virt-manager - en to te translation catalogue (781 entries)

en: 
    Starting install...
te: 
    సంస్థాపన ప్రారంభిస్తోంది...

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
te: %(maxmem)s లో %(currentmem)s

en: %(graphicstype)s Server
te: %(graphicstype)s సేవిక

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
te: %(key)s తప్పక 'yes' లేదా 'no'

en: %s Device
te: %s పరికరం

en: %s already has a USB controller attached.
    Adding more than one USB controller is not supported.
    You can change the USB controller type in the VM details screen.
te: %s USB నియంత్రిక కలిగివుంది.
    ఒకటి కన్నా ఎక్కువ USB నియంత్రికలు జతచేయడం కుదరదు.
    VM వివరాల తెరనందు మీరు USB నియంత్రిక రకం మార్చవచ్చు.

en: %s corresponds to multiple node devices
te: %s బహుళ నోడ్ పరికరాలకు చెందును

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
te: %s తప్పక 5900 పైన ఉండాలి, లేదా ఆటో ఎలొకేషన్ కొరకు -1

en: (Insert host mem)
te: (host mem చేర్చుము)

en: --build-xml not supported for --%s
te: --build-xml అనునది --%s కు తోడ్పాటులేదు

en: --memory amount in MiB is required
te: --పునఃప్రారంభము అవసరం

en: <b>Applications</b>
te: <b>అనువర్తనములు</b>

en: <b>Autostart</b>
te: <b>స్వయంచాలకప్రారంభము</b>

en: <b>Basic Details</b>
te: <b>ప్రాధమిక వివరాలు</b>

en: <b>Basic details</b>
te: <b>ప్రాధమిక వివరాలు</b>

en: <b>Boot device order</b>
te: <b>బూట్ పరికరము క్రమము</b>

en: <b>CPU usage</b>
te: <b>CPU వాడుక</b>

en: <b>Confirmations</b>
te: <b>నిర్ధారణలు</b>

en: <b>Connectivity</b>
te: <b>అనుసంధానత</b>

en: <b>Container init</b>
te: <b>కంటైనర్ init</b>

en: <b>Controller</b>
te: <b>నియంత్రిక</b>

en: <b>Disk I/O</b>
te: <b>డిస్కు I/O</b>

en: <b>Filesystem</b>
te: <b>ఫైల్‌సిస్టమ్</b>

en: <b>General</b>
te: <b>సాధారణ</b>

en: <b>Graphical Consoles</b>
te: <b>గ్రాఫికల్ కన్సోల్స్</b>

en: <b>Hypervisor Details</b>
te: <b>హెపర్విజర్ వివరములు</b>

en: <b>Memory usage</b>
te: <b>మెమొరీ వాడుక</b>

en: <b>Memory</b>
te: <b>మెమోరీ</b>

en: <b>Network I/O</b>
te: <b>నెట్వర్క్ I/O</b>

en: <b>New VM Defaults</b>
te: <b>కొత్త VM అప్రమేయాలు</b>

en: <b>Panic Notifier</b>
te: <b>పానిక్ నోటిఫైర్</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
te: <b>యాదృచ్ఛక సంఖ్యా ఉత్పాదకి</b>

en: <b>Redirected device</b>
te: <b>రీడైరెక్టెడ్ పరికరం</b>

en: <b>Smartcard Device</b>
te: <b>స్మార్టుకార్డ్ పరికరం</b>

en: <b>Sound Device</b>
te: <b>ధ్వని పరికరము</b>

en: <b>Stats Options</b>
te: <b>గణాంకాల ఐచ్చికాలు</b>

en: <b>Storage Volume Quota</b>
te: <b>నిల్వ వాల్యూమ్ కోటా</b>

en: <b>TPM Device</b>
te: <b>TPM పరికరం</b>

en: <b>The console is currently unavailable</b>
te: <b>ఈ కన్సోలు ప్రస్తుతం అందుబాటులో లేదు</b>

en: <b>Video</b>
te: <b>వీడియో</b>

en: <b>Virtual Disk</b>
te: <b>వర్చ్యువల్ డిస్కు</b>

en: <b>Virtual Network Interface</b>
te: <b>వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు ఇంటర్‌ఫేస్</b>

en: <b>Volumes</b>
te: <b>వాల్యూములు</b>

en: <b>insert type</b>
te: <b>చేర్చు పద్దతి</b>

en: <small><i>This was the most recently applied snapshot.</i></small>
te: <small><i>ఇది ఇటీవల వర్తించిన స్నాప్‌షాట్.</i></small>

en: <small>In most configurations, macvtap does not work for host to guest network communication.</small>
te: <small>చాలా ఆకృతీకరణలలో, హోస్ట్ నుండి గెస్ట్ నెట్వర్క్ కమ్యునికేషన్ కొరకు macvtap పనిచేయదు.</small>

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
te: <small>vCPUల వోవర్‌కమిటింగ్ పనితనంపై ప్రభావం చూపవచ్చు</small>

en: <small>QEMU usermode session is not the virt-manager
    default. It is likely that any pre-existing QEMU/KVM
    guests will not be available. Networking options
    are very limited. </small>
te: <small>QEMU యూజర్‌మోడ్ సెషన్ virt-manager
    అప్రమేయం కాదు. ప్రి-ఎగ్జిస్టింగ్ QEMU/KVM
    అతిథులు అందుబాటులో ఉండవు. నెట్వర్కింగ్ ఐచ్చికాలు
    చాలా పరిమితం. </small>

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
te: <small>ఈ VM ప్రస్తుతం నడుస్తోంది అయితే తొలగించుటకు ముందుగా ఇది బలవంతంగా ఆపివేయబడును</small>

en: <span size='small'>Cloning does <u>not</u> alter the guest OS contents. If you need to do things
    like change passwords or static IPs, please see the virt-sysprep(1) tool.</span>
te: <span size='small'>క్లోనింగ్ అతిథి OS విషయాలను <u>మార్చదు</u>. మీరు ఏమన్నా చెయ్యాలంటే
    సంకేతపదాలు మార్చడం లేదా స్టాటిక్ ఐపిలు మార్చడం వంటివి, virt-sysprep(1) సాధనం చూడండి.</span>

en: A domain must be specified
te: డొమైన్ తప్పక తెలుపాలి

en: A hostname is required for remote connections.
te: రిమోట్ అనుసంధానముల కొరకు అతిథేయిపేరు అవసరమైంది.

en: A storage path must be specified.
te: నిల్వ పాత్ తప్పక తెలుపవలెను.

en: A storage path to import is required.
te: దిగుమతి చేయుటకు వొక నిల్వ పాత్ అవసరమైంది.

en: A valid destination connection must be selected.
te: చెల్లునటువంటి గమ్యపు అనుసంధానము తప్పక యెంపికచేయవలెను.

en: A_dd Hardware
te: హార్డువేరును జతచేయి (_d)

en: A_uto
te: స్వయంచాలక (_u)

en: A_utoconnect:
te: స్వయంచాలకఅనుసంధానం (_u):

en: A_utostart:
te: స్వయంచాలకప్రారంభం (_u):

en: Aborted at user request
te: వాడుకరి అభ్యర్ధన వద్ద విరమించబడెను

en: Absolute Movement
te: ఖచ్చితమైన కదలిక

en: Ac_tion:
te: చర్య (_t):

en: Active
te: క్రియాశీల

en: Add Connection
te: అనుసంధానమును జతచేయుము

en: Add Network
te: నెట్వర్కు జతచేయుము

en: Add New Virtual Hardware
te: కొత్త వర్చ్యువల్ హార్డువేర్ జతచేయి

en: Add Pool
te: పూల్ జతచేయుము

en: Add a New Storage Pool
te: కొత్త నిల్వ పూల్ జతచేయుము

en: Add a Storage Volume
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌ను జతచేయుము

en: Add given file to root of initrd from --location
te: --location నుండి initrd root కు యిచ్చిన ఫైలు జతచేయి

en: Add specified device. Example:
    --add-device --disk ...
te: తెలిపిన పరికరం జతచేయి. ఉదాహరణ:
    --add-device --disk ...

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
te: --location నుండి బూటైన సంస్థాపనా కెర్నల్‌కు పాస్ చేయుటకు అదనపు ఆర్గుమెంట్లు

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
te: అదనంగా, కొన్ని నిల్వ పరికరములను తీసివేయుటకు అక్కడ దోషములు వున్నాయి:

en: Addr_ess:
te: చిరునామా (_e):

en: Address:
te: చిరునామా:

en: Advanced _options
te: అధునాతన ఐచ్చికాలు (_o)

en: Advanced options
te: ఆధునిక ఐచ్చికములు

en: All interfaces
te: ప్లగ్ఇన్ అనుసంధానాలు అమలు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: An OS directory path is required.
te: ఒక OS డైరెక్టరీ పాత్ అవసరమైంది.

en: An application path is required.
te: ఒక అనువర్తనం పాత్ అవసరమైంది.

en: An init path must be specified
te: ఒక init పాత్ తప్పక తెలుపాలి

en: An install media selection is required.
te: ఒక సంస్థాపనా మాధ్యమం యెంపిక అవసరమైంది.

