virt-manager - en to pa translation catalogue (649 entries)

en: 
    Starting install...
pa: 
    ਇੰਸਟਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਰਿਹਾ...

en: %(currentmem)s of %(maxmem)s
pa: %(maxmem)s ਵਿੱਚੋਂ %(currentmem)s

en: %(graphicstype)s Server
pa: %(graphicstype)s ਸਰਵਰ

en: %(key)s must be 'yes' or 'no'
pa: %(key)s ਦਾ 'ਹਾਂ' ਜਾਂ 'ਨਹੀਂ' ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: %s Device
pa: %s ਯੰਤਰ

en: %s corresponds to multiple node devices
pa: %s ਬਹੁਤੇ ਨੋਡ ਯੰਤਰਾਂ ਮੁਤਾਬਿਕ

en: %s must be above 5900, or -1 for auto allocation
pa: %s ਜਰੂਰ 5900 ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਹੋਵੇ, ਜਾਂ ਸ੍ਵੈ-ਵੰਡ ਲਈ -1

en: (Insert host mem)
pa: (ਹੋਸਟ ਮੈਮੋਰੀ ਜੋੜੋ)

en: <b>Applications</b>
pa: <b>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ</b>

en: <b>Autostart</b>
pa: <b>ਸਵੈ-ਚਾਲੂ</b>

en: <b>Basic Details</b>
pa: <b>ਮੁੱਢਲਾ ਵੇਰਵਾ</b>

en: <b>Basic details</b>
pa: <b>ਮੁੱਢਲਾ ਵੇਰਵਾ</b>

en: <b>Boot device order</b>
pa: <b>ਬੂਟ ਜੰਤਰ ਕ੍ਰਮ</b>

en: <b>CPU usage</b>
pa: <b>CPU ਵਰਤੋਂ</b>

en: <b>CPUs</b>
pa: <b>CPU</b>

en: <b>Confirmations</b>
pa: <b>ਪੁਸ਼ਟੀ</b>

en: <b>Connectivity</b>
pa: <b>ਕੁਨੈਕਟੀਵਿਟੀ</b>

en: <b>Container init</b>
pa: <b>ਕੰਟੇਨਰ init</b>

en: <b>Controller</b>
pa: <b>ਕੰਟਰੋਲਰ</b>

en: <b>Disk I/O</b>
pa: <b>ਡਿਸਕ I/O</b>

en: <b>Filesystem</b>
pa: <b>ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ</b>

en: <b>General</b>
pa: <b>ਆਮ</b>

en: <b>Graphical Consoles</b>
pa: <b>ਗਰਾਫਿਕਲ ਕੰਸੋਲ</b>

en: <b>Hypervisor Details</b>
pa: <b>ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਵੇਰਵਾ</b>

en: <b>Memory usage</b>
pa: <b>ਮੈਮੋਰੀ ਵਰਤੋਂ</b>

en: <b>Memory</b>
pa: <b>ਮੈਮੋਰੀ</b>

en: <b>Network I/O</b>
pa: <b>ਨੈੱਟਵਰਕ I/O</b>

en: <b>Random Number Generator</b>
pa: <b>ਬੇਤਰਤੀਬ ਅੰਕ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ</b>

en: <b>Redirected device</b>
pa: <b>ਰੀਡਾਇਰੈਕਟਡ ਜੰਤਰ</b>

en: <b>Smartcard Device</b>
pa: <b>ਸਮਾਰਟਕਾਰਡ ਜੰਤਰ</b>

en: <b>Sound Device</b>
pa: <b>ਸਾਊਂਡ ਜੰਤਰ</b>

en: <b>Stats Options</b>
pa: <b>ਹਾਲਤ ਚੋਣ</b>

en: <b>Storage Volume Quota</b>
pa: <b>ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਕੋਟਾ</b>

en: <b>TPM Device</b>
pa: <b>TPM ਯੰਤਰ</b>

en: <b>The console is currently unavailable</b>
pa: <b>ਕੰਸੋਲ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ</b>

en: <b>Video</b>
pa: <b>ਵਿਡੀਓ</b>

en: <b>Virtual Disk</b>
pa: <b>ਵਰਚੁਅਲ ਡਿਸਕ</b>

en: <b>Virtual Network Interface</b>
pa: <b>ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਇੰਟਰਫੇਸ</b>

en: <b>Volumes</b>
pa: <b>ਵਾਲੀਅਮ</b>

en: <b>insert type</b>
pa: <b>ਕਿਸਮ ਦਿਓ</b>

en: <small>Overcommitting vCPUs can hurt performance</small>
pa: <small>ਵੱਧ vCPUs ਦੇਣ ਨਾਲ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ</small>

en: <small>This VM is currently running and will be forced off before being deleted</small>
pa: <small>ਇਹ VM ਮੌਜੂਦਾ ਸਮੇਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮਿਟਾਈ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ</small>

en: A hostname is required for remote connections.
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਹੋਸਟ-ਨਾਂ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: A storage path must be specified.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਮਾਰਗ ਦੇਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ।

en: A storage path to import is required.
pa: ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਮਾਰਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: A valid destination connection must be selected.
pa: ਇੱਕ ਸਹੀ ਨੀਯਤ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਚੁਣਨਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ।

en: A_dd Hardware
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਸ਼ਾਮਲ(_d)

en: A_utoconnect:
pa: ਆਟੋ-ਕੁਨੈਕਟ(_u):

en: A_utostart:
pa: ਸਵੈ-ਚਾਲੂ(_u):

en: Aborted at user request
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਤੇ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

en: Absolute Movement
pa: ਅਸਲੀ ਹਿੱਲਜੁੱਲ

en: Ac_tion:
pa: ਕਾਰਵਾਈ(_t):

en: Active
pa: ਸਰਗਰਮ

en: Add Connection
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add New Virtual Hardware
pa: ਨਵਾਂ ਵਰਚੁਅਲ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Add Pool
pa: ਪੂਲ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add a New Storage Pool
pa: ਨਵਾਂ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਜੋੜੋ

en: Add a Storage Volume
pa: ਇੱਕ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਜੋੜੋ

en: Add given file to root of initrd from --location
pa: --location ਤੋਂ initrd ਦੇ ਰੂਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਫਾਈਲ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Additional arguments to pass to the install kernel booted from --location
pa: --location ਤੋਂ ਬੂਟ ਹੋਏ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਲ ਨੂੰ ਭੇਜਣ ਲਈ ਵਾਧੂ ਤਰਕ

en: Additionally, there were errors removing certain storage devices:
pa: ਨਾਲ ਹੀ, ਕੁਝ ਸਟੋਰਜ਼ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ:

en: Address:
pa: ਐਡਰੈੱਸ:

en: Advanced _options
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਚੋਣਾਂ(_o)

en: Advanced options
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਚੋਣਾਂ

en: All interfaces
pa: ਸਾਰੇ ਇੰਟਰਫੇਸ

en: Always
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ

en: An OS directory path is required.
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਟਿਕਾਣਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: An application path is required.
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਟਿਕਾਣਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: An init path must be specified
pa: ਇੱਕ init ਟਿਕਾਣਾ ਦੇਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: An install media selection is required.
pa: ਇੱਕ ਇੰਸਟਾਲ ਮੀਡੀਆ ਚੁਣਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: An install method must be specified
    (%(methods)s)
pa: ਇੱਕ ਇੰਸਟਾਲ ਤਰੀਕਾ ਦਰਸਾਉਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ
    (%(methods)s)

en: An install tree is required.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਟਰੀ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Any physical device
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਫਿਜ਼ਿਕਲ ਜੰਤਰ

en: Application container
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਕੰਟੇਨਰ

en: Architecture:
pa: ਢਾਂਚਾ:

en: Are you sure you want to add this device?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਯੰਤਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to delete the storage?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਯਕੀਨੀ ਭੰਡਾਰਣ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to force poweroff '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%s' ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to force reset '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%s' ਨੂੰ ਯਕੀਨਨ ਹੀ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to pause '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ '%s' ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to permanently delete the network %s?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕ %s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to permanently delete the pool %s?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਪੂਲ %s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to permanently delete the volume %s?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਵਾਲੀਅਮ %s ਨੂੰ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to poweroff '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ '%s' ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to reboot '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ '%s' ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to remove this device?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਇਸ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to save '%s'?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ '%s' ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Auto generate clone name and storage paths from the original guest configuration.
pa: ਅਸਲ ਗੈਸਟ ਸੰਰਚਨਾ ਤੋਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਹੀ ਨਾਂ ਅਤੇ ਭੰਡਾਰਣ ਰਾਹ ਕਲੋਨ ਕਰੋ।

en: B_rowse
pa: ਝਲਕ(_r)

en: B_rowse...
pa: ਬਰਾਊਜ਼(_r)...

