள பிணைய அமைவாக்கத்தின் பகுதிகளைப் புதுப்பிக்கவும்

en: upload file contents to a volume
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை ஒரு பிரிவகத்திற்குப் பதிவேற்றவும்

en: usage:
ta: பயன்பாடு:

en: usb device not found
ta: usb சாதனம் காணப்படவில்லை

en: usb-audio controller is not supported by this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரி usb-audio கன்ட்ரோலரை ஆதரிக்காது

en: usb-hub not supported by QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரியில் usb-ஹப் ஆதரிக்கப்படாது

en: usb-serial requires address of usb type
ta: usb-serial க்கு usb வகையின் முகவரி அவசியம்

en: use an editor to change the metadata
ta: மீத்தரவை மாற்ற ஒரு திருத்தியைப் பயன்படுத்தவும்

en: use backing file of top as base
ta: மேல் உள்ள அடிப்படைக் கோப்பை அடிப்படையாகப் பயன்படுத்து

en: use capacity as a delta to current size, rather than the new size
ta: கொள்ளளவை புதிய அளவாக இல்லாமல் நடப்பு அளவின் டெல்டாவாகப் பயன்படுத்தவும்

en: use multifunction pci under specified address
ta: குறிப்பிடப்பட்ட முகவரியின் கீழ் மல்டிஃபங்ஷன் pci ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: use virDomainMigrateToURI3 for peer-to-peer migration
ta: பீர் - பீர் இடப்பெயர்ப்புக்கு virDomainMigrateToURI3 ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: user
ta: பயனர்

en: user:
ta: பயனர்:

en: using '%s' pools for backing 'volume' disks isn't yet supported
ta: 'தொகுதி' வட்டுகளை பின்புல ஆதரவளிக்க '%s' தொகுப்பகங்களைப் பயன்படுத்த இப்போது ஆதரவில்லை

en: using unix socket and remote server '%s' is not supported.
ta: unix சாக்கெட் மற்றும் தொலைநிலை சேவையகம் '%s' ஐப் பயன்படுத்த ஆதரவில்லை.

en: uuidstr in %s must be a valid UUID
ta: %s இல் உள்ள uuidstr ஆனது ஒரு சரியான UUID ஆக இருக்க வேண்டும்

en: vCPU count exceeds maximum: %d > %d
ta: vCPU எண்ணிக்கை அதிகபட்சத்தை விட மிஞ்சியது: %d > %d

en: vCPU map buffer length exceeds maximum: %d > %d
ta: vCPU மேபு இடையக நீளத்தை விட அதிகபட்சத்தை மிஞ்சியது: %d > %d

en: value for 'ram' must be less than '%u'
ta: 'ram' க்கான மதிப்பு '%u' ஐ விட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்

en: value for 'vram' must be less than '%u'
ta: 'vram' க்கான மதிப்பு '%u' ஐ விட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்

en: value for typeid out of range
ta: typeid க்கான மதிப்பு வரம்புக்கு அப்பால் உள்ளது

en: value of '%s' is out of range [%lld, %lld]
ta: '%s' இன் மதிப்பு வரம்புக்கு அப்பால் உள்ளது [%lld, %lld]

en: value of managerid out of range
ta: managerid இன் மதிப்பு வரம்புக்கு அப்பால் உள்ளது

en: value of typeidversion out of range
ta: typeidversion இன் மதிப்பு வரம்புக்கு அப்பால் உள்ளது

en: value too large: %llu%s
ta: மதிப்பு மிகப் பெரியது: %llu%s

en: vcpu number
ta: vcpu எண்

en: vendor id is invalid
ta: வென்டார் ஐடி தவறு

en: vendor_id must be exactly %d characters long
ta: வென்டார் ஐடி சரியாக %d எழுத்துகளை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும் (_i)

en: version mismatch (actual %x, expected %x)
ta: பதிப்பு முரண் (இருப்பது %x, எதிர்ப்பார்க்கப்பட்டது %x)

en: version parsing error
ta: பதிப்பு பாகுபடுத்தல் பிழை

en: vhost-net is not supported with this QEMU binary
ta: இந்த QEMU பைனரியில் vhost-net க்கு ஆதரவில்லை

en: vhost-net is only supported for virtio network interfaces
ta: virtio பிணைய இடைமுகங்களுக்கு மட்டுமே vhost-net ஆதரிக்கப்படும்

en: vhost-net was requested for an interface, but is unavailable
ta: ஒரு இடைமுகத்திற்கு vhost-net கோரப்பட்டது ஆனால் கிடைக்கவில்லை

en: vhost-user type '%s' not supported
ta: vhost-user வகை '%s' க்கு ஆதரவில்லை

en: virDirCreate is not implemented for WIN32
ta: WIN32 க்கு virDirCreate செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: virDomainGetXMLDesc with secure flag
ta: virDomainGetXMLDesc பாதுகாப்பு கொடியுடன்