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
te: ఒక సంస్థాపన పద్దతి తప్పక తెలుపాలి
    (%(methods)s)

en: An install tree is required.
te: ఒక సంస్థాపనా ట్రీ అవసరమైంది.

en: Any physical device
te: ఏ భౌతిక పరికరమైనా

en: Application Default
te: అప్లికేషన్ అప్రమేయం

en: Application container
te: అనువర్తనం కలిగివుండునది

en: Apply changes to the running VM.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.
te: నడుస్తున్న VM కు మార్పులు వర్తింపచేయి.
    With --add-device, this is a hotplug operation.
    With --remove-device, this is a hotunplug operation.
    With --edit, this is an update device operation.

en: Architecture '%s' is not installable
te: ఆకృతి '%s' సంస్థాపించలేము

en: Architecture options
te: ఆకృతి ఐచ్చికాలు

en: Architecture:
te: నిర్మాణము:

en: Are you sure you want to add this device?
te: మీరు ఖచ్చితముగా ఈ పరికరమును జతచేయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to delete the storage?
te: మీరు నిశ్చయంగా నిల్వ అంతా తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s'ను బలవంతంగా పవర్ఆఫ్ చేయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s' ను బలవంతంగా తిరిగి అమర్చుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to pause '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s'ను నిలిపివుంచుదామని కోరుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
te: మీరు ఖచ్చితంగా నెట్వర్కు %sను శాశ్వతంగా తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
te: మీరు ఖచ్చితంగా పూల్ %sను శాశ్వతముగా తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected snapshots?
te: మీరు ఎంపిక చేసిన దస్త్రాలను శాశ్వతంగా తొలగించుదామని అనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
te: మీరు ఖచ్చితముగా వాల్యూమ్ %sను శాశ్వతముగా తొలగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s'ను పవర్ఆఫ్ చేయాలని కోరుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s'ను పునఃప్రారంభించాలని కోరుకొనుచున్నారా?

en: Are you sure you want to remove this device?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పరికరమును తొలగించుదామని అనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to save '%s'?
te: మీరు ఖచ్చితంగా '%s' ను దాయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Auto _resize VM with window
te: విండోతో VN పునఃపరిమాణం చేయి

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
te: వాస్తవ అతిథి ఆకృతీకరణనుండి క్లోన్ పేరు మరియు నిల్వ పాత్‌లను స్వయంచాలకంగా జనియింపచేయి.

en: B_rowse
te: అన్వేషించుము (_r)

en: B_rowse...
te: అన్వేషించు... (_r)

en: Begin Installation
te: సంస్థాపన ప్రారంభించు

en: Bind host:
te: అతిథేయి బందనం:

en: Boot from the network using the PXE protocol
te: PXE ప్రొటోకాల్ వుపయోగించి నెట్వర్కు నుండి బూట్ చేయి

en: Booted
te: బూటైన

en: Bro_wse
te: అన్వేషించుము (_w)

en: Bro_wse...
te: అన్వేషించు... (_w)

en: Browse
te: బ్రౌజ్

en: Build guest around an existing disk image
te: ఇప్పటికే వున్న డిస్కు ప్రతిరూపం నందు అతిథి నిర్మించు

en: CD-ROM installation media
te: CD-ROM సంస్థాపనా మాధ్యమం

en: CDROM device
te: CDROM పరికరం

en: CDROM media does not print to the text console by default, so you likely will not see text install output. You might want to use --location.
te: CDROM మాద్యమం తరువాతి కన్సోల్‌కు అప్రమేయంగా ముద్రించదు, కనుక మీరు టెక్స్ట్ సంస్థాపన అవుట్పుట్ చూడరు. మీరు --location ఉపోయగించాలని అనుకోవచ్చు.

en: CPU _default:
te: CPU అప్రమేయం (_d):

en: CPU usage
te: CPU వాడుక

en: C_lone
te: క్లోన్ (_l)

en: C_onnection:
te: అనుసంధానము (_o):

en: C_ustomize configuration before install
te: సంస్థాపన ముందు ఆకృతీకరణను మలచుకొనుము (_u)

en: Cac_he mode:
te: క్యాచీ రీతి (_h):

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
te: VNC, SDL, --graphics లేదా --nographics లలో వొకటి కన్నా యెక్కువ తెలుపలేము

en: Can't use --confirm with stdin input.
te: --confirm ను stdin ఇన్పుట్‌తో ఉపయోగించలేదు.

en: Can't use --update with stdin input.
te: --update ను stdin ఇన్పుట్‌తో ఉపయోగించలేదు.

en: Cancelling job...
te: పని రద్దుచేయుచున్నది...

en: Cannot delete unmanaged block device.
te: నిర్వహించని బ్లాక్ పరికరమును తొలగించలేదు.

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
te: నిర్వహించని దూరస్థ నిల్వను తొలగించలేక పోయింది.

en: Cannot display graphical console type '%s'
te: గ్రాఫికల్ కన్సోల్ రకము '%s' ను ప్రదర్శించలేక పోయింది

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
te: --file, --nonsparse, లేదా --file-size ను --disk ఐచ్చికాలతో కలుపలేదు. --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] వుపయోగించు

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
te: --graphics మరియు పాత రకం గ్రాఫికల్ ఐచ్చికాలు మిళితం చేయలేము

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
te: కెర్నల్ పాత్ తెలుపకుండా initrd ను అమర్చలేము

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
te: కెర్నల్ పాత్ తెలుపకుండా కెర్నల్ ఆర్గుమెంట్లను అమర్చలేము

en: Cannot specify storage and use --nodisks
te: నిల్వను తెలుపలేదు మరియు --nodisks వుపయోగించు

en: Cannot use --add-device with --%s
te: --add-device ను --%s తో ఉపయోగించలేదు

en: Cannot use --remove-device with --%s
te: --add-device ను --%s తో ఉపయోగించలేదు

en: Cannot use local storage on remote connection.
te: దూరస్థ అనుసంధానము నందు స్థానిక నిల్వను వుపయోగించలేదు.

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
te: నిల్వ %(path)s వుపయోగించలేదు: %(err)s

en: Change guest resolution when the guest window size is changed. Only works with properly configured guest using spice and the desktop agent.
te: అతిథి విండో పరిమాణం మారినప్పుడు అతిథి రిజొల్యూషన్ తగ్గించు. సరిగ్గా ఆకృతీకరించిన స్పైస్ మరియు డెస్కుటాప్ ఏజెంట్ ఉపయోగిస్తున్న అతిథిపైనే పనిచేయును.

en: Change storage path
te: నిల్వ పాత్ మార్చుము

en: Change...
te: మార్పు...

en: Channel Device
te: ఛానల్ పరికరం

en: Chipse_t:
te: చిప్‌సెట్ (_t):

en: Choose Storage Volume
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌ను యెంచుకొనుము

en: Choose how you would like to install the operating system
te: మీరు ఏవిధంగా ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ సంస్థాపించాలి అనుకొనుచున్నారో యెంచుకొనుము

en: Choose source path
te: మూలపు పాత్‌ను యెంచుకొనుము

en: Choose target directory
te: లక్ష్యపు డైరెక్టరీని యెంచుకొనుము

en: Choose the container type
te: కంటైనర్ రకము యెంపికచేయి

en: Clear CPU configuration
te: క్లియర్ CPU ఆకృతీకరణ

en: Clone '%s' created successfully.
te: క్లోన్ '%s' విజయవంతంగా సృష్టించబడెను.

en: Clone Virtual Machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్‌ను క్లోన్‌చేయుము

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
te: ఉన్న నిల్వ వాల్యుమ్‌పై క్లోన్ చేయుట ప్రస్తుతం తోడ్పాటులేదు: '%s'

en: Clone this disk
te: ఈ డిస్కును క్లోను చేయుము

en: Clone...
te: క్లోన్...

en: Cloning %(srcfile)s
te: %(srcfile)s క్లోనింగ్

en: Cloning will overwrite the existing file
te: ఉన్న దస్త్రమును క్లోనింగ్ తిరిగివ్రాస్తుంది

en: Co_nnect
te: అనుసంధించు (_n)

en: Configure VM lifecycle management policy
te: పవర్ నిర్వహణను ఆకృతీకరించుము

en: Configure VM power management features
te: పవర్ నిర్వహణను ఆకృతీకరించుము

en: Configure VM resource partitioning (cgroups)
te: VM రిసోర్స్ విభజనీకరణను ఆకృతీకరించుము (cgroups)

en: Configure a guest communication channel
te: అతిథి సంప్రదింపు ఛానల్ ఆకృతీకరించు

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
te: అతిథి మెమ్‌బలూన్ పరికరం ఆకృతీకరించు. ఉదా:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest parallel device
te: అతిథి సమాంతర పరికరం ఆకృతీకరించు

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
te: అతిథి రీడైరక్షన్ పరికరం ఆకృతీకరించు. ఉదా:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest serial device
te: అతిథి వరుస పరికరం ఆకృతీకరించు

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
te: అతిథి స్మార్టుకార్డు పరికరం ఆకృతీకరించు. ఉదా:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest watchdog device
te: అతిథి వాచ్‌డాగ్ పరికరం ఆకృతీకరించు

en: Configure a text console connection between the guest and host
te: అతిథి మరియు అతిధేయ మధ్యన టెక్స్ట్ కన్సోల్ అనుసంధానం ఆకృతీకరించు

en: Configure grab key combination
te: గ్రాబ్ కీ జోడీను ఆకృతీకరించు

en: Configure guest boot settings. Ex:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)
te: అతిథి బూట్ అమరికలను ఆకృతీరించుము. ఉదా:
    --boot hd,cdrom,menu=on
    --boot init=/sbin/init (for containers)

en: Configure guest sound device emulation
te: గెస్టు సౌండ్ పరికర ఎమ్యులేషన్ ఆకృతీకరించు

en: Configure guest video hardware.
te: అతిథి వీడియో హార్డువేర్ ఆకృతీకరించు.