en: Begin Installation
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਸ਼ੁਰੂ

en: Bind host:
pa: ਬਾਈਂਡ ਹੋਸਟ:

en: Boot from the network using the PXE protocol
pa: PXE ਪਰੋਟੋਕਾਲ ਵਰਤਣ ਵਾਲੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੋਂ ਬੂਟ

en: Bro_wse
pa: ਝਲਕ(_w)

en: Bro_wse...
pa: ਬਰਾਊਜ਼(_w)...

en: Browse
pa: ਬਰਾਊਜ਼

en: Build guest around an existing disk image
pa: ਕਿਸੇ ਮੌਜੂਦਾ ਡਿਸਕ ਈਮੇਜ਼ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਬਣਾਇਆ

en: CD-ROM installation media
pa: CD-ROM ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਮੀਡੀਆ

en: CPU usage
pa: CPU ਵਰਤੋਂ

en: C_PUs:
pa: C_PU:

en: C_lone
pa: ਕਲੋਨ(_l)

en: C_onnection:
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ(_o):

en: C_ustomize configuration before install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਰਚਨਾ ਸੋਧੋ(_U)

en: Cac_he mode:
pa: ਕੈਸ਼ ਮੋਡ(_h):

en: Can't specify more than one of VNC, SDL, --graphics or --nographics
pa: VNC, SDL, --graphics ਜਾਂ --nographics ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾ ਸਕਦਾ

en: Cancelling job...
pa: ਜੌਬ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Cannot delete unmanaged block device.
pa: ਨਾ-ਪਰਬੰਧਿਤ ਬਲਾਕ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Cannot delete unmanaged remote storage.
pa: ਨਾ-ਪਰਬੰਧਿਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਨੂੰ ਹਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ।

en: Cannot display graphical console type '%s'
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਕਨਸੋਲ ਕਿਸਮ ਵਿਖਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ '%s'

en: Cannot mix --file, --nonsparse, or --file-size with --disk options. Use --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no]
pa: --file, --nonsparse, ਜਾਂ --file-size ਨੂੰ --disk ਵਿਕਲਪਾਂ ਨਾਲ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ। --disk PATH[,size=SIZE][,sparse=yes|no] ਵਰਤੋ

en: Cannot mix --graphics and old style graphical options
pa: --graphics ਅਤੇ ਪੁਰਾਣੇ ਅੰਦਾਜ ਦੀਆਂ ਗਰਾਫੀਕਲ ਚੋਣਾਂ ਦਾ ਰਲੇਵਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set initrd without specifying a kernel path
pa: initrd ਨੂੰ ਕਰਨਲ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿੱਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot set kernel arguments without specifying a kernel path
pa: ਕਰਨਲ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਕਰਨਲ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿੱਤੇ ਬਿਨਾਂ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Cannot specify storage and use --nodisks
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਨਹੀਂ ਦਰਸਾ ਸਕਦਾ ਅਤੇ --nodisks ਵਰਤੋ

en: Cannot use local storage on remote connection.
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਤੇ ਲੋਕਲ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ।

en: Cannot use storage %(path)s: %(err)s
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਵਰਤ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ %(path)s: %(err)s

en: Change storage path
pa: ਸਰੋਤ ਟਿਕਾਣਾ ਬਦਲੋ

en: Change...
pa: ਬਦਲੋ...

en: Channel Device
pa: ਚੈਨਲ ਜੰਤਰ

en: Choose Storage Volume
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਚੁਣੋ

en: Choose how you would like to install the operating system
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ

en: Choose source path
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ ਚੁਣੋ

en: Choose target directory
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਚੁਣੋ

en: Choose the container type
pa: ਕੰਟੇਨਰ ਕਿਸਮ ਚੁਣੋ

en: Clone '%s' created successfully.
pa: ਕਲੋਨ '%s' ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Clone Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਕਲੋਨ

en: Clone onto existing storage volume is not currently supported: '%s'
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕਲੋਨ ਕਰਨਾ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ: '%s'

en: Clone this disk
pa: ਇਹ ਡਿਸਕ ਕਲੋਨ ਕਰੋ

en: Clone...
pa: ਕਲੋਨ...

en: Cloning %(srcfile)s
pa: %(srcfile)s ਕਲੋਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ

en: Cloning will overwrite the existing file
pa: ਕਲੋਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲ ਮੁੜ-ਲਿਖੀ ਜਾਵੇਗੀ

en: Co_nnect
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ(_n)

en: Configure a guest TPM device. Ex:
    --tpm /dev/tpm
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ TPM ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਣ:
    --tpm /dev/tpm

en: Configure a guest communication channel
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਸੰਚਾਰ ਚੈਨਲ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure a guest memballoon device. Ex:
    --memballoon model=virtio
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ memballoon ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਣ:
    --memballoon model=virtio

en: Configure a guest parallel device
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਸਮਾਂਤਰ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure a guest redirection device. Ex:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਮੁੜ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ।ਉਦਾਹਰਣ:
    --redirdev usb,type=tcp,server=192.168.1.1:4000

en: Configure a guest serial device
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਸੀਰੀਅਲ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure a guest smartcard device. Ex:
    --smartcard mode=passthrough
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ। ਉਦਾਹਰਣ:
    --smartcard mode=passthrough

en: Configure a guest watchdog device
pa: ਇੱਕ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਨਿਗਰਾਨ ਯੰਤਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure a text console connection between the guest and host
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਅਤੇ ਮੇਜਬਾਨ ਵਿੱਚਕਾਰ ਇੱਕ ਪਾਠ ਕੰਸੋਲ ਸੰਪਰਕ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure grab key combination
pa: ਸਵਿੱਚ ਮਿਸ਼ਰਨ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure guest sound device emulation
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਅਵਾਜ ਯੰਤਰ ਅਨੁਕਰਣ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ

en: Configure guest video hardware.
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਵੀਡੀਓ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰੋ।

en: Connect to hypervisor with libvirt URI
pa: libvirt URI ਨਾਲ ਹਾਈਪਰਵਾਇਜ਼ਰ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੋ

en: Connecting
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connecting to graphical console for guest
pa: ਗੈੱਸਟ ਲਈ ਗਰਾਫੀਕਲ ਕਨਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Connection does not support host device enumeration
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਯੰਤਰ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ

en: Connection does not support storage management.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਨੂੰ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ।

en: Connection not active.
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਚਾਲੂ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Console
pa: ਕਨਸੋਲ