en: virDomainSnapshotGetXMLDesc with secure flag
ta: பாதுகாப்பு கொடியுடன் virDomainSnapshotGetXMLDesc

en: virFileOpenAs is not implemented for WIN32
ta: WIN32 க்கு virFileOpenAs செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: virFileWrapperFd unsupported on this platform
ta: இந்த இயங்குதளத்தில் virFileWrapperFd க்கு ஆதரவில்லை

en: virGetGroupID is not available
ta: virGetGroupID இல்லை

en: virGetGroupName is not available
ta: virGetGroupName இல்லை

en: virGetUserDirectory is not available
ta: virGetUserDirectory இல்லை

en: virGetUserID is not available
ta: virGetUserID இல்லை

en: virGetUserName is not available
ta: virGetUserName இல்லை

en: virInterfaceDefFormat NULL def
ta: virInterfaceDefFormat பயனில்லா வரையறை

en: virInterfaceDefFormat missing interface name
ta: virInterfaceDefFormat இடைமுகப் பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: virInterfaceDefFormat unknown startmode
ta: virInterfaceDefFormat தெரியாத startmode

en: virNWFilterDHCPSnoopReq ifname map failed on interface "%s" key "%s"
ta: இடைமுகம் "%s" விசை "%s" இல் virNWFilterDHCPSnoopReq ifname மேப் தோல்வி

en: virNWFilterDHCPSnoopReq req add failed on interface "%s" ifkey "%s"
ta: இடைமுகம் "%s" ifkey "%s" இல் virNWFilterDHCPSnoopReq req சேர்த்தல் தோல்வி

en: virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate failed on interface '%s'
ta: இடைமுகம் '%s' இல் virNWFilterDHCPSnoopReq virThreadCreate தோல்வி

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad lease file line %d corrupt
ta: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad லீஸ் கோப்பு வரி %d சிதைந்துள்ளது

en: virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req add failed on interface "%s"
ta: இடைமுகம் "%s" இல் virNWFilterSnoopLeaseFileLoad req சேர்த்தல் தோல்வி

en: virNWFilterSnoopListDel failed
ta: virNWFilterSnoopListDel தோல்வி

en: virNWFilterSnoopReqNew called with invalid key "%s" (%zu)
ta: virNWFilterSnoopReqNew ஆனது தவறான விசை "%s" (%zu) கொண்டு அழைக்கப்பட்டது

en: virSetUIDGID is not available
ta: virSetUIDGID இல்லை

en: virVMXContext has no formatFileName function set
ta: virVMXContext இல் formatFileName செயலம்சம் அமைக்கப்படவில்லை

en: virVMXContext has no parseFileName function set
ta: virVMXContext இல் parseFileName செயலம்சம் அமைக்கப்படவில்லை

en: virtio serial device has invalid address type
ta: விர்டியோ வரிசை சாதனமானது தவறான முகவரி வகையை கொண்டுள்ளது

en: virtualport type %s is currently not supported on interfaces of type hostdev
ta: மெய்நிகர் முனைய வகை %s தற்போது hostdev வகை இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படுவதில்லை

en: vlan can only be set for SR-IOV VFs, but %s is not a VF
ta: SR-IOV VFகளுக்கு மட்டுமே vlan ஐ அமைக்கலாம், ஆனால் %s ஒரு VF அல்ல

en: vlan interface misses name attribute
ta: vlan முகப்பு பெயர் அளவுருவை இழந்துள்ளது

en: vlan interface misses the tag attribute
ta: vlan முகப்பு டேப் அளவுருவை இழந்துள்ளது

en: vlan interface misses the vlan element
ta: vlan முகப்பு vlan உருப்படியை இழக்கிறது

en: vlan misses the tag name
ta: vlan டேக் பெயரை இழந்துள்ளது

en: vlan trunking is not supported by SR-IOV network devices
ta: SR-IOV பிணைய சாதனங்கள் vlan trunking வசதியை ஆதரிக்காது

en: vmplayer does not support libvirt suspend/resume (vmware pause/unpause) operation
ta: vmplayer இல் லிப்விர்ட் இடைநிறுத்தல்/மீண்டும் தொடங்குதல் (vmware இடைநிறுத்தம்/மீளியக்கம்) செயலுக்கு ஆதரவில்லை

en: vmrun utility is missing
ta: vmrun பயன்பாடு விடுபட்டுள்ளது

en: vnc display
ta: vnc காட்சி

en: vol information in XML
ta: XML பற்றிய தொகுதி தகவல்

en: vol name, key or path
ta: தொகுப்பு பெயர், விசை அல்லது பாதை

en: volume '%s' is still being allocated.
ta: தொகுதி '%s' இன்னும் ஒதுக்கீடப்படுகிறது.கிறது