en: Conflicting options %s
te: విభేదిస్తున్న ఐచ్చికాలు %s

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
te: లిబ్‌వర్ట్ URI తో హైపర్విజర్‌కు అనుసంధానించు

en: Connecting
te: అనుసంధానిస్తోంది

en: Connecting to graphical console for guest
te: గెస్టుకొరకు గ్రాఫికల్ కన్సోలుకు అనుసంధానము అవుచున్నది

en: Connection does not support host device enumeration
te: అనుసంధానము హోస్టు పరికర యెన్యూమరేషన్‌ను మద్దతించదు

en: Connection does not support storage management.
te: అనుసంధానము నిల్వ నిర్వహణను మద్దతీయదు.

en: Connection not active.
te: అనుసంధానము క్రియాశీలంగా లేదు.

en: Conso_le
te: కన్సోల్ (_l)

en: Console
te: తెర

en: Console Device
te: కన్సోల్ పరికరం

en: Controller
te: నియంత్రిక

en: Copy Volume Path
te: వాల్యూమ్ పాత్‌ను నకలుతీయి

en: Could not build storage pool: %s
te: నిల్వ పూల్ బిల్డ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Could not define storage pool: %s
te: నిల్వ పూల్‌ను నిర్వచించలేదు: %s

en: Could not determine original disk information: %s
te: వాస్తవ డిస్కు సమాచారం నిర్ణయించలేక పోయింది: %s

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
te: తెలుపబడిన పరికరాన్ని క్రియాహీన VM ఆకృతీకరణ నందు కనుగొనలేక పోయింది: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
te: పూల్ స్యయంచాలకప్రారంభం ఫ్లాగ్ అమర్చలేక పోయింది: %s

en: Could not start storage pool: %s
te: నిల్వ పూల్‌ను ప్రారంభించలేక పోయింది: %s

en: Crashed
te: క్రాషయ్యింది

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ కొరకు కొత్త డిస్కును (క్లోన్) సృష్టించుము (_l)

en: Create a new virtual machine
te: కొత్త వర్చ్యువల్ మిషన్ సృష్టించుము

en: Create a new virtual machine from specified install media.
te: తెలిపిన సంస్థాపనా మాద్యమంనుండి కొత్త వర్చ్యువల్ మిషన్ సృష్టించు.

en: Create a new virtual network
te: కొత్త వర్చ్యువల్ నెట్వర్కును సృష్టించుము

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
te: వర్చ్యువల్ మిషన్‌చే నేరుగా ఉపయోగించే నిల్వ యూనిట్ సృష్టించు.

en: Create new snapshot
te: కొత్త స్నాప్ షాట్ సృష్టించు

en: Create new volume
te: వాల్యూమ్ సృష్టించలేదు: %s

en: Create snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టించు

en: Creating Virtual Machine
te: Virtual Machineకంప్యూటరును సృష్టిస్తోంది

en: Creating device
te: పరికరం సృష్టించుట

en: Creating domain...
te: డొమైన్ సృష్టిస్తోంది...

en: Creating snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టిస్తోంది

en: Creating storage pool...
te: నిల్వ పూల్‌ను సృష్టించుము...

en: Creating storage volume...
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌ను సృష్టించుట...

en: Creating the storage pool may take a while...
te: నిల్వపూల్‌ను సృష్టించుట కొద్దిసమయం తీసుకొంటుంది...

en: Creating the storage volume may take a while...
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌ను సృష్టించుట కొద్ది సమయము తీసుకొంటుంది...

en: Creating the virtual network may take a while...
te: primary>VNC (వర్చ్యువల్ నెట్వర్క్ కంప్యూటింగ్)</primary...

en: Creating virtual machine clone '%s'
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ క్లోనును సృష్టించుచున్నది '%s'

en: Creating virtual machine snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టిస్తోంది

en: Creating virtual network...
te: primary>VNC (వర్చ్యువల్ నెట్వర్క్ కంప్యూటింగ్)</primary...

en: DHCP range:
te: DHCP పరిధి:

en: Default
te: అప్రమేయ

en: Default CPU setting for new VMs. This is typically a tradeoff between performance
    and migration compatibility: if using the 'copy host' option, your servers will need
    identical CPUs in order to migrate the VM.
te: కొత్త VMల కొరకు అప్రమేయ CPU అమరిక. ఇది సాధారణంగా పనితనం మరియు మైగ్రేషన్ సారూప్యత మధ్యన
    ట్రేడ్‌ఆఫ్: మీరు 'copy host' ఐచ్చికం ఉపయోగిస్తుంటే, మీ సేవికలకు
    సారూప్య CPUలు కావాలి VM మైగ్రేట్ చేయుటకు.

en: Default storage format for new disk images.
te: కొత్త డిస్కు ప్రతిరూపాల కొరకు అప్రమేయ నిల్వ ఫార్మాట్.

en: Define '%s' with the changed XML?
te: '%s' ను మార్చిన XML తో నిర్వచించాలా?

en: Delete Network
te: నెట్వర్కు తోలగించు

en: Delete Pool
te: పూల్ తొలగించు

en: Delete Virtual Machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్;vm

en: Delete _associated storage files
te: సంభందిత నిల్వ దస్త్రములను తొలగించుము (_a)

en: Delete selected snapshot
te: ఎంచిన స్నాప్‌షాట్ తొలగించు

en: Deleting path '%s'
te: పాత్ '%s' తొలగించుచున్నది

en: Deleting snapshot
te: తయారవుతోంది

en: Deleting snapshot '%s'
te: తయారవుతోంది'%s'

en: Deleting virtual machine '%s'
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ '%s' తొలగించుచున్నది

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
te: సబ్‌స్క్రిప్షన్ రిడీమ్ చేయుటకు కొన్ని నిమిషాలు పట్టవచ్చు.

en: Description:
te: వివరణ:

en: Destroyed
te: నాశనమైన

en: Details
te: వివరాలు

en: Device Options
te: పరికర ఐచ్ఛికాలు

en: Device _Type:
te: పరికరము రకము (_T):

en: Device could not be removed from the running machine
te: నడుచుచున్న మిషన్‌నుండి పరికరం తీసివేయబడలేదు

en: Device mode_l:
te: పరికరం రీతి (_l):

en: Device re_moval:
te: పరికరము తీసివేత (_m):

en: Device type '%s' requires a path
te: పరికర రకం '%s' కు పాత్ అవసరం

en: Device type:
te: పరికరము రకము:

en: Device:
te: పరికరము:

en: Did not find a matching node device for '%s'
te: '%s' కొరకు సరిజోడీ నోడ్ పరికరం కనుగొనలేదు

en: Disabled
te: అచేతనమైంది

en: Disabled in preferences dialog.
te: అభీష్టాల డైలాగునందు అచేతనపరచబడింది.

en: Disconnected
te: అననుసంధానించిన

en: Disk I/O
te: డిస్కు I/O

en: Disk b_us:
te: డిస్కు బస్ (_u):

en: Disk device
te: డిస్క్ లేదా పరికరం

en: Display %s
te: %s ప్రదర్శించుము

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
te: క్లోన్ యొక్క డిస్కు ప్రతిరూపం కొరకు స్పేర్స్ ఫైలు వుపయోగించదు

en: Do you really want to use the disk?
te: మీరు నింజంగా డిస్కును వుపయోగిద్దామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Do you want to correct this now?
te: మీరు దీనిని యిప్పుడు సరిదిద్దుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Domain '%s' defined successfully.
te: డొమైన్ '%s' విజయవంతంగా నిర్వచించబడెను.

en: Domain '%s' was not found.
te: డొమైన్ '%s' కనబడలేదు.

en: Domain has crashed.
te: డొమైన్ క్రాషైంది.

en: Domain has shutdown. Continuing.
te: డొమైన్ మూసివేయబడెను. కొనసాగిస్తోంది.

en: Domain install interrupted.
te: డొమైన్ సంస్థాపన ఆటంకపరచబడెను.

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
te: డొమైన్ సంస్థాపన విజయవంతమైనట్లు కనిపించుటలేదు.
    ఒకవేళ అదే అయితే, మీరు మీ డొమైన్‌ను యిది నడుపుట ద్వారా పునఃప్రారంభించవచ్చు:   %s
    లేదంటే దయచేసి మీ సంస్థాపనను పునఃప్రారంభించండి.

en: Domain name, id, or uuid
te: డొమైన్ పేరు, ఐడి లేదా యుయుఐడి

en: Domain:
te: డొమైన్:

en: Don't ask about these directories again.
te: ఈ డైరెక్టరీల గురించి మరలా అడుగవద్దు.

en: Don't ask me again
te: నన్ను మరలా అడుగవద్దు

en: Don't automatically try to connect to the guest console
te: అతిథి కన్సోలుకు అనుసంధానించుటకు స్వయంచాలకంగా ప్రయత్నించవద్దు

en: Don't boot guest after completing install.
te: సంస్థాపన పూర్తైన తరువాత అతిథిని బూట్ చేయవద్దు.