en: Console Device
pa: ਕੰਸੋਲ ਜੰਤਰ

en: Copy Volume Path
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਮਾਰਗ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Could not build storage pool: %s
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਉਸਾਰ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not define storage pool: %s
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not determine original disk information: %s
pa: ਅਸਲ ਡਿਸਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not find specified device in the inactive VM configuration: %s
pa: ਦਿੱਤਾ ਜੰਤਰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ VM ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਲੱਭ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not set pool autostart flag: %s
pa: ਪੂਲ ਸ੍ਵੈ-ਸ਼ੁਰੂ ਫਲੈਗ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not start storage pool: %s
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਪੂਲ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ: %s

en: Crashed
pa: ਨਸ਼ਟ ਹੋਇਆ

en: Create a new disk (c_lone) for the virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਡਿਸਕ (c_lone) ਬਣਾਓ

en: Create a new virtual machine
pa: ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਓ

en: Create a new virtual machine from specified install media.
pa: ਦਰਸਾਏ ਗਏ ਇੰਸਟਾਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਨਵੀਂ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਓ।

en: Create a new virtual network
pa: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਓ

en: Create a storage unit to be used directly by a virtual machine.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਭੰਡਾਰਣ ਇਕਾਈ ਬਣਾਓ।

en: Create new snapshot
pa: ਨਵਾਂ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਓ

en: Create new volume
pa: ਨਵਾਂ ਆਇਤਨ ਬਣਾ ਰਿਹਾ

en: Create snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਓ

en: Creating Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Creating device
pa: ਯੰਤਰ ਬਣਾ ਰਿਹਾ

en: Creating domain...
pa: ਡੋਮੇਨ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Creating snapshot
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Creating storage pool...
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Creating storage volume...
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Creating the storage pool may take a while...
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਬਣਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ...

en: Creating the storage volume may take a while...
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਨ ਤੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ...

en: Creating the virtual network may take a while...
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਦੇਰ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ...

en: Creating virtual machine clone '%s'
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਕਲੋਨ '%s' ਬਣਾਓ

en: Creating virtual machine snapshot
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾ ਰਿਹਾ

en: Creating virtual network...
pa: ਇੱਕ ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾ ਰਿਹਾ...

en: DHCP range:
pa: DHCP ਹੱਦ:

en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

en: Default storage format for new disk images.
pa: ਨਵੇਂ ਡਿਸਕ ਈਮੇਜ਼ਾਂ ਲਈ ਮੂਲ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਫਾਰਮੈਟ।

en: Delete Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਹਟਾਓ

en: Delete Pool
pa: ਪੂਲ ਹਟਾਓ

en: Delete Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਹਟਾਓ

en: Delete _associated storage files
pa: ਸੰਬੰਧਿਤ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਓ(_a)

en: Delete selected snapshot
pa: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਮਿਟਾਓ

en: Deleting path '%s'
pa: ਟਿਕਾਣਾ '%s' ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Deleting virtual machine '%s'
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ '%s' ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Depending on the device, this may take a few minutes to complete.
pa: ਯੰਤਰ ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਹੋਣ ਕਰ ਕੇ, ਇਹ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਲਈ ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Description:
pa: ਵੇਰਵਾ:

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Device Options
pa: ਯੰਤਰ ਚੋਣਾਂ

en: Device _Type:
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ(_T):

en: Device could not be removed from the running machine
pa: ਚੱਲ ਰਹੀ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ ਜੰਤਰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ।

en: Device re_moval:
pa: ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣਾ(_m):

en: Device type '%s' requires a path
pa: ਯੰਤਰ ਕਿਸਮ '%s' ਨੂੰ ਰਾਹ ਦੀ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Device type:
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ:

en: Device:
pa: ਜੰਤਰ:

en: Did not find a matching node device for '%s'
pa: '%s' ਲਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਨੋਡ ਯੰਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Disabled
pa: ਅਯੋਗ

en: Disabled in preferences dialog.
pa: ਪਸੰਦ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ।

en: Disconnected
pa: ਡਿਸ-ਕੁਨੈਕਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: Disk I/O
pa: ਡਿਸਕ I/O

en: Disk b_us:
pa: ਡਿਸਕ ਬੱਸ(_u):

en: Display %s
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ %s

en: Do not use a sparse file for the clone's disk image
pa: ਕਲੋਨ ਦੀ ਡਿਸਕ ਈਮੇਜ਼ ਲਈ ਕੋਈ ਸਪਾਰਸ ਫ਼ਾਈਲ ਨਾ ਵਰਤੋ

en: Do you really want to use the disk?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਡਿਸਕ ਵਰਤਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to correct this now?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Domain '%s' was not found.
pa: ਡੋਮੇਨ '%s' ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Domain has crashed.
pa: ਡੋਮੇਨ ਕਰੈਸ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ।

en: Domain has shutdown. Continuing.
pa: ਡੋਮੇਨ ਬੰਦ ਹੋਈ ਹੈ। ਜਾਰੀ ਰਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ।

en: Domain install interrupted.
pa: ਡੋਮੇਨ ਇੰਸਟਾਲ ਵੇਲੇ ਰੁਕਾਵਟ ਪਈ।

en: Domain installation does not appear to have been successful.
    If it was, you can restart your domain by running:
      %s
    otherwise, please restart your installation.
pa: ਡੋਮੇਨ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸਫਲ ਹੋਈ ਪ੍ਰਤੀਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ।
    ਜੇ ਇਹ ਸੀ, ਤੁਸੀਂ ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਚਲਾ ਕੇ:
    %s
    ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Domain:
pa: ਡੋਮੇਨ:

en: Don't ask about these directories again.
pa: ਇਹਨਾਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਲਈ ਫੇਰ ਨਾ ਪੁੱਛੋ।

en: Don't ask me again
pa: ਮੈਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਪੁੱਛੋ

en: Don't automatically try to connect to the guest console
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਹੀ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰੋ

en: Don't boot guest after completing install.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਬੂਟ ਨਾ ਕਰੋ।

en: Don't check name collision, overwrite any guest with the same name.
pa: ਨਾਂ ਦੀ ਟੱਕਰ ਲਈ ਨਾ ਜਾਂਚੋ। ਇਸੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਮੁੜ ਲਿਖ ਦਿਓ।

en: Don't warn me again.
pa: ਮੈਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਚੇਤਾਵਨੀ ਨਾ ਦਿਓ।

en: Dry run completed successfully
pa: ਖ਼ਾਲੀ ਚਲਾਉਣਾ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: E_xport filesystem as readonly mount
pa: ਫਾਇਲਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਸਿਰਫ-ਪੜ੍ਹਨ ਮਾਊਂਟ ਲਈ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰੋ(_x)

en: Emulator:
pa: ਇਮੂਲੇਟਰ:

en: Enable DHCPv4
pa: DHCPv4 ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable DHCPv6
pa: DHCPv6 ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enable _system tray icon
pa: ਸਿਸਟਮ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ(_s)

en: Enable boot me_nu
pa: ਬੂਟ ਮੇਨੂ ਚਾਲੂ(_n):

en: End:
pa: ਅੰਤ:

en: Entropy Gathering Daemon
pa: ਐਂਟਰੌਪੀ ਡੈਮਨ ਇਕੱਠੇ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ

en: Error Removing Device: %s
pa: ਜੰਤਰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error cancelling migrate job: %s
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ ਜੌਬ ਰੱਦ ਕਰਨ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error cancelling save job: %s
pa: ਜੌਬ ਸੰਭਾਲ ਰੱਦ ਕਰਨ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing VM configuration: %s
pa: VM ਸੰਰਚਨਾ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing autostart value: %s
pa: ਆਟੋਸਟਾਰਟ ਮੁੱਲ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing network settings: %s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਬਦਲਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error changing pool settings: %s
pa: ਪੂਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਬਦਲਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error connecting to text console: %s
pa: ਟੈਕਸਟ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating pool: %s
pa: ਪੂਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating snapshot: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਬਣਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating virtual network: %s
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਬਣਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗਲਤੀ: %s