en: volume key or path
ta: பிரிவக விசை அல்லது பாதை

en: volume name or key
ta: பிரிவக பெயர் அல்லது விசை

en: volume name or path
ta: பிரிவக பெயர் அல்லது பாதை

en: volume offset to download from
ta: பதிவிறக்க வேண்டிய பிரிவக ஆஃப்செட்

en: volume offset to upload to
ta: பதிவேற்ற வேண்டிய பிரிவக ஆஃப்செட்

en: volume target path '%s' already exists
ta: பிரிவக இலக்குப் பாதை '%s' முன்பே உள்ளது

en: volume usage specified, but volume path is missing
ta: தொகுதி பயன்பாடு குறிப்பிடப்பட்டது, ஆனால் தொகுதி பாதை விடுபட்டுள்ளது

en: vport operation '%s' is not supported for host%d
ta: host%2$d இல் vport செயல்பாடு '%1$s' க்கு ஆதரவில்லை

en: wait for job to finish
ta: பணி முடியும் வரை காத்திருக்கவும்

en: wait for job to reach mirroring phase
ta: பணி இடப்பெயர்ப்பு கட்டத்தை அடையும் வரை காத்திருக்கவும்

en: wakeup a domain from pmsuspended state
ta: ஒரு டொமைனை pmsuspended நிலையிலிருந்து எழுப்பு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: watchdog must contain model name
ta: watchdog மாதிரிப் பெயரைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: weight for XEN_CREDIT
ta: XEN_CREDIT இன் எடை

en: where to dump the core
ta: கோரை எங்கு சேமிக்க வேண்டும்

en: where to save the data
ta: தரவினை எங்கே சேமிக்க வேண்டும்

en: where to store the screenshot
ta: திரைப்பிடிப்பை எங்கு சேமிக்க வேண்டும்

en: which mount point to trim
ta: எந்த மவுன்ட் புள்ளியை ட்ரிம் செய்ய வேண்டும்

en: which parent object to search through
ta: எந்த தாய் உறுப்புப் பொருளில் தேட வேண்டும்

en: which section of network configuration to update
ta: பிணைய அமைவாக்கத்தின் எந்தப் பிரிவு புதுப்பிக்கப்பட வேண்டும்

en: wipe a vol
ta: ஒரு தொகுதியை துடை

en: wipe data on the removed volumes
ta: நீக்கிய பிரிவகங்களிலுள்ள தரவை அழி

en: wiping algorithm %d not supported
ta: வழிமுறை %d ஐ வைப்பிங் செய்ய ஆதரவில்லை

en: with --from, list all descendants
ta: --from ஐப் பயன்படுத்தும் போது, வழிவருகின்ற அனைத்து ஸ்னாப்ஷாட்டுகளையும் பட்டியலிடு

en: with --wait, abort if pull exceeds timeout (in seconds)
ta: --wait ஐப் பயன்படுத்தினால், இழுத்தல் செயல் நேரக்கடப்பை (வினாடிகளில்) மீறினால் கைவிடு

en: with --wait, display the progress
ta: --wait ஐப் பயன்படுத்தும் போது செயல் நிலையைக் காண்பி

en: with --wait, don't wait for cancel to finish
ta: --wait ஐப் பயன்படுத்தினால், ரத்து செய்தல் முடியும் வரை காத்திருக்க வேண்டாம்

en: with redefine, set current snapshot
ta: மறுவரையறையின் போது நடப்பு ஸ்னாப்ஷாட்டை அமை

en: write I/O operations limit per second
ta: ஒரு வினாடிக்கான எழுதுதல் I/O செயல்பாடுகள் வரம்பு

en: write failed: %s
ta: எழுதுதுதல் தோல்வி: %s

en: write: %s: failed to write to temporary file: %s
ta: எழுது: %s: தற்காலிகமாக கோப்பினை எழுத முடியவில்லை: %s

en: wwn of disk device
ta: வட்டு சாதனத்தின் wwn

en: xen bus does not support %s input device
ta: xen பஸ் %s உள்ளீடு சாதனத்திற்கு துணைபுரியவில்லை

en: xml data file to export from
ta: ஏற்ற xml தரவு கோப்பு

en: xml modification unsupported
ta: xml மாற்றம் செய்தலுக்கு ஆதரவில்லை

en: xsd:dateTime value '%s' has unexpected format
ta: xsd:dateTime மதிப்பு '%s' ஆனது எதிர்பார்க்காத வடிவத்திலுள்ளது

en: y - yes, start editor again
ta: y - ஆம், மீண்டும் திருத்தியைத் தொடங்கு

en: yes
ta: ஆம்