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
te: ఇదే నామముతో వొక ఫైలు వుంది.

en: Don't know how to --update for --%s
te: --update ను --%s కొరకు ఎలా చేయాలో తెలియదు

en: Don't know how to create storage for path '%s'. Use libvirt APIs to manage the parent directory as a pool first.
te: పాత్ '%s' కొరకు నిల్వను ఎలా సృష్టించాలో తెలియదు. మాత్రుక డైరెక్టరీ నిర్వహించుటకు లిబ్‌వర్ట్ API ఉపయోగించు.

en: Don't warn me again.
te: నన్ను మరలా వారించవద్దు.

en: Dry run completed successfully
te: డ్రై రన్ విజయవంతంగా పూర్తైను

en: Dumping
te: డంపుచేస్తోంది

en: Duplicate a virtual machine, changing all the unique host side configuration like MAC address, name, etc. 
    
    The VM contents are NOT altered: virt-clone does not change anything _inside_ the guest OS, it only duplicates disks and does host side changes. So things like changing passwords, changing static IP address, etc are outside the scope of this tool. For these types of changes, please see virt-sysprep(1).
te: వర్యువల్ మిషన్ నకిలీచేయి, అతిధేయ వైపు ఆకృతీకరణ MAC చిరునామా, పేరు, మొదలుగునవి మార్చి.
    
    VM కాంటెంట్స్ మార్చబడవు: virt-clone అనునది అతిధేయ OS నందు ఏదీ మార్చదు, అది డిస్కులను నకిలీచేసి అతిధేయ వైపు మార్పులు చేయును. సంకేతపదాలు మార్చడం, స్టాటిక్ ఐపి చిరునామా మార్చడం, మొదలైనవి. ఈ రకమైన మార్పుల కొరకు, virt-sysprep(1) చూడండి.

en: E_xport filesystem as readonly mount
te: ఫైల్‌సిస్టమ్‌ను చదువుటమాత్రమే మౌంట్‌వలె యెగుమతిచేయి (_x)

en: Edit libvirt XML using command line options.
te: కమాండ్ లైన్ ఐచ్చికాలు ఉపయోగించి లిబ్‌వర్ట్ XML సరిచేయి

en: Emulator:
te: ఎమ్యులేటర్:

en: Enable DHCPv4
te: DHCPv4 చేతనంచేయి

en: Enable DHCPv6
te: DHCPv6 చేతనంచేయి

en: Enable _system tray icon
te: సిస్టమ్ ట్రే ప్రతిమను చేతనముచేయి (_s)

en: Enable boot me_nu
te: బూట్ మెనూ చేతనంచేయి (_n)

en: End:
te: ముగింపు:

en: Entropy Gathering Daemon
te: ఎన్ట్రోపీ సమీకరణ డెమోన్

en: Error Removing Device: %s
te: పరికరాన్ని తొలగించుటలో దోషము: %s

en: Error cancelling migrate job: %s
te: మైగ్రేట్ పనిని రద్దుచేయుటలో దోషం: %s

en: Error cancelling save job: %s
te: పనిని దాచుటను రద్దుచేయుటలో దోషం: %s

en: Error changing VM configuration: %s
te: VM ఆకృతీకరణ మార్చుటలో దోషము: %s

en: Error changing autostart value: %s
te: స్వయంచాలకప్రారంభం విలువ మార్చుటలో దోషము: %s

en: Error changing network settings: %s
te: నెట్‌వర్క్ అమరికలు: %s

en: Error changing pool settings: %s
te: నెట్‌వర్క్ అమరికలు: %s

en: Error connecting to text console: %s
te: పాఠ కన్సోల్‌కు అనుసంధానమగుటలో దోషం: %s

en: Error creating pool: %s
te: పూల్ సృష్టించుటలో దోషము: %s

en: Error creating snapshot: %s
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టించుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది %s

en: Error creating virtual network: %s
te: వర్చ్యువల్ నెట్వర్కును సృష్టించుటలో దోషము: %s

en: Error creating vol: %s
te: vol సృష్టించుటలో దోషము: %s

en: Error deleting network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' తొలగించుటలో దోషం

en: Error deleting pool '%s'
te: పూల్ '%s' తొలగించుటలో దోషం

en: Error deleting snapshot '%s'
te: తయారవుతోంది'%s'

en: Error initializing spice USB device widget
te: స్పైస్ USB పరికరం విడ్జట్ సిద్దపరచుటలో దోషం

en: Error launching 'About' dialog: %s
te: 'గురించి' డైలాగ్ ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching connect dialog: %s
te: అనుసంధానం డైలాగ్ ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching delete dialog: %s
te: అనుసంధానమగుటలో దోషము:%s

en: Error launching details: %s
te: వివరాలను ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching hardware dialog: %s
te: హార్డువేర్ డైలాగ్ ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching host dialog: %s
te: అతిథేయి డైలాగ్ ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching manager: %s
te: నిర్వాహికను ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching migrate dialog: %s
te: మైగ్రేట్ డైలాగ్ ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching network wizard: %s
te: నెట్వర్కు విజార్డు ఆరంభించుటలో దోషము: %s

en: Error launching pool wizard: %s
te: పూల్ విజార్డు ఆరంభించుటలో దోషము: %s

en: Error launching preferences: %s
te: ప్రాధాన్యతలను ఆరంభించుటలో దోషం: %s

en: Error launching volume wizard: %s
te: వాల్యూమ్ విజార్డు ఆరంభించుటలో దోషము: %s

en: Error pausing domain
te: డొమైన్ నిలిపివుంచుటలో దోషం

en: Error populating summary page: %s
te: సంగ్రహపేజీ పాప్యులేట్ చేయుటలో దోషం: %s

en: Error refreshing hardware page: %s
te: హార్డువేర్ పేజీను తాజాపరచుటలో దోషము: %s

en: Error refreshing pool '%s'
te: పూల్ '%s' తాజాపరచుటలో దోషం

en: Error refreshing snapshot list: %s
te: సంచయం తాజాపరచుటలో దోషం: %s

en: Error removing domain state: %s
te: డొమైన్ స్థితిని తొలగించుటలో దోషం: %s

en: Error resetting domain
te: డొమైన్ తిరిగిఅమర్చుటలో దోషం

en: Error running snapshot '%s'
te: తటాలున ఛాయాచిత్రమును దాచుము '%s'

en: Error saving domain: %s
te: డొమైన్ భద్రపరచుటలో దోషము: %s

en: Error selecting network: %s
te: నెట్వర్కును యెంపికచేయుటలో దోషము: %s

en: Error selecting pool: %s
te: పూల్ యెంపికచేయుటలో దోషము: %s

en: Error selecting snapshot: %s
te: తటాలున ఛాయాచిత్రమును దాచుము %s

en: Error setting default name.
te: విభజన పేరు అమర్చుటలో దోషం.

en: Error setting installer parameters.
te: సంస్థాపిక పారామితులను అమర్చుటలో దోషము.

en: Error shutting down domain
te: డొమైన్ మూసివేతలో దోషం

en: Error starting Virtual Machine Manager
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ నిర్వాహికను ప్రారంభించుటలో దోషము

en: Error starting domain
te: డొమైన్ ప్రారంభించుటలో దోషం

en: Error starting network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' ప్రారంభించుటలో దోషం

en: Error starting pool '%s'
te: పూల్ '%s' ప్రారంభించుటలో దోషం

en: Error stopping network '%s'
te: నెట్వర్కు '%s' ను ఆపివేయుటలో దోషం

en: Error stopping pool '%s'
te: పూల్ '%s' ఆపుటలో దోషం

en: Error taking screenshot: %s
te: స్క్రీన్‌షాట్ తీయుటలో దోషము: %s

en: Error unpausing domain
te: డొమైన్‌ను తిరిగికొనసాగించుటలో దోషం

en: Error validating install location: %s
te: సంస్థాపన స్థానం నిర్థారించుటలో దోషం: %s

en: Error validating snapshot: %s
te: స్నాప్‌షాట్ సృష్టించుటలో అక్కడ ఒక దోషం ఉంది %s

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
te: కొన్ని నిల్వ పరికరాలను తీసివేయునప్పుడు దోషములు యైదురైనాయి.

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
te: క్రింది డైరెక్టరీల కొరకు అనుమతులను మార్చుటలో దోషములు యెదురైనవి:

en: EvTouch USB Graphics Tablet
te: EvTouch USB గ్రాఫిక్స్‍ టాబ్లెట్

en: Event wakeup
te: ఈవెంట్ వేకప్

en: Existing disk
te: ఉన్న డిస్కు

en: External disk and memory
te: బహిర్గత

en: External disk only
te: బహిర్గత

en: External memory only
te: బహిర్గత

en: F_orce Reset
te: బలవంతంగా తిరిగివుంచు (_o)

en: F_ormat:
te: రూపము (_o):

en: Failed
te: దిగుమతి విఫలమైంది

en: Feed_back
te: స్పందన (_b)

en: Filesystem Directory
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ సంచయం

en: Filesystem Passthrough
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ పాస్‌త్రూ

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
te: ఫైల్‌సిస్టమ్ లక్ష్యం '%s' తప్పక ఏబ్సల్యూట్ పాత్ అయితీరాలి

en: Finish
te: ముగించు

en: Floppy device
te: పరికరం

en: Force defining the domain. Only required if a --print option was specified.
te: డొమైన్ నిర్వచనం బలవంతం. --print ఐచ్చికం తెలిపితే అవసరం.