en: Error creating vol: %s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error deleting network '%s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: '%s'

en: Error deleting pool '%s'
pa: ਪੂਲ '%s' ਹਟਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Error deleting snapshot '%s'
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ '%s' ਮਿਟਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Error initializing spice USB device widget
pa: ਸਪਾਈਸ USB ਯੰਤਰ ਵਿਜੈੱਟ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲੱਗਿਆਂ ਗਲਤੀ

en: Error launching 'About' dialog: %s
pa: 'About' ਡਾਇਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching connect dialog: %s
pa: ਕੁਨੈਕਟ ਡਾਇਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching details: %s
pa: ਵੇਰਵਾ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching hardware dialog: %s
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਡਾਇਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching host dialog: %s
pa: ਹੋਸਟ ਡਾਇਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching manager: %s
pa: ਮੈਨੇਜਰ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching migrate dialog: %s
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ ਡਾਇਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching network wizard: %s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਡਾਈਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching pool wizard: %s
pa: ਪੂਲ ਡਾਈਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching preferences: %s
pa: ਪਸੰਦਾਂ ਚਲਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error launching volume wizard: %s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਡਾਈਲਾਗ ਚਲਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error pausing domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਵਿਰਾਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error refreshing hardware page: %s
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਪੇਜ਼ ਮੁੜ-ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error refreshing pool '%s'
pa: ਪੂਲ ਮੁੜ-ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨ ਤੇ ਗਲਤੀ '%s'

en: Error refreshing snapshot list: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਸੂਚੀ ਸੱਜਰੀ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error removing domain state: %s
pa: ਡੋਮੇਨ ਸਟੇਟ ਹਟਾਉਣ ਤੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error resetting domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਨੂੰ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ

en: Error saving domain: %s
pa: ਡੋਮੇਨ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error selecting network: %s
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਚੁਣਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: Error selecting pool: %s
pa: ਪੂਲ ਚੁਣਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error selecting snapshot: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਚੁਣਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error setting installer parameters.
pa: ਇੰਸਾਟਲਰ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ।

en: Error shutting down domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error starting Virtual Machine Manager
pa: ਵਰਚੁਅਲ  ਮਸ਼ੀਨ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਚਲਾਉਣ ਸਮੇਂ ਗਲਤੀ

en: Error starting domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Error starting network '%s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: '%s'

en: Error starting pool '%s'
pa: ਪੂਲ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੇ ਗਲਤੀ '%s'

en: Error stopping network '%s'
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਰੋਕਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: '%s'

en: Error stopping pool '%s'
pa: ਪੂਲ ਰੋਕਣ ਤੇ ਗਲਤੀ '%s'

en: Error taking screenshot: %s
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲੈਣ ਲੱਗਿਆਂ ਗਲਤੀ: %s

en: Error unpausing domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਵਿਰਾਮ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error validating install location: %s
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਜਾਇਜ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Error validating snapshot: %s
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦੀ ਜਾਇਜਤਾ ਜਾਂਚਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ: %s

en: Errors encountered while removing certain storage devices.
pa: ਕੁਝ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵੇਲੇ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: Errors were encountered changing permissions for the following directories:
pa: ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੀਆਂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਬਦਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ:

en: EvTouch USB Graphics Tablet
pa: EvTouch USB ਗਰਾਫਿਕਸ ਟੈਬਲੈੱਟ

en: Existing disk
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਿਸਕ

en: External disk and memory
pa: ਬਾਹਰੀ ਡਿਸਕ ਅਤੇ ਮੈਮੋਰੀ

en: External disk only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਬਾਹਰੀ ਡਿਸਕ

en: External memory only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਬਾਹਰੀ ਮੈਮੋਰੀ

en: F_orce Reset
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ (_o)

en: F_ormat:
pa: ਫਾਰਮੈਟ(_o):

en: Filesystem Directory
pa: ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Filesystem Passthrough
pa: ਫਾਈਲਸਿਸਟਮ ਪਾਸਥਰੂਅ

en: Filesystem target '%s' must be an absolute path
pa: ਫਾਈਲ-ਸਿਸਟਮ ਟਿਕਾਣਾ '%s' ਇੱਕ ਪੂਰਾ ਰਾਹ ਜਰੂਰ ਹੋਵੇ

en: Finish
pa: ਮੁਕੰਮਲ

en: Force to copy devices (eg, if 'hdc' is a readonly cdrom device, --force-copy=hdc)
pa: ਯੰਤਰਾਂ ਤੇ ਜੋਰ ਨਾਲ ਨਕਲ ਕਰੋ (ਉਦਾਹਰਣ, ਜੇ 'hdc' ਇੱਕ ਸਿਰਫ਼ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ cdrom ਯੰਤਰ ਹੈ, --force-copy=hdc)

en: Forcefully power off the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Forcefully reset the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਰੀ-ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Format
pa: ਫਾਰਮੈਟ

en: Format attribute not supported for this volume type
pa: ਫਾਰਮੈਟ ਐਟਰੀਬਿਊਟ ਇਸ ਆਇਤਨ ਕਿਸਮ ਵੱਲੋਂ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ

en: Forwarding:
pa: ਫਾਰਵਰਡ ਕਰ ਰਿਹਾ:

en: Fullscreen only
pa: ਸਿਰਫ ਪੂਰਾ-ਪਰਦਾ

en: General Options
pa: ਆਮ ਚੋਣਾਂ

en: Generated URI:
pa: ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ URI:

en: Gracefully shutdown the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਸੁਹਜ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Graphical console _scaling:
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਕੰਸੋਲ ਸਕੇਲਿੰਗ(_s):

en: Graphical console not configured for guest
pa: ਗੈੱਸਟ ਲਈ ਗਰਾਫੀਕਲ ਕੰਸੋਲ ਸੰਰਚਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Graphics
pa: ਗਰਾਫਿਕਸ

en: Guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ

en: Guest name '%s' is already in use.
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਨਾਂ '%s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: H_ostname:
pa: ਹੋਸਟ-ਨਾਂ(_o):

en: Have domain autostart on host boot up.
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਦੇ ਬੂਟ ਹੋਣ ਤੇ ਡੋਮੇਨ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Host CPU usage
pa: ਹੋਸਟ CPU ਵਰਤੋਂ

en: Host Na_me:
pa: ਹੋਸਟ ਨਾਂ(_m):

en: Host _Device:
pa: ਹੋਸਟ ਜੰਤਰ(_D):

en: Hypervisor default
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਡਿਫਾਲਟ

en: Hypervisor name to use (kvm, qemu, xen, ...)
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਹਾਈਪਰਵਾਈਜ਼ਰ ਨਾਂ (kvm, qemu, xen, ...)

en: Hypervisor:
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ:

en: Import _existing disk image
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਿਸਕ ਈਮੇਜ਼ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ(_e)

en: Import existing OS image
pa: ਮੌਜੂਦਾ OS ਈਮੇਜ਼ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰੋ

en: Improper value for 'size': %s
pa: ਅਢੁਕਵਾਂ ਮੁੱਲ 'size' ਲਈ: %s

en: Inactive
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ

en: Input
pa: ਇੰਪੁੱਟ

en: Input Error
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਗਲਤੀ

en: Install
pa: ਇੰਸਟਾਲ

en: Installation Method Options
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਤਰੀਕਾ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ

en: Installation aborted at user request
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਛੱਡ ਦਿੱਤੀ ਗਈ

en: Installation has exceeded specified time limit. Exiting application.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਸਮਾਂ ਹੱਦ ਤੋਂ ਟੱਪ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Interface %s
pa: ਇੰਟਰਫੇਸ %s

en: Invalid name for new guest: %s
pa: ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਲਈ ਅਯੋਗ ਨਾਂ: %s

en: Isolated network
pa: ਵੱਖ ਕੀਤਾ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Isolated network, internal routing only
pa: ਅਲੱਗ ਨੈੱਟਵਰਕ, ਸਿਰਫ਼ ਅੰਦਰੂਨੀ ਰੂਟਿੰਗ

en: Isolated network, routing disabled
pa: ਅਲੱਗ ਨੈੱਟਵਰਕ, ਰੂਟਿੰਗ ਅਯੋਗ ਕੀਤੀ

en: KVM is not available. This may mean the KVM package is not installed, or the KVM kernel modules are not loaded. Your virtual machines may perform poorly.
pa: KVM ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਮਤਲਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ KVM ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਾਂ KVM ਕਰਨਲ ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਵਧੀਆ ਨਹੀਂ ਚੱਲੇਗੀ।

en: LVM Volume Group
pa: LVM ਆਇਤਨ ਸਮੂਹ

en: Leave fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਛੱਡੋ

en: Libvirt connection does not support snapshots.
pa: Libvirt ਸੰਪਰਕ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

en: Libvirt connection does not support storage management.
pa: Libvirt ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Libvirt connection does not support virtual network management.
pa: Libvirt ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Libvirt version does not support remote URL installs.
pa: Libvirt ਰਿਮੋਟ URL ਇੰਸਟਾਲ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Libvirt version does not support video devices.
pa: Libvirt ਵਰਜਨ ਵਿਡੀਓ ਯੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਸਹਿਯੋਗ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ।

en: Local CDROM/ISO
pa: ਲੋਕਲ CDROM/ISO

en: Localhost only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਸਥਾਨਕ ਮੇਜਬਾਨ

en: Locate ISO media
pa: ISO ਮੀਡੀਆ ਲੱਭੋ

en: Locate ISO media volume
pa: ISO ਮੀਡੀਆ ਵਾਲੀਅਮ ਲੱਭੋ

en: Locate directory volume
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਾਲੀਅਮ ਲੱਭੋ

en: Locate existing storage
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Locate floppy media
pa: ਫਲਾਪੀ ਮੀਡੀਆ ਲੱਭੋ

en: Locate floppy media volume
pa: ਫਲਾਪੀ ਮੀਡੀਆ ਵਾਲੀਅਮ ਲੱਭੋ

en: Locate or create storage volume
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਵਾਲੀਅਮ ਲੱਭੋ ਜਾਂ ਨਵੀਂ ਬਣਾਓ

en: Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: Logical host CPUs:
pa: ਲਾਜ਼ੀਕਲ ਹੋਸਟ CPU:

en: M_ode:
pa: ਮੋਡ(_o):

en: M_odel:
pa: ਮਾਡਲ(_o):

en: Machine _Type:
pa: ਮਸ਼ੀਨ ਕਿਸਮ( _T):

en: Manage VM snapshots
pa: VM ਸਨੈਪਸ਼ਾਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਕਰੋ

en: Media Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ ਮੀਡੀਆ

en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

en: Memory:
pa: ਮੈਮੋਰੀ:

en: Migrate the virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰੋ

en: Migrate...
pa: ਪ੍ਰਵਾਸ...

en: Migrating VM '%s'
pa: VM '%s' ਮਾਈਗਰੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Migrating domain
pa: ਡੋਮੇਨ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Minutes to wait for install to complete.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਦੇ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਪਏ ਮਿੰਟ।

en: Miscellaneous Options
pa: ਫ਼ੁਟਕਲ ਚੋਣਾਂ

en: Mode:
pa: ਮੋਡ:

en: Mouse
pa: ਮਾਊਸ

en: Multipath Device Enumerator
pa: ਬਹੁ-ਰਾਹੀ ਯੰਤਰ ਗਿਣਤੀਕਾਰ

en: Must specify storage creation parameters for non-existent path '%s'.
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦਾ ਰਾਹ '%s' ਲਈ ਭੰਡਾਰਣ ਬਣਾਉਣ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਜਰੂਰ ਦਰਸਾਓ।

en: NAT to %s
pa: %s ਲਈ NAT

en: NAT to any device
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਯੰਤਰ ਦਾ NAT

en: Name
pa: ਨਾਂ

en: Name '%s' already in use by another network.
pa: '%s' ਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: Name '%s' already in use by another pool.
pa: '%s' ਨਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਪੂਲ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ।

en: Name '%s' already in use by another volume.
pa: ਨਾਂ '%s' ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਆਇਤਨ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: Name for the new guest
pa: ਨਵੇਂ ਗੈਸਟ ਲਈ ਨਾਂ

en: Name of the guest instance
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੀ ਮਿਸਾਲ ਦਾ ਨਾਂ

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Network Exported Directory
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਨਿਰਯਾਤ ਕੀਤੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Network I/O
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ I/O

en: Network:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ:

en: Networking Configuration
pa: ਨੈੱਟਵਕਿੰਗ ਸੰਰਚਨਾ

en: Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ

en: New
pa: ਨਵਾਂ

en: New VM
pa: ਨਵਾਂ VM

en: New file to use as the disk image for the new guest
pa: ਨਵੇਂ ਗੈਸਟ ਲਈ ਡਿਸਕ ਇਮੇਜ ਵਜੋਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਕੋਈ ਫਾਈਲ ਨਹੀਂ

en: New fixed MAC address for the clone guest. Default is a randomly generated MAC
pa: ਕਲੋਨ ਗੈਸਟ ਲਈ ਨਵਾਂ ਠੀਕ ਕੀਤਾ MAC ਪਤਾ। ਮੂਲ ਇੱਕ ਬੇਤਰਤੀਬੀ ਨਾਲ ਪੈਦਾ ਕੀਤਾ MAC ਹੈ

en: No Devices Available
pa: ਕੋਈ ਯੰਤਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No action
pa: ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ

en: No active connection to install on.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਯੰਤਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No graphical console available
pa: ਕੋਈ ਗਰਾਫੀਕਲ ਕੰਸੋਲ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No hypervisor options were found for this connection.
pa: ਇਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਕੋਈ ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ ਚੋਣ ਉਪਲੱਬਧ
    ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No install methods available for this connection.
pa: ਇਸ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਲਈ ਕੋਈ ਇੰਸਟਾਲ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: No media detected
pa: ਕੋਈ ਮੀਡਿਆ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: No snapshot selected.
pa: ਕੋਈ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: No storage pool selected.
pa: ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੂਲ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ।

en: No storage to clone.
pa: ਕਲੋਨ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਨਹੀਂ।

en: No text console available
pa: ਕੋਈ ਪਾਠ ਕੰਸੋਲ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No virtual network selected.
pa: ਕੋਈ ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ।

en: No write access to parent directory.
pa: ਮੁੱਢਲੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਲਿਖਣ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ।

en: No write access to path.
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਕੋਈ ਲਿਖਣ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ।