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
te: పరికరాలు నకలుతీయుటకు బలవంతంచేయి (ఉదా, 'hdc' చదువుటమాత్రమే cdrom పరికరం అయితే, --force-copy=hdc)

en: Forcefully power off the guest
te: బలవంతంగా అతిథి విద్యుత్ ఆపు చేయి

en: Forcefully reset the guest
te: అతిథిని బలవంతంగా తిరిగివుంచు

en: Format
te: రూపము

en: Format attribute not supported for this volume type
te: ఈ వాల్యూమ్ రకానికి ఫార్మాట్ యాట్రిబ్యూట్ తోడ్పాటునీయదు

en: Forwarding:
te: ఫార్వార్డ్‌చేస్తోంది:

en: From snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ నుండి

en: Fullscreen only
te: పూర్తితెర మాత్రమే

en: General Options
te: సర్వసామన్యమైన ఐచ్ఛికాలు

en: Generated URI:
te: జనియింపచేసి URI:

en: Gluster Filesystem
te: ఫైలువ్యవస్థ

en: Gra_phics type:
te: గ్రాఫిక్స్ రకం (_p):

en: Gracefully shutdown the guest
te: అతిథిని సరిగా మూసివేయి

en: Graphical console _scaling:
te: గ్రాఫికల్ కన్సోల్ స్కేలింగ్ (_s):

en: Graphical console not configured for guest
te: గెస్టు కొరకు గ్రాఫికల్ కన్సోల్ ఆకృతీకరించబడలేదు

en: Graphics
te: గ్రాఫిక్స్

en: Guest
te: అతిథి

en: Guest agent is not available.
te: ఇప్పుడు అతిథి ఏజెంట్ అందుబాటులోలేదు.

en: Guest name '%s' is already in use.
te: అతిథి పేరు '%s' యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది.

en: H_ostname:
te: హోస్టునామము (_o):

en: Have domain autostart on host boot up.
te: అతిధేయ బూటప్ పై డొమైన్ స్వయంచాలకప్రారంభం కలిగివుండు.

en: Host CPU usage
te: అతిథేయి CPU వాడుక

en: Host Na_me:
te: హోస్టు నామము (_m):

en: Host _Device:
te: హోస్ట్ పరికరం (_D):

en: Hypervisor Default
te: హైపర్విజర్ అప్రమేయం

en: Hypervisor default
te: హెపర్విజర్ అప్రమేయము

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
te: ఉపయోగించుటకు హైపర్విజర్ పేరు (kvm, qemu, xen, ...)

en: Hypervisor:
te: హైపర్విజర్:

en: I/O error
te: I/O దోషం

en: Import _existing disk image
te: ఉన్న డిస్కు ప్రతిబింబమును దిగుమతి చేయుము (_e)

en: Import existing OS image
te: ఉన్న OS ప్రతిబింబమును దిగుమతి చేయుము

en: Improper value for 'size': %s
te: 'size' కు తగని విలువ: %s

en: Inactive
te: క్రియాహీన

en: Input
te: ఇన్‌పుట్

en: Input Error
te: ఇన్‌పుట్ దోషము

en: Install
te: సంస్థాపన

en: Installation Method Options
te: సంస్థాపనా పద్దతి ఐచ్చికాలు

en: Installation aborted at user request
te: వాడుకరి అభ్యర్ధనపై సంస్థాపన విరమించబడెను

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
te: తెలిపిన సమయం పరిమితిని సంస్థాపన దాటినది. అనువర్తనం నిష్క్రమిస్తోంది.

en: Interface %s
te: ఇంటర్ఫేస్ %s

en: Invalid --edit option '%s'
te: చెల్లని --edit ఐచ్చికం '%s'

en: Invalid name for new guest: %s
te: కొత్త అతిథి కొరకు చెల్లని పేరు: %s

en: Isolated network
te: ఏకీకరించిన నెట్వర్క్

en: Isolated network, internal routing only
te: ఏకాకి నెట్వర్కు, అంతర్గత రౌటింగ్ మాత్రమే

en: Isolated network, routing disabled
te: ఏకాకి నెట్వర్కు, రౌటింగ్ అచేతనమైంది

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
te: KVM అందుబాటులోలేదు. దీనర్ధం KVM ప్యాకేజీ సంస్థాపించి వుండకపోవచ్చని, లేదా KVM కెర్నల్ మాడ్యూల్స్ లోడవలేదని. మీ వర్చ్యువల్ మిషన్ పేలవంగా పనిచేయవచ్చు.

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: LVM Volume Group
te: LVM వాల్యూమ్ సమూహం

en: Leave fullscreen
te: పూర్తితెర విడు

en: Libvirt connection does not support snapshots.
te: qemu అనునది SGA కు తోడ్పాటునీయదు.

en: Libvirt connection does not support storage management.
te: Libvirt అనుసంధానము నిల్వ నిర్వాహణను మద్దతించదు.

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
te: Libvirt అనుసంధానము వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు నిర్వాహణమను మద్దతించదు.

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
te: Libvirt వర్ట్ వర్షన్ రిమోట్ URL సంస్థాపనలకు తోడ్పాటునీయదు.

en: Libvirt version does not support video devices.
te: Libvirt వర్షన్ వీడియో పరికరాలను మద్దతించదు.

en: Local CDROM/ISO
te: స్థానిక CDROM/ISO

en: Localhost only
te: మాత్రమే

en: Locate ISO media
te: ISO మాధ్యమాన్ని గుర్తించుము

en: Locate ISO media volume
te: ISO మాధ్యమ వాల్యూమ్‌ను గుర్తించుము

en: Locate directory volume
te: డైరెక్టరీ వాల్యూమ్ స్థానముచూపు

en: Locate existing storage
te: ఉన్న నిల్వను గుర్తించుము

en: Locate floppy media
te: ఫ్లాపీ మాధ్యమ స్థానముచూపు

en: Locate floppy media volume
te: ఫ్లాపీ మాధ్యమ వాల్యూమ్ స్థానము చూపు

en: Locate or create storage volume
te: నిల్వ వాల్యూమ్‌ను గుర్తించండి లేదా సృష్టించండి

en: Location:
te: స్థానము:

en: Logical host CPUs:
te: లాజికల్ హోస్టు CPUలు:

en: M_ode:
te: రీతి (_o):

en: M_odel:
te: రీతి (_o):

en: Machine _Type:
te: మిషన్ రకం (_T):

en: Manage VM snapshots
te: VM స్నాప్‌షాట్స్ నిర్వహించు

en: Media Unknown
te: తెలియని మాధ్యమం

en: Memory
te: మెమొరి

en: Memory usage
te: మెమొరీ cgroup వాడుక సమాచారం పొందలేదు

en: Memory:
te: మెమొరి:

en: Migrate the virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్‌ను వలసపంపుము

en: Migrate...
te: మైగ్రేట్: గడువుతీరుట చెల్లనిది...

en: Migrated
te: వలసపోయిన

en: Migrating
te: వలసపోతూ వున్న

en: Migrating VM '%s'
te: VM '%s'ను వలసపంపుచున్నది

en: Migrating domain
te: డొమైన్‌ను వలసపంపుచున్నది

en: Migration canceled
te: మైగ్రేషన్ రద్దైనది

en: Minutes to wait for install to complete.
te: సంస్థాపన పూర్తగుటకు వేచివుండవలసిన నిమిషాలు.

en: Miscellaneous Options
te: వివిధములైన ఐచ్ఛికాలు

en: Mode:
te: తీరు:

en: Mouse
te: మౌస్

en: Multipath Device Enumerator
te: బహుళపాత్ పరికర ఎన్యూమరేటర్

en: Multiple snapshots selected.
te: రెండు అడ్డపట్టీలు ఎంచుకొనుటకు అనుమతించు.

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
te: నాన్-ఎగ్జిస్టెంట్ పాత్ '%s' కొరకు నిల్వ సృష్టి పారామితులు తెలుపండి.

en: NAT to %s
te: NAT నుండి %sకు

en: NAT to any device
te: NAT ఏ పరికరంకైనా

en: N_ew VM
te: కొత్త VM (_e)

en: Name
te: పేరు

en: Name '%s' already in use by another network.
te: ఫైలు పేరు '%s' ఇప్పటికే వుపయోగంలో వుంది.

en: Name '%s' already in use by another pool.
te: పేరు '%s' యిప్పటికే వేరొక పూల్‌చే వుపయోగంలో వుంది.

en: Name '%s' already in use by another volume.
te: పేరు '%s' యిప్పటికే వేరొక వాల్యముచే వుపయోగంలో వుంది.

en: Name for the new guest
te: కొత్త అతిథి కొరకు పేరు

en: Name of the guest instance
te: గెస్టు యిన్‌స్టాన్స్ యొక్క పేరు

en: Name:
te: పేరు:

en: Nearest host CPU model
te: CPU మాదిరి:

en: Network
te: నెట్వర్కు

en: Network Exported Directory
te: నెట్వర్కు ఎక్సుపోర్టెడ్ డైరెక్టరీ

en: Network I/O
te: నెట్వర్కు I/O

en: Network:
te: నెట్వర్కు:

en: Networking Configuration
te: నెట్వర్కింగ్ ఆకృతీకరణ

en: Never
te: ఎప్పటికికాదు

en: New
te: కొత్త

en: New VM
te: కొత్త VM

en: New file to use as the disk image for the new guest
te: కొత్త అతిథి కొరకు డిస్కు ప్రతిరూపంగా వుపయోగించుటకు కొత్త ఫైలు