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Not supported
pa: ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: Not supported for this guest type.
pa: ਇਸ ਗੈੱਸਟ ਕਿਸਮ ਲਈ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: On Boot
pa: ਬੂਟ ਸਮੇਂ

en: Operating system container
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਕੰਟੇਨਰ

en: Operation in progress
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Output to a file
pa: ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਆਊਟਪੁੱਟ

en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ

en: Pa_ssword:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(_s):

en: Parallel Device
pa: ਪੈਰਲਲ ਜੰਤਰ

en: Pass host directory to the guest. Ex: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template
pa: ਮੇਜਬਾਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਓ। ਉਦਾਹਰਣ: 
    --filesystem /my/source/dir,/dir/in/guest
    --filesystem template_name,/,type=template

en: Path does not exist.
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Path:
pa: ਰਾਹ:

en: Pause
pa: ਵਿਰਾਮ

en: Pause the guest
pa: ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਤੇ ਵਿਰਾਮ ਲਾਓ

en: Pause the virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਪੌਜ਼ ਕਰੋ

en: Paused
pa: ਵਿਰਾਮ ਹੈ

en: Permissions on '%s' did not stick
pa: '%s' ਉੱਤੇ ਮਨਜ਼ੂਰੀਆਂ ਟਿਕੀਆਂ ਨਹੀਂ

en: Physical Disk Device
pa: ਭੌਤਿਕ ਡਿਸਕ ਯੰਤਰ

en: Please press desired grab key combination
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ ਸਵਿੱਚ ਮਿਸ਼ਰਨ ਦੱਬੋ ਜੀ

en: Please wait a few moments...
pa: ਕੁਝ ਪਲ ਉਡੀਕੋ ਜੀ...

en: Pool does not support volume creation
pa: ਪੂਲ ਆਇਤਨ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ

en: Power on the virtual machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Powered by libvirt
pa: libvirt ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾਲ

en: Poweroff/_Reboot/Save:
pa: ਬੰਦ/ਮੁੜ-ਚਾਲੂ/ਸੰਭਾਲੋ(_R):

en: Pre-Formatted Block Device
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਫਾਰਮੈੱਟ ਹੋਇਆ ਬਲਾਕ ਯੰਤਰ

en: Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ

en: Press %s to release pointer.
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਛੱਡਣ ਲਈ %s ਦੱਬੋ।

en: Primary Console
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੰਸੋਲ

en: Print debugging information
pa: ਡੀ-ਬੱਗ ਜਾਣਕਾਰੀ ਛਾਪੋ

en: Processing...
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: Provide the _application path:
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿਓ(_a):

en: Provide the existing OS root _directory:
pa: ਮੌਜੂਦਾ OS root _directory ਦਿਓ:

en: Pseudo TTY
pa: ਸੂਡੋ TTY

en: R_eadonly:
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ(_e):

en: R_esume
pa: ਮੁੜ-ਪ੍ਰਾਪਤ(_e)

en: Random
pa: ਬੇਤਰਤੀਬ

en: Random Number Generator
pa: ਬੇ-ਤਰਤੀਬ ਅੰਕ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ

en: Read Only
pa: ਸਿਰਫ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ

en: Refresh volume list
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਲਿਸਟ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Relative Movement
pa: ਸੰਬੰਧਿਤ ਹਿੱਲਜੁੱਲ

en: Requested installation does not have XML step 2
pa: ਮੰਗੀ ਗਈ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਕੋਲ XML ਕਦਮ 2 ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Restoring Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Restoring virtual machine memory from disk
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮੈਮੋਰੀ ਡਿਸਕ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Route to %s
pa: %s ਲਈ ਰੂਟ

en: Routed
pa: ਰੂਟ ਕੀਤਾ

en: Routed network
pa: ਰਾਊਟ ਕੀਤਾ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Run
pa: ਚਲਾਓ

en: Run through install process, but do not create devices or define the guest.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਾਰਵਾਈ ਵਿੱਚੋਂ ਚੱਲੋ, ਪਰ ਯੰਤਰ ਬਣਾਉਣਾ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਨਾ ਕਰੋ।

en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: SCSI Host Adapter
pa: SCSI ਮੇਜਬਾਨ ਅਡਾਪਟਰ

en: Sa_ve
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_v)

en: Save Virtual Machine Screenshot
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save updated snapshot metadata
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਮੈਟਾਡਾਟਾ ਸੰਭਾਲੋ

en: Saved
pa: ਸੰਭਾਲੇ

en: Saving Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Saving domain to disk
pa: ਡੋਮੇਨ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Saving virtual machine memory to disk
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮੈਮੋਰੀ ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਤੇ ਸੰਭਾਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Screenshot:
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ:

en: See man page for examples and full option syntax.
pa: ਉਦਾਹਰਣਾਂ ਅਤੇ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਪੂਰੇ ਸਿੰਟੈਕਸ ਲਈ ਮੈਨ ਸਫ੍ਹੇ ਦੇਖੋ।

en: Select USB devices for redirection
pa: ਮੁੜ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਲਈ USB ਯੰਤਰ

en: Send _Key
pa: ਸਵਿੱਚ ਭੇਜੋ(_K)

en: Send key combination
pa: ਸਵਿੱਚ ਮਿਸ਼ਰਨ ਭੇਜੋ

en: Serial Device
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਜੰਤਰ

en: Serial console not available for inactive guest
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਗੈੱਸਟਾਂ ਲਈ ਸੀਰੀਅਲ ਕੰਸੋਲ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Setting the graphics device port to autoport, in order to avoid conflicting.
pa: ਟਕਰਾਅ ਨੂੰ ਟਾਲਣ ਲਈ, ਗਰਾਫਿਕਸ ਯੰਤਰ ਨੂੰ ਸ੍ਵੈ-ਪੋਰਟ ਸੈੱਟ ਕਰ ਰਿਹਾ।

en: Share disk with %s
pa: ਡਿਸਕ ਨੂੰ %s ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

en: Sharea_ble:
pa: ਸ਼ੇਅਰ-ਯੋਗ(_b):

en: Show the graphical console
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਕੰਸੋਲ ਵੇਖੋ

en: Show the virtual machine console and details
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਕੰਸੋਲ ਅਤੇ ਵੇਰਵਾ ਦਿਓ

en: Show virtual hardware details
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਵੇਰਵਾ ਵੇਖੋ

en: Shut Down
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Shut down
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Shutoff
pa: ਬੰਦ

en: Shutting Down
pa: ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Size
pa: ਆਕਾਰ

en: Smartcard
pa: ਸਮਾਰਟ-ਕਾਰਡ

en: Sna_pshots
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ (_p)

en: Snapshot Mode:
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਮੋਡ:

en: Snapshots
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ

en: Snapshots are only supported if all writeable disks images allocated to the guest are qcow2 format.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਤਾਂ ਹੀ ਸਮਰਥਿਤ ਹਨ ਜੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਸਾਰੀਆਂ ਲਿਖਣਯੋਗ ਡਿਸਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ qcow2 ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਹਨ।

en: Snapshots require at least one writeable qcow2 disk image allocated to the guest.
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਹੁਣੇ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਲਿਖਣਯੋਗ qcow2 ਡਿਸਕ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ।

en: Sound
pa: ਸਾਊਂਡ

en: Source host:
pa: ਸਰੋਤ ਹੋਸਟ:

en: Source path:
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ:

en: Sparse logical volumes are not supported, setting allocation equal to capacity
pa: ਸਪਾਰਸ ਲੌਜਿਕਲ ਆਇਤਨ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਵੰਡ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਸੈੱਟ ਕਰ ਰਿਹਾ

en: Spice agent
pa: ਸਪਾਈਸ ਏਜੰਟ

en: Spice server
pa: ਸਪਾਈਸ ਸਰਵਰ

en: Start Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Start Pool
pa: ਪੂਲ ਚਲਾਓ

en: Start virt_ual machine on host boot up
pa: ਹੋਸਟ ਚਾਲੂ ਹੋਣ ਤੇ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਚਲਾਓ(_u)

en: Start:
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ:

en: State:
pa: ਹਾਲਤ:

en: Status:
pa: ਹਾਲਤ:

en: Stop Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਰੋਕੋ

en: Stop Pool
pa: ਪੂਲ ਰੋਕੋ

en: Storage
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼

en: Storage Configuration
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਸੰਰਚਨਾ

en: Storage Path
pa: ਸਰੋਤ ਟਿਕਾਣਾ

en: Storage is marked as shareable.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ-ਯੋਗ ਮਾਰਕ ਕੀਤਾ ਹੈ।

en: Storage is read-only.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਸਿਰਫ ਪੜਨ ਲਈ ਹੈ।

en: Storage object
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਆਬਜੈਕਟ

en: Storage parameter error.
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਗਲਤੀ।

en: Storage size:
pa: ਸਟੋਰੇਜ਼ ਅਕਾਰ:

en: Storage volume must be specified as vol=poolname/volname
pa: ਭੰਡਾਰਣ ਆਇਤਨ vol=poolname/volname ਵਜੋਂ ਜਰੂਰੀ ਦਰਸਾਇਆ ਜਾਵੇ

en: Suppress non-error output
pa: ਬਿਨਾਂ ਗਲਤੀ ਆਊਟਪੁੱਟ ਨੂੰ ਦਬਾਓ

en: Suspended
pa: ਮੁਲਤਵੀ

en: Switch to fullscreen view
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਝਲਕ ਤੇ ਜਾਓ

en: TCP net console
pa: TCP ਨੈੱਟ ਕੰਸੋਲ

en: T_oolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ(_o)

en: T_ype:
pa: ਕਿਸਮ(_y):

en: Ta_rget path:
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਟਿਕਾਣਾ(_r):

en: Tablet
pa: ਟੈਬਲੇਟ

en: Target
pa: ਟਾਰਗੇਟ

en: Target name:
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਨਾਂ:

en: Target type:
pa: ਟਾਰਗਿਟ ਕਿਸਮ:

en: Te_mplate:
pa: ਟੈਪਲੇਟ(_M):

en: The CPU architecture to simulate
pa: ਨਕਲ ਕਰਨ ਲਈ CPU ਢਾਂਚਾ

en: The MAC address '%s' is in use by another virtual machine.
pa: MAC ਪਤਾ '%s' ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਦੁਆਰਾ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: The domain could not be restored. Would you like
    to remove the saved state and perform a regular
    start up?
pa: ਡੋਮੇਨ ਰੀਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਿਆ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲੀ ਸਟੇਟ ਨੂੰ
    ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The emulator may not have search permissions for the path '%s'.
pa: ਇੰਮੂਲੇਟਰ ਕੋਲ ਮਾਰਗ '%s' ਲਈ ਖੋਜ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The filesystem will not have enough free space to fully allocate the sparse file when the guest is running.
pa: ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਾਹੁਣਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇ ਫਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਕੋਲ ਸਪਾਰਸ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੰਡਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

en: The following paths will be deleted:
    
    %s
pa: ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਰਾਹ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ:
    
    %s

en: The machine type to emulate
pa: ਨਕਲ ਕਰਨ ਲਈ ਮਸ਼ੀਨ ਕਿਸਮ

en: The virtual machine is now being created. Allocation of disk storage and retrieval of the installation images may take a few minutes to complete.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਹੁਣ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਡਿਸਕ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਦਾ ਨਿਰਧਾਰਨ ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਈਮੇਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਲੈ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: There are unapplied changes. Would you like to apply them now?
pa: ਨਾ-ਲਾਗੂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਲਾਗੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: There is not enough free space to create the disk.
pa: ਡਿਸਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਕਾਫ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: These changes will take effect after the next guest shutdown.
pa: ਇਹ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਗੈਸਟ ਦੇ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

en: This change will take effect after the next guest shutdown.
pa: ਇਹ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

en: This device could not be attached to the running machine. Would you like to make the device available after the next guest shutdown?
pa: ਇਹ ਯੰਤਰ ਨੂੰ ਚੱਲ ਰਹੀ ਮਸ਼ੀਨ ਨਾਲ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜੰਤਰ ਨੂੰ ਅਗਲੇ ਗੈਸਟ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਉਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: This guest should be a container guest
pa: ਇਹ ਗੈਸਟ ਕੰਟੇਨਰ ਗੈਸਟ ਹੈ

en: This guest should be a fully virtualized guest
pa: ਇਹ ਗੈਸਟ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਵਰਚੁਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਗੈਸਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: This guest should be a paravirtualized guest
pa: ਗੈਸਟ ਇੱਕ ਪੈਰਾ-ਵਰਚੁਲਾਈਜ਼ਡ ਗੈਸਟ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: This usually means that QEMU or KVM is not installed on your machine, or the KVM kernel modules are not loaded.
pa: ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ QEMU ਜਾਂ KVM ਤੁਹਾਡੀ ਮਸ਼ੀਨ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਜਾਂ KVM ਕਰਨਲ ਮੋਡੀਊਲ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

en: This will immediately poweroff the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
pa: ਇਹ ਤੁਰੰਤ VM ਨੂੰ ਹਟਾਏਗਾ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਈਮੇਜ਼ ਨਿਕਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: This will immediately reset the VM without shutting down the OS and may cause data loss.
pa: ਇਹ OS ਨੂੰ ਬੰਦ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ VM ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਹੀ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਡਾਟਾ ਗੁੰਮਣ ਦਾ ਕਾਰਣ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: This will overwrite the existing path '%s'
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦਾ ਰਾਹ '%s' ਤੇ ਮੁੜ ਲਿਖਿਆ ਜਾਏਗਾ

en: This will remove the connection:
    
    %s
    
    Are you sure?
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ:
    
    %s
    
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Timestamp:
pa: ਸਮਾਂ-ਮੋਹਰ:

en: Total host memory:
pa: ਕੁੱਲ ਹੋਸਟ ਮੈਮੋਰੀ:

en: Tune NUMA policy for the domain process.
pa: ਡੋਮਾਨ ਕਾਰਵਾਈ ਲਈ NUMA ਨੀਤੀ ਸੁਰ 'ਚ ਕਰੋ।

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: UDP net console
pa: UDP ਨੈੱਟ ਕੰਸੋਲ

en: URL Install Tree
pa: URL ਇੰਸਟਾਲ ਟਰੀ

en: USB Redirection
pa: USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਗਲਤੀ

en: USB redirection error
pa: USB ਰੀਡਾਇਰੈਕਸ਼ਨ ਗਲਤੀ

en: Unable to add device: %s
pa: ਯੰਤਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ: %s

en: Unable to complete install: '%s'
pa: ਮੁਕੰਮਲ ਇੰਸਟਾਲ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ: '%s'

en: Unable to connect to graphical console: virt-viewer not installed. Please install the 'virt-viewer' package.
pa: ਗਰਾਫੀਕਲ ਕੰਸੋਲ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਤੋਂ ਅਯੋਗ: virt-viewer ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰ ਕੇ 'virt-viewer' ਪੰਡ (package) ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ।

en: Unable to migrate guest: %s
pa: ਗਿਸਟ ਮਾਈਗਰੇਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ: %s

en: Uncaught error validating input: %s
pa: ਅਣਜਾਣ ਗਲਤੀ ਇੰਪੁੱਟ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੌਰਾਨ: %s

en: Uncaught error validating install parameters: %s
pa: ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ ਜੋ ਇੰਸਟਾਲ ਪੈਰਾਮੀਟਰਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ: %s