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
te: క్లోన్ అతిథి కొరకు కొత్త స్థిర MAC చిరునామా. యాదృశ్చికంగా జనియింపచేసిన MAC అప్రమేయం

en: No Devices Available
te: ఎటువంటి పరికరములు అందుబాటులో లేవు

en: No action
te: ఏ చర్యలేదు

en: No active connection to install on.
te: సంస్థాపించుటకు యెటువంటి క్రియాశీల అనుసంధానములు లేవు.

en: No bootable devices
te: ఖాళీ NBD పరికరాలు లేవు

en: No change specified.
te: ఏ మార్పు తెలుపలేదు.

en: No graphical console available
te: ఏ గ్రాఫికల్ కన్సోల్ అందుబాటులోలేదు

en: No hypervisor options were found for this connection.
te: ఈ అనుసంధానం కొరకు యే హైపర్విజర్ ఐచ్చికాలు కనుగొనబడలేదు.

en: No install methods available for this connection.
te: ఈ అనుసంధానం కొరకు యే సంస్థాపన పద్దతులు అందుబాటులోలేవు.

en: No media detected
te: ఎటువంటి మాద్యమం గుర్తించబడలేదు

en: No screenshot available
te: ఏ తెరపట్టు అందుబాటులో లేదు

en: No snapshot selected.
te: ఏ ఫైలు ఎంపికకాలేదు.

en: No storage pool selected.
te: ఏ నిల్వ పూల్ యెంపికకాలేదు.

en: No storage to clone.
te: క్లోన్ చేయుటకు నిల్వలేదు.

en: No text console available
te: ఏ పాఠ కన్సోల్ అందుబాటులోలేదు

en: No virtual network selected.
te: ఎటువంటి వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు యెంపికకాలేదు.

en: No write access to parent directory.
te: పేరెంటు డైరెక్టరీనకు వ్రాయు యాక్సెస్ లేదు.

en: No write access to path.
te: పాత్‌కు వ్రాయు యాక్సెస్ లేదు.

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Not supported
te: ఇంకా తోడ్పాటునీయుటలేదు

en: Not supported for this guest type.
te: ఈ గెస్టు రకమునకు మద్దతీయునది కాదు.

en: OS information
te: సమాచారం

en: O_perating system container
te: ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ కంటైనర్ (_p)

en: Off
te: ఆఫ్

en: On
te: ఆన్

en: On Boot
te: బూట్ నందు

en: One of %s must be specified.
te: %s ఒకటి తెలుపాలి.

en: Only one change operation may be specified (conflicting options %s)
te: ఒక మార్పు ఆపరేషన్ మాత్రమే తెలిపెను (విభేదిస్తున్న ఐచ్చికాలు %s)

en: Only print the requested change, in diff format
te: అభ్యర్దించిన మార్పు మాత్రమే ముద్రించ, diff ఫార్మాట్‌లో

en: Only print the requested change, in full XML format
te: అభ్యర్ధించిన మార్పు మాత్రమే ముద్రించు, XML ఫార్మాట్‌లో

en: Operating system container
te: ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ కలిగివుండునది

en: Operation in progress
te: ఆపరేషన్ జరుగుతోంది

en: Output options
te: అవుట్పుట్ ఐచ్చికాలు

en: Output to a file
te: ఫైల్‌కు అవుట్పుట్

en: Overview
te: మొత్తందృశ్యం

en: P_olling
te: పోలింగ్ (_o)

en: Pa_ssword:
te: సంకేతపదం (_s):

en: Panic Notifier
te: పానిక్ నోటిఫైర్

en: Panicked
te: పానిక్‌డ్

en: Parallel Device
te: పార్లల్ పరికరం

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
te: అతిధేయ డైరెక్టరీను అతిథికి పంపుము. ఉదా: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Path does not exist.
te: పాత్ లేదు.

en: Path:
te: పాత్:

en: Pause
te: నిలిపివుంచు

en: Pause the guest
te: అతిథిని నిలిపివుంచు

en: Pause the virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్‌ను నిలిపివుంచుము

en: Permissions on '%s' did not stick
te: '%s' పైని అనుమతులు స్టిక్ కాలేదు

en: Physical Disk Device
te: భౌతిక డిస్కు పరికరం

en: Please enter 'yes' or 'no'.
te: 'yes' లేదా 'no' ప్రవేశపెట్టండి

en: Please press desired grab key combination
te: దయచేసి కావలసిన గ్రాబ్ కీ జోడీను నొక్కండి

en: Please wait a few moments...
te: దయచేసి కొద్దిసేపు వేచి ఉండండి...

en: Poll C_PU usage
te: పోల్ C_PU వాడుక

en: Poll _Disk I/O
te: పోల్ డిస్కు I/O (_D)

en: Poll _Memory stats
te: పోల్ మెమొరీ గణాంకాలు (_M)

en: Poll _Network I/O
te: పోల్ నెట్వర్కు I/O (_N)

en: Pool does not support volume creation
te: iSCSI నిల్వ పూల్ అనునది వాల్యూమ్ సృష్టీకరణను తోడ్పాటునీయలేదు

en: Power on the virtual machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ పవర్ ఆన్ చేయుము

en: Powered by libvirt
te: లిబ్ వర్టు చేత శక్తిని పొందింది

en: Poweroff/_Reboot/Save:
te: మూసివేయి/పునఃప్రారంభించు/దాచు (_R):

en: Pre-Formatted Block Device
te: ముందుగా-ఫార్మాట్ చేసిన బ్లాక్ పరికరం

en: Preferences
te: అభీష్టాలు

en: Press %s to release pointer.
te: సూచీను విడుదల చేయుటకు %s వత్తండి.

en: Primary Console
te: ప్రాధమిక తెర

en: Print debugging information
te: డీబగ్గింగ్ సమాచారం ముద్రించును

en: Print the generated domain XML rather than create the guest.
te: సృష్టించుట కన్నా XML పత్రము ముద్రించు.

en: Processing...
te: కార్యనిర్వర్తనము...

en: Provide the _application path:
te: అనువర్తనం పాత్ అందించు (_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
te: ఉన్న OS రూట్ డైరెక్టరీ అందించు (_d):

en: R_eadonly:
te: చదువుటమాత్రమే (_e):

en: R_esume
te: తిరిగికొనసాగించు (_e)

en: Random
te: యాదృచ్ఛక

en: Random Number Generator
te: యాదృచ్ఛక సంఖ్యా ఉత్పాదకి

en: Read Only
te: చదువుట మాత్రమే

en: Redirect host USB device to virtual machine with SPICE graphics.
te: స్పైస్ గ్రాఫిక్స్‌తో హోస్ట్ USB పరికరం వర్చ్యవుల్ మిషన్‌క్ తిప్పిపంపు

en: Refresh volume list
te: వాల్యూమ్ జాబితాను తాజాపరచుము

en: Relative Movement
te: సారూప్య కదలిక

en: Removab_le:
te: తీసివేయదగ్గ (_l):

en: Requested installation does not have XML step 2
te: అభ్యర్ధించిన సంస్థాపన XML అంచె 2 కలిగిలేదు

en: Require confirmation before saving any results.
te: ఫలితాలను దాచుటకు ముందు నిర్థారణ కావాలి

en: Restored
te: తిరిగివుంచిన

en: Restoring Virtual Machine
te: వర్చ్యువల్ కంప్యూటరును తిరిగి స్టోరు చేస్తోంది

en: Restoring virtual machine memory from disk
te: డిస్కునుండి వర్చ్యువల్ మిషన్ మెమొరీను తిరిగినిల్వవుంచుతోంది

en: Route to %s
te: %sకు రౌంట్

en: Routed
te: రౌటెడ్

en: Routed network
te: రౌటెడ్ నెట్వర్కు

en: Run
te: ఉపయోగించు

en: Run selected snapshot
te: ఎంచిన స్నాప్‌షాట్ నడుపు

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
te: సంస్థాపనా కార్యక్రమం నడుపు, అయితే పరికరాలను సృష్టించడం లేదా అతిథిని నిర్వచించడం చేయవద్దు.

en: Running
te: నడుస్తోంది

en: Running snapshot
te: తటాలున ఛాయాచిత్రమును దాచుము

en: Running snapshot '%s'
te: తటాలున ఛాయాచిత్రమును దాచుము '%s'

en: SCSI Host Adapter
te: SCSI అతిధేయ ఎడాప్టర్

en: Sa_ve
te: దాచు (_v)

en: Save Virtual Machine Screenshot
te: వర్చ్యువల్ కంప్యూటరు Screenshotని భద్రపరువు

en: Save canceled
te: దాచుట రద్దైనది

en: Save updated snapshot metadata
te: నవీకృత స్నాప్‌షాట్ మెటాడేటా దాయి

en: Saved
te: దాచిన

en: Saving
te: దాయుచున్నది

en: Saving Virtual Machine
te: వర్చ్యువల్ కంప్యూటరును భద్రపరుస్తోంది

en: Saving domain to disk
te: డొమైన్‌ డిస్కును దాచుచున్నది

en: Saving virtual machine memory to disk
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ మెమొరీను డిస్కునకు దాచుచున్నది

en: Screenshot:
te: తెరపట్టు:

en: See man page for examples and full option syntax.
te: %S కి మీ ప్రాంతాన్ని తెలియజేయాలా.