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Up to %(maxmem)s available on the host
pa: %(maxmem)s ਤੱਕ ਹੋਸਟ ਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ

en: Used By
pa: ਵਲੋਂ ਵਰਤਿਆ

en: Usermode networking
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਮੋਡ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ

en: Using an existing image will overwrite the path during the clone process. Are you sure you want to use this path?
pa: ਕਲੋਨ ਕਾਰਜ ਦੌਰਾਨ ਮੌਜੂਦਾ ਈਮੇਜ਼ ਵਰਤਣ ਨਾਲ ਮਾਰਗ ਮੁੜ-ਲਿਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਯਕੀਨਨ ਇਸ ਮਾਰਗ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: VNC server
pa: VNC ਸਰਵਰ

en: Verify that the 'libvirtd' daemon is running.
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ 'libvirtd' ਡੈਮਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Verify that:
     - A Xen host kernel was booted
     - The Xen service has been started
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ:
     - ਇੱਕ Xen ਹੋਸਟ ਕਰਨਲ ਬੂਟ ਕੀਤਾ ਸੀ
     - Xen ਸਰਵਿਸ ਚਾਲੂ ਕੀਤੀ ਸੀ

en: Version
pa: ਵਰਜਨ

en: Video %s
pa: ਵਿਡੀਓ %s

en: Video Device
pa: ਵਿਡੀਓ ਯੰਤਰ

en: Virtual Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ

en: Virtual Machine Manager
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮੈਨੇਜਰ

en: Virtual Machine Manager Connection Failure
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮੈਨੇਜਰ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ

en: Virtual Network '%s' is not active. Would you like to start the network now?
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ '%s' ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਨੈੱਟਵਰਕ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Virtual Network is not active.
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Virtual _Machine
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ(_M)

en: Virtual network
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Virtualization Platform Options
pa: ਵਰਚੁਅਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਚੋਣਾਂ

en: Watchdog
pa: ਵਾਚਡੌਗ

en: Watchdog Device
pa: ਵਾਚਡੌਗ ਯੰਤਰ

en: Would you still like to remember this connection?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਇਸ ਸੰਪਰਕ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੋਗੇ?

en: XML file to use as the original guest.
pa: ਅਸਲੀ ਗੈਸਟ ਵਜੋਂ ਵਰਤਣ ਲਈ XML ਫਾਈਲ।

en: You can now define grab keys by pressing them.
    To confirm your selection please click OK button
    while you have desired keys pressed.
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ grab ਸਵਿੱਚਾਂ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਪਰਿਭਾਸ਼ਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    ਆਪਣੀ ਚੋਣ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਠੀਕ ਬਟਨ ਦਬਾਓ
    ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਲੋੜੀਦੀਆਂ ਸਵਿੱਚਾਂ ਦਬਾਈਆਂ ਹੋਣ।

en: _Add Connection...
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਸ਼ਾਮਲ(_A)...

en: _Add Hardware
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਜੋੜੋ(_A)

en: _Address:
pa: ਐਡਰੈੱਸ(_A):

en: _Always
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ(_A)

en: _Architecture:
pa: ਢਾਂਚਾ(_A):

en: _Autoconnect:
pa: ਆਟੋ-ਕੁਨੈਕਟ(_A):

en: _Begin Installation
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਸ਼ੁਰੂ(_B)

en: _Browse Local
pa: ਲੋਕਲ ਝਲਕ(_B)

en: _Browse...
pa: ਝਲਕ(_B)...

en: _Connection Details
pa: ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਵੇਰਵਾ(_C)

en: _Console
pa: ਕੰਸੋਲ(_C)

en: _Delete
pa: ਹਟਾਓ(_D)

en: _Description:
pa: ਵੇਰਵਾ (_D):

en: _Details
pa: ਵੇਰਵਾ(_D)

en: _Device type:
pa: ਜੰਤਰ ਕਿਸਮ(_D):

en: _Disk I/O
pa: ਡਿਸਕ I/O(_D)

en: _Driver:
pa: ਡਰਾਈਵਰ(_D):

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Enable storage for this virtual machine
pa: ਇਸ ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਲਈ ਸਟੋਰੇਜ਼ ਯੋਗ ਕਰੋ(_E)

en: _File
pa: ਫਾਇਲ(_F)

en: _Finish
pa: ਮੁਕੰਮਲ(_F)

en: _Force Off
pa: ਫੋਰਸ ਆਫ(_F)

en: _Force Poweroff:
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ(_F):

en: _Format:
pa: ਫਾਰਮੈਟ(_F):

en: _Fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ(_F)

en: _Graph
pa: ਗਰਾਫ(_G)

en: _Guest CPU Usage
pa: ਗਿਸਟ CPU ਵਰਤੋਂ(_G)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Host CPU Usage
pa: ਹਸੋਟ  CPU ਵਰਤੋਂ(_H)

en: _Hypervisor:
pa: ਹਾਈਪਰਵਾਈਸਰ(_H):

en: _Local install media (ISO image or CDROM)
pa: ਲੋਕਲ ਇੰਸਟਾਲ ਮੀਡੀਆ (ISO ਈਮੇਜ਼ ਜਾਂ CDROM)(_L)

en: _Login
pa: ਲਾਗਇਨ(_L)

en: _MAC address:
pa: _MAC ਐਡਰੈੱਸ:

en: _Migrate
pa: ਮਾਈਗਰੇਟ(_M)

en: _Mode:
pa: ਮੋਡ(_M):

en: _Model:
pa: ਮਾਡਲ(_M):

en: _Name:
pa: ਨਾਂ(_N):

en: _Network I/O
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ I/O(_N)

en: _Network:
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ(_N):

en: _Never
pa: ਕਦੇ ਨਹੀਂ(_N)

en: _Only when Fullscreen
pa: ਸਿਰਫ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ(_O)

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(_P):

en: _Path:
pa: ਮਾਰਗ(_P):

en: _Pause
pa: ਵਿਰਾਮ(_P)

en: _Pause:
pa: ਵਿਰਾਮ(_P):

en: _Port:
pa: ਪੋਰਟ(_P):

en: _Reboot
pa: ਮੁੜ-ਚਾਲੂ(_R)

en: _Redirect USB device
pa: USB ਯੰਤਰ ਮੁੜ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (_R)

en: _Remove Hardware
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਹਟਾਓ(_R)

en: _Resize to VM
pa: VM ਮੁੜ-ਅਕਾਰ(_R)

en: _Restore
pa: ਰੀ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ(_R)

en: _Run
pa: ਚਲਾਓ(_R)

en: _Save this password in your keyring
pa: ਇਹ ਪਾਸਵਰਡ ਆਪਣੇ ਕੀ-ਰਿੰਗ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: _Scale Display
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਸਕੇਲ ਕਰੋ(_S)

en: _Show Virtual Machine Manager
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਮੈਨੇਜਰ ਵਿਖਾਓ (_S)

en: _Shut Down
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_S)

en: _Source Path:
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ(_S):

en: _Source path:
pa: ਸਰੋਤ ਮਾਰਗ(_S):

en: _Take Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ ਲਵੋ(_T)

en: _Type:
pa: ਕਿਸਮ(_T):

en: _Update status every
pa: ਹਾਲਤ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ ਹਰੇਕ(_U)

en: _Username:
pa: ਯੂਜ਼ਰ-ਨਾਂ(_U):

en: _Version:
pa: ਵਰਜਨ(_V):

en: _View
pa: ਝਲਕ(_V)

en: _View Manager
pa: ਮੈਨੇਜਰ ਵੇਖੋ(_V)

en: _Virt Type:
pa: _Virt ਕਿਸਮ:

en: _Virtual Machine Details
pa: ਵਰਚੁਅਲ ਮਸ਼ੀਨ ਵੇਰਵਾ(_V)

en: iSCSI Target
pa: iSCSI ਨਿਸ਼ਾਨਾ

en: label
pa: ਲੇਬਲ

en: seconds
pa: ਸਕਿੰਟ

en: size is required for non-existent disk '%s'
pa: ਗੈਰ-ਮੌਜੂਦ ਡਿਸਕ '%s' ਲਈ ਇੱਕ ਆਕਾਰ ਦਰਸਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