en: See the man page for examples of using --location with CDROM media
te: %S కి మీ ప్రాంతాన్ని తెలియజేయాలా

en: Select USB devices for redirection
te: రీడైరెక్షన్ కొరకు USB పరికరాలు ఎంపికచేయి

en: Send _Key
te: పంపు కీ (_K)

en: Send key combination
te: కీ జోడీను పంపు

en: Serial Device
te: సీరియల్ పరికరం

en: Serial console not available for inactive guest
te: క్రియాహీన గెస్టునకు సీరియల్ కన్సోల్ యింకా అందుబాటులో లేదు

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
te: గ్రాఫిక్స్ పరికరం పోర్టును ఆటోపోర్టునకు అమర్చెను, వైరుధ్యం తప్పించుటకు

en: Share disk with %s
te: %s తో డిస్కును భాగస్వామ్యపరచుము

en: Sharea_ble:
te: పంచుకొనదగిన (_b):

en: Show the graphical console
te: గ్రాఫికల్ కన్సోలును చూపుము

en: Show the virtual machine console and details
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ కన్సోల్ మరియు వివరములను ప్రవేశపెట్టుము

en: Show virtual hardware details
te: వర్చ్యువల్ హార్డువేరు వివరములను చూపుము

en: Shut Down
te: మూసివేయి

en: Shut down
te: ముయ్యి

en: Shutoff
te: మూయి

en: Shutting Down
te: మూసివేయుచున్నది

en: Shutting down
te: మూస్తోంది

en: Size
te: పరిమాణం

en: Smartcard
te: స్మార్టుకార్డ్

en: Sna_pshots
te: స్నాప్‌షాట్లు (_p)

en: Snapshot Mode:
te: స్నాప్‌షాట్ రీతి:

en: Snapshots
te: స్నప్‌షాట్లు

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
te: డిస్కు స్నాప్‌షాట్స్ యింకా తోడ్పాటులేదు.

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
te: స్నప్‌షాట్ కొరకు కనీసం వొక డిస్కును యెంపికచేయుట డిస్కు-మాత్రమే స్నాప్‌షాట్లకు అవసరం.

en: Sound
te: ధ్వని

en: Source host:
te: మూలపు అతిథేయి:

en: Source path:
te: మూలము పాత్:

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
te: స్పేర్స్ లాజికల్ వాల్యూమ్స్ తోడ్పాటులేదు, సామర్ధ్యంకు సమానమైన కేటాయింపు అమర్చుతోంది

en: Spice agent
te: స్పైస్ ఏజెంట్

en: Spice port
te: స్పైస్ పోర్ట్

en: Spice server
te: స్పైస్ సేవిక

en: Start Network
te: నెట్వర్కు ప్రారంభించుము

en: Start Pool
te: పూల్ ప్రారంభించుము

en: Start virt_ual machine on host boot up
te: హోస్టు బూట్‌పై వర్చ్యువల్ మిషన్‌ను ప్రారంభించుము (_u)

en: Start:
te: మొదలు:

en: State:
te: స్థితి:

en: Status:
te: స్థితి:

en: Step %(current_page)d of %(max_page)d
te: %(max_page)d లో %(current_page)dవ అంచె

en: Stop Network
te: నెట్వర్కును ఆపుము

en: Stop Pool
te: పూల్‌ను ఆపుము

en: Storage
te: నిల్వ

en: Storage Configuration
te: నిల్వ ఆకృతీకరణ

en: Storage Path
te: నిల్వ పాత్

en: Storage is marked as shareable.
te: నిల్వ భాగస్వామ్యపరచదగినదిగా గుర్తుంచబడింది.

en: Storage is read-only.
te: నిల్వ చదువుటకు-మాత్రమే

en: Storage object
te: నిల్వ ఆబ్జక్టు

en: Storage parameter error.
te: నిల్వ పారామితి దోషము.

en: Storage size:
te: నిల్వ పరిమాణము:

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
te: vol=poolname/volname తో నిల్వ వాల్యామ్ తప్పక తెలుపాలి

en: Suppress non-error output
te: దోషం-కాని అవుట్పుట్ కొరకు సప్రెస్ చేయును

en: Suspended
te: సస్పెండ్

en: Switch to fullscreen view
te: పూర్తితెర దర్శనమునకు మారుము

en: System default (%s)
te: వ్యవస్థ అప్రమేయ జోన్(%s)

en: TCP net console
te: TCP నెట్ కన్సోల్

en: T_oolbar
te: సాధనపట్టీ (_o)

en: T_ype:
te: రకము (_y):

en: Ta_rget path:
te: లక్ష్యపు పాత్ (_r):

en: Tablet
te: టాబ్లెట్

en: Target
te: లక్ష్యము

en: Target name:
te: లక్ష్యపు పేరు:

en: Target type:
te: లక్ష్యపు రకము:

en: Te_mplate:
te: మాదిరి (_m):

en: The CPU architecture to simulate
te: సిమ్యులేట్ చేయుటకు CPU ఆకృతి

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
te: MAC చిరునామా '%s' వేరొక వర్చ్యువల్ మిషన్‌చే వినియోగంలో వుంది.

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
te: డొమైన్ నాశనం చేయబడలేదు. మీరు దాచిన స్థితిని తీసివేసి
    రోజువారి ప్రారంభమును జరుపుటకు
    మీరు యిష్టపడతారా?

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
te: పాత్ '%s' కొరకు యెమ్యులేటర్ శోధన అనుమతులను కలిగివుండక పోవచ్చును.

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
te: అతిథి నడుచునప్పుడు స్పార్స్ ఫైలుకు పూర్తిగా కేటాయించుటకు ఫైల్‌సిస్టమ్ తగినంత ఖాళీ జాగా కలిగివుండబోదు.

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
te: ఈ క్రింది దస్త్రము తొలగించబడును:
    
    %s

en: The machine type to emulate
te: ఎమ్యులేట్‌కు యంత్రం రకం

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
te: వర్చువల్ మిషన్ యిప్పుడు సృష్టించబడుచున్నది. డిస్కు నిల్వ కేటాయింపు మరియు సంస్థాపనా ప్రతిబింబముల స్వీకరణ ముగియుటకు కొంత సమయం పడుతుంది.

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
te: అక్కడ వర్తింపచేయని మార్పులు వున్నాయి. మీరు వాటిని ఆపాదించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: There is not enough free space to create the disk.
te: డిస్కును సృష్టించుటకు అక్కడ తగినంత ఖాళీ జాగా లేదు.

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
te: అతిథి తదుపరి మూసివేత తరువాత యీ మార్పులు ప్రభావితం అగును.

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
te: అతిథి తదుపరి మూసివేత తరువాత యీ మార్పు ప్రభావితం అవుతుంది.

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
te: ఈ పరికరం నడుచుచున్న మిషన్‌కు అనుబందించలేము. అతిథి తదుపరి మూసివేత తరువాత పరికరం అందుబాటులో వుంచుటకు మీరు యిష్టపడతారా?

en: This guest should be a container guest
te: ఈ అతిథి కంటైనర్ అతిథి కావాలి

en: This guest should be a fully virtualized guest
te: ఈ అతిథి పూర్తి వర్చ్యులైజ్డు అతిథి అయివుండాలి

en: This guest should be a paravirtualized guest
te: ఈ అతిథి పారావర్చ్యులైజ్డ్ అతిథి అయివుండాలి

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
te: సాధారణంగా దీనర్ధం QEMU లేదా KVM మీ మిషన్‌ నందు సంస్థాపించిలేవు, లేదా KVM కెర్నల్ మాడ్యూల్స్ లోడవలేదు.

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
te: ఇది OSను మూసివేయకుండా తక్షణమే VM పవర్ఆఫ్ చేస్తుంది మరియు మీ డాటా పోవుటకు కారణంకావచ్చును.

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
te: ఇది VM ను OS మూసివేయకుండానే తక్షణమే తిరిగివుంచును మరియు దత్తాంశం కోల్పోవుటకు కారణం కావచ్చు.

en: This will overwrite the existing path '%s'
te: ఇది యిప్పటికే వున్న పాత్‌ '%s'ను వోవర్‌రైడ్ చేయును

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
te: ఇది అనుసంధానమును తీసివేస్తుంది:
    
    %s
    
    మీరు ఖచ్చితంగా వున్నారా?

en: Total host memory:
te: మొత్తము హోస్టు మెమొరీ:

en: Tune NUMA policy for the domain process.
te: డొమైన్ ప్రోసెస్ కొరకు NUMA పాలసీ ట్యూన్ చేయి.

en: Type:
te: రకము:

en: UDP net console
te: UDP నెట్ కన్సోల్

en: URL Install Tree
te: URL సంస్థాపనా ట్రీ

en: USB Redirection
te: USB రీడైరెక్షన్

en: USB redirection error
te: USB రీడైరెక్షన్ దోషం

en: Unable to add device: %s
te: పరికరమును జతచేయలేక పోయింది: %s

en: Unable to complete install: '%s'
te: సంస్థాపనను పూర్తిచేయలేక పోయింది: '%s'

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
te: గ్రాఫికల్ కన్సోల్‌కు అనుసంధానం అవలేక పోయింది. virt-viewer సంస్థాపించలేదు. దయచేసి 'virt-viewer' ప్యాకేజీ సంస్థాపించండి.

en: Unable to migrate guest: %s
te: అతిథిని మైగ్రేట్ చేయలేదు: %s

en: Uncaught error validating input: %s
te: ఇన్‌పుట్ విలువీకరణకు దొరకని దోషము: %s

en: Uncaught error validating install parameters: %s
te: సంస్థాపనా పారామితులను దొరకని దోషము విలువీకరిస్తోంది: %s

en: Unknown
te: తెలియని

en: Unpaused
te: నిలిపివుంచని

en: Up to %(maxmem)s available on the host
te: హోస్టునందు %(maxmem)s వరకు అందుబాటులో వుంటుంది

en: Use '--option=?' or '--option help' to see available suboptions
te: అందుబాటులోవున్న అన్ని ఐచ్ఛికములను చూడుటకు దయచేసి "%s --help" టైపుచేయుము

en: Used By
te: ద్వారా వుపయోగించిన

en: User
te: వాడుకరి

en: Usermode networking
te: వినియోగదారిరీతి నెట్వర్కింగ్

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
te: ఉన్న ప్రతిబింబమును వుపయోగించుటవలన క్లోనింగు ప్రక్రియనందు పాత్‌ను తిరిగివ్రాస్తుంది. మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పాత్‌ను వుపయోగించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: VM '%s' didn't show up after expected time.
te: డొమైన్ %s చూపబడలేదు.

en: VM State:
te: స్థితి:

en: VNC server
te: VNC సేవిక

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
te: 'libvirtd' డెమోన్ నడుస్తోందని నిర్థారించుము.

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
te: నిర్థారించండి:
     - ఒక Xen అతిథేయి కెర్నల్ బూటైందని
     -Xen సేవ ప్రారంభమైందని

en: Version
te: వర్షన్

en: Video %s
te: విడియో %s

en: Video Device
te: వీడియో పరికరం

en: Virtual Machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్

en: Virtual Machine Manager
te: వర్చ్యువల్ కంప్యూటరు నిర్వహణాధికారి

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
te: వర్చ్యువల్ కంప్యూటరు నిర్వాహక అనుసంధానం విఫలమైంది

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
te: వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు '%s' క్రియాహీనము కాదు. మీరు నెట్వర్కును యిప్పుడు ప్రారంభించుటకు యిష్టపడతారా?

en: Virtual Network is not active.
te: వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు క్రియాశీలముగా లేదు.

en: Virtual _Machine
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ (_M)

en: Virtual network
te: వర్చ్యువల్ నెట్వర్కు

en: Virtualization Platform Options
te: వర్చ్యులైజేషన్ ప్లాట్‌ఫాం ఐచ్చికాలు

en: Watchdog
te: వాచ్‌డాగ్

en: Watchdog Device
te: వాచ్‌డాగ్ పరికరం

en: Would you still like to remember this connection?
te: ఈ అనుసంధానమును చేతనముచేయుము (_n)?

en: XML actions
te: XML చర్యలు

en: XML file to use as the original guest.
te: వాస్తవ అతిథి వలె వుపయోగించుటకు XML ఫైలు.

en: XML options
te: XML ఐచ్చికాలు

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
te: మీరు గ్రాబ్ కీలను వాటిని నొక్కుట ద్వారా నిర్వచించవద్దు.
    మీ యెంపికను నిర్థారించుటకు దయచేసి సరే నొక్కండి
    మీకు కావలసిన కీలు నొక్కివున్నప్పుడు.

en: _Add Connection...
te: అనుసంధానమును జతచేయుము... (_A)

en: _Add Hardware
te: హార్డువేర్ జతచేయి (_A)

en: _Address:
te: చిరునామా (_A):

en: _Always
te: ఎల్లప్పుడు (_A)

en: _Application container
te: కార్యక్షేత్రము(_A)

en: _Architecture:
te: ఆకృతి (_A):

en: _Auto socket:
te: ఆటో సాకెట్ (_A):

en: _Autoconnect:
te: స్వయంచాలకఅనుసంధానం (_A):

en: _Begin Installation
te: సంస్థాపన ప్రారంభించు (_B)

en: _Browse Local
te: స్థానికంగా అన్వేషించుము (_B)

en: _Browse...
te: బ్రౌజు... (_B)

en: _Bus type:
te: బస్ రకం (_B):

en: _Channel:
te: ఛానల్ (_C):

en: _Connection Details
te: అనుసంధానం వివరాలు (_C)

en: _Console
te: కన్సోల్ (_C)

en: _Delete
te: తొలగించుము (_D)

en: _Delete snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ #%S

en: _Deleting storage:
te: నిల్వను తొలగిస్తోంది (_D):

en: _Description:
te: వివరణ(_D):

en: _Details
te: వివరాలు (_D)

en: _Device type:
te: పరికరము రకము (_D):

en: _Disk I/O
te: డిస్కు I/O (_D)

en: _Driver:
te: డ్రైవర్ (_D):

en: _Edit
te: కూర్చు (_E)

en: _Enable storage for this virtual machine
te: ఈ వర్చ్యువల్ మిషన్‌ కొరకు నిల్వను చేతనము చేయుము (_E)

en: _File
te: ఫైలు (_F)

en: _Finish
te: ముగించు (_F)

en: _Force Off
te: బలవంతంగా ఆఫ్ (_F)

en: _Force Poweroff:
te: బలవంతపు పవర్ఆఫ్ (_F):

en: _Format:
te: రూపము (_F):

en: _Fullscreen
te: పూర్తితెర (_F)

en: _General
te: సాధారణ (_G)

en: _Graph
te: రేఖాచిత్రము(గ్రాఫ్) (_G)

en: _Guest CPU Usage
te: అతిథి CPU వాడుక (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Host CPU Usage
te: అతిథేయి CPU వాడుక (_H)

en: _Hypervisor:
te: హైపర్విజర్ (_H):

en: _Initrd path:
te: _Initrd పాత్:

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
te: స్థానిక సంస్థాపనా మాధ్యమం (ISO ప్రతిబింబము లేదా CDROM) (_L)

en: _Login
te: లాగిన్ (_L)

en: _MAC address:
te: _MAC చిరునామా:

en: _Machine Type:
te: మిషన్ రకం (_M):

en: _Memory Usage
te: మెమొరీ వాడుకం (_M)

en: _Migrate
te: వలసపంపు (_M)

en: _Mode:
te: తీరు (_M):

en: _Model:
te: రీతి (_M):

en: _Name:
te: పేరు (_N):

en: _Network I/O
te: నెట్వర్కు I/O (_N)

en: _Network source:
te: నెట్వర్క్ మూలం (_N):

en: _Network:
te: నెట్వర్కు (_N):

en: _Never
te: ఎప్పటికికాదు (_N)

en: _New Virtual Machine
te: కొత్త వర్చ్యువల్ మిషన్ (_N)

en: _Only when Fullscreen
te: పూర్తితెరగా వున్నప్పుడు మాత్రమే (_O)

en: _Open
te: తెరువుము (_O)

en: _Overview
te: ఉపరితలదర్శనం (_O)

en: _Password:
te: సంకేతపదం (_P):

en: _Path:
te: పాత్ (_P):

en: _Pause
te: ఖాళీ (_P)

en: _Pause:
te: నిలిపివుంచు (_P):

en: _Port:
te: పోర్టు (_P):

en: _Reboot
te: పునఃప్రారంభము (_R)

en: _Redirect USB device
te: USB పరికరం రీడైరెక్ట్ చేయి (_R)

en: _Remove Hardware
te: హార్డువేర్ తీసివేయి (_R)

en: _Resize guest with window:
te: అతిథిని విండో పునఃపరిమాణంచేయి (_R):

en: _Resize to VM
te: VMకు పునఃపరిమాణముచేయి (_R)

en: _Restore
te: తిరిగివుంచు (_R)

en: _Run
te: ఉపయోగించు (_R)

en: _Save this password in your keyring
te: మీ కీరింగులో ఈ సంకేతపదము భద్రపరవండి (_S)

en: _Scale Display
te: స్కేలుచేసిన ప్రదర్శన (_S)

en: _Show Virtual Machine Manager
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ వీక్షకము/నిర్వాహకము

en: _Shut Down
te: మూసివేయి (_S)

en: _Source IQN:
te: మూలం (_S):

en: _Source Path:
te: మూలము పాత్ (_S):

en: _Source path:
te: మూలపు పాత్ (_S):

en: _Start snapshot
te: స్నాప్‌షాట్ #%S

en: _Storage
te: నిల్వ (_S)

en: _Storage format:
te: నిల్వ ఫార్మాట్ (_S):

en: _Take Screenshot
te: స్క్రీన్ షాటును తీసుకో (_T)

en: _Type:
te: రకము (_T):

en: _Unapplied changes:
te: వర్తించని మార్పులు (_U):

en: _Update status every
te: ఎప్పుడూ స్థాయిని నవీకరిస్తూ ఉండు

en: _Username:
te: వినియోగదారినామము (_U):

en: _Version:
te: వర్షన్ (_V):

en: _View
te: దృశ్యం (_V)

en: _View Manager
te: నిర్వాహికను దర్శించుము (_V)

en: _Virt Type:
te: _Virt రకము:

en: _Virtual Machine Details
te: వర్చ్యువల్ మిషన్ వివరములు (_V)

en: _Virtual Networks
te: వర్చ్యువల్ నెట్వర్కులు (_V)

en: iSCSI Target
te: iSCSI లక్ష్యం

en: label
te: లేబుల్

en: panic
te: పానిక్

en: seconds
te: సెకన్లు

en: size is required for non-existent disk '%s'
te: లేని డిస్కు '%s' కొరకు పరిమాణం అవసరం
